Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả Bóng Đá trực tuyến hôm nay nhanh nhất 24h qua

Kết quả bóng đá hôm nay cập nhật NHANH nhất. Xem kết quả trực tiếp (cả trận, hiệp 1 và hiệp 2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất 24h qua.

22:00
HJK Helsinki 4-0 AC Oulu

21:00
Italy (w) 1-1 Iceland (w)

16:05
Newcastle Jets 1-1 Perth Glory

21:00
Germany (w) 3-1 Norway (w)

20:00
South Africa (w) 2-0 Botswana (w)

20:00
Ethiopia (w) 3-0 South Sudan (w)

19:00
U19 Macedonia 2-0 Montenegro U19

19:00
Hungary (w) 0-0 Bosnia and Herzegovina (w)

16:40
Slovenia (w) 5-0 Slovakia (w)

21:00
1 Cremonese 2-2 Empoli

17:00
Krylia Sovetov II 0-2 Dinamo Barnaul

17:30
Tuzlaspor 5-2 Eskisehirspor

17:05
Braga U23 3-2 Maritimo U23

18:00
Zaqatala FK 2-1 FK MOIK Baku

20:00
Fasil Kenema 0-0 Bahir Dar Kenema FC

20:00
Sportist Svoge 1-1 FC Hebar Pazardzhik

20:00
Biashara United FC 0-1 Coastal Union

16:30
FQ QAS (w) 1-2 Brisbane City (w)

16:30
Mitchelton (w) 1-5 Gold Coast city (w)

16:30
Capalaba (w) 2-3 Virginia United SC (w)

17:00
FC Shakhtyor Karagandy 1-2 Akzhayik Oral

15:00
Kyzylzhar Petropavlovsk 1-2 FK Aktobe Lento

18:30
Bunyodkor Tashkent(w) 1-1 Sevinch (w)

22:00
Varbergs BoIS U21 2-0 Elfsborg U21

21:00
Trelleborg U21 2-3 Kalmar U21

20:30
Chievo U19 3-1 Reggiana U20

15:00
China (w) 1-2 Korea Rep (w)

20:30
Chirag United Kerala 2-2 Kerala Police 2

17:30
Kerala Blasters II 4-1 Kovalam FC

19:50
Esteghlal Mollasani 0-1 Kheybar Khorramabad

19:30
Pars Jonoubi Jam 3-1 Oxin Alborz

19:15
Malavan 1-0 Khouneh Be Khouneh 1

19:15
Khooshe Talaee Sana Saveh 0-1 Shahin Bushehr

19:15
Chooka Talesh 1-3 Esteghlal Khozestan

19:15
Baderan Tehran FC 2-0 Arman Gohar Sirjan

19:15
Qashqai Shiraz 0-0 Persepolis Pakdasht

19:15
Navad Urmia 0-1 Fajr Sepasi

19:15
Mes krman 2-0 Shahrdari Astara

20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc 1-2 Universitatea Craiova

15:30
Centenary Stormers Reserves 2-0 The Gap FC Reserve

16:30
Kangaroo Point Rovers FC 3-1 Oxley United

16:30
Brighton Bulldogs Fc 1-4 Bardon Latrobe

16:00
Westside grovelli 3-1 Redcliffe PCYC

16:00
Teviot Downs 0-6 Bethania Rams SC

16:00
Preston Lions (w) 3-0 Boroondara Eagles (w)

19:30
Foolad Khuzestan FC U23 2-0 Aluminium Arak U23

18:41
Shahr Khodrou U23 1-1 Kian Babol U23

18:40
Rafsanjan U23 1-1 Zob Ahan U23

18:40
Mes Kerman U23 2-0 FC Tip Takavaran U23

18:40
Sepahan Isfahan U23 4-0 Shahin Bushehr U23

17:30
North Star 7-1 Virginia United

18:00
Song Lam Nghe An U19 1-1 college JMG U19

15:30
PVF Vietnam U19 3-0 An Giang U19

18:00
FC Shevardeni 1-1 FC Gagra

17:00
Baia Zugdidi 2-1 FC Merani Tbilisi

20:30
Zlate Moravce 0-2 MSK Zilina

18:30
FK Kosice 3-0 Trencin

20:00
Alsinaat Alkahrabaiya 0-1 Al Zawraa

22:00
Belarus Indoor Soccer 5-2 Hungary Indoor Soccer

20:10
Pro Sesto U19 4-2 Renate U19

22:00
Stal Stalowa Wola 5-0 Hetman Zamosc

19:30
Pardubice 3-1 Synot Slovacko

21:00
Russia (w) 0-0 Portugal (w)

21:00
SR Brasov 0-3 Odorheiu Secuiesc

18:30
Partizan Belgrade U19 3-2 Radnicki Nis U19

17:30
Centenary Stormers 2-1 The Gap BPL

18:30
Murdoch University 0-2 Perth SC

17:05
Wollongong United 3-2 SD Raiders FC

16:30
Logan Metro 0-2 Queensland Lions SC

16:30
Ipswich knights SC 2-0 Moggill FC

16:30
Pine Hills 3-2 Caloundra

16:30
1 Tarragindi Tigers 1-4 Capalaba Bulldogs

16:30
St George Willawong FC 8-3 AC Carina

16:15
Hills Brumbies 1-2 Blacktown Spartans

16:00
Richmond 0-2 Dandenong City SC

20:00
Richards Bay 1-2 Free State Stars

20:00
Real Kings 2-1 Polokwane City FC

20:00
Pretoria Univ 0-0 JDR Stars

20:00
Pretoria Callies 0-2 Cape Umoya United

21:00
Baltija Panevezys 2-2 Hegelmann Litauen

19:00
Zaamin 0-1 FK Rubin (UZB)

20:00
Millwall U23 2-3 Birmingham City U23

19:00
Cardiff City U23 0-2 Sheffield Utd U23 1

19:00
Bristol City U23 1-1 Nottingham Forest U23

19:00
Ipswich U23 0-1 Barnsley U23

19:00
Swansea City U23 1-1 Crewe Alexandra U23

19:00
Queens Park Rangers U23 1-4 Coventry City U23

20:00
Mbarara City 2-1 Malaba youth Football

20:00
BUL FC 1-1 Kyetume

20:00
Onduparaka FC 2-1 Airtel Kitara FC

20:00
URA Kampala 2-0 Kampala City Council FC

20:00
Vipers 4-0 Busoga United

Tắt Quảng Cáo [X]