Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả Bóng Đá trực tuyến hôm nay nhanh nhất 24h qua

Kết quả bóng đá hôm nay cập nhật NHANH nhất. Xem kết quả trực tiếp (cả trận, hiệp 1 và hiệp 2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất 24h qua.

03:00
Manchester City 2-1 PSG

03:00
Club Brugge 0-5 RB Leipzig

03:00
Sheriff Tiraspol 0-3 Real Madrid

03:00
Liverpool 2-0 FC Porto

03:00
Atletico Madrid 0-1 AC Milan

03:00
Sporting CP 3-1 Borussia Dortmund 1

00:45
Inter Milan 2-0 FC Shakhtar Donetsk

00:45
Besiktas JK 1-2 AFC Ajax

22:30
24/11
Spartak Moscow 2-1 Napoli

02:00
Yellow Boys Weiler-La-Tour 3-1 Jeunesse Junglinster

01:30
Goias (Youth) 1-0 Vila Nova (Youth)

01:00
Schwarz-Weiss Essen 1-0 Rot-Weiss Oberhausen

18:00
24/11
CSA Steaua Bucuresti 6-0 Unirea Bascov

10:05
Monterrey 0-0 Atlas

08:00
Pumas U.N.A.M. 0-0 Club America

02:45
Cardiff City 0-1 Hull City

02:45
Blackburn Rovers 4-0 Peterborough United

02:45
Queens Park Rangers (QPR) 1-0 Huddersfield Town

02:45
Barnsley 0-2 Swansea City

02:45
Fulham 0-0 Derby County

02:45
Millwall 1-1 Bournemouth AFC

02:45
Bristol City 1-0 Stoke City 1

02:45
Ross County 1-0 Hibernian 2

07:30
Fluminense RJ 1-0 Internacional RS 1

07:30
Sao Paulo 0-0 Atletico Paranaense

06:50
Deportivo Lara 1-3 Monagas SC

04:15
Deportivo Tachira 4-2 Deportivo La Guaira

02:15
1 Caracas FC 4-1 Estudiantes Merida FC

22:59
24/11
England (nữ) U19 4-3 Norway (nữ) U19

19:00
24/11
Olimpic Donetsk 1-1 Kolos Kovalyovka

00:30
St. Pauli 3-1 SV Sandhausen

17:00
24/11
Zaqatala FK 2-1 Qaradag Lokbatan

17:00
24/11
FK MOIK Baku 1-3 Qarabag II

09:00
Alajuelense 1-0 Guadalupe FC

06:00
Santos De Guapiles 1-2 Cartagines Deportiva SA

06:00
Herediano 2-0 AD Grecia

03:00
Jicaral 2-2 AD Guanacasteca

08:15
Central Espanol 3-0 Rampla Juniors FC

05:45
Villa Teresa 1-1 Albion FC

03:15
Cerro Montevideo 3-0 Rocha

00:30
Zabkovia Zabki (nữ) 2-2 UKS SMS II Lodz (nữ)

07:15
Guarani A. Franco 1-1 CA Bartolome Mitre

07:10
Atenas 0-1 CA 9 de Julio Rafaela

06:30
1 Independiente Rivadavia Reserves 2-0 Club Atlético El Linqueño

04:00
2 Champions FC Academy 1-0 Plaza Amador Reserves

07:30
Independiente 1-0 Boca Juniors 1

05:15
Atletico Tucuman 0-4 Defensa Y Justicia

03:00
Sarmiento Junin 0-0 Banfield

03:00
Newells Old Boys 1-0 Central Cordoba SDE

02:30
Korona Kielce 0-1 GKS Tychy

00:00
Zaglebie Sosnowiec 3-2 Chrobry Glogow

22:00
24/11
Mekelakeya 0-0 Kedus Giorgis

19:00
24/11
Sidama Bunna 1-1 Sebeta City

22:59
24/11
Immigration FC 2-1 Dibba Oil FC

22:59
24/11
Tallinding United 2-1 Bombada FC

19:40
24/11
Shkumbini Peqin 2-0 KS Bylis

19:40
24/11
Erzeni 1-0 Burreli

08:00
Deportivo Pereira 1-0 Atletico Nacional Medellin

20:45
24/11
1 Persiraja Aceh 0-4 Persib Bandung

18:00
24/11
Persebaya Surabaya 4-0 Persita Tangerang

15:15
24/11
Madura United 2-0 Persik Kediri

18:00
24/11
Budai FC U19 3-1 Szeged-Csanad Grosics U19

21:00
24/11
1 Radnik Surdulica 2-1 Backa Topola

00:00
Szombathelyi Haladas 1-2 Bodajk FC Siofok

00:00
Dafuji cloth MTE 1-1 FC Ajka

00:00
Bekescsaba 1-0 Nyiregyhaza

00:00
2 Duna-Tisza 1-0 Kecskemeti TE

00:00
Szegedi AK 1-1 Pecsi MFC

19:00
24/11
SOROKSAR 1-1 Diosgyor VTK

19:00
24/11
III.Keruleti TUE 0-3 Gyori ETO

19:00
24/11
Dorogi FC 2-0 Szolnoki MAV FC

19:00
24/11
Budaorsi SC 1-1 Csakvari TK

19:00
24/11
Szentlorinc SE 0-2 Vasas

07:45
San Lorenzo Alem 4-0 Defensores Esquiu

07:30
Talleres de Perico 2-3 Ciudad de Nieva

07:25
1 Club Jorge Newbury 1-1 CA Alianza Futbolistica VM 1

07:10
Argentino de Rancagua 0-1 Sportivo Barracas Colon 1

07:00
1 Las Campanas 0-0 Union De Alvarez 1

07:00
Deportivo Brinkmann 0-0 CA Las Palmas 1

04:30
Deportivo Colon CC 4-1 Independiente Cosquin 1

03:30
CA Colon Junior 5-1 Atletico Trinidad

03:10
Estrella de Berisso 2-1 Defensores de Glew

03:10
Unidos de Olmos 5-1 Alumni Los Hornos

03:10
Social Atletico Television 3-0 Las Campanas

03:00
Andes Talleres 2-3 San Martin Mendoza

03:00
FADEP Mendoza 1-1 Gutierrez

03:00
CSD Jose C Paz 1-1 Musou Argentina

03:00
Atletico Maronese 0-0 Independiente Neuquen

03:00
1 Estudiantes de Resistencia 2-0 CA Falucho

03:00
Gimnasia y Esgrima Pedernera Unidos 0-2 Club General San Martin VM

03:00
Argentino Oeste 1-1 Juventud de Pergamino 1

03:00
CA Belgrano Parana 0-1 Atletico Parana 1

21:30
24/11
Persepolis 1-0 Sanat-Naft

20:30
24/11
Naft Masjed Soleyman FC 0-1 Mes Rafsanjan

20:30
24/11
Zob Ahan 0-1 Foolad Khozestan

19:30
24/11
Gol Gohar FC 0-0 Esteghlal Tehran

18:30
24/11
Nassaji Mazandaran 2-2 Peykan

18:30
24/11
Tractor S.C. 1-0 Shahr Khodrou

18:30
24/11
Persepolis Pakdasht 0-0 Shahrdary Arak

18:30
24/11
Fajr Sepasi 0-2 Sepahan

02:45
Cray Wanderers 2-2 Folkestone

20:00
24/11
AS Kigali 2-2 Marines FC

20:00
24/11
Etoile de LEst 4-1 Etincelles

22:00
24/11
Dukla Banska Bystrica 4-2 Namestovo

22:00
24/11
Sporting Lisbon U19 3-2 Borussia Dortmund U19

22:00
24/11
Atletico de Madrid U19 3-0 AC Milan U19

22:00
24/11
Manchester City U19 1-3 U19 PSG

21:00
24/11
Club Brugge U19 4-1 RB LeipzigU19

20:00
24/11
Liverpool U19 4-0 FC Porto U19

20:00
24/11
Septemvri Sofia U19 2-4 Glasgow Rangers U19

20:00
24/11
Inter Milan U19 1-0 Shakhtar Donetsk U19

18:30
24/11
1 Besiktas JK U19 0-1 Ajax U19 2

18:00
24/11
FC Minsk U19 1-1 Hajduk Split U19

17:00
24/11
FC Sheriff U19 0-1 Real Madrid U19

16:00
24/11
Kairat Almaty U19 1-0 MSK Zilina U19

00:00
1 Elfsborg U21 1-1 Halmstads U21

18:00
24/11
Rekord Bielsko Biala (nữ) 0-5 GKS Katowice (nữ)

23:05
24/11
Al-Nasr(OMA) 0-1 Al-Msnaa

22:50
24/11
Al-Suwaiq 0-0 Dhufar

20:05
24/11
Al Ittehad Salalah 0-0 Al-Nahda Muscat

19:40
24/11
Sohar Club 0-1 Al-Seeb

19:40
24/11
Bahla 1-1 Saham

19:40
24/11
Alrstak 2-1 Muscat

19:35
24/11
Oman Club 7-0 Nizwa Club

19:00
24/11
FK Zarkovo 0-1 Mladost Novi Sad

21:00
24/11
FC Saburtalo Tbilisi 2-1 Dinamo Batumi

16:00
24/11
FC Shukura Kobuleti 2-3 Samgurali Tskh

22:30
24/11
AS Police Ouagadougou 0-3 ASFA-Yennenga

16:00
24/11
Ravshan Kulob 2-3 FC Kuktosh

16:00
24/11
Khujand 2-1 FK Eskhata

16:00
24/11
FC Khatlon 3-1 Dushanbe-83

16:00
24/11
FC Istiklol Dushanbe 5-0 Faizkand

01:00
Ferroviaria SP (Youth) 6-0 Portuguesa Santista U20

01:00
Fluminense PI (Youth) 1-1 Fortaleza (Youth)

21:00
24/11
Sao Paulo U20 1-1 Desportivo Brasil Youth

06:00
Leones Negros 2-1 Correcaminos UAT

08:10
Forge FC 2-2 CD Motagua

17:00
24/11
ACS Sepsi U19 7-1 ACS Kids Tampa Brasov U19

17:00
24/11
FC Academica Clinceni U19 6-0 ACS Bucharest U19

17:00
24/11
FC Voluntari U19 3-2 Dinamo Bucharest U19 1

17:00
24/11
FC Ripensia Timisoara U19 4-0 LPS Banatul Timisoara U19

17:00
24/11
FC Buzau U19 1-1 LPS Buzau U19

17:00
24/11
Concordia Chiajna U19 1-5 Steaua Bucuresti U19

17:00
24/11
FC Arges Pitesti U19 3-0 CS U Craiova U19

17:00
24/11
Farul Constanta U19 7-0 CSA Steaua Bucuresti U19

19:00
24/11
Bangkok United FC 5-0 Pattaya Discovery United FC

19:00
24/11
Ratchaburi FC 0-4 Chiangrai United

18:00
24/11
Nakhon Ratchasima 0-0 Nakhon Pathom FC

18:00
24/11
Suphanburi FC 3-0 Chainat United

18:00
24/11
JL Chiangmai United FC 2-1 Chonburi Shark FC

18:00
24/11
Samut Prakan City 2-0 Rasi Salai United

18:00
24/11
Buriram United 5-0 Phram Bangkok FC

18:00
24/11
Nong Bua Lamphu 4-1 Kasem Bundit University FC

18:00
24/11
Lampang FC 9-6 Nonthaburi

17:00
24/11
BEC Tero Sasana 1-0 Khonkaen United

15:00
24/11
Mahasarakham United FC 0-0 Muang Thong United

15:00
24/11
Muang Loei United 0-2 BG Pathum United

15:00
24/11
Songkhla FC 5-1 Khonkaen Mordindang FC

15:00
24/11
Bangkok 1-1 Lamphun Warrior

15:00
24/11
Singha GB Kanchanaburi 2-4 Port FC

15:00
24/11
Phitsanulok FC 1-4 Uthai Thani Forest

06:30
Remo Belem (PA) 3-0 Manaus (AM)

05:30
1 Vila Nova 3-0 Nova Mutum EC

01:30
Rot-Weiss Essen 7-0 TuS Fichte Lintfort

01:30
1 DJK Adler Union Frintrop 1-3 SV Straelen

02:45
Cliftonville Reserves 7-3 Linfield Reserves

14:30
Zhejiang Hangzhou (nữ) 1-3 Shandong Ticai (nữ)

14:30
Sichuan (nữ) 2-1 Beijing Beikong (nữ)

20:45
24/11
ES Setif U21 0-1 CR Belouizdad U21

20:45
24/11
CS Constantine U21 4-3 MC Alger U21

20:45
24/11
Paradou AC U21 2-0 WA Tlemcen U21

20:40
24/11
Olympique Medea U21 1-0 NC Magra U21

20:40
24/11
US Biskra U21 0-3 HB Chelghoum Laid U21

20:30
24/11
USM Alger U21 2-0 RC Relizane U21

20:30
24/11
RC Arba U21 4-0 ASO Chlef U21 1

22:30
24/11
Mamelodi Sundowns 2-2 Supersport United

22:30
24/11
1 Kaizer Chiefs 1-1 AmaZulu 1

22:30
24/11
Stellenbosch FC 0-3 Orlando Pirates

22:00
24/11
Marumo Gallants FC 0-0 Maritzburg United 1

15:30
24/11
Real Kashmir FC 3-0 Indian Arrows

22:15
24/11
AL-Rbeea Jeddah 1-0 Al-Orubah

21:30
24/11
Al-adalh 1-1 Al-Qadasiya

19:35
24/11
Al-Ameade 1-1 Al Wehda Mecca

02:00
1 Guabira Reserves 1-2 Blooming Reserves

22:00
24/11
Oriente Petrolero Reserves 2-0 Independiente Petrolero (R)

12:00
24/11
Gimpo FC 1-0 Cheonan City

01:30
Werder Bremen (Youth) 2-0 HSC Hannover

01:30
SV Babelsberg 03 1-0 Eilenburg

01:00
Lichtenberg 47 0-4 Energie Cottbus

01:00
Carl Zeiss Jena 2-1 VfB Auerbach

00:00
1 NK Krka U19 1-6 FC Koper U19

19:00
24/11
NK Publikum Celje U19 2-2 NK Aluminij U19

22:59
24/11
1 AS Olympique de Missira 0-3 Onze Createurs

22:59
24/11
USFAS Bamako 1-0 US Bougouni

22:45
24/11
CS Duguwolofila 1-1 USC Kita

15:00
24/11
Maptaphut Rayong FC 2-8 Chiangmai FC

17:00
24/11
Noravank 2-1 FC Avan Academy

21:00
24/11
Audace Cerignola 2-0 Team Altamura

20:30
24/11
Delta Porto Tolle 0-2 Virtus Ciserano Bergamo

20:30
24/11
Foligno Calcio 0-2 Scandicci

20:30
24/11
Vis Artena 2-3 Sassari Torres

20:30
24/11
Sestri Levante 2-1 Scandicci

20:30
24/11
Trapani 2-0 FC Messina

20:30
24/11
ASD Caldiero Terme 0-0 US Levico Terme

20:30
24/11
Sestri Levante 2-1 ACSD Saluzzo

20:30
24/11
Correggese Calcio 0-1 Carpi

20:30
24/11
ASD Muravera 1-3 Arzachena

20:30
24/11
US Breno 2-3 SC Caronnese

20:30
24/11
US Follonica Gavorrano 3-1 ASD Seravezza Calcio

20:30
24/11
Gladiator 1-0 USD Bitonto 1

20:30
24/11
Ponte San Pietro 1-1 ASD Fanfulla

22:00
24/11
FC Flora Tallinn U19 0-1 JK Tallinna Kalev U19

14:00
Jiangxi Liansheng FC 1-0 Xinjiang Tianshan Leopard

18:30
24/11
Zibo Cuju F.C. 0-0 Heilongjiang Lava Spring

14:00
24/11
Nanjing City 1-0 Bei Li Gong

22:59
24/11
Wits University FC (nữ) 1-1 Tuks FC (nữ)

22:59
24/11
MFK Karvina 1-2 Banik Ostrava

05:00
CA Juventud de Puerto Tirol 3-0 Club Sportivo Cultural

03:20
Colon Chivilcoy 1-0 Defensores de Salto

03:00
CA Avellaneda de Cordoba 0-0 9 de Julio Morteros

15:00
Persig Gunung Kidul 1-0 Persiba Bantul

14:15
Persidago Gorontalo 0-0 Rajawali FC

14:00
Bansar FC Gebang 0-2 Yob Belawan FC

14:00
Perst Tabanan 0-4 Perseden Denpasar

16:00
24/11
Tanjung Balai United 1-1 PSSA Asahan

15:15
24/11
Persip Pekalongan 0-1 Persipa Pati

14:15
24/11
Panua GFC 2-2 Basmi FC

14:15
24/11
PS Kwarta 0-6 Muspika FC

14:00
24/11
PSKBS Kuta Binjai 4-2 PSKB Binjai 1

14:00
24/11
PSKT Tomohon 1-3 Persbit Bitung 1

13:00
24/11
Persekap Pekalongan 4-1 Persibat Batang

12:25
24/11
Paguyaman Pantai All Star 4-2 Sparadis United

22:30
24/11
Petro Atletico de Luanda 3-1 CRD Libolo

21:00
24/11
Sagrada Esperanca 2-0 Progresso

07:00
Scherpenheuvel 2-1 SV SUBT

22:59
24/11
FK Buducnost Podgorica 2-0 FK Rudar Pljevlja

20:20
24/11
1 OFK Titograd 0-2 Decic Tuzi

19:00
24/11
FK Sutjeska Niksic 4-0 FK Podgorica

19:00
24/11
1 FK Iskra Danilovgrad 2-0 OSK Igalo

19:30
24/11
SK Slovan Varnsdorf 0-3 Opava

08:00
CA Independente 1-1 Alianza FC (PAN)

18:00
24/11
Real Pharma Ovidiopol 1-1 Balkany Zorya

01:30
Hassia Bingen 0-2 SG 2000 Mulheim-Karlich

01:30
Kaiserslautern (Youth) 3-1 Wadegesi Heim

01:30
Sportfreunde Eisbachtal 1-2 Engers

01:30
Eintracht Trier 5-0 TSV Emmelshausen

01:30
Gonsenheim 1-0 TuS Koblenz

01:30
FC Speyer 0-1 SV Rochling Volkling

01:00
FV Eppelborn 4-2 SV Elversberg II

01:00
Pforzheim 1-4 Villingen

23:30
24/11
Teramo 0-3 SudTirol

21:00
24/11
Padova 1-0 Viterbese

20:30
24/11
A.S Andria Bat 1-0 Piacenza

20:30
24/11
Albinoleffe 0-1 Catanzaro

02:45
FC Romania 5-4 Hertford Town

02:30
Paulton Rovers 5-1 Slimbridge AFC

18:15
24/11
PSIM Yogyakarta 1-0 Putra Sinar Giri 1

15:15
24/11
Persiba Balikpapan 0-1 Persewar Waropen

03:00
Buckie Thistle FC 4-1 Nairn County

03:00
Keith 1-2 Formartine United

19:00
24/11
IMT Novi Beograd U19 3-0 Mladost Lucani U19

18:00
24/11
FK Rad Beograd U19 1-0 FK Spartak Zdrepceva Krv U19

18:00
24/11
FK Rad Belgrade U19 1-0 Spartak Subotica U19

17:30
24/11
OFK Belgrade U19 0-2 Partizan Belgrade U19

17:30
24/11
FK Brodarac U19 2-1 FK Radnicki 1923 U19

17:00
24/11
Cukaricki U19 1-1 FK Graficar Beograd U19

17:00
24/11
TSC Backa Topola U19 1-3 Vojvodina U19

01:30
2 FC Neubrandenburg 04 2-3 Berliner SC

21:00
24/11
Odisha FC 3-1 Bengaluru

15:00
Boeung Ket Angkor 2-0 Phnom Penh FC

16:00
24/11
Perth Glory 1-1 Melbourne Victory

15:30
24/11
Sydney Olympic 2-4 Sydney FC

02:45
SP La Fiorita 3-0 Faetano

02:45
SP Domagnano 2-0 Tre Penne

02:45
Folgore/Falciano 0-0 Murata

02:45
2 S.S Pennarossa 0-1 Tre Fiori 1

01:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-5 F.C.Barcelona Futsal

19:30
24/11
AO Atlantis 5-2 Koropi

01:30
Capital TO U20 2-3 Tocantins U20

01:30
Interporto FC U20 5-0 Araguacema U20

01:30
1 SC Internacional Youth 0-1 Garibaldi U20

01:00
Azzurra U20 1-0 CRB (Youth)

01:00
Aster Brasil FC U20 2-2 Porto Vitoria U20

19:00
24/11
Sokol Markovo U19 4-0 Vitosha U19

18:00
24/11
Jeonnam Dragons 0-1 Daegu FC

05:40
Novo Hamburgo RS 4-1 GE Bage

05:30
Gloria RS 1-0 GA Farroupilha/RS 1

05:00
Tres Passos RS 1-0 Sao Jose PoA RS

01:30
Gremio B 0-1 Aimore RS

06:45
Avante 4-1 Atlantic RFC

06:00
Serrano PB 0-7 Centro Sportivo Paraibano

06:00
Auto Esporte Clube PB 0-0 Sport Lagoa Seca

01:30
Iape 1-0 Pinheiro AC 1

01:30
Blumenau EC 1-0 Caravaggio 1

01:30
Cordino 1-2 CAB Tuntum

01:25
Campo Grande CE 0-2 Guarani CE

01:00
Quixada CE 1-2 Pague Menos

03:00
St Francis FC 6-0 Dublin University FC

09:00
Managua FC 0-0 Juventus Managua

06:00
Walter Ferretti 2-0 Deportivo Ocotal 1

20:00
24/11
Ierapetra 1-1 Irodotos

20:00
24/11
AEL Larisa 2-0 Panserraikos

20:00
24/11
Asteras Vlachioti 0-1 AE Kifisias

20:00
24/11
Trikala 0-0 Iraklis 1

20:00
24/11
Giorgos Karaiskakis 0-1 Kalamata AO 1

20:00
24/11
Almopos Arideas 3-1 Pierikos

20:00
24/11
Kallithea 1-0 Egaleo Athens

20:00
24/11
2 PAOK Saloniki B 1-2 Veria FC 1

20:00
24/11
Ergotelis 0-0 AEK Athens B

20:00
24/11
Diagoras 1-0 AO Episkopis Rethymno

20:00
24/11
Kissamikos 2-2 Rhodos FC

20:00
24/11
Olympiakos Volou 3-2 Apollon Kalamarias

20:00
24/11
AO Kavala 0-6 SKODA Xanthi

20:00
24/11
Apollon Larissas 2-2 Olympiakos Piraeus B

00:00
FK Zalgiris Vilnius 2-0 Baltija Panevezys

22:59
24/11
Banga Gargzdai 3-1 Nevezis Kedainiai

19:30
24/11
2 Pakhtakor 1-1 Kuruvchi Bunyodkor

16:30
24/11
OTMK Olmaliq 0-0 Nasaf Qarshi 1

02:30
Union Touarga Sport Rabat 2-2 DHJ Difaa Hassani Jadidi

00:15
Maghreb Fez 0-0 FAR Forces Armee Royales

22:00
24/11
SCCM Chabab Mohamedia 2-1 Club Salmi

19:30
24/11
Drava 1-0 Krka

22:59
24/11
Novali Futsal 5-5 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

01:00
Paduano RJ 0-0 Ceres/RJ

01:00
Serra Macaense 1-1 Perolas Negras 1

13:30
24/11
Hubei Istar 1-1 Wuxi Wugou

13:30
24/11
Dantong Tengyue 2-0 Shaanxi Beyond

13:00
24/11
Quanzhou Yaxin 1-1 Yanbian Longding

13:00
24/11
1 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 0-2 Hebei Zhuoao 1

22:00
24/11
1 Kaposvar 2-2 RCO Agde

20:00
24/11
Crewe Alexandra U23 0-2 Sheffield Wed U23

06:00
Guarany RS 0-0 Uniao Frederiquense RS

03:00
Club Atletico Mitre Reserves 3-1 San Martin de Tucuman Reserves

19:00
24/11
Newell's Reserves 1-1 Central Cordoba SdE Reserves

19:00
24/11
Atletico Tucuman Reserve 4-1 Defensa y Justicia Reserves 1

19:00
24/11
Colon Reserves 1-1 Rosario Central Reserves

19:00
24/11
CA Independiente Reserves 0-0 Boca Juniors Reserve 1