Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Belarus Reserve League 2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Belarus Reserve League năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Belarus Reserve League CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021
27/11 18:17 Neman Grodno Reserves 4-1 Torpedo Zhodino Reserves (1-1)
27/11 17:45 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-1 FC Isloch Reserves (1-0)
27/11 17:20 Bate Borisov Reserves 3-1 FC Vitebsk Reserves (2-1)
Thứ sáu, Ngày 19/11/2021
19/11 19:00 FK Gomel Reserves 8-0 Smorgon 2 (3-0)
19/11 19:00 Dinamo Minsk Reserves 3-0 Neman Grodno Reserves (1-0)
19/11 18:00 FC Slutsk Reserves 1-4 Rukh Brest Reserves (0-2)
19/11 18:00 Dinamo Brest Reserves 0-6 Shakhter Soligorsk Reserves (0-1)
19/11 18:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 3-0 Slavia Mozyr Reserve (2-0)
19/11 18:00 Torpedo Zhodino Reserves 5-3 Bate Borisov Reserves (2-1)
Thứ năm, Ngày 18/11/2021
18/11 18:00 FC Minsk Reserves 2-2 FC Isloch Reserves (0-2)
Thứ hai, Ngày 08/11/2021
08/11 16:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 3-1 FC Minsk Reserves (1-1)
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 19:25 Smorgon 2 4-4 Dinamo Brest Reserves (2-0)
06/11 16:00 Slavia Mozyr Reserve 0-7 Neman Grodno Reserves (0-3)
Thứ sáu, Ngày 05/11/2021
05/11 17:30 Bate Borisov Reserves 3-4 Dinamo Minsk Reserves (1-2)
05/11 16:15 Shakhter Soligorsk Reserves 5-0 FC Slutsk Reserves (5-0)
Thứ năm, Ngày 04/11/2021
04/11 18:00 Rukh Brest Reserves 4-0 FC Vitebsk Reserves (2-0)
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 19:30 FC Minsk Reserves 4-2 Shakhter Soligorsk Reserves (1-1)
Thứ sáu, Ngày 29/10/2021
29/10 19:00 Torpedo Zhodino Reserves 4-0 Slavia Mozyr Reserve (2-0)
Thứ ba, Ngày 26/10/2021
26/10 17:00 FK Gomel Reserves 0-0 Shakhter Soligorsk Reserves (0-0)
Thứ hai, Ngày 25/10/2021
25/10 18:00 FC Minsk Reserves 5-0 Slavia Mozyr Reserve (4-0)
Thứ sáu, Ngày 22/10/2021
22/10 19:00 FC Slutsk Reserves 3-0 Smorgon 2 (2-0)
22/10 18:00 Dinamo Brest Reserves 1-2 FC Isloch Reserves (1-0)
22/10 17:00 FC Vitebsk Reserves 1-1 Shakhter Soligorsk Reserves (0-0)
22/10 17:00 FC Gomel Reserves 2-1 Energetik-BGU Minsk Reserves (0-1)
Thứ năm, Ngày 21/10/2021
21/10 20:00 Neman Grodno Reserves 1-2 Bate Borisov Reserves (0-0)
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 20:15 Energetik-BGU Minsk Reserves 2-3 Dinamo Brest Reserves (1-1)
16/10 18:50 Rukh Brest Reserves 2-3 Dinamo Minsk Reserves (2-2)
16/10 18:00 FC Minsk Reserves 1-2 FK Gomel Reserves (0-1)
Thứ sáu, Ngày 15/10/2021
15/10 19:00 FC Isloch Reserves 3-2 FC Slutsk Reserves (2-2)
15/10 18:00 Slavia Mozyr Reserve 2-3 Bate Borisov Reserves (1-1)
15/10 18:00 Sputnik 2 0-3 Neman Grodno Reserves (0-0)
15/10 18:00 Smorgon 2 1-2 FC Vitebsk Reserves (1-0)
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 18:40 Dinamo Brest Reserves 3-2 Dinamo Minsk Reserves (1-2)
Thứ sáu, Ngày 01/10/2021
01/10 19:45 Torpedo Zhodino Reserves 6-0 Smorgon 2 (2-0)
01/10 17:00 FC Vitebsk Reserves 2-3 FC Isloch Reserves (2-3)
01/10 17:00 FC Gomel Reserves 7-1 Slavia Mozyr Reserve (3-1)
Thứ năm, Ngày 30/09/2021
30/09 18:00 Neman Grodno Reserves 1-1 Rukh Brest Reserves (0-0)
30/09 17:00 Dinamo Minsk Reserves 2-0 Shakhter Soligorsk Reserves (1-0)
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 16:30 Energetik-BGU Minsk Reserves 6-1 FC Vitebsk Reserves (4-0)
25/09 16:00 Smorgon 2 0-3 Dinamo Minsk Reserves (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)