Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Croatia Cup 2020-2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Croatia Cup năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Croatia Cup CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Bảng FT HT
Thứ năm, Ngày 02/12/2021
02/12 00:30 Dinamo Zagreb 1-3 Rijeka (0-2)
Thứ tư, Ngày 01/12/2021
01/12 22:00 ZNK Osijek 0-0 Slaven Koprivnica (0-0)
01/12 00:30 NK Lokomotiva Zagreb 3-6 Hajduk Split (1-1)
Thứ ba, Ngày 30/11/2021
30/11 22:00 HNK Gorica 2-2 Istra 1961 Pula (1-1)
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 20:00 Oriolik 0-6 Rijeka (0-1)
Thứ tư, Ngày 27/10/2021
27/10 22:30 NK Varteks Varazdin 2-3 NK Lokomotiva Zagreb (1-2)
27/10 20:30 Rudar Labin 2-3 Istra 1961 Pula (1-1)
27/10 20:00 Bijelo Brdo 2-3 Dinamo Zagreb (2-2)
27/10 20:00 HNK Gorica 2-0 Mladost Zdralovi (0-0)
Thứ ba, Ngày 26/10/2021
26/10 22:30 HNK Sibenik 1-1 Slaven Koprivnica (0-0)
26/10 20:00 NK Belisce 1-5 Hajduk Split (1-2)
26/10 18:00 Rudes 0-2 ZNK Osijek (0-0)
Thứ tư, Ngày 22/09/2021
22/09 23:30 Karlovac 0-2 Slaven Koprivnica (0-1)
22/09 22:59 Medjimurje 0-1 HNK Sibenik (0-1)
22/09 21:30 Rudar Labin 2-0 NK Split (2-0)
22/09 21:00 NK Orijent Rijeka 1-4 Dinamo Zagreb (0-1)
22/09 20:30 Bjelovar 1-5 Rudes (0-3)
22/09 20:30 Bijelo Brdo 1-0 HNK Cibalia (1-0)
22/09 20:30 Zagreb 0-1 Oriolik (0-1)
22/09 20:30 NK Belisce 4-0 NK vinogradar (3-0)
22/09 20:30 Radnik Sesvete 2-2 NK Varteks Varazdin (0-1)
Thứ ba, Ngày 21/09/2021
21/09 22:00 Primorac Biograd 1-2 Hajduk Split (1-1)
21/09 20:30 Vuteks Sloga 0-3 Istra 1961 Pula (0-0)
21/09 20:30 Mladost Zdralovi 3-1 Inter Zapresic (3-0)
21/09 20:30 NK Dugopolje 1-1 NK Lokomotiva Zagreb (0-1)
21/09 20:00 Peto Ma Ca 0-7 Rijeka (0-2)
Thứ tư, Ngày 15/09/2021
15/09 21:00 Bednja 0-3 ZNK Osijek (0-2)
Thứ ba, Ngày 14/09/2021
14/09 21:00 Nehaj 3-7 HNK Gorica (3-2)
Thứ tư, Ngày 25/08/2021
25/08 21:30 Bednja 1-0 NK Uljanik (0-0)
25/08 21:30 Granicar 0-1 Rudar Labin (0-1)
25/08 21:30 NK Orijent Rijeka 2-1 Marsonia (1-0)
25/08 21:30 NK Krizevci 2-3 NK Dugopolje (1-2)
25/08 21:30 Mladost Zdralovi 4-2 Nk Neretvanac Opuzen (1-2)
25/08 21:30 NK Moslavina Kutina 0-2 Oriolik (0-1)
25/08 21:30 Podravina 0-0 Bjelovar (0-0)
25/08 21:30 Primorac 1-0 NK Samobor (0-0)
25/08 21:30 Virovitica 0-4 Bijelo Brdo (0-2)
25/08 21:30 Vuteks Sloga 3-1 NK Straza Hum na Sutli (0-1)
25/08 21:30 NK Belisce 4-1 Mladost Prelog (2-1)
25/08 21:30 Radnik Sesvete 0-0 Mladost Petrinja (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)