Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Cúp QG Áo 2021-2022 mới nhất

Kết quả bóng đá Cúp QG Áo năm 2021-2022 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Cúp QG Áo CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Bảng FT HT
Thứ năm, Ngày 01/09/2022
01/09 22:30 Allerheiligen 0-2 Rapid Wien (0-0)
01/09 01:30 Austria Wien 5-0 ASV Siegendorf (4-0)
01/09 00:30 WSC Hertha Wels 2-4 SV Ried (2-1)
01/09 00:00 Traiskirchen 0-5 WSG Swarovski Tirol (0-3)
01/09 00:00 SKU Amstetten 0-3 FC Blau Weiss Linz (0-2)
01/09 00:00 FC Dornbirn 1913 3-2 TSV Hartberg (2-1)
01/09 00:00 SC Bregenz 0-5 SK Austria Klagenfurt (0-3)
Thứ tư, Ngày 31/08/2022
31/08 23:30 Deutschlandsberger SC 1-5 Wolfsberger AC (0-2)
31/08 22:59 Sturm Graz 3-1 SV Austria Salzburg (2-0)
31/08 22:59 SC Imst 1-1 LASK Linz (0-0)
31/08 01:30 Union Gurten 0-3 Red Bull Salzburg (0-1)
31/08 00:30 SV Horn 3-1 St.Polten (2-0)
31/08 00:00 Wiener SC 2-0 Austria Lustenau (2-0)
31/08 00:00 Lafnitz 1-2 Grazer AK (0-0)
Thứ ba, Ngày 30/08/2022
30/08 23:30 Kapfenberg 1-1 Floridsdorfer AC (1-0)
30/08 22:59 Trenkwalder Admira Wacker 3-0 Rheindorf Altach (3-0)
Thứ tư, Ngày 20/07/2022
20/07 00:30 SV Dellach Gail 1-2 Kapfenberg (0-0)
Thứ ba, Ngày 19/07/2022
19/07 23:30 TUS Bad Gleichenberg 0-2 Floridsdorfer AC (0-1)
Chủ nhật, Ngày 17/07/2022
17/07 22:59 WSC Hertha Wels 1-0 SK Vorwarts Steyr (1-0)
17/07 22:00 SC Imst 2-0 St. Johann (1-0)
17/07 22:00 SV Telfs 2-4 SV Austria Salzburg (0-0)
17/07 22:00 SV Kuchl 1-4 Wolfsberger AC (1-2)
17/07 21:00 SVG Purgstall 2-4 Trenkwalder Admira Wacker (0-2)
17/07 00:30 ASV Siegendorf 1-1 First Wien 1894 (0-1)
17/07 00:00 VfB Hohenems 1-10 FC Blau Weiss Linz (0-4)
Thứ bảy, Ngày 16/07/2022
16/07 23:30 SV Leobendorf 1-2 St.Polten (0-0)
16/07 22:59 SV Stripfing Weiden 0-1 Traiskirchen (0-0)
16/07 22:59 Team Wiener Linien 1-3 Rheindorf Altach (1-2)
16/07 22:59 SC Schwaz 1-9 LASK Linz (1-3)
16/07 22:30 SV Domaines Kilger Frauental 0-5 Allerheiligen (0-3)
16/07 22:30 SC Bregenz 3-0 SV Seekirchen (2-0)
16/07 22:30 ASKO Kottmannsdorf 1-3 Grazer AK (1-1)
16/07 22:15 FC Wels 0-7 Austria Wien (0-3)
16/07 22:00 SC Mannsdorf 2-3 Austria Lustenau (1-0)
16/07 22:00 Stadlau 0-4 SV Ried (0-3)
16/07 15:30 Roefix Roethis 0-6 Sturm Graz (0-4)
16/07 00:30 Union Gurten 3-2 Sportunion Sankt Martin (1-1)
16/07 00:30 Parndorf 2-3 Lafnitz (1-0)
16/07 00:00 Deutschlandsberger SC 2-0 USV Scheiblingkirchen-Warth (1-0)
16/07 00:00 Vocklamarkt 0-5 FC Dornbirn 1913 (0-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)