Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Cúp quốc gia Romania 2021-2022 mới nhất

Kết quả bóng đá Cúp quốc gia Romania năm 2021-2022 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Cúp quốc gia Romania CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Bảng FT HT
Thứ tư, Ngày 31/08/2022
31/08 21:45 CS Blejoi 0-0 Mehta ruzett (0-0)
31/08 21:30 CS Avantul Periam 3-1 ACS Progresul Pecica (2-0)
31/08 21:30 AFC Vointa Lupac 0-6 Scolar Resita (0-2)
31/08 21:30 Viitorul Ianca 5-0 Dacia Unirea Braila (2-0)
31/08 21:30 ACS KSE Targu Secuiesc 3-2 CSM Focsani (1-1)
31/08 21:30 Stiinta Miroslava 5-0 CSSJ Vasruy (1-0)
31/08 21:30 CS Sanatatea Darabani 3-0 CS Dante Botosani (1-0)
31/08 21:30 Baile Felix 2-0 FC Bihor Oradea (1-0)
31/08 21:30 ACS Viitorul Cluj 2-2 Unirea Ungheni (1-1)
31/08 21:30 Recolta Gheorghe Doja 0-4 Afumati (0-2)
31/08 21:30 SR Brasov 3-2 Odorheiu Secuiesc (0-1)
31/08 21:30 FC Dinamo Bacau 3-3 CS Aerostar Bacau (1-1)
31/08 21:30 ACS Somuz Falticeni 1-2 ACS Foresta Suceava (0-0)
31/08 21:30 Gloria Popesti-Leordeni 6-0 Astra Giurgiu (0-0)
31/08 21:30 CSA Axiopolis 1-1 Agricolas borcea (0-1)
Thứ ba, Ngày 30/08/2022
30/08 21:30 Inainte Modelu 1-2 Dunarea Calarasi (1-0)
30/08 21:30 CSO Petrolul Potcoava 3-2 ACSO Filiasi (0-0)
30/08 21:30 CSM Satu Mare 2-0 CS Sportul Simleu Silvaniei (0-0)
30/08 21:30 Jiul Petrosani 2-0 Tergukalbuneshti (0-0)
30/08 21:30 Crisul Chisineu Cris 1-6 CS Soimii Lipova (0-2)
30/08 21:30 CS Ocna Mures 4-3 CS Metalurgistul Cugir (1-2)
30/08 21:30 CSM Flacara Moreni 6-2 FC Pucioasa (3-1)
30/08 21:30 Unirea Bascov 0-3 Alexandria (0-2)
30/08 21:30 ACS Flacara Horezu 1-0 CS Viitorul Daesti (0-0)
30/08 21:30 FC Gloria Bistrita 1-0 Minerul Ocna De (0-0)
30/08 21:30 CS Municipal Lugoj 1-4 ACS Ghiroda (0-0)
30/08 21:30 CNS Cetate Deva 2-1 CS Corvinul Hunedoara (1-0)
Thứ tư, Ngày 17/08/2022
17/08 21:45 Progresul Ezeris 1-1 AFC Vointa Lupac (1-0)
17/08 21:30 Progresul Somcuta Mare 1-12 CSM Satu Mare (0-5)
17/08 21:30 Pascani 1-2 Stiinta Miroslava (1-1)
17/08 21:30 ACS Somuz Falticeni 2-1 Ceahlaul Piatra Neamt (0-1)
17/08 21:30 Avantul Reghin 1-2 FC Gloria Bistrita (0-0)
17/08 21:30 CSM Oltenita 0-1 Inainte Modelu (0-0)
17/08 21:30 Real Bradu 0-1 Unirea Bascov (0-1)
17/08 21:30 FC Ariesu Turda 0-9 ACS Viitorul Cluj (0-4)
17/08 21:30 SC Bacau 0-0 FC Dinamo Bacau (0-0)
17/08 21:30 ACS Kids Tampa Brasov 0-0 ACS KSE Targu Secuiesc (0-0)
17/08 21:30 ACSO Filiasi 3-1 ACS Vedita Colonesti MS (2-1)
17/08 21:30 Sporting Liesti 0-2 CS Aerostar Bacau (0-1)
17/08 21:30 CSO Plopeni 0-1 CS Blejoi (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)