Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Czech Group D League 2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Czech Group D League năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Czech Group D League CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Bảng FT HT
Thứ bảy, Ngày 11/06/2022
11/06 22:00 Sparta Kutna Hora 1-2 Dvur Kralove nad Labem (0-1)
Chủ nhật, Ngày 05/06/2022
05/06 22:00 Tatran Vsechovice 3-1 HFK Olomouc (1-1)
05/06 20:00 Slavoj Myto 5-2 FK Jindrichuv Hradec (4-1)
05/06 15:15 Slavicin 3-4 Kozlovice (1-3)
Chủ nhật, Ngày 29/05/2022
29/05 22:00 Zdar nad Sazavou 0-1 AFC Humpolec (0-0)
29/05 22:00 Kozlovice 0-6 FC Prerov (0-2)
29/05 22:00 Tj Sokol Lanzhot 4-1 Polna (2-0)
29/05 22:00 SK Zdirec Nad Doubravou 1-1 Sardice (1-0)
29/05 22:00 FK Bohumin 9-1 SK Detmarovice (4-1)
29/05 22:00 SK Poricany 1-2 Dvur Kralove nad Labem (1-0)
29/05 21:00 FK Jindrichuv Hradec 0-3 TJ Klatovy (0-1)
29/05 15:15 Meteor Praha 1-3 SK Kladno (1-2)
29/05 15:15 Velka Bites 2-0 Bystrice Nad Pernste (1-0)
Thứ bảy, Ngày 28/05/2022
28/05 22:00 SFK Holesov 4-2 FC Vsetin (1-0)
Chủ nhật, Ngày 22/05/2022
22/05 22:00 Sokol Tasovice 4-0 Zdar nad Sazavou (3-0)
22/05 22:00 Polanka 3-1 SSK Bilovec (0-1)
22/05 22:00 Benatky Nad Jizerou 5-0 SK Poricany (4-0)
22/05 22:00 AFC Humpolec 1-1 Stara Rise (0-1)
22/05 22:00 Polna 0-1 Velka Bites (0-1)
22/05 22:00 Dvur Kralove nad Labem 1-0 FK Nachod-Destne (0-0)
22/05 22:00 Sumperk 2-1 HFK Olomouc (1-1)
22/05 22:00 Bystrice Nad Pernste 0-5 SK Zdirec Nad Doubravou (0-1)
22/05 15:30 Sapeli Polna 4-0 TJ Sokol Bedrichov (3-0)
22/05 15:15 Brno B 3-0 Tj Sokol Lanzhot (2-0)
22/05 15:15 MFK Havirov 3-0 Opava II (0-0)
22/05 15:15 Slavicin 2-1 SFK Holesov (1-1)
22/05 15:15 MFK Karvina B 4-1 Frenstat Pod Radhostem (2-0)
Thứ bảy, Ngày 21/05/2022
21/05 22:00 FC Prerov 1-1 Bzenec (0-1)
21/05 15:15 SK Kladno 0-0 Tachov (0-0)
21/05 15:15 Aritma Praha 2-1 SK Mondi Steti (1-1)
21/05 15:15 Marianske Lazne 1-3 Hvezda Cheb (0-3)
Thứ tư, Ngày 18/05/2022
18/05 22:00 Opava II 1-3 FK Bohumin (1-2)
Chủ nhật, Ngày 15/05/2022
15/05 22:00 Sokol Lom 3-3 Ceske Budejovice B (2-1)
15/05 22:00 FK Louny 2-1 Brandys Nad Labem (0-1)
15/05 22:00 SK Poricany 3-3 Sokol Libis (2-3)
15/05 21:30 Kozlovice 3-2 FK Nove Sady (2-0)
15/05 21:30 SK Zdirec Nad Doubravou 7-0 Polna (5-0)
15/05 21:30 Stara Rise 2-2 Sokol Tasovice (2-0)
15/05 21:30 FK Bohumin 2-1 Vitkovice (1-1)
15/05 21:30 Tj Sokol Lanzhot 0-2 Velka Bites (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)