Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga 2021-2022 mới nhất

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga năm 2021-2022 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 2 Nga CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ sáu, Ngày 10/06/2022
10/06 22:00 12 Sokol 1-0 Rodina Moskva (1-0)
10/06 22:00 12 Shinnik Yaroslavl 1-1 Zvezda Sint Petersburg (1-1)
10/06 22:00 12 Dinamo Briansk 2-0 Peresvet Podolsk (1-0)
10/06 22:00 12 Avangard 1-0 Khimki (R) (0-0)
10/06 22:00 12 Salyut-Energia Belgorod 4-0 Mordovya Saransk (2-0)
10/06 21:30 12 Dinamo Moscow B 1-1 Kairat Moskva (1-0)
10/06 21:00 12 Kazanka Moscow 0-0 FC Tver (0-0)
10/06 20:00 12 FC Olimp Odintsovo 2-3 FC Murom (0-2)
10/06 17:00 12 Dinamo Vladivostok 0-0 Strogino Moscow (0-0)
10/06 17:00 12 FK Ryazan 2-0 SKA Khabarovsk II (2-0)
10/06 17:00 12 FK Volna Nizhegorodskaya 0-6 FK Leningradets (0-6)
10/06 15:00 12 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-0 Dinamo Saint Petersburg (0-0)
Chủ nhật, Ngày 05/06/2022
05/06 22:59 34 FK Chayka Pesch 5-0 FC Tuapse (4-0)
05/06 21:00 34 FK Biolog 3-1 FC Yessentuki (1-1)
05/06 21:00 34 Rotor Volgograd B 0-4 Anzhi Makhachkala (0-1)
05/06 20:30 34 Legion Dynamo 1-3 Chernomorets Novorossiysk (1-1)
05/06 20:00 34 Druzhba Maykop 1-2 FK Makhachkala (1-1)
05/06 20:00 34 Spartak Nalchik 1-2 SKA Rostov (0-2)
05/06 20:00 34 Alania-d Vladikavkaz 0-4 FK Forte Taganrog (0-0)
05/06 20:00 34 Mashuk-KMV 2-1 Stavropolye-2009 (1-1)
05/06 19:00 10 Saturn Moscow 1-2 FK Kaluga (0-2)
05/06 19:00 10 Zenit-2 St.Petersburg 2-2 Olimp-Dolgiye Prudy-2 (2-1)
05/06 18:00 10 Kvant Obninsk 1-0 FK Fakel Voronezh Youth (1-0)
05/06 17:00 10 Chertanovo Moscow 2-0 FK Chita (0-0)
05/06 17:00 10 Luki Energiya 1-2 Torpedo Vladimir (1-1)
05/06 17:00 10 FK Kolomna 1-3 Arsenal Tula II (1-1)
05/06 17:00 10 FK Znamya Noginsk 2-0 Zenit Penza (1-0)
05/06 17:00 10 Baltika-BFU Kaliningrad 1-3 Znamya Truda (0-2)
05/06 12:00 10 SY Sakhalinsk 3-1 Metallurg Vidnoye (1-0)
Thứ bảy, Ngày 04/06/2022
04/06 22:00 11 Khimki (R) 5-1 Dinamo Vladivostok (3-0)
04/06 22:00 11 FK Leningradets 1-0 Dinamo Moscow B (1-0)
04/06 22:00 11 Mordovya Saransk 1-1 Avangard (1-0)
04/06 22:00 11 FC Olimp Odintsovo 2-2 FK Volna Nizhegorodskaya (0-1)
04/06 21:00 11 Kairat Moskva 2-2 Shinnik Yaroslavl (0-1)
04/06 20:00 11 Rodina Moskva 2-1 Dinamo Briansk (1-0)
04/06 19:00 30 FK Spartak Tuymazy 1-0 Nosta Novotroitsk (1-0)
04/06 19:00 30 FK Zenit Izhevsk 0-3 Irtysh 1946 Omsk (0-1)
04/06 19:00 30 Torpedo Miass 2-1 FK Orenburg-2 (1-0)
04/06 19:00 30 Amkar Perm 1-0 Dinamo Barnaul (0-0)
04/06 19:00 11 FC Tver 4-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)