Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Hạng 2 Paraguay 2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Hạng 2 Paraguay năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 2 Paraguay CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Chủ nhật, Ngày 03/07/2022
03/07 21:00 15 Atletico Colegiales 2-2 2 de Mayo PJC (0-1)
03/07 21:00 15 Sol de America Pastoreo 0-0 Independiente Luque (0-0)
Thứ bảy, Ngày 02/07/2022
02/07 21:00 15 Guarani de Trinidad 0-2 Sportivo Luqueno (0-0)
02/07 21:00 15 Club Fernando de la Mora 4-1 Sportivo Iteno (2-1)
02/07 06:15 15 Rubio nu 1-0 Atyra FC (1-0)
02/07 04:00 15 3 De Febrero 2-0 Deportivo Santani (0-0)
Thứ ba, Ngày 28/06/2022
28/06 04:00 14 Independiente Luque 2-2 Club Fernando de la Mora (1-0)
Thứ hai, Ngày 27/06/2022
27/06 21:00 14 Sportivo Trinidense 2-0 Atletico Colegiales (1-0)
Chủ nhật, Ngày 26/06/2022
26/06 21:00 14 Sportivo Iteno 0-1 3 De Febrero (0-1)
26/06 21:00 14 Atyra FC 1-0 River Plate (PAR) (1-0)
Thứ bảy, Ngày 25/06/2022
25/06 21:00 14 2 de Mayo PJC 2-2 Sol de America Pastoreo (1-1)
25/06 21:00 14 Martin Ledesma 1-0 Guarani de Trinidad (0-0)
25/06 06:15 14 Sportivo Luqueno 1-2 Sportivo San Lorenzo (0-0)
25/06 04:00 14 Deportivo Santani 0-4 Rubio nu (0-3)
Thứ ba, Ngày 21/06/2022
21/06 06:15 13 3 De Febrero 2-3 Independiente Luque (0-0)
21/06 04:00 13 River Plate (PAR) 2-0 Deportivo Santani (1-0)
Chủ nhật, Ngày 19/06/2022
19/06 21:00 13 2 de Mayo PJC 2-3 Sportivo Trinidense (1-1)
19/06 21:00 13 Sol de America Pastoreo 1-4 Club Fernando de la Mora (1-3)
Thứ bảy, Ngày 18/06/2022
18/06 21:00 13 Atletico Colegiales 1-0 Sportivo Luqueno (1-0)
18/06 21:00 13 Guarani de Trinidad 2-1 Atyra FC (0-1)
18/06 06:15 13 Sportivo San Lorenzo 1-1 Martin Ledesma (1-1)
18/06 04:00 13 Rubio nu 2-0 Sportivo Iteno (1-0)
Thứ ba, Ngày 14/06/2022
14/06 06:15 12 Sportivo Trinidense 2-2 Sol de America Pastoreo (2-1)
14/06 04:00 12 Independiente Luque 2-1 Rubio nu (1-1)
Chủ nhật, Ngày 12/06/2022
12/06 21:00 12 Club Fernando de la Mora 3-0 3 De Febrero (1-0)
12/06 21:00 12 Deportivo Santani 2-4 Guarani de Trinidad (0-3)
Thứ bảy, Ngày 11/06/2022
11/06 21:00 12 Atyra FC 1-0 Sportivo San Lorenzo (1-0)
11/06 21:00 12 Martin Ledesma 2-0 Atletico Colegiales (0-0)
11/06 06:30 12 Sportivo Luqueno 2-0 2 de Mayo PJC (0-0)
11/06 02:00 12 Sportivo Iteno 1-4 River Plate (PAR) (1-3)
Thứ ba, Ngày 07/06/2022
07/06 06:45 11 Sportivo Trinidense 2-4 Sportivo Luqueno (1-4)
07/06 04:30 11 River Plate (PAR) 2-0 Independiente Luque (0-0)
Chủ nhật, Ngày 05/06/2022
05/06 21:00 11 Sol de America Pastoreo 1-0 3 De Febrero (0-0)
05/06 21:00 11 Guarani de Trinidad 1-1 Sportivo Iteno (1-1)
Thứ bảy, Ngày 04/06/2022
04/06 21:00 11 Atletico Colegiales 0-0 Atyra FC (0-0)
04/06 21:00 11 2 de Mayo PJC 0-0 Martin Ledesma (0-0)
04/06 06:45 11 Sportivo San Lorenzo 1-0 Deportivo Santani (1-0)
04/06 02:00 11 Rubio nu 0-0 Club Fernando de la Mora (0-0)
Thứ ba, Ngày 31/05/2022
31/05 06:15 10 Deportivo Santani 0-1 Atletico Colegiales (0-0)
31/05 04:00 10 Independiente Luque 1-1 Guarani de Trinidad (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)