Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Hạng 2 Romania 2021-2022 mới nhất

Kết quả bóng đá Hạng 2 Romania năm 2021-2022 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 2 Romania CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ bảy, Ngày 21/05/2022
21/05 16:30 SR Brasov 1-0 FC Timisoara (0-0)
Chủ nhật, Ngày 15/05/2022
15/05 20:00 10 Hermannstadt 0-0 CSA Steaua Bucuresti (0-0)
15/05 20:00 10 Concordia Chiajna 1-0 Universitaea Cluj (1-0)
15/05 20:00 10 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0 Petrolul Ploiesti (0-0)
Thứ bảy, Ngày 14/05/2022
14/05 18:00 FC Timisoara 1-2 SR Brasov (1-0)
Thứ ba, Ngày 10/05/2022
10/05 23:30 9 Universitaea Cluj 1-2 Hermannstadt (0-1)
Thứ hai, Ngày 09/05/2022
09/05 21:30 9 Petrolul Ploiesti 2-0 Concordia Chiajna (1-0)
Chủ nhật, Ngày 08/05/2022
08/05 16:00 9 CSA Steaua Bucuresti 2-0 FC Unirea 2004 Slobozia (1-0)
Thứ bảy, Ngày 07/05/2022
07/05 16:45 7 CSM Politehnica Iasi 3-1 FC Timisoara (1-1)
07/05 15:00 7 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-2 Ripensia Timisoara (0-1)
07/05 15:00 7 Dunarea Calarasi 2-6 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (1-1)
07/05 15:00 7 ASC Corona Brasov 6-1 Astra Giurgiu (5-0)
07/05 15:00 7 Unirea Dej 3-0 Gloria Buzau (2-0)
07/05 15:00 7 Metaloglobus 1-1 ACS Viitorul Selimbar (1-0)
Thứ sáu, Ngày 06/05/2022
06/05 00:00 8 Hermannstadt 1-1 Petrolul Ploiesti (1-0)
Thứ tư, Ngày 04/05/2022
04/05 22:59 8 CSA Steaua Bucuresti 0-2 Universitaea Cluj (0-1)
04/05 20:30 8 FC Unirea 2004 Slobozia 1-1 Concordia Chiajna (1-0)
Chủ nhật, Ngày 01/05/2022
01/05 18:30 7 Petrolul Ploiesti 0-0 CSA Steaua Bucuresti (0-0)
Thứ bảy, Ngày 30/04/2022
30/04 19:00 7 Universitaea Cluj 1-2 FC Unirea 2004 Slobozia (0-1)
30/04 16:00 6 FC Timisoara 1-1 Metaloglobus (0-0)
30/04 15:00 6 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 3-0 CSM Politehnica Iasi (2-0)
30/04 15:00 6 Gloria Buzau 4-1 Unirea Constanta (2-0)
30/04 15:00 6 ACS Viitorul Selimbar 6-0 Dacia Unirea Braila (2-0)
30/04 15:00 6 Astra Giurgiu 0-6 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu (0-3)
30/04 15:00 6 Ripensia Timisoara 1-4 Unirea Dej (1-2)
Thứ sáu, Ngày 29/04/2022
29/04 00:00 7 Concordia Chiajna 1-3 Hermannstadt (1-1)
Thứ ba, Ngày 26/04/2022
26/04 22:59 6 Universitaea Cluj 3-1 Petrolul Ploiesti (3-0)
Thứ bảy, Ngày 23/04/2022
23/04 20:00 6 CSA Steaua Bucuresti 3-0 Concordia Chiajna (1-0)
Thứ sáu, Ngày 22/04/2022
22/04 15:00 5 CSM Politehnica Iasi 2-0 Dunarea Calarasi (2-0)
22/04 15:00 5 Unirea Constanta 2-1 Ripensia Timisoara (0-0)
22/04 15:00 5 Dacia Unirea Braila 2-4 FC Timisoara (1-2)
22/04 15:00 5 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-2 ASC Corona Brasov (1-1)
22/04 15:00 5 Metaloglobus 1-3 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (0-1)
22/04 15:00 5 Unirea Dej 1-0 Astra Giurgiu (0-0)
Thứ năm, Ngày 21/04/2022
21/04 21:30 6 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0 Hermannstadt (0-0)
Thứ hai, Ngày 18/04/2022
18/04 21:30 5 Universitaea Cluj 3-1 Concordia Chiajna (2-1)
Chủ nhật, Ngày 17/04/2022
17/04 21:30 5 CSA Steaua Bucuresti 1-4 Hermannstadt (1-2)
17/04 16:30 5 Petrolul Ploiesti 3-1 FC Unirea 2004 Slobozia (2-1)
Thứ bảy, Ngày 16/04/2022
16/04 16:30 4 FC Timisoara 1-2 ACS Viitorul Selimbar (0-2)
16/04 15:00 4 ASC Corona Brasov 0-2 Unirea Dej (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)