Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Hạng 2 Síp 2020-2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Hạng 2 Síp năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 2 Síp CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ sáu, Ngày 17/12/2021
17/12 22:00 13 Nea Salamis 0-2 Alki Oroklini (0-1)
Chủ nhật, Ngày 12/12/2021
12/12 19:30 12 Omonia 29is Maiou 0-1 Onisilos Sotiras (0-0)
12/12 19:30 12 Akritas Chloraka 2-1 Olympiada Lympion (0-0)
Thứ bảy, Ngày 11/12/2021
11/12 19:40 12 Xylotympou 4-3 Agia Napa (3-2)
11/12 19:30 12 Othellos Athienou 2-1 Karmiotissa Polemidion (0-0)
11/12 19:30 12 Omonia Aradippou 1-2 Nea Salamis (0-1)
11/12 19:30 12 Ahironas Liopetriou 0-0 Asil Lysi (0-0)
11/12 19:30 12 Anagennisi FC Deryneia 0-1 E.N.Paralimniou (0-0)
Thứ sáu, Ngày 10/12/2021
10/12 22:00 12 Alki Oroklini 1-4 Ermis Aradippou (1-1)
Thứ bảy, Ngày 04/12/2021
04/12 19:30 11 Karmiotissa Polemidion 1-1 Olympiada Lympion (0-1)
04/12 19:30 11 E.N.Paralimniou 2-0 Omonia 29is Maiou (1-0)
04/12 19:30 11 Asil Lysi 1-1 Alki Oroklini (0-1)
04/12 19:30 11 Ermis Aradippou 1-1 Omonia Aradippou (1-1)
04/12 19:30 11 Nea Salamis 3-0 Xylotympou (2-0)
04/12 19:30 11 Agia Napa 0-1 Othellos Athienou (0-1)
04/12 19:30 11 Anagennisi FC Deryneia 1-1 Akritas Chloraka (1-0)
04/12 00:00 11 Onisilos Sotiras 1-0 Ahironas Liopetriou (1-0)
Chủ nhật, Ngày 28/11/2021
28/11 19:30 10 Ahironas Liopetriou 1-4 E.N.Paralimniou (1-3)
28/11 19:30 10 Omonia 29is Maiou 0-1 Anagennisi FC Deryneia (0-1)
28/11 19:30 10 Olympiada Lympion 0-1 Agia Napa (0-0)
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021
27/11 19:30 10 Othellos Athienou 1-4 Nea Salamis (0-2)
27/11 19:30 10 Alki Oroklini 3-0 Onisilos Sotiras (2-0)
27/11 19:30 10 Omonia Aradippou 0-1 Asil Lysi (0-0)
27/11 19:30 10 Xylotympou 2-3 Ermis Aradippou (1-2)
27/11 00:00 10 Akritas Chloraka 1-2 Karmiotissa Polemidion (0-1)
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 19:30 9 Omonia 29is Maiou 0-2 Akritas Chloraka (0-1)
21/11 19:30 9 Anagennisi FC Deryneia 0-1 Ahironas Liopetriou (0-0)
Thứ bảy, Ngày 20/11/2021
20/11 19:30 9 Asil Lysi 1-1 Xylotympou (0-1)
20/11 19:30 9 Ermis Aradippou 2-0 Othellos Athienou (1-0)
20/11 19:30 9 E.N.Paralimniou 0-0 Alki Oroklini (0-0)
20/11 19:30 9 Agia Napa 0-1 Karmiotissa Polemidion (0-0)
20/11 19:30 9 Onisilos Sotiras 6-0 Omonia Aradippou (4-0)
20/11 00:00 9 Nea Salamis 3-0 Olympiada Lympion (3-0)
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 19:30 8 Ahironas Liopetriou 2-0 Omonia 29is Maiou (0-0)
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 19:30 8 Alki Oroklini 2-1 Anagennisi FC Deryneia (2-0)
06/11 19:30 8 Karmiotissa Polemidion 2-1 Nea Salamis (1-0)
06/11 19:30 8 Othellos Athienou 1-0 Asil Lysi (0-0)
06/11 19:30 8 Akritas Chloraka 1-2 Agia Napa (0-0)
06/11 19:30 8 Omonia Aradippou 0-2 E.N.Paralimniou (0-0)
06/11 19:30 8 Xylotympou 3-0 Onisilos Sotiras (2-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)