Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania 2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 3 Romania CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ bảy, Ngày 03/09/2022
03/09 21:00 Jiul Petrosani 2-2 ACS Viitorul Simian (1-0)
03/09 21:00 CS Sporting Rosiori 3-0 CS Dunarea Turris Turnu Magurele (2-0)
03/09 21:00 Bucovina Radauti 2-0 Rapid Brodoc (0-0)
03/09 21:00 AFC Metalul Buzau 2-0 FC Dinamo Bacau (1-0)
03/09 21:00 CS Paulesti 2-0 ACS Kids Tampa Brasov (1-0)
03/09 21:00 ACS KSE Targu Secuiesc 0-1 CSO Plopeni (0-0)
03/09 21:00 Stiinta Miroslava 1-0 ACS Somuz Falticeni (1-0)
03/09 21:00 ACS Cozia Calimanesti 1-0 CS Universitatea Craiova B (0-0)
03/09 21:00 ACS Viitorul Cluj 0-0 Unirea Alba Iulia (0-0)
03/09 21:00 ACS Foresta Suceava 4-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc II (1-0)
Thứ sáu, Ngày 02/09/2022
02/09 21:05 Unirea Bascov 3-4 CS Dinamo Bucuresti (2-2)
02/09 21:05 FCM Targu Mures 2-2 Metalurgistul Cugir (0-2)
02/09 21:00 Inainte Modelu 2-2 Gloria Baneasa (2-0)
02/09 21:00 CNS Cetate Deva 1-1 CSO Retezatul Hateg (0-0)
02/09 21:00 Steaua Bucuresti 2 7-0 Real Bradu (4-0)
02/09 21:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 4-3 Armata Aurul Brad (1-2)
02/09 21:00 FC Pucioasa 0-2 Tunari (0-1)
02/09 21:00 FC Gloria Bistrita 5-0 CS Sportul Simleu Silvaniei (0-0)
Thứ bảy, Ngày 27/08/2022
27/08 22:00 CS Blejoi 2-0 Odorheiu Secuiesc (0-0)
27/08 22:00 CSO Petrolul Potcoava 1-2 ACS Flacara Horezu (0-0)
27/08 22:00 ACS Viitorul Simian 3-2 Progresul Ezeris (2-0)
27/08 22:00 Gloria Popesti-Leordeni 3-0 CSM Flacara Moreni (3-0)
Thứ sáu, Ngày 26/08/2022
26/08 22:00 ACS Vedita Colonesti MS 0-2 CS Dunarea Turris Turnu Magurele (0-1)
26/08 22:00 Pobeda Star Bisnov 1-4 Ghiroda SI Giarmata VII (0-3)
26/08 22:00 CS Aerostar Bacau 8-3 Vointa Limpezis (4-2)
26/08 22:00 Metalurgistul Cugir 2-1 Unirea Ungheni (0-1)
26/08 22:00 CSM Ramnicu Sarat 9-0 Dacia Unirea Braila (4-0)
26/08 22:00 Steaua Bucuresti 2 0-6 FC Pucioasa (0-4)
26/08 22:00 ACS Progresul Pecica 1-2 Crisul Chisineu Cris (0-2)
26/08 22:00 CS Universitatea Craiova B 6-0 Minerul Costesti (1-0)
Thứ bảy, Ngày 25/06/2022
25/06 21:30 Unirea Branistea 4-0 Victoria Traian (2-0)
Thứ tư, Ngày 08/06/2022
08/06 21:30 CS Minaur Baia Mare 4-1 Corvinul Hunedoara (3-1)
08/06 21:30 Odorheiu Secuiesc 1-1 CSM Slatina (1-1)
08/06 21:30 AFC Progresul Spartac Bucuresti 3-1 Tunari (2-1)
08/06 21:30 Scolar Resita 1-1 ACS Dumbravita (0-0)
08/06 21:30 FC Otelul Galati 3-0 CS Dante Botosani (1-0)
Thứ bảy, Ngày 04/06/2022
04/06 22:00 ACS Dumbravita 0-0 Scolar Resita (0-0)
04/06 22:00 CS Dante Botosani 1-1 FC Otelul Galati (1-0)
04/06 20:00 CSM Slatina 0-0 Odorheiu Secuiesc (0-0)
04/06 20:00 Corvinul Hunedoara 2-1 CS Minaur Baia Mare (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)