Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Hạng nhất Nga 2021-2022 mới nhất

Kết quả bóng đá Hạng nhất Nga năm 2021-2022 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng nhất Nga CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021
27/11 22:00 25 Baltika Kaliningrad 0-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny (0-0)
27/11 20:00 25 Alania Vladikavkaz 2-1 Veles (2-0)
27/11 20:00 25 PFK Kuban 0-2 Dolgiye Prudy (0-0)
27/11 20:00 25 FK Krasnodar 2 1-0 Metallurg Lipetsk (1-0)
27/11 18:00 25 Spartak Moscow II 2-1 Tekstilshchik Ivanovo (1-1)
27/11 18:00 25 Akron Togliatti 0-3 Gazovik Orenburg (0-1)
27/11 18:00 25 Rotor Volgograd 1-2 Fakel (1-2)
27/11 18:00 25 Torpedo moskva 1-0 Volgar-Gazprom Astrachan (0-0)
27/11 16:00 25 Yenisey Krasnoyarsk 3-1 SKA Khabarovsk (1-0)
27/11 15:00 25 Tom Tomsk 1-1 Neftekhimik Nizhnekamsk (0-1)
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 22:00 24 Baltika Kaliningrad 2-1 Rotor Volgograd (0-0)
21/11 22:00 24 Dolgiye Prudy 0-0 Yenisey Krasnoyarsk (0-0)
21/11 21:00 24 Alania Vladikavkaz 2-3 Spartak Moscow II (1-2)
21/11 20:00 24 Fakel 3-1 Neftekhimik Nizhnekamsk (2-1)
21/11 19:00 24 Metallurg Lipetsk 0-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny (0-1)
21/11 18:00 24 Torpedo moskva 0-0 SKA Khabarovsk (0-0)
21/11 18:00 24 Volgar-Gazprom Astrachan 0-0 FK Krasnodar 2 (0-0)
21/11 18:00 24 Tekstilshchik Ivanovo 1-3 PFK Kuban (0-1)
21/11 18:00 6 Akron Togliatti 3-3 Tom Tomsk (1-0)
21/11 18:00 24 Veles 1-2 Gazovik Orenburg (0-0)
Thứ tư, Ngày 17/11/2021
17/11 22:30 23 Veles 2-1 Spartak Moscow II (1-1)
17/11 22:00 23 FK Krasnodar 2 3-1 SKA Khabarovsk (2-0)
17/11 22:00 23 Akron Togliatti 2-0 Fakel (1-0)
17/11 22:00 23 PFK Kuban 5-5 Alania Vladikavkaz (3-2)
17/11 22:00 23 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-0 Volgar-Gazprom Astrachan (0-0)
17/11 21:00 23 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-0 Baltika Kaliningrad (0-0)
17/11 20:00 23 Rotor Volgograd 0-1 Metallurg Lipetsk (0-1)
17/11 19:00 23 Yenisey Krasnoyarsk 3-0 Tekstilshchik Ivanovo (2-0)
17/11 18:00 5 Dolgiye Prudy 3-3 Torpedo moskva (3-1)
17/11 18:00 23 Gazovik Orenburg 2-1 Tom Tomsk (1-0)
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 22:00 22 Baltika Kaliningrad 2-0 Akron Togliatti (1-0)
13/11 20:00 22 Alania Vladikavkaz 1-2 Yenisey Krasnoyarsk (0-1)
13/11 20:00 22 Fakel 1-0 Gazovik Orenburg (1-0)
13/11 19:00 22 Metallurg Lipetsk 1-2 Neftekhimik Nizhnekamsk (1-2)
13/11 18:00 22 Tekstilshchik Ivanovo 1-1 Torpedo moskva (0-1)
13/11 18:00 22 Dolgiye Prudy 0-1 FK Krasnodar 2 (0-0)
13/11 18:00 22 Spartak Moscow II 0-0 PFK Kuban (0-0)
13/11 18:00 22 Volgar-Gazprom Astrachan 2-0 Rotor Volgograd (1-0)
13/11 15:00 22 Tom Tomsk 1-0 Veles (1-0)
13/11 11:00 22 SKA Khabarovsk 1-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)