Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Darica Genclerbirligi vs Tekirdagspor, 17h00 ngày 24/12


Darica Genclerbirligi
3

Tekirdagspor
1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B

Darica Genclerbirligi vs Tekirdagspor


17:00 ngày 24/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2-1

Diễn biến chính Darica Genclerbirligi vs Tekirdagspor

 27'   0-1  Kalintas
 30'   Kisacik 1-1 
 45'   Tiryakioglu 2-1 
 86'   Oguz 3-1 

03:00 Valencia 2-1 Villarreal

02:30 Schalke 04 0-0 FSV Mainz 05

10:00 Kingborough Lions (w) 3-0 Clarence Zebras (w)

07:35 South Hobart Reserves 5-2 Olympia FC Warriors Reserves

02:00 Hviti Riddarinn 0-2 Hamar Hveragerdi

00:00 Bodo Glimt 5-2 Europa FC

20:30 Sundsvalls DFF (w) 0-1 Pitea IF (w)

19:45 Sibir-M Novosibirsk 4-1 FK Kaluga

19:30 Perth SC (w) 2-4 Balcatta (w)

19:30 Indonesia U23 2-0 Pstni

18:00 CS Minaur Baia Mare 4-1 FC Gloria Bistrita

13:30 Satdobato Youth Club 4-1 Bansbari Club

15:35 Adelaide United 2-1 Newcastle Jets

20:00 Uttara FC 0-1 Agrani Bank Ltd SC

20:10 Said El Mahalla (w) 1-2 Al Haram (W)

20:00 Wadi Degla (w) 2-0 Ahli Bank (W)

20:00 Al Tayaran (w) 6-0 Delphi SC (W)

17:00 Bosnia (w) U19 5-0 North Macedonia (w) U19

02:45 Huddersfield Town 0-0 Cardiff City

03:45 Sporting Lisbon 2-1 Santa Clara

01:30 Pacos de Ferreira 2-1 Nacional da Madeira

02:00 Emmen 1-1 Sparta Rotterdam

02:00 Grasshopper 0-1 Winterthur

02:00 FC Wil 1900 1-0 Neuchatel Xamax

01:00 Schaffhausen 1-3 Stade Ouchy

01:00 Chiasso 2-0 Aarau

02:30 Wisla Krakow 0-0 Gornik Zabrze

08:35 Atletico San Luis 0-0 Toluca

02:45 Charleroi 0-0 Sint-Truidense

00:00 Istra 1961 Pula 3-2 HNK Sibenik

03:001 RCD Espanyol 1-1 Real Oviedo

00:30 SC Paderborn 07 2-3 Darmstadt

00:30 Wurzburger Kickers 1-2 Heidenheimer

03:00 SC Cambuur 3-1 SC Telstar

03:00 FC Oss 0-4 Go Ahead Eagles

00:45 FC Utrecht (Youth) 0-1 MVV Maastricht

00:451 Helmond Sport 0-7 NEC Nijmegen

01:30 FC Viitorul Constanta 1-1 FC Clinceni

22:30 Sepsi 0-1 Chindia Targoviste

21:00 Inter Cherkessk 0-6 FK Kuban Kholding

21:00 Urozhay Krasnodar 6-0 Inter Cherkessk

18:00 Anzhi Makhachkala 1-1 FK Forte Taganrog 1

00:00 Lyon Duchere 1-1 Stade Briochin

00:00 Quevilly 1-0 Creteil 1

00:00 Le Mans 2-0 Villefranche

00:00 Cholet So 1-0 Avranches

00:001 Bourg Peronnas 1-0 Bastia Borgo

00:00 Bastia 1-1 Concarneau

01:00 Zwickau 3-0 SC Verl

02:25 FC Superfund Pasching 2-1 Rapid Vienna (Youth)

00:30 Kapfenberg 2-0 SK Vorwarts Steyr

00:301 FAC Team Fur Wien 2-2 FC Wacker Innsbruck

00:30 Austria Lustenau 0-2 FC Blau Weiss Linz

22:59 SKU Amstetten 2-0 Lafnitz

01:00 Skive IK 0-3 Viborg

01:00 Fredericia 1-1 Hobro

22:59 Istanbulspor 0-0 Keciorengucu

22:59 Omonia Aradippou 0-1 Agia Napa 1

00:35 Al Ittihad(KSA) 4-2 Al Wehda Mecca

00:351 Al Hilal 2-1 Al Raed

22:30 Al-Shabab(KSA) 1-1 Al-Qadasiya

22:201 Al-Ettifaq 1-1 Al-Nasr(KSA)

20:15 Al-Ameade 1-1 Al-Faisaly Harmah

20:10 Abha 2-1 Al-Fateh

02:001 Lierse 1-3 Saint Gilloise

09:05 CD Alacranes de Durango 3-1 Atletico Saltillo

05:00 Atletico San Luis II 2-1 Mazorqueros FC 1

04:00 Intel Paja 3-1 Deportivo Dongu

01:00 Club Canoneros Marina 2-3 Deportivo Cafessa

06:35 12 de Octubre 2-1 Libertad

04:151 River Plate (PAR) 0-1 Guay Leena 2

22:00 Portimonense U23 0-0 Benfica U23

18:001 Leixoes U23 2-1 Famalicao U23

23:50 Al-Sahel 1-3 Al-Nasar

21:00 Al-Arabi Club (KUW) 2-1 Al-Salmiyah

21:00 Al Fahaheel SC 0-4 Kazma

18:00 Qarabag II 1-1 FK Kapaz Ganca

16:001 Zaqatala FK 2-0 Standard Sumgayit II

16:00 FK MOIK Baku 3-3 Keshla FK II

00:00 Talaea EI-Gaish 1-1 Enppi

22:00 Al-Ittihad Alexandria 2-0 El Entag Al Harby 1

20:00 Wadi Degla SC 0-0 Ismaily

07:40 Central Cordoba SDE 1-1 Banfield

05:15 Newells Old Boys 1-2 Independiente

23:40 LKS Nieciecza 2-2 Sandecja Nowy Sacz

22:59 Miedz Legnica 3-0 GKS Belchatow

20:001 Odra Opole 1-2 OKS Stomil Olsztyn 1

19:00 Kedus Giorgis 0-0 Dire Dawa

14:00 Sebeta City 2-1 Awassa Kenema

20:00 Johor Darul Takzim 2-0 Kedah

22:30 FC Sozopol 0-0 Pirin Blagoevgrad

20:30 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 1-1 FC Dobrudzha

21:301 Medjimurje 1-3 NK Orijent Rijeka

21:30 Inter Zapresic 0-1 NK Dubrava Zagreb

21:00 NK Dugopolje 2-2 Hrvatski dragovoljac

16:00 FC Kairat Almaty 2-1 FC Shakhtyor Karagandy

02:00 Castanhal PA 1-0 Itupiranga

21:00 Southampton U23 2-2 Arsenal U23

21:001 Middlesbrough U23 2-1 Newcastle U23

20:00 Reading U23 1-3 Norwich City U23

20:00 Wolves U23 0-2 Leeds United U23

19:00 Tottenham Hotspur U23 2-1 Everton U23

20:00 Flambeau de l'Est 1-0 Muzinga FC

04:00 FC Felgueiras 2-0 Tirsense

21:00 Stade Marocain du Rabat 2-0 Wydad Temara

21:00 Olympique Khouribga 0-0 Racing Casablanca

20:25 Al Wehda (Youth) 3-1 Al-Feiha U20

20:25 Al Ahli Jeddah (Youth) 4-0 Ohud Medina Youths

08:05 Atletico Junior Barranquilla 1-1 Atletico Bucaramanga

06:00 Dep.Independiente Medellin 1-1 La Equidad

04:30 Municipal Limeno U20 2-0 CD Aguila Reserves

09:30 Sutherland Sharks U20 3-0 Marconi Stallions U20

01:30 Thisted FC (w) 4-0 Aalborg (w)

19:00 Kariobangi Sharks 0-0 Posta Rangers

19:00 Tusker 1-0 Ulinzi Stars Nakuru

05:00 Club Necaxa (w) 3-2 Puebla (w)

22:00 Puebla U20 3-2 Tigres UANL U20

04:00 CEO Varzeagrandense 0-0 Uniao Rondonopolis MT

04:00 CD Arabe Unido Reserves 2-2 Colon C 3

04:00 San Martin FC Reserves BM 2-3 Alianza FC Panama Reserves

03:00 San Francisco Reserves 2-1 Udelas FC Reserves

20:00 Sloga Kraljevo 0-0 Radnicki 1923 Kragujevac

17:45 Hapoel Merhavim 0-2 Maccabi Ironi Sderot

16:00 Hapoel Sandala Gilboa 0-0 Hapoel Bnei Musmus

01:00 Elmina Sharks 1-0 Asante Kotoko FC

22:00 Inter Allies 1-1 Ashanti Gold

19:00 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-3 Maccabi Bnei Raina

18:30 Maccabi Yavne 2-4 Hapoel Azor

18:30 AS Nordia Jerusalem 1-1 Hapoel Ashkelon

18:30 Hapoel Kaukab 3-1 Hapoel Bnei Zalfa

18:301 SC Daburiyya Osama 2-1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya

18:00 MS Tseirey Taybe 0-0 Rubi Shapira

18:00 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 1-2 SC Maccabi Ashdod

18:00 Moadon Sport Tira 6-2 Bnei Majd Kurum

18:00 Hapoel Herzliya 1-0 Ironi Tiberias

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-1 MS Ironi Kuseife 1

17:45 AS Ashdod 0-2 Maccabi Herzliya

17:30 Sport Club Dimona 0-0 Shimshon Kafr Qasim

17:00 Hapoel Bikat Hayarden 2-0 Maccabi Kabilio Jaffa

17:00 Maccabi Tzur Shalom 2-2 Maccabi Tamra

08:351 Ginga Atlanta 3-2 Brockton United

05:30 Olympians FC 3-2 Capital City FC

19:00 Al-Shorta Damascus 1-2 Teshrin SC

19:00 Hutteen FC 2-0 Al Ittihad (SYR)

19:00 Al Wathbah 0-0 Jableh SC

19:00 Al-Wahda Damascus 1-0 Al-Jaish Damascus 1

19:00 Al-Horiyah 0-1 Ha Ji lage 1

19:00 Al-Sahel(SYR) 1-1 Al-Karamah

02:00 Fylkir (w) 2-0 Stjarnan (w)

02:00 Trottur Reykjavik (w) 2-1 UMF Selfoss (w) 1

02:00 KR Reykjavik (w) 0-7 Valur (w)

00:30 Augnablik (w) 7-0 Grindavik (w)

22:59 Karmiotissa Polemidion 4-2 E.N.Paralimniou

22:591 US Ouagadougou 1-1 ASEC Koudougou

22:59 Vitesse Delft 3-3 AS Police Ouagadougou

06:401 AD Escazucena 4-1 Santa Ana

17:00 Noravank 2-0 Ararat-Armenia B

07:05 Independiente Jose Teran 2-0 Mushuc Runa

18:00 Arka Gdynia (Youth) 2-1 Slask Wroclaw U21

21:30 Hajduk Split U19 3-2 NK Varazdin U19

03:00 Gambia U20 0-0 Tunisia U20

15:30 The Gap FC Reserve 2-3 Toowong Reserves

17:10 Bangalore Eagles 2-0 Deccan Rovers FC

15:00 ADE FC 0-3 Student Union FC

06:00 Celaya FC 0-0 Tlaxcala FC

16:451 Madhyapur Youth Association 3-2 Pulchowk SC

22:59 Dinamo Batumi 1-1 Shukura Kobuleti

22:591 Torpedo Kutaisi 0-2 Dinamo Tbilisi

18:00 Samtredia 0-2 Dila Gori

18:002 Mes Kerman U23 3-3 Naft Ahvaz U23 2

22:00 JS kabylie 2-1 OM Medea

21:00 RC Relizane 1-0 USM Bel Abbes

21:00 Biskra 1-0 ES Setif

21:00 CS Constantine 2-1 NA Hussein Dey

21:00 WA Tlemcen 2-2 MC Magra

00:00 FC Flora Tallinn 1-0 Flora Paide

22:30 Al-Shabbab 1-0 Qalali

22:30 Bahrain SC 2-2 Al-Ittifaq

16:301 RC Relizane U21 3-1 USM Bel Abbes U21

16:201 WA Tlemcen U21 1-0 NC Magra U21 1

16:20 US Biskra U21 1-1 ES Setif U21

16:20 NRB Teleghma U21 1-0 CA Batna U21 1

16:15 JS Kabylie U21 2-1 Olympique Medea U21 1

16:15 CS Constantine U21 2-0 NA Hussein Dey U21

16:00 Tadjenant U21 0-2 USM Annaba U21

16:00 MC EI Eulma U21 2-0 AS Khroub U21

20:30 Minerva Academy 0-1 Gokulam Kerala FC

17:35 Mohammedan SC 0-4 Trau FC

15:30 Real Kashmir FC 1-2 Churchill Brothers

02:40 UMF Njardvik 4-2 KFS Vestmannaeyjar

22:00 Supersport United 0-0 TS Galaxy 1

20:00 Sers Elyan 2-2 Ghomhoreyet Shebin

20:00 Olympic El Qanal 1-0 ZED FC

20:00 Nogoom El Mostakbal 1-1 El Merrikh

20:00 FC Porto Suez 1-0 Suez Montakhab

20:00 Kokakola Cairo 1-0 Petrojet

20:00 El Sekka El Hadid 0-0 Tersana SC

20:00 Al Nasr Cairo 2-0 El Daklyeh

22:15 Al-Arabi Doha (R) 1-2 Al-Khor SC U23

22:15 AL Najaf 1-0 Al Semawah

20:00 Al Shorta 2-1 Zakho

18:00 Arbil 5-1 Al Qasim Sport Club

18:00 AI Kahrabaa 2-2 AL Minaa

18:00 Baghdad 1-1 Al-Naft

18:00 Naft Al Junoob 3-2 Al-Hudod

17:45 Alsinaat Alkahrabaiya 2-1 Al Quwa Al Jawiya

19:00 Southern District 0-5 Eastern A.A Football Team

07:10 Deportivo Xinabajul 2-0 Deportivo San Pedro

21:00 MC El Eulma 4-1 AS Khroub

21:001 DRB Tadjenant 1-2 USM Annaba

21:00 Hanshely 1-1 US Chaouia

21:00 MSP Batna 1-1 CRB Ouled Djellal

21:00 NRB Teleghma 1-0 CA Batna

20:00 Hapoel Umm Al Fahm 1-2 Sectzya Nes Ziona

20:00 Hapoel Petah Tikva 0-0 Hapoel Kfar Shalem

20:00 Hapoel Afula 3-0 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Beitar Tel Aviv Ramla 3-3 Hapoel Ramat Gan

20:00 Hapoel Natzrat Illit 1-1 Kafr Qasim

01:301 Mons Calpe SC 5-0 Manchester 62 FC

02:00 CR Belouizdad 1-1 Al-Hilal Omdurman

03:05 France Indoor Soc 2-3 Russia Indoor Soccer

01:00 Switzerland Indoor Soccer 2-4 Latvia Indoor Soccer

00:00 Serbia Indoor Soccer 1-1 North Macedonia Indoor Soccer

23:30 Finland Indoor Soccer 2-4 Italy Indoor Soccer

21:15 Georgia Indoor Soccer 5-0 Armenia Indoor Soccer

19:50 Norway Futsal 0-3 Poland Indoor Soccer

02:00 Leicester City U18 5-0 Sheffield Wed U18

02:30 Racing Genk (w) 3-0 Eendracht Aalst (w)

02:301 White Star Bruxelles (w) 1-1 Oud Heverlee Leuven (w)

02:00 Anderlecht (w) 5-0 Club Brugge (w)

02:001 Charleroi (w) 1-9 KAA Gent Ladies (w)

19:30 Murdoch University 1-2 Morley Windmills

19:30 Shamrock Rovers SC 4-2 Kingsley SC

19:30 Stirling Lions 2-3 Western Knights

17:30 Mandurah City 5-0 FC Ashfield

17:30 Olympic Kingsway SC 6-2 Swan United

17:30 Joondalup City 2-0 Canning City SC

19:00 FC Mariupol U21 1-1 FC Vorskla U21

17:001 Olimpic Donetsk U21 0-3 FC Shakhtar Donetsk U21 1

17:00 Rukh Vynnyky U21 3-0 Desna Chernihiv U21

19:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-1 KSZO Ostrowiec

20:00 Al Anwar 0-4 Al Ahli Benghzi

16:30 Peninsula Power 5-1 Logan Lightning

02:00 Municipal Limeno (w) 5-0 CD Aguila (w)

20:00 Vysocina jihlava 1-1 Vysehrad 1

07:05 San Francisco FC 0-1 CA Independente

05:00 Herrera FC 1-2 Veraguas FC

01:001 Vittoriosa Stars 1-0 Fgura United

20:00 Budapest Honved U19 2-0 Illes Akademia Haladas U19

03:00 Beauvais 0-2 Boulogne

03:00 Aubagne 0-2 Toulouse

02:00 Diosgyor VTK 0-0 MTK Hungaria

01:15 Bayer Leverkusen (w) 4-2 Turbine Potsdam (w)

06:00 Wanderers FC 2-8 Torque

17:40 The Gap BPL 1-3 Toowong

01:301 Excelsior Barendrecht (w) 0-3 VV Alkmaar (w)

01:30 ADO Den Haag (w) 0-0 FC Twente Enschede (w)

01:30 Ajax Amsterdam (w) 1-1 SC Heerenveen (w)

09:05 Dimas Escazu (w) 3-1 SUVA Sports (w)

08:05 Sporting FC (w) 1-0 AD Coronado (w)

05:30 Universitario de Deportes (w) 0-5 America de Cali (w)

05:30 Boca Juniors (w) 1-1 Santiago Morning (w)

03:00 SC Corinthians Paulista (w) 16-0 CD El Nacional (W)

03:00 Deportivo Tropico (W) 0-8 Kindermann (w)

21:00 FC Goa 2-2 Mumbai City

17:00 FC Pyunik 1-1 Alashkert

20:30 Cape Umoya United 0-2 Uthongathi FC

23:15 Fortune FC 1-0 Banjul United

23:05 Banjul Hawks FC 1-1 Brikama United

03:00 Akranes 4-1 Vestri

03:00 Fjolnir 1-3 Breidablik

02:00 Stjarnan Gardabaer 2-0 Keflavik

02:00 Vikingur Reykjavik 5-1 Fram Reykjavik

22:59 Al-Jazeera 2-0 Al Hussein Irbid

20:00 AL Salt 0-0 Al Aqaba SC

16:30 Oakleigh Cannons 1-1 Heidelberg United

16:30 Dandenong City SC 1-2 St Albans Saints

16:15 Bentleigh greens 2-3 Port Melbourne

16:00 Green Gully Cavaliers 1-1 Hume City

15:30 South Melbourne 1-1 Eastern Lions SC

15:30 Melbourne Knights 2-1 Dandenong Thunder

08:35 South Melbourne U20 1-0 Eastern Lions U20

14:30 Dandenong City U20 0-3 St. Albans Saints U20

14:15 Bentleigh greens U20 4-0 Port Melbourne Sharks SC U20

14:15 Oakleigh Cannons U20 4-0 Heidelberg United U20

22:59 Kauno Zalgiris 1-0 Banga Gargzdai

17:00 Saif Sporting Club 4-0 Brothers Union

16:00 Arambagh KS 1-4 Rahmatganj MFS

20:35 Al-Thaid 1-2 Masafi

20:35 Al Bataeh 1-0 Al Taawon

20:30 Al Oruba (UAE) 2-0 Al-Hamriyah

19:00 KF Ballkani 2-1 KF Drenica Skenderaj

19:00 KF Besa Pec 1-2 KF Trepca 89

00:00 FK Velez Mostar 2-0 Borac Banja Luka

22:00 Chernomorets Odessa 3-1 FK Avanhard Kramatorsk

20:30 Dibba Al Fujairah U19 2-2 Al Arabi Umm Al Quwain U19

20:00 Birmingham City U23 1-0 Nottingham Forest U23

02:30 Carrick Rangers 0-5 Glentoran FC

20:00 Kampala City Council FC 6-1 defense forces

20:001 Malaba youth Football 2-2 Airtel Kitara FC 1

20:00 URA Kampala 2-0 Kyetume

20:00 Express FC 1-0 Busoga United

19:00 Velez Sarsfield Reserves 0-2 Boca Juniors Reserve

19:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-0 Banfield Reserves

19:00 Sarmiento Junin Reserve 2-3 CA Talleres de Córdoba Reserves

19:00 CA Patronato Reserves 0-4 Union Santa Fe Reserves

19:00 San Lorenzo Reserves 2-2 Huracan Reserves

19:001 Arsenal de Sarandi Reserves 0-1 Estudiantes LP Reserves

19:00 River Plate R 1-0 Argentinos Jrs Reserves

19:00 Racing Club Reserves 2-1 Rosario Central Reserves

19:00 Newell's Reserves 1-2 CA Independiente Reserves

19:00 Lanus Reserves 2-3 Atletico Tucuman Reserve

19:00 Godoy Cruz Reserves 2-1 Platense Reserves

19:00 Gimnasia LP Reserves 3-0 Defensa y Justicia Reserves

19:001 Colon Reserves 0-1 CA Aldosivi Reserves

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).