Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận FC Metalurgi Rustavi vs Baia Zugdidi, 19h00 ngày 24/12


FC Metalurgi Rustavi
?

Baia Zugdidi
?
Kết quả bóng đá Georgia Division

FC Metalurgi Rustavi vs Baia Zugdidi


19:00 ngày 24/12/2020

03:00 Manchester City 4-1 Wolves

02:45 Juventus 3-0 Spezia

16:15 Glenorchy Knights FC 0-0 New Town Eagles

15:30 Dnepr Mogilev 5-2 FK Orsha

14:30 Olympia FC Warriors Reserves 4-0 University of Tasmania SC

13:45 Beach City 3-3 South East United FC

05:20 Bolivar 1-0 Independiente Petrolero

00:30 Orgryte 4-0 Lindome GIF

22:00 Chertanovo Moscow (w) 2-0 FK Ryazan (w)

15:00 Slavia Mozyr 1-0 Volyn

16:00 Kawasaki Frontale 3-2 Cerezo Osaka

19:05 Muang Thong United 1-2 BEC Tero Sasana

18:35 Buriram United 2-0 Trat FC 1

17:20 Perth Glory 1-2 Central Coast Mariners

15:05 Western Sydney 0-2 Melbourne City

20:00 Kafr Saad (w) 0-0 Said El Mahalla (w)

20:00 Al Teram (w) 6-1 Aga (w)

03:00 Reading 1-0 Blackburn Rovers

02:45 Nottingham Forest 0-1 Luton Town

02:00 Coventry City 1-2 Middlesbrough

02:00 Huddersfield Town 1-1 Birmingham City

02:00 Cardiff City 4-0 Derby County

02:00 Millwall 2-1 Preston North End

02:00 Schaffhausen 2-0 Kriens

02:00 Stade Ouchy 1-1 Grasshopper

02:00 FC Wil 1900 1-1 Winterthur

01:00 Aarau 4-2 Thun

01:00 Neuchatel Xamax 2-1 Chiasso

22:59 Yeni Malatyaspor 0-1 Besiktas JK

20:001 Gazisehir Gaziantep 2-1 Genclerbirligi

02:30 Lech Poznan 0-2 Rakow Czestochowa

23:30 Puszcza Niepolomice 2-5 Arka Gdynia

10:05 Club Leon 1-2 Puebla

08:00 Tigres UANL 0-1 Toluca

06:001 Atlas 3-1 Atletico San Luis

03:00 Vicenza 3-1 Cremonese

01:00 Salernitana 0-0 Spal

01:00 Reggina 0-3 Empoli

01:00 Lecce 0-0 ACD Virtus Entella

01:00 Cittadella 0-1 Pescara

01:00 Chievo 3-0 Pordenone Calcio SSD

01:00 Brescia 2-0 Cosenza Calcio 1914 1

01:00 Ascoli 0-2 Pisa

22:59 Frosinone 2-2 Monza

00:45 FC Utrecht (Youth) 3-1 Dordrecht

22:30 NEC Nijmegen 4-1 Den Bosch

02:00 Salford City 1-0 Port Vale

02:00 Stevenage Borough 3-0 Forest Green Rovers

02:00 Colchester United 2-1 Carlisle United

02:00 Barrow 0-1 Harrogate Town

02:00 Exeter City 0-0 Walsall

02:00 Tranmere Rovers 1-0 Newport County

02:00 Bradford City 1-0 Mansfield Town 1

02:00 Grimsby Town 0-1 Leyton Orient

02:00 Cheltenham Town 1-0 Southend United

02:00 Cambridge United 0-1 Scunthorpe United

02:001 Oldham Athletic 0-2 Bolton Wanderers

01:30 Morecambe 3-1 Crawley Town

22:59 Viktoria koln 2-4 Magdeburg

00:30 SV Horn 0-0 SG Austria Klagenfurt 1

09:05 Cartagines Deportiva SA 1-1 Jicaral

00:00 EL Masry 1-2 Pyramids FC

22:00 Misr Elmaqasah 0-0 El Mokawloon El Arab

20:00 El Gounah 2-2 Smouha SC

19:001 Sidama Bunna 1-2 Bahir Dar Kenema FC

14:00 Welkite Ketema 1-2 Ethiopia Bunna

22:59 Team Rhino FC 1-1 SK East BI

22:00 Partizan Belgrade 2-0 Vojvodina Novi Sad

16:00 Tobol Kostanai 3-3 FC Kairat Almaty 1

16:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-2 Lokomotiv Astana

02:00 Dundee 2-1 Inverness

22:30 CSKA Sofia 3-1 Cherno More Varna

22:30 Etar 0-1 Arda

02:45 Chesterfield 1-0 Eastleigh

02:45 Wealdstone FC 1-0 Boreham Wood

02:451 Barnet 1-4 Yeovil Town

02:45 Notts County 2-2 Kings Lynn

02:001 Halifax Town 1-1 Hartlepool United

02:00 Solihull Moors 0-1 Dagenham Redbridge

02:00 Sutton United 3-2 Bromley

02:001 Altrincham 1-0 Woking

05:00 Mirassol 1-1 Gremio Novorizontin

08:05 Atletico Nacional Medellin 5-0 Alianza Petrolera

07:40 Flamengo 1-0 Nova Iguacu

20:00 Helsingborg U21 1-2 Malmo U21

19:00 Nairobi Star City 2-0 Mathare United

22:00 Tigres UANL U20 0-0 Toluca U20

22:00 Leon U20 2-1 Puebla U20

22:00 Atlas U20 2-0 San Luis U20

22:59 Shakhter Soligorsk 0-0 BATE Borisov

19:00 SC Daburiyya Osama 0-1 MS Tseirey Taybe

18:45 Shahin Bushehr 0-0 Fajr Sepasi

18:45 Esteghlal Khozestan 3-1 Navad Urmia 1

18:301 Qashqai Shiraz 1-1 Chooka Talesh 1

18:15 Malavan 1-0 Pars Jonoubi Jam

18:15 Kheybar Khorramabad 1-1 Khooshe Talaee Sana Saveh

18:15 Persepolis Pakdasht 0-0 Mes krman

18:15 Oxin Alborz 1-1 Shahrdari Astara

18:00 Khouneh Be Khouneh 3-2 Baderan Tehran FC

18:00 Arman Gohar Sirjan 2-2 Esteghlal Mollasani

22:30 Concordia Chiajna 0-0 Universitatea Craiova

23:15 Al Ahli(UAE) 3-1 Al-Wasl 1

20:30 Ittihad Kalba 1-2 Al Nasr Dubai

17:00 Pyunik B 1-2 Ararat Yerevan II

12:10 Honiara City FC 3-1 Southern United Honiara

10:10 Real Kakamora 2-4 Marist FC

17:15 Bangalore Dream United FC 0-0 ADE FC

15:10 Bangalore Eagles 1-0 Student Union FC

08:05 Venados FC 1-1 Tampico Madero

06:001 Correcaminos UAT 1-1 CSyD Dorados de Sinaloa

13:30 Naya Basti Yuwa Club 1-1 Tushal Youth Club

16:45 Pulchowk SC 0-2 Bansbari Club

13:30 Madhyapur Youth Association 2-1 Shree Kumari Club

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-1 FC Sioni Bolnisi

17:00 FC Gagra 3-0 Merani Martvili

16:00 Chikhura Sachkhere 1-1 WIT Georgia Tbilisi

02:00 Red Bull Brasil SP 2-0 Taubate

20:00 AS Slimane 2-2 US Ben Guerdane 1

21:15 Qarabag 3-0 FK Gilan Gabala

19:00 Sabail 1-1 Keshla FK

16:002 Zenit St.Petersburg Youth 2-4 CSKA Moscow (R) 1

16:00 Konopliev Youth 2-1 Rubin Kazan (R)

13:00 Ufa Youth 0-0 Strogino Youth

22:00 Orlando Pirates 1-0 Bloemfontein Celtic 1

22:00 TS Galaxy 2-1 Moroka Swallows

22:00 Maritzburg United 1-0 Black Leopards

22:00 AmaZulu 1-0 Supersport United

19:30 Nogoom El Mostakbal 2-1 Petrojet

19:30 El Merrikh 1-0 FC Porto Suez

19:30 Olympic El Qanal 0-1 Suez Montakhab

02:00 AD Atletica Gloriense 0-0 Dorense SE 1

22:20 Al Khaleej Club 0-0 Al-adalh

20:10 Al-Jabalain 1-1 Al-Tai 1

19:50 Al-Kawkab 2-0 Al-Nojoom

00:30 Hapoel Katamon Jerusalem 0-0 Hapoel Afula

00:30 Hapoel Iksal 1-0 Hapoel Natzrat Illit

00:30 Hapoel Akko 1-4 Hapoel Kfar Shalem

00:30 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-1 Hapoel Rishon Lezion

00:30 Sectzya Nes Ziona 1-0 Hapoel Raanana

00:30 Kafr Qasim 1-1 Hapoel Petah Tikva

00:30 Maccabi Ahi Nazareth 3-2 Beitar Tel Aviv Ramla

00:30 Hapoel Ramat Gan 3-0 Hapoel Umm Al Fahm

01:30 Europa FC 9-0 College 1975 FC

08:35 Defensa Y Justicia 1-0 Estudiantes de Caseros

06:151 Talleres Cordoba 0-0 Atletico Rafaela

23:30 Perugia 1-1 Sambenedettese

21:00 Potenza 2-1 Turris Neapolis

21:00 Pro Sesto 0-0 Pro Patria

02:45 Monchengladbach 0-1 Borussia Dortmund 1

20:30 Kazakhstan Indoor Soccer 5-2 Belarus Indoor Soccer

22:591 FC 08 Hombrug 1-2 Kickers Offenbach

18:00 Foolad Natanz FC 1-0 Shahrdari Bandar Abbas

22:59 USFAS Bamako 1-1 Yeelen

20:45 Ahli Al Khartoum 1-1 Al-Hilal Kadougli

02:00 Blackpool 1-1 Crewe Alexandra

02:00 Burton Albion 1-0 Bristol Rovers 1

02:00 Oxford United 0-0 Peterborough United

02:00 Northampton Town 2-0 Plymouth Argyle 1

02:00 Sunderland A.F.C 1-0 Swindon Town

02:00 Hull City 2-0 Rochdale 1

02:00 Lincoln City 1-2 Fleetwood Town

02:00 Shrewsbury Town 1-1 AFC Wimbledon

02:00 Doncaster Rovers 2-1 Portsmouth

02:001 Accrington Stanley 1-2 Ipswich Town

01:00 Gillingham 3-2 Milton Keynes Dons

01:00 Wigan Athletic 0-1 Charlton Athletic

12:30 Bengaluru Braves (W) 2-2 Maatru Pratishtana (W)

20:30 Al Khmes 4-2 Al-Shat

20:00 Shah Bob Chyba 0-1 Ngom Egdabya

02:301 Naxxar Lions 0-0 Presteigne St Andrews

00:30 Ghajnsielem 1-4 Birkirkara FC

22:59 Gzira United 2-2 Tarxien Rainbows F.C

02:45 Swieqi United (w) 1-1 Birkirkara (w)

02:30 Mgarr (w) 3-1 Mosta FC (w)

03:00 Vitesse Arnhem 2-0 VVV Venlo

19:00 Amuda FC 5-0 Qamhana

22:59 Al Karmel 2-1 Hillal Areeha

20:00 Shabab Alobaideya 1-1 Markaz Tulkarm 1

20:00 Markz Balata 3-2 Jabal Al Mukaber

02:00 Ferencvarosi TC 1-0 Diosgyor VTK

23:30 Budapest Honved 3-2 MTK Hungaria

21:15 Varda SE 0-1 Videoton Puskas Akademia

03:00 Club Atletico Progreso 1-1 Deportivo Maldonado

01:30 VV Alkmaar (w) 0-3 Zwolle (w)

02:001 Chamois Niortais 1-3 Sochaux

02:00 Nancy 1-0 Caen

02:00 Le Havre 0-2 Grenoble

02:001 Guingamp 0-5 Clermont

02:001 Chambly FC 0-3 Troyes

02:00 Amiens 1-1 AJ Auxerre

02:00 Ajaccio 1-0 Rodez Aveyron

02:00 Valenciennes 1-0 Toulouse

02:00 Pau FC 1-0 Chateauroux

02:00 Paris FC 1-0 USL Dunkerque

15:00 Pursath 2-3 Pailin

15:00 Takeo 0-1 Kampong Speu

15:00 Koh Kong 5-0 Kampot

15:00 Battambong 0-2 Banteay Meanchey

00:001 Hapoel Hadera 0-0 Bnei Yehuda Tel Aviv

23:30 Al-Suwaiq 2-0 Al Ittehad Salalah

20:45 Dhufar 2-1 Al-Seeb

17:00 FC Avan Academy 0-1 Urartu

07:35 Universidad Catolica 3-0 Liverpool URU

02:00 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 5-2 Jaen Paraiso Interior Futsal

22:59 GAMTEL 2-1 Brikama United

16:00 FC Ufa 3-0 Ural Sverdlovsk Oblast

03:00 Newtown AFC 2-0 Pen-y-Bont FC

14:05 KYVO 4-3 FC Lamjao

13:50 LYCC 0-2 RAU FC

17:00 Rahmatganj MFS 1-1 Sheikh Jamal 1

16:00 Mohammedan Dhaka 2-0 Muktijoddha SKC

22:592 Renaissance Sportive de Berkane 2-2 Maghreb Fez

21:001 Zagreb 0-3 Hajduk Split

20:00 FC Viktoria Plzen 3-1 Hradec Kralove

21:00 Barnsley U23 0-0 Coventry City U23

21:00 Millwall U23 0-2 Swansea City U23

20:00 Queens Park Rangers U23 1-2 Watford U23

19:00 Colchester United U23 1-2 Bristol City U23

23:151 Al-Khuraitiat 0-2 Al Rayyan

20:50 Al Duhail 2-0 Al Shamal

02:45 Warrenpoint Town 4-1 Dungannon Swifts 1

02:451 Larne FC 0-3 Crusaders

02:45 Ballymena United 1-1 Cliftonville

02:45 Coleraine 2-0 Portadown

02:45 Glenavon Lurgan 1-1 Carrick Rangers 1

02:30 Glentoran FC 3-1 Linfield FC

01:30 Chindia Targoviste 0-1 CS Universitatea Craiova

20:00 Airtel Kitara FC 0-1 Express FC

20:00 Onduparaka FC 0-1 BUL FC

20:00 Wakiso Giants FC 2-2 Malaba youth Football

20:00 defense forces 0-1 URA Kampala

19:30 Kyetume 0-1 SC Villa 1

17:00 Busoga United 0-4 Kampala City Council FC

16:00 Yokohama Marinos 1-0 Vegalta Sendai

16:00 Kashiwa Reysol 0-1 Yokohama FC

16:00 FC Tokyo 1-0 Tokushima Vortis

16:00 Avispa Fukuoka 2-3 Consadole Sapporo

17:00 Oita Trinita 1-3 Vissel Kobe

16:00 Shonan Bellmare 0-0 Urawa Red Diamonds

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).