Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Nazillispor vs Karaman Belediyespor, 17h00 ngày 24/12


Nazillispor 1
1

Karaman Belediyespor
1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B

Nazillispor vs Karaman Belediyespor


17:00 ngày 24/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1-1

Diễn biến chính Nazillispor vs Karaman Belediyespor

 1'    
 7'   0-1  Gokbayrak
 43'   Bolukbasi 1-1 

02:15 Tottenham Hotspur 4-1 Crystal Palace

23:30 Manchester City 0-2 Manchester United

21:00 Liverpool 0-1 Fulham

19:00 West Brom 0-0 Newcastle United

03:00 Athletic Bilbao 2-1 Granada CF

00:30 Real Sociedad 1-0 Levante

22:15 Atletico Madrid 1-1 Real Madrid

20:00 SD Huesca 3-4 Celta Vigo

00:00 Arminia Bielefeld 0-0 Union Berlin

21:30 FC Koln 1-1 Werder Bremen

02:45 Napoli 3-1 Bologna

00:00 Sampdoria 2-2 Cagliari

21:00 Crotone 4-2 Torino 1

21:00 Verona 0-2 AC Milan

21:00 Fiorentina 3-3 Parma

18:30 AS Roma 1-0 Genoa

03:00 Arsenal Club PB 5-0 Stade Lamentinois

20:30 UKS SMS II Lodz (w) 6-0 Polonia Sroda Wlkp (w)

19:00 Orebro (w) 1-0 AIK Solna (w)

18:30 Pitea IF (w) 0-2 Hammarby (w)

18:00 AB Copenhagen 2-0 Roskilde

18:00 Curtin University FC (w) 0-4 Fremantle City FC (w)

16:10 Subiaco AFC (w) 0-4 Murdoch University Melville FC (w)

16:05 FK Isloch Minsk 1-4 Krumkachy Minsk

14:30 FC Seoul 3-0 Suwon City

12:05 Suwon Samsung Bluewings 1-0 Seongnam FC 1

19:05 Port FC 2-2 Bangkok United FC

18:35 Ratchaburi FC 0-0 Chonburi Shark FC 1

18:10 Sukhothai 2-3 Samut Prakan City

17:10 Bangkok Glass 0-0 Chiangrai United

14:10 Western United FC 0-1 Western Sydney

12:05 Wellington Phoenix 3-0 Perth Glory

18:00 Villa San Carlos U20 0-4 Talleres Remedios U20

18:00 UAI Urquiza U20 5-0 Deportivo Laferrere U20 1

18:001 Barracas Central U20 0-1 Almirante Brown U20

02:00 Chapadao 1-1 Comercial-MS

04:00 Manati FC 1-0 CSD Melchor 1711

04:00 Juventud Pinulteca FC 5-0 Capitalinos FC

04:001 CSD Agua Blanca 2-1 CSD Ipala 1

00:00 Deportivo Colomba 2-0 Juventud Retalteca

12:55 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-7 Brisbane Roar U23

12:30 Brisbane Olympic FC U23 4-3 Gold Coast United U23

12:00 Peninsula Power U23 4-1 Logan Lightning U23

18:301 AS Adema 2-1 CS-DFC

22:59 Sporting (w) 1-0 Braga (w)

22:15 Famalicao (w) 3-1 Clube Albergaria (w)

22:00 A-dos-Francos (w) 0-1 Amora (w)

22:001 UR Cadima (w) 0-3 Gil Vicente FC (w)

22:00 SF Damaiense (w) 1-0 CA Ouriense (w)

18:00 Maritimo (w) 5-1 SCU Torreense (w)

03:00 Rio Ave 2-0 SC Farense

00:30 Maritimo 0-2 Moreirense

22:451 Vitesse Arnhem 2-1 AZ Alkmaar

20:30 Heracles Almelo 2-1 PEC Zwolle

20:30 Fortuna Sittard 1-3 PSV Eindhoven

18:15 AFC Ajax 3-1 Groningen

19:00 Dundee United 0-0 Celtic FC

22:00 Luzern 4-2 St. Gallen

22:00 Lugano 0-1 FC Zurich

22:00 Lausanne Sports 1-3 FC Sion

22:59 Galatasaray 2-2 Sivasspor 1

20:001 Hatayspor 1-3 Kayserispor

20:001 Genclerbirligi 0-1 Istanbul BB

17:30 Karagumruk 0-1 Ankaragucu

23:30 Slask Wroclaw 0-1 Legia Warszawa

21:00 Pogon Szczecin 0-1 Lech Poznan

18:30 Piast Gliwice 2-1 Stal Mielec

22:59 Spartak Moscow 6-1 FC Krasnodar

20:30 Dynamo Moscow 2-0 Tambov

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0 FC Ufa 1

02:45 Racing Genk 2-0 Cercle Brugge 1

00:15 Anderlecht 1-1 Mechelen

22:00 Club Brugge 3-0 Zulte-Waregem

19:30 Mouscron Peruwelz 1-0 Standard Liege

23:30 Dinamo Zagreb 2-0 Rijeka

21:00 ZNK Osijek 1-1 HNK Gorica

03:001 Reggio Audace FC 0-4 Lecce

21:00 Empoli 1-1 Cittadella

03:001 Girona 0-1 Almeria

00:15 Mallorca 2-1 FC Cartagena

22:00 Ponferradina 2-2 Sporting Gijon

20:00 Malaga 2-0 Sabadell

21:00 Oliveirense 0-1 GD Chaves

18:15 Penafiel 1-2 Academica Coimbra

19:30 Fortuna Dusseldorf 3-1 Nurnberg

19:30 Eintracht Braunschweig 1-0 SV Sandhausen 1

13:05 Tokyo Verdy 0-2 Montedio Yamagata

12:05 Fagiano Okayama 0-1 Zweigen Kanazawa FC

12:05 Kyoto Sanga 0-0 Matsumoto Yamaga FC

12:05 Tochigi SC 0-1 Blaublitz Akita

12:05 Ehime FC 1-1 JEF United Ichihara Chiba

02:00 De Graafschap 1-0 FC Eindhoven

23:00 NK Olimpija Ljubljana 1-0 NK Publikum Celje

21:00 Tabor Sezana 0-0 ASK Bravo Publikum

01:30 Steaua Bucuresti 1-0 Gaz Metan Medias

20:00 FC Astra Giurgiu 2-1 AFC Hermannstadt

02:00 Vejle 2-0 Odense BK

00:00 Nordsjaelland 2-2 AC Horsens

22:00 Midtjylland 0-1 Aarhus AGF

20:00 Brondby IF 2-1 FC Copenhagen

18:001 Randers FC 1-2 Lyngby

22:00 Levski Sofia 2-2 Botev Plovdiv

19:30 Beroe Stara Zagora 1-4 Ludogorets Razgrad

17:00 Etar 3-1 CSKA 1948 Sofia

19:10 Spartak Nalchik 3-1 Druzhba Maykop

18:00 FC Yessentuki 1-3 Krasnodar III

18:00 FK Makhachkala 3-1 FC Tuapse

23:15 Al Nasr Dubai 2-1 Al-Sharjah

20:30 Khor Fakkan 5-1 Al-Dhafra

20:30 Ajman 3-3 Al Wehda(UAE)

14:00 Jeonnam Dragons 1-0 Gyeongnam FC

20:00 Bayern Munchen (Youth) 2-0 SV Wehen Wiesbaden

19:00 Unterhaching 3-0 Hallescher FC

17:00 FC Liefering 6-2 SV Horn

16:30 Grazer AK 0-0 Austria Wien (Youth)

21:00 Vendsyssel 1-2 Helsingor

21:00 Silkeborg 2-0 Herfolge Boldklub Koge

22:59 Altay Spor Kulubu 5-0 Tuzlaspor 1

20:00 Akhisar Bld.Geng 3-0 Eskisehirspor

20:00 Boluspor 2-1 Bursaspor 1

17:30 Umraniyespor 3-1 Giresunspor

01:00 Villanovense 0-0 Badajoz

01:00 Merida AD 0-1 Extremadura

01:00 Deportivo La Coruna 1-0 Pontevedra

00:00 UE Cornella 4-3 RCD Espanyol B

00:001 CF Internacional De Madrid 1-2 Real Madrid Castilla

00:00 Arenas Club de Getxo 0-0 Real Union Irun

00:001 Cordoba 2-2 Real Murcia

22:59 Racing Santander 0-1 Real Sociedad B

22:59 Barcelona B 4-2 UE Llagostera

22:59 CF Salmantino 1-1 Zamora CF

22:59 CD Linares Deportivo 2-0 Ejido 1

22:59 Haro Deportivo 1-0 UD Mutilve

22:592 CD Guijuelo 0-1 Unionistas de Salamanca

22:59 Marino luanco 3-1 CD Covadonga

22:30 UE Olot 1-2 LHospitalet

22:30 SD Amorebieta 2-1 Leioa

22:30 Numancia 0-1 Burgos CF

22:00 Real Oviedo B 1-0 Sporting de Gijon B

19:00 UD Tamaraceite 0-0 Atletico Sanluqueno

18:00 UD Marbella 0-0 Las Palmas Atletico

18:00 Real Balompedica Linense 0-0 C.D. San Fernando Isleno

18:00 UD San Sebastian Reyes 1-0 Getafe B

18:00 UD Poblense 1-1 CD Artistico Navalcarnero

18:00 Gimnastic Tarragona 1-0 Lleida

18:00 Las Rozas 3-2 Baleares

18:00 Atletico de Madrid B 1-0 CF Rayo Majadahonda

18:00 CF Badalona 1-0 Andorra CF

18:00 CD Tudelano 1-0 CD Izarra

18:00 UD Levante B 1-0 Valencia CF Mestalla 1

18:00 Suokuaili Moss 1-0 Villarrubia CF

18:00 CF La Nucia 1-0 Atzeneta UE

18:001 Granada CF B 3-2 Lorca Deportiva FC

18:00 Ibiza Eivissa 2-0 Orihuela CF

18:001 SD Ejea 0-0 Calahorra

18:00 CD Alcoyano 1-2 SCR Pena Deportiva

18:00 UD Melilla 1-1 Don Benito 1

18:00 CF Talavera de la Reina 2-1 CP Villarrobledo

17:301 Sevilla Atletico 0-0 Real Betis B

17:30 Osasuna B 1-1 SD Logrones 1

20:30 Omonia Psevda 1-1 Digenis Morphou

22:59 Austria Wien 0-0 Rapid Wien

20:30 Red Bull Salzburg 4-1 St.Polten

20:30 SV Ried 0-4 Wolfsberger AC

02:00 KVSK Lommel 2-1 Club Brugge(U23)

22:001 Seraing United 1-1 Westerlo

04:00 Irapuato 2-1 Zitacuaro CF

04:00 CD Cuautla 0-3 Aguacateros CDU

00:30 FC Inhulets Petrove 0-0 Kolos Kovalyovka

22:00 Zorya 4-0 FC Lviv

19:00 Dynamo Kyiv 3-0 FC Mynai 1

02:15 Pogon Siedlce 0-2 Chojniczanka Chojnice

19:00 Skra Czestochowa 2-0 Slask Wroclaw II

05:30 Guarani CA 0-1 Sportivo Luqueno

22:001 Cova Piedade U23 3-2 Boavista U23

21:00 Estoril U23 1-1 Braga U23

00:30 PAOK Saloniki 2-2 Aris Thessaloniki

22:15 Panaitolikos Agrinio 1-0 Volos NFC

20:00 Olympiakos Piraeus 3-0 Lamia

05:00 Deportivo Saprissa 1-2 AD Grecia

05:20 Patronato Parana 0-1 Union Santa Fe

05:20 Gimnasia La Plata 1-1 Defensa Y Justicia 1

03:10 Arsenal de Sarandi 0-5 Estudiantes La Plata

20:30 Puszcza Niepolomice 4-0 Arka Gdynia

18:40 GKS Tychy 3-1 Zaglebie Sosnowiec

19:00 Bahir Dar Kenema FC 1-0 Hadiya Hossana 1

14:00 Wolaita Dicha 1-0 Adama City

16:15 AEL Champions (W) 3-1 Ermis Apollon (w)

16:00 Omonia Nicosia (w) 0-4 Apollon Limassol LFC (w)

20:00 Perak 0-0 MISC-MIFA

20:30 Sportist Svoge 1-0 Litex Lovech

20:001 Polisi Tanzania FC 1-1 Young Africans

20:00 Coastal Union 0-0 KMC FC

18:00 Mtibwa Sugar 0-2 Gwambina FC

21:30 Bijelo Brdo 2-1 Radnik Sesvete

21:30 Hajduk Split II 2-1 NK Croatia Zmijavci

20:00 Dinamo Zagreb II 1-0 NK Solin

01:15 Crvena Zvezda 2-0 Cukaricki Stankom

23:051 FK Rad Beograd 0-5 Partizan Belgrade

21:00 Vojvodina Novi Sad 2-0 Habitpharm Javor

21:00 Radnicki Nis 2-0 Backa Topola

21:00 Novi Pazar 2-1 FK Spartak Zlatibor Voda

21:00 Metalac Gornji Milanovac 2-1 FK Vozdovac Beograd 1

21:00 Macva Sabac 3-1 Proleter

19:00 Indjija 0-1 Radnik Surdulica

22:591 Szombathelyi Haladas 1-0 SOROKSAR

20:30 Szolnoki MAV FC 1-0 Vasas 1

20:30 Szentlorinc SE 0-2 Dorogi FC

20:30 Bodajk FC Siofok 1-3 FC Ajka

20:30 Kazincbarcika 3-1 DEAC

20:30 Gyirmot SE 0-0 Szegedi AK

20:30 Csakvari TK 0-1 Nyiregyhaza

20:30 Budaorsi SC 0-1 Pecsi MFC

20:30 Bekescsaba 1-0 Gyori ETO

03:201 Sportivo Rivadavia San Juan 0-2 Atenas De Pocito 1

03:00 Sportivo Del Bono 2-1 Desamparados 1

01:00 Perolas Negras (W) 3-2 Angra Dos Reis RJ (W)

00:45 Nautico Capibaribe (w) 0-2 Sport Recife (w)

18:00 Cankaya FK 0-0 Fatsa Belediyespor

18:00 1877 Alemdagspor 1-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Golcukspor 0-1 Batman Petrolspor

16:30 MSK Zilina B 3-1 Slovan Bratislava B

21:00 Chelsea U23 0-0 Brighton U23

20:00 Liverpool U23 1-4 Derby County U23

01:00 Athletic Club MG 1-0 Boa Esporte Clube

20:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0-0 Tombense

03:15 Real Santander 0-1 Universitario de Popayan

03:00 Orsomarso 4-2 Bogota FC

03:00 Valledupar FC 1-2 Cortulua 1

03:00 Barranquilla FC 0-1 Atletico FC 1

01:30 Deportes Quindio 2-1 Fortaleza F.C

01:00 HBTorshavn II 2-1 EB/Streymur II

20:001 Bumamuru 1-6 Musongati FC

20:00 Rukinzo FC 1-1 BS Dynamic

22:59 GD Fontinhas 4-1 Fabril Barreiro

22:00 Oliveira Hospital 1-1 ARC Oleiros

22:00 Belenenses B 4-1 Ideal

22:00 Olimpico Montijo 1-3 CF Estrela 1

22:00 Amora FC 5-0 aljustrelense

22:00 Merelinense 3-2 GD Braganca

22:00 Loures 1-0 UD Santarem

22:00 Lusitanos 4-2 CCDR Vila Cortez

22:00 Vitoria Guimaraes B 0-0 Fafe

22:00 Oriental Dragon 4-3 Real Sport Clube Queluz

22:00 Vila Real 3-1 Clube Desportivo Trofense

22:001 CG Vitoria Sernache 2-0 Marinhense

22:00 S. Joao Ver 0-0 CF Canelas 2010

22:00 Pinhalnovense 0-1 Mokala Pancheners

22:00 Salgueiros 1-0 USC Paredes 1

22:00 FC Caldas 0-1 Pero pinheiro

22:00 Sal gadacz 2-0 Vidago FC

22:00 Brito SC 1-2 Pevidem SC

18:30 Rio Ave B 1-0 Berco SC

18:00 Sintrense 1-0 Uniao Almeirim

18:00 Sporting CP B 4-0 Rabo Peixe

01:00 Guarani SP 1-1 Bragantino 1

21:00 Ituano SP 1-1 Mirassol

21:001 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Ponte Preta

21:00 Itihad Z. Khemisset 2-1 ASS Association Sportive de Sa

21:00 JS Soualem 1-0 Chabab Atlas Khenifra

21:00 Kawkab de Marrakech 0-1 Raja de Beni Mellal

05:40 Jaguares de Cordoba 3-2 Patriotas FC

03:30 America de Cali 1-0 Deportivo Pereira

22:00 West Ham United (w) 0-2 Chelsea FC (w)

21:00 Manchester City (w) 1-0 Everton FC (w)

21:00 Brighton H.A. (w) 2-0 Tottenham Hotspur (w)

21:00 Birmingham (w) 0-4 Arsenal (w)

19:00 Manchester United (w) 3-0 Aston Villa (w)

04:00 Boavista F.C 2-0 Bangu

02:00 Fluminense RJ 0-3 Portuguesa RJ

01:30 Nova Iguacu 0-0 Madureira

04:001 Atletico Marte Reserves 1-3 CD Chalatenango Reserves

02:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-0 Jocoro FC Reserves

22:00 Partizani Tirana 0-1 Skenderbeu Korca

19:00 Kastrioti Kruje 1-2 KF Tirana

19:00 KS Bylis 1-1 Teuta Durres

12:05 Sydney United 5-2 Sydney FC (Youth)

22:00 HB Koge (w) 2-0 Nordsjaelland (w)

20:00 Brondby IF (w) 0-1 AGF Kvindefodbold APS (W)

00:001 Valletta FC 2-4 Gudja United

20:001 Zejtun Corinthians 1-1 Sirens

19:00 Mathare United 1-2 Kakamega Homeboyz

19:00 Gor Mahia 0-2 KCB SC

06:00 Saint Louis Athletica (w) 1-0 Club America (w)

01:00 Barretos SP 2-0 Penapolense

21:00 Bandeirante 1-2 Noroeste

21:00 GOSK Gabela 1-0 Jedinstvo Bihac

21:00 FK Radnik Hadzici 1-4 NK Travnik

21:001 NK Vis Simm-Bau 0-1 FK Buducnost Banovici

00:00 Santos Laguna U20 1-1 Necaxa U20

22:00 Pumas U20 2-1 CDSyC Cruz Azul U20

19:00 GKS Gornik Leczna (w) 8-0 Biedrzychowice (W)

18:15 KKP Bydgoszcz (w) 1-2 APLG Gdansk (w)

18:00 WKS Slask Wroclaw (W) 3-0 Row Rybnik (w)

03:10 Colegiales 1-1 Uhl Que Sa

02:00 Uniao ABC 1-1 Costa Rica MS

20:05 Sociedade Acao 3-2 CE Dom Bosco

20:00 Luverdense 1-1 Nova Mutum EC 2

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1 Kabel Novi Sad

20:00 Dinamo Vranje 1-3 IMT Novi Beograd

22:00 Bechem United 1-1 Ebusua Dwarfs

22:00 Berekum Chelsea 1-1 Medeama SC

22:00 Ghana Dream FC 0-1 Great Olympics

22:00 Accra Hearts of Oak 4-0 WAFA 1

22:00 Techiman City 1-0 Legon Cities FC

22:001 Kano Pillars 1-1 Enugu Rangers International

22:00 Heartland FC 2-2 Abia Warriors

22:00 Adamawa United 2-0 Akwa Starlets

22:00 Wikki Tourist 1-1 Kwara United

22:00 Rivers United 2-0 Jigawa Golden Stars 1

22:00 Plateau United 3-1 MFM FC

22:00 Nasarawa United 1-0 Lobi Stars

22:00 Katsina United 0-0 Sunshine Stars FC

04:30 Xelaju MC 0-0 Malacateco

02:00 CD Achuapa 1-2 CSD Municipal

03:00 Tipitapa 0-2 FC Yali

20:00 San Judas 1-6 AD America

18:45 Pars Jonoubi Jam 2-1 Qashqai Shiraz

18:45 Esteghlal Mollasani 1-1 Shahin Bushehr

18:15 Shahrdari Astara 1-0 Persepolis Pakdasht

18:15 Navad Urmia 0-0 Kheybar Khorramabad 1

18:15 Mes krman 0-1 Esteghlal Khozestan

18:15 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-1 Khouneh Be Khouneh 1

18:15 Baderan Tehran FC 3-0 Malavan

03:001 Ginga Atlanta 0-0 Olympians FC

00:00 Capital City FC 2-3 Brockton United

18:00 FC Timisoara 1-0 Metaloglobus

16:00 Dunarea Calarasi 2-2 Ripensia Timisoara

16:00 Luceafarul Oradea 2-1 Scolar Resita

01:45 Fram Reykjavik (w) 1-6 IR Reykjavik (w)

14:00 Newmarket SFC 2-1 AC Carina

23:30 AEK Larnaca 2-1 Olympiakos Nicosia FC

21:00 Ermis Aradippou 1-2 Nea Salamis

01:30 Panahaiki-2005 0-1 Diagoras

19:45 Apollon Larissas 0-0 Trikala

19:45 Kissamikos 0-0 Levadiakos

18:45 Giorgos Karaiskakis 2-3 Ierapetra

18:30 Ergotelis 6-0 Doxa Dramas

01:00 RC Kadiogo 1-0 Etoile Filante Ouagadougou

22:59 US Forces Armees 1-0 ASF Bobo

22:40 RC Bobo Dioulasso 2-1 ASFA-Yennenga

00:00 AD Cofutpa 1-0 Municipal San Ramon

00:00 ZFK Spartak Subotica (w) 6-0 ZFK Masinac (w)

20:30 ZFK TSC (w) 2-1 ZFK Kolubara (w)

17:00 ZFK Zemun (w) 4-1 ZFK Radnicki 1923 (w)

02:00 Jacyoba AC 0-2 Murici

17:00 FC West Armenia 3-1 Urartu II

17:00 BKMA 2-3 Pyunik B

22:00 UNA Strassen 1-1 Hamm RM Benfica FC

22:001 Etzella Ettelbruck 0-1 US Mondorf-les-Bains 1

22:00 Racing Beirut 1-0 CS Petange

22:00 Hostert 3-1 Victoria Rosport

22:00 Red Boys Differdange 1-4 Fola Esch

06:00 Guayaquil City 0-3 Barcelona SC(ECU)

03:301 Manta FC 1-0 Deportivo Cuenca 1

01:001 Olmedo Riobamba 0-2 Macara

21:30 Zaglebie Lubin (Youth) 3-0 Cracovia Krakow (Youth)

18:00 Lech Poznan (Youth) 0-1 Zha Buse U19

18:00 Korona Kielce (Youth) 0-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

17:00 Gornik Zabrze (Youth) 0-2 Escola Varsovia Warszawa Youth

16:00 NK Dugopolje U19 3-1 NK Istra 1961 U19

21:30 FC Viktoria Plzen (w) 4-2 Pardubice (w)

13:30 The Lakes Reserves 1-1 Acacia Ridge Reserves

13:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 2-4 Bayside United FC Reserve

02:00 Atletico Saguntino 1-1 UD Alzira

01:00 Compston Ekala 1-1 RSD Alcala Henares

01:00 Eldense 1-0 UF Beniganim

00:30 Huetor Tajar 1-0 Poli Almeria

00:30 Xerez Deportivo FC 1-0 Conil CF

00:30 CD Torreperogil 1-1 CD Huetor Vega 2

00:30 CD Barco 1-1 CD Arenteiro

00:30 CD El Palo 2-1 Antequera CF

00:00 UE Sants 1-1 UE Vilassar de Mar

00:001 AD Lobon 0-1 CF Campanario 1

00:00 Lorca FC 3-1 Huercal 1

00:00 Bergantinos CF 2-0 AG Estudiantes 1

22:59 CD Arnedo 1-0 CDFC La Calzada

22:59 CD Agoncillo 2-2 Vianes

22:59 CF Alondras 2-1 CD Choco 1

22:592 UD Los Barrios 1-3 CA Antoniano

22:59 CD Pontellas 2-2 Ribadumia CF

22:59 CD Binefar 0-0 Real Zaragoza B

22:59 CD As Pontes 3-2 SD Festra

22:59 CD Anguiano 3-3 Alfaro

22:591 Acero 0-0 Silla CF

22:59 Terrassa 0-2 FC Vilafranca

22:59 Igualada 1-2 Santfeliuenc FC 1

22:59 Castro 2-0 UC Cartes

22:59 CD Tuilla 4-4 CD Llanes

22:59 CD Mosconia 0-3 UD Gijon Industrial

22:59 Aviles Stadium CF 0-1 CD Vallobin

22:59 Urraca 0-1 CD Colunga

22:59 Teruel 2-0 Tamar Ritter

22:591 Tudelano 2-1 CD Villegas 1

22:59 CD Cebrerena 2-1 Beroil Bupolsa

22:59 Novelda CF 1-1 Elche CF Ilicitano

22:59 Casalarreina 3-1 CD Pradejon

22:45 CD Cayon 2-0 CD Barquereno

22:30 Utebo FC 1-0 Brea

22:30 CA River Ebro 2-2 Naxara

22:30 UCAM Murcia CF B 3-1 SFC Minerva 1

22:30 CA Cirbonero 2-0 Lourdes

22:30 CSD Arzua 1-1 UD Somozas

22:30 CD Cantolagua 4-1 Pena Azagresa

22:30 CF Illueca 2-1 CD Carinena

22:30 Racing Murcia 1-1 Deportiva Minera 1

22:30 CF Peralada 0-2 EC Granollers

22:30 UE Valls 0-0 Pobla De Mafumet CF

22:001 CD Robres 1-0 AD Almudevar 2

22:00 CF Soller 1-3 CD Manacor

22:00 Polvorin 3-1 Deportivo La Coruna B

22:00 SD San Ignacio 1-0 Anaitasuna

22:00 Club Deportivo Tropezon 4-2 Selaya FC

21:45 Leganes B 1-0 RCD Carabanchel

19:00 Tenisca 3-3 Atletico Union Guimar

19:00 Arucas CF 2-1 UD Guia

19:00 CD Mensajero 4-1 Atletico Tacoronte

19:00 UD San Fernando 1-1 UD Gran Tarajal ST

19:00 UB Lebrijana 1-3 AD Ceuta

19:00 Atletico Victoria 1-5 CD Atletico Paso

19:00 Albacete B 4-0 Huracan Balazote

19:00 Tenerife B 5-1 CD Buzanada

18:30 CD Binissalem 1-2 San Jodie

18:30 Formentera 2-0 Santanyi

18:30 Motril 2-1 Malaga B

18:15 CD Alhaurino 2-3 Velez CF

18:15 UD Los Garres 0-1 Olimpico de Totana

18:00 CD Azuqueca 2-1 CD Guadalajara

18:00 CD Estradense 2-1 UD Atios

18:00 Numancia B 2-1 Arandina

18:00 CD Pedroneras 0-0 Toledo

18:00 CF Pozuelo Alarcon 3-1 Flat Earth FC

18:00 UB Conquense 0-0 CD Marchamalo

18:00 Olivenza FC 1-1 CD Miajadas

18:00 CD Azuaga 0-4 CD Diocesano

18:00 EMD Aceuchal 0-0 Extremadura B

18:00 CD Utrera 1-0 Lucena CF

18:00 Arroyo Club Polideportivo 2-1 AD Llerenense

18:00 Castilleja CF 3-0 Cordoba B

18:00 UE Castelldefels 0-4 CE Europa

18:00 CD Berceo 2-0 CD Varea

18:00 UA Horta 2-0 Figueres

18:00 CD Montijo 1-0 Moralo CP

18:00 CD Guarnizo 1-1 CF Vimenor

18:00 Kinatu 0-3 UP Plasencia

18:00 SD Navarro CF 1-1 UD Llanera

18:00 CF Trujillo 1-1 Ted Contois Feng

18:00 Atletico Mancha real 1-0 Real Jaen CF

18:00 Real Aviles 4-1 CD Praviano

18:00 CE Banyoles 0-2 Cerdanyola del Valles

18:00 CD Calamonte 3-3 CP Valdivia

18:00 Real Burgos CF 1-1 G. Segoviana

18:00 L Entregu CF 2-1 Valdesoto

18:00 Aguilas CF 0-0 Murcia B

18:00 CD Penaranda 0-1 CyDL Jupiter Leones

18:00 Maracena 1-1 Polkuna Athletics

18:00 CF Calamocha 1-2 Barbastro

18:00 CD Ferriolense 0-2 Constancia

18:00 Villarreal C 4-1 Torrent C.F

18:00 Almeria B 1-0 Torredonjimeno

18:00 CD Cuarte Industrial 1-0 Villanueva

18:00 Coria CF 0-0 Sevilla C 1

18:00 CD Gerena 1-1 La Palma

18:002 UD Paterna 2-1 Vilamarxant CF

18:00 CD Estebona 2-2 Alhaurin de la Torre

18:00 Bell Bridget 2-1 UD Fraga

18:00 UC Ceares 2-0 SD Lenense

18:00 CD Cabecense 2-1 Arcos CF

18:00 CD Rota 2-1 Xerez Deportivo

18:001 Sant Andreu 0-1 Grama

18:00 CP Calasancio 1-1 CCD Alberite

18:00 Real Titanico Laviana 2-2 EI San Martin

18:00 Mostoles CF 4-3 Parla Escuela

18:00 Racing Villalbes 1-0 Viveiro CF

17:45 AD Sabinanigo 3-0 SD Borja

17:45 AD Siete Villas 0-1 Racing B 1

17:30 SAD Villaverde San Andres 3-1 Atletico Pinto

17:30 CD El Alamo 1-1 Mostoles

17:30 Alcorcon B 2-1 CF Trival Valderas

17:30 CD Tarancon 0-0 CD Villacanas

17:30 CF Intercity 3-0 Crevillente 1

17:30 CD Basconia 2-1 Suodu Pei

17:30 SD Huesca II 2-1 CD Valdefierro

17:30 Epila CF 1-0 Club Deportivo Sarinena

17:30 FC La Union Atletico 3-1 FC Cartagena B 1

17:30 EDMF Churra 2-2 At. Pulpileno

17:30 CD San Fernando de Henares 0-1 Villanueva del Pardillo

16:30 Rayo Vallecano B 1-0 AD Union Adarve

16:001 CD Paracuellos Antamira 2-1 Torrejon CF 1

12:05 Canberra United (w) 4-1 Brisbane Roar (w)

23:15 Al Rayyan 3-1 Al-Ahli Doha

23:15 Umm Salal 0-3 Al-Sadd

21:00 Al-Arabi SC 1-0 Qatar SC

21:00 Al-Wakra 1-0 Al-Sailiya

06:00 CF Atlante 5-0 Tepatitlan de Morelos 1

16:45 Jhamsikhel Youth Club 0-4 Bansbari Club

13:30 Naya Basti Yuwa Club 3-4 Shree Kumari Club

22:59 IFK Norrkoping FK 1-1 IFK Goteborg

22:59 GIF Sundsvall 2-3 Sandvikens IF

21:00 Mjallby AIF 0-1 Ostersunds FK

21:001 Akropolis IF 0-2 Landskrona BoIS

21:00 Hacken 1-1 Helsingborg

21:00 Dalkurd FF 5-0 IK Gauthiod

19:001 Hammarby 3-2 AIK Solna

19:00 AFC Eskilstuna 4-1 Oskarshamns AIK

06:001 Platense 2-2 CD Vida

05:001 CD Motagua 3-1 Lobos UPNFM

04:00 Marathon 1-1 Honduras Progreso 1

16:00 Lokomotiv Plovdiv (w) 4-0 FK Etar Veliko Tarnovo (w)

20:00 Monte Azul SP 3-2 Sertaozinho

20:002 Juventus SP 1-1 Rio Claro

02:301 Nacional(AM) 3-2 Sao Raimundo AM

02:00 Penarol AM 3-0 EC Iranduba

22:15 Club Africain 0-0 Sifakesi 1

20:00 ES du Sahel 2-0 AS Slimane

20:00 Olympique de Beja 0-0 Rejiche

20:00 C.A.Bizertin 1-1 Etoile Metlaoui

20:00 Stade tunisien 2-0 J.S. Kairouanaise

21:00 Aberystwyth (w) 1-1 Briton Ferry (w)

20:00 Sbikha 2-3 CS.Hammam-Lif

20:00 CS Korba 3-0 Jendouba Sport

20:00 Menzel Nour 1-0 AS Oued Ellil

20:00 S.S. Sfaxien 1-1 Stade Gabesien

20:00 Croissant Msaken 2-1 E.Gawafel.S.Gafsa

06:00 Confianca SE 2-2 Centro Sportivo Alagoano

02:00 Santa Cruz PE 0-1 ABC RN

01:30 4 de Julho 1-0 Salgueiros AC

23:30 Haukar Hafnarfjordur 3-1 UMF Vidir

21:001 Tindastoll Sauda 2-3 KF Fjallabyggdar

20:30 Moroka Swallows 1-1 Tshakhuma TM

20:30 Black Leopards 1-3 Lamontville Golden Arrows

20:05 Tanta 2-0 Al Zarka

18:30 Inter Milan U20 3-1 Lazio U20 1

01:15 Boca Juniors SE 2-1 AD Atletica Gloriense

22:59 Toftir B68 0-4 KI Klaksvik

22:00 07 Vestur Sorvagur 0-2 B36 Torshavn

22:00 Vikingur Gotu 1-0 TB/FCS/Royn

22:00 HB Torshavn 5-2 NSI Runavik 1

04:00 Marquense 1-0 Quiche FC

00:00 Puerto San Jose 1-1 Suchitepequez 1

00:001 Nueva Concepcion 0-0 CSD Solola

22:00 Chimaltenango FC 2-1 Petapa

20:30 KOM Podgorica 0-0 Mornar

20:30 Jedinstvo Bijelo Polje 3-0 FK Berane

20:30 OSK Igalo 1-0 FK Ibar Rozaje

20:30 FK Grbalj Radanovici 0-0 Bokelj Kotor

20:30 Arsenal Tivat 0-0 FK Drezga

22:30 Varde (w) 0-3 Fortuna Hjorring B (w)

20:00 Romalt Woman's 0-1 Aarhus 1900 (w)

20:00 IF Lyseng (w) 4-0 aalborg Freja (w)

18:15 Pires 4-2 ECU Joondalup

16:10 Inglewood United 1-1 Armadale SC

14:00 LeeMan 0-0 Happy Valley

19:00 Sportowa Czworka Radom (w) 0-1 Rekord Bielsko Biala (w)

03:00 Renate AC 0-0 Carrarese

02:30 Carpi 3-0 Modena

02:301 Turris Neapolis 1-3 Foggia

02:30 Alessandria 2-1 Albinoleffe 1

23:30 Gubbio 3-1 Ravenna

23:30 Feralpisalo 4-0 USD Virtus Verona 1

23:301 Bari 0-2 Potenza

23:30 Avellino 2-0 Paganese 1

23:30 Padova 1-0 Perugia

23:301 Pistoiese 0-1 Pro Vercelli

23:30 Novara 3-0 Lecco

23:30 Lucchese 2-1 Pontedera 1

22:00 Cesena 0-2 Vis Pesaro

21:00 Francavilla 1-1 Ternana

21:00 Vibonese 1-1 US Casertana 1908

21:00 Teramo 0-0 Catanzaro 1

21:001 Alma Juventus Fano 1-1 Fermana

21:001 Palermo 2-4 Juve Stabia

21:00 Societa Sportiva Matelica Calcio 5-1 Legnago Salus

21:00 Bisceglie 1913 0-3 Catania

21:00 Como 1-0 Pro Sesto

21:00 Pro Patria 3-0 Piacenza

21:00 Us Pergolettese 0-3 Olbia

21:00 Grosseto 0-1 JuventusU23

21:00 Giana 1-0 Livorno

18:30 Sambenedettese 1-0 Arezzo 1

18:30 Imolese 0-0 Triestina

18:30 Viterbese 2-2 AC Monopoli 1

18:00 Parnu JK 2-1 Elva

01:00 Sete de Setembro PE 0-1 Nautico (PE)

00:001 Ukraine Indoor Soccer 2-7 Croatia Indoor Soccer

22:59 Greece Indoor Soccer 0-5 Slovakia Indoor Soccer

20:00 Rot-Weiss Essen 2-0 Fortuna Koln

22:00 Mes Novin Kerman 2-0 Foolad Natanz FC

18:00 Pas 0-0 Shams Azar Qazvin

18:00 Melli Hafari 0-1 FC Vista Turbine

22:30 CE Carroi 0-3 FC Santa Coloma

22:30 Inter Club Escaldes 0-0 Atletic Club D Escaldes 1

17:30 UE Santa Coloma 3-1 UE Engordany 1

17:30 Penya Encarnada 0-3 Sant Julia

20:00 FC Vardar Skopje 1-1 FC Struga Trim Lum

20:00 FK Shkupi 0-2 Rabotnicki Skopje

20:00 FK Shkendija 79 0-0 Renova Cepciste

20:00 Pelister Bitola 1-0 Borec Veles

20:00 Belasica Strumica 0-0 Academy Pandev

19:30 Zimbru Chisinau 1-2 FC Milsami

17:30 Speranta Nisporeni 1-3 CS Petrocub

01:00 Lafia Club de Bamako 4-2 Real Bamako

22:59 AS Police 1-1 CS Duguwolofila

22:591 Stade Malien de Bamako 0-0 CASS FC

23:45 Hilal O Baye 0-0 Al Ahly Shendi

21:00 A.S. Varese 0-0 Fossano Calcio

20:30 Puteolana 2-1 Nardo

20:30 Gozzano 1-2 Lavagnese

20:30 Afragolese 1944 2-2 FC Savoia 1908 1

20:30 Nuova Monterosi 2-0 Sassari Torres

20:30 Trastevere Calcio 4-2 ASD Cannara

20:30 ACSD Saluzzo 1-2 Legnano

20:301 US Pianese 1-1 Sangiovannese

20:30 Montebelluna 2-0 APDC Chions 1

20:30 ASD Pro Livorno 2-1 SCD Progresso Calcio

20:301 USD Castellanzese 2-1 Arconatese 1

20:30 Lentigione 3-0 Real Forte Querceta

20:30 US Breno 1-1 Ponte San Pietro 1

20:30 Messina 1-0 Santa Maria

20:30 AC Mestre 1-2 Cjarlins Muzane

20:30 Foligno Calcio 1-0 ASD Grassina

20:30 ASD Muravera 0-1 SS Nola 1925

20:30 ASD San Giorgio-Sedico 2-1 Delta Porto Tolle 1

20:30 Forli 0-0 Aglianese 1

20:30 ASD Manzanese 1-1 ASD Cartigliano

20:30 UC Sinalunghese 0-2 Tiferno Lerchi

20:30 Derthona 2-1 FC Vado

20:30 Castrovillari 0-1 ASD San Luca 1

20:30 Tritium 1-2 A.C. Crema 1908

20:30 Cittanovese 0-0 Citta Di S. Agata

20:30 ASD Caldiero Terme 1-0 Virtus Bolzano 1

20:30 San Donato Tavarnelle 1-1 Gavorrano

20:30 Chieri 0-0 SC Caronnese

20:30 AS Ostia Mare 1-1 Scandicci

20:30 Giulianova 2-0 Tolentino

20:30 FB Brindisi 1912 2-2 Citta di Fasano

20:30 L'Aquila 1-0 Montespaccato

20:30 Real Calepina FC 0-1 Sona

20:30 Aprilia 0-0 FC Matese

20:061 Tapajos 1-1 Ag. Maraba

18:00 Fremantle City 1-0 UWA-Nedlands FC

18:00 Forrestfield United 2-1 Subiaco AFC

16:00 Curtin Univ SC 3-1 Dianella White Eagles

15:56 Gosnells City 3-2 Kelmscott Roos SC

17:00 Dnipro-1 U21 8-0 PFC Oleksandria U21

04:15 CD FAS 0-1 A.D. Isidro Metapan

04:00 Atletico Marte 0-0 CD Chalatenango

21:00 Cailungo 1-2 Murata

21:00 Entai Ravi Tucci 0-1 Tre Fiori

21:00 Folgore/Falciano 2-0 Faetano

19:00 Sokol Sieniawa 3-2 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska

19:00 Zaglebie Lubin B 2-0 Gwarek Tarnowskie Gory

19:00 Cracovia II 0-0 Podlasie Biala Podlaska

17:00 GKS Przodkowo 1-2 Elana Torun

18:00 Calasanz U19 6-0 Pabellon Ourense CF

18:00 Real Oviedo U19 2-0 Atletico Perines U19

18:001 Leioa U19 1-0 Real Sociedad U19

17:00 Santutxu U19 1-3 Eibar U19

22:30 Watanga FC 1-2 Nimba Kwado

22:30 Mighty Barrolle 0-1 LISCR FC

22:30 MC Breweries 1-2 NPA Anchors

20:00 Altai Phoenix 3-0 Ngom Egdabya

00:30 Slavia Praha 2-1 Banik Ostrava 1

20:00 MFK Karvina 1-1 Brno

20:00 Dynamo Ceske Budejovice 1-3 Mlada Boleslav

15:001 Eastern Suburbs Brisbane 1-3 Brisbane Roar (Youth) 1

15:00 Brisbane Olympic United FC 1-0 Gold Coast United

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC 6-3 Capalaba Bulldogs

13:05 Moreton Bay United 2-1 Redlands United FC

19:00 Hutteen U21 2-0 Al-Majd U21

19:00 ZNK Krim (w) 4-0 ZNK Radomlje (w)

17:00 ZNK Cerklje (w) 1-3 ZNK MB Tabor (w)

04:25 CD Luis Angel Firpo (w) 2-0 Jocoro FC (w) 1

16:00 Songkhla FC 2-1 North Bangkok College

21:00 Recreativo Caala 1-1 Bravos do Maquis

21:00 Santa Rita FC 0-2 Primeiro de Agosto

21:00 Benfica Lubango 2-0 CRD Libolo

19:00 Vorderland (w) 1-1 Bergheim/Hof (w)

17:00 USC Landhaus (w) 3-2 Wacker Innsbruck (w)

20:30 FK Graffin Vlasim 0-1 FK MAS Taborsko

20:30 SK Slovan Varnsdorf 2-4 SK Prostejov

16:15 Viktoria Zizkov 1-3 Chrudim

06:00 Tauro FC 0-1 Sporting San Miguelito

04:00 CD Arabe Unido 0-0 Alianza FC (PAN)

01:00 St. Andrews 2-0 Swieqi United

00:00 Zebbug Rangers 6-2 Qormi F.C

21:00 San Gwann 4-4 Marsa

20:00 Pembroke Athleta 1-1 Qrendi

17:00 St Georges 0-2 Mqabba FC

04:00 Palmeiras 2-0 Gremio (RS)

02:00 Itumbiara EC GO 0-1 Gremio Anapolis

02:00 Atletico Clube Goianiense 2-0 Anapolis FC

02:00 Goias 1-0 Vila Nova

01:30 AE Jataiense 1-1 katalang BA

01:30 Ipora EC 0-0 Goianesia GO

01:30 Jaragua EC 0-4 Aparecidense GO

03:00 Canet Roussillon 2-1 Marseille

00:30 Ajaccio 1-3 Lille

00:301 Romorantin 1-3 Voltigeurs Chateaubriant

00:30 Angers 5-0 Franciscain 1

19:001 Rayo Vallecano (w) 2-3 Athletic Club Bibao (w)

19:00 Real Betis (w) 0-4 Atletico de Madrid (w)

18:00 Sporting De Huelva (w) 2-1 UD Granadilla Tenerife Sur (w)

18:001 CDEF Logrono (w) 2-2 Madrid CFF (w)

18:00 Real Madrid (w) 4-1 RCD Espanyol (w)

17:00 Real Sociedad (w) 2-0 Deportivo La Coruna W

18:55 Vojvodina U19 5-0 Mladost Lucani U19

17:00 FK Radnicki 1923 U19 3-1 FK Spartak Zdrepceva Krv U19

16:50 OFK Belgrade U19 1-2 FK Rad U19

15:55 FK Brodarac U19 2-2 FK Vozdovac U19

02:00 Dafuji cloth MTE 1-2 Fehervar Videoton

00:00 ZalaegerzsegTE 2-2 Ferencvarosi TC

22:00 Budapest Honved 0-1 Varda SE

20:00 SV Meppen (w) 0-4 VfL Wolfsburg (w)

20:00 Hoffenheim (w) 2-0 FFC Frankfurt (w)

20:00 SC Freiburg (w) 1-5 Bayern Munchen (w)

04:45 Cerro Largo 3-1 Plaza Colonia

02:301 Danubio FC 0-1 Liverpool URU

15:00 The Lakes 1-1 Acacia Ridge

15:00 Mount Gravatt Hawks 1-2 Bayside United FC

18:15 Zwolle (w) 0-1 PSV Eindhoven (w)

20:00 Power Dynamos 1-0 Red Arrows

20:00 Kabwe Warriors 1-2 ZESCO United Ndola

20:00 Forest Rangers 1-1 Young Green Eagles

18:00 Prison Leopards FC 0-2 Indeni FC

04:00 Saprissa (w) 5-1 Municipal Pococi (w) 1

03:10 San Martin Burzaco 1-3 Ferrocarril Midland

03:10 Ituzaingo 0-1 Deportivo Laferrere

03:10 El Porvenir 1-1 Deportivo Espanol

03:10 Sportivo Italiano 2-2 Club Lujan

01:301 Hapoel Beer Sheva 0-1 Hapoel Tel Aviv

01:00 Hapoel Kfar Saba 0-0 Hapoel Haifa

00:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 0-2 Hapoel Kiryat Shmona

20:30 Shakhter Soligorsk 3-0 Neman Grodno 1

18:30 BATE Borisov 2-1 FK Vitebsk

21:45 Dhufar 5-1 Al-Suwaiq

17:001 Shirak 2-2 FC Avan Academy

01:30 Icasa CE 2-2 Guarany CE

01:30 Barbalha 1-3 Crato CE

01:30 Uniclinic Atletico Cearense CE 1-1 Pacajus

01:001 Ferroviario CE 2-1 Caucaia CE 1

20:30 Sekhukhune United 1-0 Free State Stars

20:30 Pretoria Callies 2-3 Real Kings

20:30 Cape Town Spurs 1-1 Steenberg United

18:00 Seccio Esportiva AEM (w) 4-0 CE Seagull (w)

20:30 Empoli (w) 3-1 Bari (w)

20:30 Sassuolo (w) 1-0 Fiorentina (w)

18:30 Juventus (w) 4-0 AC Milan (w)

18:30 Inter Milan (w) 0-0 Napoli (w)

19:00 Navy FC 0-0 Nakhon Pathom FC 1

19:00 Kasetsart FC 0-1 Khonkaen FC

18:00 Khonkaen United 0-1 Sisaket FC

18:001 Lampang FC 0-1 Ranong FC 1

17:00 Chiangmai FC 1-0 Phrae United FC

22:59 Real Banjul 1-0 BK Milan

22:59 Gambia Armed Force 2-0 Wallidan

21:002 Grindavik 3-2 Vikingur Olafsvik 1

18:00 UMF Selfoss 1-0 Vestri

21:00 London Bees (w) 0-7 Leicester City (w)

21:00 CrystalPalace (w) 0-1 Liverpool (w)

21:00 Coventry (w) 1-0 London City Lionesses (w)

21:00 Charlton (w) 1-1 Lewes (w)

21:00 Blackburn Rovers (w) 0-2 Durham Wildcats LFC (w)

23:30 Malkia 0-0 Busaiteen

23:30 Al-Budaiya 0-3 Al-Muharraq

18:00 Halliu football College 5-2 Nomme JK Kalju II

15:30 Gimpo FC 2-0 Jungnang Chorus Mustang FC

14:00 Cheonan City 4-1 FC Namdong

14:00 Majang FC 0-3 Songwol

14:00 Yeoju Sejong 2-2 Goyang FC

12:00 Yangju Citizen 1-1 Jinju Citizen

12:00 523FC 0-9 Jeonju Citizen FC

12:00 FC Together Seoul 0-2 Gimhae Jaemics

18:00 Visakha FC 0-0 Tiffy Army FC

15:30 Boeung Ket Angkor 0-1 Nagaworld FC

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 4-2 Asia Euro University

20:00 Suduva 0-1 Baltija Panevezys

17:00 Sheikh Jamal 2-0 Mohammedan Dhaka

21:00 Raja Casablanca Atlhletic 1-1 CAYB Club Athletic Youssoufia

01:30 Brasilia 4-2 Samambaia DF

19:00 Taksony (w) 4-2 Szetomeharry (w)

19:15 Salamanca (w) 5-3 CD San Pio X (w)

19:001 Tres Cantos (W) 0-1 Atletico Madrid C (w)

18:00 Victoria CF (w) 2-0 Viajes Interrias FF (W)

18:00 Atletico Arousana (w) 1-3 Sardoma CF (w)

17:30 CE Europa (w) 0-2 CF Pardinyes (w)

17:00 Elche (w) 5-0 Murcia Feminas (w)

02:00 Vitoria da Conquista BA 0-0 Bahia

02:00 United Nations Club 0-0 DOS Meyer

02:00 Juazeirense 1-3 Alagoinhas Atletico BA

02:00 Bahia de Feira BA 6-3 Fluminense de Feira BA

15:351 Sydney University 1-4 Central Coast United FC

20:00 Sarawak United 2-0 Kelantan United

22:051 Fovu de Baham 2-1 Stade Renard de Melong

22:00 Canon Yaounde 1-0 Les Astres FC De Douala

21:001 Bamboutos de 3-0 Avion Academy

20:00 Panthere Sportive du Nde 2-0 UMS de Loum

20:00 AS Fortuna Mfou 2-0 Eding Sport FC

19:30 KF Feronikeli 0-1 KF Drita Gjilan

22:59 Radnik Bijeljina 3-1 Mladost Doboj Kakanj

02:00 America FC Natal RN 2-0 ASSU RN

20:30 Tiszafured VSE 2-0 Hatvan

20:301 Kecskemeti TE 1-1 Vac-Dunakanyar

20:301 Mezokovesd Zsory II 2-0 putnok Vse 2

19:00 Veszprem 0-0 Menfocsanak

17:00 Ferencvarosi TC B 8-0 Majosi SE

20:00 Crewe Alexandra U23 2-2 Sheffield Wed U23

04:50 Diriangen U20 2-0 Chinandega U20 1

04:001 Jalapa U20 1-0 Juventus Managua U20 1

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]