Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Shabab AlOrdon vs Ramtha Club, 21h00 ngày 24/12


Shabab AlOrdon
0

Ramtha Club
1
Kết quả bóng đá Jordan

Shabab AlOrdon vs Ramtha Club


21:00 ngày 24/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-0

Diễn biến chính Shabab AlOrdon vs Ramtha Club

 65'   0-1 

Số liệu thống kê Shabab AlOrdon vs Ramtha Club

Shabab AlOrdon Ramtha Club
7
 
Phạt góc
 
7
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
2
5
 
Tổng cú sút
 
12
1
 
Sút trúng cầu môn
 
6
4
 
Sút ra ngoài
 
6
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
46%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
54%
131
 
Pha tấn công
 
122
58
 
Tấn công nguy hiểm
 
71

03:00 Everton 1-0 Southampton

03:00 Real Madrid 1-1 Real Sociedad

15:00 Slavia Mozyr 1-0 Volyn

21:00 Spartak Nalchik 1-0 Salyut-Energia Belgorod

21:00 FC Rukh Brest 4-1 FK Taraz

17:00 FC Essentuki 1-3 Mashuk-KMV

14:30 Seongnam FC 0-0 Jeju United 1

12:00 Ulsan Hyundai FC 5-0 Gangwon FC 1

15:05 Western Sydney 0-2 Melbourne City

16:30 Swadhinata KS 2-0 Uttara FC

14:30 Fortis FC 3-2 Dhaka Wanderers

03:15 Moreirense 2-2 Belenenses

02:00 Benfica 2-0 Rio Ave

02:45 Oud Heverlee 2-0 Royal Antwerp

03:00 Venezia 2-1 Reggio Audace FC

01:00 Mirandes 1-0 Malaga

00:00 Academica Coimbra 1-2 Varzim

02:30 St. Pauli 1-0 Hamburger SV 1

03:00 NAC Breda 3-0 FC Oss

00:45 Excelsior SBV 5-1 Jong Ajax (Youth)

22:00 NK Aluminij 0-1 FC Koper

01:30 CFR Cluj 5-0 SCM Argesul Pitesti

22:301 Politehnica Iasi 0-2 CS Voluntari 1

01:00 Sonderjyske 1-4 Lyngby

00:45 Stade Lavallois MFC 1-2 Quevilly

01:00 SV Waldhof Mannheim 2-2 Bayern Munchen (Youth)

22:59 Balikesirspor 2-2 Osmanlispor FC

20:001 Menemen Belediye Spor 0-3 Boluspor

17:30 Tuzlaspor 3-2 Adanaspor

22:59 Digenis Morphou 2-0 AE Zakakiou

20:05 Dhamk 1-2 Al-Shabab(KSA) 1

06:50 Libertad 2-1 River Plate (PAR) 1

04:30 Guay Leena 1-0 FC Nacional Asuncion

18:00 Estoril U23 3-1 Maritimo U23 1

22:10 Al-Nasar 0-1 Al-Arabi Club (KUW)

00:30 Volos NFC 1-2 Olympiakos Piraeus

19:00 Keshla FK II 0-2 Zaqatala FK

18:00 Qarabag II 3-1 FK MOIK Baku

17:00 Turan Tovuz 2-0 FK Kapaz Ganca

17:00 Standard Sumgayit II 0-1 Sabah II

17:00 Qaradag Lokbatan 0-1 PFC Neftchi II

00:30 Wadi Degla SC 0-0 Zamalek

22:00 Al-Ittihad Alexandria 0-1 Enppi

07:35 Rosario Central 2-2 Godoy Cruz Antonio Tomba

05:15 Union Santa Fe 3-2 Lanus

14:00 Welkite Ketema 1-2 Ethiopia Bunna

19:00 Hadiya Hossana 0-2 Wolaita Dicha

14:00 Adama City 1-2 Jimma Aba Jifar

20:00 Strumska Slava 0-2 FC Hebar Pazardzhik

22:59 Simba Sports Club 3-0 JKT Tanzania

16:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-2 Lokomotiv Astana

21:05 Foolad Khozestan 1-0 Zob Ahan 1

20:55 Persepolis 1-0 Saipa

19:15 Sepahan 1-0 Gol Gohar FC

18:30 Nassaji Mazandaran 1-1 Shahrdary Arak

18:301 Naft Masjed Soleyman FC 1-1 Tractor S.C.

18:30 Mashin Sazi 1-1 Shahr Khodrou

18:30 Mes Rafsanjan 1-1 Esteghlal Tehran

18:30 Peykan 2-0 Sanat-Naft

05:00 Remo Belem (PA) 4-1 Gaviao/PA

22:30 Lokomotiv Plovdiv 2-1 Belasitsa Petrich

02:001 Leicester City U23 1-1 Chelsea U23

21:00 Burnley U23 3-1 West Bromwich U23

20:00 Sunderland U23 2-3 Aston Villa U23

20:00 Newcastle U23 1-2 Reading U23

20:00 Crystal Palace U23 2-0 Leeds United U23 1

03:45 Agueda 1-3 Anadia

01:30 Marinhense 1-0 Clube Condeixa

05:00 Guarani SP 0-3 Ituano SP

08:05 Millonarios 0-2 Jaguares de Cordoba

06:00 Deportivo Pereira 2-0 Deportiva Once Caldas 1

17:00 Wazito FC 1-0 Kericho

10:00 Santos Laguna (w) 2-2 Club Necaxa (w)

19:00 IMT Novi Beograd 1-0 FK Graficar Beograd

22:00 MFM FC 1-0 Nasarawa United

23:301 MS Ironi Kuseife 0-3 AS Nordia Jerusalem 1

17:15 Salgaocar Sports Club 0-0 Dempo

02:00 Valur (w) 8-0 Keflavik (w)

00:00 Anorthosis Famagusta FC 2-2 Apollon Limassol FC 1

21:30 AEP Paphos 2-1 Karmiotissa Polemidion

01:30 ZFK Kolubara (w) 0-1 LASK Crvena Zvezda (w)

07:05 Delfin SC 1-1 Orense SC

02:30 Uganda U20 4-1 Tunisia U20

22:59 Ghana U20 1-0 Gambia U20

22:00 CD Carinena 3-0 San Juan de Mozarrifar

15:10 Bangalore Eagles 1-0 Student Union FC

15:001 Megt Centre 4-2 Deccan Rovers FC

13:30 Madhyapur Youth Association 2-1 Shree Kumari Club

16:45 Satdobato Youth Club 1-0 Shree Bhagwati Club

13:30 Ranipokhari Corner Team 1-0 Tushal Youth Club

22:00 FC Saburtalo Tbilisi 2-0 Lokomotiv Tbilisi

01:00 GAIS 1-0 Malmo FF 1

16:00 Chikhura Sachkhere 1-1 WIT Georgia Tbilisi

18:00 Baia Zugdidi 2-0 FC Shevardeni

16:00 FC Merani Tbilisi 0-0 Gareji Sagarejo

01:301 AA Portuguesa Santista 2-2 Portuguesa Desportos

01:45 Maccabi Emekheifer (w) 3-3 Maccabi Hadera (w)

01:30 Bnot Netanya (w) 3-1 Hapoel Raanana (w)

01:00 Maccabi Holon FC (w) 0-3 Hapoel Beer Sheva (w)

01:00 Ironi Ramat Hasharon (w) 2-0 Hapoel Petah Tikva (w)

00:15 AS Tel Aviv University (w) 0-0 Maccabi Kiryat Gat (w)

02:30 Nacional(AM) 1-1 Penarol AM

02:30 Manaus (AM) 1-1 Penarol AM

02:301 Sao Raimundo AM 0-1 Fast Clube AM

06:00 Internacional RS 1-0 Juventude

13:00 Ufa Youth 0-0 Strogino Youth

20:30 Neroca 0-1 Minerva Academy

15:301 Gokulam Kerala FC 2-3 Churchill Brothers

07:35 ABC RN 1-1 Ceara

21:001 Bologna U20 1-1 Torino U20

22:00 AL Minaa 3-1 Al Semawah

20:00 Al Quwa Al Jawiya 3-2 Naft Al Junoob

18:00 Zakho 1-1 Arbil

18:00 Baghdad 1-1 Al Shorta

18:00 Al-Hudod 1-1 AI Kahrabaa

07:35 San Martin Tucuman 0-1 San Martin San Juan

00:00 Alessandria 1-0 Carrarese

18:05 Shahrdari Mahshahr 2-2 Shohada Babolsar 1

18:00 Mohtasham Tabriz 0-2 Mes Novin Kerman

18:00 Oghab Tehran 1-0 Shahid Ghandi

17:45 Shahrdari Hamedan 0-0 FC Vista Turbine

17:45 Sardar Bukan FC 3-1 Milad Mehr

17:45 Shahrdari Bam 0-0 Shahin Bandar Anzali

17:45 Niroye Zamini 0-0 Naft Omidiyeh

17:45 Espad Tehran 1-0 Melli Hafari

17:45 Avalan Kamyaran 0-1 Elmoadab Tabriz FC

17:15 Atrak Bojnourd FC 1-1 Pas 2

19:301 FC Milsami 0-1 Sheriff Tiraspol

17:30 Dinamo-Auto 0-2 FC Sfintul Gheorghe

20:45 Hilal Alsahel 1-2 Al Merreikh 1

20:30 A.C. Crema 1908 2-3 Caravaggio

12:30 Bengaluru Braves (W) 2-2 Maatru Pratishtana (W)

10:40 Parikrma FC (W) 8-0 Bangalore Soccer Galaxy (W)

12:40 Slamzers Belgaum (W) 2-3 Indian Football Factory (W)

22:58 Al Ahli Benghzi 2-0 Al Sadaqa FC

20:30 Al-Madina 2-0 Al Athad

20:30 Rafeeq 1-0 Abu Salim

20:00 Al Anwar 2-3 Altai Phoenix

22:59 Primeiro de Agosto 2-1 Sporting Cabinda

03:00 Plaza Colonia 5-0 Rentistas

15:00 Koh Kong 5-0 Kampot

15:00 Battambong 0-2 Banteay Meanchey

01:15 Maccabi Tel Aviv 3-1 Ashdod MS

18:30 Ararat Yerevan 0-0 FK Van 1

17:00 Shirak 0-2 FC Pyunik

01:30 Pacajus 1-0 Guarany CE 1

01:30 Icasa CE 0-1 Ferroviario CE

01:30 Barbalha 0-8 Caucaia CE

01:30 Uniclinic Atletico Cearense CE 2-1 Crato CE

22:59 Al Hussein Irbid 3-0 Shabab AlOrdon

20:00 Al Aqaba SC 0-1 Al-Jalil

13:50 LYCC 0-2 RAU FC

16:00 Mohammedan Dhaka 2-0 Muktijoddha SKC

19:15 Brothers Union 5-2 Arambagh KS

16:45 Bangladesh Police Club 1-4 Saif Sporting Club

22:15 Al-Yarmouk 3-2 Al Gela

22:15 Al-Salibikhaet 3-0 Al-Ttadamon(KUW)

19:00 KF Drenica Skenderaj 0-0 Gjilani

19:00 KF Arberia 0-3 KF Feronikeli

23:30 FK Zeljeznicar 0-0 Sarajevo

21:001 Cardiff City U23 4-5 Charlton U23

16:00 Shonan Bellmare 0-0 Urawa Red Diamonds

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).