Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Urawa Red Diamonds (w) vs Albirex Niigata (w), 16h05 ngày 24/12


Urawa Red Diamonds (w)
1

Albirex Niigata (w)
1
Kết quả bóng đá Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ

Urawa Red Diamonds (w) vs Albirex Niigata (w)


16:05 ngày 24/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1-1

Diễn biến chính Urawa Red Diamonds (w) vs Albirex Niigata (w)

 13'   Naomoto 1-0 
 24'   1-1  Kamionobe

Số liệu thống kê Urawa Red Diamonds (w) vs Albirex Niigata (w)

Urawa Red Diamonds (w) Albirex Niigata (w)
12
 
Phạt góc
 
1
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
7
9
 
Sút trúng cầu môn
 
4
3
 
Sút ra ngoài
 
3
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
65%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
35%
113
 
Pha tấn công
 
99
92
 
Tấn công nguy hiểm
 
38

03:15 Liverpool 0-1 Chelsea

01:00 Fulham 0-1 Tottenham Hotspur

01:00 West Brom 0-1 Everton

02:45 Parma 1-2 Inter Milan

03:00 KRIA 3-3 Skautafelag Reykjavikur

03:00 Berserkir Reykjavik 1-3 Stokkseyri

20:00 Ferencvarosi TC U19 (w) 0-4 Astra Hungary U19 (w)

17:00 Sputnik Rechitsa 1-1 FC Murom 1

19:00 Bangkok Glass 2-0 Sukhothai

18:30 Chiangrai United 4-3 Chonburi Shark FC

20:001 Kawran Bazar Progoti 0-0 Fortis FC

02:30 FC Zurich 1-2 Luzern

00:15 FC Sion 0-3 Lugano

22:59 Fenerbahce 1-1 Antalyaspor 1

20:00 Kasimpasa 1-2 Trabzonspor

20:00 Alanyaspor 1-1 Goztepe

02:30 Stal Mielec 2-2 Wisla Plock

08:00 Necaxa 2-2 Pachuca

02:00 Brondby IF 0-0 Randers FC

00:00 Lyngby 2-0 Midtjylland 2

00:00 Sonderjyske 1-1 Odense BK

22:45 Al-Taawon 2-2 Al-Baten

18:00 Vitoria Guimaraes U23 2-0 Rio Ave U23

23:30 Al-Qadsia SC 2-0 Khaitan

21:00 Al Kuwait SC 4-1 Al-Shabab(KUW)

04:00 AD Grecia 1-2 Santos De Guapiles

20:00 Ghazl El Mahallah 0-0 NBE SC 1

23:15 2nd Infantry Battalion Gambia 2-0 Kiang West FC

22:59 Jam City 2-5 Gunjur United 1

19:30 KS Korabi Peshkopi 1-1 FK Partizani B

20:00 Coastal Union 2-1 Young Africans

20:00 Tanzania Prisons 1-1 Mbeya City

18:00 Polisi Tanzania FC 1-0 KMC FC

18:00 Mtibwa Sugar 0-0 Biashara United FC

22:15 Al-Riffa 2-0 Al-Ahli(BHR)

18:00 Afjet Afyonspor 2-0 Inegolspor

18:00 Bayburt Ozel Idare 1-1 Kastamonuspor

18:00 Mamak FK 2-2 Tarsus Idman Yurdu

18:00 Zonguldak 1-1 Kahramanmarasspor

18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-2 Sakaryaspor

18:00 Usakspor 0-0 Hekimoglu Trabzon

18:00 Serik Belediyespor 0-3 Etimesgut Belediye Spor

18:00 Sariyer 3-0 Sancaktepe Belediye Spor

18:001 Manisa BB Spor 1-1 Ankarademirspor

18:00 Kocaelispor 3-1 Nigde Belediyespor

18:00 Hacettepe SK 0-1 Erzincanspor

18:00 Gumushanespor 0-2 Amedspor

18:00 Corum Belediyespor 3-0 Ergene Velimese

18:00 Pendikspor 0-3 Eyupspor

18:00 Kirsehir Koyhizmetleri 2-3 Kirklarelispor

18:00 Bursa Niluferspor AS 1-0 Pazarspor

18:00 Elazigspor 1-1 Anadolu Selcukluspor

18:00 Bodrumspor 1-0 Belediye Vanspor

17:00 Kardemir Karabukspor 0-4 Turgutluspor

22:00 Lyon (w) 2-0 Brondby IF (w)

13:00 BIIK Shymkent (w) 1-6 Bayern Munchen (w)

18:00 Silivrispor 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet

18:00 Muglaspor 1-1 Modafen Spor

18:00 Kozan BLD.SPOR 0-0 Bergama Belediyespor

18:00 Karaman Belediyesi Spor 1-2 Duzcespor

18:00 Yldrm Belediyesispor 1-1 Kestel

18:00 Bayrampasa 0-1 Yeni Orduspor

18:00 Adiyamanspor 0-1 Aksarayspor

16:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-1 Sultanbeyli

22:30 Slavia Sofia 1-1 PFK Montana

19:00 Botev Vratsa 3-0 Chernomorets Balchik

07:00 Tombense 1-2 Atletico Mineiro

04:00 Cortulua 1-1 Barranquilla FC

02:00 Bogota FC 1-1 Deportes Quindio

20:001 Royal Muramvya FC 1-0 Inter Stars

21:00 Benfica C.Branco 2-1 ARC Oleiros

05:00 Ponte Preta 0-1 Santo Andre

02:451 Botafogo SP 0-1 Guarani SP

01:00 Ituano SP 1-0 Sao Bento

08:05 Independiente Santa Fe 3-2 Deportes Tolima

06:001 Boyaca Chico 0-1 Millonarios

07:00 Resende-RJ 2-1 Fluminense RJ

06:00 Queretaro (w) 0-3 Pachuca (w)

01:00 Aris Thessaloniki 1-1 Olympiakos Piraeus

22:59 Volos NFC 1-0 AEK Athens 1

22:00 Pumas U20 0-0 Santos Laguna U20

22:00 Necaxa U20 1-1 Pachuca U20

03:15 Benfica 2-0 Estoril

08:10 Racing Club 0-5 River Plate

15:05 Melbourne Victory (w) 1-0 WS Wanderers (w)

17:00 MEG 0-1 Bengaluru B

15:00 Bangalore Independents 3-2 Young Challengers

06:00 Club Chivas Tapatio 2-1 Leones Negros

16:451 Ranipokhari Corner Team 1-1 Shree Kumari Club

13:30 Jhamsikhel Youth Club 2-3 Shree Bhagwati Club

17:30 Saipa U23 1-2 Abi Pooshan U23

16:10 Dena Saba U23 3-1 Olympic Andisheh U23

14:45 Cypress teresopolis U23 0-0 Paykan U23

14:401 Havadar SC U23 0-2 Esteghlal Tehran U23

14:30 Baderan Tehran U23 4-0 Naft Iranian U23

00:00 Klubi 04 Helsinki 0-5 Gnistan Helsinki

19:00 HJK Helsinki 6-1 KTP Kotka

08:00 Real Espana 0-0 CD Vida

20:25 Al Entesar 3-0 Al-Ansar

20:10 Hercue 1-5 Al-Akhdoud

20:00 Al-Arabi(KSA) 3-3 Bisha FC

19:55 Al Liwaa 2-1 Al-Zlfe

19:55 Al-Sadd FC(SA) 1-2 Kumait

19:55 Al Qaisoma 1-1 Al-Taqdom

19:40 Al Safa(KSA) 0-4 Al-Jndal

01:30 Maccabi Emekheifer (w) 3-0 Bnot Netanya (w)

01:00 Hapoel Beer Sheva (w) 0-1 Maccabi Hadera (w)

01:00 Hapoel Petah Tikva (w) 3-0 Maccabi Holon FC (w)

00:30 Hapoel Raanana (w) 1-1 AS Tel Aviv University (w)

00:30 Maccabi Kiryat Gat (w) 2-1 Ironi Ramat Hasharon (w) 1

02:45 Standard Liege 1-0 Club Brugge 1

00:00 Racing Genk 4-1 Mechelen

20:00 C.A.Bizertin 1-0 Stade tunisien

20:00 Sifakesi 1-2 US Tataouine

07:30 Juventude 1-2 Sao Luiz(RS)

06:00 EC Pelotas(RS) 2-2 Internacional RS

06:00 Sao Jose PoA RS 0-1 Caxias RS

19:30 Sporting Alexandria 1-0 El Mansoura

19:30 Maleyet El Zayiat 2-0 Kafr El Shaikh

19:30 Haras El Hedoud 1-0 Dekernes

19:30 El Hammam 1-1 EI Raja Marsa Matruh

19:30 Abo Qair Semads 1-2 El Olympi

22:15 Al-Rayyan SC U23 2-0 Al Sailiya U23

22:15 Umm Salal U23 1-4 Al Duhail U23

22:15 Qatar SC Doha U23 0-1 Al Gharafa U23

22:15 Naft Misan 0-1 Naft Alwasat

20:00 Al Zawraa 0-0 Al Talaba

17:45 Al Karkh 2-1 Al Diwaniya

01:30 FC Lincoln 4-2 St Joseph's FC

19:001 Kitchee 2-0 Sun Pegasus

21:00 Carrarese 0-0 Grosseto

21:00 Livorno 0-1 Alessandria

00:00 JK Tallinna Kalev 2-0 FC Nomme United

01:00 Romania Indoor Soccer 2-3 Bosnia and Herzegovina Indoor

00:00 Montenegro Indoor Soccer 4-3 Belgium Indoor Soccer

23:30 Slovakia Indoor Soccer 6-0 Greece Indoor Soccer

22:00 Azerbaijan Indoor Soccer 5-1 Moldova Indoor Soccer

19:00 Denmark Indoor Soccer 2-3 Albania Indoor Soccer

01:00 Real Bamako 2-1 Stade Malien de Bamako

22:59 Lafia Club de Bamako 0-0 AS Douanes de Sikasso

02:30 Atletic Club D Escaldes 3-0 UE Santa Coloma

02:30 UE Engordany 0-1 FC Santa Coloma 1

12:35 Misaka United (W) 1-3 Kickstart Karnataka FC (w)

20:30 Al-Ahli tripoli 1-0 Al Mahalla

20:00 Khaleej Sart 0-0 Darnes

20:00 Al-Nasr Benghazi 1-1 AlHilal

02:301 Marsa 0-1 Sirens

01:00 ZNK Radomlje (w) 2-2 ZNK MB Tabor (w)

03:00 Levante 1-1 Athletic Bilbao

05:00 Aguilas UP 2-0 SD Atletico Nacional

02:001 Aparecidense GO 0-0 Vila Nova

01:30 katalang BA 0-2 Atletico Clube Goianiense

22:59 Ahli Al Khalil 1-4 Shbab Alkhaleel

20:00 Shabab Althahrea 4-0 Al Birah

20:00 ZESCO United Ndola 4-1 Lumwana Radiants

20:00 Red Arrows 1-0 Prison Leopards FC

01:45 Hapoel Haifa 0-2 Maccabi Tel Aviv 1

01:00 Beitar Jerusalem 2-3 Hapoel Bnei Sakhnin FC

00:00 Ashdod MS 2-0 Hapoel Kfar Saba

17:00 Lori Vanadzor 2-0 FC Noah

01:30 Guarany CE 1-2 Uniclinic Atletico Cearense CE

01:30 Crato CE 0-1 Ferroviario CE

01:30 Caucaia CE 0-1 Icasa CE

01:30 Pacajus 4-0 Barbalha

22:59 Al Wihdat Amman 4-0 Maan

20:002 Ramtha Club 2-2 Al Faisaly

19:15 Chittagong Abahani 2-1 Uttar Baridhara SC

16:45 Sheikh Russel KC 5-0 Bangladesh Police Club

01:00 SCCM Chabab Mohamedia 2-2 DHJ Difaa Hassani Jadidi

22:00 Chabab Atlas Khenifra 1-3 Maghrib Association Tetouan

20:30 Wydad Serghini 1-1 Raja de Beni Mellal

22:59 Obolon Kiev 0-0 Vpk Agro Magdalinovka

01:00 AA Sao Mateus 0-4 Estrela do Norte ES

20:30 Al Bataeh U19 2-0 Emirates Club RAK U19

20:30 Emirates Club U19 2-0 Al Bataeh U19

01:301 ABC RN 1-1 CE Forca e Luz RN

01:00 Dunarea Calarasi 1-3 Dinamo Bucuresti

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).