Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Latvia Division 2 2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Latvia Division 2 năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Latvia Division 2 CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ tư, Ngày 20/10/2021
20/10 18:00 10 FK Dinamo Riga 1-4 Albatroz (1-2)
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 19:00 14 Super Nova 2-0 Saldus SS/Leevon (1-0)
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 19:00 14 FK Smiltene BJSS 1-6 Tukums-2000 (1-4)
16/10 18:00 14 FK Dinamo Riga 0-0 JDFS Alberts (0-0)
16/10 18:00 14 FK Auda Riga 2-0 Albatroz (1-0)
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 20:00 13 FK Smiltene BJSS 2-4 Albatroz (1-2)
09/10 19:00 13 Grobina 0-3 Tukums-2000 (0-1)
09/10 19:00 13 Saldus SS/Leevon 3-0 FK Dinamo Riga (2-0)
09/10 18:00 13 Rezekne/BJSS 2-0 JDFS Alberts (0-0)
Thứ tư, Ngày 06/10/2021
06/10 19:00 11 FK Dinamo Riga 1-3 Super Nova (0-1)
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 19:00 12 Super Nova 0-0 Albatroz (0-0)
03/10 18:00 12 FK Auda Riga 3-0 FK Dinamo Riga (0-0)
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021
02/10 20:00 12 FK Smiltene BJSS 2-2 Grobina (1-1)
02/10 19:00 12 JDFS Alberts 0-1 Tukums-2000 (0-0)
02/10 18:00 12 Saldus SS/Leevon 1-1 Rezekne/BJSS (1-1)
Thứ tư, Ngày 29/09/2021
29/09 20:00 8 Grobina 1-5 FK Auda Riga (0-3)
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 21:00 11 Tukums-2000 0-0 Saldus SS/Leevon (0-0)
25/09 20:00 11 FK Smiltene BJSS 1-1 JDFS Alberts (1-1)
25/09 20:00 11 Albatroz 1-1 Grobina (0-0)
25/09 19:00 11 Rezekne/BJSS 0-0 FK Auda Riga (0-0)
Chủ nhật, Ngày 19/09/2021
19/09 20:00 10 Super Nova 0-3 Rezekne/BJSS (0-0)
19/09 19:00 10 JDFS Alberts 1-1 Grobina (0-0)
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 21:00 10 Saldus SS/Leevon 4-1 FK Smiltene BJSS (3-0)
18/09 19:00 10 FK Auda Riga 1-1 Tukums-2000 (1-1)
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 21:00 9 Super Nova 2-2 Tukums-2000 (0-0)
12/09 00:00 9 Saldus SS/Leevon 1-2 Grobina (1-1)
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 20:00 9 Albatroz 0-0 JDFS Alberts (0-0)
11/09 19:00 9 FK Dinamo Riga 2-2 Rezekne/BJSS (2-0)
11/09 19:00 9 FK Auda Riga 7-0 FK Smiltene BJSS (3-0)
Thứ tư, Ngày 08/09/2021
08/09 21:00 6 Grobina 1-0 FK Dinamo Riga (1-0)
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 21:00 8 Super Nova 8-0 FK Smiltene BJSS (4-0)
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 22:00 8 Saldus SS/Leevon 0-0 JDFS Alberts (0-0)
04/09 20:00 8 Rezekne/BJSS 2-1 Albatroz (1-0)
04/09 19:00 8 Tukums-2000 0-2 FK Dinamo Riga (0-1)
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 18:30 7 Super Nova 2-1 Grobina (1-0)
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 22:00 7 FK Dinamo Riga 3-1 FK Smiltene BJSS (2-1)
28/08 20:00 7 Albatroz 0-0 Saldus SS/Leevon (0-0)
28/08 19:00 7 FK Auda Riga 3-1 JDFS Alberts (0-1)
28/08 19:00 7 Rezekne/BJSS 4-1 Tukums-2000 (2-0)
Thứ tư, Ngày 25/08/2021
25/08 22:00 6 Albatroz 0-1 Tukums-2000 (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)