Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Luxembourg Cup 2019-2020 mới nhất

Kết quả bóng đá Luxembourg Cup năm 2019-2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Luxembourg Cup CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Bảng FT HT
Thứ bảy, Ngày 28/05/2022
28/05 01:00 F91 Dudelange 2-3 Racing Union Luxemburg (1-2)
Thứ năm, Ngày 12/05/2022
12/05 01:00 Fola Esch 4-5 F91 Dudelange (2-0)
12/05 00:00 CS Petange 0-1 Racing Union Luxemburg (0-0)
Thứ năm, Ngày 21/04/2022
21/04 01:30 FC Schifflange 95 0-3 Racing Union Luxemburg (0-0)
21/04 01:00 Progres Niedercorn 0-0 F91 Dudelange (0-0)
21/04 01:00 CS Petange 2-0 Etzella Ettelbruck (0-0)
21/04 01:00 UN Kaerjeng 97 0-4 Fola Esch (0-1)
Thứ năm, Ngày 07/04/2022
07/04 01:00 UNA Strassen 0-1 CS Petange (0-0)
07/04 01:00 Jeunesse Esch 3-9 Progres Niedercorn (0-4)
07/04 01:00 FC Schifflange 95 1-1 Jeunesse Canach (0-1)
07/04 01:00 US Mondorf-les-Bains 0-4 F91 Dudelange (0-1)
07/04 01:00 UN Kaerjeng 97 2-0 Yellow Boys Weiler-La-Tour (1-0)
07/04 01:00 Mondercange 0-4 Fola Esch (0-2)
07/04 01:00 Racing Union Luxemburg 1-0 Red Boys Differdange (1-0)
07/04 01:00 SC Bettembourg 2-4 Etzella Ettelbruck (0-2)
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 22:00 FC Kehlen 0-4 Etzella Ettelbruck (0-2)
31/10 22:00 Yellow Boys Weiler-La-Tour 1-0 Hostert (1-0)
31/10 22:00 SC Bettembourg 1-0 Mamer (1-0)
31/10 22:00 UNA Strassen 2-1 Rodange 91 (0-0)
31/10 22:00 Rupensia Lusitanos Larochette 0-4 Red Boys Differdange (0-2)
31/10 22:00 Jeunesse Canach 2-1 Atert Bissen (1-1)
31/10 22:00 FC Schifflange 95 3-0 Hamm RM Benfica FC (0-0)
31/10 22:00 US Rumelange 0-5 Mondercange (0-4)
31/10 22:00 UN Kaerjeng 97 3-2 FC Wiltz 71 (2-0)
31/10 22:00 Jeunesse Esch 1-1 Jeunesse Esch (0-1)
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 22:59 Jeunesse Useldange 2-4 US Mondorf-les-Bains (1-2)
30/10 22:59 Blo Weiss Medernach 0-2 Fola Esch (0-1)
30/10 22:59 Marisca Miersch 0-6 Racing Union Luxemburg (0-4)
30/10 22:30 FC Alisontia Steinsel 2-6 F91 Dudelange (1-2)
30/10 21:30 Victoria Rosport 2-2 CS Petange (1-1)
30/10 21:00 Progres Niedercorn 1-1 Swift Hesperange (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)