Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Macedonian First Football League 2021-2022 mới nhất

Kết quả bóng đá Macedonian First Football League năm 2021-2022 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Macedonian First Football League CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ ba, Ngày 14/12/2021
14/12 19:00 18 FC Struga Trim Lum 1-0 Renova Cepciste (0-0)
Chủ nhật, Ngày 12/12/2021
12/12 19:00 18 Rabotnicki Skopje 1-2 FK Makedonija Gjorce Petrov (0-1)
12/12 19:00 18 Borec Veles 0-3 FK Shkupi (0-1)
12/12 19:00 18 FK Shkendija 79 1-0 Olimpus Skopje Balashikha (0-0)
12/12 19:00 18 Academy Pandev 1-0 Pelister Bitola (0-0)
Thứ bảy, Ngày 11/12/2021
11/12 19:00 18 FK Tikves Kavadarci 1-3 Bregalnica Stip (1-0)
Thứ tư, Ngày 08/12/2021
08/12 19:00 17 FK Makedonija Gjorce Petrov 4-1 Academy Pandev (2-0)
08/12 19:00 17 Bregalnica Stip 1-2 Rabotnicki Skopje (0-0)
08/12 19:00 17 Olimpus Skopje Balashikha 1-0 FC Struga Trim Lum (0-0)
08/12 19:00 17 Renova Cepciste 1-1 FK Tikves Kavadarci (0-0)
08/12 19:00 17 FK Shkupi 1-1 FK Shkendija 79 (0-0)
08/12 19:00 17 Pelister Bitola 1-3 Borec Veles (1-1)
Chủ nhật, Ngày 05/12/2021
05/12 19:00 16 FC Struga Trim Lum 0-0 FK Tikves Kavadarci (0-0)
05/12 19:00 16 Academy Pandev 0-0 Bregalnica Stip (0-0)
05/12 19:00 16 FK Shkendija 79 2-1 Pelister Bitola (0-1)
05/12 19:00 16 Olimpus Skopje Balashikha 1-3 FK Shkupi (1-1)
05/12 19:00 16 Borec Veles 1-1 FK Makedonija Gjorce Petrov (1-0)
Thứ bảy, Ngày 04/12/2021
04/12 18:55 16 Rabotnicki Skopje 0-0 Renova Cepciste (0-0)
Chủ nhật, Ngày 28/11/2021
28/11 19:00 15 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-2 FK Shkendija 79 (0-1)
28/11 19:00 15 Bregalnica Stip 2-1 Borec Veles (1-1)
28/11 19:00 15 Pelister Bitola 0-0 Olimpus Skopje Balashikha (0-0)
28/11 19:00 15 FK Tikves Kavadarci 2-0 Rabotnicki Skopje (1-0)
28/11 19:00 15 FK Shkupi 4-0 FC Struga Trim Lum (0-0)
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021
27/11 19:00 15 Renova Cepciste 1-2 Academy Pandev (0-1)
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 19:00 14 FC Struga Trim Lum 1-0 Rabotnicki Skopje (0-0)
21/11 19:00 14 Academy Pandev 3-2 FK Tikves Kavadarci (1-1)
21/11 19:00 14 FK Shkendija 79 1-0 Bregalnica Stip (0-0)
21/11 19:00 14 FK Shkupi 5-0 Pelister Bitola (3-0)
21/11 19:00 14 Borec Veles 1-4 Renova Cepciste (0-3)
Thứ bảy, Ngày 20/11/2021
20/11 19:00 14 Olimpus Skopje Balashikha 1-2 FK Makedonija Gjorce Petrov (0-0)
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 19:00 13 Renova Cepciste 0-1 FK Shkendija 79 (0-1)
06/11 19:00 13 Pelister Bitola 0-1 FC Struga Trim Lum (0-1)
06/11 19:00 13 Rabotnicki Skopje 0-3 Academy Pandev (0-3)
06/11 19:00 13 Bregalnica Stip 2-1 Olimpus Skopje Balashikha (1-0)
06/11 19:00 13 FK Tikves Kavadarci 2-1 Borec Veles (1-1)
06/11 19:00 13 FK Makedonija Gjorce Petrov 2-1 FK Shkupi (0-0)
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 19:00 12 Borec Veles 0-1 Rabotnicki Skopje (0-0)
30/10 19:00 12 FC Struga Trim Lum 0-0 Academy Pandev (0-0)
30/10 19:00 12 FK Shkendija 79 1-1 FK Tikves Kavadarci (1-0)
30/10 19:00 12 Pelister Bitola 0-2 FK Makedonija Gjorce Petrov (0-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)