Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 28/06/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 28/06/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

18:30
28/06
Guangzhou City 0-3 Dalian Pro

17:30
28/06
Shandong Taishan 2-0 Henan Songshan Longmen 1

02:00
29/06
Hibernians FC 2-2 Gzira United

01:45
29/06
Longridge Town FC 0-9 Bolton Wanderers

01:45
29/06
Melksham Town 0-3 Forest Green Rovers

01:30
29/06
Falkirk 1-0 Stranraer

01:30
29/06
Alloa Athletic 4-1 Stirling Albion

01:30
29/06
Forfar Athletic 0-6 Dunfermline Athletic

01:30
29/06
Keith 0-5 Elgin City

01:30
29/06
Stenhousemuir 0-1 Greenock Morton

01:00
29/06
Habitpharm Javor 3-2 Decic Tuzi

01:00
29/06
Ayr United 3-0 Darvel FC

00:30
29/06
Mladost Lucani 2-1 FK Vozdovac Beograd

00:30
29/06
FK Vozdovac Beograd 1-2 Mladost Lucani

00:30
29/06
RUS Rebecquoise 1-3 Saint Gilloise

00:15
29/06
Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 Rijeka

00:00
29/06
Augsburg 5-0 TSV Schwaben Augsburg

00:00
29/06
Rapid Vienna (Youth) 2-5 SV Stripfing Weiden

00:00
29/06
Vaduz 1-1 Winterthur

23:30
28/06
Brook thunders 1-2 SV Horn

23:30
28/06
VfL Oldenburg 3-2 Oldenburg

23:30
28/06
Trenkwalder Admira Wacker 0-4 Wiener SC

22:59
28/06
Borussia Dortmund (Youth) 1-1 Preuben Munster

22:59
28/06
KF Llapi 0-2 KF Laci

22:59
28/06
FCM Traiskirchen 0-3 Austria Wien

22:59
28/06
SC Mannsdorf 0-1 Floridsdorfer AC

22:59
28/06
FC Krasnodar 2-0 Rostov FK

22:59
28/06
AFC Ajax 3-0 SV Meppen

22:59
28/06
FC Salzburg 3-2 Legia Warszawa

22:59
28/06
Partizan Belgrade 3-0 Spartak Trnava

22:59
28/06
NK Bravo 2-1 Cukaricki Stankom

22:30
28/06
Kaiserslautern 3-4 Lugano

22:00
28/06
Lech Poznan 2-1 Jagiellonia Bialystok

22:00
28/06
Synot Slovacko 1-0 Zlate Moravce

22:00
28/06
Beroe Stara Zagora 1-0 Yantra Gabrovo

22:00
28/06
Ferencvarosi TC 4-1 Karlsruher SC

21:30
28/06
FC Viktoria Plzen 3-1 Slovan Bratislava

21:30
28/06
Torpedo moskva 1-1 Volgar-Gazprom Astrachan

21:30
28/06
Radnicki Nis 6-0 FC Maritsa 1921

21:00
28/06
Arka Gdynia 0-2 Wisla Plock

21:00
28/06
Young Boys 2-1 Neuchatel Xamax

21:00
28/06
Gornik Zabrze 2-2 Tatran LM

21:00
28/06
Piast Gliwice 2-0 Resovia Rzeszow

20:30
28/06
Eintracht Braunschweig 1-0 SC Freiburg (Youth)

19:10
28/06
Rubin Kazan 3-1 Krylya Sovetov

19:00
28/06
CSKA Sofia 0-0 Ferencvarosi TC

19:00
28/06
Darmstadt 1-1 SV Elversberg

19:00
28/06
Kilmarnock 2-2 Lincoln Red Imps FC

18:00
28/06
Slavia Sofia 1-2 FC Hebar Pazardzhik

16:00
28/06
Bohemians 1905 5-3 FK MAS Taborsko

15:30
28/06
Radunia Stezyca 2-3 Wisla Plock

15:00
28/06
LKS Lodz 1-1 Stal Mielec

02:30
29/06
Zamalek 3-2 Ceramica Cleopatra FC

00:00
29/06
El Mokawloon El Arab 1-1 NBE SC

00:00
29/06
Ghazl El Mahallah 0-0 Ismaily

09:00
29/06
USA (nữ) 2-0 Colombia (nữ)

08:15
29/06
Colombia (nữ) U20 3-0 Venezuela (nữ) U20

05:30
29/06
Chile (nữ) 1-3 Venezuela (nữ)

04:00
29/06
Paraguay (nữ) U20 3-0 Panama (nữ) U20

03:00
29/06
Portugal (nữ) 1-1 Australia (nữ)

02:00
29/06
France (nữ) U20 2-1 Mexico (nữ) U20

01:00
29/06
Belgium (nữ) 6-1 Luxembourg (nữ)

00:00
29/06
Romania (nữ) 3-1 Jordan (nữ)

00:00
29/06
Faroe Islands (nữ) 1-0 Andorra (nữ)

00:00
29/06
Sweden (nữ) U23 0-3 USA (nữ) U23

00:00
29/06
New Zealand (nữ) 0-0 Wales (nữ)

00:00
29/06
Zambia (nữ) 0-5 Uganda (nữ)

23:30
28/06
Sweden (nữ) 3-1 Brazil (nữ)

22:59
28/06
Costa Rica (nữ) 2-4 Haiti (nữ)

22:00
28/06
USA (nữ) U20 2-2 Netherlands (nữ) U20

22:00
28/06
Mexico (nữ) 3-0 Peru (nữ)

22:00
28/06
Turkey (nữ) 2-2 Azerbaijan (nữ)

00:00
29/06
Jonkopings Sodra IF 2-2 Orgryte

00:00
29/06
Halmstads 1-2 Trelleborgs FF

00:00
29/06
Norrby IF 2-0 Ostersunds FK

02:00
29/06
Al Zawraa 0-1 Al Karkh

22:59
28/06
Zakho 0-2 AL Kahrabaa

16:30
28/06
Queensland Lions(w) 4-0 Brisbane Olympic (nữ)

16:45
28/06
1 SWQ Thunder U23 0-8 Brisbane Strikers U23 1

16:30
28/06
Western Pride FC U23 7-0 Southside Eagles U23

16:30
28/06
Brisbane Roar U23 2-0 Gold Coast United U23

15:30
28/06
St George Willawong FC U23 3-0 Bayside United U23

14:00
28/06
Mekelakeya 1-2 Hawassa City FC

20:00
28/06
Johor Darul Takzim 4-0 MISC-MIFA

20:00
28/06
Selangor 1-1 Sabah

09:00
29/06
San Francisco Nighthawks (nữ) 1-0 Marlin FC Alliance (nữ)

05:15
29/06
Downtown United SC (nữ) 4-0 STA (nữ)

08:55
29/06
San Antonio 2-1 Tulsa Roughneck

06:00
29/06
Hartford Athletic 2-0 Colorado Springs Switchbacks FC

02:15
29/06
Augnablik (nữ) 2-0 Haukar (nữ) 1

01:45
29/06
NSI Runavik II 2-3 Undrid FF

01:00
29/06
U19 Pháp 1-2 Israel U19

22:00
28/06
U19 Anh 2-1 Italy U19

22:00
28/06
Slovakia U19 1-0 U19 Áo 2

22:59
28/06
Utsiktens BK U21 3-1 Skowad U21

22:00
28/06
Kalmar U21 0-3 Mjallby AIF U21

21:45
28/06
Osters U21 2-1 IFK Varnamo U21

02:45
29/06
1 UMF Selfoss 0-6 Vikingur Reykjavik

17:30
28/06
Shillong Lajong FC 1-1 Nangkiew Irat

07:30
29/06
Colo Colo 2-0 Internacional RS

05:15
29/06
Nacional Montevideo 2-0 Union Santa Fe

02:00
29/06
Portugal U18 2-0 Turkey U18 1

02:00
29/06
Spain U18 1-1 France U18

22:59
28/06
Italy U18 4-0 Greece U18

22:59
28/06
1 Algeria U18 0-2 Morocco U18

06:30
29/06
Reign FK 1-2 OKC 1889 FC

17:30
28/06
Western Spirit 2-3 Acacia Ridge

19:00
28/06
Energetik-BGU Minsk Reserves 5-1 Dnepr Mogilev Reserves

03:00
29/06
FC Arbaer 6-2 isbjorninn

03:00
29/06
Ulfarnir 4-1 KA Asvellir

03:00
29/06
KFK Kopavogur 5-1 Skautafelag Reykjavikur

02:00
29/06
Skallagrimur 6-0 Hordhur

00:30
29/06
Lindome GIF 0-1 GAIS

00:00
29/06
1 IFK Lidingo FK 2-2 FC Stockholm Internazionale 1

16:30
28/06
Spirit FC 2-0 Wollongong United

22:30
28/06
1 Lahti 2-1 JaPS

17:00
28/06
Redlands United FC 3-0 Sunshine Coast FC

09:00
29/06
Panama U20 1-2 Honduras U20

06:00
29/06
USA U20 2-0 Costa Rica U20

01:00
29/06
Stjarnan SkinandiU19 1-2 IA Kari U19

01:00
29/06
Fjolnir U19 3-0 KR KV U19

01:00
29/06
Breidablik UBK U19 0-1 HK YmirU19

07:30
29/06
Guarani SP 0-2 Ituano SP

07:30
29/06
Cruzeiro (MG) 2-1 Sport Club Recife PE

07:30
29/06
Vila Nova 1-1 Ponte Preta

05:00
29/06
Gremio (RS) 1-0 Londrina PR

05:00
29/06
Brusque FC 0-2 Bahia

22:59
28/06
CD Coopsol Reserves 2-3 Universidad San Martin Reserves

01:30
29/06
Jordan U16 2-1 Syria U16

22:00
28/06
Iraq U16 0-1 Lebanon U16

23:30
28/06
AS Kigali 1-0 APR FC

22:59
28/06
Djoliba 1-1 Monrovia Black Star

00:15
29/06
Al Merreikh 1-0 Hilal El Fasher

00:15
29/06
Khartoum Al Watani 1-1 Wad Nobawi

21:00
28/06
Tuti SC Khartoum 0-1 Ahli Al Khartoum

21:00
28/06
Kober Khartoum 1-1 Hilal O Baye

04:00
29/06
Fulgencio Yegros 2-0 Deportivo Santani

01:30
29/06
Primavera de Curuguaty 1-1 Nacional de Yby Yau

22:59
28/06
Kaarinan Pojat 0-2 Tampere United

22:30
28/06
Honka Akatemia 2-1 MuSa

22:00
28/06
2 Termalica BB Nieciecza II 0-3 KS Wieczysta Krakow

19:30
28/06
Civo United 0-0 Be Forward Wanderers

00:00
29/06
Grorud B 3-3 Skeid Oslo II

01:45
29/06
Hà Lan (nữ) 3-0 Belarus (nữ)

01:00
29/06
Ukraine (nữ) 2-0 Hungary (nữ)

22:59
28/06
Estonia (nữ) 4-2 Kazakhstan (nữ)

22:00
28/06
Moldova (nữ) 1-1 Lithuania (nữ)

07:30
29/06
Corinthians Paulista (SP) 0-0 Boca Juniors

07:30
29/06
Atletico Paranaense 2-1 Libertad

05:15
29/06
Club Sport Emelec 1-1 Atletico Mineiro 1

01:00
29/06
Internacional RS U20 5-0 Caxias RS U20

01:00
29/06
Atletico Torres PE U20 6-0 Serrano RJ U20

00:00
29/06
JK Tallinna Kalev 0-3 Nomme JK Kalju

22:00
28/06
FC Kuressaare 1-1 Levadia Tallinn 1

17:00
28/06
Uttar Baridhara SC 1-1 Rahmatganj MFS

17:00
28/06
Saif Sporting Club 1-2 Swadhinata KS

17:00
28/06
1 Chittagong Abahani 2-3 Abahani Limited

22:00
28/06
Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1 Dinamo Samarqand

16:30
28/06
Green Gully Cavaliers 2-3 Heidelberg United

20:30
28/06
Madura United 2-1 Persija Jakarta

16:00
28/06
Borneo FC 3-0 Cilegon United

01:30
29/06
Sarmiento de Resistencia Reserves 0-0 CA Chaco For Ever Reserves 1

01:30
29/06
El Porvenir Reserves 0-4 CA Claypole Reserves

01:00
29/06
Deportivo Armenio Reserves 1-0 Deportivo Merlo Reserves

00:30
29/06
Real Pilar Reserves 1-1 Victoriano Arenas Reserves

00:00
29/06
1 UAI Urquiza Reserves 3-1 Defensores Unidos Reserves

22:59
28/06
Excursionistas Reserves 3-1 San Martin Burzaco Reserves

22:15
28/06
General Lamadrid Reserves 2-0 Lujan Reserves

22:00
28/06
2 Argentino Merlo Reserves 1-3 Ferrocarril Midland Reserves

22:00
28/06
CA Atlas Reserves 2-2 Leandro N. Alem Reserves

21:00
28/06
Deportivo Laferrere Reserves 2-1 Puerto Nuevo Reserves

21:00
28/06
1 Almirante Brown Reserves 1-0 CA Brown de Adrogue Reserves 1