Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 29/06/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 29/06/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

17:00
29/06
Gamba Osaka 2-0 Hiroshima Sanfrecce

18:30
29/06
Changchun Yatai 1-1 Zhejiang Greentown

16:30
29/06
Shenzhen FC 2-3 Tianjin Tigers

16:00
29/06
Meizhou Hakka 4-1 Cangzhou Mighty Lions

14:30
29/06
Shanghai Port 1-1 Shanghai Shenhua

09:45
30/06
Los Angeles FC 3-1 FC Dallas

09:30
30/06
1 Portland Timbers 2-1 Houston Dynamo

09:30
30/06
1 LA Galaxy 2-3 Minnesota United FC 1

09:00
30/06
Seattle Sounders 1-2 Montreal Impact

07:00
30/06
Chicago Fire 1-0 Philadelphia Union 1

06:30
30/06
FC Cincinnati 4-4 New York City FC

06:30
30/06
Toronto FC 1-2 Columbus Crew

07:00
30/06
1 Juventus Managua 2-2 Puntarenas

05:15
30/06
Fluminense de Feira BA 1-0 Flamengo de Guanambi

01:45
30/06
Raith Rovers 1-2 Queen of South

01:30
30/06
Clachnacuddin 0-10 Inverness

01:00
30/06
HSK Zrinjski Mostar 2-0 FK Igman Konjic

01:00
30/06
Lausanne Sports 2-0 Dynamo Kyiv

00:30
30/06
Svelta Melsele 2-5 Red Star Waasland

00:05
30/06
Fc Remscheid 0-7 Viktoria koln

00:00
30/06
Germania Halberstadt 2-2 MTV Wolfenbuttel

00:00
30/06
Fc Remscheid 0-7 Viktoria koln

00:00
30/06
Schalke 04 (Youth) 11-0 FC Iserlohn

00:00
30/06
Go Ahead Eagles 0-4 PAOK Saloniki

00:00
30/06
FC Deisenhofen 1-1 FC Pipinsried

00:00
30/06
CSKA Moscow 0-3 Zenit St. Petersburg

00:00
30/06
Wuppertaler 5-1 TUS Bovinghausen 04

00:00
30/06
TSV Buchbach 5-3 VFB Hallbergmoos

00:00
30/06
TuS Bersenbruck 0-4 TuS Blau-Weiss Lohne

00:00
30/06
Schalke 04 (Youth) 11-0 SpVg Schonnebeck

23:45
29/06
Yverdon 1-2 FC Sion

23:35
29/06
FC Monheim 1-1 VfL Bochum

23:30
29/06
Qarabag 1-1 CS Universitatea Craiova

23:30
29/06
Cherno More Varna 3-1 Etar

23:30
29/06
Maribor 1-1 Partizani Tirana

22:59
29/06
Lugano U21 1-6 Bellinzona

22:59
29/06
Wolfsberger AC 1-3 Hansa Rostock

22:59
29/06
KF Drita Gjilan 3-1 Vlazrimi Struga

22:59
29/06
Zulte-Waregem 1-1 Charleroi

22:59
29/06
Monaco 1-1 St. Gallen

22:59
29/06
Havelse 1-4 VfL Osnabruck

22:59
29/06
ND Gorica 0-0 Tabor Sezana

22:59
29/06
BFC Viktoria 1889 1-3 Union Berlin

22:59
29/06
SV Waldhof Mannheim 2-0 Aarau

22:59
29/06
TSV Aubstadt 2-2 Eintracht Bamberg

22:59
29/06
Slavia Praha 1-1 Olympiakos Piraeus

22:59
29/06
Sarajevo 1-1 Backa Topola

22:59
29/06
RCO Agde 0-4 Kozarmisleny SE

22:59
29/06
TuS Makkabi Berlin 0-7 Hertha Berlin

22:59
29/06
Slavoj Trebisov 0-1 Tatran Presov

22:59
29/06
LKS Nieciecza 5-1 MFK Karvina 1

22:45
29/06
Botev Vratsa 0-1 Spartak Pleven

22:30
29/06
Stade Ouchy 1-2 Servette

22:30
29/06
Hamburger SV 2-2 Hajduk Split

22:30
29/06
St.Polten 3-2 Rapid Bucuresti

22:30
29/06
TSV Hartberg 1-0 Universitaea Cluj

22:00
29/06
Rapid Wien 5-2 Lafnitz

22:00
29/06
Vasas 3-0 Michalovce

22:00
29/06
Petrolul Ploiesti 2-1 Al Markhiya

22:00
29/06
Mezokovesd Zsory 5-4 MTK Hungaria

22:00
29/06
Gornik Leczna 1-1 Puszcza Niepolomice

22:00
29/06
Dafuji cloth MTE 1-1 Dukla Banska Bystrica

22:00
29/06
Pardubice 2-1 Marila Pribram

22:00
29/06
Fenerbahce 4-2 Al Shamal

22:00
29/06
Chernomorets Novorossiysk 1-3 FK Chayka Pesch

22:00
29/06
Lisen 2-0 Slovan Bratislava B

22:00
29/06
Farul Constanta 0-0 CS Mioveni

22:00
29/06
Cukaricki Stankom 1-0 Slask Wroclaw

22:00
29/06
Banik Ostrava 1-1 Tescoma Zlin

22:00
29/06
FC Steaua Bucuresti 6-0 FC Sfintul Gheorghe 1

22:00
29/06
GKS Jastrzebie 3-0 Ruch Chorzow

22:00
29/06
Levski Sofia 2-1 Lokomotiv Sofia

22:00
29/06
PFK Kuban 1-0 Druzhba Maykop

21:30
29/06
Queen's Park 1-3 NK Lokomotiva Zagreb

21:10
29/06
Sport Podbrezova 1-2 KFC Komarno

21:00
29/06
Dynamo Dresden 0-1 Heidenheimer

21:00
29/06
CSKA 1948 Sofia 3-1 Academy Pandev

21:00
29/06
Spartak Moscow 3-2 Baltika Kaliningrad

21:00
29/06
MSK Puchov 2-3 Trinec

21:00
29/06
Cherno More Varna 2-1 FC Sozopol

20:30
29/06
Club Brugge 1-1 Lierse

20:00
29/06
Red Bull Salzburg 3-2 Legia Warszawa

18:30
29/06
Standard Liege 0-2 Sint-Truidense

18:00
29/06
Larne FC 2-0 The New Saints

17:00
29/06
Skra Czestochowa 2-0 Znicz Pruszkow

17:00
29/06
Saturn Moscow 3-1 FK Ryazan

17:00
29/06
Hibernian 2-0 Hartlepool United

17:00
29/06
Holstein Kiel 2-2 Qarabag

16:00
29/06
MTE Mosonmagyarovar 1-0 Dorogi FC

16:00
29/06
Teplice 2-3 SK Slovan Varnsdorf

16:00
29/06
Slovan Liberec 3-1 FK Graffin Vlasim

15:30
29/06
Sigma Olomouc 2-3 Vyskov

15:00
29/06
Farul Constanta 3-1 FC Brasov

15:00
29/06
Chojniczanka Chojnice 1-2 KP Calisia Kalisz

15:00
29/06
STK Samorin 1-2 FC Artmedia Petrzalka

02:30
30/06
Smouha SC 3-2 Al Ahly SC

00:00
30/06
Pyramids FC 1-0 Enppi

00:00
30/06
FC Gomel 1-0 FC Torpedo Zhodino

22:00
29/06
BATE Borisov 4-0 Slutsksakhar Slutsk

01:00
30/06
Botswana (nữ) 1-1 Togo(w)

22:59
29/06
Denmark (nữ) 1-2 Norway (nữ)

20:30
29/06
Poland (nữ) 1-3 Iceland (nữ)

23:30
29/06
Young Africans Banjul 1-0 FC Wagadou

22:59
29/06
BK Milan 2-3 Tallinding United

20:00
29/06
Terengganu 0-0 Negeri Sembilan

20:00
29/06
Kagera Sugar 0-0 Polisi Tanzania FC

20:00
29/06
Mbeya City 1-1 Simba Sports Club

20:00
29/06
Coastal Union 1-1 Geita Gold

20:00
29/06
Dodoma Jiji FC 1-0 KMC FC

20:00
29/06
Azam 4-1 Biashara United FC

20:00
29/06
Ruvu Shooting 1-0 Tanzania Prisons

20:00
29/06
Young Africans 1-0 Mtibwa Sugar

08:15
30/06
1 Sportivo Bombal 0-1 Argentino De Firmat

21:00
29/06
Ordabasy 3-0 FK Aksu

06:00
30/06
Forge FC 0-1 Valour 1

07:00
30/06
Dallas(w) 2-3 DFeeters Kicks SC (nữ)

07:00
30/06
Tulsa (nữ) football 4-3 Oklahoma City (nữ)

07:00
30/06
Salvo SC(w) 4-0 Mankato Utd (nữ)

06:00
30/06
WFC Charlotte (nữ) 0-4 Charlotte Lady Eagles(nữ)

06:00
30/06
FC Surge (nữ) 5-0 Florida Gulf Coast DL FC(w)

15:30
29/06
1 Ispe FC 3-1 Laconi Lian 1

18:00
29/06
Adelaide Olympic 3-1 Adelaide United FC (Youth)

09:00
30/06
1 San Diego loyalty 2-1 Orange County Blues FC 1

07:30
30/06
Rio Grande Valley 0-0 El Paso Locomotive FC 1

06:35
30/06
Charleston Battery 3-4 Atlanta United FC II

02:15
30/06
Grindavik (nữ) 0-0 Fylkir (nữ)

02:15
30/06
Hafnarfjordur (nữ) 1-1 Tindastoll Neisti (nữ)

01:30
30/06
Fjolnir (nữ) 0-2 Vikingur Reykjavik (nữ)

06:00
30/06
Orlando City 1-1 Nashville 1

01:00
30/06
Hercilio Luz U20 1-0 Brusque U20

02:15
30/06
Fjardabyggd Leiknir 2-0 Magni

02:15
30/06
KFR Aegir 2-0 HotturHuginn

02:15
30/06
Reynir Sandgerdi 3-4 Vikingur Olafsvik

02:15
30/06
Haukar Hafnarfjordur 0-1 Throttur Reykjavik

01:30
30/06
Volsungur husavik 3-1 IR Reykjavik

01:00
30/06
UMF Njardvik 6-0 KF Fjallabyggdar

03:10
30/06
Gambia Ports Authority 0-0 Red Hawks FC

01:35
30/06
Elite United 0-0 Fortune FC

20:00
29/06
FC Takin 1-6 RTC FC

17:00
29/06
Terton FC 1-2 BFF Academy U19

22:00
29/06
Halmstads U21 1-0 Trelleborg U21

16:45
29/06
Blacktown City FC U20 3-2 Sydney FC U20

16:00
29/06
Mounties Wanderers U20 1-4 NWS Spirit FC U20

01:00
30/06
1 Galicia EC 0-1 Jequie BA

01:10
30/06
Tiradentesce 1-2 Guarani CE

01:10
30/06
1 Pague Menos 3-1 Guarany CE 2

01:10
30/06
Floresta CE 2-0 Itapipoca CE

01:10
30/06
Barbalha 1-0 Cariri

01:00
30/06
Maranguape CE 0-1 Horizonte CE

07:30
30/06
2 Deportivo Cali 0-0 FBC Melgar

07:30
30/06
Deportivo Tachira 1-1 Santos

05:15
30/06
The Strongest 1-2 Ceara

01:00
30/06
FK Viltis Vilnius 0-3 FK Transinvest

17:00
29/06
1 West Wallsend SC 0-4 Singleton Strikers FC

09:00
30/06
FC Tucson 0-1 Richmond Kickers

06:40
30/06
1 Akron 0-8 SC Cleveland

06:30
30/06
Irving City FC 7-1 Coyotes FC

06:00
30/06
Greenville Triumph 3-1 North Carolina

06:00
30/06
1 Central Florida Panthers 3-2 Miami United 3

18:45
29/06
Lion City Sailors 5-1 Young Lions

01:05
30/06
Monte Azul SP (Youth) 1-1 Inter Bebedouro SP Youth

01:00
30/06
OSTO youth team 6-0 Sharjah SP Youth

01:00
30/06
Ferroviaria SP (Youth) 0-0 Noroeste (Youth)

01:00
30/06
Brasilis FC U20 2-1 Mogi Mirim (Youth)

01:00
30/06
Sao Jose AP (Youth) 1-3 Flamengo-SP (Youth)

01:00
30/06
Portuguesa Santista U20 2-1 Mauaense SP Youth

01:00
30/06
EC Uniao Suzano SP Youth 0-0 Santo Andre (Youth)

01:00
30/06
Botafogo-SP (Youth) 4-0 Francana Youth

01:00
30/06
3 Sao Caetano (Youth) 3-0 Uniao Suzano Youth 2

01:00
30/06
Mirassol FC Youth 7-0 Catanduva/SP Youth

01:00
30/06
Desportivo Brasil Youth 3-1 Comercial Tiete SP Youth

01:00
30/06
Gremio Osasco Audax Youth 2-0 SERC Brasil U20

01:00
30/06
Sao Bento SP (Youth) 1-0 SKA Brasil Youth

01:00
30/06
Maua SP Youth 1-0 Agua Santa SP Youth

01:00
30/06
Capivariano FC SP Youth 1-0 Inter de Limeira (Youth)

01:00
30/06
America SP (Youth) 0-1 Votuporanguense (Youth)

01:00
30/06
Santos (Youth) 7-0 Jabaquara SP U20

01:00
30/06
Juventus-AC (Youth) 1-1 Nacional AC SP (Youth)

01:00
30/06
Santacruzense U20 0-0 Andradina SP Youth

01:00
30/06
Ituano (Youth) 3-1 Salto SP Youth

01:00
30/06
XV de Jau (Youth) 4-1 Sao Carlos (Youth)

01:00
30/06
RB Bragantino Youth 2-1 Itapirense Youth 1

01:00
30/06
Independente SP Youth 0-7 XV de Piracicaba (Youth)

01:00
30/06
2 Vocem SP Youth 0-2 Aracatuba SP Youth 1

01:00
30/06
Ibrachina Youth 3-0 Colorado Caieiras SP Youth

01:00
30/06
Guarani SP (Youth) 3-0 CA Metropolitano U20

01:00
30/06
Olimpia SP U20 0-0 Comercial SP Youth

01:00
30/06
1 Portuguesa (Youth) 0-0 Paulista (Youth)

01:00
30/06
Taubate (Youth) 2-0 Joseense SP Youth

01:00
30/06
Ponte Preta (Youth) 2-0 CA Guacuano U20

01:00
30/06
Tanabi SP (Youth) 1-0 Gremio Novorizontin (Youth)

01:00
30/06
Penapolense (Youth) 1-2 Assisense SP U20

01:00
30/06
GD Saocarlense Youth 2-1 CA Taquaritinga SP U20

01:00
30/06
Corinthians Paulista (Youth) 1-0 EC Sao Bernardo U20

01:00
30/06
Sao Paulo (Youth) 1-1 Gremio Osasco Youth

01:00
30/06
Palmeiras (Youth) 7-0 Uniao Mogi Youth

03:00
30/06
Berserkir Midas 1-1 KF Hafnir

03:00
30/06
1 KB(ICE) 2-2 Lettir Reykjavik

03:00
30/06
KM Reykjavik 1-4 Alftanes

03:00
30/06
Alafoss 1-3 Golfklubbur Grindavikur

03:00
30/06
1 Smari 2020 0-3 Hamar Hveragerdi

09:05
30/06
Raya2 Expansion 1-0 Monarcas Morelia

07:05
30/06
Tlaxcala FC 2-0 Cimarrones de Sonora 1

05:00
30/06
Club Chivas Tapatio 3-1 CD Alacranes de Durango 1

00:45
30/06
FCI Tallinn 3-1 FC Eston Villa

00:00
30/06
Zenit Tallinn 5-3 JK Poseidon

23:30
29/06
FC Soccernet 0-0 Jogeva Wolves

01:45
30/06
Cliftonville LFC (nữ) 0-0 Sion Swifts (nữ)

00:00
30/06
Dinamo Batumi 4-1 Dinamo Tbilisi

21:00
29/06
Gagra Tbilisi 3-3 FC Saburtalo Tbilisi

20:30
29/06
Torpedo Kutaisi 4-1 Dila Gori 1

01:00
30/06
Huddinge IF 2-0 Syrianska Eskilstuna IF

00:30
30/06
Sifhalla 1-5 Lidkopings FK

01:00
30/06
Jarfalla 1-3 IFK Stocksund

00:30
30/06
Ullared 2-2 Onsala BK

00:00
30/06
Husqvarna 4-2 Motala AIF FK

00:00
30/06
FC Trollhattan 3-1 Vanersborg FK

22:59
29/06
PK-35 Vantaa 2-2 HIFK

22:30
29/06
FC Haka 2-2 KuPs

22:00
29/06
Inter Turku 0-0 HJK Helsinki

09:00
30/06
Guatemala U20 1-1 Mexico U20

06:00
30/06
Dominican Republic U20 1-0 Jamaica U20

03:00
30/06
Fram/Ulfarnir U19 1-1 Fjolnir/Vaengir II U19

02:00
30/06
Afturelding Hviti U19 4-1 Breidablik Augnablik Smari U19

07:30
30/06
Gremio Novorizontin 2-0 Vasco da Gama 1

07:30
30/06
CRB AL 0-0 Tombense

05:00
30/06
1 Nautico (PE) 1-1 Criciuma

23:40
29/06
Naft Al Junoob 2-0 Newroz SC(IRQ)

21:00
29/06
Al Diwaniya 1-1 Al Shorta

21:00
29/06
Al Talaba 2-2 Baghdad

21:00
29/06
Al Sinaah 1-1 Al Quwa Al Jawiya

21:00
29/06
Al Qasim Sport Club 1-1 Naft Alwasat 1

00:15
30/06
1 GrIFK Reservi 4-1 BK-46 Karis Karjaa 1

23:30
29/06
1 FC Kuusysi 1-4 JäPS/47

22:59
29/06
RPS Lions 2-5 STPS

22:59
29/06
FC Jyvaskyla Blackbird 2-0 PK-37 Iisalmi

22:30
29/06
Tervarit-j 2-2 HauPa

01:00
30/06
Skala Itrottarfelag 5-0 AB Argir

00:30
30/06
KI Klaksvik 4-2 NSI Runavik

20:00
29/06
Kaisar Kyzylorda 2-0 Zhenis 1

19:00
29/06
Yassy Turkistan 2-1 FC Zhetysu Taldykorgan 1

15:45
29/06
Terengganu U19 2-0 Pulau Pinang U19

15:45
29/06
Melaka United U19 0-1 Negeri Sembilan U19

15:45
29/06
UiTM FC U19 0-1 Selangor FA U19

04:05
30/06
Gimnasia La Plata 2-0 Flandria

01:00
30/06
Cruzeiro (Youth) 1-2 Minas Boca/MG Youth

20:00
29/06
Atletico Mineiro Youth 2-1 EC Futgol U20

03:00
30/06
Sport Colonial 3-2 Sol de America Pastoreo 1

00:30
30/06
Obreros Unidos 0-1 2 de Mayo PJC

14:00
29/06
Auckland City 2-1 Eastern Suburbs Auckland

15:00
29/06
Zibo Cuju F.C. 0-0 Guangxi Pingguo Haliao

15:00
29/06
Nantong Zhiyun 0-0 Qingdao Youth Island

01:30
30/06
Bray Wanderers U19 2-3 Athlone Town U19

22:59
29/06
1 FC Ilves-Kissat 1-1 GrIFK Kauniainen

22:30
29/06
Vantaa 1-0 HJS Akatemia

22:30
29/06
EPS Espoo 0-2 SalPa

22:00
29/06
Unia Solec Kujawski 2-1 WKP Wloclavia Wloclawek

19:30
29/06
Silver Strikers 4-1 TN Stars

01:15
30/06
Valerenga 0-1 Bodo Glimt

22:59
29/06
Lillestrom 1-0 Aalesund FK

22:59
29/06
Eidsvold Turn 1-4 Molde

22:59
29/06
Sotra 0-1 Haugesund 1

22:59
29/06
Moss 0-3 Start Kristiansand

22:59
29/06
Kjelsas 3-3 Skeid Oslo

22:59
29/06
Byasen Toppfot 1-2 Sandefjord

22:59
29/06
Gjovik Lyn 0-7 Stabaek

15:45
29/06
Adelaide Olympic Reserve 2-3 Adelaide United Reserves

07:30
30/06
Velez Sarsfield 1-0 River Plate

07:30
30/06
Deportes Tolima 0-1 Flamengo

05:15
30/06
Cerro Porteno 0-3 Palmeiras

05:15
30/06
Talleres Cordoba 1-1 Colon de Santa Fe

02:30
30/06
SOL FC Abobo 3-3 Racing d'Abidjan

00:00
30/06
ES Bafing 1-2 LYS Sassandra

22:59
29/06
CO Korhogo 1-3 AF Amadou Diallo Djekanou

22:30
29/06
Sporting Gagnoa 2-1 USC Bassam

12:00
30/06
FC Ulaanbaatar 1-0 Erchim

18:00
29/06
Deren FC 4-0 Khangarid Klub

15:00
29/06
SP Falcons 0-5 Ulaanbaatar City

07:30
30/06
Dunbeholden FC 2-3 Cavalier FC

05:00
30/06
Waterhouse FC 1-1 Harbour View FC

05:15
30/06
Vitoria Salvador (Youth) 1-1 Bahia (Youth)

01:00
30/06
1 Atletico Goianiense U20 0-0 Vila Nova (Youth)

01:00
30/06
Queimadense PB Youth 1-1 Atletico Cajazeirense U20

20:30
29/06
1 Andraus Brasil U20 4-1 Rio Branco FC U20

17:00
29/06
Busan Transportation Corporation 0-3 FC Seoul

17:00
29/06
Daegu FC 3-2 Pohang Steelers

17:00
29/06
Ulsan Hyundai FC 1-1 Bucheon FC 1995

17:00
29/06
Jeonbuk Hyundai Motors 3-0 Suwon Samsung Bluewings

23:30
29/06
Tallinna JK Legion 1-2 Flora Paide 1

22:00
29/06
FC Flora Tallinn 6-1 Parnu JK Vaprus

21:30
29/06
Tartu JK Maag Tammeka 1-0 Trans Narva

17:00
29/06
Muktijoddha SKC 1-4 Bangladesh Police Club

02:30
30/06
OCK Olympique de Khouribga 1-4 Olympique de Safi

02:30
30/06
Renaissance Sportive de Berkane 3-1 SCCM Chabab Mohamedia

00:00
30/06
Raja Casablanca Atlhletic 2-1 FAR Forces Armee Royales

00:00
30/06
1 DHJ Difaa Hassani Jadidi 1-0 CAYB Club Athletic Youssoufia

00:00
30/06
IRT Itihad de Tanger 1-1 Maghreb Fez 1

00:00
30/06
Union Touarga Sport Rabat 0-2 RCOZ Oued Zem

00:00
30/06
Club Salmi 2-3 Hassania Agadir

00:00
30/06
MCO Mouloudia Oujda 2-2 Wydad Casablanca

22:00
29/06
Pakhtakor 2-3 Kuruvchi Bunyodkor

21:00
29/06
Termez Surkhon 1-1 Neftchi Fargona

21:30
29/06
Finland U17 0-1 Latvia U17

17:00
29/06
Lithuania U17 3-3 Estonia U17

16:30
29/06
Valentine 0-2 Hamilton Olympic

16:00
29/06
1 Maitland 1-3 Lambton Jarvis 1

16:00
29/06
Lake Macquarie 2-5 Weston Workers FC

00:15
30/06
1 Villa Dalmine Reserves 3-0 Sacachispas Reserves

00:00
30/06
Temperley Reserves 2-1 Defensores de Belgrano Reserves 1

20:20
29/06
Deportivo Camioneros Reserves 2-0 CSD Flandria Reserves

20:10
29/06
Atletico Fenix Reserves 0-2 Acassuso Reserves

07:00
30/06
Metro Louisville FC 2-1 Milwaukee Torrent

15:45
29/06
2 Kelantan U21 1-2 Kedah U21 1