Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá ngày 01/07/2022 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 01/07/2022 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

06:30
02/07
SC Canadense 0-1 CA Almafuerte

04:39
02/07
FC Utrecht Reserves 4-0 Monchengladbach AM.

02:00
02/07
Forres Mechanics 0-3 Elgin City

01:30
02/07
Radnicki 1923 Kragujevac 1-1 OFK Petrovac

01:30
02/07
Bradford City 2-0 Bradford Park Avenue

01:15
02/07
Tiverton Town 2-1 Exeter City

01:00
02/07
Mladost Lucani 3-1 Mladost Novi Sad

01:00
02/07
Dereham 0-4 Norwich City

01:00
02/07
Rotherham United 4-2 Parkgate

01:00
02/07
Melksham Town 1-6 Bristol Rovers

01:00
02/07
Penrith AFC 1-5 Carlisle United

01:00
02/07
Hitchin Town 0-3 Luton Town

01:00
02/07
Habitpharm Javor 3-1 Jedinstvo Bijelo Polje

01:00
02/07
Haringey Borough 1-2 Leyton Orient

01:00
02/07
Undy Athletic 0-7 Newport County

00:30
02/07
Salzburger AK 1914 2-0 Vocklamarkt

00:30
02/07
SV Frisia 03 0-6 ETSV Weiche Flensburg

00:00
02/07
Rot-Weiss Essen 2-4 Monchengladbach

00:00
02/07
FK Nizhny Novgorod 1-1 FK Sochi

00:00
02/07
SV Horn 0-0 SV Stripfing Weiden

00:00
02/07
SC Gleisdorf 3-1 SC Furstenfeld

00:00
02/07
Eckernforder SV 0-2 Phonix Lubeck

00:00
02/07
SV Lendorf 3-2 SV Spittal

00:00
02/07
Sturm Graz (Youth) 2-0 Deutschlandsberger SC

00:00
02/07
SC Cambuur 2-2 SV Meppen

00:00
02/07
kesswh 0-1 SpVgg Hankofen-Hailing

00:00
02/07
Tus Dassendorf 2-2 Holstein Kiel II

00:00
02/07
St. Johann 3-3 Kufstein

23:30
01/07
SV Atlas Delmenhorst 4-3 VfL Oldenburg

23:30
01/07
Hajduk Split 0-3 KAA Gent

23:30
01/07
Widzew lodz 1-0 Puszcza Niepolomice

23:30
01/07
TSV Rain Am Lech 1-1 FC Augsburg II

23:30
01/07
SC Kalsdorf 1-1 Grazer AK

23:30
01/07
NK Publikum Celje 2-1 HNK Gorica

23:30
01/07
1 Domzale 1-0 Jadran Dekani

23:30
01/07
SV Lebring 2-4 Allerheiligen

23:30
01/07
SK Vorwarts Steyr 0-8 Sparta Praha B

23:20
01/07
Slavia Sofia 3-0 Sportist Svoge

23:10
01/07
MSV Duisburg 1-1 Preuben Munster

22:59
01/07
Schweinfurt 05 FC 1-0 FSV Frankfurt

22:59
01/07
Dinamo Zagreb 3-3 Spartak Trnava

22:59
01/07
Floridsdorfer AC 2-4 NK Mura 05

22:59
01/07
ASK Bravo Publikum 1-1 Rijeka

22:59
01/07
Hamburger SV (Youth) 3-3 VFB Lubeck

22:59
01/07
Stade Lavallois MFC 1-1 Concarneau

22:59
01/07
Valenciennes 1-0 UNFP

22:30
01/07
Eintracht Braunschweig 0-1 Swift Hesperange

22:30
01/07
FK Kosice 2-2 Resovia Rzeszow

22:30
01/07
Hamburger SV 4-3 Aris Thessaloniki

22:30
01/07
Universitaea Cluj 0-1 ZNK Osijek

22:00
01/07
Trenkwalder Admira Wacker 0-1 CS Universitatea Craiova

22:00
01/07
Csakvari TK 1-1 Ivancsa

22:00
01/07
1 Legia Warszawa 2-3 Motor Lublin

22:00
01/07
Guingamp 3-1 Chamois Niortais

22:00
01/07
Kecskemeti TE 3-2 Bekescsaba

22:00
01/07
Young Boys 2-2 Stade Ouchy

21:45
01/07
Istanbul BB 3-0 Metalist Kharkiv

21:00
01/07
Amiens 1-4 Oostende

20:30
01/07
Arminia Bielefeld 3-1 Olympiakos Piraeus

20:00
01/07
Rapid Vienna (Youth) 4-1 Austria Wien (Youth)

20:00
01/07
Yverdon 2-0 Grasshopper

19:00
01/07
Silkeborg 2-0 St. Pauli

19:00
01/07
Burnley 1-0 Rochdale

19:00
01/07
Jahn Regensburg 6-2 Zwickau

18:15
01/07
Rakow Czestochowa 0-3 Wisla Plock

18:00
01/07
Randers FC 3-2 Viborg

17:00
01/07
Fredericia 1-1 Vejle

17:00
01/07
Hibernian 4-2 Burton Albion

17:00
01/07
Aberdeen 1-1 Saint Johnstone

16:45
01/07
Kilmarnock 1-0 Charlton Athletic

16:15
01/07
Cracovia Krakow 1-2 Rapid Bucuresti

16:00
01/07
FC Viktoria Plzen 3-0 FK MAS Taborsko

16:00
01/07
Novi Pazar 3-0 FK Zvijezda 09

16:00
01/07
1 FK Vozdovac Beograd 3-0 Mornar

15:45
01/07
Stal Mielec 2-0 Korona Kielce

15:30
01/07
Widzew lodz 1-3 Sandecja Nowy Sacz

15:00
01/07
Neftekhimik Nizhnekamsk 5-1 Chertanovo Moscow

15:00
01/07
Beroe Stara Zagora 2-2 Litex Lovech

16:00
01/07
Phú Thọ 1-2 Khatoco Khanh Hoa

09:05
02/07
Mazatlan FC 2-4 Puebla

00:00
02/07
GIF Sundsvall 2-1 Malmo FF

02:00
02/07
Finn Harps 0-1 Shamrock Rovers

01:45
02/07
St. Patricks Athletic 3-0 Drogheda United

01:45
02/07
Dundalk 3-0 UC Dublin

01:45
02/07
Bohemians 2-3 Derry City

05:40
02/07
Everton CD 1-1 Colo Colo 2

06:20
02/07
Estudiantes Merida FC 1-1 Monagas SC 1

04:00
02/07
Deportivo Lara 0-0 Universidad Central de Venezuela

02:10
02/07
France (nữ) 7-0 Vietnam (nữ)

22:59
01/07
Norway (nữ)U16 5-2 Iceland (nữ) U16

22:00
01/07
Italy (nữ) 1-1 Spain (nữ)

21:15
01/07
Finland (nữ)U16 1-4 Sweden (nữ)U16

20:00
01/07
Netherlands (nữ)U16 5-1 India (nữ) U17

17:00
01/07
Denmark (nữ)U16 6-0 Faroe Islands (nữ) U16

06:15
02/07
1 Sol de America 0-1 Sportivo Ameliano

04:00
02/07
1 Guairena 1-1 FC Nacional Asuncion

03:30
02/07
2 Ayacucho Futbol Club 1-2 Academia Deportiva Cantolao

00:30
02/07
Ramtha Club 4-1 Maan

22:00
01/07
Shabab AlOrdon 1-2 Sahab SC

12:00
02/07
Blaublitz Akita 0-1 Renofa Yamaguchi

15:15
01/07
Gold Coast United U23 1-3 Logan Lightning U23

07:30
02/07
Boca Juniors 0-3 Banfield

05:05
02/07
Central Cordoba SDE 1-2 Argentinos juniors

17:40
01/07
Souths United SC (nữ) 2-1 Eastern Suburbs SC (nữ)

17:30
01/07
The Gap NPL (nữ) 0-2 Mitchelton (nữ)

22:00
01/07
FK Arys 2-2 Tobol Kostanai

05:05
02/07
FC Edmonton 3-0 York 9 FC

20:00
01/07
Tukums-2000 II 2-1 Valmieras FK II

09:00
02/07
FC Tucson (nữ) 0-1 Arizona (nữ)

07:30
02/07
FC Austin Elite (nữ) 0-0 San Antonio Athenians SC (nữ)

07:00
02/07
Utah Red Devils (nữ) 4-1 SA Corinthians FC (nữ)

07:00
02/07
Alabama (nữ) 1-1 TN Force FC (nữ)

12:00
02/07
West Torrens Birkalla 0-1 Croydon Kings

12:00
02/07
Sorrento F.C. U20 2-0 Pires U20

12:00
02/07
Balcatta U20 3-2 Armadale SC U20

12:00
02/07
Perth RedStar FC U20 3-1 FloreatAthena U20

12:00
02/07
Cockburn City U20 1-0 Inglewood United U20

12:00
02/07
1 Gwelup Croatia U20 0-1 Bayswater U20

09:30
02/07
Los Angeles Galaxy II 3-1 Oakland Roots 1

08:00
02/07
Colorado Springs Switchbacks FC 3-0 Sacramento Republic FC

08:00
02/07
New York Red Bulls B 0-3 Pittsburgh Riverhounds

23:45
01/07
Portugal Beach Soccer 8-1 Estonia Beach Soccer

21:15
01/07
Italy Beach Soccer 7-3 Azerbaijan Beach Soccer

19:45
01/07
France Beach Soccer 2-8 Switzerland Beach Soccer

17:15
01/07
Spain Beach Soccer 8-1 Germany Beach Soccer

01:00
02/07
Athletico Paranaense (nữ) 6-1 Alianca FC (nữ)

01:00
02/07
El Mokawloon El Arab 2-0 El Gounah 1

22:00
01/07
HBTorshavn II 1-5 TB/FCS/Royn

01:00
02/07
U19 Anh 1-1 Israel U19

21:30
01/07
FC Ilbirs 1-1 Nur Batken

17:00
01/07
Gelsar FC 9-1 Namlha FC

16:30
01/07
Wollongong Wolves 1-2 Rockdale City Suns

16:10
01/07
Manly United 0-1 Marconi Stallions

10:00
02/07
Northbridge FC Bulls U20 0-1 Mt Druitt Town Rangers U20

14:30
01/07
Wollongong Wolves U20 2-0 Rockdale City Suns U20

06:00
02/07
Ipatinga 2-0 Democrata SL/MG

21:00
01/07
Necaxa U20 6-1 Deportivo Toluca Mexiquense U20

21:00
01/07
1 Mazatlan U20 0-2 Puebla U20

01:30
02/07
Club Atletico Acassuso 3-1 Argentino de Quilmes

22:00
01/07
FK Liepaja 0-0 Riga FC

09:30
02/07
Angel City FC (nữ) 1-1 Portland Thorns FC (nữ)

09:00
02/07
OL Reign Reign (nữ) 2-0 North Carolina (nữ)

07:30
02/07
Houston Dash (nữ) 1-2 Kansas City NWSL (nữ)

10:10
02/07
Maitland FC Reserves 6-1 Weston Workers Reserves

02:00
02/07
Deportes Union Companias 2-2 Municipal Santiago

12:00
02/07
North Geelong Warriors 2-1 Brunswick City

12:00
02/07
Moreland City 3-0 Langwarrin 1

12:00
02/07
FC Bulleen Lions 1-1 Goulburn Valley Suns

17:30
01/07
2 Northcote City 0-2 Moreland Zebras

17:15
01/07
1 Pascoe Vale SC 0-1 Manningham United Blues

03:00
02/07
1 Vestri 2-4 KV Reykjavik

02:15
02/07
Grindavik 2-2 UMF Selfoss

02:15
02/07
Fylkir 2-2 Afturelding

02:15
02/07
Kordrengir 1-0 Grotta Seltjarnarnes

07:00
02/07
Omaha 0-0 Charlotte Independence 1

06:30
02/07
West Chester United 4-2 Philadelphia Ukrainian Nationals

18:00
01/07
Curtin University FC (nữ) 1-2 Subiaco AFC (nữ)

18:30
01/07
Perth Glory (Youth) 0-1 Stirling Macedonia

20:00
01/07
Slavia Mozyr Reserve 0-2 Shakhter Soligorsk Reserves

12:00
02/07
Canberra Olympic 0-0 Cooma Tigers

11:15
02/07
West Canberra Wanderers 0-0 Monaro Panthers

22:59
01/07
DFK Dainava Alytus 2-1 Nevezis Kedainiai

22:59
01/07
FK Neptunas Klaipeda 2-0 Babrungas

02:15
02/07
IH Hafnarfjordur 0-2 UMF Vidir

01:00
02/07
Augnablik Kopavogur 3-2 KFS Vestmannaeyjar

22:30
01/07
KTP Kotka 4-1 MP MIKELI

22:30
01/07
JaPS 0-1 TPS Turku

22:30
01/07
Gnistan Helsinki 1-2 KPV

21:00
01/07
FC Merani Tbilisi 0-2 FC Shukura Kobuleti

21:00
01/07
Gareji Sagarejo 2-0 Spaeri FC

08:00
02/07
USA U20 3-0 Honduras U20 1

05:05
02/07
Dominica U20 2-2 Guatemala U20

06:15
02/07
Rubio nu 1-0 Atyra FC

04:00
02/07
3 De Febrero 2-0 Deportivo Santani

01:00
02/07
Breidablik UBK U19 3-2 Fjolnir U19

07:30
02/07
Cruzeiro (MG) 2-0 Vila Nova

07:30
02/07
Brusque FC 2-0 Operario Ferroviario PR

05:00
02/07
Chapecoense SC 3-1 Sampaio Correa

03:00
02/07
Sporting Cristal Reserves 1-2 Alianza Lima Reserves

02:30
02/07
Universitario de Deportes Reserves 3-0 CD Coopsol Reserves

01:00
02/07
FBC Melgar Reserves 5-1 Cusco FC Reserves

00:00
02/07
Ayacucho FC Reserves 3-0 Alfonso Ugarte de Puno Reserves 1

22:59
01/07
1 Universidad San Martin Reserves 2-1 Deportivo Municipal Reserves

01:45
02/07
1 Bray Wanderers 1-3 Cork City

01:45
02/07
Wexford (Youth) 3-1 Athlone Town

01:45
02/07
Cobh Ramblers 0-2 Treaty United

01:45
02/07
Salthill Devon Galway 1-0 Waterford United

22:00
01/07
Naft Misan 3-0 Zakho

00:15
02/07
Valtti 1-3 Atlantis II 1

00:00
02/07
Kings 4-0 SaPa Pieksamaki

23:30
01/07
AC Barca 0-2 JPS 1

23:15
01/07
Ponnistajat 1-1 Puiu

22:59
01/07
HPS 2-1 PKKU II 1

22:59
01/07
TiPS 3-1 Malmin Palloseura Helsinki

22:59
01/07
JJK/2 5-1 LehPa Kontiolahti

22:00
01/07
EIF Academy 1-0 LePa

01:00
02/07
Vikingur Gotu 2-1 B36 Torshavn

20:00
01/07
Bulat Temirtau 1-1 Kairat Academy

17:00
01/07
1 Astana B 2-3 Lashyn Karatau

12:00
02/07
Osaka FC 0-0 Run Mel Aomori 1

11:00
02/07
Verspah Oita 2-1 Yokogawa Musashino

17:00
01/07
Daejeon Korail 2-0 Yangju Citizen

06:30
02/07
Independiente Petrolero 1-1 Universitario De Vinto

02:00
02/07
Real Santa Cruz 3-0 Universitario de Sucre

00:15
02/07
Al Ahly Shendi 2-2 Amal Atbara

00:15
02/07
Ahli Al Khartoum 0-1 Al-Hilal Omdurman

00:15
02/07
Hay Al-Arab 1-0 Tuti SC Khartoum

21:00
01/07
Kober Khartoum 2-1 Hilal El Fasher

21:00
01/07
Al Merreikh 4-0 Hilal O Baye

21:00
01/07
Al-Ahly Merowe 2-3 Al Shorta Al Qadarif

12:00
02/07
Box Hill United SC 5-1 Ballarat City FC

17:30
01/07
Preston Lions 2-0 Nunawading City 1

17:30
01/07
Springvale White Eagles 2-0 Western United FC NPL

10:00
02/07
Eastern Suburbs Auckland 0-1 Auckland United

10:00
02/07
Bay Olympic 2-4 Manukau United 1

10:00
02/07
North Shore United 1-6 Western Springs AFC

10:00
02/07
Melville United 0-2 Birkenhead United

18:30
01/07
Heilongjiang Lava Spring 3-1 Xinjiang Tianshan Leopard

14:30
01/07
Sichuan Jiuniu 3-0 Shenyang City Public

14:30
01/07
Jiangxi Liansheng FC 3-1 Bei Li Gong

14:30
01/07
Kunshan FC 3-1 Nanjing City

06:00
02/07
Pacajus 2-3 Tocantinopolis

18:00
01/07
FFSA NTC Girls (nữ) 2-2 Fulham United (nữ)

16:45
01/07
Adelaide City (nữ) 4-1 Modbury Vista (nữ)

16:00
01/07
Salisbury Inter (nữ) 0-1 Adelaide Comets (nữ)

10:45
02/07
Wellington Olympic 5-0 Petone FC

09:30
02/07
Waterside Karori 1-2 North Wellington AFC 1

09:30
02/07
Miramar Rangers 2-1 Wellington Phoenix Reserve

22:59
01/07
Kiffen Helsinki 1-0 Lahden Reipas

19:30
01/07
Big Bullets FC 1-0 Sable Farming

22:30
01/07
Dhahra Tripoli 1-3 Al Khmes

17:15
01/07
1 Gold Coast United 0-1 Logan Lightning

08:00
02/07
1 Municipal Iquique 2-1 Santiago Wanderers

07:30
02/07
Deportes Recoleta 3-3 Union San Felipe

01:00
02/07
Djerv 1919 0-3 Vidar

00:00
02/07
Elverum 1-1 Raufoss IL B

12:00
02/07
Subiaco AFC Reserves 1-2 Fremantle City FC Reserves

11:20
02/07
Playford Reserves 3-0 Adelaide Victory Reserves

11:05
02/07
West Adelaide Reserve 1-4 Modbury Jets Reserves

10:20
02/07
Adelaide Raiders SC Reserve 2-5 Adelaide Blue Eagles Reserve

10:15
02/07
1 Para Hills Reserves 2-3 Eastern United Reserves

10:15
02/07
Adelaide Comets Reserve 2-1 North Eastern MetroStars Reserve

10:15
02/07
South Adelaide Reserves 0-4 Adelaide Olympic Reserve

10:15
02/07
Adelaide University SC Reserves 5-0 Fulham United FC Reserves

10:15
02/07
1 White City FK Beograd Reserves 2-3 Adelaide City Reserve

10:15
02/07
Sturt Lions Reserves 0-2 Campbelltown City Reserve

09:50
02/07
1 West Torrens Birkalla B 2-2 Croydon Kings Reserve

11:00
02/07
Kibi International University (nữ) 1-2 JFA Academy Fukushima (nữ)

11:00
02/07
Veertien Mie (nữ) 1-1 Diavorosso Hiroshima (nữ)

10:00
02/07
FC Bulleen Lions U20 2-1 Goulburn Valley Suns FC U20

09:55
02/07
Moreland City U21 1-4 Langwarrin U21

09:50
02/07
North Geelong Warriors U21 3-2 Brunswick City U21 1

15:30
01/07
Northcote City U21 1-0 Moreland Zebras U21

15:15
01/07
Pascoe Vale SC U20 1-0 Manningham Utd Blues U21

22:00
01/07
Boca Juniors De Cali U19 2-1 America de Cali U19

05:10
02/07
Belgrano 2-1 Almagro 1

11:30
02/07
Riverside Olympic 2-11 Hobart Zebras

11:00
02/07
South Hobart 1-2 Devonport City

17:00
01/07
Olympia Warriors 1-3 Kingborough Lions

22:59
01/07
Club Eagles 3-1 Da Grande SC

18:00
01/07
United Victory 0-3 TC Sports Club

11:30
02/07
University of Tasmania SC 4-0 Kingborough Lions Reserves

11:30
02/07
Clarence Zebras Reserves 4-1 Metro Claremont SC

11:30
02/07
Somerset 2-1 Devonport City Reserves

11:15
02/07
Launceston City B 3-2 Northern wandering

09:00
02/07
Launceston United Reserves 1-0 Ulverstone Reserves

12:00
02/07
Belconnen United (nữ) 1-2 Canberra FC (nữ)

00:00
02/07
WAA Banjul 1-2 Wallidan

01:00
02/07
CSP Youth 4-0 Sao Paulo Crystal FC U20 1

01:00
02/07
Botafogo PB (Youth) 6-0 Femar FC U20

09:45
02/07
Cashmere Technical 9-1 Nomads

09:00
02/07
Coastal Spirit 1-0 Dunedin City Royals

07:30
02/07
1 Green Island AFC 3-2 Selwyn United

14:00
01/07
Christchurch United 0-0 Ferrymead Bays

12:00
02/07
Avondale FC 0-1 Dandenong Thunder

12:00
02/07
Eastern Lions SC 0-4 South Melbourne

17:30
01/07
Oakleigh Cannons 5-0 Dandenong City SC 1

17:00
01/07
Green Gully Cavaliers 0-4 Bentleigh greens

06:00
02/07
Catanduva FC 0-1 Itapirense/SP 1

02:00
02/07
JC Futebol Clube U19 2-1 Rio Negro AM U20

22:00
01/07
Levadia Tallinn 3-1 JK Tallinna Kalev

12:00
02/07
Green Gully Cavaliers U21 1-3 Bentleigh greens U21

09:15
02/07
Eastern Lions U21 4-3 South Melbourne U21 1

09:15
02/07
Avondale FC U21 5-1 Dandenong Thunder U21 1

15:15
01/07
1 Oakleigh Cannons U21 2-1 Dandenong City U21

22:59
01/07
FK Zalgiris Vilnius 2-1 Hegelmann Litauen

02:15
02/07
KR Reykjavik 0-3 Vikingur Reykjavik

06:00
02/07
XV de Piracicaba 2-2 Lemense SP 1

08:45
02/07
South Hobart (nữ) 3-3 Devonport Strikers (nữ)

15:00
01/07
Olympia FC Warriors (nữ) 1-6 Kingborough Lions (nữ)

12:00
02/07
Heidelberg United (nữ) 2-0 FC Bulleen Lions (nữ)

12:00
02/07
1 Alamein (nữ) 0-1 Calder United SC (nữ)

22:00
01/07
OTMK Olmaliq 1-2 Navbahor Namangan

20:00
01/07
Terengganu B 1-0 Kuching FA 1

00:40
02/07
Yafoot FC 0-1 Panthere Sportive du Nde

21:30
01/07
Estonia U17 3-2 Latvia U17

17:00
01/07
Finland U17 1-0 Lithuania U17

03:00
02/07
UniversidadO M 0-1 Jarabacoa FC

12:00
02/07
Maitland 2-3 Weston Workers FC

09:30
02/07
Canberra Olympic U23 1-1 Cooma Tigers U23

20:30
01/07
Persib Bandung 1-1 PSS Sleman 1

21:00
01/07
Almagro Reserves 0-0 Ferro Carril Oeste Reserves

21:00
01/07
Argentinos Jrs Reserves 0-0 Central Cordoba SdE Reserves

21:00
01/07
Defensa y Justicia Reserves 1-2 Gimnasia LP Reserves

20:00
01/07
Racing Club Reserves 5-1 Sarmiento Junin Reserve

20:00
01/07
Platense Reserves 0-1 CA Independiente Reserves