Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Poland League Women 2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Poland League Women năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Poland League Women CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ năm, Ngày 02/12/2021
02/12 00:10 Row Rybnik (nữ) 2-6 UKS Staszkowka Jelna (nữ) (0-5)
Thứ năm, Ngày 25/11/2021
25/11 00:30 Zabkovia Zabki (nữ) 2-2 UKS SMS II Lodz (nữ) (2-1)
Thứ tư, Ngày 17/11/2021
17/11 19:00 UKS Staszkowka Jelna (nữ) 2-3 SWD Wodzislaw Slaski (nữ) (2-0)
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 18:00 UKS SMS II Lodz (nữ) 3-3 UKS Staszkowka Jelna (nữ) (2-1)
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 18:00 Sportowa Czworka Radom (nữ) 2-1 Zabkovia Zabki (nữ) (1-0)
Thứ hai, Ngày 08/11/2021
08/11 00:00 Pradniczanka Krakow (nữ) 1-2 Podgorze Krakow (nữ) (1-1)
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 23:30 Skra Czestochowa (nữ) 1-2 Sportowa Czworka Radom (nữ) (0-2)
07/11 20:30 UKS SMS Lodz III (nữ) 5-1 GSS Grodzisk Wielkopolski (nữ) (3-0)
07/11 19:00 Polonia Sroda Wlkp (nữ) 1-2 Pogon Tczew (nữ) (0-1)
07/11 18:00 Wloclawek (nữ) 4-0 Praga Warszawa (nữ) (3-0)
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 22:59 Marcus Gdynia (nữ) 2-2 Wloclawek (nữ) (1-1)
31/10 20:00 GSS Grodzisk Wielkopolski (nữ) 1-8 KS Gorzno Unifreeze (nữ) (0-2)
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 17:00 UKS SMS II Lodz (nữ) 1-2 Skra Czestochowa (nữ) (0-1)
Thứ tư, Ngày 27/10/2021
27/10 19:00 Zabkovia Zabki (nữ) 1-2 Row Rybnik (nữ) (0-1)
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 21:00 KS Wlokniarz Bialystok (nữ) 3-4 KS Gorzno Unifreeze (nữ) (2-2)
17/10 17:00 Wloclawek (nữ) 0-1 Warta Gorzow Wielkopolski (nữ) (0-1)
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 20:00 Wanda NH Krakow (nữ) 0-3 Ostrovia 1909 (nữ) (0-2)
16/10 17:00 UKS SMS Lodz III (nữ) 10-0 AZS KU Uniwersytetu Warsaw (nữ) (3-0)
Thứ năm, Ngày 14/10/2021
14/10 21:00 SWD Wodzislaw Slaski (nữ) 2-0 Zabkovia Zabki (nữ) (0-0)
Thứ tư, Ngày 13/10/2021
13/10 21:00 KS Gorzno Unifreeze (nữ) 9-0 KS Raszyn (nữ) (4-0)
Chủ nhật, Ngày 10/10/2021
10/10 21:00 Skra Czestochowa (nữ) 1-3 KKP Stomil Olsztyn (nữ) (0-1)
10/10 17:00 Bielawianka Bielawa (nữ) 3-0 Sokol Kolbuszowa Dolna (nữ) (1-0)
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 17:00 Polonia Sroda Wlkp (nữ) 4-0 UKS SMS II Lodz (nữ) (3-0)
09/10 17:00 Pradniczanka Krakow (nữ) 0-4 KKP Stomil Olsztyn (nữ) (0-1)
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 17:00 UKS SMS II Lodz (nữ) 2-1 Resovia Rzeszow II (nữ) (1-1)
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021
02/10 16:00 KKP Stomil Olsztyn (nữ) 2-0 Polonia Sroda Wlkp (nữ) (1-0)
Chủ nhật, Ngày 26/09/2021
26/09 22:30 Skra Czestochowa (nữ) 2-1 SWD Wodzislaw Slaski (nữ) (1-1)
26/09 17:00 Polonia Sroda Wlkp (nữ) 4-1 Row Rybnik (nữ) (0-0)
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 19:30 Zabkovia Zabki (nữ) 0-1 UKS Staszkowka Jelna (nữ) (0-0)
25/09 17:00 Pogon Tczew (nữ) 5-0 UKS SMS II Lodz (nữ) (2-0)
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 19:25 Zabkovia Zabki (nữ) 4-1 Biedrzychowice (nữ) (2-0)
12/09 17:00 UKS SMS II Lodz (nữ) 1-5 Sportowa Czworka Radom (nữ) (0-3)
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 17:00 UKS Staszkowka Jelna (nữ) 3-1 Skra Czestochowa (nữ) (1-0)
11/09 17:00 SWD Wodzislaw Slaski (nữ) 3-1 Polonia Sroda Wlkp (nữ) (0-1)
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 22:00 Skra Czestochowa (nữ) 4-2 Zabkovia Zabki (nữ) (1-0)
05/09 21:30 Resovia Rzeszow II (nữ) 1-2 SWD Wodzislaw Slaski (nữ) (0-0)
05/09 17:00 Pogon Tczew (nữ) 5-4 Row Rybnik (nữ) (2-3)
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 17:00 Sportowa Czworka Radom (nữ) 2-0 KKP Stomil Olsztyn (nữ) (0-0)
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 21:00 UKS Staszkowka Jelna (nữ) 1-2 Resovia Rzeszow II (nữ) (1-1)
29/08 19:00 KKP Stomil Olsztyn (nữ) 0-3 UKS SMS II Lodz (nữ) (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)