Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Schleswig Holstein Liga 2020 mới nhất

Kết quả bóng đá Schleswig Holstein Liga năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Schleswig Holstein Liga CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Chủ nhật, Ngày 28/11/2021
28/11 20:00 SV Todesfelde 6-0 Eutin 08 (2-0)
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021
27/11 22:00 Oldenburger SV 2-4 VfB Lübeck II (0-0)
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 21:00 Oldenburger SV 5-1 Union Neumunster (2-1)
21/11 20:00 VfB Lübeck II 0-4 SV Eichede (0-2)
Thứ bảy, Ngày 20/11/2021
20/11 19:30 TSV Bordesholm 4-0 SV Frisia 03 (0-0)
20/11 19:30 TSB Flensburg 5-0 TSV Altenholz (0-0)
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 20:00 SV Frisia 03 3-0 TSV Kronshagen (2-0)
14/11 20:00 SV Todesfelde 2-1 TSV Pansdorf (2-0)
14/11 20:00 SV Eichede 5-2 Eutin 08 (3-1)
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 20:00 TSV Altenholz 5-4 Weiche Flensburg 08 II (0-0)
13/11 20:00 Union Neumunster 0-1 VfB Lübeck II (0-0)
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 20:00 VfB Lübeck II 6-1 Eutin 08 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 20:00 Dornbreite Lubeck 0-3 SV Eichede (0-2)
06/11 19:00 Weiche Flensburg 08 II 1-3 Inter Turkspor Kiel (0-3)
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 21:00 Inter Turkspor Kiel 3-3 TSV Bordesholm (2-3)
31/10 20:00 SV Todesfelde 3-0 Union Neumunster (1-0)
31/10 20:00 SV Preussen 09 Reinfeld 0-0 VfB Lübeck II (0-0)
31/10 20:00 SV Eichede 3-3 TSV Pansdorf (3-0)
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 19:00 TSV Altenholz 1-0 TSV Kronshagen (0-0)
30/10 18:30 TSB Flensburg 4-1 Weiche Flensburg 08 II (2-1)
Thứ bảy, Ngày 23/10/2021
23/10 19:00 TSV Pansdorf 2-1 SV Todesfelde (0-0)
23/10 19:00 TSV Kronshagen 1-4 SV Frisia 03 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 20:00 Inter Turkspor Kiel 3-1 Eckernforder SV (0-1)
17/10 19:00 Weiche Flensburg 08 II 0-2 TSV Bordesholm (0-0)
17/10 19:00 SV Eichede 1-1 Union Neumunster (0-0)
17/10 19:00 SV Todesfelde 5-2 VfB Lübeck II (3-1)
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 19:00 Eutin 08 1-0 Oldenburger SV (1-0)
16/10 19:00 TSV Altenholz 3-2 SV Frisia 03 (0-1)
16/10 18:30 TSB Flensburg 5-1 TSV Kronshagen (3-0)
Chủ nhật, Ngày 10/10/2021
10/10 20:00 Inter Turkspor Kiel 1-1 TSV Kronshagen (0-0)
10/10 19:00 SV Todesfelde 2-0 SV Preussen 09 Reinfeld (1-0)
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 19:00 Eutin 08 2-3 TSV Pansdorf (2-2)
09/10 19:00 TSV Altenholz 1-1 Eckernforder SV (0-1)
09/10 18:30 TSB Flensburg 2-2 TSV Bordesholm (1-2)
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 20:00 SV Frisia 03 1-0 TSV Altenholz (0-0)
03/10 20:00 Eckernforder SV 5-0 Inter Turkspor Kiel (1-0)
03/10 19:00 VfB Lübeck II 0-1 SV Todesfelde (0-1)
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021
02/10 19:00 Union Neumunster 0-3 SV Eichede (0-3)
02/10 18:30 TSV Bordesholm 2-1 Weiche Flensburg 08 II (0-0)
Thứ năm, Ngày 30/09/2021
30/09 00:30 SV Todesfelde 4-0 Dornbreite Lubeck (2-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)