Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Slovakia 3.Liga 2020-2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Slovakia 3.Liga năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Slovakia 3.Liga CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay hoàn toàn tự động.
Thời gian Bảng FT HT
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 19:00 SK Nova Dedinka 2-5 SK Vrakuna Bratislava (0-4)
Thứ bảy, Ngày 20/11/2021
20/11 19:00 FK Nove Zamky 2-1 Nitra (1-1)
Thứ tư, Ngày 17/11/2021
17/11 19:30 Povazska Bystrica 4-2 FK Tempo Partizanske (2-2)
17/11 19:00 Nitra 4-2 TJ Druzstevnik Vrakun (2-0)
17/11 19:00 TJ Imel 4-2 Levice (3-1)
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 19:30 Slovan Duslo Sala 1-0 FK Belusa (1-0)
14/11 19:30 Kalinkovo 2-0 SK Bernolakovo (0-0)
14/11 16:30 Raca Bratislava 6-2 PSC Pezinok (3-0)
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 22:30 Povazska Bystrica 6-0 TJ Imel (2-0)
13/11 19:30 Galanta 0-3 OFK Malzenice (0-1)
13/11 19:30 SK Vrakuna Bratislava 3-0 MFK Rusovce (2-0)
13/11 00:30 SFM Senec 0-4 Inter Bratislava (0-1)
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 19:30 FK Belusa 0-1 Povazska Bystrica (0-1)
07/11 19:30 OFK Malzenice 6-1 Levice (3-1)
07/11 19:30 FC Vion Zlate Moravce B 2-1 Galanta (1-0)
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 19:30 SK Bernolakovo 0-1 Raca Bratislava (0-1)
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 22:00 TJ Spartak Myjava 1-0 FK Nove Zamky (1-0)
31/10 20:00 Galanta 1-1 KFC Kalna nad Hronom (1-1)
31/10 16:30 Raca Bratislava 8-2 SK Nova Dedinka (4-0)
31/10 16:30 Slavia TU Kosice 7-0 Slovan Giraltovce (1-0)
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 19:00 Slovan Duslo Sala 2-1 FK Marcelova (0-0)
30/10 19:00 Fomat Martin 5-1 Rimavska Sobota (2-0)
30/10 19:00 OK castkovce 1-0 Lednicke Rovne (0-0)
Chủ nhật, Ngày 24/10/2021
24/10 19:00 Malacky 0-2 FK Raca Bratislava (0-1)
24/10 19:00 Liptovska Stiavnica 0-2 Fomat Martin (0-0)
24/10 19:00 Mladost Kalsa 1-1 Poprad (0-0)
24/10 19:00 TJ Rovinka 3-0 Tomasov (2-0)
24/10 19:00 SK Crystal Lednicke Rovne 1-0 Nitra (0-0)
24/10 19:00 MFK Rusovce 0-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji (0-0)
24/10 19:00 Pokrok SEZ Krompachy 2-1 OFK-SIM Raslavice (2-0)
24/10 15:30 Slavia TU Kosice 6-0 Spisske Podhradie (4-0)
Thứ bảy, Ngày 23/10/2021
23/10 19:00 Dolny Kubin 3-2 Rakytovce (1-0)
23/10 19:00 PSC Pezinok 1-2 Dunajska Luzna (0-1)
23/10 19:00 FK Nove Zamky 1-1 Slovan Duslo Sala (0-1)
23/10 19:00 Rimavska Sobota 4-2 Cadca (1-2)
Thứ sáu, Ngày 22/10/2021
22/10 23:30 SFM Senec 0-0 Lokomotiva Devinska Nova Ves (0-0)
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 22:59 TJ Spartak Myjava 1-0 Lednicke Rovne (1-0)
17/10 20:00 Kalinkovo 2-3 SFM Senec (0-1)
17/10 20:00 FK Slovan Ivanka pri Dunaji 4-3 PSC Pezinok (2-1)
17/10 20:00 Dunajska Luzna 2-2 SK Bernolakovo (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)