Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và ngày mai chính xác nhất

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 09/09/2022 MỚI NHẤT. Xem lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới. Keobongda123.com cập nhật thi đấu giải Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, V-League và Giao hữu (GH) tối và đêm nay CHÍNH XÁC nhất.

02:00
10/09
Girona ?-? Valladolid

01:30
10/09
Werder Bremen ?-? Augsburg

02:00
10/09
Lens ?-? Troyes

12:00
10/09
Gimcheon Sangmu ?-? Jeju United

12:00
10/09
Daegu FC ?-? Jeonbuk Hyundai Motors

19:00
BG Pathum United ?-? Lamphun Warrior

18:30
Guangzhou Evergrande ?-? Tianjin Tigers

06:30
10/09
Montreal Impact ?-? Columbus Crew

09:05
10/09
FC Juarez ?-? Monterrey

01:00
10/09
Volendam ?-? Go Ahead Eagles

02:15
10/09
Vitoria Guimaraes ?-? Santa Clara

00:00
10/09
Alanyaspor ?-? Ankaragucu

22:59
Warta Poznan ?-? Zaglebie Lubin

01:30
10/09
Widzew lodz ?-? Cracovia Krakow

01:45
10/09
Sint-Truidense ?-? Standard Liege

22:30
MFK Ruzomberok ?-? MSK Zilina

01:00
10/09
HNK Sibenik ?-? Hajduk Split

00:00
10/09
FK Sochi ?-? Dynamo Moscow

01:45
10/09
Derry City ?-? Bohemians

01:45
10/09
Shelbourne ?-? Sligo Rovers

01:45
10/09
UC Dublin ?-? Dundalk

01:45
10/09
Drogheda United ?-? St. Patricks Athletic

22:45
FC Botosani ?-? UTA Arad

01:15
10/09
Domzale ?-? Radomlje

05:00
10/09
O.Higgins ?-? CSD Antofagasta

07:30
10/09
Huachipato ?-? Everton CD

21:30
Beroe Stara Zagora ?-? Spartak Varna

00:00
10/09
Botev Plovdiv ?-? CSKA 1948 Sofia

04:00
10/09
Aragua FC ?-? Academia Puerto Cabello

06:15
10/09
Deportivo Lara ?-? Mineros de Guayana

20:45
Khor Fakkan ?-? Al-Jazira(UAE)

20:45
Al Bataeh ?-? Al-Wasl

23:30
Al-Sharjah ?-? Banni Yas

23:30
Dabba Al-Fujairah ?-? Al Ahli(UAE)

22:00
Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Dinamo Brest

00:00
10/09
Slavia Mozyr ?-? Slutsksakhar Slutsk

22:30
Al-Ettifaq ?-? Al-Baten

01:00
10/09
Al Raed ?-? Al Ittihad(KSA)

17:00
India U17 ?-? Nepal U17

21:30
Sri Lanka U17 ?-? Maldives U17

01:15
10/09
Schaffhausen ?-? Aarau

06:15
10/09
resistencia SC ?-? Cerro Porteno

03:30
10/09
UTC Cajamarca ?-? FC Carlos Stein

22:59
Al Faisaly ?-? AL Salt

01:30
10/09
Maan ?-? Al Wihdat Amman

21:00
Rukh Vynnyky ?-? Zorya

01:30
10/09
Palermo ?-? Genoa

02:00
10/09
Las Palmas ?-? Leganes

00:00
10/09
Oliveirense ?-? Penafiel

23:30
Holstein Kiel ?-? Hamburger SV

23:30
Nurnberg ?-? Arminia Bielefeld

01:00
10/09
PEC Zwolle ?-? Willem II

01:00
10/09
Almere City FC ?-? SC Telstar

01:00
10/09
ADO Den Haag ?-? AZ Alkmaar (Youth)

01:00
10/09
Dordrecht ?-? Den Bosch

01:00
10/09
FC Eindhoven ?-? MVV Maastricht

01:00
10/09
De Graafschap ?-? NAC Breda

01:00
10/09
Heracles Almelo ?-? VVV Venlo

01:00
10/09
FC Utrecht (Youth) ?-? Helmond Sport

01:00
10/09
FC Oss ?-? Jong Ajax (Youth)

01:00
10/09
Roda JC ?-? Jong PSV Eindhoven (Youth)

20:00
FC Yessentuki ?-? SKA Rostov

20:00
Peresvet Podolsk ?-? FK Spartak Tambov

20:00
Irtysh 1946 Omsk ?-? Torpedo Miass

22:59
Elektron VN ?-? Zvezda Sint Petersburg

11:30
10/09
Gimpo FC ?-? Seoul E-Land FC

00:30
10/09
Stade Briochin ?-? Le Puy Foot 43 Auvergne

00:30
10/09
Versailles 78 ?-? USL Dunkerque

00:30
10/09
Sedan ?-? Avranches

00:30
10/09
Villefranche ?-? Martigues

00:30
10/09
Bastia Borgo ?-? Concarneau

00:30
10/09
Chateauroux ?-? Bourg Peronnas

00:30
10/09
Cholet So ?-? Orleans US 45

00:30
10/09
Nancy ?-? Le Mans

00:00
10/09
VfL Osnabruck ?-? Rot-Weiss Essen

23:10
Austria Wien (Youth) ?-? SK Vorwarts Steyr

23:10
FC Blau Weiss Linz ?-? Lafnitz

23:10
FC Dornbirn 1913 ?-? Kapfenberg

23:10
Trenkwalder Admira Wacker ?-? Sturm Graz (Youth)

01:30
10/09
Floridsdorfer AC ?-? Rapid Vienna (Youth)

00:00
10/09
Herfolge Boldklub Koge ?-? Naestved

00:00
10/09
Sonderjyske ?-? Hvidovre IF

00:00
10/09
Boluspor ?-? Goztepe

00:00
10/09
WSC Hertha Wels ?-? SAK Klagenfurt

00:00
10/09
SV Wals-Grunau ?-? SV Seekirchen

00:00
10/09
SC Schwaz ?-? Worgl Obi SV

00:00
10/09
ASK-BSC Bruck Leitha ?-? FC Magna Wiener Neustadt

00:00
10/09
SC Mannsdorf ?-? Mauerwerk

00:00
10/09
SC Kundl ?-? WSG Swarovski Tirol B

00:00
10/09
TUS Bad Gleichenberg ?-? SV Ried B

00:00
10/09
SC Gleisdorf ?-? USV RB Weindorf St.Anna

00:00
10/09
St. Johann ?-? Salzburger AK 1914

00:00
10/09
ASV Siegendorf ?-? Wiener SC

00:00
10/09
FC Kitzbuhel ?-? Kufstein

00:00
10/09
SC Weiz ?-? SC Kalsdorf

00:00
10/09
Brook thunders ?-? FC Magna Wiener Neustadt

00:00
10/09
OTSU Hallein ?-? SV Grodig

00:00
10/09
SPG Motz/Silz ?-? SVG Reichenau

00:00
10/09
Union Gurten ?-? Allerheiligen

00:00
10/09
SC Mannsdorf ?-? Mauerwerk

00:30
10/09
ASV Siegendorf ?-? Wiener SC

00:30
10/09
Traiskirchen ?-? Andelsbuch

00:30
10/09
Team Wiener Linien ?-? Neusiedl

00:30
10/09
Traiskirchen ?-? Andelsbuch

00:30
10/09
SV Telfs ?-? SV Fugen

01:00
10/09
Beerschot Wilrijk ?-? KVSK Lommel

01:00
10/09
FCV Dender EH ?-? Lierse

22:00
Club Union Central ?-? CD Mexiquense

22:59
CD Novillos Neza ?-? Promodep Central AC

22:59
FC San José del Arenal ?-? Ecatepec FC

00:00
10/09
Tuzos Pachuca ?-? FC Guerreros de la Plata

00:00
10/09
Cimarrones de Sonora FC III ?-? FC CEPROFFA

03:00
10/09
Chilangos FC ?-? Escorpiones FC II

03:00
10/09
CD Halcones de Rayon ?-? FC Politecnico

03:00
10/09
Lechuzas UPGCH ?-? Toros Huatusco

03:30
10/09
Club Atletico Valladolid ?-? Delfines de Abasolo

04:00
10/09
U.A. Zacatecas II ?-? FC Zacatecas

04:00
10/09
Club Deportivo CDH ?-? Centro de Formacion Chaco Gimenez

05:00
10/09
Correcaminos III ?-? Saltillo Soccer

08:00
10/09
San Isidro Laguna FC ?-? CF Cadereyta

22:59
GKS Jastrzebie ?-? OKS Stomil Olsztyn

05:00
10/09
Slask Wroclaw II ?-? Pogon Siedlce

22:59
Viessmann SC Hard ?-? SV Lochau

22:59
SV Gerasdorf Stammer ?-? SV Schwechat

22:59
SC Mannsworth ?-? Post SV Wien

23:30
St Jakob/Rosental ?-? SC Landskron

00:00
10/09
Grossklein ?-? SV Pachern

00:00
10/09
SV Ilz ?-? UFC Fehring

00:00
10/09
SU Rebenland ?-? SV Strass

00:00
10/09
SV Spittal ?-? SV Kraig

00:00
10/09
SK Furstenfeld ?-? ASK Mochart Koflach

00:00
10/09
SV Lafnitz II ?-? TUS Heiligenkreuz

00:00
10/09
SV Wildon ?-? Weinland Gamlitz

00:30
10/09
USC Eugendorf ?-? Puch

00:30
10/09
Zwettl SC ?-? USC Rohrbach

00:30
10/09
ASK Mannersdorf ?-? SC Ortmann

23:30
Torns IF ?-? Lunds BK

00:00
10/09
Qviding FIF ?-? IK Oddevold

22:30
Al-Ttadamon(KUW) ?-? Al-Jahra

00:50
10/09
Al-Qadsia SC ?-? Kazma

21:00
Real Succes ?-? Olimp Comrat

21:00
FC Sucleia ?-? FCM Ungheni

21:00
Sporting Trestieni ?-? FC Sheriff B

21:00
FC Floresti ?-? Flacara Falesti

09:00
10/09
Sporting San Jose ?-? Puntarenas

04:00
10/09
Champions FC Academy ?-? Plaza Amador Reserves

05:00
10/09
Sporting San Miguelito Reserves ?-? Alianza FC Panama Reserves

07:00
10/09
Mario Mendez FC ?-? SD Atletico Nacional

01:30
10/09
Barracas Central ?-? Lanus

04:00
10/09
Patronato Parana ?-? CA Platense

06:30
10/09
Estudiantes La Plata ?-? Racing Club

06:30
10/09
Club Atletico Tigre ?-? CA Huracan

22:59
GKS Tychy ?-? Odra Opole

01:30
10/09
Ruch Chorzow ?-? Zaglebie Sosnowiec

19:15
Negeri Sembilan ?-? Sarawak United

19:15
MISC-MIFA ?-? Selangor

19:15
Melaka United ?-? Kedah

20:00
Negeri Sembilan ?-? Kedah

22:30
Herstedoster ?-? Greve Fodbold

22:45
Valle Brooklyn ?-? Ledoje-Smorum Fodbold

22:45
Tarnby FF ?-? Bronshoj

22:59
Tarup Paarup IF ?-? OKS

00:00
10/09
Ringkobing ?-? Hedensted

20:00
Tanzania Prisons ?-? Mbeya City

18:15
Borneo FC ?-? Persita Tangerang

06:30
10/09
York 9 FC ?-? FC Edmonton

22:59
Rigas Futbola skola II ?-? JDFS Alberts

21:30
Kustosija ?-? Hrvatski dragovoljac

17:00
Adelaide City FC ?-? Adelaide Comets FC

06:00
10/09
New York Red Bulls B ?-? Miami FC

20:00
KF Trepca Mitrovice ?-? KF Rahoveci

20:00
KF Fushe Kosova ?-? KF Ulpiana

21:00
Sokol Dolna Zdana ?-? MFK Dubnica nad Vahom

00:30
10/09
Fjolnir (nữ) ?-? Haukar (nữ)

00:30
10/09
Hafnarfjordur (nữ) ?-? Fylkir (nữ)

02:15
10/09
Augnablik (nữ) ?-? Tindastoll Neisti (nữ)

22:59
Chabab Atlas Khenifra ?-? ASS Association Sportive de Sa

22:59
Stade Marocain du Rabat ?-? USM Oujda

07:40
10/09
Patriotas FC ?-? Deportes Tolima

19:00
BFF Academy U19 ?-? Thimphu City

00:30
10/09
FC Bergerac ?-? Romorantin

07:00
10/09
SV Britannia ?-? SV Deportivo Nacional

22:45
Teuta Durres ?-? KS Perparimi Kukesi

19:00
Barnsley U21 ?-? Hull U21

01:00
10/09
Queens Park R U21 ?-? Reading U21

00:00
10/09
Fortuna Hjorring (nữ) ?-? Thisted FC (nữ)

00:00
10/09
Sundby BK (nữ) ?-? Nordsjaelland (nữ)

23:30
Gudja United ?-? Zebbug Rangers

17:15
Langsning SC ?-? Rangdajied United

21:00
Necaxa U20 ?-? Club America U20

22:00
FC Juarez U20 ?-? Monterrey U20

18:45
Sri Lanka (nữ) ?-? Bhutan (nữ)

06:00
10/09
Orlando Pride (nữ) ?-? Portland Thorns FC (nữ)

09:00
10/09
OL Reign Reign (nữ) ?-? Chicago Red Stars (nữ)

20:45
Al-Nasr(OMA) ?-? Al-Msnaa

22:59
Al Rustaq ?-? Al-Suwaiq

04:00
10/09
Municipal Santiago ?-? AC Colina

15:30
Hapoel Ironi Karmiel ?-? Maccabi Ironi Yafia

15:45
Maccabi Ramla ?-? Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

16:00
Beitar Ramat Gan ?-? Hapoel Mahane Yehuda

16:00
Hapoel Hod HaSharon ?-? MS Hapoel Lod

16:15
SC Shicun Hamizrah ?-? Hapoel Ironi Gedera

17:45
Agudat Sport Nordia Jerusalem ?-? Hapoel Segev Shalom

18:30
Hapoel Tirat Karmel ?-? Hapoel Beit She'any

18:30
Hapoel Kiryat Ono ?-? Hapoel Ramat Israel

19:00
Hapoel Azor ?-? SC Bnei Yaffo Ortodoxim

19:30
Ironi Beit Dagan ?-? Hapoel Ganei Tikva

19:30
MS Pardes Hana Karkur ?-? Maccabi Ahi Iksal

19:45
Maccabi Kiryat Yam ?-? Bnei Mamba Golan

15:30
Maccabi Tamra ?-? Hapoel Migdal HaEmek

18:00
MS Ironi Kuseife ?-? Hapoel Holon Yaniv

18:00
SC Maccabi Ashdod ?-? Sport Club Dimona

18:30
Ironi Modiin ?-? Hapoel Kfar Shalem

18:30
Hapoel Kaukab ?-? Hapoel Qalansawe

18:30
Hapoel Kafr Kanna ?-? Ironi Nesher

18:45
Maccabi Nujeidat Ahmed ?-? Hapoel Ironi Baka El Garbiya

19:00
Hapoel Marmorek lrony Rehovot ?-? Shimshon Kafr Qasim

19:15
Hapoel Raanana ?-? Shimshon Bnei Tayibe

20:00
Moadon Sport Tira ?-? Hapoel Bueine

18:00
Casuarina FC ?-? Darwin Hearts

22:59
FM Klaipedos ?-? FK Kauno Zalgiris II

06:00
10/09
Charlotte Independence ?-? Greenville Triumph

06:00
10/09
North Carolina ?-? Central Valley Fuego

20:30
Progresul Spartac ?-? FC Otelul Galati

01:30
10/09
Dinamo Bucuresti ?-? CSA Steaua Bucuresti

20:00
Al-Karamah ?-? Al Ittihad (SYR)

20:00
Al-Taleiah ?-? Al Wathbah

00:00
10/09
Hutteen FC ?-? Jableh SC

22:59
E.N.Paralimniou ?-? Doxa Katokopias

00:00
10/09
Karmiotissa Polemidion ?-? Anorthosis Famagusta FC

18:45
Tanjong Pagar Utd ?-? Balestier Khalsa FC

07:00
10/09
Mushuc Runa ?-? Liga Dep. Universitaria Quito

01:00
10/09
SKA Brasil Youth ?-? Penapolense (Youth)

01:00
10/09
Ituano (Youth) ?-? Portuguesa (Youth)

12:00
10/09
OConnor Knights ?-? Belconnen United

03:00
10/09
UD Tamaraceite ?-? Las Palmas Atletico

03:00
10/09
Panaderia Pulido ?-? Arucas CF

03:00
10/09
Estrella CF ?-? Villa Santa Brigida

20:00
Fasil Kenema ?-? Bumamuru

20:00
Saint Michel Utd FC ?-? Inter Litoral Academy

22:59
Buffles du Borgou ?-? FC Kallon

22:59
Milo FC ?-? ASC Kara

20:00
Energetik-BGU Minsk (nữ) ?-? FC Gomel (nữ)

20:00
Smorgon (nữ) ?-? Dnepr Mogilev (nữ)

21:00
Nevezis Kedainiai ?-? Babrungas

00:00
10/09
FK Riteriai B ?-? DFK Dainava Alytus

05:00
10/09
Alebrijes de Oaxaca ?-? CD Alacranes de Durango

01:30
10/09
Newi Cefn Druids ?-? Buckley Town

01:30
10/09
Abbe Gavin Ni ?-? Carmarthen

01:30
10/09
Goytre Utd ?-? Trefelin

01:30
10/09
Swansea University ?-? Cwmbran Celtic

01:30
10/09
Taffs Well ?-? Briton Ferry Athletic

01:30
10/09
Prestatyn Town FC ?-? Mold Alexandra

01:30
10/09
Ruthin Town FC ?-? Porthmadog

22:59
Dila Gori ?-? FC Telavi

00:00
10/09
Assyriska BK ?-? Torslanda IK

00:00
10/09
Eslovs BK ?-? Osterlen FF

00:30
10/09
IK Sleipner ?-? Trosa Vagnhärad SK

00:30
10/09
Vanersborg FK ?-? IK Gauthiod

22:30
MC Magra ?-? ES Setif

22:30
RC Arba ?-? MC Alger

22:45
El Bayadh ?-? USM Khenchela

11:00
10/09
Ehime FC (nữ) ?-? Cerezo Osaka Sakai (nữ)

12:00
10/09
Gunma FC White Star (nữ) ?-? Nippon Sport Science Universit (nữ)

01:00
10/09
Etoile Carouge ?-? Breitenrain

22:59
KTP Kotka ?-? JaPS

19:30
FC Metalurgi Rustavi ?-? Samtredia

04:00
10/09
Independiente Luque ?-? River Plate (PAR)

06:15
10/09
3 De Febrero ?-? Sol de America Pastoreo

22:30
Al-Ittifaq ?-? Etehad Alreef

22:30
Busaiteen ?-? Buri

22:30
Malkia ?-? Al-Tadhmon

19:30
Turan Tovuz ?-? FK Kapaz Ganca

07:30
10/09
Nautico (PE) ?-? Brusque FC

22:30
CS Constantine U21 ?-? HB Chelghoum Laid U21

22:45
ASO Chlef U21 ?-? Paradou AC U21

17:00
Khimki Youth ?-? Dinamo Moscow Youth

17:00
Chertanovo Moscow Youth ?-? FK Krasnodar Youth

17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth ?-? CSKA Moscow (R)

18:00
FK Orenburg Youth ?-? Torpedo Moscow Youth

18:00
Spartak Moscow Youth ?-? FK Nizhny Novgorod Youth

19:00
Strogino Youth ?-? Krylya Sovetov Samara Youth

20:00
Fakel Youth ?-? Lokomotiv Moscow Youth

20:30
Kuban Krasnodar Youth ?-? PFC Sochi Youth

21:00
FC Terek Groznyi Youth ?-? FK Rostov Youth

00:30
10/09
Maritzburg United ?-? Supersport United

22:59
Sport Huancayo Reserves ?-? FC Carlos Stein Reserves

03:00
10/09
FBC Melgar Reserves ?-? UTC Cajamarca Reserves

01:45
10/09
Athlone Town ?-? Wexford (Youth)

01:45
10/09
Cobh Ramblers ?-? Galway United

01:45
10/09
Treaty United ?-? Bray Wanderers

01:45
10/09
Waterford United ?-? Cork City

20:30
DAC Dunajska Streda U19 ?-? Trencin U19

22:00
TiPS ?-? LPS Helsinki

22:00
NOPS ?-? TPV Tampere

22:00
FC Kirkkonummi ?-? Poxyt

22:00
Puiu ?-? ToTe

22:00
RiPS ?-? TuPS

22:15
Ponnistajat ?-? MPS

22:30
RPS Lions ?-? Hauppauge

22:59
FC Jyvaskyla Blackbird ?-? Kings

22:59
Kiisto Vaasa ?-? YPA Ylivieska

22:59
HPS ?-? FC Kuusysi

23:15
Aifk Turku ?-? P-Iirot

00:00
10/09
SAPA ?-? EBK

00:15
10/09
FC POHU ?-? FC Kontu

22:59
RC Kadiogo ?-? Asante Kotoko FC

20:00
Shabab Al Ghazieh ?-? Tadamon Sour

20:00
Al Akhaahli Alay ?-? Al-Safa

20:00
Al Bourj ?-? Trables Sports Club

01:00
10/09
Pordenone Calcio SSD ?-? JuventusU23

22:59
BK Hacken (nữ) ?-? Umea IK (nữ)

22:59
PK-35 Vantaa (nữ) ?-? PK-35 RY (nữ)

20:00
Minas Boca/MG Youth ?-? Coimbra EC U20

22:45
FC Pipinsried ?-? Viktoria Aschaffenburg

22:59
FC Lokomotive Leipzig ?-? Berliner FC Dynamo

22:59
Rot-Weiss Ahlen ?-? SV Straelen

22:59
SV Straelen ?-? Rot-Weiss Ahlen

00:00
10/09
Carl Zeiss Jena ?-? Germania Halberstadt

00:00
10/09
TSV Steinbach Haiger ?-? TSG Hoffenheim (Youth)

00:00
10/09
SV Babelsberg 03 ?-? FSV luckenwalde

00:00
10/09
FC 08 Hombrug ?-? SG Barockstadt

00:00
10/09
Astoria Walldorf ?-? Freiberg

00:30
10/09
VFB Lubeck ?-? Werder Bremen (Youth)

06:00
10/09
Aurora ?-? Nacional Potosi

00:00
10/09
SC Eltersdorf ?-? ASV Neumarkt

00:00
10/09
ATSV Erlangen ?-? SpVgg Weiden

01:30
10/09
White Star Bruxelles (w) ?-? Eendracht Aalst (nữ)

17:00
Tobol Kostanay Reserves ?-? Jas Sunkar

18:00
Akzhayik Uralsk Reserves ?-? Akademia Ontustyk Reserves

18:00
FK Taraz Reserves ?-? Zhetysu Taldykorgan Reserves

16:00
Kryvbas U21 ?-? Veres Rivne U21

22:00
Viktoria FC Szombathely (nữ) ?-? Puskas Akademia (nữ)

22:59
PPJ Akatemia ?-? KaPa

02:15
10/09
Folgore/Falciano ?-? SP La Fiorita

00:00
10/09
Polonia Lidzbark ?-? Olimpia Elblag II

07:00
10/09
Alianza Universidad ?-? Deportivo Union Comercio

22:00
MFK Karvina ?-? Sparta Praha B

22:59
Opava ?-? Chrudim

08:00
10/09
Herrera FC ?-? Plaza Amador

02:00
10/09
Marsa ?-? Qrendi

00:00
10/09
Akra ?-? Sandnes B

00:00
10/09
TUS Bovinghausen 04 ?-? SC Paderborn 07 II

00:00
10/09
TSV 1860 Rosenheim ?-? Türkspor Augsburg

00:00
10/09
FC Suderelbe ?-? Eimsbutteler TV

00:00
10/09
Pforzheim ?-? Holzhausen

00:00
10/09
SG Union Sandersdorf ?-? Hallen

00:00
10/09
FC Kray ?-? SF Hamborn 07

00:30
10/09
TuRa Harksheide ?-? Tus Dassendorf

00:30
10/09
TSV Meerbusch ?-? TVD Velbert

00:30
10/09
Schwarz-Weiss Essen ?-? SpVg Schonnebeck

00:30
10/09
TuRU Dusseldorf ?-? Cronenberger SC

00:30
10/09
Delbrucker SC ?-? Sportfreunde Lotte

00:30
10/09
TuS Osdorf ?-? Niendorfer TSV

00:30
10/09
SV Erlbach ?-? VFB Hallbergmoos

00:30
10/09
SC Victoria Hamburg ?-? FC Union Tornesch

00:30
10/09
FC Oberneuland ?-? BTS Neustadt

00:30
10/09
Hamm United ?-? USC Paloma

00:30
10/09
SSVg Velbert ?-? SF Baumberg

00:30
10/09
TSV Grunwald ?-? TSV 1880 Wasserburg

01:00
10/09
SC Spelle-Venhaus ?-? SC BW 94 Papenburg

01:30
10/09
Liverpool URU ?-? CS Cerrito

04:00
10/09
Torque ?-? Deportivo Maldonado

19:30
Mohammedan SC ?-? Kerala Blasters FC

00:00
10/09
IBV Vestmannaeyjar (nữ) ?-? Breidablik (nữ)

00:00
10/09
KR Reykjavik (nữ) ?-? Valur (nữ)

16:35
Brno U19 ?-? Banik Ostrava U19

19:00
Dukla Praha U19 ?-? Vysocina Jihlava U19

00:30
10/09
Mali U20 ?-? Gambia U20

03:30
10/09
Mauritania U20 ?-? Senegal U20

03:30
10/09
Senegal U20 ?-? Mauritania U20

19:00
Lernayin Artsakh ?-? Ararat Yerevan

21:00
FC Avan Academy ?-? Noah

16:00
Glenorchy Knights FC ?-? Kingborough Lions

11:00
10/09
South Hobart ?-? Riverside Olympic

11:30
10/09
Hobart Zebras ?-? Devonport City

11:30
10/09
Olympia Warriors ?-? Launceston City

21:30
Otrokovice ?-? Hodonin Sardice

21:30
Velke Mezirici ?-? SC Znojmo

22:00
Domazlice ?-? Karlovy Vary Dvory

17:00
Launceston United ?-? Launceston City B

08:45
10/09
South Hobart Reserves ?-? University of Tasmania SC

09:00
10/09
Glenorchy Knights Reserves ?-? Taroona

11:00
10/09
Ulverstone FC ?-? Northern wandering

18:00
Trat FC ?-? Kasetsart FC

02:00
10/09
Paris Saint Germain (nữ) ?-? ASJ Soyaux (nữ)

01:00
10/09
Dinamo EC U20 ?-? Desportiva Alianca Youth

17:30
Roundglass Punjab FC ?-? Dalbir Football Academy

17:30
Khalsa FC Chandigarh ?-? Namdhari Sports Academy

20:00
Herentals FC ?-? Yadah FC

17:00
Zambia (nữ) ?-? Tanzania (nữ)

01:45
10/09
Flint Town ?-? Aberystwyth Town

01:00
10/09
Nacao ?-? CA Carlos Renaux

22:59
FC Flora Tallinn ?-? Tartu JK Maag Tammeka

22:00
Maghrib Association Tetouan ?-? IRT Itihad de Tanger

00:00
10/09
UTS Union Touarga Sport Rabat ?-? Raja Casablanca Atlhletic

21:30
NK Bilje ?-? NK Rudar Velenje

21:30
NK Brinje Grosuplje ?-? NK Nafta

22:59
NK Aluminij ?-? Triglav Gorenjska

00:00
10/09
Krka ?-? Jadran Dekani

20:30
Kuruvchi Kokand Qoqon ?-? OTMK Olmaliq

21:30
Pakhtakor ?-? Metallurg Bekobod

01:00
10/09
Aston Villa U21 ?-? Newcastle U21

01:00
10/09
Middlesbrough U21 ?-? Sunderland U21

01:00
10/09
West Bromwich U21 ?-? Leeds United U21

01:00
10/09
Derby County U21 ?-? Southampton U21

01:00
10/09
Wolverhampton U21 ?-? Everton U21

01:00
10/09
Manchester United U21 ?-? Leicester City U21

01:00
10/09
Nottingham Forest U21 ?-? Stoke City U21

17:15
England Beach Soccer (nữ) ?-? Spain Beach Soccer (nữ)

18:30
Ukraine Beach Soccer ?-? Germany Beach Soccer

20:00
Switzerland Beach Soccer ?-? Portugal Beach Soccer

21:15
Italy Beach (nữ) ?-? Czech Republic Beach Soccer (nữ)

22:30
Italy Beach Soccer ?-? Spain Beach Soccer

20:00
Boca Juniors (nữ) ?-? Deportivo Espanol (nữ)

01:00
10/09
Huracan (nữ) ?-? El Porvenir (nữ)

17:00
SC Poltava ?-? Metalurh Zaporizhya

19:00
LNZ Lebedyn ?-? Kremin Kremenchuk

11:00
10/09
Charleston City Blues ?-? Newcastle Olympic

01:00
10/09
Vila Nova GO U23 ?-? Bragantino PA U23

09:45
10/09
OConnor Knights U23 ?-? Belconnen United U23

16:45
Yarkhok United FC ?-? UKB

20:00
Huracan Reserves ?-? Tigre Reserves

20:00
Racing Club Reserves ?-? Estudiantes LP Reserves

21:00
Rosario Central Reserves ?-? Argentinos Jrs Reserves

21:00
Sarmiento Junin Reserve ?-? Union Santa Fe Reserves