Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh Hạng nhất 2020-2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh Hạng nhất năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Bắc Anh Hạng nhất CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 04/01/2020
04/01 22:00 Ramsbottom United 3-2 Pickering Town
Thứ tư, Ngày 08/01/2020
08/01 02:45 Colney Heath 0-1 Dunston UTS
08/01 02:45 Clitheroe 1-2 Tadcaster Albion
Thứ tư, Ngày 22/01/2020
22/01 02:45 Glossop North End 1-1 Worksop Town
22/01 02:45 Dunston UTS 3-2 Ramsbottom United
22/01 02:45 Loughborough Dynamo 0-0 Stocksbridge Park Steels
Thứ tư, Ngày 05/02/2020
05/02 02:45 Sutton Coldfield Town 2-0 Worksop Town
05/02 02:45 Frickley Athletic 1-1 Cleethorpes Town
Thứ năm, Ngày 06/02/2020
06/02 02:45 Carlton Town 2-3 Loughborough Dynamo
Thứ tư, Ngày 19/02/2020
19/02 02:45 Droylsden 0-4 Workington
19/02 02:45 Dunston UTS 3-0 City of Liverpool FC
Thứ năm, Ngày 20/02/2020
20/02 02:45 Worksop Town 0-2 Newcastle Town FC
Thứ tư, Ngày 04/03/2020
04/03 02:45 Carlton Town 2-2 Chasetown
Thứ tư, Ngày 11/03/2020
11/03 02:45 Dunston UTS 2-2 Widnes
11/03 02:45 Runcorn Linnets 0-1 Clitheroe
11/03 02:45 Stamford 2-1 Sutton Coldfield Town
11/03 02:45 Carlton Town 4-0 Market Drayton Town
11/03 02:45 Stocksbridge Park Steels 0-0 Belper Town
Thứ sáu, Ngày 13/03/2020
13/03 02:45 Pontefract Collieries 4-0 Droylsden
Thứ bảy, Ngày 19/09/2020
19/09 21:00 Mossley 2-0 Ossett United
19/09 21:00 Pontefract Collieries 1-1 Runcorn Linnets
19/09 21:00 Brighouse Town 1-2 Clitheroe
19/09 21:00 Newcastle Town FC 0-0 Sheffield FC
19/09 21:00 Worksop Town 6-2 Loughborough Dynamo
19/09 21:00 Carlton Town 1-3 Lincoln United
19/09 21:00 Dunston UTS 2-1 Marine
19/09 21:00 Pickering Town 0-0 Workington
19/09 21:00 Trafford 0-0 Tadcaster Albion
19/09 21:00 Stamford 5-0 Glossop North End
19/09 21:00 Cleethorpes Town 2-3 Ilkeston Town
Thứ bảy, Ngày 26/09/2020
26/09 21:00 Dunston UTS 0-1 Colney Heath
26/09 21:00 Stocksbridge Park Steels 0-2 Loughborough Dynamo
26/09 21:00 Glossop North End 2-1 Cleethorpes Town
26/09 21:00 Spalding United 2-0 Carlton Town
26/09 21:00 Mossley 4-1 Pickering Town
26/09 21:00 Clitheroe 1-0 Prescot Cables
26/09 21:00 Newcastle Town FC 1-0 Frickley Athletic
26/09 21:00 Marske United 3-0 Brighouse Town
Thứ ba, Ngày 29/09/2020
29/09 01:45 Market Drayton Town 1-3 Chasetown
Thứ tư, Ngày 30/09/2020
30/09 01:45 Frickley Athletic 1-4 Belper Town
30/09 01:45 Marine 1-2 Colney Heath
30/09 01:45 Tadcaster Albion 3-0 Pontefract Collieries
30/09 01:45 Kidsgrove Athletic 1-0 leek Town
30/09 01:45 Lincoln United 1-1 Cleethorpes Town
30/09 01:45 Cirencester 2-0 Thatcham Town
30/09 01:45 Glossop North End 0-0 Newcastle Town FC
30/09 01:45 Ramsbottom United 3-0 Pickering Town
30/09 01:45 Loughborough Dynamo 1-0 Spalding United
30/09 01:45 Sutton Coldfield Town 0-0 Carlton Town
Thứ bảy, Ngày 03/10/2020
03/10 21:00 Clitheroe 2-2 Trafford
03/10 21:00 Frickley Athletic 0-3 Carlton Town
03/10 21:00 Loughborough Dynamo 1-1 Cleethorpes Town
03/10 21:00 Ramsbottom United 3-0 Pontefract Collieries
03/10 21:00 Lincoln United 3-4 Stocksbridge Park Steels
Thứ ba, Ngày 06/10/2020
06/10 01:45 Brighouse Town 3-3 Runcorn Linnets
Thứ tư, Ngày 07/10/2020
07/10 01:45 Stamford 5-1 Lincoln United
07/10 01:45 Mossley 1-3 Clitheroe
07/10 01:45 Trafford 2-0 Kendal Town
07/10 01:45 Carlton Town 4-0 Wisbech Town
07/10 01:45 leek Town 6-0 Market Drayton Town
07/10 01:45 Colney Heath 0-1 Workington
07/10 01:45 Dunston UTS 1-1 Tadcaster Albion
07/10 01:45 Pontefract Collieries 1-1 Marske United
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 21:00 Marske United 5-1 Trafford
10/10 21:00 Ramsbottom United 2-1 Ossett United
10/10 21:00 Market Drayton Town 1-5 Ilkeston Town
10/10 21:00 Dunston UTS 3-2 Prescot Cables
10/10 21:00 Sheffield FC 1-2 Loughborough Dynamo
10/10 21:00 Newcastle Town FC 6-1 Carlton Town
10/10 21:00 Glossop North End 0-0 Kidsgrove Athletic
10/10 21:00 Sutton Coldfield Town 0-6 Lincoln United
10/10 21:00 Brighouse Town 2-5 City of Liverpool FC
10/10 21:00 Workington 2-0 Mossley
Thứ ba, Ngày 13/10/2020
13/10 01:45 Brighouse Town 3-4 Dunston UTS
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 01:45 Frickley Athletic 1-2 Sheffield FC
14/10 01:45 Loughborough Dynamo 2-1 Glossop North End
14/10 01:45 Chasetown ?-? Newcastle Town FC
14/10 01:45 Kidsgrove Athletic 3-0 Market Drayton Town
14/10 01:45 Colney Heath 6-2 Pontefract Collieries
14/10 01:45 Carlton Town 1-1 Stamford
14/10 01:45 Cleethorpes Town 3-1 Spalding United
14/10 01:45 Lincoln United 2-0 Wisbech Town
14/10 01:45 Stocksbridge Park Steels 4-3 Belper Town
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 21:00 Stocksbridge Park Steels 0-4 Marske United
17/10 21:00 Widnes 3-4 Colney Heath
17/10 21:00 Pontefract Collieries 1-4 Workington
17/10 21:00 Sutton Coldfield Town 2-3 Dereham
17/10 21:00 Marine 5-0 Mossley
17/10 21:00 Newcastle Town FC 2-2 Belper Town
Thứ ba, Ngày 20/10/2020
20/10 01:45 Market Drayton Town 0-3 Loughborough Dynamo 0.80 1 1/2:0 0.96
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 01:30 Glossop North End ?-? Frickley Athletic
21/10 01:45 Marske United 1-1 Ossett United
21/10 01:45 Ramsbottom United ?-? Kendal Town
21/10 01:45 Stamford 0-0 Worksop Town
21/10 01:45 Newcastle Town FC 4-1 Ilkeston Town
21/10 01:45 Sheffield FC ?-? Lincoln United
21/10 01:45 Pontefract Collieries ?-? Mossley
21/10 01:45 Runcorn Linnets 4-2 Tadcaster Albion
21/10 01:45 Sutton Coldfield Town 5-3 Kidsgrove Athletic
21/10 01:45 Workington 2-1 Clitheroe
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 21:00 Kidsgrove Athletic 2-1 Sheffield FC
24/10 21:00 Cleethorpes Town 2-0 Belper Town
24/10 21:00 Lincoln United 5-0 Glossop North End
24/10 21:00 Stocksbridge Park Steels 2-3 Newcastle Town FC
24/10 21:00 Tadcaster Albion 1-2 Ramsbottom United
24/10 21:00 Colney Heath 4-2 City of Liverpool FC
24/10 21:00 Frickley Athletic 4-0 Market Drayton Town
24/10 21:00 Loughborough Dynamo 3-0 Wisbech Town
24/10 21:00 Brighouse Town 2-0 Pontefract Collieries
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 02:45 Marske United ?-? Widnes
28/10 02:45 Tadcaster Albion 3-1 Prescot Cables
28/10 02:45 Marine 4-0 Pickering Town
28/10 02:45 Sheffield FC ?-? Stamford
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 22:00 Sheffield FC 0-2 Carlton Town
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 02:45 Chasetown 3-0 Newcastle Town FC
04/11 02:45 Kidsgrove Athletic ?-? Worksop Town
04/11 02:45 Runcorn Linnets ?-? Dunston UTS
04/11 02:45 Ilkeston Town 2-3 leek Town
04/11 02:45 Pickering Town 2-3 Pontefract Collieries
Thứ bảy, Ngày 19/12/2020
19/12 22:00 Brighouse Town 2-2 Workington
Thứ tư, Ngày 23/12/2020
23/12 02:45 Mossley ?-? Brighouse Town
Thứ hai, Ngày 03/05/2021
03/05 19:00 Consett AFC 2-3 Hebburn Town
Thứ năm, Ngày 05/08/2021
05/08 01:45 Northallerton Town 1-2 Consett AFC 1.05 1 1/2:0 0.75
Thứ tư, Ngày 11/08/2021
11/08 01:30 West Auckland Town 3-4 Northallerton Town 0.80 0:1/2 1.00
Thứ năm, Ngày 12/08/2021
12/08 01:30 2-1 0.98 0:1/4 0.83
Thứ ba, Ngày 17/08/2021
17/08 01:45 Coleshill Town 2-1 Cambridge City 0.88 0:1/2 0.93
Thứ tư, Ngày 18/08/2021
18/08 01:45 Dunston UTS 0-2 Shildon 0.98 0:1/4 0.83
18/08 01:45 Glossop North End 3-1 Runcorn Linnets 1.05 0:0 0.75
18/08 01:45 Halesowen Town 5-1 Shepshed Dynamo 0.78 0:1/2 1.03
18/08 01:45 Newcastle Town FC 1-2 Rylands 1.03 1/4:0 0.78
18/08 01:45 Frickley Athletic 2-1 Brighouse Town 0.88 0:1/4 0.93
18/08 01:45 Workington 3-0 City of Liverpool FC 0.88 0:1/2 0.93
18/08 01:45 Chasetown 3-0 Belper Town 0.88 0:1/4 0.93
18/08 01:45 Ramsbottom United 0-3 Marine 0.78 0:0 1.03
18/08 01:45 Cleethorpes Town 4-4 Lincoln United 0.73 0:0 1.08
18/08 01:45 Ossett United 3-0 Stocksbridge Park Steels 0.95 0:0 0.85
Thứ tư, Ngày 25/08/2021
25/08 01:45 Sutton Coldfield Town 0-0 Chasetown 0.83 1/4:0 0.98
25/08 01:45 Sporting Khalsa 0-1 Coleshill Town 1.05 0:1/2 0.75
25/08 01:45 Pontefract Collieries 1-2 Cleethorpes Town 0.95 0:1/4 0.85
25/08 01:45 Bedworth United 1-2 Halesowen Town 1.00 1/4:0 0.80
25/08 01:45 Kendal Town 1-2 Ramsbottom United 0.90 0:0 0.90
25/08 01:45 Daventry ?-? Ilkeston Town 0.95 1:0 0.85
25/08 01:45 Lincoln United 1-0 Frickley Athletic 0.83 0:0 0.98
25/08 01:45 Stocksbridge Park Steels 0-3 Liversedge 0.85 1 1/4:0 0.95
Thứ năm, Ngày 26/08/2021
26/08 01:45 Cambridge City ?-? Yaxley
26/08 01:45 Clitheroe 7-1 Bootle 0.88 0:1/2 0.93
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 01:45 leek Town 0-1 Runcorn Linnets 1.00 0:3/4 0.80
Thứ hai, Ngày 30/08/2021
30/08 21:00 Kidsgrove Athletic 4-0 Newcastle Town FC 0.88 0:1/2 0.93
30/08 21:00 Bedworth United 1-3 Chasetown 0.78 1/4:0 1.03
Thứ ba, Ngày 07/09/2021
07/09 01:45 Market Drayton Town 1-3 Warrington Rylands 0.85 1/4:0 0.95
07/09 01:45 Coleshill Town 2-3 Ilkeston Town 0.90 0:0 0.90
Thứ tư, Ngày 08/09/2021
08/09 01:45 Shepshed Dynamo 0-2 Sporting Khalsa 0.85 0:0 0.95
08/09 01:45 Carlton Town 2-0 Sutton Coldfield Town 0.88 0:1/4 0.93
08/09 01:45 Newcastle Town FC 1-2 Mossley 1.00 0:1/4 0.80
08/09 01:45 Trafford 2-2 Workington 0.95 0:1/4 0.85
08/09 01:45 Marske United 2-0 Shildon 0.98 0:3/4 0.83
08/09 01:45 Chasetown 1-4 Halesowen Town 1.00 0:1/4 0.80
08/09 01:45 Hebburn Town 4-2 Yorkshire Amateur 1.05 0:3/4 0.75
08/09 01:45 Pontefract Collieries 3-4 Lincoln United 0.85 0:0 0.95
08/09 01:45 Ramsbottom United 3-1 Colney Heath 0.88 0:1/4 0.93
08/09 01:45 1874 Northwich 0-3 leek Town 0.93 0:1/4 0.88
08/09 01:45 Bedworth United 4-0 Histon 0.93 0:1/2 0.88
08/09 01:45 Ossett United 2-1 Stockton Town 1.00 0:1/4 0.80
Thứ năm, Ngày 09/09/2021
09/09 01:45 Cambridge City 1-0 Wisbech Town 0.95 0:1 0.85
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 01:45 Frickley Athletic 0-1 Ossett United 1.00 0:1/2 0.80
11/09 21:00 Lincoln United 0-3 Marske United 1.03 3/4:0 0.78
11/09 21:00 Stocksbridge Park Steels 2-0 Bridlington Town 0.88 0:3/4 0.93
11/09 21:00 Kidsgrove Athletic 0-2 Trafford 0.90 0:3/4 0.90
11/09 21:00 Yorkshire Amateur 0-0 Pickering Town 0.95 0:1 0.85
Thứ ba, Ngày 14/09/2021
14/09 01:45 Brighouse Town 1-0 Bridlington Town 0.88 0:3/4 0.93
Thứ tư, Ngày 15/09/2021
15/09 01:45 Halesowen Town 2-2 Carlton Town 0.85 0:1/2 0.95
15/09 01:45 Workington 1-0 Ramsbottom United 1.00 0:1/4 0.80
15/09 01:45 Stocksbridge Park Steels 2-0 Tadcaster Albion 0.90 0:1/2 0.90
15/09 01:45 Frickley Athletic 0-3 Marske United 0.83 1/4:0 0.98
15/09 01:45 Kidsgrove Athletic 1-0 Market Drayton Town 0.98 0:1 1/4 0.83
15/09 01:45 Mossley 3-1 Trafford 1.00 0:1/4 0.80
15/09 01:45 Shildon 1-0 Hebburn Town 1.00 0:1/4 0.80
15/09 01:45 Sporting Khalsa 4-1 Bedworth United 0.75 1/4:0 1.05
15/09 01:45 Yorkshire Amateur 2-1 Sheffield FC 1.00 0:1/2 0.80
15/09 01:45 Sutton Coldfield Town 0-1 Cambridge City 0.98 0:1/2 0.83
Thứ năm, Ngày 16/09/2021
16/09 01:45 Clitheroe 2-0 Marine 0.83 0:1/4 0.98
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 21:00 Kendal Town 1-2 Clitheroe 0.83 3/4:0 0.98
Thứ tư, Ngày 22/09/2021
22/09 01:45 Belper Town 3-0 Carlton Town 0.95 3/4:0 0.85
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 01:45 Tadcaster Albion 0-1 Marske United 0.83 1 3/4:0 0.98
Thứ tư, Ngày 29/09/2021
29/09 01:45 Marine 1-0 Colney Heath 0.85 0:1/2 0.95
29/09 01:45 Mossley 3-2 leek Town 0.83 0:1/4 0.98
29/09 01:45 Daventry 0-5 Shepshed Dynamo 0.80 3/4:0 1.00
29/09 01:45 Trafford 3-0 Prescot Cables 0.95 0:3/4 0.85
29/09 01:45 Stamford 2-2 Halesowen Town 1.00 3/4:0 0.80
29/09 01:45 Pontefract Collieries 2-0 Bridlington Town 1.03 0:1/2 0.78
29/09 02:00 Newcastle Town FC 1-0 Kendal Town 0.83 0:1/4 0.98
Thứ ba, Ngày 05/10/2021
05/10 01:45 Brighouse Town 2-1 Stocksbridge Park Steels 0.83 0:1/4 0.98
05/10 01:45 Coleshill Town ?-? Halesowen Town
Thứ tư, Ngày 06/10/2021
06/10 01:45 Shepshed Dynamo 0-0 Corby Town 0.83 1/4:0 0.98
06/10 01:45 Warrington Rylands 2-1 Workington 0.75 1/4:0 1.05
Thứ tư, Ngày 13/10/2021
13/10 01:45 Pontefract Collieries 0-1 Stocksbridge Park Steels 0.88 0:1/4 0.93
13/10 01:45 Marske United 4-1 Brighouse Town 0.95 0:3/4 0.85
13/10 01:45 Runcorn Linnets 2-0 Newcastle Town FC 0.98 0:1/2 0.83
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 01:45 Ossett United 0-5 Liversedge 1.00 3/4:0 0.80
16/10 21:00 Carlton Town 4-1 Loughborough Dynamo 0.88 0:1/4 0.93
16/10 21:00 Hebburn Town 2-1 Lincoln United 1.03 0:1/4 0.78
16/10 21:00 Coleshill Town 4-2 Corby Town 0.88 0:1/4 0.93
16/10 21:00 Dunston UTS 3-0 Yorkshire Amateur 1.03 0:1/4 0.78
16/10 21:00 Runcorn Linnets 4-0 Ramsbottom United 0.70 0:1/4 1.10
16/10 21:00 Cleethorpes Town 3-1 Sheffield FC 0.88 0:1/2 0.93
Thứ tư, Ngày 20/10/2021
20/10 01:45 Spalding United 4-3 Soham Town Rangers 0.88 0:3/4 0.93
20/10 01:45 Hebburn Town 1-3 Brighouse Town 0.75 0:1/2 1.05
20/10 01:45 Cleethorpes Town 3-1 Stocksbridge Park Steels 0.98 0:3/4 0.83
Thứ bảy, Ngày 23/10/2021
23/10 21:00 Glossop North End 1-1 Warrington Rylands 0.80 3/4:0 1.00
23/10 21:00 Shepshed Dynamo 0-0 Stamford 0.93 0:1/4 0.88
23/10 21:00 Ramsbottom United 4-0 Newcastle Town FC 0.78 0:1/4 1.03
23/10 21:00 Workington ?-? Runcorn Linnets
23/10 21:00 Trafford 3-0 Market Drayton Town 0.90 0:1 1/2 0.90
23/10 21:00 Stocksbridge Park Steels 2-2 Marske United 1.00 1:0 0.80
23/10 21:00 Kidsgrove Athletic 1-3 Mossley 0.95 1/4:0 0.85
Thứ tư, Ngày 27/10/2021
27/10 01:45 Bedworth United 1-0 Sutton Coldfield Town 0.93 0:1/4 0.88
27/10 01:45 Marske United ?-? Worksop Town 0.80 0:1 1.00
27/10 02:00 Spalding United 0-3 Belper Town 0.90 0:0 0.90
Thứ năm, Ngày 28/10/2021
28/10 01:45 Corby Town 3-1 Sporting Khalsa 0.85 0:1/4 0.95
Thứ tư, Ngày 03/11/2021
03/11 02:45 Cleethorpes Town 2-4 Liversedge 0.95 1/2:0 0.85
03/11 02:45 Marine 2-1 Trafford 0.80 0:1/4 1.00
Thứ tư, Ngày 10/11/2021
10/11 02:45 Kendal Town 0-3 Runcorn Linnets 1.00 1 3/4:0 0.80
10/11 02:45 Marske United 3-2 Worksop Town 0.83 0:1 0.98
10/11 02:45 Sheffield FC 0-0 Stockton Town 0.83 3/4:0 0.98
Thứ năm, Ngày 11/11/2021
11/11 02:45 Corby Town 2-1 Sutton Coldfield Town 0.98 0:3/4 0.83
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 22:00 Lincoln United 1-0 Worksop Town 0.93 1 1/4:0 0.88
13/11 22:00 Daventry 3-2 Bedworth United 0.95 1/2:0 0.85
13/11 22:00 Yorkshire Amateur 0-4 Cleethorpes Town 0.93 1/2:0 0.88
13/11 22:00 Stocksbridge Park Steels 1-2 Frickley Athletic 0.95 0:1/2 0.85
13/11 22:00 Pontefract Collieries 2-1 Hebburn Town 0.85 1/4:0 0.95
Thứ tư, Ngày 17/11/2021
17/11 02:45 Prescot Cables 3-1 Mossley 0.93 1 1/4:0 0.88
17/11 02:45 Kendal Town 0-2 Marine 0.98 1 3/4:0 0.83
Thứ bảy, Ngày 20/11/2021
20/11 22:00 Bedworth United 3-0 Yaxley 0.90 0:3/4 0.90
20/11 22:00 Kendal Town 2-1 Market Drayton Town 0.85 0:1/4 0.95
20/11 22:00 Ramsbottom United 3-2 Kidsgrove Athletic 0.85 0:1/4 0.95
Thứ tư, Ngày 24/11/2021
24/11 02:45 Sporting Khalsa 1-2 Stamford 0.80 3/4:0 1.00
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021
27/11 22:00 Workington 1-0 Prescot Cables 0.80 0:1 3/4 1.00
27/11 22:00 Market Drayton Town ?-? Runcorn Linnets 0.75 2:0 1.05
27/11 22:00 Stocksbridge Park Steels ?-? Lincoln United 0.83 0:1 0.98
27/11 22:00 Sutton Coldfield Town ?-? Stamford 1.00 1/2:0 0.80
27/11 22:00 Carlton Town 4-2 Corby Town 0.98 0:3/4 0.83
27/11 22:00 Tadcaster Albion ?-? Hebburn Town 0.80 0:1/4 1.00

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)