Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Belarus Reserve League 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Belarus Reserve League năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Belarus Reserve League CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ tư, Ngày 18/03/2020
18/03 18:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-1 FC BATE Borisov Reserves
18/03 18:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-1 Torpedo Zhodino Reserves
Thứ năm, Ngày 19/03/2020
19/03 16:30 Dinamo Minsk Reserves 2-0 Rukh Brest Reserves
19/03 17:00 Dinamo Brest Reserves 1-2 Smolevichi Reserves
Thứ sáu, Ngày 20/03/2020
20/03 18:00 FC Vitebsk Reserves 4-1 FK Gorodeya Reserves
20/03 19:00 FC Isloch Reserves 0-2 Neman Grodno Reserves
Thứ bảy, Ngày 21/03/2020
21/03 18:00 FC Slutsk Reserves 2-1 Slavia Mozyr Reserve
21/03 18:00 Belshina Bobruisk Reserves 1-3 FC Minsk Reserves
Thứ năm, Ngày 26/03/2020
26/03 17:00 Rukh Brest Reserves 3-0 Energetik-BGU Minsk Reserves
26/03 21:00 Torpedo Zhodino Reserves 1-0 Belshina Babruisk Reserve
Thứ sáu, Ngày 27/03/2020
27/03 16:30 FK Gorodeya Reserves 0-0 Shakhter Soligorsk Reserves
27/03 18:00 Slavia Mozyr Reserve 4-2 Bate Borisov Reserves
27/03 18:00 FC Minsk Reserves 2-2 Dinamo Minsk Reserves
27/03 18:00 FC Slutsk Reserves 5-1 Dinamo Brest Reserves
Thứ bảy, Ngày 28/03/2020
28/03 18:00 Neman Grodno Reserves 4-0 FC Vitebsk Reserves
28/03 19:30 FC Isloch Reserves 2-3 Smolevichi Reserves
Thứ năm, Ngày 02/04/2020
02/04 17:30 Dinamo Minsk Reserves 1-0 Torpedo Zhodino Reserves
02/04 19:00 Belshina Babruisk Reserve 4-0 FK Gorodeya Reserves
Thứ sáu, Ngày 03/04/2020
03/04 17:00 Dinamo Brest Reserves 2-0 Slavia Mozyr Reserve
03/04 17:30 Bate Borisov Reserves 1-4 Rukh Brest Reserves
03/04 18:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-1 Neman Grodno Reserves
Thứ bảy, Ngày 04/04/2020
04/04 18:00 FC Isloch Reserves 4-0 FC Slutsk Reserves
04/04 18:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-2 FC Minsk Reserves
04/04 20:30 Smolevichi Reserves 4-0 FC Vitebsk Reserves
Thứ năm, Ngày 09/04/2020
09/04 19:00 Neman Grodno Reserves 5-2 Belshina Babruisk Reserve
Thứ sáu, Ngày 10/04/2020
10/04 17:30 FK Gorodeya Reserves 0-6 Dinamo Minsk Reserves
10/04 19:00 FC Slutsk Reserves 3-3 FC Vitebsk Reserves
10/04 21:00 Torpedo Zhodino Reserves 0-0 Energetik-BGU Minsk Reserves
Thứ bảy, Ngày 11/04/2020
11/04 17:00 Dinamo Brest Reserves 2-4 FC Isloch Reserves
11/04 17:00 FC Minsk Reserves 3-0 Bate Borisov Reserves
11/04 18:00 Smolevichi Reserves 0-4 Shakhter Soligorsk Reserves
Chủ nhật, Ngày 12/04/2020
12/04 20:00 Slavia Mozyr Reserve 0-2 Rukh Brest Reserves
Thứ năm, Ngày 15/10/2020
15/10 19:30 FC Slutsk Reserves 0-1 FC Minsk Reserves
Thứ năm, Ngày 05/11/2020
05/11 18:00 FC Isloch Reserves 0-1 FC Minsk Reserves 0.66 3/4:0 1.11
Thứ năm, Ngày 01/04/2021
01/04 19:00 Neman Grodno Reserves 4-0 Dinamo Brest Reserves
Thứ bảy, Ngày 03/04/2021
03/04 16:55 Rukh Brest Reserves 2-1 Energetik-BGU Minsk Reserves
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 19:26 Rukh Brest Reserves 1-1 Smorgon 2
Thứ tư, Ngày 28/04/2021
28/04 17:55 FC Slutsk Reserves 4-0 Dinamo Brest Reserves
Thứ năm, Ngày 06/05/2021
06/05 17:30 FK Gomel Reserves 1-0 FC Slutsk Reserves
Thứ sáu, Ngày 07/05/2021
07/05 18:55 Slavia Mozyr Reserve 0-3 Dinamo Brest Reserves
07/05 21:25 Rukh Brest Reserves 4-2 Sputnik 2
Thứ bảy, Ngày 08/05/2021
08/05 19:51 Shakhter Soligorsk Reserves 0-4 Bate Borisov Reserves
08/05 19:51 FC Isloch Reserves 0-2 Dinamo Minsk Reserves
Thứ năm, Ngày 13/05/2021
13/05 20:57 Sputnik 2 6-1 Slavia Mozyr Reserve
Thứ bảy, Ngày 15/05/2021
15/05 17:52 FC Slutsk Reserves 1-0 FC Minsk Reserves
Thứ năm, Ngày 20/05/2021
20/05 18:00 Slavia Mozyr Reserve 1-1 FC Gomel Reserves 1.05 1/2:0 0.73
20/05 19:00 Shakhter Soligorsk Reserves 3-3 Dinamo Minsk Reserves 1.09 1:0 0.67
20/05 19:00 Sputnik 2 0-10 Bate Borisov Reserves
Thứ sáu, Ngày 21/05/2021
21/05 17:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-1 FC Slutsk Reserves 0.65 0:1 1.12
21/05 18:00 Rukh Brest Reserves 1-2 Neman Grodno Reserves 0.77 0:0 0.99
21/05 19:00 FC Minsk Reserves 1-1 Dinamo Brest Reserves 0.83 0:2 1/4 0.93
21/05 21:00 Smorgon 2 0-4 Torpedo Zhodino Reserves 1.31 1:0 0.52
Thứ năm, Ngày 27/05/2021
27/05 17:30 FC Vitebsk Reserves 5-2 Smorgon 2 0.77 0:2 1/2 0.99
27/05 19:00 Dinamo Minsk Reserves 2-0 Rukh Brest Reserves 0.68 0:1 1/2 1.08
Thứ sáu, Ngày 28/05/2021
28/05 19:00 Bate Borisov Reserves 5-1 Slavia Mozyr Reserve 0.68 0:2 1/2 1.13
28/05 21:00 Torpedo Zhodino Reserves 4-3 Shakhter Soligorsk Reserves 0.78 0:1/4 1.02
Thứ bảy, Ngày 29/05/2021
29/05 17:52 FC Slutsk Reserves 2-1 FC Isloch Reserves
29/05 19:56 Dinamo Brest Reserves 0-0 Energetik-BGU Minsk Reserves
29/05 20:21 FK Gomel Reserves 2-0 FC Minsk Reserves
Thứ sáu, Ngày 04/06/2021
04/06 19:40 FC Minsk Reserves 2-4 Bate Borisov Reserves
Thứ năm, Ngày 10/06/2021
10/06 17:30 Energetik-BGU Minsk Reserves 0-1 FC Gomel Reserves 1.14 1/4:0 0.63
Thứ sáu, Ngày 11/06/2021
11/06 17:30 Bate Borisov Reserves 2-0 Neman Grodno Reserves 0.71 0:1/2 1.05
11/06 22:00 Shakhter Soligorsk Reserves 3-2 FC Vitebsk Reserves 0.68 0:3/4 1.08
11/06 22:55 Sputnik 2 0-6 Dinamo Minsk Reserves
11/06 22:59 Smorgon 2 0-3 FC Slutsk Reserves 1.29 1/2:0 0.53
Thứ bảy, Ngày 12/06/2021
12/06 20:50 Rukh Brest Reserves 3-1 Torpedo Zhodino Reserves
Thứ tư, Ngày 16/06/2021
16/06 17:30 FC Minsk Reserves 2-2 Energetik-BGU Minsk Reserves 0.76 0:1 1/2 1.00
16/06 20:00 Neman Grodno Reserves 7-2 Slavia Mozyr Reserve 0.68 0:3 1.08
Thứ năm, Ngày 17/06/2021
17/06 16:00 FC Slutsk Reserves 1-3 Shakhter Soligorsk Reserves 0.84 1/2:0 0.92
17/06 20:00 Dinamo Brest Reserves 6-1 Smorgon 2 0.46 0:1 1.42
Chủ nhật, Ngày 20/06/2021
20/06 21:00 Torpedo Zhodino Reserves 3-0 Sputnik 2
Thứ sáu, Ngày 25/06/2021
25/06 20:00 Slavia Mozyr Reserve 1-1 Energetik-BGU Minsk Reserves 1.01 1/2:0 0.75
25/06 22:00 Shakhter Soligorsk Reserves 3-2 Dinamo Brest Reserves 0.63 0:1 1/2 1.14
Thứ bảy, Ngày 26/06/2021
26/06 21:55 Bate Borisov Reserves 4-2 Torpedo Zhodino Reserves
26/06 22:22 Rukh Brest Reserves 4-1 FC Slutsk Reserves
26/06 22:22 Neman Grodno Reserves 1-3 Dinamo Minsk Reserves
Thứ năm, Ngày 01/07/2021
01/07 20:00 FC Minsk Reserves 4-0 Smorgon 2 0.71 0:4 1/2 1.05
Thứ sáu, Ngày 02/07/2021
02/07 17:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 3-3 FC Isloch Reserves
02/07 18:00 FC Slutsk Reserves 4-0 Sputnik 2
02/07 22:00 Torpedo Zhodino Reserves 2-1 Neman Grodno Reserves
Thứ bảy, Ngày 03/07/2021
03/07 16:00 FC Vitebsk Reserves 2-2 Bate Borisov Reserves
03/07 19:00 Dinamo Minsk Reserves 4-0 Slavia Mozyr Reserve
Thứ bảy, Ngày 10/07/2021
10/07 15:55 FC Vitebsk Reserves 0-1 Rukh Brest Reserves
Thứ năm, Ngày 15/07/2021
15/07 21:00 FC Slutsk Reserves 1-3 Bate Borisov Reserves
15/07 22:00 Dinamo Brest Reserves 3-0 Sputnik 2
15/07 22:00 Torpedo Zhodino Reserves 3-0 Dinamo Minsk Reserves
Thứ sáu, Ngày 16/07/2021
16/07 20:52 Smorgon 2 1-0 Energetik-BGU Minsk Reserves
Thứ bảy, Ngày 17/07/2021
17/07 18:00 FC Vitebsk Reserves 1-3 Neman Grodno Reserves
Thứ năm, Ngày 22/07/2021
22/07 22:00 Rukh Brest Reserves 3-2 FC Minsk Reserves
Thứ sáu, Ngày 23/07/2021
23/07 19:00 Dinamo Minsk Reserves 3-0 FC Vitebsk Reserves
23/07 21:00 Neman Grodno Reserves 3-1 FC Slutsk Reserves
Thứ bảy, Ngày 24/07/2021
24/07 18:20 Bate Borisov Reserves 7-4 Dinamo Brest Reserves
24/07 20:52 Smorgon 2 1-6 FC Isloch Reserves
Thứ năm, Ngày 29/07/2021
29/07 19:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 4-1 Rukh Brest Reserves
Thứ sáu, Ngày 30/07/2021
30/07 20:30 FC Isloch Reserves 4-5 Shakhter Soligorsk Reserves
Thứ bảy, Ngày 31/07/2021
31/07 16:00 FC Slutsk Reserves 1-1 Dinamo Minsk Reserves
Chủ nhật, Ngày 01/08/2021
01/08 16:57 FK Gomel Reserves 1-1 Bate Borisov Reserves
01/08 20:55 Dinamo Brest Reserves 3-2 Neman Grodno Reserves
Thứ ba, Ngày 10/08/2021
10/08 18:00 FC Gomel Reserves ?-? Bate Borisov Reserves
Thứ bảy, Ngày 14/08/2021
14/08 21:57 Neman Grodno Reserves 1-2 FK Gomel Reserves
Thứ sáu, Ngày 20/08/2021
20/08 17:00 Dinamo Brest Reserves 2-2 Torpedo Zhodino Reserves
Thứ bảy, Ngày 21/08/2021
21/08 16:52 Energetik-BGU Minsk Reserves 2-2 Bate Borisov Reserves
21/08 21:01 Dinamo Brest Reserves 2-2 Torpedo Zhodino Reserves
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 17:00 FC Vitebsk Reserves 3-2 Dinamo Brest Reserves
28/08 17:00 Neman Grodno Reserves 2-2 Energetik-BGU Minsk Reserves
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 16:22 Energetik-BGU Minsk Reserves 1-0 Dinamo Minsk Reserves
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 16:30 Energetik-BGU Minsk Reserves 6-1 FC Vitebsk Reserves
Thứ năm, Ngày 30/09/2021
30/09 17:00 Dinamo Minsk Reserves 2-0 Shakhter Soligorsk Reserves
Thứ sáu, Ngày 01/10/2021
01/10 19:45 Torpedo Zhodino Reserves 6-0 Smorgon 2
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 18:40 Dinamo Brest Reserves 3-2 Dinamo Minsk Reserves
Thứ sáu, Ngày 15/10/2021
15/10 18:00 Sputnik 2 0-3 Neman Grodno Reserves
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 18:50 Rukh Brest Reserves 2-3 Dinamo Minsk Reserves
16/10 20:15 Energetik-BGU Minsk Reserves 2-3 Dinamo Brest Reserves
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 19:30 FC Minsk Reserves 4-2 Shakhter Soligorsk Reserves
Thứ sáu, Ngày 05/11/2021
05/11 18:00 Sputnik 2 ?-? Torpedo Zhodino Reserves
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 16:00 Slavia Mozyr Reserve 0-7 Neman Grodno Reserves

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)