Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Cameroon Elite One 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Cameroon Elite One năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Cameroon Elite One CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ hai, Ngày 02/11/2020
02/11 00:00 Panthere Sportive du Nde 0-2 Coton Sport
Thứ ba, Ngày 10/11/2020
10/11 20:30 PWD de Bamenda ?-? Stade Renard de Melong
10/11 21:00 Union Douala ?-? Yaounde FC II
10/11 21:00 APEJES Academy ?-? Les Astres FC De Douala
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 19:30 Avion Academy ?-? Bamboutos de
11/11 19:30 Eding Sport FC ?-? Feutcheu FC
11/11 19:30 AS Fortuna Mfou ?-? Fovu Baham
11/11 21:30 Canon Yaounde ?-? Colombe FC
11/11 21:30 Tonnerre Yaounde ?-? UMS de Loum
11/11 21:30 New Star De Douala ?-? Panthere de Bangangte
Thứ bảy, Ngày 06/03/2021
06/03 21:00 Colombe du Dja et Lobo ?-? New Star De Douala
Chủ nhật, Ngày 07/03/2021
07/03 20:00 Panthere Sportive du Nde 2-0 UMS de Loum
07/03 20:00 AS Fortuna Mfou 2-0 Eding Sport FC
07/03 21:00 Young Sports ?-? Tonnerre Yaounde
07/03 21:00 Djiko FC de Bandjoun ?-? Union Douala
07/03 21:00 Bamboutos de 3-0 Avion Academy
07/03 22:00 Canon Yaounde 1-0 Les Astres FC De Douala
07/03 22:05 Fovu de Baham 2-1 Stade Renard de Melong
Thứ bảy, Ngày 13/03/2021
13/03 20:00 Avion Academy 3-0 Dragon Club Yaounde
13/03 20:00 UMS de Loum 1-1 Colombe du Dja et Lobo
13/03 21:00 Coton Sport 2-0 Young Sports
Chủ nhật, Ngày 14/03/2021
14/03 00:00 Tonnerre Yaounde 1-0 Panthere Sportive du Nde
14/03 20:00 Les Astres FC De Douala 0-1 New Star De Douala
14/03 20:00 APEJES Academy 3-2 Canon Yaounde
14/03 21:00 PWD de Bamenda 1-1 AS Fortuna Mfou
14/03 21:00 Stade Renard de Melong 0-0 Djiko FC de Bandjoun
14/03 22:00 Eding Sport FC 0-1 Bamboutos de
14/03 22:00 Union Douala 1-1 Fovu de Baham
Thứ bảy, Ngày 20/03/2021
20/03 20:00 Dragon Club Yaounde ?-? PWD de Bamenda
20/03 22:00 AS Fortuna Mfou 2-0 Avion Academy
Chủ nhật, Ngày 21/03/2021
21/03 20:00 Fovu de Baham 1-0 Yafoot FC
21/03 20:00 Colombe du Dja et Lobo 0-0 Tonnerre Yaounde
21/03 20:30 New Star De Douala ?-? UMS de Loum
21/03 21:00 Panthere Sportive du Nde 3-2 Coton Sport
21/03 21:00 Djiko FC de Bandjoun 2-2 Eding Sport FC
21/03 22:00 Les Astres FC De Douala 0-0 APEJES Academy
21/03 22:00 Canon Yaounde 2-1 Young Sports
21/03 22:00 Bamboutos de 0-3 Stade Renard de Melong
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 21:00 Colombe du Dja et Lobo 0-1 Panthere Sportive du Nde
Chủ nhật, Ngày 28/03/2021
28/03 20:00 Tonnerre Yaounde 1-4 Coton Sport
28/03 21:00 Avion Academy 0-0 Feutcheu FC
28/03 21:00 Stade Renard de Melong 0-1 AS Fortuna Mfou
28/03 21:00 Eding Sport FC 0-0 Union Douala
28/03 21:00 Young Sports 1-0 Les Astres FC De Douala
28/03 22:00 APEJES Academy 1-0 New Star De Douala
Thứ bảy, Ngày 03/04/2021
03/04 19:30 Young Sports 0-0 APEJES Academy
03/04 20:00 Eding Sport FC 1-0 Fovu de Baham
03/04 20:00 Union Douala 2-0 Yafoot FC
03/04 21:00 Canon Yaounde 2-0 Panthere Sportive du Nde
03/04 21:30 PWD de Bamenda 0-0 Bamboutos de
03/04 22:00 Les Astres FC De Douala 2-1 Colombe du Dja et Lobo
03/04 22:00 Avion Academy 1-2 Stade Renard de Melong
03/04 22:00 New Star De Douala 1-1 Tonnerre Yaounde
03/04 22:00 AS Fortuna Mfou 0-0 Dragon Club Yaounde
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 20:00 Bamboutos de 1-1 Union Douala
10/04 20:00 Colombe du Dja et Lobo 2-1 Young Sports
10/04 20:00 Dragon Club Yaounde 3-1 Yafoot FC
10/04 20:30 PWD de Bamenda 0-0 Avion Academy
10/04 21:00 UMS de Loum 1-0 APEJES Academy
10/04 21:00 Stade Renard de Melong 3-0 Eding Sport FC
10/04 22:00 AS Fortuna Mfou 2-1 Feutcheu FC
10/04 22:00 Tonnerre Yaounde 1-2 Les Astres FC De Douala
10/04 22:00 Panthere Sportive du Nde 1-0 New Star De Douala
Thứ tư, Ngày 14/04/2021
14/04 21:00 Dragon Club Yaounde 2-2 PWD de Bamenda
14/04 22:00 Coton Sport 2-0 Canon Yaounde
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 20:00 Union Douala 0-4 Avion Academy
17/04 20:00 APEJES Academy 2-1 Colombe du Dja et Lobo
17/04 20:00 Young Sports 4-0 Panthere Sportive du Nde
17/04 20:00 Eding Sport FC 2-2 Dragon Club Yaounde
17/04 21:00 Feutcheu FC 1-2 PWD de Bamenda
17/04 21:00 Fovu de Baham 3-1 Bamboutos de
17/04 22:00 Les Astres FC De Douala 1-1 UMS de Loum
17/04 22:00 Canon Yaounde 0-0 Tonnerre Yaounde
17/04 22:00 Yafoot FC 1-1 Stade Renard de Melong
Thứ tư, Ngày 21/04/2021
21/04 19:30 Dragon Club Yaounde 0-2 Djiko FC de Bandjoun
21/04 19:30 Tonnerre Yaounde 1-1 UMS de Loum
21/04 20:00 Young Sports 1-1 New Star De Douala
21/04 21:00 Avion Academy 0-3 Eding Sport FC
21/04 21:00 Stade Renard de Melong 1-0 Union Douala
21/04 21:00 Panthere Sportive du Nde 2-2 APEJES Academy
21/04 21:30 Yafoot FC 1-1 AS Fortuna Mfou
21/04 21:30 Canon Yaounde 3-1 Colombe du Dja et Lobo
Thứ năm, Ngày 22/04/2021
22/04 21:00 Fovu de Baham 0-0 PWD de Bamenda
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 19:30 New Star De Douala 0-1 Canon Yaounde
25/04 19:30 Les Astres FC De Douala 2-0 Panthere Sportive du Nde
25/04 19:30 Avion Academy 0-2 Fovu de Baham
25/04 21:00 Bamboutos de 4-1 Dragon Club Yaounde
25/04 21:00 APEJES Academy 1-2 Tonnerre Yaounde
25/04 21:00 PWD de Bamenda 1-0 Eding Sport FC
25/04 21:10 Djiko FC de Bandjoun 1-0 Yafoot FC
25/04 21:30 Union Douala 0-2 AS Fortuna Mfou
Thứ hai, Ngày 26/04/2021
26/04 21:00 UMS de Loum 1-0 Young Sports
Chủ nhật, Ngày 02/05/2021
02/05 19:30 Yafoot FC 1-2 Avion Academy
02/05 19:30 New Star De Douala 0-1 Coton Sport
02/05 21:00 Dragon Club Yaounde 1-0 Union Douala
02/05 21:00 PWD de Bamenda 1-0 Stade Renard de Melong
02/05 21:00 Feutcheu FC 1-1 Bamboutos de
02/05 21:30 UMS de Loum 2-0 Canon Yaounde
02/05 21:30 AS Fortuna Mfou 2-4 Fovu de Baham
Thứ tư, Ngày 05/05/2021
05/05 21:00 Colombe du Dja et Lobo 1-1 Coton Sport
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 21:00 Stade Renard de Melong 1-0 Dragon Club Yaounde
09/05 21:00 Bamboutos de 0-0 AS Fortuna Mfou
09/05 21:00 Union Douala 2-0 PWD de Bamenda
09/05 21:00 Coton Sport 2-0 APEJES Academy
09/05 21:00 Eding Sport FC 0-2 Yafoot FC
09/05 21:00 Fovu de Baham 3-2 Feutcheu FC
Thứ tư, Ngày 12/05/2021
12/05 21:00 Coton Sport 2-2 UMS de Loum
Thứ tư, Ngày 19/05/2021
19/05 21:30 Coton Sport ?-? Les Astres FC De Douala
19/05 21:30 New Star De Douala 0-1 UMS de Loum
Thứ sáu, Ngày 28/05/2021
28/05 21:30 Coton Sport 3-0 Les Astres FC De Douala
Thứ tư, Ngày 30/06/2021
30/06 21:00 Colombe du Dja et Lobo 2-2 New Star De Douala
30/06 21:15 Young Sports 0-0 Tonnerre Yaounde
Thứ tư, Ngày 07/07/2021
07/07 20:00 New Star De Douala 0-3 Colombe du Dja et Lobo
07/07 20:00 Tonnerre Yaounde 2-0 Young Sports
07/07 20:15 PWD de Bamenda 0-0 Yafoot FC
07/07 21:00 Stade Renard de Melong 1-0 Fovu de Baham
07/07 21:00 Eding Sport FC 0-4 AS Fortuna Mfou
07/07 21:05 UMS de Loum 1-2 Panthere Sportive du Nde
07/07 22:00 APEJES Academy 1-0 Coton Sport
07/07 22:00 Les Astres FC De Douala 1-1 Canon Yaounde
Thứ năm, Ngày 08/07/2021
08/07 20:00 Union Douala 0-2 Feutcheu FC
08/07 22:00 Avion Academy ?-? Bamboutos de
Thứ bảy, Ngày 10/07/2021
10/07 19:25 Colombe du Dja et Lobo 0-0 UMS de Loum
10/07 19:30 Dragon Club Yaounde 2-1 Avion Academy
10/07 20:25 Young Sports 1-0 Coton Sport
10/07 21:00 Panthere Sportive du Nde 1-0 Tonnerre Yaounde
10/07 21:00 New Star De Douala 0-2 Les Astres FC De Douala
10/07 21:00 Bamboutos de 1-1 Eding Sport FC
10/07 21:30 Canon Yaounde 2-2 APEJES Academy
10/07 21:30 AS Fortuna Mfou 2-1 PWD de Bamenda
Chủ nhật, Ngày 11/07/2021
11/07 19:55 Feutcheu FC 0-0 Stade Renard de Melong
11/07 22:00 Fovu de Baham 2-0 Union Douala
Thứ ba, Ngày 13/07/2021
13/07 19:30 Tonnerre Yaounde 2-2 Colombe FC
13/07 19:30 UMS de Loum 0-0 New Star De Douala
13/07 21:30 Avion Academy 2-0 AS Fortuna Mfou
13/07 21:30 APEJES Academy 1-0 Les Astres FC De Douala
Thứ tư, Ngày 14/07/2021
14/07 19:10 PWD de Bamenda 3-0 Dragon Club Yaounde
14/07 19:30 Eding Sport FC 1-1 Feutcheu FC
14/07 21:00 Stade Renard de Melong 0-2 Bamboutos de
14/07 21:00 Coton Sport 0-0 Panthere Sportive du Nde
14/07 21:00 Young Sports 0-0 Canon Yaounde
14/07 21:30 Yafoot FC 1-3 Fovu de Baham
Thứ sáu, Ngày 16/07/2021
16/07 21:00 New Star De Douala ?-? APEJES Academy
Thứ bảy, Ngày 17/07/2021
17/07 19:30 Canon Yaounde 0-0 UMS de Loum
17/07 19:30 Feutcheu FC 0-0 Avion Academy
17/07 21:00 Union Douala 1-1 Eding Sport FC
17/07 21:00 Bamboutos de 1-0 Yaounde FC II
17/07 21:30 Fovu de Baham 3-2 Dragon Club Yaounde
17/07 21:30 AS Fortuna Mfou 0-0 Stade Renard de Melong
Chủ nhật, Ngày 18/07/2021
18/07 21:00 Panthere Sportive du Nde 1-2 Colombe du Dja et Lobo
18/07 21:00 New Star De Douala 2-2 APEJES Academy
18/07 21:00 Coton Sport 2-0 Tonnerre Yaounde
18/07 21:10 Les Astres FC De Douala 0-5 Young Sports
Thứ tư, Ngày 21/07/2021
21/07 21:30 Avion Academy 0-1 Bamboutos de
Thứ tư, Ngày 04/08/2021
04/08 19:30 Colombe FC 0-0 Les Astres FC De Douala 1.10 0:1/4 0.70
04/08 21:00 Stade Renard de Melong 2-0 Avion Academy 0.90 0:3/4 0.90
04/08 21:00 Fovu de Baham 1-2 Eding Sport FC 0.98 0:3/4 0.83
04/08 21:30 Dragon Club Yaounde 1-2 AS Fortuna Mfou 0.85 1/2:0 0.95
Thứ năm, Ngày 05/08/2021
05/08 19:30 Yafoot FC 0-0 Union Douala 0.73 0:0 1.08
05/08 21:00 Bamboutos de 2-2 PWD de Bamenda 1.08 0:1/4 0.73
05/08 21:00 UMS de Loum 0-0 Coton Sport 1.03 0:0 0.78
05/08 21:30 Tonnerre Yaounde 1-2 New Star De Douala 0.75 0:1/4 1.05
Thứ sáu, Ngày 06/08/2021
06/08 21:30 APEJES Academy 0-0 Young Sports 0.93 0:1/4 0.88
Thứ hai, Ngày 09/08/2021
09/08 21:00 APEJES Academy 1-0 UMS de Loum 0.95 0:1/4 0.85
Thứ tư, Ngày 11/08/2021
11/08 21:00 Young Sports 1-1 Colombe du Dja et Lobo 0.78 0:1/4 1.03
Thứ sáu, Ngày 13/08/2021
13/08 19:00 Stade Renard de Melong 2-0 Yafoot FC 0.80 0:3/4 1.00
13/08 21:00 Bamboutos de 1-1 Fovu de Baham 1.03 0:1/4 0.78
13/08 21:00 PWD de Bamenda 4-1 Feutcheu FC 1.05 0:1/2 0.75
13/08 21:00 Avion Academy 2-0 Union Douala 1.00 0:1/4 0.80
13/08 21:00 Dragon Club Yaounde 2-2 Eding Sport FC 1.00 0:0 0.80
Chủ nhật, Ngày 15/08/2021
15/08 21:00 Coton Sport 7-0 New Star De Douala 0.88 0:1 0.93
15/08 21:00 Tonnerre Yaounde 0-2 Canon Yaounde 0.93 0:0 0.88
15/08 21:00 Colombe du Dja et Lobo 1-0 APEJES Academy 1.05 0:1/2 0.75
15/08 21:00 UMS de Loum 1-1 Les Astres FC De Douala 0.75 0:1/4 1.05
15/08 21:00 Panthere Sportive du Nde 3-4 Young Sports 0.73 0:0 1.08
Thứ năm, Ngày 19/08/2021
19/08 21:00 APEJES Academy 1-0 Panthere Sportive du Nde 0.90 0:1/2 0.90
19/08 21:00 Colombe du Dja et Lobo 1-0 Canon Yaounde 0.90 0:1/2 0.90
19/08 21:00 UMS de Loum 1-0 Tonnerre Yaounde 0.95 0:1/4 0.85
19/08 21:00 Les Astres FC De Douala 1-0 Coton Sport 0.85 1/2:0 0.95
19/08 21:00 New Star De Douala 0-3 Young Sports 0.95 1/4:0 0.85
Thứ hai, Ngày 23/08/2021
23/08 21:00 Panthere Sportive du Nde 1-1 Les Astres FC De Douala 0.80 0:0 1.00
23/08 21:00 Tonnerre Yaounde 2-1 APEJES Academy 1.00 0:3/4 0.80
Thứ tư, Ngày 25/08/2021
25/08 21:00 Bamboutos de ?-? Feutcheu FC 1.08 0:1/4 0.73
25/08 21:00 Avion Academy 3-1 Yafoot FC 0.88 0:1/2 0.93
25/08 21:00 Fovu de Baham 2-3 AS Fortuna Mfou 0.95 0:1/4 0.85
25/08 21:00 Union Douala 1-0 Dragon Club Yaounde 1.05 0:1/4 0.75
25/08 21:15 Stade Renard de Melong 1-0 PWD de Bamenda 0.73 0:0 1.08
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 21:00 Dragon Club Yaounde 1-2 Stade Renard de Melong 1.00 1/4:0 0.80
Thứ tư, Ngày 15/09/2021
15/09 21:00 Coton Sport ?-? Fovu de Baham
Chủ nhật, Ngày 19/09/2021
19/09 19:00 Eding Sport FC 3-2 Tonnerre Yaounde 1.15 0:1/4 0.68
19/09 21:00 AS Fortuna Mfou 1-2 APEJES Academy 0.90 0:1/2 0.90
Thứ năm, Ngày 23/09/2021
23/09 21:00 Coton Sport 0-0 Fovu de Baham 0.95 0:1/4 0.85
Thứ tư, Ngày 29/09/2021
29/09 21:30 APEJES Academy 1-3 Coton Sport 1.05 1/4:0 0.75

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)