Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Cameroon League Women 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Cameroon League Women năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Cameroon League Women CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 19:30 Caiman Douala (W) 6-3 Canon de Yaounde (w)
Thứ năm, Ngày 19/11/2020
19/11 19:00 Eding Sport (w) 0-3 Vision Sports Bamenda (w)
19/11 21:00 FC Ebolowa (w) 0-1 AS Awa FF (w)
19/11 21:00 Amazone FAP (w) 10-1 ASFF Diamare (w)
19/11 21:00 Renaissance Athletic (w) 0-2 Louves Minproff (w)
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 19:00 Canon de Yaounde (w) 0-0 Vision Sports Bamenda (w)
22/11 21:00 Caiman Douala (w) 0-2 Amazone FAP (w)
Thứ bảy, Ngày 28/11/2020
28/11 21:00 Amazone FAP (w) 3-0 Canon de Yaounde (w)
28/11 21:00 Vision Sports Bamenda (w) ?-? Renaissance de Guider (W)
28/11 21:00 Eclair de Saa (w) 2-2 AS Awa FF (w)
Thứ tư, Ngày 02/12/2020
02/12 19:00 Eding Sport (w) 7-1 Renaissance de Guider (W)
02/12 21:00 Louves Minproff (w) 0-0 FC Ebolowa (w)
Thứ năm, Ngày 03/12/2020
03/12 21:05 Amazone FAP (w) ?-? Renaissance de Figuil (w)
Thứ bảy, Ngày 05/12/2020
05/12 21:00 Caiman Douala (w) 0-3 AS Awa FF (w)
05/12 21:00 Eclair de Saa (w) 1-0 Canon de Yaounde (w)
Thứ bảy, Ngày 12/12/2020
12/12 18:00 Canon de Yaounde (w) 4-1 Eding Sport (w)
12/12 19:00 Renaissance de Guider (W) ?-? Caiman Douala (w)
12/12 21:00 Louves Minproff (w) 2-0 Eclair de Saa (w)
12/12 21:00 Renaissance de Figuil (w) 1-0 ASFF Diamare (w)
Chủ nhật, Ngày 13/12/2020
13/12 20:00 AS Awa FF (w) 0-0 Vision Sports Bamenda (w)
Thứ hai, Ngày 14/12/2020
14/12 20:00 FC Ebolowa (w) 0-1 Amazone FAP (w)
Thứ tư, Ngày 16/12/2020
16/12 20:00 Louves Minproff (w) 4-1 Vision Sports Bamenda (w)
Thứ năm, Ngày 17/12/2020
17/12 21:00 Eding Sport (w) 0-4 Amazone FAP (w)
Thứ bảy, Ngày 19/12/2020
19/12 19:00 Renaissance de Guider (W) 3-0 ASFF Diamare (w)
19/12 20:00 Eclair de Saa (w) 2-0 FC Ebolowa (w)
19/12 21:00 Renaissance de Figuil (w) 0-0 Caiman Douala (w)
Thứ bảy, Ngày 06/03/2021
06/03 18:00 AS Awa FF (w) ?-? Renaissance de Figuil (w)
06/03 21:00 Caiman Douala (w) 0-1 FC Ebolowa (w)
Chủ nhật, Ngày 07/03/2021
07/03 18:00 Vision Sports Bamenda (w) ?-? Eclair de Saa (w)
07/03 21:00 Eding Sport (w) ?-? Louves Minproff (w)
Thứ tư, Ngày 10/03/2021
10/03 19:00 AS Awa FF (w) ?-? Renaissance de Figuil (w)
10/03 21:00 ASFF Diamare (w) ?-? Canon de Yaounde (w)
Thứ bảy, Ngày 13/03/2021
13/03 21:00 Amazone FAP (w) 9-2 Renaissance de Guider (W)
Chủ nhật, Ngày 14/03/2021
14/03 18:35 Vision Sports Bamenda (w) 0-3 Eclair de Saa (w)
Thứ tư, Ngày 17/03/2021
17/03 20:15 FC Ebolowa (w) 0-0 Renaissance de Figuil (w)
Thứ sáu, Ngày 19/03/2021
19/03 21:00 1-1
Thứ bảy, Ngày 20/03/2021
20/03 19:10 Vision Sports Bamenda (w) 0-3 Amazone FAP (w)
20/03 21:00 1-1
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 19:00 FC Ebolowa (w) ?-? ASFF Diamare (w)
27/03 19:00 Eding Sport (w) 1-4 AS Awa FF (w)
27/03 21:00 Amazone FAP (w) 0-1 Louves Minproff (w)
27/03 21:00 Renaissance de Figuil (w) ?-? Vision Sports Bamenda (w)
Chủ nhật, Ngày 28/03/2021
28/03 20:00 Eclair de Saa (w) 1-0 Caiman Douala (w)
Thứ tư, Ngày 31/03/2021
31/03 19:00 Louves Minproff (w) 1-1 AS Awa FF (w)
31/03 21:00 Eclair de Saa (w) 1-2 Amazone FAP (w)
Thứ bảy, Ngày 03/04/2021
03/04 17:00 Vision Sports Bamenda (w) 3-0 Caiman Douala (w)
03/04 19:00 Renaissance de Guider (W) ?-? FC Ebolowa (w)
03/04 21:00 Eding Sport (w) ?-? ASFF Diamare (w)
Thứ năm, Ngày 08/04/2021
08/04 21:00 FC Ebolowa (w) 3-2 ASFF Diamare (w)
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 20:00 Renaissance de Figuil (w) 0-1 Renaissance de Guider (W)
10/04 21:00 Eclair de Saa (w) 0-1 Eding Sport (w)
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 21:00 Renaissance de Figuil (w) 1-0 Vision Sports Bamenda (w)
Thứ ba, Ngày 20/04/2021
20/04 21:00 Caiman Douala (w) 1-3 Louves Minproff (w)
20/04 21:00 Renaissance de Guider (W) 1-3 Vision Sports Bamenda (w)
Thứ bảy, Ngày 24/04/2021
24/04 19:00 Canon de Yaounde (w) 1-1 Louves Minproff (w)
Thứ bảy, Ngày 15/05/2021
15/05 19:00 Canon de Yaounde (w) 2-2 Caiman Douala (w)
Thứ tư, Ngày 19/05/2021
19/05 19:00 Vision Sports Bamenda (w) 1-0 Canon de Yaounde (w)
19/05 19:00 Eding Sport (w) 0-1 FC Ebolowa (w)
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 20:00 FC Ebolowa (w) ?-? Louves Minproff (w)
23/05 21:00 AS Awa FF (w) 2-1 Eclair de Saa (w)
Thứ hai, Ngày 24/05/2021
24/05 20:55 Amazone FAP (w) 1-0 Caiman Douala (w)
Thứ năm, Ngày 27/05/2021
27/05 20:00 Caiman Douala (w) ?-? ASFF Diamare (w)
27/05 20:00 Canon de Yaounde (w) 0-3 Amazone FAP (w)
Thứ bảy, Ngày 29/05/2021
29/05 20:00 FC Ebolowa (w) 1-0 Vision Sports Bamenda (w)
29/05 21:00 AS Awa FF (w) 0-0 Louves Minproff (w)
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 20:00 Canon de Yaounde (w) 0-0 Eclair de Saa (w)
Thứ ba, Ngày 01/06/2021
01/06 19:10 AS Awa FF (w) ?-? Caiman Douala (w)
01/06 21:00 Louves Minproff (w) ?-? ASFF Diamare (w)
Thứ bảy, Ngày 12/06/2021
12/06 19:00 Vision Sports Bamenda (w) 1-3 AS Awa FF (w)
12/06 20:00 ASFF Diamare (w) 1-0 Renaissance de Figuil (w)
Chủ nhật, Ngày 13/06/2021
13/06 21:00 Amazone FAP (w) 1-1 FC Ebolowa (w)
Thứ ba, Ngày 15/06/2021
15/06 21:00 ASFF Diamare (w) 1-1 Eding Sport (w)
Thứ tư, Ngày 16/06/2021
16/06 19:00 FC Ebolowa (w) 0-1 Eclair de Saa (w)
Thứ sáu, Ngày 18/06/2021
18/06 20:30 Renaissance de Figuil (w) 0-1 Eding Sport (w)
Thứ bảy, Ngày 19/06/2021
19/06 19:00 Vision Sports Bamenda (w) 1-2 Louves Minproff (w)
19/06 21:30 ASFF Diamare (w) 1-2 AS Awa FF (w)
Thứ hai, Ngày 21/06/2021
21/06 20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w)
Thứ ba, Ngày 22/06/2021
22/06 20:00 Renaissance de Figuil (w) 0-3 AS Awa FF (w)
Thứ năm, Ngày 24/06/2021
24/06 21:05 FC Ebolowa (w) 2-0 Caiman Douala (w)
Thứ hai, Ngày 28/06/2021
28/06 21:00 ASFF Diamare (w) 0-2 FC Ebolowa (w)
Thứ tư, Ngày 30/06/2021
30/06 19:00 Eding Sport (w) 0-0 Caiman Douala (w)
30/06 21:00 Louves Minproff (w) 3-0 Canon de Yaounde (w)
Thứ năm, Ngày 01/07/2021
01/07 21:00 Renaissance de Figuil (w) 0-0 FC Ebolowa (w)
Thứ bảy, Ngày 03/07/2021
03/07 21:00 Caiman Douala (nữ) 3-0 ASFF Diamare (nữ)
Thứ tư, Ngày 07/07/2021
07/07 19:10 Caiman Douala (nữ) 5-1 Renaissance de Guider (nữ)
Thứ bảy, Ngày 10/07/2021
10/07 20:00 Caiman Douala (nữ) ?-? Renaissance de Figuil (nữ)
10/07 20:00 FC Ebolowa (nữ) 2-0 Renaissance de Guider (nữ)
Chủ nhật, Ngày 11/07/2021
11/07 19:00 Amazone FAP (nữ) 3-0 Eding Sport (nữ)
11/07 19:55 Eclair de Saa (nữ) 2-0 ASFF Diamare (nữ)
11/07 21:00 AS Awa FF (nữ) 1-0 Canon de Yaounde (nữ)
Thứ tư, Ngày 14/07/2021
14/07 17:00 Canon de Yaounde (nữ) 1-1 Renaissance de Figuil (nữ)
14/07 17:10 Vision Sports Bamenda (nữ) 1-0 ASFF Diamare (nữ)
Thứ năm, Ngày 15/07/2021
15/07 19:00 AS Awa FF (nữ) 1-1 Caiman Douala (nữ)
Chủ nhật, Ngày 18/07/2021
18/07 19:00 Canon de Yaounde (nữ) 1-3 ASFF Diamare (nữ)
18/07 19:00 Vision Sports Bamenda (nữ) 3-0 Renaissance de Figuil (nữ)
18/07 21:00 Amazone FAP (nữ) 0-1 Eclair de Saa (nữ)
Thứ bảy, Ngày 24/07/2021
24/07 20:00 Renaissance de Figuil (nữ) ?-? Amazone FAP (nữ)
24/07 21:00 AS Awa FF (nữ) 4-0 Eding Sport (nữ) 0.85 0:3 0.95
Thứ tư, Ngày 28/07/2021
28/07 19:00 Canon de Yaounde (nữ) 0-2 FC Ebolowa (nữ) 0.95 1 3/4:0 0.85
28/07 21:00 Eding Sport (nữ) 0-3 Eclair de Saa (nữ) 0.85 2 3/4:0 0.95
Chủ nhật, Ngày 01/08/2021
01/08 20:00 Renaissance de Guider (nữ) ?-? Renaissance de Figuil (nữ) 0.90 1/4:0 0.90
Thứ tư, Ngày 04/08/2021
04/08 20:00 Caiman Douala (nữ) 0-1 Vision Sports Bamenda (nữ) 0.95 0:3/4 0.85
04/08 21:00 Louves Minproff (nữ) 0-0 Amazone FAP (nữ) 0.80 0:0 1.00
Thứ năm, Ngày 05/08/2021
05/08 20:00 Renaissance de Guider (nữ) ?-? Renaissance de Figuil (nữ) 0.90 1/4:0 0.90
Chủ nhật, Ngày 08/08/2021
08/08 21:05 Amazone FAP (nữ) 0-2 AS Awa FF (nữ) 0.90 0:0 0.90

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)