Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Greece Divison C 2020-2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Greece Divison C năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Greece Divison C CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 04/01/2020
04/01 20:00 Panserraikos 2-0 Iraklis Zygou
04/01 20:00 Orfeas Xanthi 2-1 Doxa Theologos
Chủ nhật, Ngày 05/01/2020
05/01 19:00 Rodos FC 2-0 AO Palliniakos
05/01 20:00 AE Kifisias 1-0 Akratitos Neon Liosion
05/01 20:00 Agrotikos Asteras 2-2 Edessaikos
05/01 20:00 AO Sellanon 2-2 Digenis Neochoriou
05/01 20:00 AO Episkopis Rethymno 2-0 Poros
05/01 20:00 AE Lefkimmis 3-1 Apollon Efpalio
05/01 20:00 Fostiras 2-0 Ethnikos Pireaus
05/01 20:00 Irodotos 0-2 AO Giouchtas
05/01 20:00 Kallithea 0-0 Ilisiakos FC
05/01 20:00 Marko 0-1 Aititos Spaton
05/01 20:00 Nea Kallikrateia 4-0 Thiella Sarakinon
05/01 20:00 Thyella Rafinas 0-0 Kitheron Kapareliou
05/01 20:00 Agioi Anargyro 0-1 APO Keratsini
05/01 20:00 Almopos Arideas 2-0 Niki Agkathias
05/01 20:00 Atsalenios 1-1 Aeek Synka
05/01 20:00 Ermis Koridalou 0-3 Thyella Kamari
05/01 20:00 Iraklis Larisas 2-0 Oikonomos
05/01 20:00 Apollon Paralimniou 0-2 Doxa Kato Kamilas
05/01 20:00 Makedonikos 5-0 Astrapi Mesopotamia
05/01 20:00 Nafpaktiakos 0-0 Preveza
05/01 20:00 Posidonas Neas Michanionas 1-0 AS Florina
05/01 20:00 Enosi Antheias Aristinou 1-0 Aetos Orfanou
Chủ nhật, Ngày 12/01/2020
12/01 17:30 Ethnikos Pireaus 1-0 AS Ano Mera
12/01 19:55 Poros 3-1 Panakrotiriakos
12/01 19:55 Atsalenios 1-1 Agios Nikolaos
12/01 20:00 Iraklis Larisas 0-0 Pierikos
12/01 20:00 Niki Agkathias 1-1 Anagennisi Giannitsa
12/01 20:00 Pandramaikos 0-1 Panserraikos
12/01 20:00 Thermaikos Thermis 2-4 Posidonas Neas Michanionas
12/01 20:00 AE Moschatou 0-1 AE Kifisias
12/01 20:00 Agrotikos Asteras 1-1 Megas Alexandros Trikalon
12/01 20:00 APO Keratsini 2-1 Ermis Koridalou
12/01 20:00 Ilisiakos FC 0-1 Panthiraikos Santorini
12/01 20:00 Doxa Kato Kamilas 1-1 Aris Avatou
12/01 20:00 Marko 6-1 AEK Tripolis
12/01 20:00 Orfeas Xanthi 2-1 Nestos Chrisoupolis
12/01 20:00 AE Ermionida 7-0 Panargiakos
12/01 20:00 Agioi Anargyro 0-2 Kallithea
12/01 20:00 AO Palliniakos 0-3 Aiolikos
12/01 20:00 Aititos Spaton 1-2 Thyella Rafinas
Thứ hai, Ngày 13/01/2020
13/01 20:00 Kitheron Kapareliou 3-0 Korinthos
Thứ bảy, Ngày 18/01/2020
18/01 19:00 Aris Avatou 1-0 Doxa Theologos
Chủ nhật, Ngày 19/01/2020
19/01 20:00 Thyella Patras 1-1 Pangitheatikos
19/01 20:00 Kilkisiakos Kilkis 2-1 Iraklis Zygou
19/01 20:00 Nea Kallikrateia 0-0 Megas Alexandros Trikalon
19/01 20:00 Enosi Antheias Aristinou 0-0 Doxa Kato Kamilas
19/01 20:00 AO Episkopis Rethymno 1-1 Aeek Synka
19/01 20:00 Ethnikos Pireaus 1-2 Agios Ierotheos
19/01 20:00 Almopos Arideas 2-0 Thiella Sarakinon
19/01 20:00 AO Anatoli 1-1 Acheron Kanalaki
19/01 20:00 AE Kifisias 2-0 Ilisiakos FC
19/01 20:00 Panthrakikos 3-0 AO Palliniakos
19/01 20:00 Apollon Paralimniou 1-1 Nestos Chrisoupolis
19/01 20:00 Poros 1-0 Rethymniakos
19/01 20:00 Thyella Rafinas 2-0 AEK Tripolis
19/01 20:00 Diagoras Vrachneikon 2-0 Olympiakos Zacharos
19/01 20:00 Fostiras 5-0 APO Keratsini
19/01 20:00 Makedonikos 1-0 Edessaikos
19/01 20:00 Thinaliakos FC 0-1 AE Karagiannion
19/01 20:00 Diagoras Stefanovikiou 0-0 Atromitos Palamas
19/01 20:00 Ermis Koridalou 0-1 Kallithea
19/01 20:00 Almyros 1-1 Pierikos
19/01 20:00 AO Sellanon 1-0 Iraklis Larisas
19/01 20:00 Akratitos Neon Liosion 2-1 AE Moschatou
19/01 20:00 Irodotos 0-0 Atsalenios
19/01 20:00 Ypato 0-1 Marko
Thứ bảy, Ngày 25/01/2020
25/01 20:00 Thyella Rafinas 0-2 Ypato
Chủ nhật, Ngày 26/01/2020
26/01 18:00 APO Keratsini 1-0 AS Ano Mera
26/01 20:00 Ermis Koridalou 0-2 Panthiraikos Santorini
26/01 20:00 Almyros 0-0 AO Sellanon
26/01 20:00 AO Episkopis Rethymno 1-0 Irodotos
26/01 20:00 Nafpaktiakos 0-1 AE Lefkimmis
26/01 20:00 Kallithea 1-0 Fostiras
26/01 20:00 Agioi Anargyro 0-0 AE Kifisias
26/01 20:00 Edessaikos 1-1 Almopos Arideas
26/01 20:00 Aititos Spaton 1-2 Rodos FC
26/01 20:00 AO Palliniakos 1-1 Nea Artaki
26/01 20:00 AO Giouchtas 3-0 Rethymniakos
26/01 20:00 Meteora 3-0 Digenis Neochoriou
26/01 20:00 Pandramaikos 2-1 Kilkisiakos Kilkis
26/01 20:00 AEK Tripolis 1-1 Korinthos
26/01 20:00 Agios Ierotheos 2-2 AE Moschatou
26/01 20:00 Ilisiakos FC 1-0 Akratitos Neon Liosion
Chủ nhật, Ngày 02/02/2020
02/02 20:00 Doxa Kato Kamilas 2-4 Aetos Orfanou
02/02 20:00 PAO Vardas 2-0 Pangitheatikos
02/02 20:00 Rodos FC 2-0 AEK Tripolis
02/02 20:00 Korinthos 0-4 Ypato
02/02 20:00 Aris Avatou 1-4 Panserraikos
02/02 20:00 Anagennisi Giannitsa 1-2 Edessaikos
02/02 20:00 Iraklis Zygou 1-2 Pandramaikos
02/02 20:00 Posidonas Neas Michanionas 1-0 Nea Kallikrateia
02/02 20:00 Almopos Arideas 0-0 Megas Alexandros Trikalon
02/02 20:35 Ethnikos Pireaus 2-0 APO Keratsini
Thứ bảy, Ngày 08/02/2020
08/02 20:00 Souli Paramuthias 1-0 Thinaliakos FC
Chủ nhật, Ngày 09/02/2020
09/02 19:45 AE Lefkimmis 3-1 Makedonikos Foufas
09/02 20:00 Nea Kallikrateia 0-2 AS Florina
09/02 20:00 APO Keratsini 1-0 Thyella Kamari
09/02 20:00 Fostiras 1-0 AE Kifisias
09/02 20:00 Kallithea 4-3 Ethnikos Pireaus
09/02 20:00 Edessaikos 0-0 Niki Agkathias
09/02 20:00 Iraklis Larisas 4-0 Digenis Neochoriou
Thứ bảy, Ngày 15/02/2020
15/02 20:00 Thermaikos Thermis 1-0 Nea Kallikrateia
Chủ nhật, Ngày 16/02/2020
16/02 20:00 Karitsa 2-0 AO Sellanon
16/02 20:00 Ilisiakos FC 4-1 Agioi Anargyro
16/02 20:00 Niki Agkathias 0-0 Megas Alexandros Trikalon
16/02 20:00 Pandramaikos 0-1 Orfeas Xanthi
16/02 20:00 Thiseas Agrias 3-4 Iraklis Larisas
16/02 20:00 AE Moschatou 8-2 Ermis Koridalou
16/02 20:00 APO Keratsini 1-1 Agios Ierotheos
16/02 20:00 Aititos Spaton 3-1 AO Palliniakos
16/02 20:00 Atromitos Palamas 0-2 Pierikos
16/02 20:00 Nafplio 2017 2-1 Pangitheatikos
16/02 20:00 Panthrakikos 2-1 Ypato
16/02 20:00 Thinaliakos FC 1-0 AE Lefkimmis
16/02 20:00 Posidonas Neas Michanionas 3-2 Almopos Arideas
16/02 20:00 Akratitos Neon Liosion 1-4 Fostiras
16/02 20:00 Atalanti FC 1-0 Dias Diou
16/02 20:00 Ethnikos Pireaus 2-2 Panthiraikos Santorini
Chủ nhật, Ngày 23/02/2020
23/02 19:45 AE Lefkimmis 0-1 AE Karagiannion
23/02 19:55 AE Kifisias 0-1 Ethnikos Pireaus
23/02 20:00 Meteora 0-0 Iraklis Larisas
23/02 20:00 Aris Avatou 4-0 Iraklis Zygou
23/02 20:00 Fostiras 3-2 AE Moschatou
23/02 20:00 Makedonikos 0-1 Thermaikos Thermis
23/02 20:00 Posidonas Neas Michanionas 3-0 Anagennisi Giannitsa
23/02 20:00 AO Palliniakos 0-2 Marko
23/02 20:00 Agios Ierotheos 1-0 Agioi Anargyro
23/02 20:00 Ermis Koridalou 1-1 Ilisiakos FC
23/02 20:00 Rodos FC 2-0 Aiolikos
23/02 20:00 Edessaikos 1-0 Thiella Sarakinon
23/02 20:00 Kallithea 2-1 APO Keratsini
23/02 20:00 Nestos Chrisoupolis 3-2 Doxa Theologos
23/02 20:00 Aetos Orfanou 5-0 Orfeas Xanthi
23/02 20:00 AO Anatoli 2-1 Thinaliakos FC
Thứ bảy, Ngày 29/02/2020
29/02 18:00 AE Moschatou 1-0 AS Ano Mera
29/02 20:00 Nestos Chrisoupolis 0-3 Aetos Orfanou
29/02 20:00 AEK Tripolis 0-2 AO Palliniakos
29/02 20:00 Thermaikos Thermis 1-2 Almopos Arideas
29/02 20:00 Agrotikos Asteras 1-0 Nea Kallikrateia
Chủ nhật, Ngày 01/03/2020
01/03 20:00 Nea Artaki 0-2 Rodos FC
Chủ nhật, Ngày 08/03/2020
08/03 20:00 AE Kifisias 2-1 APO Keratsini
08/03 20:00 Akratitos Neon Liosion 1-4 Thyella Kamari
08/03 20:00 Ethnikos Pireaus 2-1 AE Moschatou
08/03 20:00 Makedonikos 0-0 Agrotikos Asteras
08/03 20:00 Posidonas Neas Michanionas 1-0 Astrapi Mesopotamia
08/03 20:00 Aris Avatou 0-0 Orfeas Xanthi
08/03 20:00 Agios Ierotheos 5-0 Ermis Koridalou
08/03 20:00 AO Palliniakos 1-2 Thyella Rafinas
08/03 20:00 Diagoras Stefanovikiou 2-1 Thiseas Agrias
08/03 20:00 Fostiras 1-0 Agioi Anargyro
08/03 20:00 Panthrakikos 0-1 Nea Artaki
Thứ bảy, Ngày 29/08/2020
29/08 22:00 Thyella Patras 1-1 Diagoras Vrachneikon
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 19:55 Panegialios FC 2-1 Diavolitsi
11/10 20:00 Meteora 0-1 AO Sellanon
11/10 20:00 Edessaikos 2-0 Thermaikos Thermis
11/10 20:00 Thyella Patras 0-0 PAO Vardas
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 19:00 Thermaikos Thermis 4-1 Anagennisi Plagia
18/10 20:00 Ethnikos Pireaus 0-1 Ilioupoli
18/10 20:00 AO Sellanon 3-0 Ermis Amyntaiou
18/10 20:00 Akratitos Neon Liosion 0-5 Panelefsiniakos
18/10 20:00 Thyella Katsikas 1-2 Anagennisi Artas
18/10 20:00 Poros 0-1 Irodotos
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 20:00 Atsalenios 1-3 AO Damastas
21/10 20:00 Anagennisi Thalassias 0-3 Pandramaikos
21/10 20:00 Irodotos ?-? Rethymniakos
21/10 20:00 Atromitos Palamas 1-1 Anagenisi Karditsa
21/10 20:00 Aris Rethymnou 0-1 Poros
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 19:55 Panegialios FC ?-? Zakynthos
25/10 20:00 Kyanos Astir Varis 1-0 Aiolikos
25/10 20:00 Rouf FC 0-1 AE Kifisias
25/10 20:00 Anagennisi Giannitsa 0-3 Makedonikos
25/10 20:00 Thyella Patras 2-5 Nafpaktiakos
25/10 20:00 Almyros 6-0 Paleochora FC
25/10 20:00 Agios Ierotheos 3-0 Molaikos
25/10 20:00 AO Damastas 4-0 Anagennisi Ierapetras
25/10 20:00 Doxa Neou Sidiroxoriou 1-3 Aetos Orfanou
25/10 20:00 Iraklis Larisas 3-0 AO Sellanon
25/10 20:00 Atsalenios 2-1 Irodotos
25/10 20:00 Anagenisi Karditsa 1-0 Aetos Makrychoriou
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 20:00 Aris Rethymnou 1-3 Atsalenios
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 20:00 Agios Nikolaos 2-3 Aeek Synka
01/11 20:00 Akratitos Neon Liosion 1-1 Kyanos Astir Varis
01/11 20:00 Almyros Gaziou 1-1 AO Giouchtas
01/11 20:00 Panionios 2-1 AO Charavgiakos
01/11 20:00 Agios Ierotheos 0-0 Nafplio 2017
01/11 20:00 Ahtitos Spaton 0-4 Proodeftiki FC
01/11 20:00 Anagennisi Ierapetras 1-1 Irodotos
01/11 20:00 Finikas Nea Epidaurus 1-3 Rouf FC
01/11 20:00 Diagoras Vrachneikon 4-0 AO Tsilivi
01/11 20:05 Thyella Patras 1-2 Panegialios FC
Thứ hai, Ngày 02/11/2020
02/11 20:00 APO Keratsini 0-2 Aiolikos
Chủ nhật, Ngày 11/04/2021
11/04 20:30 Irodotos 3-0 Platanias FC
11/04 20:30 Anagennisi Artas 0-0 AE Mesologi
11/04 20:30 Asteras Varis ?-? Panelefsiniakos
Thứ tư, Ngày 14/04/2021
14/04 20:30 Diagoras Vrachneikon 0-2 Aias Gastounis
14/04 20:30 AO Sellanon 0-1 Fikis
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 20:30 Neos Asteras Rethymno 1-2 Atsalenios
Chủ nhật, Ngày 18/04/2021
18/04 20:30 Thyella Rafinas 0-0 Asteras Varis
18/04 20:30 Ethnikos Pireaus 0-0 Ahtitos Spaton
18/04 20:30 Agios Ierotheos 0-1 Panthrakikos
18/04 20:30 Anagenisi Karditsa 6-0 Oikonomos
18/04 20:30 Panelefsiniakos 3-0 APO Keratsini
18/04 20:30 Aris Soudas 3-0 Anagennisi Ierapetras
18/04 20:30 Almyros Gaziou 1-0 AO Damastas
Thứ tư, Ngày 21/04/2021
21/04 20:30 Thyella Katsikas ?-? Agios Matthaios
Thứ bảy, Ngày 24/04/2021
24/04 20:30 Rethymniakos 0-2 Aeek Synka
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 20:30 AO Damastas 1-2 AE Neapolis
25/04 20:30 AE Kifisias 2-1 Molaikos
25/04 20:30 Atsalenios 2-1 Agios Nikolaos
25/04 20:30 Akratitos Neon Liosion ?-? AE Pyliou
25/04 20:30 AO Sellanon 0-2 Anagenisi Karditsa
25/04 20:30 Preveza 0-0 AE Mesologi
25/04 20:30 Irodotos ?-? Almyros
25/04 20:30 Achaiki 2-1 Thyella Patras
25/04 20:30 Diagoras Vrachneikon 0-3 Nafpaktiakos
25/04 20:30 APO Keratsini 0-2 Thyella Rafinas
25/04 20:30 Ahtitos Spaton ?-? AE Moschatou
25/04 20:30 AO Charavgiakos 2-1 Fostiras Tavros
25/04 20:30 Acheron Kanalaki 4-1 Thyella Katsikas
25/04 20:30 Ethnikos Pireaus 1-1 Panionios
Thứ tư, Ngày 28/04/2021
28/04 19:00 Tilikratis 3-0 Agios Matthaios
28/04 20:30 AO Damastas 0-0 AO Giouchtas
28/04 20:30 Thyella Katsikas 1-0 AE Mesologi
28/04 20:30 Anagennisi Thalassias 1-2 Ethnikos Sochos
28/04 20:30 Poros 1-3 Rethymniakos
28/04 20:30 Anagenisi Karditsa 5-0 Ethnikos Neou Keramidiou
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 19:00 Thyella Rafinas 3-0 Mikrasiatiki Chios
09/05 21:00 Iraklis Larisas 0-1 Meteora
09/05 21:00 Panelefsiniakos ?-? AE Pyliou
09/05 21:00 Atsalenios 1-0 Poros
09/05 21:00 Preveza 0-2 Tilikratis
09/05 21:00 Acheron Kanalaki 4-2 PAS Tyhella Monastirakiou
09/05 21:00 Agios Ierotheos 1-2 AE Kifisias
09/05 21:00 Kyanos Astir Varis 1-1 APO Keratsini
09/05 21:00 Thyella Patras 0-1 Diagoras Vrachneikon
Thứ tư, Ngày 12/05/2021
12/05 21:00 Irodotos 3-1 AO Giouchtas
12/05 21:00 Poros 2-1 Anagennisi Ierapetras
12/05 21:00 Asteras Varis 2-3 Panelefsiniakos
12/05 21:00 Meteora 2-2 Fikis
12/05 21:00 Rethymniakos 2-3 Atsalenios
12/05 21:00 Orfeas Xanthis 2-1 Elpida Sapes
12/05 21:00 Almyros Gaziou ?-? Neos Asteras Rethymno
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 17:30 Diagoras Vrachneikon 1-0 Pallixouriakos
16/05 20:56 Agios Nikolaos 1-0 Almyros Gaziou
16/05 21:00 Anagennisi Giannitsa 1-2 Agrotikos Asteras
16/05 21:00 Achaiki 2-0 Pamissos Messinis
16/05 21:00 AO Giouchtas 0-0 Atsalenios
16/05 21:00 Aris Soudas ?-? AO Damastas
Thứ hai, Ngày 17/05/2021
17/05 17:05 Ethnikos Pireaus 0-2 AS Ano Mera 0.90 0:1 0.86
Thứ bảy, Ngày 22/05/2021
22/05 21:00 Rethymniakos 2-1 Platanias FC
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 18:45 Asteras Varis 0-1 AE Pyliou
23/05 18:45 APO Keratsini ?-? Mikrasiatiki Chios
23/05 21:00 Irodotos 2-1 Aris Soudas
23/05 21:00 Orfeas Xanthis 1-0 Pandramaikos
23/05 21:00 Atsalenios 1-0 Anagennisi Ierapetras
23/05 21:00 Acheron Kanalaki 1-0 Anagennisi Artas
23/05 21:00 AO Damastas 1-0 Neos Asteras Rethymno
23/05 21:00 Agios Ierotheos 1-1 Aris Skalas
Thứ tư, Ngày 26/05/2021
26/05 21:00 Almyros Gaziou 1-0 Poros
26/05 21:00 AO Giouchtas 5-3 Anagennisi Ierapetras
26/05 21:00 Edessaikos 1-3 Megas Alexandros Trikalon
26/05 21:00 Apollon Paralimniou 1-2 M. Alexandros Orfaniou
26/05 21:00 Agios Nikolaos 3-0 AO Damastas
26/05 21:00 Anagenisi Karditsa 5-0 Ermis Amyntaiou
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 18:30 AO Charavgiakos 1-1 Ahtitos Spaton
30/05 18:30 Panionios 2-0 Fostiras Tavros
30/05 19:45 Thyella Katsikas 2-2 Tilikratis
30/05 20:50 Aris Soudas 1-1 AO Giouchtas
30/05 21:00 Thiella Sarakinon 0-1 Edessaikos
30/05 21:00 Megas Alexandros Orfaniou 1-0 Pandramaikos
30/05 21:00 Poros 3-1 AE Neapolis
30/05 21:00 Irodotos 1-0 Agios Nikolaos
Thứ tư, Ngày 02/06/2021
02/06 21:00 Marko 2-1 Ahtitos Spaton
02/06 21:00 Acheron Kanalaki 1-0 Preveza
Chủ nhật, Ngày 06/06/2021
06/06 21:00 Poros 2-1 AO Damastas
06/06 21:00 Diagoras Vrachneikon 3-0 Achaiki
06/06 21:00 AE Kifisias 2-0 Ermis Meligous
06/06 21:00 Anagenisi Karditsa 1-0 Iraklis Larisas
06/06 21:00 Akratitos Neon Liosion ?-? Aiolikos
06/06 21:00 Aeek Synka 1-1 Irodotos
06/06 21:00 Neos Asteras Rethymno ?-? Aris Soudas
06/06 21:00 Anagennisi Thalassias 1-3 Orfeas Xanthis
06/06 21:00 Thyella Katsikas 1-0 Kerkyra
06/06 21:00 Ahtitos Spaton 1-2 Ilioupoli
06/06 21:05 Edessaikos 0-0 Posidonas Neas Michanionas
Thứ bảy, Ngày 12/06/2021
12/06 21:00 Thyella Patras 2-3 Zakynthos
Chủ nhật, Ngày 13/06/2021
13/06 21:00 Acheron Kanalaki 2-0 Posidonas Neas Michanionas
Chủ nhật, Ngày 27/06/2021
27/06 21:00 Thyella Rafinas 0-2 AE Kifisias
27/06 21:10 Irodotos 1-0 Panionios
27/06 22:00 Anagenisi Karditsa 4-2 Acheron Kanalaki
Thứ tư, Ngày 30/06/2021
30/06 22:00 Panionios 1-0 Thyella Rafinas 0.78 0:3/4 0.98
Chủ nhật, Ngày 04/07/2021
04/07 21:00 Thyella Rafinas 0-0 Irodotos
04/07 22:00 Posidonas Neas Michanionas 1-1 Orfeas Xanthis
04/07 22:05 Acheron Kanalaki 4-0 Diagoras Stefanovikiou
Thứ bảy, Ngày 23/10/2021
23/10 16:00 Posidonas Neas Michanionas 3-0 AE Lefkimmis 0.93 0:1/2 0.88
Chủ nhật, Ngày 24/10/2021
24/10 19:00 Agios Matthaios 3-2 Thiella Sarakinon 0.85 0:0 0.95
24/10 19:00 Mykonos 3-1 Ilioupoli 0.90 1 1/4:0 0.90
24/10 19:00 Rouf FC 2-1 AE Neapolis 0.90 0:1 0.90
24/10 19:00 Panthrakikos 2-0 Agios Ierotheos 0.90 0:1/2 0.90
24/10 19:00 Diagoras Vrachneikon 0-1 Tilikratis 1.00 0:1/4 0.80
24/10 19:00 Acheron Kanalaki 3-1 Panachaiki FC 0.78 1/4:0 1.03
24/10 19:00 Thermaikos Thermis 0-1 Anagennisi Plagias 0.83 0:3/4 0.98
24/10 19:00 Atsalenios 2-0 Anagennisi Ierapetras 0.95 0:1 0.85
24/10 19:00 Atromitos Palamas 1-2 Ypato 0.95 1/2:0 0.85
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 20:00 Panachaiki FC 3-1 PAO Vardas 0.98 0:3/4 0.83
31/10 20:00 AE Lefkimmis 0-1 Iraklis Zygou 0.98 0:1/2 0.83
Thứ tư, Ngày 03/11/2021
03/11 20:00 Anagennisi Artas 1-0 Panagriniakos 1.00 0:1/4 0.80
03/11 20:00 Nafpaktiakos 3-0 Aias Gastounis 0.80 0:1/4 1.00
03/11 20:00 Panachaiki FC 5-0 Diavolitsi 0.90 0:1 1/4 0.90
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 19:00 Anagennisi Artas 1-2 Ethnikos Skoulikadou 0.78 0:1/2 1.03
07/11 20:00 Agios Matthaios 2-2 Kozani F.S. 0.95 1/2:0 0.85
07/11 20:00 Panionios 1-3 Agios Nikolaos 0.80 0:1/2 1.00
07/11 20:00 Thermaikos Thermis 2-0 Nestos Chrisoupolis 0.85 0:1/4 0.95
07/11 20:00 Ilioupoli 2-1 Ermis Meligous 0.75 0:1 1/2 1.05
07/11 20:00 Fostiras Tavros 0-0 Agios Ierotheos 0.93 0:3/4 0.88
07/11 20:00 Panagriniakos 0-2 Acheron Kanalaki 0.95 1/4:0 0.85
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 20:00 APO Keratsini 0-1 AE Pyliou 0.90 3/4:0 0.90
14/11 20:00 Agios Matthaios 1-0 Megas Alexandros Trikalon 1.00 0:1/4 0.80
14/11 20:00 Asteras Varis 1-2 Ethnikos Pireaus 0.90 0:0 0.90
14/11 20:00 Acheron Kanalaki 3-0 Anagennisi Artas 0.70 0:1 1.10
14/11 20:00 Iraklis Larisas 0-0 AE Dimitra Efxeinoupolis 0.83 0:1 0.98
14/11 20:00 Aititos Spaton 0-1 Aiolikos 0.98 1/4:0 0.83
14/11 20:00 Haravgiakos 0-1 Finikas Nea Epidaurus 0.90 0:3/4 0.90
14/11 20:00 Posidonas Neas Michanionas 1-1 Iraklis Zygou 0.88 0:1 0.93
14/11 20:00 Panachaiki FC 1-0 Aias Gastounis 0.80 0:1 1/2 1.00
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 18:00 Acheron Kanalaki 2-1 Ethnikos Skoulikadou 0.90 0:1 1/2 0.90
21/11 20:00 Panionios 4-2 Atsalenios 0.90 0:1 0.90
21/11 20:00 Aias Salaminas 1-2 Aititos Spaton 0.83 0:1/4 0.98
21/11 20:00 Ermis Meligous 0-0 AE Ermionida 0.90 0:0 0.90
21/11 20:00 Thermaikos Thermis 3-0 Megas Alexandros Orfaniou 0.85 0:1/2 0.95
21/11 20:00 Fostiras 2-1 Panthrakikos 0.98 0:1/4 0.83
21/11 20:00 Rouf FC 2-0 AO Giouchtas 0.88 0:3/4 0.93
21/11 20:00 AE Lefkimmis 2-3 Edessaikos 0.98 0:1/4 0.83
21/11 20:00 Asteras Varis 0-3 APO Keratsini 0.80 0:3/4 1.00
21/11 20:00 Nea Artaki 3-2 Atalanti FC 0.83 0:3/4 0.98

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)