Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 2 Tây Ban Nha nữ CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 22:00 Real Union de Tenerife B (W) ?-? UD Geneto Del Teide (W)
17/10 22:30 Sporting De Huelva B (w) 1-0 Almeria (W)
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 01:00 UD San Antonio Pilar (w) 0-5 CD Llamoro W
18/10 17:00 Fundacion Albacete (W) 2-1 Alhama CF (w)
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 17:00 Victoria CF (w) 2-1 Atletico Arousana (w)
25/10 18:55 UD Geneto Del Teide (W) 4-0 Juventud Sanse (W)
25/10 22:00 Plaza Argel (w) 1-2 CFF Albacete (w)
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 23:15 Elche (w) 4-2 Discobolo La Torre AC (W)
31/10 23:30 Huesca (W) ?-? Terrassa (W)
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 00:00 Sporting De Huelva B (w) ?-? Merida (W)
01/11 17:30 CE Europa (w) 2-1 CD Riudoms W
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020
07/11 22:15 Aspe (W) 2-1 CFF Albacete (w)
07/11 22:59 Victoria CF (w) 5-2 Umia CF (W)
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 02:00 UD San Antonio Pilar (w) 2-2 Atletico Union Guimar Women
08/11 22:25 CF Pardinyes (W) 2-0 CE Europa (w)
Chủ nhật, Ngày 15/11/2020
15/11 18:00 Salamanca (W) 2-1 Rayo Vallecano II (w)
Thứ bảy, Ngày 21/11/2020
21/11 22:30 EMF Fuensalida (W) 1-1 CDE Olimpico De Madrid (w)
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 18:00 Victoria CF (w) 0-1 Real Victoria FC (w)
Thứ năm, Ngày 26/11/2020
26/11 01:00 CF Pardinyes (w) ?-? Levante Las Planas (w)
Chủ nhật, Ngày 29/11/2020
29/11 00:00 Torrelodones (w) 0-0 Atletico Madrid C (w)
Thứ bảy, Ngày 05/12/2020
05/12 22:59 Aspe (w) 0-4 Plaza Argel (w)
Chủ nhật, Ngày 06/12/2020
06/12 00:00 EMF Fuensalida (W) 1-3 Madrid CFF III (W)
06/12 18:00 Fundacion Albacete (w) 1-2 Villarreal (w)
06/12 22:00 CE Europa (w) 2-1 Huesca (w)
Thứ tư, Ngày 09/12/2020
09/12 21:45 Sporting De Huelva (w) 1-0 Madrid CFF (w)
09/12 22:59 Real Sociedad (w) ?-? Rayo Vallecano (w)
Chủ nhật, Ngày 13/12/2020
13/12 00:00 Torrelodones (w) 2-1 DNS De Belen (w) 0.83 0:1 1/2 0.93
13/12 00:00 Villarreal (w) 4-0 Valencia B (w)
13/12 18:00 Plaza Argel (w) 3-1 Levante C (W)
Thứ bảy, Ngày 19/12/2020
19/12 22:30 EMF Fuensalida (W) 4-3 CD Zamora Amigos del Duero (w)
Chủ nhật, Ngày 20/12/2020
20/12 17:30 Mislata CF (w) 5-2 CFF Maritim (w) 0.86 0:3 0.90
20/12 22:30 CE Europa (w) 2-2 Igualada (w)
Thứ bảy, Ngày 09/01/2021
09/01 04:00 Union Viera CF (w) ?-? CD Achaman Santa Lucia (w)
09/01 22:00 Sporting De Huelva B (w) 0-2 CD Castuera (w)
09/01 22:00 Plaza Argel (w) ?-? Murcia Feminas (w)
Chủ nhật, Ngày 10/01/2021
10/01 17:30 Aspe (w) ?-? Levante C (W)
10/01 22:59 Victoria CF (w) ?-? Deportivo Abanca (W)
Thứ bảy, Ngày 16/01/2021
16/01 21:30 CD Riudoms W 2-3 Sant Gabriel (w)
Chủ nhật, Ngày 17/01/2021
17/01 18:00 Madrid CFF (w) 4-0 Santa Teresa CD (w) 0.94 0:1 1/2 0.90
17/01 18:00 Salamanca (w) ?-? CDE Olimpico De Madrid (w) 0.78 0:0 0.98
17/01 19:00 Las Majoreras (w) 1-1 CD Julio Suarez (w)
17/01 22:00 Levante Las Planas (w) 10-1 CF Palleja (w)
Thứ tư, Ngày 20/01/2021
20/01 01:00 Victoria CF (w) 2-1 Deportivo La Coruna B (W)
Thứ bảy, Ngày 23/01/2021
23/01 22:59 EMF Fuensalida (W) 1-4 CD San Pio X (w)
Chủ nhật, Ngày 31/01/2021
31/01 22:30 CE Europa (w) 4-0 CF Palleja (w)
Thứ bảy, Ngày 06/02/2021
06/02 21:30 CD Riudoms W 4-2 CF Pardinyes (w)
06/02 22:00 EMF Fuensalida (W) 0-4 Atletico Madrid C (w)
Chủ nhật, Ngày 07/02/2021
07/02 18:00 Vallecas CF (w) 1-3 Viajes Interrias FF (W)
07/02 22:59 CF Palleja (w) 0-1 Huesca (w)
Thứ bảy, Ngày 13/02/2021
13/02 02:00 UD Geneto Del Teide (w) ?-? CD Furia Arona (w) 0.78 0:2 3/4 0.98
13/02 22:00 EMF Fuensalida (W) 0-2 Tres Cantos (W)
13/02 22:59 Aspe (w) 1-3 Elche (w)
13/02 22:59 Real Union de Tenerife B (w) 4-1 Atletico Union Guimar (w)
Chủ nhật, Ngày 14/02/2021
14/02 18:30 Olimpico de Leon (W) 2-0 DNS De Belen (w)
14/02 22:30 CF Palleja (w) 2-1 UD Collerense B (w)
14/02 22:30 Santa Teresa B (w) 0-0 CFF Caceres II (W)
Thứ ba, Ngày 16/02/2021
16/02 22:00 Rayo Vallecano II (w) 3-0 CD Zamora Amigos del Duero (w)
Thứ sáu, Ngày 19/02/2021
19/02 00:15 Murcia Feminas (w) ?-? Ciudad de Murcia (w)
Thứ bảy, Ngày 20/02/2021
20/02 22:00 CFF Caceres II (W) 2-1 CD Castuera (w)
20/02 22:59 Torrelodones (w) 3-1 CD Zamora Amigos del Duero (w)
Chủ nhật, Ngày 21/02/2021
21/02 17:30 CE Europa (w) 2-1 Terrassa (w)
21/02 19:15 Atletico Union Guimar (w) 0-2 CD Llamoro W
Thứ sáu, Ngày 26/02/2021
26/02 00:15 Murcia Feminas (w) 4-2 Levante C (W)
26/02 01:15 Athletic Club de Murcia (W) 1-0 Aspe (w)
Thứ bảy, Ngày 27/02/2021
27/02 22:00 Racing Santander II (W) 3-2 Sporting Gijon II (W)
27/02 22:59 Oviedo Moderno (w) 4-0 CD Oceja (w)
27/02 22:59 CD Badajoz (W) 1-1 Almeria (w)
27/02 22:59 Zaragoza CFF II (W) 3-2 Igualada (w)
27/02 22:59 Deportivo La Coruna B (W) 6-0 Atletico Arousana (w)
27/02 23:30 Rayo Vallecano II (w) 1-3 Tres Cantos (W)
Chủ nhật, Ngày 28/02/2021
28/02 03:00 Atletico Union Guimar (w) 0-3 UD Geneto Del Teide (w)
28/02 18:00 Vallecas CF (w) 3-1 UD Mos (W)
28/02 18:00 Plaza Argel (w) 2-2 Ciudad de Murcia (w)
28/02 18:00 Aspe (w) 1-2 CFF Maritim (w)
28/02 18:30 Sporting De Huelva B (w) 4-4 CP San Miguel (w)
28/02 19:00 Las Majoreras (w) 1-6 CFS La Garita (w) 0.98 3/4:0 0.78
28/02 22:00 Madrid CFF III (W) 2-4 Getafe (W)
28/02 22:30 Sant Gabriel (w) 3-2 UD Collerense B (w)
Thứ năm, Ngày 04/03/2021
04/03 02:00 Torrelodones (w) 0-1 Dinamo Guadalajara (w)
04/03 03:00 Atletico Union Guimar (w) 2-0 UD San Antonio Pilar (w)
Thứ bảy, Ngày 06/03/2021
06/03 22:59 Oviedo Moderno (w) 1-3 Sporting Gijon (w)
Chủ nhật, Ngày 07/03/2021
07/03 03:00 CD Llamoro W 1-2 Atletico Union Guimar (w)
07/03 17:00 Elche (w) 5-0 Murcia Feminas (w) 0.91 0:2 1/2 0.85
07/03 17:30 CE Europa (w) 0-2 CF Pardinyes (w)
07/03 18:00 Atletico Arousana (w) 1-3 Sardoma CF (w)
07/03 18:00 Victoria CF (w) 2-0 Viajes Interrias FF (W)
07/03 19:00 Tres Cantos (W) 0-1 Atletico Madrid C (w)
07/03 19:15 Salamanca (w) 5-3 CD San Pio X (w) 0.81 0:1 1/2 0.95
Thứ năm, Ngày 11/03/2021
11/03 01:00 Plaza Argel (w) 2-1 Villarreal (w) 0.82 0:1/2 0.94
Thứ sáu, Ngày 12/03/2021
12/03 01:00 Murcia Feminas (w) 2-0 Valencia C (w)
Thứ bảy, Ngày 13/03/2021
13/03 22:00 Merida (w) 1-1 Real Betis B (w)
Chủ nhật, Ngày 14/03/2021
14/03 17:00 Olimpico de Leon (W) 0-2 CDE Olimpico De Madrid (w)
14/03 18:00 Discobolo La Torre AC (w) 2-0 CFF Maritim (w)
14/03 18:00 Zaragoza CFF II (W) 0-2 Balears FC (w)
14/03 18:00 CD Julio Suarez (w) 3-1 CD Achaman Santa Lucia (w)
14/03 18:00 Hispalis (w) 0-1 CD Castuera (w)
14/03 18:00 CD San Pio X (w) 0-3 Torrelodones (w)
14/03 22:00 Levante Las Planas (w) 0-1 CE Europa (w)
14/03 22:59 EMF Fuensalida (W) ?-? Dinamo Guadalajara (w)
Thứ tư, Ngày 17/03/2021
17/03 02:33 Union Viera CF (w) 7-0 CD Julio Suarez (w)
Thứ năm, Ngày 18/03/2021
18/03 00:00 CD Achaman Santa Lucia (w) 0-1 Puerto del Carmen (W)
18/03 01:00 Viajes Interrias FF (W) 2-1 Umia CF (w)
18/03 02:00 CFS La Garita (w) ?-? UD Las Torres (w)
18/03 02:30 CDE Olimpico De Madrid (w) 3-0 Torrelodones (w)
Thứ sáu, Ngày 19/03/2021
19/03 00:00 CFF Maritim (w) 1-1 Lorca (w) 0.88 1/2:0 0.88
Thứ bảy, Ngày 20/03/2021
20/03 22:00 Deportivo La Coruna B (W) 2-4 Victoria CF (w)
20/03 22:00 CFF Caceres II (W) 6-1 Hispalis (w)
20/03 22:30 Gijon FF (w) 3-1 Sporting Gijon II (W)
Chủ nhật, Ngày 21/03/2021
21/03 17:30 Elche (w) 3-1 Villarreal (w)
21/03 17:30 CE Europa (w) 2-3 Vic Riuprimer Refo (w)
21/03 17:30 CFF Maritim (w) 4-1 Murcia Feminas (w)
21/03 18:00 Salamanca (w) 2-2 Atletico Madrid C (w)
21/03 18:00 Osasuna II (W) 4-0 CDEF Logrono II (W)
21/03 18:00 UD Llanera (W) 3-3 CD Monte (w)
Thứ năm, Ngày 25/03/2021
25/03 02:45 Zaragoza CFF II (W) 0-3 Huesca (w)
Thứ sáu, Ngày 26/03/2021
26/03 02:00 CD Furia Arona (w) 0-9 Real Union de Tenerife B (w)
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 22:59 Real Union de Tenerife B (w) 4-5 CD Llamoro W
27/03 22:59 EMF Fuensalida (W) 1-0 Getafe (W)
27/03 22:59 Olimpico de Leon (W) 1-1 Madrid CFF III (W)
27/03 22:59 Aspe (w) 0-2 CFF Albacete (w)
Chủ nhật, Ngày 28/03/2021
28/03 16:00 Valencia C (w) 1-3 Plaza Argel (w)
28/03 16:30 CD Zamora Amigos del Duero (w) 2-1 CD Samper (w)
28/03 17:00 CD San Pio X (w) 0-2 CDE Olimpico De Madrid (w)
28/03 17:00 CF Pardinyes (w) 4-2 Igualada (w)
28/03 18:00 Villarreal (w) 1-2 Mislata CF (w)
28/03 19:30 Rayo Vallecano II (w) 1-1 Dinamo Guadalajara (w)
28/03 21:30 Discobolo La Torre AC (w) 5-0 Ciudad de Murcia (w)
28/03 22:00 Sevilla B (W) 5-0 CD Castuera (w)
28/03 22:00 Merida (w) 0-1 Santa Teresa B (w)
Thứ tư, Ngày 31/03/2021
31/03 01:00 UD Geneto Del Teide (w) ?-? CD Furia Arona (w) 0.91 0:5 1/2 0.85
31/03 22:30 CD Castuera (w) 0-2 Almeria (w)
Thứ năm, Ngày 01/04/2021
01/04 16:00 UD Llanera (W) 2-3 Umia CF (w) 0.81 1 1/4:0 0.95
01/04 18:00 CD Furia Arona (w) ?-? CD Llamoro W
01/04 22:00 Olimpico de Leon (W) 3-0 EMF Fuensalida (W)
Thứ sáu, Ngày 02/04/2021
02/04 01:00 Zaragoza CFF II (W) 1-3 CD Riudoms W
Thứ bảy, Ngày 03/04/2021
03/04 16:00 Oiartzun KE (w) 1-1 Mulier FCN (w)
03/04 21:00 Aurrera de Vitoria (w) 2-0 CD Castejon (W)
03/04 21:30 Plaza Argel (w) 1-0 Aspe (w)
03/04 22:00 Sporting Gijon II (W) 2-1 Victoria CF (w)
03/04 22:59 Torrelodones (w) 1-1 Tres Cantos (W)
Chủ nhật, Ngày 04/04/2021
04/04 16:00 CFF Albacete (w) 3-0 Athletic Club de Murcia (W)
04/04 16:30 Igualada (w) 0-3 Levante Las Planas (w) 1.00 1 3/4:0 0.76
04/04 17:00 CD Oceja (w) 3-3 Sardoma CF (w)
04/04 17:00 Salamanca (w) 2-1 DNS De Belen (w)
04/04 17:15 Ciudad de Murcia (w) 0-3 Murcia Feminas (w)
04/04 18:00 Atletico Union Guimar (w) 2-0 CD Furia Arona (w)
04/04 18:00 UD San Antonio Pilar (w) 0-6 UD Geneto Del Teide (w)
04/04 22:00 CF Palleja (w) 0-5 Sant Gabriel (w)
04/04 22:00 CDE Olimpico De Madrid (w) 3-2 Rayo Vallecano II (w)
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 21:00 CFF Caceres II (W) 3-0 Sevilla B (W)
10/04 21:30 Osasuna II (W) 3-0 Anorga KKE (w)
10/04 21:30 Olimpico de Leon (W) ?-? CD Zamora Amigos del Duero (w)
10/04 22:00 Viajes Interrias FF (W) 2-1 Racing Santander II (W)
Chủ nhật, Ngày 11/04/2021
11/04 17:00 CD San Pio X (w) 1-4 Madrid CFF III (W)
11/04 17:35 Victoria CF (w) 2-1 Gijon FF (w)
11/04 21:00 Levante Las Planas (w) 0-0 AD Son Sardina (w)
11/04 22:00 Malaga B (w) 3-1 Almeria (w)
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 21:00 UD Llanera (W) 2-7 Sardoma CF (w)
17/04 21:00 Sporting De Huelva B (w) 1-1 Santa Teresa B (w)
17/04 22:00 CD Zamora Amigos del Duero (w) ?-? EMF Fuensalida (W)
17/04 22:59 Torrelodones (w) 3-1 Salamanca (w)
17/04 22:59 Zaragoza CFF II (W) ?-? Terrassa (w)
Chủ nhật, Ngày 18/04/2021
18/04 17:00 CD Samper (w) 1-1 CD San Pio X (w)
18/04 17:00 CFF Maritim (w) 0-2 Mislata CF (w)
18/04 17:00 ADFB La Rambla (w) 0-1 CD Badajoz (W)
18/04 17:00 Racing Santander II (W) 5-2 Deportivo La Coruna B (W)
18/04 17:00 Sevilla B (W) 2-1 Malaga B (w)
18/04 17:00 Plaza Argel (w) 5-0 Discobolo La Torre AC (w)
18/04 18:00 UD Geneto Del Teide (w) 0-2 Union Viera CF (w)
18/04 22:00 CDE Olimpico De Madrid (w) 4-0 Tres Cantos (W)
18/04 22:59 CD Llamoro W 1-2 CFS La Garita (w)
Thứ bảy, Ngày 24/04/2021
24/04 21:00 CD Badajoz (W) 2-1 Real Betis B (w)
24/04 21:30 Osasuna II (W) ?-? Bizkerre (w)
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 16:30 Atletico Revellin (w) 0-0 Arratia CD (w)
25/04 16:35 Elche (w) 3-0 Ciudad de Murcia (w)
25/04 16:35 Mislata CF (w) 1-0 CFF Albacete (w)
25/04 17:00 CE Europa (w) 2-2 AD Son Sardina (w)
25/04 17:00 Salamanca (w) 1-0 Dinamo Guadalajara (w)
25/04 17:00 Atletico Arousana (w) 3-1 CD Oceja (w)
25/04 17:00 DNS De Belen (w) ?-? CDE Olimpico De Madrid (w)
25/04 17:10 CD San Pio X (w) 2-3 CD Zamora Amigos del Duero (w)
25/04 17:30 Victoria CF (w) 1-1 Racing Santander II (W)
25/04 18:00 Tres Cantos (W) 0-1 Getafe (W)
25/04 18:40 Rayo Vallecano II (w) 1-1 CD Samper (w)
25/04 21:30 CD Itaroa Huarte (w) 0-3 Oiartzun KE (w)
25/04 21:45 Deportivo La Coruna B (W) 2-2 Gijon FF (w)
25/04 21:45 Berriozar CF (w) 1-2 Tolosa CF (W)
Thứ năm, Ngày 29/04/2021
29/04 01:15 Sant Gabriel (w) 2-0 Zaragoza CFF II (W)
29/04 01:30 Rayo Vallecano II (w) 1-1 Getafe (W)
Thứ bảy, Ngày 01/05/2021
01/05 16:00 Aspe (w) 0-4 Discobolo La Torre AC (w)
01/05 20:30 Olimpico de Leon (W) 7-1 CD San Pio X (w)
Chủ nhật, Ngày 02/05/2021
02/05 16:15 Sant Gabriel (w) 0-3 CD Riudoms W
02/05 16:30 CD Zamora Amigos del Duero (w) 1-3 Rayo Vallecano II (w)
02/05 16:30 Igualada (w) 4-0 UD Collerense B (w)
02/05 17:00 CD Samper (w) 2-2 Atletico Madrid C (w)
02/05 17:05 Plaza Argel (w) 2-0 Athletic Club de Murcia (W)
02/05 17:30 Zaragoza CFF II (W) 1-2 CF Pardinyes (w)
02/05 18:00 Valencia C (w) 3-4 Murcia Feminas (w)
02/05 21:00 Madrid CFF III (W) 1-4 Tres Cantos (W)
Thứ tư, Ngày 05/05/2021
05/05 22:59 Universitario (W) 2-2 Atletico Union Guimar (w)
05/05 23:30 Olimpico de Leon (W) 6-2 CD Zamora Amigos del Duero (w)
Thứ bảy, Ngày 08/05/2021
08/05 21:00 Sevilla B (W) 2-1 Almeria (w)
08/05 21:00 Sporting De Huelva B (w) 0-2 CFF Caceres II (W)
08/05 21:30 UD Geneto Del Teide (w) 0-0 Puerto del Carmen (W)
08/05 22:00 Real Union de Tenerife B (w) 0-0 CFS La Garita (w)
08/05 22:00 Discobolo La Torre AC (w) 0-2 Levante C (W)
08/05 22:30 UD Llanera (W) 0-1 Atletico Arousana (w)
08/05 22:30 CP San Miguel (w) 2-1 Malaga B (w)
08/05 22:59 Torrelodones (w) 2-4 CDE Olimpico De Madrid (w)
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 00:00 UD Collerense B (w) 3-1 AD Son Sardina (w)
09/05 16:00 Oiartzun KE (w) 1-0 Atletico Revellin (w)
09/05 16:30 Elche (nữ) ?-? CFF Albacete (nữ)
09/05 16:30 Elche (w) 2-2 Fundacion Albacete B (W)
09/05 17:00 Salamanca (w) 0-1 Getafe (W)
09/05 17:00 CD San Pio X (w) 1-2 EMF Fuensalida (W)
09/05 17:00 CFF Maritim (w) 3-0 Ciudad de Murcia (w)
09/05 22:00 CD Badajoz (W) 2-0 Cadiz (w)
09/05 22:00 Merida (w) ?-? Hispalis (w)
Thứ bảy, Ngày 15/05/2021
15/05 21:00 CFF Caceres II (W) 0-0 ADFB La Rambla (w)
15/05 22:00 Viajes Interrias FF (W) 2-0 Gijon FF (w)
15/05 22:00 CD Julio Suarez (w) 1-1 CD Tarsa (w)
15/05 22:59 Osasuna II (W) 2-1 Real Sociedad II (W)
15/05 22:59 Olimpico de Leon (W) 4-1 Atletico Madrid C (w)
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 16:35 CD Samper (w) 1-1 DNS De Belen (w)
16/05 17:00 Atletico Arousana (w) 1-2 CD Monte (w)
16/05 17:00 Plaza Argel (w) 0-2 Elche (w)
16/05 17:00 Victoria FC (w) 4-0 Gijon FF (w)
16/05 17:00 Sant Gabriel (w) 1-1 Levante Las Planas (w)
16/05 17:00 Union Viera CF (w) 2-0 UD Geneto Del Teide (w)
16/05 17:00 CD Alaves (w) 1-2 Oviedo Moderno (w)
16/05 17:30 Ciudad de Murcia (w) 1-3 CFF Albacete (w)
16/05 17:30 Valencia C (w) 0-3 Villarreal B (W)
16/05 21:00 Madrid CFF III (W) 1-2 Salamanca (w)
16/05 21:30 Victoria CF (w) 2-1 Real Oviedo B women (W)
16/05 22:00 CF Palleja (w) 1-3 CE Europa (w)
16/05 22:00 Berriozar CF (w) 0-1 Arratia CD (w)
16/05 22:30 CDE Olimpico De Madrid (w) 5-1 Dinamo Guadalajara (w)
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 17:00 CD Oceja (w) 1-1 Victoria FC (w)
23/05 18:00 CD Achaman Santa Lucia (w) 1-1 CD Tarsa (w)
Thứ năm, Ngày 27/05/2021
27/05 00:30 Sardoma CF (w) ?-? CD Oceja (w)
Thứ bảy, Ngày 29/05/2021
29/05 17:00 UD Collerense B (w) 0-4 Girona FC (W)
29/05 21:00 CD Monte (w) 0-4 Umia CF (w)
29/05 21:00 CD Llamoro W 3-3 Puerto del Carmen (W)
29/05 21:00 UD Llanera (W) 2-2 Victoria FC (w)
29/05 22:00 Sporting Gijon II (W) 3-3 Sardoma CF (w)
29/05 22:30 Atletico Madrid C (w) 5-2 EMF Fuensalida (W)
29/05 22:59 Villarreal B (W) 2-1 Aspe (w)
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 16:00 Oiartzun KE (w) 2-2 CD Castejon (W)
30/05 16:00 CFF Albacete (w) 4-0 Lorca (w)
30/05 16:30 Murcia Feminas (w) 1-2 Discobolo La Torre AC (w)
30/05 17:00 Salamanca (w) 1-5 CD Samper (w)
30/05 17:00 CE Europa (w) 4-2 Zaragoza CFF II (W)
30/05 17:00 CD Badajoz (W) 9-0 CD Castuera (w)
30/05 17:00 CP San Miguel (w) 2-1 Almeria (w)
30/05 17:00 Real Sociedad II (W) 1-1 CD Pradejon (w)
30/05 17:00 CFF Maritim (w) 1-2 Fundacion Albacete B (W)
30/05 17:00 Levante Las Planas (w) 4-1 Terrassa (w)
30/05 17:00 Dinamo Guadalajara (w) 0-3 Getafe (W)
30/05 22:30 Torrelodones (w) 5-0 Madrid CFF III (W)
Thứ bảy, Ngày 05/06/2021
05/06 21:00 Berriozar CF (w) 1-2 Oiartzun KE (w)
Chủ nhật, Ngày 06/06/2021
06/06 16:30 Mulier FCN (w) 2-3 San Ignacio (w)
06/06 16:45 CD Valladares (w) 0-1 CD Oceja (w)
06/06 17:00 UD Mos (W) 0-0 Sporting Gijon II (W)
06/06 17:30 UD Logrones (W) 1-5 Arratia CD (w)
06/06 17:55 Las Majoreras (w) 2-3 CD Tarsa (w)
Thứ năm, Ngày 10/06/2021
10/06 00:30 Sardoma CF (w) 4-1 CD Oceja (w)
Chủ nhật, Ngày 13/06/2021
13/06 03:00 Union Viera CF (w) 1-3 CD Pradejon (w)
13/06 16:00 Oiartzun KE (w) 3-1 CD Itaroa Huarte (w)
13/06 16:30 Elche (w) 5-0 CFS La Garita (w) 0.65 0:1 1/4 1.12
13/06 17:00 Castro FC (W) 1-1 Umia CF (w)
13/06 17:00 Sporting Gijon II (W) 5-0 CD Valladares (w)
13/06 17:00 Victoria CF (W) 1-1 Real Betis B (w)
13/06 17:00 San Ignacio (w) 3-0 CD Castejon (W)
13/06 17:00 CD Monte (w) 0-1 Sardoma CF (w)
13/06 17:00 Aurrera de Vitoria (w) ?-? UD Logrones (W)
13/06 17:15 UD Llanera (W) 2-6 UD Mos (W)
13/06 21:00 Levante Las Planas (w) 3-1 Getafe (W)
13/06 21:30 Tolosa CF (W) 4-2 Berriozar CF (w)
Thứ năm, Ngày 17/06/2021
17/06 00:30 CD Oceja (w) 2-1 UD Mos (W)
Thứ bảy, Ngày 19/06/2021
19/06 21:00 Atletico Revellin (w) 2-3 Aurrera de Vitoria (w)
19/06 22:59 Umia CF (w) 4-1 CD Oceja (w)
Chủ nhật, Ngày 20/06/2021
20/06 00:00 UD Logrones (W) 2-3 Oiartzun KE (w)
20/06 16:00 Real Betis B (w) 0-0 Victoria CF (W)
20/06 16:30 Berriozar CF (w) 0-2 San Ignacio (w)
20/06 17:00 Atletico Arousana (w) 1-4 Sporting Gijon II (W)
20/06 17:00 CD Pradejon (w) 4-1 Union Viera CF (w)
20/06 21:00 CD Itaroa Huarte (w) 3-2 Tolosa CF (W)
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 22:59 Cacereno B (nữ) 2-1 Santa Teresa B (nữ) 0.80 1/2:0 1.00
04/09 22:59 Las Majoreras (nữ) 6-1 Atletico Union Guimar (nữ) 1.03 0:0 0.78
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 16:00 Salamanca (nữ) 1-2 Atleico Malaga (nữ) 0.95 3/4:0 0.85
05/09 16:35 Victoria CF (nữ) 1-0 UD Mos (nữ) 0.85 0:1 0.95
05/09 17:00 DNS De Belen (nữ) 2-1 CD Samper (nữ) 0.75 0:0 1.05
05/09 17:00 Olimpico de Leon (nữ) 2-2 Real Oviedo B women (nữ) 0.90 0:0 0.90
05/09 18:30 CD Llamoro W 5-0 CFS La Garita (nữ) 0.98 1/2:0 0.83
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 21:00 Racing Santander II (nữ) 1-3 San Ignacio (nữ) 0.75 1/4:0 1.05
11/09 22:30 Deportivo La Coruna B (nữ) 4-0 Sporting Gijon II (nữ) 0.80 0:1 1/4 1.00
11/09 22:59 Pozuelo Alarcon (nữ) 3-1 CDEF Logrono II (nữ) 0.98 0:1 0.83
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 00:00 Torrelodones (nữ) 6-0 Tres Cantos (nữ) 1.05 0:1/4 0.75
12/09 22:59 Balears FC (nữ) 2-0 collerense (nữ) 0.95 1/2:0 0.85
Thứ hai, Ngày 13/09/2021
13/09 00:00 CE Europa (nữ) 4-3 Espanyol B (nữ) 1.03 0:1/4 0.78
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 21:30 Victoria FC (nữ) 1-5 CPM Friol (nữ) 0.95 1/4:0 0.85
18/09 21:45 Villarreal B (nữ) 1-0 Fundacion Albacete B (nữ) 0.88 0:0 0.93
18/09 22:00 Cacereno B (nữ) 2-0 CP San Miguel (nữ) 0.73 0:1 1/2 1.08
18/09 22:00 Viajes Interrias FF (nữ) 2-0 UD Mos (nữ) 0.85 0:1 0.95
18/09 22:30 Bizkerre (nữ) 2-0 Real Sociedad II (nữ) 1.00 0:1/4 0.80
18/09 22:59 Salamanca (nữ) 1-0 CF Extremadura (nữ) 0.90 0:1/2 0.90
18/09 22:59 Tres Cantos (nữ) 2-0 Laurus (nữ) 0.80 0:3/4 1.00
18/09 22:59 Las Majoreras (nữ) 2-2 CD Achaman Santa Lucia (nữ) 0.78 0:1 1.03
Chủ nhật, Ngày 19/09/2021
19/09 02:00 CD Llamoro W 0-2 Fundacion CD Tenerife (nữ) 1.08 1 1/4:0 0.73
19/09 16:00 Aldaia (nữ) 0-0 CD Toledo (nữ) 1.10 0:1 3/4 0.70
19/09 16:00 AD Son Sardina (nữ) 3-1 Huesca (nữ) 0.80 0:3/4 1.00
19/09 17:00 Olimpico de Leon (nữ) 1-1 Gijon FF (nữ) 1.03 0:1/4 0.78
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021
02/10 03:00 UD Geneto Del Teide (nữ) 1-0 CD Llamoro W 0.90 0:1 0.90
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 00:00 Torrelodones (nữ) 1-2 Atletico Madrid C (nữ) 0.90 0:1/4 0.90
03/10 16:00 UD Aguilas (nữ) 0-1 Aldaia (nữ) 0.90 3:0 0.90
03/10 16:30 Atleico Malaga (nữ) 4-0 Granada B (nữ) 0.80 0:2 1.00
03/10 16:45 Discobolo La Torre AC (nữ) 2-0 Murcia Feminas (nữ) 0.78 0:1 1.03
03/10 17:00 CD Atletico Lince (nữ) 2-2 Tres Cantos (nữ) 0.83 1/4:0 0.98
03/10 17:30 ADFB La Rambla (nữ) 0-1 CD Badajoz (nữ) 1.05 1:0 0.75
Thứ sáu, Ngày 08/10/2021
08/10 01:45 CF Fenix Moncada (nữ) ?-? Levante C (nữ)
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 22:59 Union Viera CF (nữ) 1-2 Fundacion CD Tenerife (nữ) 1.05 0:1/4 0.75
Chủ nhật, Ngày 10/10/2021
10/10 17:00 Mutilvera (nữ) 0-4 Bizkerre (nữ) 0.95 1 3/4:0 0.85
10/10 17:00 DNS De Belen (nữ) 2-0 Rayo Vallecano II (nữ) 1.00 3/4:0 0.80
10/10 17:00 Olimpico de Leon (nữ) 4-1 Victoria FC (nữ) 0.80 0:1 1.00
10/10 17:00 Villarreal B (nữ) 3-0 UD Aguilas (nữ) 0.85 0:1 1/4 0.95
10/10 17:15 Aldaia (nữ) 0-2 Valencia C (nữ) 0.78 1/4:0 1.03
10/10 17:30 CD Monte (nữ) 1-0 Real Sociedad II (nữ) 0.90 3/4:0 0.90
10/10 17:30 Victoria CF (nữ) 1-2 Gijon FF (nữ) 0.90 0:1 1/4 0.90
10/10 22:40 CD Fontsanta Fatjo (nữ) 3-2 CD Riudoms W 0.90 3/4:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 20:45 Bizkerre (nữ) 1-0 San Ignacio (nữ) 0.73 0:1 1.08
16/10 21:30 Rayo Vallecano II (nữ) 1-3 Real Madrid II (nữ) 1.00 1/2:0 0.80
16/10 22:00 CF Extremadura (nữ) 0-2 Atleico Malaga (nữ) 1.00 3 1/2:0 0.80
16/10 22:30 CPM Friol (nữ) 0-0 Sporting Gijon II (nữ) 0.75 0:1 3/4 1.05
16/10 22:59 CD Achaman Santa Lucia (nữ) 1-3 Atletico Union Guimar (nữ) 0.83 0:1/4 0.98
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 00:15 CE Europa (nữ) 9-0 SD Casablanca (nữ) 0.80 0:3 1.00
17/10 17:00 UD Geneto Del Teide (nữ) 0-3 Union Viera CF (nữ) 0.90 1 1/4:0 0.90
17/10 17:00 Victoria FC (nữ) 1-3 Victoria CF (nữ) 0.90 1 1/4:0 0.90
17/10 21:00 Madrid CFF III (nữ) 3-2 Tres Cantos (nữ) 0.88 1/4:0 0.93
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 17:00 Nueva Montana (nữ) ?-? Athletic Bilbao C (nữ) 0.90 6:0 0.90
30/10 17:30 Atletico Madrid C (nữ) 3-1 CD Samper (nữ) 0.85 0:1/2 0.95
30/10 20:45 Sporting Gijon II (nữ) 1-1 Real Oviedo B women (nữ) 0.85 1/4:0 0.95
30/10 22:59 Las Majoreras (nữ) 0-0 UD Geneto Del Teide (nữ) 0.95 0:1/4 0.85
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 18:00 DNS De Belen (nữ) 2-3 Real Madrid II (nữ) 0.83 3/4:0 0.98
31/10 18:00 AD Son Sardina (nữ) 0-1 Balears FC (nữ) 0.95 0:1/2 0.85
31/10 18:30 CD Monte (nữ) 0-0 Bizkerre (nữ) 0.90 3/4:0 0.90
31/10 18:45 SD Villestro (nữ) 1-2 UD Mos (nữ) 1.00 3:0 0.80
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 04:00 UD Geneto Del Teide (nữ) 0-1 Real Union de Tenerife B (nữ) 0.78 0:1 1.03
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 18:00 Osasuna II (nữ) 3-0 Arratia CD (nữ) 0.88 0:3/4 0.93
07/11 18:00 UD Aguilas (nữ) 1-3 Levante B (nữ) 1.00 1 1/2:0 0.80
07/11 18:30 Victoria FC (nữ) 1-3 Viajes Interrias FF (nữ) 0.90 3:0 0.90
07/11 18:50 CD Atletico Lince (nữ) 0-6 Getafe (nữ) 1.00 2:0 0.80
07/11 19:30 CD Llamoro W 1-1 Las Majoreras (nữ) 0.90 0:3/4 0.90
07/11 22:00 Victoria CF (nữ) 1-2 Umia CF (nữ) 0.85 0:1/2 0.95
07/11 22:00 Balears FC (nữ) 4-0 Sant Lluis (nữ) 0.80 0:2 1.00
07/11 22:59 CE Europa (nữ) 1-0 Vic Riuprimer Refo (nữ) 0.83 0:2 1/2 0.98
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 22:15 Deportivo La Coruna B (nữ) 3-1 Oviedo (nữ) II 0.85 0:0 0.95
13/11 22:30 CDEF Logrono II (nữ) 1-1 Real Madrid II (nữ) 0.98 1 1/2:0 0.83
13/11 23:15 Santa Teresa B (nữ) 3-4 CFF Olympia Las Rozas (nữ) 1.05 3/4:0 0.75
13/11 23:30 Mislata CF (nữ) 5-2 CD Toledo (nữ) 0.75 0:1 3/4 1.05
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 00:00 CD Achaman Santa Lucia (nữ) 3-1 CFS La Garita (nữ) 0.90 0:1 1/2 0.90
14/11 00:00 Atletico Union Guimar (nữ) 1-1 Fundacion CD Tenerife (nữ) 0.90 1 1/4:0 0.90
14/11 17:00 DNS De Belen (nữ) 3-0 Tres Cantos (nữ) 0.75 0:3/4 1.05
14/11 17:30 Atleico Malaga (nữ) 1-0 ADFB La Rambla (nữ) 0.90 0:2 0.90
14/11 18:00 Olimpico de Leon (nữ) 0-2 Umia CF (nữ) 0.80 0:1/4 1.00
14/11 18:00 Plaza Argel (nữ) 5-2 UD Aguilas (nữ) 0.75 0:1 3/4 1.05
14/11 18:00 UD Mos (nữ) 1-3 Sardoma CF (nữ) 0.90 1/2:0 0.90
14/11 18:30 Mutilvera (nữ) 2-8 CD Monte (nữ) 0.95 1/2:0 0.85
14/11 19:00 Salamanca (nữ) 0-1 CD Badajoz (nữ) 1.10 3/4:0 0.70
Thứ bảy, Ngày 20/11/2021
20/11 04:00 Union Viera CF (nữ) 1-2 Las Majoreras (nữ) 0.75 0:1 1/2 1.05
20/11 04:00 UD Geneto Del Teide (nữ) 0-2 Atletico Union Guimar (nữ) 0.80 3/4:0 1.00
20/11 21:00 UD Collerense B (nữ) 2-0 SD Casablanca (nữ) 0.80 0:1 1/2 1.00
20/11 22:00 Cacereno B (nữ) 0-1 Salamanca (nữ) 0.85 0:1 0.95
20/11 22:00 Bizkerre (nữ) 2-0 Oiartzun KE (nữ) 1.00 0:2 3/4 0.80
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 00:00 UD Aguilas (nữ) 0-2 Mislata CF (nữ) 0.93 1 3/4:0 0.88
21/11 00:00 Villarreal B (nữ) 0-1 CFF Albacete (nữ) 0.90 0:0 0.90
21/11 00:30 Real Sociedad II (nữ) 1-0 Aurrera de Vitoria (nữ) 0.83 0:1 1/4 0.98
21/11 18:00 Fundacion CD Tenerife (nữ) ?-? CD Tarsa (nữ) 0.70 0:3 1/4 1.10
21/11 18:00 CD Atletico Lince (nữ) 0-2 Torrelodones (nữ) 0.90 2 1/4:0 0.90
21/11 19:00 CF Pardinyes (nữ) 0-1 AD Son Sardina (nữ) 0.90 2 1/2:0 0.90
21/11 21:00 Espanyol B (nữ) 6-0 CD Fontsanta Fatjo (nữ) 0.90 0:3 0.90
Thứ hai, Ngày 22/11/2021
22/11 00:00 Sant Gabriel (nữ) 3-0 Vic Riuprimer Refo (nữ) 0.85 0:1 1/2 0.95

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)