Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hungary 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hungary năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 3 Hungary CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 16:00 Puskas Academy II 0-0 Veszprem
10/10 16:00 Ferencvarosi TC B 3-2 Hodmezovasarhelyi
10/10 16:00 Ujpesti TE B 0-1 Budapest Honved II
10/10 20:00 BVSC 0-1 Tiszaujvaros
10/10 20:00 BKV Elore 1-1 Tatabanya
10/10 20:00 Senyo Carnifex 2-1 Debreceni VSC II
10/10 20:00 UFC Nagykanizsa 5-0 Menfocsanak
10/10 20:00 Tiszafured VSE 3-0 Cegled
10/10 20:00 Monori SE 2-1 Rakosmenti KSK
10/10 20:00 Balatonfuredi FC 6-1 Nagyatadi FC
10/10 20:00 FC Dabas 5-1 Szegedi VSE
10/10 20:00 RCO Agde 0-3 III.Keruleti TUE
10/10 20:00 Taksony SE 0-0 ESMTK
10/10 20:00 Komarom VSE 1-3 SC Sopron
10/10 20:00 MTE Mosonmagyarovar 6-0 THSE Szabadkikoto
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 19:00 Paksi B 2-2 Ivancsa
14/10 19:25 BKV Elore 3-1 THSE Szabadkikoto
14/10 19:30 Veszprem 2-2 III.Keruleti TUE
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 16:00 Puskas Academy II 2-2 Gardony
18/10 16:00 Budapest Honved II 6-0 Majosi SE
18/10 18:00 RCO Agde ?-? Tatabanya
18/10 19:30 Veszprem 2-2 Balatonfuredi FC
18/10 19:30 ESMTK 3-1 Kozarmisleny SE
18/10 19:30 Menfocsanak 0-3 Beech Sigit
18/10 19:30 Debreceni VSC II 0-1 putnok Vse
18/10 19:30 THSE Szabadkikoto 1-1 MOL Fehervar FC II
18/10 19:30 III.Keruleti TUE 3-1 Komarom VSE
18/10 20:30 SC Sopron 2-1 Zalaegerszegi TE II
18/10 22:00 Papai Perutz 1-2 UFC Nagykanizsa
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 17:00 Ujpesti TE B 3-1 Hodmezovasarhelyi
25/10 17:00 Videoton FC II 0-2 Lipot Pekseg
25/10 17:00 Ferencvarosi TC B 1-1 ESMTK
25/10 19:30 Taksony SE 2-1 Korosladany MSK
25/10 19:30 Beech Sigit 1-0 Papai Perutz
25/10 19:30 BVSC 1-2 Kisvarda II
25/10 19:30 MTE Mosonmagyarovar 4-0 SC Sopron
25/10 19:30 FC Dabas 2-2 Ivancsa
25/10 19:30 Balatonfuredi FC 3-1 Puskas Academy II
25/10 19:30 BKV Elore 0-3 Veszprem
25/10 19:30 Egri FC 3-3 Gyongyos
25/10 19:30 UFC Nagykanizsa 3-1 THSE Szabadkikoto
25/10 22:59 Kecskemeti TE 1-1 Szegedi VSE
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 19:30 Tatabanya 0-1 Veszprem
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 17:00 Puskas Academy II 1-2 BKV Elore
01/11 17:00 Budapest Honved II ?-? FC Dabas
01/11 19:30 Dabas-Gyon FC ?-? Ferencvarosi TC B
01/11 19:30 Korosladany MSK ?-? Kozarmisleny SE
01/11 19:30 Debreceni VSC II 1-0 Hatvan
01/11 19:30 Diosgyori VTK II ?-? Fuzesgyarmati SK
01/11 19:30 Tiszaujvaros 1-1 Tallya
01/11 19:30 Tiszafured VSE ?-? Egri FC
01/11 19:30 Nagyatadi FC ?-? Komarom VSE
01/11 19:30 Balatonfuredi FC 3-0 Gardony
01/11 19:30 Duna-Tisza ?-? Mezokovesd Zsory II
01/11 19:30 Ivancsa ?-? Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
01/11 19:30 Vac-Dunakanyar ?-? Monori SE
01/11 19:30 Senyo Carnifex 0-0 Kisvarda II
01/11 19:30 Balassagyarmat SE ?-? Salgotarjani Baratok TC
01/11 19:30 Taksony SE ?-? Kecskemeti TE
01/11 19:30 Rakosmenti KSK ?-? Szegedi VSE
01/11 19:30 Szekszard UFC ?-? Ujpesti TE B
01/11 19:30 ESMTK 3-1 Paksi B
01/11 19:30 Jaszberenyi FC ?-? Gyongyos
01/11 19:30 III.Keruleti TUE 0-0 MTE Mosonmagyarovar
01/11 19:30 Sajobabony Vegyesz ?-? putnok Vse
01/11 19:30 Lipot SK ?-? UFC Nagykanizsa
01/11 19:30 Cegled 1-2 BVSC
01/11 19:30 Hodmezovasarhelyi ?-? Majosi SE
01/11 19:30 THSE Szabadkikoto 2-2 Beech Sigit
01/11 21:30 SC Sopron 1-3 MOL Fehervar FC II
01/11 23:55 Tatabanya 1-2 Zalaegerszegi TE II
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 17:00 MOL Fehervar FC II 0-4 III.Keruleti TUE
08/11 17:00 Zalaegerszegi TE II 1-1 Nagyatadi FC
08/11 17:00 Ujpesti TE B 3-3 ESMTK
08/11 18:00 Mezokovesd Zsory II 0-4 Balassagyarmat SE
08/11 19:30 Gyongyos ?-? Diosgyori VTK II
08/11 19:30 BVSC 3-1 Duna-Tisza
08/11 19:30 Egri FC ?-? Jaszberenyi FC
08/11 19:30 Szegedi VSE 1-0 Ivancsa
08/11 19:30 FC Dabas ?-? Vac-Dunakanyar
08/11 19:30 BKV Elore 1-1 Balatonfuredi FC
08/11 19:30 UFC Nagykanizsa 4-1 SC Sopron
08/11 19:30 Senyo Carnifex 0-0 Cegled
08/11 19:30 Monori SE ?-? Hodmezovasarhelyi
08/11 19:30 Fuzesgyarmati SK ?-? Debreceni VSC II
08/11 19:30 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial ?-? Budapest Honved II
08/11 19:30 Beech Sigit 1-1 Lipot Pekseg
08/11 19:30 Kozarmisleny SE ?-? Taksony SE
08/11 20:30 Menfocsanak ?-? THSE Szabadkikoto
08/11 22:00 Kecskemeti TE 2-0 Rakosmenti KSK
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 19:30 Mezokovesd Zsory II ?-? Sajobabony Vegyesz
Thứ sáu, Ngày 13/11/2020
13/11 19:30 Tiszaujvaros 3-0 Fuzesgyarmati SK
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 17:00 Puskas Academy II 3-2 Komarom VSE
14/11 19:30 Cegled 1-0 putnok Vse
14/11 19:30 Diosgyori VTK II 0-1 Jaszberenyi FC
14/11 19:30 Tatabanya ?-? MOL Fehervar FC II
14/11 19:30 BKV Elore ?-? Gardony
14/11 19:30 Debreceni VSC II ?-? Gyongyos
14/11 19:30 Kozarmisleny SE ?-? Kecskemeti TE
14/11 19:30 THSE Szabadkikoto ?-? Papai Perutz
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 19:00 Taksony SE ?-? Ferencvarosi TC B
18/11 19:00 RCO Agde ?-? Tatabanya
18/11 19:00 Balassagyarmat SE ?-? Eger SE
18/11 21:00 Papai Perutz ?-? Menfocsanak
18/11 22:59 SC Sopron ?-? Beech Sigit
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 17:00 Ferencvarosi TC B 3-1 Kozarmisleny SE
22/11 17:00 Menfocsanak ?-? SC Sopron
22/11 19:00 Rakosmenti KSK 0-1 Budapest Honved II
22/11 19:00 Mezokovesd Zsory II 3-2 Salgotarjani Baratok TC
22/11 22:00 Kecskemeti TE 1-0 Ivancsa
Thứ tư, Ngày 25/11/2020
25/11 19:00 Debreceni VSC II 0-1 BVSC
Chủ nhật, Ngày 29/11/2020
29/11 17:00 Ujpesti TE B ?-? Taksony SE
29/11 17:00 Paksi B ?-? Kozarmisleny SE
29/11 19:00 Rakosmenti KSK 1-3 Vac-Dunakanyar
29/11 19:00 Debreceni VSC II ?-? Diosgyori VTK II
29/11 22:00 Kecskemeti TE 3-1 Ferencvarosi TC B
Thứ tư, Ngày 02/12/2020
02/12 19:00 Lipot Pekseg ?-? Menfocsanak
02/12 19:00 Tatabanya 2-0 MOL Fehervar FC II
02/12 19:00 Ferencvarosi TC B ?-? Korosladany MSK
Chủ nhật, Ngày 06/12/2020
06/12 17:00 Ferencvarosi TC B 0-0 Paksi B
06/12 17:00 Budapest Honved II 0-2 Kecskemeti TE
06/12 17:00 Puskas Academy II ?-? MOL Fehervar FC II
06/12 19:00 Mezokovesd Zsory II 0-2 BVSC
06/12 19:00 Tiszaujvaros ?-? Diosgyori VTK II
06/12 19:00 Debreceni VSC II ?-? Eger SE
06/12 19:00 III.Keruleti TUE 3-0 Papai Perutz
Thứ ba, Ngày 08/12/2020
08/12 19:00 Tatabanya 3-1 Menfocsanak
Thứ tư, Ngày 09/12/2020
09/12 19:00 Veszprem 2-0 RCO Agde
Thứ năm, Ngày 10/12/2020
10/12 19:00 Egri FC ?-? Fuzesgyarmati SK
Thứ sáu, Ngày 11/12/2020
11/12 19:00 RCO Agde 0-5 Puskas Academy II
Chủ nhật, Ngày 28/02/2021
28/02 17:00 Budapest Honved II 2-1 Vac-Dunakanyar
28/02 20:00 BVSC 2-1 Egri FC
28/02 20:00 Mezokovesd Zsory II 2-2 Senyo Carnifex
Chủ nhật, Ngày 07/03/2021
07/03 17:00 Ferencvarosi TC B 8-0 Majosi SE
07/03 19:00 Veszprem 0-0 Menfocsanak
07/03 20:30 Kecskemeti TE 1-1 Vac-Dunakanyar
07/03 20:30 Tiszafured VSE 2-0 Hatvan
07/03 20:30 Mezokovesd Zsory II 2-0 putnok Vse
Chủ nhật, Ngày 21/03/2021
21/03 17:00 Paksi B 1-2 Monori SE
21/03 17:00 Ferencvarosi TC B 2-1 FC Dabas
21/03 21:00 BVSC 3-1 Tallya
21/03 21:00 Mezokovesd Zsory II 0-0 Hatvan
21/03 21:00 BKV Elore 1-0 Beech Sigit
21/03 21:00 Tatabanya 3-1 SC Sopron
21/03 21:00 Tiszafured VSE 3-1 Gyongyos
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 21:00 Rakosmenti KSK 1-0 Taksony SE
27/03 21:00 III.Keruleti TUE 2-2 Tatabanya
27/03 21:00 Diosgyori VTK II ?-? Balassagyarmat SE
27/03 21:00 Majosi SE 1-6 Kecskemeti TE
Chủ nhật, Ngày 04/04/2021
04/04 16:00 Paksi B 2-1 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
04/04 16:00 Zalaegerszegi TE II 0-0 UFC Nagykanizsa
04/04 16:00 Ferencvarosi TC B 3-0 Szegedi VSE
04/04 16:00 Ujpesti TE B 1-0 FC Dabas
04/04 21:30 Mezokovesd Zsory II 1-2 Gyongyos
04/04 21:30 BVSC 3-0 Fuzesgyarmati SK
04/04 21:30 Balatonfuredi FC ?-? THSE Szabadkikoto
04/04 21:30 Tiszafured VSE 1-5 Diosgyori VTK II
Chủ nhật, Ngày 11/04/2021
11/04 16:00 Budapest Honved II 7-0 Taksony SE
11/04 21:30 Diosgyori VTK II 3-2 Salgotarjani Baratok TC
11/04 21:30 Rakosmenti KSK 0-1 Ferencvarosi TC B
Thứ tư, Ngày 14/04/2021
14/04 16:00 Ujpesti TE B 1-1 Szegedi VSE
14/04 21:30 Komarom VSE 2-1 Papai Perutz
14/04 21:30 BVSC 1-0 Jaszberenyi Vasas
14/04 21:30 Tiszafured VSE 2-0 Tiszaujvaros
14/04 21:30 Mezokovesd Zsory II 1-5 Diosgyori VTK II
14/04 21:30 Zalaegerszegi TE II 2-2 Menfocsanak
14/04 21:30 Ferencvarosi TC B 0-2 Ivancsa
Chủ nhật, Ngày 18/04/2021
18/04 16:00 Budapest Honved II 2-2 Ferencvarosi TC B
18/04 16:00 Zalaegerszegi TE II 0-3 Papai Perutz
18/04 16:00 Tatabanya 1-0 Puskas Academy II
18/04 21:00 SC Sopron ?-? BKV Elore
18/04 22:00 Vac-Dunakanyar 0-0 Kozarmisleny SE
18/04 22:00 Diosgyori VTK II 1-0 BVSC
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 16:00 Ferencvarosi TC B 3-1 Vac-Dunakanyar
25/04 16:00 Zalaegerszegi TE II ?-? THSE Szabadkikoto
25/04 16:00 Ujpesti TE B 0-1 Ivancsa
25/04 16:00 Paksi B 3-1 Budapest Honved II
25/04 22:00 Mezokovesd Zsory II 1-3 Tiszaujvaros
25/04 22:00 BVSC 2-2 Debreceni VSC II
25/04 22:00 Tiszafured VSE 0-1 Kisvarda II
Thứ tư, Ngày 28/04/2021
28/04 16:00 Budapest Honved II 2-1 Ujpesti TE B
28/04 22:00 Rakosmenti KSK 2-2 Monori SE
28/04 22:00 III.Keruleti TUE 0-1 RCO Agde
28/04 22:00 Diosgyori VTK II 3-1 putnok Vse
Chủ nhật, Ngày 02/05/2021
02/05 16:00 Ujpesti TE B 3-2 Vac-Dunakanyar
02/05 16:00 Zalaegerszegi TE II 2-1 SC Sopron
02/05 16:00 Tatabanya 1-1 RCO Agde
02/05 16:00 Ferencvarosi TC B 1-1 Szekszard UFC
02/05 22:30 Mezokovesd Zsory II 2-4 Kisvarda II
02/05 22:59 BVSC 3-1 Sajobabony Vegyesz
02/05 22:59 Kecskemeti TE 2-2 Korosladany MSK
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 16:00 Zalaegerszegi TE II 0-6 III.Keruleti TUE
09/05 16:00 Budapest Honved II 2-0 Monori SE
09/05 22:30 Rakosmenti KSK 4-1 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
Thứ tư, Ngày 12/05/2021
12/05 16:05 Ujpesti TE B ?-? Szekszard UFC
12/05 22:30 BVSC 2-0 Cegled
12/05 22:30 Ferencvarosi TC B 0-1 Dabas-Gyon FC
12/05 22:30 Zalaegerszegi TE II 3-1 Tatabanya
12/05 22:30 MOL Fehervar FC II ?-? SC Sopron
12/05 22:30 BKV Elore 1-0 Puskas Academy II
12/05 22:30 Mezokovesd Zsory II 1-3 Duna-Tisza
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 16:00 Budapest Honved II 1-2 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
16/05 16:00 THSE Szabadkikoto 1-1 Menfocsanak
16/05 19:30 Debreceni VSC II 2-3 Fuzesgyarmati SK
16/05 22:00 Cegled 3-1 Senyo Carnifex
16/05 22:59 Vac-Dunakanyar 0-0 FC Dabas
16/05 22:59 Diosgyori VTK II 3-3 Gyongyos
16/05 22:59 III.Keruleti TUE 4-1 MOL Fehervar FC II
16/05 22:59 Tatabanya 3-2 MTE Mosonmagyarovar
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 16:00 Zalaegerszegi TE II 6-2 Veszprem
23/05 16:00 Paksi B 3-1 Korosladany MSK
23/05 21:30 Debreceni VSC II 2-1 Gyongyos
23/05 22:59 RCO Agde 1-1 Balatonfuredi FC
23/05 22:59 Mezokovesd Zsory II 0-1 Tiszafured VSE
23/05 22:59 Rakosmenti KSK 0-2 Ivancsa
23/05 22:59 Kecskemeti TE 1-2 Kozarmisleny SE
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 22:59 Cegled ?-? Tallya
30/05 22:59 ESMTK 1-0 Monori SE
30/05 22:59 Szekszard UFC 2-0 FC Dabas
30/05 22:59 Diosgyori VTK II ?-? Egri FC
30/05 22:59 III.Keruleti TUE 5-1 Beech Sigit
30/05 22:59 BKV Elore 1-1 RCO Agde
30/05 22:59 Kozarmisleny SE 2-3 Ferencvarosi TC B
30/05 22:59 Ivancsa 3-0 Kecskemeti TE
30/05 22:59 Debreceni VSC II 3-3 Jaszberenyi
Chủ nhật, Ngày 01/08/2021
01/08 16:00 MOL Fehervar FC II 0-2 Puskas Academy II 0.88 1/2:0 0.93
01/08 16:00 Ferencvarosi TC B 1-1 Ivancsa 0.80 1/2:0 1.00
01/08 22:30 Kisvarda II 3-0 Senyo Carnifex 0.95 0:3/4 0.85
01/08 22:30 Kazincbarcika 2-1 Tiszafured VSE 1.00 0:1 1/2 0.80
01/08 22:30 Veszprem 2-0 Komarom VSE 0.95 0:3/4 0.85
01/08 22:30 UFC Nagykanizsa 0-2 Zalaegerszegi TE II 0.88 0:1 0.93
01/08 22:30 Tiszaujvaros ?-? Ujpesti TE B 0.70 1/4:0 1.10
01/08 22:30 Tatabanya 1-4 Gyori ETO FC II 0.80 0:3/4 1.00
01/08 22:30 BVSC ?-? Gardony 0.85 0:1 1/2 0.95
01/08 22:30 Mohacs 0-2 Kozarmisleny SE 0.85 1:0 0.95
Thứ tư, Ngày 11/08/2021
11/08 19:30 Kelen SC 5-1 Andrashida SC 0.95 0:3/4 0.85
11/08 22:30 Rakosmenti KSK 0-1 Budapest Honved II 0.83 1/2:0 0.98
11/08 22:30 Gardony 2-3 UFC Nagykanizsa 0.98 1/2:0 0.83
11/08 22:30 Zalaegerszegi TE II 2-3 MOL Fehervar FC II 0.80 0:1 1.00
11/08 22:30 MTE Mosonmagyarovar 3-2 BVSC 0.95 0:1/2 0.85
11/08 22:30 Diosgyori VTK II 1-4 BKV Elore 0.93 0:1/4 0.88
11/08 22:30 Ivancsa 0-0 ESMTK 0.85 0:1 0.95
11/08 22:30 Monori SE 2-1 Mohacs 0.85 0:1 3/4 0.95
11/08 22:30 Ujpesti TE B 2-3 Hajduszoboszlo SE 0.93 0:1/2 0.88
11/08 22:30 MTK Hungaria FC II 0-0 Ferencvarosi TC B 0.93 3/4:0 0.88
11/08 22:30 Debreceni VSC II 0-3 Kazincbarcika 1.03 1/4:0 0.78
11/08 22:30 Balatonfuredi FC 1-1 Gyori ETO FC II 0.90 1/2:0 0.90
11/08 23:30 Beech Sigit 0-2 Veszprem 0.85 1/4:0 0.95
Thứ năm, Ngày 12/08/2021
12/08 00:00 Kozarmisleny SE 4-0 Cegled 0.88 0:1/2 0.93
12/08 01:00 Kaposvar 1-1 Gyirmot SE II 0.85 0:3/4 0.95
Chủ nhật, Ngày 15/08/2021
15/08 16:00 Budapest Honved II 1-3 Szekszard UFC 0.85 0:3/4 0.95
15/08 16:00 MOL Fehervar FC II 1-0 Gardony 0.88 0:3/4 0.93
15/08 16:00 Ferencvarosi TC B ?-? Rakosmenti KSK 0.93 0:1 0.88
15/08 22:30 Veszprem 2-1 Puskas Academy II 0.83 0:1/4 0.98
15/08 22:30 Kazincbarcika 1-1 Ujpesti TE B 0.90 0:1 1/2 0.90
15/08 22:30 Balatonfuredi FC 5-2 SC Sopron 1.08 0:0 0.73
15/08 22:30 Tatabanya 0-0 Papai Perutz 1.00 0:1/2 0.80
Thứ hai, Ngày 16/08/2021
16/08 00:00 Kaposvar 1-1 Kelen SC 0.85 1/4:0 0.95
Chủ nhật, Ngày 22/08/2021
22/08 16:00 Paksi B 4-1 Vac-Dunakanyar 0.75 0:1 3/4 1.05
22/08 16:00 Gyirmot SE II 3-1 UFC Nagykanizsa 0.83 1/2:0 0.98
22/08 16:00 Hodmezovasarhelyi ?-? Budapest Honved II 0.95 0:0 0.85
22/08 16:00 Diosgyori VTK II 2-1 Egri FC 0.98 1/2:0 0.83
22/08 21:00 Zalaegerszegi TE II 1-0 Veszprem 0.80 1/4:0 1.00
22/08 21:15 Gyori ETO FC II 3-0 Kaposvar 0.85 0:1/4 0.95
22/08 22:30 MTE Mosonmagyarovar 2-0 MOL Fehervar FC II 0.75 0:1 1/2 1.05
22/08 22:30 Gardony 0-2 RCO Agde 0.95 1/4:0 0.85
22/08 22:30 putnok Vse 0-0 DEAC 0.83 1 1/2:0 0.98
22/08 22:30 Cegled ?-? Monori SE 0.75 3/4:0 1.05
22/08 22:30 Kelen SC 0-1 BVSC 0.85 1/4:0 0.95
Thứ hai, Ngày 23/08/2021
23/08 00:00 SC Sopron 1-0 Andrashida SC 0.88 0:1 0.93
Thứ tư, Ngày 25/08/2021
25/08 15:55 Budapest Honved II 2-1 MTK Hungaria FC II 0.80 0:3/4 1.00
Thứ tư, Ngày 01/09/2021
01/09 21:00 Andrashida SC 0-3 Papai Perutz 1.08 1:0 0.73
01/09 21:00 BKV Elore 1-0 putnok Vse 0.90 0:3/4 0.90
01/09 21:00 BVSC 1-0 Gyori ETO FC II 0.85 0:1/4 0.95
01/09 21:00 DEAC 3-2 Jaszberenyi FC 0.80 0:3/4 1.00
01/09 21:00 Budapest Honved II 2-3 Kozarmisleny SE 0.85 0:1/4 0.95
01/09 21:00 ESMTK 5-0 Szekszard UFC 0.95 1/4:0 0.85
01/09 21:00 Balatonfuredi FC 1-2 Tatabanya 0.95 0:1 0.85
01/09 21:00 Ferencvarosi TC B 1-2 Hodmezovasarhelyi 0.95 0:1 1/4 0.85
01/09 21:00 Vac-Dunakanyar 4-0 Dabas-Gyon FC 0.98 0:0 0.83
01/09 21:00 RCO Agde 0-4 MTE Mosonmagyarovar 0.95 1/4:0 0.85
01/09 21:00 Tiszaujvaros 1-1 Diosgyori VTK II 0.90 0:3/4 0.90
01/09 21:00 Veszprem 2-0 Gardony 0.85 0:2 0.95
01/09 21:00 UFC Nagykanizsa 1-1 Kelen SC 0.93 0:3/4 0.88
01/09 22:30 Kazincbarcika 3-0 Senyo Carnifex 0.85 0:1 0.95
Thứ năm, Ngày 02/09/2021
02/09 00:00 Kaposvar 2-0 SC Sopron 0.88 0:0 0.93
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 16:00 Zalaegerszegi TE II ?-? Puskas Academy II 0.98 0:1/4 0.83
04/09 16:00 Diosgyori VTK II 0-2 Hajduszoboszlo SE 0.93 1/2:0 0.88
04/09 16:00 Gyirmot SE II 3-4 RCO Agde 1.00 0:3/4 0.80
04/09 18:00 Ujpesti TE B ?-? Debreceni VSC II 0.95 0:3/4 0.85
04/09 21:00 Mohacs 0-1 Budapest Honved II 1.05 1 1/4:0 0.75
04/09 21:00 Gyori ETO FC II 3-2 UFC Nagykanizsa 0.98 0:1/2 0.83
04/09 21:00 DEAC 2-1 Fuzesgyarmati SK 0.83 0:1 1/2 0.98
04/09 21:00 Rakosmenti KSK 1-3 Balassagyarmat SE 0.90 3/4:0 0.90
04/09 21:00 Kelen SC 0-0 MOL Fehervar FC II 0.95 0:1 0.85
04/09 21:00 Balatonfuredi FC 1-1 Komarom VSE 0.88 0:1/2 0.93
04/09 21:00 Hodmezovasarhelyi 2-3 ESMTK 0.98 0:1/4 0.83
04/09 22:59 SC Sopron 0-1 BVSC 1.00 3/4:0 0.80
Thứ ba, Ngày 07/09/2021
07/09 22:59 Papai Perutz 1-0 Kaposvar 0.80 0:0 1.00
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 16:00 Budapest Honved II 4-0 Cegled 0.80 0:1 1.00
12/09 16:00 Ferencvarosi TC B 3-0 Mohacs 0.80 0:1 3/4 1.00
12/09 16:00 MOL Fehervar FC II 0-3 Gyori ETO FC II 0.75 1/2:0 1.05
12/09 16:00 Paksi B 3-0 Ivancsa 0.80 0:1 1.00
12/09 18:30 Hajduszoboszlo SE 1-0 Torokszentmiklosi FC 0.85 0:1 3/4 0.95
12/09 21:00 Komarom VSE 3-1 Zalaegerszegi TE II 1.05 0:1/4 0.75
12/09 21:00 UFC Nagykanizsa 1-4 Soproni SVSE-GYSEV 0.98 0:1/2 0.83
12/09 21:00 Monori SE 2-2 Dabas-Gyon FC 0.80 0:1 1/4 1.00
12/09 22:30 Kazincbarcika 5-2 Diosgyori VTK II 0.90 0:2 1/2 0.90
Thứ hai, Ngày 13/09/2021
13/09 00:00 Kaposvar 1-1 Tatabanya 1.05 0:1/4 0.75
Thứ tư, Ngày 22/09/2021
22/09 18:00 Kelen SC 1-3 Veszprem 0.85 3/4:0 0.95
22/09 19:00 Diosgyori VTK II 2-3 Bekescsabai Elore SE II 0.90 1/4:0 0.90
22/09 21:00 Balatonfuredi FC 1-0 Kaposvar 0.83 0:1 0.98
22/09 21:00 DEAC 4-2 Kisvarda II 0.80 0:3/4 1.00
22/09 21:00 Rakosmenti KSK 1-2 Vac-Dunakanyar 1.03 0:1/4 0.78
22/09 21:00 Andrashida SC 0-4 Komarom VSE 0.75 3/4:0 1.05
22/09 21:00 BKV Elore 3-1 Fuzesgyarmati SK 0.90 0:1 1/4 0.90
22/09 21:00 MTK Hungaria FC II 1-0 Paksi B 0.85 0:1/4 0.95
22/09 21:00 Mohacs 0-0 ESMTK 0.83 1/2:0 0.98
22/09 21:00 ETO Akademia 1-0 RCO Agde 0.83 0:1/4 0.98
22/09 21:00 Tatabanya 0-2 BVSC 1.03 0:0 0.78
22/09 21:00 Cegled 2-1 Ferencvarosi TC B 0.83 1/2:0 0.98
22/09 21:00 FC Dabas 0-0 Monori SE 0.90 0:1/2 0.90
22/09 21:00 Gyirmot FC Gyor II 1-2 Beech Sigit 0.93 0:1/4 0.88
22/09 22:00 Papai Perutz 1-2 UFC Nagykanizsa 0.90 0:0 0.90
22/09 22:59 SC Sopron 2-2 MOL Fehervar FC II 1.03 0:3/4 0.78
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 21:00 Kisvarda II 0-2 BKV Elore 0.75 1/4:0 1.05
Chủ nhật, Ngày 26/09/2021
26/09 16:00 MOL Fehervar FC II ?-? Papai Perutz 0.90 0:1 0.90
26/09 16:00 Paksi B 3-0 Rakosmenti KSK 0.85 0:1 1/2 0.95
26/09 16:00 Budapest Honved II 1-4 FC Dabas 0.75 0:0 1.05
26/09 16:00 Zalaegerszegi TE II 2-1 MTE Mosonmagyarovar 0.90 0:0 0.90
26/09 16:00 Ferencvarosi TC B 0-3 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 0.88 0:0 0.93
26/09 16:00 Puskas Academy II 2-3 Gyirmot SE II 0.83 0:0 0.98
26/09 22:30 Kazincbarcika 7-0 Hidasnemeti VSC 0.80 0:2 3/4 1.00
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 16:00 Diosgyori VTK II 1-0 Debreceni VSC II 0.95 0:1/4 0.85
03/10 16:00 MTK Hungaria FC II 1-3 Ivancsa 1.00 0:3/4 0.80
03/10 16:00 Budapest Honved II 3-2 BSS Monor 0.85 0:1/4 0.95
03/10 16:00 Gyirmot SE II 1-0 Zalaegerszegi TE II 0.83 0:0 0.98
03/10 19:00 ETO Akademia 1-1 Beech Sigit 1.00 0:3/4 0.80
03/10 20:00 BKV Elore 1-0 Egri FC 1.05 0:1 1/2 0.75
03/10 20:00 Rakosmenti KSK 3-0 Dabas-Gyon FC 0.98 0:0 0.83
03/10 20:00 Balatonfuredi FC 1-0 UFC Nagykanizsa 0.93 0:1/4 0.88
03/10 20:00 Szekszard UFC 1-2 Paksi B 1.05 0:1/4 0.75
03/10 20:00 putnok Vse 0-1 Kazincbarcika 0.95 1 3/4:0 0.85
03/10 20:00 DEAC 5-0 Tiszaujvaros 1.10 0:1 0.70
03/10 20:00 FC Dabas 3-3 Ferencvarosi TC B 1.08 0:1/4 0.73
03/10 21:00 Papai Perutz 2-1 RCO Agde 0.93 0:1/4 0.88
Thứ hai, Ngày 04/10/2021
04/10 00:00 Kaposvar 1-0 Komarom VSE 1.00 0:1/4 0.80
Chủ nhật, Ngày 10/10/2021
10/10 16:00 Paksi B 7-1 Hodmezovasarhelyi 1.08 0:1 0.73
10/10 16:00 Ferencvarosi TC B ?-? Budapest Honved II 0.90 0:0 0.90
10/10 16:15 MOL Fehervar FC II ?-? Balatonfuredi FC 0.85 0:1/4 0.95
10/10 20:00 Kazincbarcika 4-0 Jaszberenyi FC 0.90 0:2 0.90
10/10 20:00 Mako 4-0 Mohacs 0.80 0:1 3/4 1.00
10/10 20:00 Monori SE 4-0 MTK Hungaria FC II 1.05 0:1/4 0.75
10/10 20:00 BVSC 1-0 Kaposvar 0.83 0:1 1/4 0.98
10/10 20:00 Debreceni VSC II 2-1 Torokszentmiklosi FC 0.90 0:1 1/4 0.90
10/10 20:00 RCO Agde 0-2 Tatabanya 1.00 0:1/4 0.80
10/10 20:00 Komarom VSE 0-4 MTE Mosonmagyarovar 0.78 1/4:0 1.03
10/10 20:00 Veszprem 0-0 Papai Perutz 0.90 0:3/4 0.90
Thứ tư, Ngày 13/10/2021
13/10 20:00 Ferencvarosi TC B ?-? Budapest Honved II 0.90 0:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 18:00 Tatabanya 1-2 Veszprem 0.90 0:0 0.90
16/10 19:00 Kisvarda II 4-3 Tiszaujvaros 1.00 0:1/4 0.80
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 16:00 Diosgyori VTK II 4-0 Tallya 0.95 0:1 1/4 0.85
17/10 16:00 Budapest Honved II 1-2 ESMTK 0.98 0:1/2 0.83
17/10 16:00 Gyori ETO FC II 5-1 Zalaegerszegi TE II 0.90 0:3/4 0.90
17/10 18:00 Kelen SC 3-2 Gardony 0.90 0:1 0.90
17/10 18:00 Mohacs 0-2 Vac-Dunakanyar 1.05 0:1/2 0.75
17/10 18:00 BVSC 2-0 Komarom VSE 0.80 0:1 1/4 1.00
Thứ tư, Ngày 20/10/2021
20/10 18:00 MTE Mosonmagyarovar 5-0 Kelen SC 0.80 0:1 1.00
20/10 18:00 Dabas-Gyon FC ?-? Kozarmisleny SE 0.98 1 3/4:0 0.83
20/10 18:00 Senyo Carnifex 1-4 Diosgyori VTK II 0.80 0:0 1.00
20/10 18:00 Gerjeni SK 0-1 Budapest Honved II 0.95 3/4:0 0.85
20/10 18:00 Hajduszoboszlo SE 1-1 Kisvarda II 0.98 0:1/4 0.83
20/10 18:00 Puskas Academy II 1-1 Papai Perutz 0.90 0:1/2 0.90
20/10 18:00 Komarom VSE 2-5 Gyirmot SE II 0.88 0:1/4 0.93
20/10 18:00 UFC Nagykanizsa 1-6 BVSC 0.95 1:0 0.85
20/10 18:00 Debreceni VSC II 0-1 putnok Vse 1.00 0:1/2 0.80
20/10 18:00 ESMTK 0-1 Ferencvarosi TC B 1.03 0:1/2 0.78
20/10 18:00 Kazincbarcika 2-0 BKV Elore 0.95 0:1/2 0.85
20/10 18:00 Monori SE 2-0 Rakosmenti KSK 0.88 0:1 0.93
20/10 18:00 Veszprem 3-1 Balatonfuredi FC 0.90 0:3/4 0.90
20/10 18:00 RCO Agde 5-4 Andrashida SC 0.80 0:1 3/4 1.00
20/10 18:00 Paksi B 1-0 Mohacs 0.80 0:1 3/4 1.00
20/10 22:59 Beech Sigit 0-0 Tatabanya 0.80 1/4:0 1.00
Chủ nhật, Ngày 24/10/2021
24/10 16:00 Diosgyori VTK II 2-1 Salgotarjani Baratok TC 0.90 0:2 0.90
24/10 16:00 Budapest Honved II 0-3 Balassagyarmat SE 0.95 0:0 0.85
24/10 16:00 Ferencvarosi TC B ?-? Gerjeni SK 0.80 0:1 1/4 1.00
24/10 16:00 ETO Akademia 1-3 MTE Mosonmagyarovar 1.05 0:0 0.75
24/10 18:00 Balatonfuredi FC 2-4 Beech Sigit 0.98 0:1/4 0.83
24/10 18:00 Kelen SC 0-0 Gyirmot SE II 0.75 0:0 1.05
24/10 18:00 Kaposvar ?-? RCO Agde 1.05 0:1/2 0.75
24/10 18:00 BKV Elore 4-1 Bekescsabai Elore SE II 0.85 0:1 0.95
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 17:00 Paksi B ?-? Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 0.83 0:0 0.98
31/10 17:00 Veszprem 2-1 Kaposvar 0.90 0:1 0.90
31/10 17:00 Gyirmot SE II 1-2 ETO Akademia 0.93 0:1/4 0.88
31/10 17:00 Ujpesti TE B ?-? Jaszberenyi FC 0.83 0:0 0.98
31/10 19:00 Vac-Dunakanyar 1-1 FC Dabas 1.00 1/2:0 0.80
31/10 21:00 Kazincbarcika 3-1 Egri FC 0.90 0:3 0.90
Thứ tư, Ngày 03/11/2021
03/11 19:00 Veszprem 2-0 ETO Akademia 0.90 0:1/4 0.90
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 17:00 MOL Fehervar FC II ?-? Komarom VSE 0.98 0:1/4 0.83
07/11 17:00 ETO Akademia 3-0 Kelen SC 0.98 0:3/4 0.83
07/11 17:00 Budapest Honved II 3-2 Vac-Dunakanyar 0.90 0:3/4 0.90
07/11 19:00 Balatonfuredi FC 0-1 Zalaegerszegi TE II 0.80 0:0 1.00
07/11 19:00 Tiszaujvaros 0-3 Kazincbarcika 0.90 1:0 0.90
Thứ tư, Ngày 10/11/2021
10/11 19:00 MTK Hungaria FC II 0-0 Szekszard UFC 0.88 0:1/2 0.93
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 17:00 Paksi B 0-2 Budapest Honved II 1.00 0:1/4 0.80
14/11 17:00 Diosgyori VTK II 4-2 Hidasnemeti VSC 0.75 0:1 3/4 1.05
14/11 17:00 Gyirmot SE II 0-0 Papai Perutz 0.90 0:1/2 0.90
14/11 17:00 Puskas Academy II 4-0 Kaposvar 0.93 0:1/4 0.88
14/11 17:20 Ujpesti TE B ?-? BKV Elore 1.00 1 1/2:0 0.80
14/11 19:00 Kelen SC 3-0 SC Sopron 0.85 0:1/4 0.95
14/11 19:00 RCO Agde 2-0 MOL Fehervar FC II 0.98 0:1/4 0.83
14/11 19:00 MTE Mosonmagyarovar 2-0 Tatabanya 0.90 0:1 1/4 0.90
14/11 19:00 Tiszafured VSE 1-0 Egri FC 0.85 0:1/4 0.95
14/11 19:00 Szekszard UFC 0-0 Kozarmisleny SE 0.90 1 1/4:0 0.90
14/11 19:00 Dabas-Gyon FC 1-0 FC Dabas 0.90 1/2:0 0.90
14/11 21:00 Kazincbarcika 2-0 Hajduszoboszlo SE 0.78 0:1 1/4 1.03
14/11 22:00 Beech Sigit 2-1 BVSC 1.00 1/2:0 0.80
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 17:00 Ferencvarosi TC B ?-? Paksi B 0.98 0:1/4 0.83
21/11 17:00 Budapest Honved II 3-0 Dabas-Gyon FC 0.78 0:3/4 1.03
21/11 19:00 RCO Agde 1-1 Komarom VSE 0.88 0:1/2 0.93
21/11 19:00 Tiszaujvaros 3-0 Tiszafured VSE 0.95 0:1 1/4 0.85
Thứ tư, Ngày 24/11/2021
24/11 22:00 Kaposvar 2-2 RCO Agde 0.90 0:1/4 0.90

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)