Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Romania 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Romania năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 3 Romania CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ sáu, Ngày 06/03/2020
06/03 19:00 Astra Giurgiu II 1-0 CS Blejoi
06/03 20:00 Odorheiu Secuiesc 0-3 Avantul Reghin
06/03 20:00 ACS Poli Timisoara 2-1 Becicherecu Mic
06/03 20:00 CS Aerostar Bacau 3-1 FC Botosani II
06/03 20:00 CNS Cetate Deva 1-1 ACS Dumbravita
06/03 20:00 FCM Alexandria 6-0 FC Pucioasa
06/03 20:00 FC U Craiova 1948 SA 2-2 CS Soimii Lipova
06/03 20:00 Unirea Dej 3-1 FC Zalau
06/03 20:00 CS Balotesti 2-1 CS Universitatea Craiova B
06/03 20:00 CS Sanatatea Cluj 2-2 ACS Unu Fotbal Club Gloria
06/03 20:00 Dacia Unirea Braila 4-1 AFC Metalul Buzau
Thứ bảy, Ngày 07/03/2020
07/03 20:00 Luceafarul Oradea B 1-2 Sanmartin
07/03 20:00 Stiinta Miroslava 1-0 Ceahlaul Piatra Neamt
07/03 20:00 Gloria Lunca Teuz Cermei 3-3 Ghiroda SI Giarmata VII
07/03 20:00 Industria Galda 3-0 Cluj II
07/03 20:00 ACS Somuz Falticeni 2-1 SC Bacau
07/03 20:00 Crisul Chisineu Cris 0-0 ACS Progresul Pecica
Thứ tư, Ngày 05/08/2020
05/08 22:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 0-1 CSS Islla Te Nagh
05/08 22:00 FC Maramures Baia Mare 2-1 ACS Comuna Recea
Chủ nhật, Ngày 09/08/2020
09/08 21:30 CSS Islla Te Nagh 1-0 AFC Progresul Spartac Bucuresti
09/08 21:30 FC Unirea 2004 Slobozia 2-0 Mostistea Ulmu
Thứ sáu, Ngày 11/09/2020
11/09 20:55 Rapid Bucuresti II 1-1 Tunari
11/09 21:00 Clinceni College B 2-0 CS Universitatea Craiova B
11/09 21:00 FCM Alexandria 0-1 ACSO Filiasi
Thứ bảy, Ngày 12/09/2020
12/09 21:00 ACS Foresta Suceava 1-2 Stiinta Miroslava
12/09 21:00 Sportul Chiscani 2-5 Sporting Liesti
12/09 21:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 3-1 FC Voluntari II
12/09 21:00 CS Sporting Rosiori 3-1 Unirea Bascov
12/09 21:00 CS Sanatatea Cluj 0-3 Unirea Dej
12/09 21:00 Gloria Popesti-Leordeni 0-1 Afumati
12/09 21:00 CSM Focsani 4-1 CS Faurei
12/09 21:00 CS Soimii Lipova 3-1 Gloria Lunca Teuz Cermei
12/09 21:00 CS Blejoi 2-1 Astra Giurgiu II
Thứ sáu, Ngày 18/09/2020
18/09 21:00 Becicherecu Mic 0-0 Ghiroda SI Giarmata VII
18/09 21:00 Unirea Dej 2-0 Industria Galda
18/09 21:00 CS Universitatea Craiova B 2-3 CSO Petrolul Potcoava
18/09 21:00 Sportul Chiscani 0-3 CSM Ramnicu Sarat
18/09 21:00 ACS Vedita Colonesti MS 1-0 FCM Alexandria
18/09 21:00 SR Brasov 2-1 ACS Olimpic Cetate Rasnov
18/09 21:00 Dacia Unirea Braila 1-2 Viitorul Ianca
18/09 21:00 Unirea Bascov 2-3 CSM Flacara Moreni
18/09 21:15 CS Balotesti 1-1 CS Concordia Chiajna II
Thứ bảy, Ngày 19/09/2020
19/09 18:00 SR Brasov 1-2 Odorheiu Secuiesc
19/09 21:00 ACS Poli Timisoara 0-2 Crisul Chisineu Cris
19/09 21:00 ACSO Filiasi 1-0 FC Pucioasa
19/09 21:00 CS Sanatatea Cluj 1-3 FC Unirea Alba Iulia
19/09 21:00 Husana Husi 5-0 ACS Bradu Borca
19/09 21:00 CS Avantul Periam 1-1 CS Soimii Lipova
19/09 21:05 Gloria Lunca Teuz Cermei 1-3 ACS Progresul Pecica
19/09 21:30 FC Ariesu Turda 1-2 Avantul Reghin
Thứ sáu, Ngày 25/09/2020
25/09 21:00 FCM Alexandria 1-1 CS Universitatea Craiova B
25/09 21:00 Concordia Chuiajn B 0-2 Steaua Bucuresti 2
25/09 21:00 Magura Cisnadie 1-0 ACS Flacara Horezu
25/09 21:00 CS Soimii Lipova 2-1 ACS Poli Timisoara
25/09 21:00 Odorheiu Secuiesc 5-0 SR Brasov
25/09 21:00 Rapid Bucuresti II 4-2 CS Balotesti
25/09 21:00 ACS Dumbravita 9-1 Gloria Lunca Teuz Cermei
25/09 21:00 Dinamo Bucuresti 2 1-2 FC Voluntari II
25/09 21:00 Unirea Ungheni 2-1 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj
25/09 21:00 Avantul Reghin 2-1 Corvinul Hunedoara
25/09 21:00 CSM Flacara Moreni 3-1 ACSO Filiasi
Thứ bảy, Ngày 26/09/2020
26/09 21:00 CSM Focsani 2-4 Dacia Unirea Braila
26/09 21:00 ACS Bradu Borca 3-1 CS Dante Botosani
26/09 21:00 Stiinta Miroslava 4-0 Ceahlaul Piatra Neamt
26/09 21:00 CS Ocna Mures 1-5 Metalurgistul Cugir
26/09 21:00 FC Somesul Dej 0-2 CS Minaur Baia Mare
26/09 21:00 Progresul Somcuta Mare 4-1 CS Sportul Simleu Silvaniei
26/09 21:00 Mostistea Ulmu 0-1 Afumati
26/09 21:00 Crisul Chisineu Cris 8-2 Becicherecu Mic
26/09 21:00 CSA Axiopolis 6-2 FC Agricola Borcea
26/09 21:00 Gloria Popesti-Leordeni 2-2 CSM Oltenita
26/09 21:00 ACS Olimpic Cetate Rasnov 0-0 ACS KSE Targu Secuiesc
Thứ ba, Ngày 29/09/2020
29/09 21:00 CSSJ Vasruy 2-1 Bucovina Radauti
29/09 21:00 Pascani 0-1 Ceahlaul Piatra Neamt
29/09 21:00 Gaz Metan Medias II 6-0 CS Gilortul Targu Carbunesti
Thứ sáu, Ngày 02/10/2020
02/10 18:55 CS Soimii Lipova 1-0 ACS Progresul Pecica
02/10 18:55 Steaua Bucuresti 2 4-1 Rapid Bucuresti II
02/10 18:55 ACS Vedita Colonesti MS 0-0 CSM Flacara Moreni
02/10 19:00 AFC Hermannstadt 2 4-3 Minerul Costesti
02/10 19:00 Dinamo Bucuresti 2 1-3 CSA Steaua Bucuresti
02/10 19:00 Unirea Dej 3-1 FC Ariesu Turda
02/10 19:00 Dacia Unirea Braila 5-1 CS Faurei
02/10 19:00 ACS Kids Tampa Brasov 1-3 CSO Plopeni
02/10 19:00 CS Balotesti 0-1 Tunari
02/10 19:00 Magura Cisnadie 2-2 Gaz Metan Medias II
02/10 19:00 Unirea Bascov 1-2 ACSO Filiasi
02/10 19:00 ASC Corona Brasov 2-0 ACS Sepsi II
Thứ bảy, Ngày 03/10/2020
03/10 19:00 FC Voluntari II 2-1 AFC Metalul Buzau
03/10 19:00 ACS KSE Targu Secuiesc 2-1 Odorheiu Secuiesc
03/10 19:00 CS Sanatatea Cluj 1-0 CS Ocna Mures
03/10 19:00 CS Universitatea Craiova B 2-2 FC Pucioasa
03/10 19:00 Afumati 4-0 CSA Axiopolis
03/10 19:00 Inainte Modelu 3-1 Gloria Popesti-Leordeni
03/10 19:00 CS Avantul Periam 1-1 ACS Dumbravita
Thứ sáu, Ngày 09/10/2020
09/10 19:00 FCM Alexandria 5-2 Clinceni College B
09/10 19:00 Odorheiu Secuiesc 1-1 CS Blejoi
09/10 19:00 Becicherecu Mic 0-2 Progresul Ezeris
09/10 19:00 Avantul Reghin 1-2 CS Sanatatea Cluj
09/10 19:00 ACS Sepsi II 1-2 Astra Giurgiu II
09/10 19:00 CS Concordia Chiajna II 1-1 Dinamo Bucuresti 2
09/10 19:00 CSM Flacara Moreni 4-2 CS Universitatea Craiova B
09/10 19:00 ACS Dumbravita 1-2 CS Soimii Lipova
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 18:00 SR Brasov 4-0 ACS Kids Tampa Brasov
10/10 19:00 CSO Petrolul Potcoava 0-1 Unirea Bascov
10/10 19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 4-1 CS Avantul Periam
10/10 19:00 ACS Progresul Pecica 0-2 ACS Poli Timisoara
10/10 19:00 Mostistea Ulmu 6-1 CSM Oltenita
10/10 19:00 Crisul Chisineu Cris ?-? Gloria Lunca Teuz Cermei
10/10 19:00 CSA Axiopolis 3-1 Vito Lou Constanza B
10/10 19:00 Pascani ?-? ACS Bradu Borca
10/10 19:00 Gloria Popesti-Leordeni 2-0 Recolta Gheorghe Doja
10/10 19:00 Unirea Ungheni 1-3 Unirea Dej
10/10 19:00 ACS Foresta Suceava 3-0 Husana Husi
10/10 19:00 Industria Galda 1-4 Metalurgistul Cugir
10/10 19:00 AFC Metalul Buzau 3-0 CS Balotesti
10/10 19:00 Stiinta Miroslava 2-2 ACS Somuz Falticeni
10/10 19:00 CS Ocna Mures 2-1 FC Unirea Alba Iulia
10/10 19:00 CSA Steaua Bucuresti ?-? FC Voluntari II
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 19:00 Rapid Bucuresti II 0-2 AFC Progresul Spartac Bucuresti
11/10 19:00 ACSO Filiasi 1-2 ACS Vedita Colonesti MS
Thứ ba, Ngày 13/10/2020
13/10 19:00 ACS Poli Timisoara 3-2 Becicherecu Mic
13/10 19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 4-3 Progresul Ezeris
13/10 19:00 Bucovina Radauti 6-0 Pascani
13/10 19:00 ACS Viitorul Selimbar 7-0 Minerul Costesti
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 19:00 CSM Satu Mare 0-1 Sanmartin
14/10 19:00 FC Unirea Alba Iulia 3-1 Unirea Dej
Thứ sáu, Ngày 16/10/2020
16/10 19:00 CS Soimii Lipova 1-1 Ghiroda SI Giarmata VII
16/10 19:00 Unirea Ungheni 2-1 CS Ocna Mures
16/10 19:00 Unirea Bascov 2-1 ACS Vedita Colonesti MS
16/10 19:00 Magura Cisnadie ?-? Minerul Costesti
16/10 19:00 Dinamo Bucuresti 2 3-2 Rapid Bucuresti II
16/10 19:00 ACS Sepsi II 0-0 ACS Olimpic Cetate Rasnov
16/10 19:00 ASC Corona Brasov 1-0 Odorheiu Secuiesc
16/10 19:00 CS Universitatea Craiova B 0-1 ACSO Filiasi
16/10 19:00 Clinceni College B 0-1 FC Pucioasa
16/10 19:00 ACS Poli Timisoara 2-0 Progresul Ezeris
16/10 19:00 Astra Giurgiu II 1-2 ACS Kids Tampa Brasov
16/10 19:00 Steaua Bucuresti 2 4-2 AFC Metalul Buzau
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 19:00 Husana Husi 0-2 Stiinta Miroslava
17/10 19:00 Gloria Popesti-Leordeni ?-? CS Gloria Albesti
17/10 19:00 Inainte Modelu 0-1 Mostistea Ulmu
17/10 19:00 ACS KSE Targu Secuiesc 2-3 SR Brasov
17/10 19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 1-2 Tunari
17/10 19:00 FC Voluntari II ?-? CS Balotesti
17/10 19:00 Unirea Alba Iulia 1-4 Avantul Reghin
17/10 19:00 Jiul Petrosani 2-2 CS Viitorul Daesti
17/10 19:00 CSO Petrolul Potcoava 0-3 FCM Alexandria
17/10 19:00 CS Avantul Periam 1-4 Crisul Chisineu Cris
17/10 19:00 FC Otelul Galati 4-0 SC Bacau
17/10 19:00 Metalurgistul Cugir 2-1 FC Ariesu Turda
17/10 19:00 ACS Somuz Falticeni 0-1 Ceahlaul Piatra Neamt
17/10 19:00 Progresul Somcuta Mare 2-4 CA Oradea
17/10 19:00 Recolta Gheorghe Doja ?-? Afumati
17/10 19:00 ACS Flacara Horezu ?-? CS Gilortul Targu Carbunesti
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020
23/10 19:00 ACS Vedita Colonesti MS 4-2 CS Universitatea Craiova B
23/10 19:00 CS Concordia Chiajna II ?-? FC Voluntari II
23/10 19:00 Becicherecu Mic 0-2 CS Avantul Periam
23/10 19:00 FC Ariesu Turda 1-2 CS Sanatatea Cluj
23/10 19:00 CNS Cetate Deva ?-? ACS Flacara Horezu
23/10 19:00 CS Balotesti 1-2 Steaua Bucuresti 2
23/10 19:00 FCM Alexandria 0-2 Unirea Bascov
23/10 19:00 ACS Dumbravita 0-1 ACS Poli Timisoara
23/10 19:00 ACS Kids Tampa Brasov 0-2 ACS KSE Targu Secuiesc
23/10 19:00 Avantul Reghin 5-0 Unirea Ungheni
23/10 19:00 CSM Flacara Moreni ?-? Clinceni College B
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 19:00 Industria Galda ?-? Unirea Alba Iulia
24/10 19:00 FC Zalau 4-2 CS Sportul Simleu Silvaniei
24/10 19:00 CS Minaur Baia Mare 2-1 ACS Unu Fotbal Club Gloria
24/10 19:00 Ceahlaul Piatra Neamt 3-0 Husana Husi
24/10 19:00 CSO Plopeni 1-1 ASC Corona Brasov
24/10 19:00 Mostistea Ulmu 2-0 Gloria Popesti-Leordeni
24/10 19:00 CA Oradea 1-0 Sanmartin
24/10 19:00 Corvinul Hunedoara 3-3 Metalurgistul Cugir
24/10 19:00 Rapid Bucuresti II 0-1 CSA Steaua Bucuresti
24/10 19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 0-0 AFC Hermannstadt 2
24/10 19:00 Tunari 0-1 Dinamo Bucuresti 2
24/10 19:00 CSM Focsani 0-1 Avantul Valea Marului
24/10 19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 2-6 ACS Progresul Pecica
24/10 19:00 Crisul Chisineu Cris 1-1 CS Soimii Lipova
24/10 19:00 AFC Metalul Buzau ?-? AFC Progresul Spartac Bucuresti
24/10 19:00 Stiinta Miroslava 3-0 ACS Bradu Borca
Thứ ba, Ngày 27/10/2020
27/10 20:00 AFC Hermannstadt 2 0-4 ACS Viitorul Selimbar
27/10 20:00 Crisul Chisineu Cris 2-0 Gloria Lunca Teuz Cermei
27/10 20:00 Gaz Metan Medias II 0-4 ACS Flacara Horezu
27/10 20:00 FC Ariesu Turda 0-0 Corvinul Hunedoara
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 20:00 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj 3-4 Industria Galda 0.83 0:1 0.87
28/10 20:00 ACS Foresta Suceava ?-? Bucovina Radauti
28/10 20:00 FC Zalau 3-3 CS Minaur Baia Mare 0.60 0:0 1.11
28/10 20:00 CSA Steaua Bucuresti 1-0 FC Voluntari II 0.90 0:2 1/2 0.80
Thứ sáu, Ngày 30/10/2020
30/10 20:00 Unirea Dej 1-0 Metalurgistul Cugir 0.58 1/4:0 1.13
30/10 20:00 ACS Dumbravita 0-1 Ghiroda SI Giarmata VII 0.77 0:1/2 0.93
30/10 20:00 ACS Sepsi II 0-0 CSO Plopeni 0.76 0:0 0.94
30/10 20:00 ASC Corona Brasov 2-1 SR Brasov 0.95 0:1/2 0.75
30/10 20:00 Unirea Bascov 2-3 CS Universitatea Craiova B 1.31 0:3/4 0.46
30/10 20:00 Unirea Alba Iulia 2-1 FC Ariesu Turda 0.72 0:0 0.98
30/10 20:00 ACS Poli Timisoara 2-1 Gloria Lunca Teuz Cermei 0.90 0:1 1/2 0.80
30/10 20:00 CS Concordia Chiajna II 1-2 Rapid Bucuresti II 0.91 0:1/2 0.79
30/10 20:00 FCM Alexandria 2-1 FC Pucioasa 0.80 0:1 1/4 0.90
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 20:00 Dinamo Bucuresti 2 ?-? AFC Metalul Buzau
31/10 20:00 Jiul Petrosani ?-? CS Gilortul Targu Carbunesti
31/10 20:00 Progresul Somcuta Mare 4-2 Luceafarul Oradea B
31/10 20:00 Unirea Ungheni ?-? Industria Galda
31/10 20:00 CSM Oltenita 2-7 Afumati
31/10 20:00 Pascani 0-0 ACS Foresta Suceava
31/10 20:00 Inainte Modelu 2-4 FC Agricola Borcea
31/10 20:00 CS Avantul Periam 1-1 Progresul Ezeris
31/10 20:00 CS Dante Botosani 2-0 ACS Somuz Falticeni
31/10 20:00 ACS Bradu Borca 1-1 Ceahlaul Piatra Neamt
31/10 20:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 7-0 CS Balotesti
31/10 20:00 CSO Petrolul Potcoava 2-0 CSM Flacara Moreni
31/10 20:00 FC Voluntari II 1-4 Steaua Bucuresti 2
31/10 20:00 Gloria Popesti-Leordeni 2-2 CSA Axiopolis
31/10 20:00 Sporting Liesti 0-2 FC Otelul Galati
31/10 20:00 Sanmartin 0-1 ACS Unu Fotbal Club Gloria
31/10 20:00 CSM Ramnicu Sarat 3-0 SC Bacau
31/10 20:00 Vaslui 0-6 Stiinta Miroslava
31/10 20:00 CA Oradea 1-0 FC Somesul Dej
31/10 20:00 CS Blejoi 4-2 ACS Kids Tampa Brasov
31/10 20:00 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj 2-1 Corvinul Hunedoara
31/10 20:00 ACS Progresul Pecica ?-? Crisul Chisineu Cris
Thứ hai, Ngày 02/11/2020
02/11 22:59 CS Universitatea Craiova B ?-? Olt
Thứ ba, Ngày 03/11/2020
03/11 19:00 AFC Metalul Buzau 1-0 AFC Progresul Spartac Bucuresti 0.51 3/4:0 1.23
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 19:00 ACS Foresta Suceava 4-0 Vaslui 0.90 0:1 3/4 0.80
04/11 19:00 Afumati 1-1 Vito Lou Constanza B 0.91 0:2 0.79
04/11 19:00 CNS Cetate Deva ?-? ACS Flacara Horezu
04/11 19:00 Luceafarul Oradea B ?-? CSM Satu Mare
04/11 19:00 CS Concordia Chiajna II 1-3 FC Voluntari II 1.00 1/4:0 0.70
04/11 19:00 Sanmartin 4-2 CS Minaur Baia Mare 0.90 1/2:0 0.80
04/11 19:00 Industria Galda 1-2 Unirea Alba Iulia 0.90 3/4:0 0.80
04/11 19:00 CSA Axiopolis 1-2 Inainte Modelu 0.90 0:1 0.80
Thứ sáu, Ngày 06/11/2020
06/11 18:55 ACS Vedita Colonesti MS 7-0 Clinceni College B 1.00 0:2 0.76
06/11 19:00 CSM Flacara Moreni 2-2 FCM Alexandria 1.02 0:1/4 0.74
06/11 19:00 ACS Viitorul Selimbar 1-0 Gaz Metan Medias II 0.91 0:1 1/2 0.85
06/11 19:00 FC Ariesu Turda 3-3 Unirea Ungheni 0.98 0:0 0.78
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020
07/11 19:00 Mostistea Ulmu 3-0 Recolta Gheorghe Doja
07/11 19:00 Corvinul Hunedoara 1-1 Unirea Alba Iulia
07/11 19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 0-2 ACS Poli Timisoara
07/11 19:00 Tunari 5-1 CS Concordia Chiajna II
07/11 19:00 CSA Axiopolis 6-1 CS Gloria Albesti
07/11 19:00 Rapid Bucuresti II 2-1 FC Voluntari II
07/11 19:00 ACS Somuz Falticeni 1-2 Husana Husi
07/11 19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 4-0 Magura Cisnadie
07/11 19:00 ACS Foresta Suceava 4-0 CS Dante Botosani
07/11 19:00 AFC Metalul Buzau 2-2 CSA Steaua Bucuresti
07/11 19:00 Afumati 1-0 Inainte Modelu
07/11 19:00 SR Brasov 1-2 ACS Sepsi II
07/11 19:00 Crisul Chisineu Cris ?-? ACS Dumbravita
Thứ ba, Ngày 10/11/2020
10/11 18:55 Astra Giurgiu II 3-0 ACS KSE Targu Secuiesc 0.97 0:0 0.79
10/11 19:00 CS Ocna Mures 1-3 Unirea Dej 0.94 1 3/4:0 0.82
10/11 19:00 ACS Flacara Horezu 8-0 AFC Hermannstadt 2 0.56 0:1 1/4 1.25
10/11 19:00 Dinamo Bucuresti 2 2-2 AFC Metalul Buzau 0.89 0:1 0.87
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 19:00 ACS Olimpic Cetate Rasnov 0-1 Odorheiu Secuiesc 0.96 0:1/4 0.80
11/11 19:00 Jiul Petrosani 2-1 CS Gilortul Targu Carbunesti 0.86 1/4:0 0.90
Thứ sáu, Ngày 13/11/2020
13/11 19:00 ACS Kids Tampa Brasov 0-1 ACS Sepsi II 0.88 1/4:0 0.88
13/11 19:00 Astra Giurgiu II 0-2 CS Blejoi 0.92 1/4:0 0.84
13/11 19:00 Dacia Unirea Braila 4-0 Avantul Valea Marului 0.88 0:2 0.88
13/11 19:00 FC Ariesu Turda 4-1 CS Ocna Mures 0.89 0:1 1/4 0.87
13/11 19:00 ACS Poli Timisoara 7-0 CS Avantul Periam 0.49 0:1/4 1.36
13/11 19:00 ACS Viitorul Selimbar 1-1 CNS Cetate Deva 0.77 0:2 0.99
13/11 19:00 Luceafarul Oradea B 2-3 FC Somesul Dej
13/11 19:00 CSA Axiopolis 0-0 Mostistea Ulmu
13/11 19:00 CSM Flacara Moreni 1-3 FC Pucioasa 0.76 0:3/4 1.00
13/11 19:00 Steaua Bucuresti 2 2-1 Dinamo Bucuresti 2 0.79 0:3/4 0.97
13/11 19:00 Vito Lou Constanza B 1-0 Inainte Modelu 0.86 0:0 0.90
13/11 22:59 Tunari ?-? Rapid Bucuresti II
13/11 22:59 Sanmartin ?-? CS Sportul Simleu Silvaniei
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 19:00 FC Otelul Galati 3-1 CSM Ramnicu Sarat
14/11 19:00 Afumati 1-0 Gloria Popesti-Leordeni 0.88 0:1 1/2 0.88
14/11 19:00 CSO Plopeni 2-0 Odorheiu Secuiesc 1.09 0:0 0.67
14/11 19:00 Stiinta Miroslava 0-1 ACS Foresta Suceava
14/11 19:00 FC Voluntari II 0-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti 1.02 1/4:0 0.74
14/11 19:10 Gloria Lunca Teuz Cermei 1-1 CS Soimii Lipova 0.87 1 3/4:0 0.89
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 19:00 Ceahlaul Piatra Neamt ?-? Vaslui
18/11 19:00 Vito Lou Constanza B 7-1 CSM Oltenita
18/11 19:00 CS Universitatea Craiova B 0-2 CS Sporting Rosiori 0.90 0:3/4 0.86
18/11 19:00 ACSO Filiasi 5-0 CSO Petrolul Potcoava 0.87 0:1 1/2 0.89
Thứ bảy, Ngày 21/11/2020
21/11 19:00 ACS Vedita Colonesti MS ?-? CSO Petrolul Potcoava
21/11 19:00 Unirea Bascov 3-0 CS Sporting Rosiori
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 19:00 ACS Unu Fotbal Club Gloria 2-1 CSM Satu Mare
22/11 19:00 Ceahlaul Piatra Neamt 5-0 Pascani
22/11 19:00 Sanmartin 1-1 CS Sportul Simleu Silvaniei
22/11 19:00 Industria Galda 1-3 Avantul Reghin
Thứ sáu, Ngày 12/03/2021
12/03 20:00 CS Concordia Chiajna II ?-? CS Balotesti 0.76 0:1 3/4 1.00
12/03 20:00 FCM Alexandria 1-0 ACS Vedita Colonesti MS
12/03 20:00 Clinceni College B ?-? CS Sporting Rosiori
12/03 20:00 ACS Sepsi II 6-0 ACS KSE Targu Secuiesc
12/03 20:00 Avantul Reghin 0-0 FC Ariesu Turda
12/03 20:00 Gaz Metan Medias II 2-0 AFC Hermannstadt 2 0.80 0:1 3/4 0.96
12/03 20:00 Magura Cisnadie ?-? Jiul Petrosani
12/03 20:00 ASC Corona Brasov 3-0 CS Blejoi 0.91 0:1 1/4 0.85
Thứ bảy, Ngày 13/03/2021
13/03 20:00 Rapid Bucuresti II 1-1 AFC Metalul Buzau
13/03 20:00 ACS Progresul Pecica 0-1 Gloria Lunca Teuz Cermei
13/03 20:00 Stiinta Miroslava 3-3 CS Dante Botosani
13/03 20:00 CSA Axiopolis 2-2 Recolta Gheorghe Doja
13/03 20:00 CSO Plopeni 1-0 Astra Giurgiu II
13/03 20:00 Industria Galda 0-3 Unirea Dej
13/03 20:00 Mostistea Ulmu 2-0 FC Agricola Borcea
13/03 20:00 Tunari 0-0 FC Voluntari II
13/03 20:00 CSO Petrolul Potcoava 2-2 CS Universitatea Craiova B
13/03 20:00 ACS Foresta Suceava 0-1 Ceahlaul Piatra Neamt
13/03 20:00 Luceafarul Oradea B 2-2 Sanmartin
Thứ sáu, Ngày 19/03/2021
19/03 20:00 ACS Viitorul Selimbar ?-? CS Viitorul Daesti
19/03 20:00 ACS Poli Timisoara 0-1 CS Soimii Lipova 0.94 1:0 0.82
19/03 20:00 FC Ariesu Turda 3-1 Industria Galda 0.84 0:1 1/2 0.92
19/03 20:00 Steaua Bucuresti 2 6-0 CS Concordia Chiajna II 0.74 0:1 3/4 1.02
19/03 20:00 Unirea Dej 3-1 Unirea Alba Iulia 0.83 0:1 1/2 0.93
19/03 20:00 Astra Giurgiu II ?-? ASC Corona Brasov
19/03 20:00 ACS Vedita Colonesti MS 1-0 FC Pucioasa 0.81 0:1/2 0.95
19/03 20:00 CS Balotesti 0-4 Rapid Bucuresti II 0.84 3 1/4:0 0.92
19/03 20:00 Unirea Bascov 2-0 Clinceni College B 0.68 0:2 1/4 1.08
Thứ bảy, Ngày 20/03/2021
20/03 20:00 ACS Unu Fotbal Club Gloria 1-1 CA Oradea
20/03 20:00 AFC Metalul Buzau 0-1 Tunari
20/03 20:00 CS Minaur Baia Mare 3-2 FC Somesul Dej
20/03 20:00 SC Bacau 3-0 CS Faurei
20/03 20:00 FC Voluntari II 3-3 Dinamo Bucuresti 2
20/03 20:00 Afumati 0-2 Mostistea Ulmu
20/03 20:00 CS Blejoi 1-2 ACS Sepsi II
20/03 20:00 CS Sporting Rosiori 1-0 CSO Petrolul Potcoava
20/03 20:00 ACSO Filiasi 2-1 CSM Flacara Moreni
20/03 20:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 0-2 CSA Steaua Bucuresti
20/03 20:00 Recolta Gheorghe Doja 1-1 Inainte Modelu
20/03 20:00 ACS Kids Tampa Brasov ?-? Odorheiu Secuiesc 0.90 1 1/2:0 0.86
20/03 20:00 CS Universitatea Craiova B 2-3 FCM Alexandria
20/03 20:00 Gloria Lunca Teuz Cermei 2-3 ACS Dumbravita
20/03 20:00 CS Avantul Periam 1-2 ACS Progresul Pecica
20/03 20:00 CS Sanatatea Cluj 1-4 Unirea Ungheni
20/03 20:25 Ceahlaul Piatra Neamt 1-0 Stiinta Miroslava
Thứ ba, Ngày 23/03/2021
23/03 20:00 Clinceni College B 0-3 CS Sporting Rosiori 0.88 1 3/4:0 0.88
Thứ sáu, Ngày 26/03/2021
26/03 20:00 Rapid Bucuresti II 0-3 Steaua Bucuresti 2 0.99 2:0 0.77
26/03 20:00 ACS Viitorul Selimbar 3-0 ACS Flacara Horezu 0.69 0:2 1/4 1.07
26/03 20:00 CS Concordia Chiajna II 0-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti 1.00 1 1/4:0 0.76
26/03 20:00 CS Viitorul Daesti 1-1 CS Gilortul Targu Carbunesti 0.62 0:1 1.16
26/03 20:00 ACS Dumbravita 0-1 CS Avantul Periam 1.56 0:1 1/4 0.40
26/03 20:00 CSM Flacara Moreni 2-3 ACS Vedita Colonesti MS 0.86 0:0 0.90
26/03 20:00 FC Ariesu Turda 2-1 Unirea Dej 0.85 3/4:0 0.91
26/03 20:00 Unirea Ungheni 2-3 Unirea Alba Iulia 0.62 0:3/4 1.16
26/03 20:00 FCM Alexandria 2-0 CS Sporting Rosiori 0.86 0:1/4 0.90
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 20:00 CSA Steaua Bucuresti 4-0 Dinamo Bucuresti 2
27/03 20:00 CSO Plopeni 6-0 ACS Kids Tampa Brasov
27/03 20:00 Ghiroda SI Giarmata VII 0-1 Gloria Lunca Teuz Cermei 0.94 0:1 1/4 0.82
27/03 20:00 AFC Metalul Buzau 2-0 FC Voluntari II 0.66 0:0 1.11
27/03 20:00 Industria Galda 0-1 Corvinul Hunedoara 0.89 3/4:0 0.87
27/03 20:00 Stiinta Miroslava 2-1 Bucovina Radauti 0.97 0:1/4 0.79
27/03 20:00 Luceafarul Oradea B 0-1 CS Minaur Baia Mare 0.89 2:0 0.87
27/03 20:00 ACSO Filiasi 2-0 Unirea Bascov 0.77 0:1 1/2 0.99
27/03 20:00 CA Oradea 4-0 CS Sportul Simleu Silvaniei 0.79 0:2 0.97
27/03 20:00 CSO Petrolul Potcoava 3-1 Clinceni College B 0.77 0:1 1/4 0.99
27/03 20:00 FC Pucioasa 2-1 CS Universitatea Craiova B 0.77 0:1/2 0.99
27/03 20:00 Mostistea Ulmu 1-0 Vito Lou Constanza B 0.86 0:1 1/4 0.90
27/03 20:00 ACS Foresta Suceava 1-0 ACS Somuz Falticeni 0.98 0:1 1/4 0.78
27/03 20:00 ACS Progresul Pecica 0-1 CS Soimii Lipova 0.89 1/4:0 0.87
Thứ sáu, Ngày 02/04/2021
02/04 21:00 ACS Poli Timisoara 0-3 ACS Progresul Pecica
02/04 21:00 CS Soimii Lipova 1-0 ACS Dumbravita 0.94 0:1 0.82
02/04 21:00 Dinamo Bucuresti 2 5-0 CS Concordia Chiajna II
02/04 21:00 Steaua Bucuresti 2 ?-? Tunari
02/04 21:00 Magura Cisnadie 2-0 CNS Cetate Deva
02/04 21:00 ASC Corona Brasov 3-1 ACS Olimpic Cetate Rasnov 1.07 0:2 1/4 0.69
02/04 21:00 AFC Hermannstadt 2 ?-? CS Viitorul Daesti
02/04 21:00 ACS Vedita Colonesti MS 0-0 ACSO Filiasi 1.00 0:1/4 0.76
02/04 21:00 CS Universitatea Craiova B 1-2 CSM Flacara Moreni 0.74 1/4:0 1.02
02/04 21:00 Clinceni College B 1-1 FCM Alexandria
02/04 21:00 Unirea Bascov 1-1 CSO Petrolul Potcoava 0.92 0:1 0.84
02/04 21:00 Unirea Dej 2-1 Unirea Ungheni 0.76 0:1/2 1.00
Thứ bảy, Ngày 03/04/2021
03/04 18:00 Astra Giurgiu II 2-1 ACS Sepsi II
03/04 18:00 Vito Lou Constanza B 1-1 CSA Axiopolis
03/04 21:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 0-4 ACS Viitorul Selimbar
03/04 21:00 FC Voluntari II 0-3 CSA Steaua Bucuresti
03/04 21:00 ACS Somuz Falticeni 3-0 Stiinta Miroslava
03/04 21:00 Afumati 4-0 FC Agricola Borcea
03/04 21:00 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj ?-? Avantul Reghin
03/04 21:00 Gloria Lunca Teuz Cermei 0-0 Crisul Chisineu Cris
03/04 21:00 CS Dante Botosani 2-1 Vaslui
03/04 21:00 Sanmartin 3-1 Progresul Somcuta Mare
03/04 21:00 Bucovina Radauti 1-0 Ceahlaul Piatra Neamt
03/04 21:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 3-1 Rapid Bucuresti II
03/04 21:00 CS Avantul Periam 1-1 Ghiroda SI Giarmata VII
Thứ ba, Ngày 06/04/2021
06/04 18:00 ACS Sepsi II 0-3 ASC Corona Brasov 0.76 0:3/4 1.00
Thứ sáu, Ngày 09/04/2021
09/04 21:00 ACS Vedita Colonesti MS 2-2 Unirea Bascov 0.78 0:3/4 0.98
09/04 21:00 CS Concordia Chiajna II 0-5 CSA Steaua Bucuresti 1.12 2 3/4:0 0.65
09/04 21:00 CSM Flacara Moreni 0-0 CS Sporting Rosiori 0.87 0:0 0.89
09/04 21:00 FC Ariesu Turda 0-1 Metalurgistul Cugir 0.74 1/4:0 1.02
09/04 21:00 ACS Dumbravita 2-1 ACS Progresul Pecica 0.91 0:1/4 0.85
09/04 21:00 CS Balotesti 0-1 FC Voluntari II
09/04 21:00 Dacia Unirea Braila 4-0 Sporting Liesti 0.69 0:1 1.07
09/04 21:00 Rapid Bucuresti II 1-0 Dinamo Bucuresti 2 0.78 0:0 0.98
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 18:00 SR Brasov 1-1 ACS KSE Targu Secuiesc
10/04 21:00 Ceahlaul Piatra Neamt 3-0 ACS Somuz Falticeni
10/04 21:00 Bucovina Radauti 1-1 CS Dante Botosani
10/04 21:00 Mostistea Ulmu 3-0 Inainte Modelu
10/04 21:00 Stiinta Miroslava 2-3 Husana Husi
10/04 21:00 ACS Foresta Suceava 2-0 ACS Bradu Borca
10/04 21:00 Crisul Chisineu Cris 2-1 CS Avantul Periam
10/04 21:00 Ghiroda SI Giarmata VII 1-2 CS Soimii Lipova
10/04 21:00 CSO Plopeni 0-0 CS Blejoi
10/04 21:00 Tunari 0-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti
10/04 21:00 ACSO Filiasi 2-1 CS Universitatea Craiova B
10/04 21:00 CS Ocna Mures 1-0 Unirea Ungheni
10/04 21:00 Luceafarul Oradea B 1-3 CS Sportul Simleu Silvaniei
Thứ sáu, Ngày 16/04/2021
16/04 21:00 AFC Hermannstadt 2 3-1 CS Gilortul Targu Carbunesti 0.94 1/4:0 0.90
16/04 21:00 Clinceni College B 2-1 CSM Flacara Moreni
16/04 21:00 ACS Poli Timisoara 0-2 ACS Dumbravita 1.13 1/2:0 0.72
16/04 21:00 CS Soimii Lipova 1-1 Crisul Chisineu Cris 0.84 0:0 1.00
16/04 21:00 Unirea Dej 3-1 CS Ocna Mures 0.81 0:1 3/4 1.03
16/04 21:00 Unirea Bascov 2-1 FCM Alexandria 0.91 0:0 0.93
16/04 21:00 Unirea Ungheni 1-2 Avantul Reghin 0.82 0:0 1.02
16/04 21:00 Dinamo Bucuresti 2 2-0 Tunari 0.72 1/4:0 1.13
16/04 21:00 ASC Corona Brasov 1-0 CSO Plopeni 0.81 0:1 1.03
16/04 21:01 Astra Giurgiu II 0-1 ACS Olimpic Cetate Rasnov
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 19:00 Vito Lou Constanza B 1-1 Afumati
17/04 21:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 3-0 AFC Metalul Buzau
17/04 21:00 CS Blejoi 1-4 SR Brasov
17/04 21:00 CS Sanatatea Cluj 3-3 FC Ariesu Turda
17/04 21:00 ACS Somuz Falticeni 1-2 Bucovina Radauti
17/04 21:00 ACS Progresul Pecica 1-0 Ghiroda SI Giarmata VII
17/04 21:00 Sanmartin 1-0 CA Oradea
17/04 21:00 CSO Petrolul Potcoava 0-1 FC Pucioasa
17/04 21:00 Husana Husi 3-1 Ceahlaul Piatra Neamt
Thứ tư, Ngày 21/04/2021
21/04 21:00 CSA Axiopolis 4-2 CSM Oltenita
Thứ sáu, Ngày 23/04/2021
23/04 21:00 Odorheiu Secuiesc 3-0 ACS Olimpic Cetate Rasnov 0.89 0:1/4 0.87
23/04 21:00 AFC Hermannstadt 2 4-2 ACS Flacara Horezu 1.14 0:1/4 0.63
23/04 21:00 FC Ariesu Turda 3-3 Unirea Alba Iulia 0.76 0:1/4 1.00
23/04 21:00 Vito Lou Constanza B 6-0 Recolta Gheorghe Doja
23/04 21:00 CSM Flacara Moreni 1-1 CSO Petrolul Potcoava 0.83 0:1/2 0.93
23/04 21:00 ACS Kids Tampa Brasov 0-1 CS Blejoi
23/04 21:00 Steaua Bucuresti 2 1-1 FC Voluntari II 0.83 0:1 1/2 0.93
23/04 21:00 ACS Vedita Colonesti MS 2-0 CS Sporting Rosiori 0.85 0:3/4 0.91
23/04 21:00 CS Universitatea Craiova B 1-2 Unirea Bascov
Thứ bảy, Ngày 24/04/2021
24/04 18:00 SR Brasov 1-1 ASC Corona Brasov
24/04 19:00 ACS KSE Targu Secuiesc 1-4 Astra Giurgiu II
24/04 20:57 FC Zalau 2-1 CSM Satu Mare
24/04 21:00 Stiinta Miroslava 4-1 Vaslui
24/04 21:00 FC Somesul Dej 2-0 CA Oradea
24/04 21:00 Bucovina Radauti 1-0 Husana Husi
24/04 21:00 ACS Somuz Falticeni 0-1 CS Dante Botosani
24/04 21:00 CSO Plopeni 3-2 ACS Sepsi II
24/04 21:00 FC Zalau 2-1 CSM Satu Mare
Thứ sáu, Ngày 30/04/2021
30/04 18:55 CSM Ramnicu Sarat 2-1 Dacia Unirea Braila
30/04 18:55 FC Voluntari II 2-1 Rapid Bucuresti II
30/04 18:55 AFC Progresul Spartac Bucuresti 4-0 Steaua Bucuresti 2 0.91 0:1/2 0.85
30/04 19:00 Progresul Somcuta Mare 1-2 FC Zalau 0.94 3/4:0 0.82
30/04 19:00 Sanmartin 2-1 FC Somesul Dej 0.99 0:1/4 0.77
30/04 19:00 ACS Dumbravita 2-1 Crisul Chisineu Cris 0.75 1/2:0 1.01
30/04 19:00 CS Blejoi 1-4 ACS KSE Targu Secuiesc 0.98 0:3/4 0.78
30/04 19:00 CSO Petrolul Potcoava 2-1 Filiasi 0.89 1 1/4:0 0.87
30/04 19:00 CS Gloria Albesti 4-3 CSA Axiopolis 1.03 1/4:0 0.73
30/04 19:00 CSSJ Vasruy 2-3 Ceahlaul Piatra Neamt 1.01 0:1/4 0.75
30/04 19:00 Concordia Chuiajn B 0-1 Tunari 0.97 3/4:0 0.79
30/04 19:00 CS Dante Botosani 2-0 ACS Foresta Suceava 0.85 3/4:0 0.91
30/04 19:00 Magura Cisnadie 2-2 Tergukalbuneshti 0.83 0:1 0.93
30/04 19:00 Unirea Bascov 5-3 FC Pucioasa 1.05 0:1/4 0.71
30/04 19:00 Gaz Metan Medias II 1-1 ACS Viitorul Selimbar 0.88 1:0 0.88
30/04 19:00 Astra Giurgiu II 0-0 Odorheiu Secuiesc 0.80 0:0 0.96
30/04 19:00 CNS Cetate Deva 1-2 CS Viitorul Daesti
Thứ sáu, Ngày 07/05/2021
07/05 22:00 ASC Corona Brasov 1-0 ACSO Filiasi 0.82 0:3/4 0.94
Thứ bảy, Ngày 08/05/2021
08/05 15:30 Mostistea Ulmu 0-2 CSA Steaua Bucuresti
08/05 18:00 SR Brasov 0-1 ACS Vedita Colonesti MS
08/05 22:00 FC Otelul Galati 3-0 ACS Foresta Suceava
08/05 22:00 CS Minaur Baia Mare 0-0 Unirea Dej
08/05 22:00 Magura Cisnadie 2-1 CS Soimii Lipova
08/05 22:00 Bucovina Radauti 2-0 Dacia Unirea Braila
08/05 22:00 Crisul Chisineu Cris 0-2 ACS Viitorul Selimbar
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 15:45 Afumati 0-1 Steaua Bucuresti 2 0.93 0:1/4 0.83
Thứ bảy, Ngày 15/05/2021
15/05 15:30 CSA Steaua Bucuresti 2-0 Mostistea Ulmu 0.81 0:1 1/4 0.95
15/05 21:30 ACS Viitorul Selimbar 2-2 Crisul Chisineu Cris
15/05 21:30 Dacia Unirea Braila 4-0 Bucovina Radauti
15/05 21:30 Unirea Dej 3-1 CS Minaur Baia Mare
15/05 21:30 CS Soimii Lipova 1-1 Magura Cisnadie
15/05 21:30 ACS Vedita Colonesti MS 1-1 SR Brasov
15/05 21:30 ACS Foresta Suceava 0-0 FC Otelul Galati
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 15:30 Steaua Bucuresti 2 1-4 Afumati
Thứ bảy, Ngày 22/05/2021
22/05 17:30 FC Otelul Galati 1-1 Dacia Unirea Braila
22/05 21:30 CSA Steaua Bucuresti 2-0 Afumati
22/05 22:00 ACS Vedita Colonesti MS 1-2 ASC Corona Brasov
22/05 22:00 Magura Cisnadie 0-2 ACS Viitorul Selimbar
22/05 22:00 Unirea Dej 0-0 FC Zalau
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 21:30 Viitorul Domnesti 2-2 Clinceni College B
23/05 21:30 CS Iernut ?-? CS Ocna Mures
23/05 21:30 Frontiera Curtici 3-3 AFC Hermannstadt 2
Thứ bảy, Ngày 29/05/2021
29/05 17:00 ASC Corona Brasov 1-0 ACS Vedita Colonesti MS 0.78 0:3/4 0.98
29/05 21:30 FC Zalau 1-1 Unirea Dej
29/05 21:30 ACS Viitorul Selimbar 1-1 Magura Cisnadie
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 18:30 Dacia Unirea Braila 1-0 FC Otelul Galati 0.90 0:1/4 0.86
30/05 21:30 Afumati 1-2 CSA Steaua Bucuresti
Thứ sáu, Ngày 27/08/2021
27/08 22:00 Arges Pitesti B 0-1 CSM Flacara Moreni 0.88 0:0 0.93
27/08 22:00 ACS Viitorul Cluj ?-? Corvinul Hunedoara 1.10 1/4:0 0.70
27/08 22:00 Luceafarul Oradea B 1-1 CS Sportul Simleu Silvaniei 0.85 1:0 0.95
27/08 22:00 ACS Vedita Colonesti MS 2-1 FCM Alexandria 1.00 0:1/4 0.80
27/08 22:00 ACS Sepsi II 0-0 SR Brasov 0.90 0:0 0.90
27/08 22:00 Pascani 0-2 Ceahlaul Piatra Neamt 1.03 1 3/4:0 0.78
27/08 22:00 AFC Metalul Buzau 5-0 FCM Bacau 0.90 0:1 1/2 0.90
27/08 22:00 Farul Constanta II 4-1 Recolta Gheorghe Doja 0.88 0:3/4 0.93
27/08 22:00 CS Universitatea Craiova B 6-0 Minerul Costesti 0.95 0:1 1/4 0.85
27/08 22:00 CS Soimii Lipova 0-2 Ghiroda SI Giarmata VII 0.80 0:3/4 1.00
27/08 22:00 Rapid Bucuresti II 2-0 Tunari 0.98 1:0 0.83
27/08 22:00 AFC Hermannstadt 2 2-1 CSO Plopeni 0.80 0:0 1.00
27/08 22:15 Unirea Bascov 4-3 Steaua Bucuresti 2 0.95 1/4:0 0.85
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 22:00 CS Ocna Mures 2-1 FC Ariesu Turda 0.75 1/4:0 1.05
28/08 22:00 Metalurgistul Cugir 2-2 CS Sanatatea Cluj 0.83 0:1 0.98
28/08 22:00 CA Oradea 2-1 CSM Satu Mare 1.10 0:1 0.70
28/08 22:00 Real Bradu 2-1 FC Academica Clinceni II 0.88 0:3/4 0.93
28/08 22:00 ACS Viitorul Simian 2-2 Jiul Petrosani 0.85 0:1/4 0.95
28/08 22:00 Stiinta Miroslava 0-1 CS Dante Botosani 0.88 0:3/4 0.93
28/08 22:00 Gloria Popesti-Leordeni 1-0 CS Gloria Albesti 0.80 0:1 3/4 1.00
28/08 22:00 ACS Somuz Falticeni 2-0 SC Bacau 0.70 0:3/4 1.10
28/08 22:00 Bucovina Radauti 2-1 Vaslui 0.95 0:1 1/4 0.85
28/08 22:00 CS Avantul Periam 0-6 ACS Dumbravita 0.90 0:0 0.90
28/08 22:00 CS Viitorul Daesti 3-0 ACSO Filiasi 0.85 1/4:0 0.95
28/08 22:00 Sportul Chiscani 0-1 CSM Focsani 0.75 1 1/2:0 1.05
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 22:00 Dinamo Barnaul II ?-? AFC Progresul Spartac Bucuresti 1.10 1:0 0.70
Thứ sáu, Ngày 03/09/2021
03/09 21:00 CNS Cetate Deva 1-0 Jiul Petrosani 0.75 0:1 1.05
03/09 21:00 ACS Ghiroda 1-0 Pobeda Star Bisnov 0.90 0:1 0.90
03/09 21:00 FC Ariesu Turda 2-3 Corvinul Hunedoara 0.85 1 1/2:0 0.95
03/09 21:00 Odorheiu Secuiesc ?-? FC Pucioasa 0.88 0:1 1/4 0.93
03/09 21:00 Pascani 1-2 Bucovina Radauti 0.98 2 1/4:0 0.83
03/09 21:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Unirea Bascov 0.90 0:0 0.90
03/09 21:00 Inainte Modelu 3-3 Afumati 0.83 1 1/4:0 0.98
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 18:00 SR Brasov 1-2 AFC Hermannstadt 2 1.00 0:1/2 0.80
04/09 21:00 Ceahlaul Piatra Neamt 4-0 Husana Husi 1.00 0:3/4 0.80
04/09 21:00 ACS Progresul Pecica ?-? CS Avantul Periam
04/09 21:00 CS Blejoi 4-0 CSO Plopeni 0.80 0:1/2 1.00
04/09 21:00 ACS Olimpic Cetate Rasnov 0-0 ACS KSE Targu Secuiesc 1.03 0:3/4 0.78
04/09 21:00 Real Bradu 2-0 Dinamo Bucuresti 2 0.90 0:1/4 0.90
04/09 21:00 ACSO Filiasi 4-0 ACS Vedita Colonesti MS 1.00 0:1/4 0.80
04/09 21:00 FC Gloria Bistrita 4-2 Unirea Ungheni 0.78 3/4:0 1.03
04/09 21:00 CS Ocna Mures 0-1 Avantul Reghin 0.98 0:1/2 0.83
04/09 21:00 Tunari 2-1 Arges Pitesti B 0.88 0:1 3/4 0.93
04/09 21:00 CSO Petrolul Potcoava 1-2 CS Viitorul Daesti 0.95 1:0 0.85
04/09 21:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 6-0 Rapid Bucuresti II 0.85 0:1 1/4 0.95
04/09 21:00 SC Bacau 0-0 Stiinta Miroslava 0.98 1/4:0 0.83
04/09 21:00 Vaslui 1-1 ACS Somuz Falticeni 0.88 1/4:0 0.93
04/09 21:00 CSM Oltenita ?-? FC Agricola Borcea
04/09 21:00 ACS Kids Tampa Brasov 2-5 ACS Sepsi II 0.93 1/2:0 0.88
04/09 21:00 CS Dante Botosani 1-0 ACS Foresta Suceava 1.10 0:3/4 0.70
Thứ sáu, Ngày 10/09/2021
10/09 20:57 Unirea Ungheni 4-0 CS Ocna Mures
10/09 21:00 Cluj II 2-1 CSM Satu Mare 0.78 0:3/4 1.03
10/09 21:00 ACS Sepsi II 2-1 ACS Olimpic Cetate Rasnov 0.80 0:1 1.00
10/09 21:00 ACS Dumbravita 2-0 ACS Progresul Pecica 1.00 0:3/4 0.80
10/09 21:00 Steaua Bucuresti 2 2-2 CSM Flacara Moreni 1.00 1/4:0 0.80
10/09 21:00 CS Aerostar Bacau 0-2 FC Otelul Galati 0.95 1/4:0 0.85
10/09 21:00 CS Universitatea Craiova B 1-2 ACSO Filiasi 0.85 1/2:0 0.95
10/09 21:00 ACS Vedita Colonesti MS 4-1 CSO Petrolul Potcoava 0.78 0:1 1/4 1.03
10/09 21:00 CS Soimii Lipova 0-1 Crisul Chisineu Cris 1.08 0:1/4 0.73
10/09 21:00 Dinamo Bucuresti 2 3-3 FC Academica Clinceni II 0.93 0:1 1/4 0.88
10/09 21:00 Avantul Reghin 1-0 FC Ariesu Turda 0.85 0:3/4 0.95
10/09 21:20 CSM Ramnicu Sarat 0-3 FC Dinamo Bacau 0.83 0:1 3/4 0.98
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 15:30 Arges Pitesti B 0-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti 0.90 1:0 0.90
11/09 21:00 Gloria Popesti-Leordeni 2-0 FC Voluntari II 0.88 0:1/2 0.93
11/09 21:00 CSO Plopeni 3-2 SR Brasov 0.93 1/2:0 0.88
11/09 21:00 Afumati 4-0 CSM Oltenita 0.80 0:3 1/4 1.00
11/09 21:00 ACS Viitorul Simian 3-0 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0.93 0:3/4 0.88
11/09 21:00 Frontiera Curtici 0-3 ACS Ghiroda 0.93 1/4:0 0.88
11/09 21:00 Bucovina Radauti 0-0 Ceahlaul Piatra Neamt 1.08 0:1/4 0.73
11/09 21:00 Pobeda Star Bisnov 0-2 Gloria Lunca Teuz Cermei 0.73 0:1/4 1.08
11/09 21:00 ACS KSE Targu Secuiesc 2-0 Odorheiu Secuiesc 0.90 0:0 0.90
11/09 21:00 Stiinta Miroslava 0-1 Vaslui 0.85 0:1 1/2 0.95
11/09 21:00 ACS Foresta Suceava 2-1 SC Bacau 0.95 0:1 1/4 0.85
11/09 21:00 Luceafarul Oradea B 0-2 Baile Felix 0.90 1 1/4:0 0.90
11/09 21:00 CSS Islla Te Nagh ?-? Minerul Costesti
Thứ ba, Ngày 14/09/2021
14/09 21:00 Clinceni College B 1-0 Steaua Bucuresti 2
14/09 21:00 FC Voluntari II 0-2 Farul Constanta II
Thứ tư, Ngày 15/09/2021
15/09 21:00 ACS Foresta Suceava 2-0 Husana Husi 0.95 0:3/4 0.85
Thứ sáu, Ngày 17/09/2021
17/09 21:00 CSM Ramnicu Sarat ?-? Sporting Liesti
17/09 21:00 Farul Constanta II 2-0 Gloria Popesti-Leordeni 1.03 0:1/2 0.78
17/09 21:00 ACS Ghiroda 2-1 CS Avantul Periam 0.93 0:1 1/4 0.88
17/09 21:00 CS Soimii Lipova 1-1 Pobeda Star Bisnov 0.90 0:1 0.90
17/09 21:00 CNS Cetate Deva 0-2 Scolar Resita 0.88 3/4:0 0.93
17/09 21:00 Pascani 3-4 Stiinta Miroslava 0.83 1 1/2:0 0.98
17/09 21:00 Dinamo Bucuresti 2 2-2 Rapid Bucuresti II 1.03 0:1/4 0.78
17/09 21:00 Cluj II 1-2 FC Somesul Dej 0.90 0:1 1/4 0.90
17/09 21:00 FC Academica Clinceni II 2-1 CSM Flacara Moreni 0.80 3/4:0 1.00
17/09 21:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 Jiul Petrosani 1.03 0:1/4 0.78
17/09 21:00 Alexandria 0-2 CSS Islla Te Nagh 1.00 3/4:0 0.80
17/09 21:00 Odorheiu Secuiesc 2-0 ACS Sepsi II 0.83 1/2:0 0.98
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 21:00 CS Ocna Mures 1-1 Metalurgistul Cugir 0.88 1:0 0.93
18/09 21:00 FC Voluntari II 6-0 CSM Fetesti 0.70 0:1/4 1.10
18/09 21:00 Vaslui 0-0 ACS Foresta Suceava 0.95 1/4:0 0.85
18/09 21:00 Bucovina Radauti 2-0 ACS Somuz Falticeni 0.98 0:1/4 0.83
18/09 21:00 ACSO Filiasi 0-1 ACS Flacara Horezu 1.08 0:1 0.73
18/09 21:00 CS Blejoi 1-2 SR Brasov 0.80 0:1/2 1.00
18/09 21:00 CSO Petrolul Potcoava 1-0 CS Universitatea Craiova B 0.90 1/2:0 0.90
18/09 21:00 Real Bradu 0-2 Arges Pitesti B 0.95 0:1 1/4 0.85
18/09 21:00 ACS Kids Tampa Brasov 0-0 CSO Plopeni 0.88 1 1/4:0 0.93
18/09 21:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 4-1 Unirea Bascov 1.08 0:1 0.73
Thứ ba, Ngày 21/09/2021
21/09 21:00 Odorheiu Secuiesc 1-1 FC Pucioasa 0.83 0:1/4 0.98
Thứ tư, Ngày 22/09/2021
22/09 21:00 Alexandria 1-0 CS Universitatea Craiova B 0.88 0:1 0.93
Thứ sáu, Ngày 24/09/2021
24/09 21:00 Unirea Bascov 1-2 Real Bradu 1.00 0:1/4 0.80
24/09 21:00 Pandurii Targu-Jiu 1-0 CNS Cetate Deva 0.95 0:1/4 0.85
24/09 21:00 CSM Flacara Moreni 0-3 Tunari 0.88 1:0 0.93
24/09 21:00 ACS Vedita Colonesti MS 0-1 CS Sporting Rosiori 0.88 0:1/4 0.93
24/09 21:00 CSC Dumbravita 2-2 ACS Ghiroda 1.03 0:0 0.78
24/09 21:00 ACS Viitorul Cluj 2-1 CS Ocna Mures 1.08 0:0 0.73
24/09 21:00 Juventus Bucuresti 0-1 FC Progresul Bucuresti 1.05 0:1/4 0.75
24/09 21:00 Unirea Ungheni 3-0 FC Ariesu Turda 0.93 0:1 0.88
24/09 21:00 Steaua Bucuresti 2 1-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti
24/09 21:00 ACS Sepsi II 3-1 FC Pucioasa 0.78 0:1/2 1.03
24/09 21:00 CS Aerostar Bacau 2-1 AFC Metalul Buzau 0.78 1/4:0 1.03
24/09 21:00 Arges Pitesti B 0-4 Dinamo Bucuresti 2 0.85 0:3/4 0.95
Chủ nhật, Ngày 26/09/2021
26/09 15:00 CSS Islla Te Nagh 2-0 ACSO Filiasi 0.80 0:0 1.00
Thứ sáu, Ngày 01/10/2021
01/10 17:00 Rapid Bucuresti II 3-1 Arges Pitesti B 0.88 0:3/4 0.93
01/10 19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 2-0 ACS Progresul Pecica 0.95 0:3/4 0.85
01/10 19:00 ACS Vedita Colonesti MS 2-1 CS Universitatea Craiova B 0.93 0:1 0.88
01/10 19:00 CSM Ramnicu Sarat 1-1 CS Aerostar Bacau 1.03 0:1/4 0.78
01/10 19:00 Gloria Popesti-Leordeni 4-0 CSM Fetesti 0.88 0:1 3/4 0.93
01/10 19:00 Farul Constanta II 5-1 FC Agricola Borcea 0.70 0:1 1.10
01/10 19:00 FC Sportul Bucuresti 1-1 AFC Asalt Bucuresti
01/10 19:00 CS Soimii Lipova 4-1 CS Avantul Periam 0.85 0:1 0.95
01/10 19:00 FC Academica Clinceni II 0-2 Tunari 0.83 1 1/4:0 0.98
01/10 19:00 Cluj II 3-3 Progresul Somcuta Mare 0.93 0:1 1/2 0.88
01/10 19:00 FC Ariesu Turda 1-0 Unirea Alba Iulia 0.83 0:1/2 0.98
01/10 19:00 Pascani ?-? Husana Husi 0.85 1 1/4:0 0.95
01/10 19:00 Odorheiu Secuiesc 4-1 CSO Plopeni 0.75 0:3/4 1.05
01/10 19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-0 Armata Aurul Brad 0.75 0:2 1.05
01/10 19:00 Dinamo Bucuresti 2 1-0 Unirea Bascov 0.95 0:1/2 0.85
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021
02/10 17:00 ACS KSE Targu Secuiesc 0-1 ACS Sepsi II 0.90 0:1/4 0.90
02/10 22:00 FC Progresul Bucuresti 0-0 ACS Rapid FNG
Thứ sáu, Ngày 08/10/2021
08/10 19:00 Unirea Bascov ?-? Rapid Bucuresti II 0.98 0:1/4 0.83
08/10 19:00 CS Sanatatea Cluj 2-4 CS Ocna Mures 0.98 0:0 0.83
08/10 19:00 CS Universitatea Craiova B 1-1 CS Sporting Rosiori 0.88 1/2:0 0.93
08/10 19:00 CSC Dumbravita 0-2 CS Soimii Lipova 1.05 0:1/4 0.75
08/10 19:00 FCM Alexandria 1-0 ACSO Filiasi 0.83 0:0 0.98
08/10 19:00 CS Aerostar Bacau 1-0 Sporting Liesti 0.83 0:3/4 0.98
08/10 19:00 Steaua Bucuresti 2 0-3 Dinamo Bucuresti 2 0.83 1/4:0 0.98
08/10 19:00 ACS Viitorul Cluj 2-0 Unirea Ungheni 1.15 1/2:0 0.68
08/10 19:00 CSM Slatina 2-0 CS Viitorul Daesti 0.75 0:1/4 1.05
08/10 19:00 CSM Flacara Moreni 2-0 Real Bradu 0.70 1/2:0 1.10
08/10 19:00 Arges Pitesti B 1-1 FC Academica Clinceni II 0.88 0:0 0.93
08/10 19:00 ACS Sepsi II 4-1 CS Blejoi 0.95 0:3/4 0.85
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 19:00 Tunari 0-2 AFC Progresul Spartac Bucuresti 0.90 0:1/4 0.90
09/10 19:00 Minerul Costesti 1-3 CSO Petrolul Potcoava 0.90 0:0 0.90
09/10 19:00 FC Zalau 1-0 Cluj II 1.00 0:1/2 0.80
09/10 19:00 CSM Oltenita 1-4 FC Voluntari II 1.00 1:0 0.80
09/10 19:00 ACS Foresta Suceava 0-2 ACS Somuz Falticeni 1.00 0:1/4 0.80
09/10 19:00 ACS Kids Tampa Brasov 0-2 ACS Olimpic Cetate Rasnov 0.93 3/4:0 0.88
09/10 19:00 CSM Fetesti 0-3 Inainte Modelu 0.85 1:0 0.95
09/10 19:00 SC Bacau 1-1 Vaslui 1.00 0:1/4 0.80
09/10 19:00 CSM Focsani 1-1 AFC Metalul Buzau 0.93 0:1/2 0.88
09/10 19:00 ACS Viitorul Simian 2-2 Pandurii Targu-Jiu 0.80 1 1/4:0 1.00
09/10 19:00 CS Dante Botosani 1-1 Pascani 0.88 0:1 3/4 0.93
Thứ ba, Ngày 12/10/2021
12/10 19:00 Pascani 0-2 Husana Husi 0.90 1:0 0.90
Thứ sáu, Ngày 15/10/2021
15/10 19:00 CS Universitatea Craiova B 1-0 ACS Flacara Horezu 0.78 1/4:0 1.03
15/10 19:00 Rapid Bucuresti II 2-0 Steaua Bucuresti 2
15/10 19:00 Pandurii Targu-Jiu 0-0 Jiul Petrosani 0.90 0:1 3/4 0.90
15/10 19:00 Arges Pitesti B 0-1 Unirea Bascov 0.93 0:0 0.88
15/10 19:00 ACS Sepsi II 3-1 AFC Hermannstadt 2 0.98 0:1 1/4 0.83
15/10 19:00 CS Soimii Lipova 3-2 ACS Progresul Pecica 0.83 0:3/4 0.98
15/10 19:00 Unirea Ungheni 2-4 Corvinul Hunedoara 1.03 3/4:0 0.78
15/10 19:00 Inainte Modelu 1-2 Recolta Gheorghe Doja 0.90 0:1 1/4 0.90
15/10 19:00 Cluj II 2-0 CS Sportul Simleu Silvaniei 0.83 0:3/4 0.98
15/10 19:00 CSM Ramnicu Sarat 1-2 CSM Focsani 0.90 0:0 0.90
15/10 19:00 FC Ariesu Turda 4-2 FC Gloria Bistrita 0.85 0:0 0.95
15/10 19:00 Gloria Popesti-Leordeni 1-6 Afumati 0.88 1/2:0 0.93
15/10 19:00 FC Academica Clinceni II 0-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti 0.93 1 1/2:0 0.88
15/10 19:00 Dinamo Bucuresti 2 4-6 CSM Flacara Moreni 0.78 0:1/2 1.03
15/10 19:00 ACS Vedita Colonesti MS 1-1 CSM Slatina 1.10 1/4:0 0.70
15/10 20:00 CS Dinamo Bucuresti 5-4 Metaloglobus Bucuresti II 0.90 0:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 19:00 AFC Metalul Buzau 1-3 FC Otelul Galati 0.83 1/4:0 0.98
16/10 19:00 Real Bradu 0-1 Tunari 0.75 3/4:0 1.05
16/10 19:00 ACS Somuz Falticeni 1-0 Husana Husi 0.95 0:3/4 0.85
16/10 19:00 CS Blejoi 1-2 ACS Olimpic Cetate Rasnov 0.90 0:1/2 0.90
16/10 19:00 CSM Satu Mare 2-2 Baile Felix 0.90 1:0 0.90
16/10 19:00 FC Voluntari II 4-0 CS Gloria Albesti 1.00 0:1/4 0.80
16/10 19:00 Bucovina Radauti 0-4 CS Dante Botosani 0.83 0:1/4 0.98
16/10 19:00 Sportul Chiscani ?-? CS Aerostar Bacau
16/10 19:00 Armata Aurul Brad 0-1 ACS Viitorul Simian 0.88 3/4:0 0.93
16/10 19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti ?-? Scolar Resita 1.00 2:0 0.80
16/10 19:00 CSO Petrolul Potcoava 1-1 Alexandria 1.05 0:0 0.75
16/10 19:00 Pobeda Star Bisnov 2-0 CSC Dumbravita 0.98 1/4:0 0.83
16/10 22:59 ACS Rapid FNG ?-? ACS Sportivii Bucuresti 1.00 0:3/4 0.80
Thứ ba, Ngày 19/10/2021
19/10 19:00 Afumati 3-2 Farul Constanta II 0.93 0:1/4 0.88
19/10 19:00 Unirea Bascov 0-4 Rapid Bucuresti II 0.85 1/4:0 0.95
19/10 20:00 CS Dinamo Bucuresti 1-0 AS Dan Chilom 0.75 0:1 3/4 1.05
Thứ tư, Ngày 20/10/2021
20/10 19:00 FC Otelul Galati 8-0 CS Faurei
Thứ sáu, Ngày 22/10/2021
22/10 19:00 CS Sanatatea Cluj 1-3 Unirea Ungheni 0.85 1/2:0 0.95
22/10 19:00 Steaua Bucuresti 2 6-1 Arges Pitesti B 1.03 0:1/2 0.78
22/10 19:00 FCM Alexandria 0-2 CS Viitorul Daesti 1.03 0:0 0.78
22/10 19:00 ACSO Filiasi ?-? CSO Petrolul Potcoava 0.88 0:3/4 0.93
22/10 19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1 CS Gilortul Targu Carbunesti 1.10 0:1/4 0.70
22/10 19:00 CSM Slatina 0-3 CS Universitatea Craiova B 0.88 0:1 3/4 0.93
22/10 19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 3-1 Gloria Lunca Teuz Cermei 0.80 0:1/2 1.00
22/10 19:00 CSC Dumbravita 1-1 Frontiera Curtici 1.10 0:1 1/2 0.70
22/10 19:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Rapid Bucuresti II 0.95 1/4:0 0.85
22/10 19:00 Unirea Bascov 1-1 FC Academica Clinceni II 0.80 0:0 1.00
Thứ bảy, Ngày 23/10/2021
23/10 18:00 SR Brasov 1-2 ACS KSE Targu Secuiesc 0.90 0:1/4 0.90
23/10 19:00 CS Dante Botosani 2-1 ACS Somuz Falticeni 0.95 0:3/4 0.85
23/10 19:00 CS Gloria Albesti 1-1 Farul Constanta II 0.85 1 1/4:0 0.95
23/10 19:00 Progresul Ezeris ?-? AFC Vointa Lupac 0.98 3/4:0 0.83
23/10 19:00 ACS Foresta Suceava 1-1 Ceahlaul Piatra Neamt 0.95 0:1/4 0.85
23/10 19:00 CS Minaur Baia Mare 3-0 Cluj II 0.95 0:3/4 0.85
23/10 19:00 ACS Viitorul Simian 1-2 CNS Cetate Deva 0.78 3/4:0 1.03
23/10 19:00 ACS Kids Tampa Brasov 1-2 FC Pucioasa 0.90 2 1/4:0 0.90
23/10 19:00 Vaslui 2-0 Pascani 0.93 0:1 0.88
23/10 19:00 Afumati 5-0 CSM Fetesti 0.90 0:3 3/4 0.90
23/10 19:00 FC Otelul Galati 4-1 CSM Ramnicu Sarat 0.98 0:1 1/4 0.83
23/10 19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-0 Real Bradu 0.90 0:2 1/2 0.90
23/10 19:00 ACS Progresul Pecica 2-1 Pobeda Star Bisnov 0.93 0:1/2 0.88
23/10 19:00 Tunari 1-0 Dinamo Bucuresti 2 0.95 0:3/4 0.85
23/10 19:00 Husana Husi 1-1 Stiinta Miroslava 1.00 0:1/2 0.80
Thứ tư, Ngày 27/10/2021
27/10 19:00 Pascani 0-1 SC Bacau 0.93 0:0 0.88
Thứ sáu, Ngày 29/10/2021
29/10 19:00 CSM Slatina 1-0 ACS Flacara Horezu 0.78 0:1 1/4 1.03
29/10 19:00 FC Academica Clinceni II 0-1 Real Bradu 0.78 0:1/4 1.03
29/10 19:00 Inainte Modelu 0-2 FC Voluntari II 1.00 0:1/4 0.80
29/10 19:00 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj 1-7 Metalurgistul Cugir 0.90 1 1/2:0 0.90
29/10 19:00 Alexandria 3-0 ACS Vedita Colonesti MS 1.00 0:1/4 0.80
29/10 19:00 CSM Flacara Moreni 2-1 Arges Pitesti B 0.88 0:3/4 0.93
29/10 19:00 ACS Ghiroda 0-1 CS Soimii Lipova 1.05 0:1/2 0.75
29/10 19:00 Progresul Ezeris 2-2 CS Gilortul Targu Carbunesti 0.95 3/4:0 0.85
29/10 19:00 FC Ariesu Turda 1-1 CS Ocna Mures 0.83 0:1/4 0.98
29/10 19:00 CSC Dumbravita 6-2 CS Avantul Periam 0.83 0:1 3/4 0.98
29/10 19:10 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1 Pandurii Targu-Jiu 1.03 1 1/2:0 0.78
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 00:49 Steaua Bucuresti 2 0-0 Unirea Bascov 0.93 0:0 0.88
30/10 19:00 CS Dante Botosani 2-1 Stiinta Miroslava 1.00 0:1 1/2 0.80
30/10 19:00 ACSO Filiasi 2-1 CS Viitorul Daesti 0.83 1/2:0 0.98
30/10 19:00 CS Blejoi 0-2 Odorheiu Secuiesc 0.85 3/4:0 0.95
30/10 19:00 CSM Oltenita 2-3 CSM Fetesti 0.98 1/4:0 0.83
30/10 19:00 CS Sporting Rosiori 1-0 CSO Petrolul Potcoava 0.88 0:1/2 0.93
Thứ ba, Ngày 02/11/2021
02/11 19:00 SR Brasov 2-0 ACS Sepsi II 0.90 1 1/4:0 0.90
Thứ sáu, Ngày 05/11/2021
05/11 19:00 Pandurii Targu-Jiu 1-1 Progresul Ezeris 0.78 0:1 1/4 1.03
05/11 19:00 AFC Hermannstadt 2 3-2 SR Brasov 1.03 0:1/4 0.78
05/11 19:00 Rapid Bucuresti II 0-2 AFC Progresul Spartac Bucuresti 0.93 1/2:0 0.88
05/11 19:00 Dinamo Bucuresti 2 3-1 Real Bradu 0.53 0:1 1.43
05/11 19:00 CSM Ramnicu Sarat 1-1 AFC Metalul Buzau 0.90 0:0 0.90
05/11 19:00 ACS Sepsi II 1-0 ACS Kids Tampa Brasov 0.90 0:2 1/2 0.90
05/11 19:00 Unirea Ungheni 2-1 FC Gloria Bistrita 0.93 0:3/4 0.88
05/11 19:00 Farul Constanta II 3-0 FC Voluntari II 0.98 0:3/4 0.83
05/11 19:00 CSC Dumbravita 1-2 Crisul Chisineu Cris 0.95 0:0 0.85
05/11 19:00 Cluj II 1-2 CA Oradea 0.75 1/2:0 1.05
05/11 19:00 Steaua Bucuresti 2 2-0 Clinceni College B
05/11 19:00 Arges Pitesti B 0-3 Tunari 0.95 1 1/2:0 0.85
05/11 19:00 CSM Slatina 2-0 CS Sporting Rosiori 0.90 0:1 0.90
05/11 19:00 CS Universitatea Craiova B 0-2 FCM Alexandria 0.95 0:1/4 0.85
05/11 19:15 CS Soimii Lipova 4-1 Gloria Lunca Teuz Cermei 0.95 0:1 0.85
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 19:00 ACS Foresta Suceava 1-0 CS Dante Botosani 0.85 0:0 0.95
06/11 19:00 Corvinul Hunedoara 3-2 FC Ariesu Turda 0.90 0:2 0.90
06/11 19:00 Afumati 4-2 Inainte Modelu 0.80 0:1 1/4 1.00
06/11 19:00 CS Viitorul Daesti 2-0 CSO Petrolul Potcoava 0.90 0:1 1/2 0.90
06/11 19:00 ACS Viitorul Simian 1-6 Scolar Resita 1.00 1 1/4:0 0.80
06/11 19:00 Viitorul Ianca 1-1 FC Dinamo Bacau 0.90 0:1 1/4 0.90
06/11 19:00 Stiinta Miroslava 3-1 SC Bacau 0.85 0:3/4 0.95
06/11 20:00 FC Progresul Bucuresti ?-? FC Sportul Bucuresti 0.95 0:3/4 0.85
Thứ ba, Ngày 09/11/2021
09/11 19:00 CSM Ramnicu Sarat 1-0 FC Dinamo Bacau 0.88 0:1 3/4 0.93
Thứ tư, Ngày 10/11/2021
10/11 19:00 Afumati 5-0 FC Agricola Borcea 0.78 0:1 1/2 1.03
Thứ sáu, Ngày 12/11/2021
12/11 19:00 FCM Alexandria 4-1 ACS Flacara Horezu 0.85 0:1 0.95
12/11 19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1-1 ACS Viitorul Simian 0.98 0:0 0.83
12/11 19:00 Academica Clinceni 2-3 Dinamo Bucuresti 2 0.90 1:0 0.90
12/11 19:00 CS Sanatatea Cluj 1-7 Corvinul Hunedoara 0.85 2 1/2:0 0.95
12/11 19:00 Pascani 0-0 ACS Somuz Falticeni 0.83 2:0 0.98
12/11 19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 4-2 Frontiera Curtici 0.98 0:2 1/4 0.83
12/11 19:10 CSM Flacara Moreni 0-0 Steaua Bucuresti 2 0.93 0:0 0.88
12/11 19:10 Odorheiu Secuiesc 3-0 ACS KSE Targu Secuiesc 0.88 0:1 1/4 0.93
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 19:00 ACSO Filiasi 1-1 CS Universitatea Craiova B 0.95 0:1 0.85
13/11 19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 3-0 Arges Pitesti B 0.90 0:3 3/4 0.90
13/11 19:00 CS Sporting Rosiori 1-2 CS Viitorul Daesti 0.90 1/4:0 0.90
13/11 19:00 FC Otelul Galati 3-0 CS Aerostar Bacau 0.98 0:1 3/4 0.83
13/11 19:00 CS Dante Botosani 1-0 Husana Husi 0.93 0:1 1/4 0.88
13/11 19:00 CS Ocna Mures 1-6 Unirea Ungheni 1.03 1/4:0 0.78
13/11 19:00 CSM Oltenita 0-5 Afumati 0.90 4:0 0.90
13/11 19:00 SC Bacau 1-3 ACS Foresta Suceava 0.90 3/4:0 0.90
13/11 19:00 Real Bradu 1-2 Rapid Bucuresti II 0.83 3/4:0 0.98
13/11 19:00 CS Blejoi 1-1 FC Pucioasa 0.83 3/4:0 0.98
13/11 19:00 Baile Felix 4-0 Luceafarul Oradea B 0.90 0:4 1/2 0.90
13/11 19:00 ACS Kids Tampa Brasov 1-0 AFC Hermannstadt 2 0.60 1:0 1.30
Thứ ba, Ngày 16/11/2021
16/11 19:00 CSM Fetesti 2-4 Inainte Modelu 0.73 1:0 1.08
16/11 19:00 CS Avantul Periam 0-1 Gloria Lunca Teuz Cermei 1.03 3/4:0 0.78
Thứ sáu, Ngày 19/11/2021
19/11 19:00 ACS Viitorul Cluj 2-2 FC Gloria Bistrita 0.93 0:1/2 0.88
19/11 19:00 Rapid Bucuresti II 1-0 Dinamo Bucuresti 2 0.95 0:1/4 0.85
19/11 19:00 Arges Pitesti B 1-2 Real Bradu 0.80 1/2:0 1.00
19/11 19:00 ACS Vedita Colonesti MS 1-2 CS Viitorul Daesti 1.00 1/4:0 0.80
19/11 19:00 CSM Flacara Moreni 2-1 Clinceni College B 0.98 0:3/4 0.83
19/11 19:00 Unirea Ungheni 1-1 Avantul Reghin 1.00 0:1 0.80
19/11 19:00 AFC Hermannstadt 2 0-4 ACS Olimpic Cetate Rasnov 0.80 1/4:0 1.00
19/11 19:00 Pandurii Targu-Jiu 3-0 CS Gilortul Targu Carbunesti 0.98 0:1 3/4 0.83
19/11 19:00 CSM Slatina 3-1 FCM Alexandria 0.78 0:1 1.03
19/11 19:00 CS Universitatea Craiova B 2-3 CSO Petrolul Potcoava 1.00 0:1/2 0.80
19/11 19:00 ACS Sepsi II 1-0 Odorheiu Secuiesc 0.93 1/4:0 0.88
19/11 19:00 CS Sanatatea Cluj 1-2 FC Ariesu Turda 0.95 1/2:0 0.85
Thứ bảy, Ngày 20/11/2021
20/11 19:00 Afumati 5-1 CS Gloria Albesti 0.70 0:2 1/4 1.10
20/11 19:00 ACS Viitorul Simian 3-0 Progresul Ezeris 0.80 0:0 1.00
20/11 19:00 FC Somesul Dej 2-0 Cluj II 0.78 0:3/4 1.03
20/11 19:00 ACS Foresta Suceava 2-1 Vaslui 1.00 0:1 1/4 0.80
20/11 19:00 FC Agricola Borcea 3-1 Recolta Gheorghe Doja 0.80 0:1 1.00
20/11 19:00 CSM Fetesti 0-0 FC Voluntari II 0.98 1 1/4:0 0.83
20/11 19:00 ACS Somuz Falticeni 0-5 Bucovina Radauti 0.90 0:3/4 0.90
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 19:00 SR Brasov 1-3 CS Blejoi 0.88 0:1/4 0.93
Thứ ba, Ngày 23/11/2021
23/11 19:00 AFC Metalul Buzau 2-0 Sporting Liesti 0.75 0:1 1.05
23/11 19:00 Inainte Modelu 2-2 Farul Constanta II 1.00 1 1/4:0 0.80
Thứ sáu, Ngày 26/11/2021
26/11 19:00 FC Ariesu Turda 1-2 Unirea Ungheni 1.03 1/4:0 0.78
26/11 19:00 Dinamo Bucuresti 2 2-2 Arges Pitesti B 0.88 0:1 3/4 0.93
26/11 19:00 Juventus Bucuresti ?-? ACS Sportivii Bucuresti 0.70 0:1 1.10
26/11 19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-8 Scolar Resita 0.80 3 1/4:0 1.00
26/11 19:00 Farul Constanta II 1-1 CSM Fetesti 0.88 0:2 1/2 0.93
26/11 19:00 Pascani 2-3 ACS Foresta Suceava 0.88 1 3/4:0 0.93
26/11 19:00 CSM Ramnicu Sarat 8-1 Sportul Chiscani 0.90 0:4 0.90
26/11 19:00 Clinceni College B 2-2 Rapid Bucuresti II 0.88 1 3/4:0 0.93
26/11 19:00 Ghiroda SI Giarmata VII 1-1 CSC Dumbravita 0.85 0:3/4 0.95
26/11 19:00 Odorheiu Secuiesc 4-2 AFC Hermannstadt 2 0.90 0:2 0.90
26/11 19:00 Cluj II 3-0 CS Luceafarul Oradea 0.98 0:2 0.83
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021
27/11 19:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 5-2 Armata Aurul Brad 0.88 0:3/4 0.93
27/11 19:00 Real Bradu 0-1 Unirea Bascov 0.95 1/2:0 0.85
27/11 19:00 Tunari 1-1 CSM Flacara Moreni 0.80 0:2 1.00
27/11 19:00 CS Ocna Mures 2-1 ACS Viitorul Cluj 0.75 1/4:0 1.05
27/11 19:00 CSO Petrolul Potcoava 3-1 ACS Flacara Horezu 1.05 0:1/2 0.75
27/11 19:00 FC Voluntari II 3-0 FC Agricola Borcea 0.75 1/4:0 1.05
27/11 19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-1 Steaua Bucuresti 2 0.90 0:2 1/2 0.90
27/11 19:00 Bucovina Radauti 2-1 Stiinta Miroslava 0.90 0:1/4 0.90

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)