Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Slovenia 2020-2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Slovenia năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 3 Slovenia CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 15/08/2020
15/08 22:00 NK Ziri 2-4 Tinex Sencur
15/08 22:00 Fomat Martin 5-0 MFK Zarnovica
Chủ nhật, Ngày 16/08/2020
16/08 22:00 NK Brinje Grosuplje 3-0 Svoboda Peshtera
16/08 22:00 MNK FC Ljubljana 4-0 NK Zagorje
Thứ bảy, Ngày 22/08/2020
22/08 22:00 Bistrica 3-1 NK Podvinci
Chủ nhật, Ngày 23/08/2020
23/08 22:00 NK Skofja Loka 1-2 NK Brinje Grosuplje
Thứ bảy, Ngày 29/08/2020
29/08 22:00 Koroska Dravograd 2-0 Prevalje
29/08 22:00 NK Podvinci 2-4 NK Zrece
29/08 22:00 MNK FC Ljubljana 1-0 Tinex Sencur
29/08 22:00 Dravinja 3-2 NK Rogaska
Chủ nhật, Ngày 30/08/2020
30/08 15:30 SD Videm 5-3 NK Smarje pri Jelsah
30/08 22:00 SD Cirkulane 2-0 Dobrovce
Thứ bảy, Ngày 05/09/2020
05/09 21:00 NK Ziri 0-2 Tolmin
05/09 21:30 MNK FC Ljubljana 2-1 NK Adria Miren
05/09 21:30 NK Zrece 1-0 Sampion Celje
05/09 21:30 NK Smarje pri Jelsah 1-0 Koroska Dravograd
Chủ nhật, Ngày 06/09/2020
06/09 15:30 Bistrica 3-1 SD Videm
06/09 21:00 NK Zagorje 3-3 NK Brinje Grosuplje
Thứ bảy, Ngày 12/09/2020
12/09 21:30 Koroska Dravograd 1-2 Bistrica
12/09 21:30 Dravinja 0-2 SD Cirkulane
12/09 21:30 Sampion Celje 3-1 Dobrovce
Chủ nhật, Ngày 13/09/2020
13/09 15:45 SD Videm 2-2 NK Zrece
13/09 21:00 NK Brinje Grosuplje 6-0 NK Ziri
13/09 21:00 NK Fama Vipava 3-1 NK Zagorje
13/09 21:30 NK Podvinci 0-1 NK Rogaska
Thứ bảy, Ngày 19/09/2020
19/09 21:00 NK Smarje pri Jelsah 1-3 Dravinja
19/09 21:00 Bistrica 3-0 Prevalje
19/09 21:00 Tinex Sencur 2-5 Svoboda Peshtera
19/09 21:00 NK Skofja Loka 1-0 NK Sava Kranj
19/09 21:00 NK Zrece 1-0 Koroska Dravograd
19/09 21:00 NK Adria Miren 3-1 Tolmin
19/09 21:00 NK Rogaska 3-0 Sampion Celje
Chủ nhật, Ngày 20/09/2020
20/09 21:00 SD Cirkulane 1-2 NK Podvinci
20/09 21:00 MNK FC Ljubljana 4-0 NK Brinje Grosuplje
Thứ tư, Ngày 23/09/2020
23/09 22:00 NK Fama Vipava 0-2 NK Sava Kranj
Thứ bảy, Ngày 26/09/2020
26/09 21:00 Dravinja 1-1 NK Podvinci
Chủ nhật, Ngày 27/09/2020
27/09 15:30 SD Videm 0-2 NK Rogaska
27/09 21:00 NK Fama Vipava 1-2 MNK FC Ljubljana
27/09 21:00 Sampion Celje 1-2 SD Cirkulane
Thứ bảy, Ngày 03/10/2020
03/10 20:30 Bistrica 4-2 Dravinja
Chủ nhật, Ngày 04/10/2020
04/10 20:30 SD Cirkulane 1-0 SD Videm
04/10 20:30 NK Podvinci 1-2 Sampion Celje
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 20:30 NK Smarje pri Jelsah 2-1 Dobrovce
10/10 20:30 Koroska Dravograd 2-0 SD Cirkulane
10/10 20:30 Dravinja 2-1 Sampion Celje
10/10 20:30 Bistrica 2-1 NK Zrece
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 15:30 SD Videm 1-2 NK Podvinci
11/10 20:00 NK Brinje Grosuplje 1-1 Tinex Sencur
11/10 20:00 Postojna ?-? NK Adria Miren
11/10 20:00 NK Fama Vipava ?-? Tolmin
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 20:00 NK Adria Miren ?-? NK Sobec Lesce
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 20:00 NK Podvinci 1-2 Koroska Dravograd
18/10 20:00 Sampion Celje 2-0 SD Videm
Thứ bảy, Ngày 24/04/2021
24/04 00:00 Svoboda Peshtera 0-3 MNK FC Ljubljana
24/04 22:00 Bistrica 1-1 NK Rogaska
24/04 22:00 Izola ?-? NK Zagorje
24/04 22:00 Dravinja 4-1 SD Videm
24/04 22:00 NK Smarje pri Jelsah 1-3 SD Cirkulane
24/04 22:00 NK Zrece 1-1 Dobrovce
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 22:00 NK Fama Vipava 3-3 Tinex Sencur
Thứ tư, Ngày 28/04/2021
28/04 22:00 NK Fama Vipava 2-1 Tolmin
28/04 22:00 MNK FC Ljubljana ?-? NK Sava Kranj
Thứ bảy, Ngày 01/05/2021
01/05 22:00 NK Rogaska 3-0 NK Zrece
01/05 22:00 NK Brinje Grosuplje 5-1 NK Sobec Lesce
Chủ nhật, Ngày 02/05/2021
02/05 15:30 SD Videm 3-2 Koroska Dravograd
02/05 22:00 NK Podvinci 2-1 NK Smarje pri Jelsah
02/05 22:00 NK Fama Vipava 1-0 Postojna
02/05 22:00 MNK FC Ljubljana 7-0 NK Skofja Loka
02/05 22:00 SD Cirkulane 0-0 Bistrica
Thứ tư, Ngày 05/05/2021
05/05 22:00 NK Adria Miren 2-1 NK Sobec Lesce 0.97 0:1 3/4 0.83
Thứ bảy, Ngày 08/05/2021
08/05 22:00 Bistrica 4-0 NK Zrece
08/05 22:00 NK Rogaska ?-? Koroska Dravograd
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 22:00 NK Podvinci 3-1 NK Smarje pri Jelsah
09/05 22:00 SD Cirkulane 1-1 Dravinja
Thứ bảy, Ngày 15/05/2021
15/05 20:00 Koroska Dravograd 1-7 Bistrica
15/05 22:00 NK Smarje pri Jelsah 0-1 Sampion Celje
15/05 23:30 Prevalje 1-2 Dobrovce
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 15:30 SD Videm 2-1 NK Podvinci
16/05 22:00 SD Cirkulane 7-0 NK Zrece
Thứ tư, Ngày 19/05/2021
19/05 22:00 NK Sobec Lesce 0-6 NK Adria Miren
Thứ bảy, Ngày 22/05/2021
22/05 22:00 Bistrica 4-1 Dravinja
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 22:00 MNK FC Ljubljana 4-0 Postojna
23/05 22:00 NK Podvinci 2-1 Prevalje
Thứ bảy, Ngày 29/05/2021
29/05 22:00 NK Sobec Lesce 2-2 NK Zagorje
29/05 22:00 NK Skofja Loka 1-1 NK Adria Miren
29/05 22:00 NK Rogaska 4-0 NK Zrece
29/05 22:59 Prevalje 2-1 Sampion Celje
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 15:30 SD Videm 2-1 NK Smarje pri Jelsah
30/05 22:00 NK Fama Vipava 0-1 MNK FC Ljubljana
30/05 22:00 SD Cirkulane 1-0 Bistrica
30/05 22:00 NK Podvinci 1-2 Dobrovce
Thứ tư, Ngày 02/06/2021
02/06 21:00 NK Zagorje 0-4 NK Ziri
02/06 22:00 MNK FC Ljubljana 3-1 Tinex Sencur 0.96 0:1 3/4 0.80
02/06 22:00 Izola 4-1 NK Brinje Grosuplje
02/06 22:00 NK Svoboda Ljubljana ?-? NK Fama Vipava
02/06 23:30 NK Adria Miren 0-3 NK Sava Kranj
Chủ nhật, Ngày 06/06/2021
06/06 22:00 NK Fama Vipava 1-0 Postojna
Thứ tư, Ngày 09/06/2021
09/06 22:00 Postojna 1-4 Tinex Sencur 0.92 1/4:0 0.84
09/06 22:00 MNK FC Ljubljana 0-1 Izola 0.88 0:1 0.88
09/06 22:00 Tolmin 2-0 NK Adria Miren
09/06 22:00 Svoboda Peshtera ?-? NK Brinje Grosuplje 0.94 3/4:0 0.82
09/06 22:00 NK Sobec Lesce 2-2 NK Skofja Loka 1.02 0:1/4 0.74
09/06 23:30 NK Zagorje 0-6 NK Sava Kranj 0.78 2 1/2:0 0.98
Chủ nhật, Ngày 22/08/2021
22/08 15:30 SD Videm 1-3 Sampion Celje 0.80 0:1/4 1.00
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 22:00 Dobrovce 2-2 SD Cirkulane 0.75 1/2:0 1.05
28/08 22:00 Smartno 1-2 Zavrc 1.05 0:1 0.75
28/08 22:00 Sampion Celje ?-? Prevalje
28/08 22:00 Tinex Sencur 5-0 NK Skofja Loka
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 00:00 Tinex Sencur 1-1 NK Brinje Grosuplje 0.85 0:1/4 0.95
04/09 21:00 NK Adria Miren 0-1 Brda 0.75 1/4:0 1.05
04/09 22:00 NK Skofja Loka 0-0 Izola 1.10 2 1/4:0 0.70
04/09 22:00 NK Ziri 2-4 Tolmin 0.98 1:0 0.83
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 15:30 SD Videm 1-0 Dobrovce 0.93 0:1/2 0.88
05/09 21:30 Smartno 3-1 NK Zrece 0.70 0:1/4 1.10
05/09 21:30 NK Podvinci 0-1 Bistrica 0.83 1:0 0.98
05/09 22:00 NK Fama Vipava 2-1 NK Svoboda Ljubljana 0.88 0:1/2 0.93
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 00:00 Tinex Sencur 9-3 NK Svoboda Ljubljana 0.85 0:1 3/4 0.95
Chủ nhật, Ngày 19/09/2021
19/09 21:00 NK Fama Vipava 4-0 Postojna 0.90 0:1 3/4 0.90
Chủ nhật, Ngày 26/09/2021
26/09 15:30 SD Videm 2-2 Prevalje 1.05 0:1/2 0.75
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 20:00 NK Fama Vipava 2-2 Izola 1.00 0:1/4 0.80
03/10 21:00 NK Skofja Loka 1-2 NK Sobec Lesce 1.10 1/4:0 0.70
03/10 22:59 Tinex Sencur 3-1 Postojna 0.73 0:1 1/2 1.08
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 20:00 NK Sobec Lesce 3-1 NK Adria Miren 0.85 0:1/4 0.95
Chủ nhật, Ngày 10/10/2021
10/10 15:30 SD Videm 2-3 NK Podvinci 1.00 0:3/4 0.80
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 20:00 NK Svoboda Ljubljana 1-1 Brda 0.90 0:1/2 0.90
Chủ nhật, Ngày 24/10/2021
24/10 15:30 SD Videm 0-3 Smartno 1.00 0:0 0.80
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 20:00 NK Sobec Lesce 0-2 NK Brinje Grosuplje 0.95 0:0 0.85
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 00:00 Prevalje 3-1 NK Zrece 0.90 0:1/4 0.90
07/11 16:30 SD Videm 0-0 NK Posavje Krsko 0.98 0:1 0.83
07/11 20:00 NK Fama Vipava 3-1 NK Ziri 0.88 0:1 0.93
Thứ năm, Ngày 11/11/2021
11/11 01:00 Izola 0-2 NK Brinje Grosuplje 0.85 0:0 0.95
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 20:00 NK Fama Vipava 1-2 Tinex Sencur 1.00 0:1/4 0.80
Thứ tư, Ngày 17/11/2021
17/11 20:00 Postojna 0-3 NK Svoboda Ljubljana 0.75 1/4:0 1.05

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)