Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Áo 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Áo năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 4 Áo CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 29/02/2020
29/02 00:00 SV Schwechat 2-1 SV Gerasdorf Stammer
29/02 20:00 Sportunion Mauer 0-2 SV Wienerberger
Chủ nhật, Ngày 01/03/2020
01/03 16:15 SR Donaufeld Wien 1-2 Post SV Wien
01/03 16:30 Waf Brigittenau 2-2 ASV 13 Vienna
01/03 16:30 Slovan HAC 3-1 SC Mannsworth
Thứ bảy, Ngày 07/03/2020
07/03 00:00 SC Mannsworth 1-3 FV Austria XIII
Chủ nhật, Ngày 08/03/2020
08/03 16:30 Slovan HAC 0-0 SV Schwechat
Thứ sáu, Ngày 31/07/2020
31/07 23:30 St Jakob/Rosental 4-1 ATSV Wolfsberg
Thứ bảy, Ngày 01/08/2020
01/08 00:00 KAC 1909 4-2 SVG Bleiburg
Chủ nhật, Ngày 02/08/2020
02/08 00:00 Feldkirchen 0-0 SV Kraig
02/08 20:00 St Michael Bleiburg 0-3 SAK Klagenfurt
02/08 21:00 ASKO Gmund 4-1 SK Maria Saal
02/08 22:59 ASKO Kottmannsdorf 3-3 SV Dellach Gail
02/08 22:59 Admira Villach 6-3 FC Hermagor
Thứ sáu, Ngày 07/08/2020
07/08 22:59 Annabichler SV 1-0 SV Donau Klagenfurt
07/08 23:30 SV Kraig 2-7 SK Treibach
07/08 23:30 FC Natters 6-4 SV Kematen
Thứ bảy, Ngày 08/08/2020
08/08 00:00 VST Volkermarkt 2-0 St Michael Bleiburg
08/08 00:00 SAK Klagenfurt 0-1 ASKO Gmund
08/08 21:00 SC Gofis 3-1 SC Fussach
08/08 22:00 ATUS Ferach 3-0 SK Maria Saal
08/08 22:30 SC Landskron 2-1 SGA Sirnitz
08/08 22:30 SVG Bleiburg 1-3 St Jakob/Rosental
08/08 23:30 Union Innsbruck 2-2 SV Fugen
Chủ nhật, Ngày 09/08/2020
09/08 00:00 SV Dellach Gail 4-0 KAC 1909
09/08 22:00 SK Austria Klagenfurt Amateure 0-1 ASK Klagenfurt
09/08 22:30 DSG Ledenitzen 3-4 TSU Matrei
Thứ sáu, Ngày 14/08/2020
14/08 22:30 ASK St.Valentin 0-1 Union Weisskirchen
14/08 23:30 SK Treibach 5-1 ATSV Wolfsberg
Thứ bảy, Ngày 15/08/2020
15/08 00:10 KAC 1909 2-2 SV Lendorf
15/08 00:10 Union Mondsee 1-2 Wallern
15/08 01:00 FC Zirl 2-0 FC Soll
15/08 20:30 SV Kirchbichl 1-2 FC Natters
15/08 22:30 SK Maria Saal 0-2 SAK Klagenfurt
15/08 22:59 St Jakob/Rosental 1-0 SV Dellach Gail
Chủ nhật, Ngày 16/08/2020
16/08 21:00 ASKO St.Michael/Bl 3-1 SV Kraig
Thứ tư, Ngày 19/08/2020
19/08 00:00 Feldkirchen 2-1 SVG Bleiburg
Thứ sáu, Ngày 21/08/2020
21/08 22:59 SR Donaufeld Wien 1-1 ASV 13 Vienna
21/08 22:59 Annabichler SV 0-4 SV Ludmannsdorf
21/08 23:15 SV Kraig 1-1 ASKO Gmund
Thứ bảy, Ngày 22/08/2020
22/08 00:00 ATSV Wolfsberg 1-0 ASKO St.Michael/Bl
22/08 00:00 VST Volkermarkt 4-1 SK Maria Saal
22/08 00:00 Donau Linz 2-0 SV Friedburg Pondorf
22/08 00:00 Union Edelweiss 1-0 Sportunion Sankt Martin
22/08 00:30 TSV Neumarkt 4-0 UFC Altenmarkt
22/08 00:30 SV Gussing 2-2 UFC Markt Allhau
22/08 00:30 SC Kundl 3-0 SV Kematen
22/08 00:30 FC Deutschkreutz 3-0 ASK Klingenbach
22/08 00:45 SV Strasswalchen 0-4 Hallwang
22/08 01:00 Zams 1-0 FC Zirl
22/08 01:00 SV Schwechat 0-1 Stadlau
22/08 22:00 SC Landskron 1-1 TSU Matrei
22/08 22:00 ATUS Ferach 1-1 SAK Klagenfurt
22/08 22:59 ASK Elektra 3-0 Waf Brigittenau
Chủ nhật, Ngày 23/08/2020
23/08 16:00 Union Innsbruck 3-2 SV Kirchbichl
23/08 20:30 ASKO Kottmannsdorf 0-3 KAC 1909
Thứ ba, Ngày 25/08/2020
25/08 00:00 Puch 0-1 UFC Siezenheim
Thứ tư, Ngày 26/08/2020
26/08 23:45 SK Austria Klagenfurt Amateure 5-0 Gurnitz
Thứ sáu, Ngày 28/08/2020
28/08 22:59 Stadlau 1-2 SV Wienerberger
28/08 23:30 SAK Klagenfurt 1-2 VST Volkermarkt
Thứ bảy, Ngày 29/08/2020
29/08 00:00 OTSU Hallein 0-3 FC Berg
29/08 00:00 USV Gnas 1-0 SV Lafnitz II
29/08 00:00 Weinland Gamlitz 1-2 SV Lebring
29/08 00:00 SV Strass 1-2 USV Draxler Mooskirchen II
29/08 00:30 SV St Margarethen 4-0 SV Leithaprodersdorf
29/08 01:00 Zams 1-6 SPG Motz/Silz
29/08 19:00 Hallwang 1-1 TSV Neumarkt
29/08 21:00 FV Austria XIII 2-0 SV Donau
29/08 22:00 ASV 13 Vienna 0-0 Slovan HAC
29/08 22:00 USC Eugendorf 2-0 SC Golling
Chủ nhật, Ngày 30/08/2020
30/08 15:15 Favoritner AC 1-1 SV Schwechat
30/08 15:30 Vorwarts Brigittenau 3-0 SV Gerasdorf Stammer
30/08 15:45 TUS Heiligenkreuz 0-0 SV Wildon
30/08 20:00 ASK St.Valentin 0-0 SPG Pregarten
Thứ ba, Ngày 01/09/2020
01/09 00:30 FC Zirl 4-1 SC Mils 05
01/09 22:45 St Jakob/Rosental 3-1 ASKO Kottmannsdorf
01/09 22:45 ASKO Gmund 1-2 ATSV Wolfsberg
Thứ tư, Ngày 02/09/2020
02/09 00:30 SK Treibach 3-1 SV Dellach Gail
02/09 00:30 ASV Siegendorf 1-2 FC Deutschkreutz
02/09 00:30 SV Fugen 2-1 FC Natters
02/09 01:00 SK Ebbs 0-2 Union Innsbruck
02/09 01:00 FC Volders 1-2 SK St Johann
Thứ sáu, Ngày 04/09/2020
04/09 22:45 SV Kraig 0-1 SAK Klagenfurt
04/09 22:59 SC Mannsworth 3-5 Stadlau
04/09 22:59 FC Egg 6-1 FC Schruns
04/09 22:59 SV Gerasdorf Stammer 2-3 SR Donaufeld Wien
Thứ bảy, Ngày 05/09/2020
05/09 00:00 ATSV Wolfsberg 5-2 SK Maria Saal
05/09 00:00 Parndorf 1-1 ASK Klingenbach
05/09 00:00 Donau Linz 4-2 Micheldorf
05/09 00:10 KAC 1909 2-3 St Jakob/Rosental
05/09 00:55 Kremser SC 2-3 SC Retz
05/09 01:00 SV Schwechat 6-1 Vorwarts Brigittenau
05/09 18:00 FC Berg 0-4 SV Burmoos
05/09 20:30 SV Donau 0-4 First Wien 1894
05/09 21:00 SV Gossendorf Jaz 2-4 SV Frohnleiten
05/09 21:00 FV Austria XIII 1-0 Slovan HAC
05/09 22:00 SV Wienerberger 2-1 Favoritner AC
Chủ nhật, Ngày 06/09/2020
06/09 00:00 SV Strasswalchen 1-3 USC Eugendorf
06/09 15:30 SC Pinkafeld 0-1 SV St Margarethen
06/09 15:30 Annabichler SV 1-1 SK Austria Klagenfurt Amateure
06/09 20:00 ASKO Kottmannsdorf 1-1 Feldkirchen
06/09 21:00 FC Judenburg 3-0 SV Unzmarkt Frauenburg
Thứ ba, Ngày 08/09/2020
08/09 21:00 ASK St.Valentin 0-2 Askoe Oedt
08/09 22:30 SR Donaufeld Wien 1-1 ASK Elektra
08/09 22:59 FC Hochst 2-0 FC Blau Weiss Feldkirch
Thứ tư, Ngày 09/09/2020
09/09 00:00 Union Edelweiss 2-1 SPG Pregarten
09/09 00:00 Bad Schallerbach 3-2 Donau Linz
09/09 00:00 Union Mondsee 3-1 SV Grieskirchen
09/09 00:30 ASK Kohfidisch 1-4 SC Pinkafeld
09/09 00:30 ASV Schrems 3-2 St.Polten Amateure
09/09 01:00 Zams 3-0 SV Vols
09/09 22:59 SV Lochau 0-2 FC Egg
Thứ sáu, Ngày 11/09/2020
11/09 22:00 SV Ludmannsdorf 0-6 SK Austria Klagenfurt Amateure
Thứ bảy, Ngày 12/09/2020
12/09 00:00 Gleinstatten 0-5 USV Draxler Mooskirchen II
12/09 00:30 First Wien 1894 10-0 Slovan HAC
12/09 00:30 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 0-4 SV Strass
12/09 01:00 Zams 0-1 FC Natters
12/09 19:00 Sportunion Mauer 4-0 SV Donau
12/09 20:00 ASV 13 Vienna 2-2 FV Austria XIII
12/09 21:00 Stadlau 4-0 Post SV Wien
12/09 21:00 ASK Elektra 3-0 SV Gerasdorf Stammer
12/09 21:30 Admira Villach 2-1 SV Seeboden
12/09 21:30 SC Retz 1-1 Kottingbrunn
Chủ nhật, Ngày 13/09/2020
13/09 15:00 FC Gleisdorf 09 II 0-5 FSC Eggendorf Hartberg II
13/09 15:15 Favoritner AC 2-4 SC Mannsworth
13/09 15:30 ASK Klagenfurt 7-0 DSG Sele Zell
13/09 15:30 Waf Brigittenau 2-5 SV Wienerberger
13/09 16:00 FC Alberschwende 3-2 FC Nenzing
13/09 19:00 SV Donau Klagenfurt 3-3 Ruckersdorf
13/09 19:00 VfB Bezau 3-1 FC Schruns
13/09 21:00 St Jakob/Rosental 0-0 ATUS Ferach
13/09 21:30 SK Maria Saal 1-6 SVG Bleiburg
13/09 22:00 SPG Motz/Silz 3-0 SV Vols
Thứ ba, Ngày 15/09/2020
15/09 22:30 ESV Hitthaller St Michael 1-2 TUS Heiligenkreuz
Thứ tư, Ngày 16/09/2020
16/09 00:00 SV Ilz 2-4 SV Frauental
16/09 00:00 Usv Mettersdorf 2-1 SV Wildon
16/09 00:00 Wallern 1-4 Sportunion Sankt Martin
16/09 00:00 First Wien 1894 3-0 Post SV Wien
16/09 00:00 Weinland Gamlitz 3-0 SC Liezen
16/09 00:00 SV Lebring 1-1 SK Furstenfeld
16/09 00:30 SV Leithaprodersdorf 2-3 SC Pinkafeld
Thứ sáu, Ngày 18/09/2020
18/09 22:59 SC Mannsworth 3-1 Waf Brigittenau
18/09 22:59 TSV Kirchberg/Raab 3-0 SV Ilztal
Thứ bảy, Ngày 19/09/2020
19/09 00:00 TUS Heiligenkreuz 1-2 SV Lafnitz II
19/09 00:00 ATSV Wolfsberg 0-1 VST Volkermarkt
19/09 00:00 Union Edelweiss 0-0 Askoe Oedt
19/09 00:00 SV Wildon 1-1 ESV Hitthaller St Michael
19/09 00:30 SV Ruden 3-1 SK Austria Klagenfurt Amateure
19/09 00:30 Kremser SC 2-0 SCU Kilb
19/09 00:30 FC Deutschkreutz 4-2 ASK Kohfidisch
19/09 01:00 SV Schwechat 1-4 ASK Elektra
19/09 19:00 SV Wienerberger 1-0 SR Donaufeld Wien
19/09 20:30 ATUS Ferach 1-2 SV Kraig
19/09 21:00 FC Egg 1-2 Admira Dornbirn
19/09 21:00 Post SV Wien 0-0 Favoritner AC
19/09 21:00 SV Donau 0-0 Stadlau
19/09 21:00 Horitschon 1-1 SV St Margarethen
Chủ nhật, Ngày 20/09/2020
20/09 00:00 SV Lendorf 1-1 ASKO Gmund
20/09 15:30 Grossklein 3-1 TuS Rein
20/09 15:30 Slovan HAC 1-2 Sportunion Mauer
20/09 19:30 ASKO Kottmannsdorf 2-1 ASKO St.Michael/Bl
Thứ tư, Ngày 23/09/2020
23/09 00:00 Union Weisskirchen 5-0 Wallern
23/09 00:00 Gleinstatten 1-1 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
Thứ sáu, Ngày 25/09/2020
25/09 23:30 SAK Klagenfurt 4-2 SV Dellach Gail
25/09 23:55 SV Grieskirchen 1-4 Union Edelweiss
Thứ bảy, Ngày 26/09/2020
26/09 00:00 Donau Linz 2-3 Union St.Florian
26/09 00:00 SV Lebring 3-2 SC Stadtwerke Bruck/Mur
26/09 19:00 Sportunion Mauer 2-0 FV Austria XIII
26/09 19:30 SV Donau Klagenfurt 3-1 DSG Sele Zell
26/09 20:30 UFC Markt Allhau 0-4 FSG Oberpetersdorf
26/09 21:00 ASK Elektra 2-3 SV Wienerberger
26/09 21:00 Stadlau 1-0 Slovan HAC
26/09 21:00 SV Rader Nais Tobelbad 1-0 SU Rebenland
26/09 21:00 SR Donaufeld Wien 4-0 SC Mannsworth
26/09 21:00 ASV Spratzern 0-1 Langenrohr
26/09 22:00 SV St Margarethen 1-1 FC Deutschkreutz
Chủ nhật, Ngày 27/09/2020
27/09 00:00 SV Lafnitz II 5-3 SV Wildon
27/09 15:15 Favoritner AC 2-2 SV Donau
27/09 15:30 ASK Klagenfurt 2-2 SK St.Andra
27/09 15:30 Waf Brigittenau 6-0 Post SV Wien
27/09 16:00 FC Egg 2-2 FC Hochst
27/09 21:00 Admira Villach 1-2 Nussdorfer AC
Thứ tư, Ngày 30/09/2020
30/09 00:00 Union Mondsee 1-0 SV Friedburg Pondorf
30/09 00:00 SV Gossendorf Jaz 0-1 Gratkorn
30/09 00:00 SC Bruck An Der Mur 0-2 SV Frauental
30/09 00:15 SV Feldbach 3-7 FSC Eggendorf Hartberg II
30/09 00:15 OTSU Hallein 4-2 Puch
30/09 00:30 SV Innsbruck 4-2 Union Innsbruck
30/09 00:30 SC Pinkafeld 4-3 SC Bad Sauerbrunn
Thứ sáu, Ngày 02/10/2020
02/10 22:59 SV Schwechat 2-1 ASV 13 Vienna
Thứ bảy, Ngày 03/10/2020
03/10 00:00 TUS Heiligenkreuz 4-2 SV Lebring
03/10 00:00 Feldkirchen 2-1 SK Treibach
03/10 00:15 KAC 1909 1-2 ASKO Gmund
03/10 00:30 First Wien 1894 2-1 Sportunion Mauer
03/10 00:30 SV Fugen 2-0 SV Innsbruck
03/10 00:30 FC Berg 1-2 SV Strasswalchen
03/10 00:30 SC Kundl 0-0 SPG Motz/Silz
03/10 00:30 FC Deutschkreutz 4-1 SV Leithaprodersdorf
03/10 18:00 SV Kematen 3-2 SV Kirchbichl
03/10 19:00 SV Wienerberger 4-0 SV Gerasdorf Stammer
03/10 20:00 ATUS Ferach 6-1 ATSV Wolfsberg
03/10 20:00 SV Frauental ?-? SV Lafnitz II
03/10 20:00 FV Austria XIII 2-0 Stadlau
03/10 20:30 SC Retz 1-1 USV Scheiblingkirchen-Warth
03/10 21:00 ASK Klingenbach 1-4 ASV Siegendorf
03/10 21:00 Admira Dornbirn 5-2 VfB Bezau
03/10 21:00 FC Bizau ?-? FC Alberschwende
03/10 21:05 SV Wildon 1-2 ASK Voitsberg
03/10 22:59 FSG Oberpetersdorf 0-1 SC Bad Sauerbrunn
Chủ nhật, Ngày 04/10/2020
04/10 15:30 Slovan HAC 1-2 Favoritner AC
04/10 16:00 Langenrohr 0-1 USC Rohrbach
04/10 19:00 ASKO Kottmannsdorf 3-2 SK Maria Saal
04/10 21:00 UFC Altenmarkt 2-1 Hallwang
04/10 21:00 FC Andelsbuch 2-2 FC Nenzing
Thứ tư, Ngày 07/10/2020
07/10 00:00 First Wien 1894 3-2 FV Austria XIII
07/10 00:00 First Wien 1894 3-2 Austria Ohov
07/10 00:00 ATUS Barnbach 0-1 Gleinstatten
07/10 00:00 FC Gleisdorf 09 II 0-1 SV Pischelsdorf
07/10 00:00 Wallern 2-0 SPG Pregarten
07/10 21:30 St Jakob/Rosental 2-2 St Michael Bleiburg
Thứ sáu, Ngày 09/10/2020
09/10 22:59 SV Schwechat 2-1 SV Wienerberger
09/10 22:59 SV Gerasdorf Stammer 2-2 SC Mannsworth
09/10 23:30 SK Treibach 3-0 ATUS Ferach
09/10 23:30 SAK Klagenfurt 1-2 ASKO Kottmannsdorf
09/10 23:30 SV Innsbruck 3-2 SV Kematen
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 00:00 Hallwang 1-2 FC Berg
10/10 00:00 Gratkorn 1-0 SU Rebenland
10/10 00:00 USV Gnas 0-3 SK Furstenfeld
10/10 00:00 Bad Schallerbach 0-2 Union Mondsee
10/10 00:00 SV Lebring 4-1 SV Wildon
10/10 00:30 Ardagger 0-1 Kremser SC
10/10 19:00 Stadlau 3-1 First Wien 1894
10/10 20:00 ASK Elektra 3-0 Post SV Wien
10/10 20:00 SV Gussing 0-1 Horitschon
10/10 20:30 Admira Villach 6-0 SV Union Lind
10/10 21:00 Lustenau 2-1 FC Blau Weiss Feldkirch
10/10 21:00 SR Donaufeld Wien ?-? SV Donau
10/10 21:30 FC Natters 6-3 Union Innsbruck
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 00:00 SV Lafnitz II 2-2 Usv Mettersdorf
11/10 15:15 Favoritner AC 0-0 FV Austria XIII
11/10 15:30 Waf Brigittenau 2-2 Slovan HAC
11/10 15:30 ASK Klagenfurt 1-1 TSV Grafenstein
11/10 16:20 SV Strasswalchen 0-1 TSV Neumarkt
11/10 20:00 St Michael Bleiburg 3-2 Feldkirchen
11/10 20:00 DSG Ledenitzen ?-? Thal Assling
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 00:00 TuS Rein 1-1 Koflach
14/10 00:30 FC Zirl 2-1 FC Natters 0.90 0:0 0.90
14/10 01:00 SC Bad Sauerbrunn 2-5 FC Deutschkreutz 0.85 1/2:0 0.95
Thứ sáu, Ngày 16/10/2020
16/10 22:59 SC Mannsworth ?-? SV Schwechat
16/10 22:59 ASV Siegendorf ?-? UFC Markt Allhau
16/10 23:30 SK Treibach 4-1 St Michael Bleiburg 0.88 0:2 1/2 0.92
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 00:00 SV Pischelsdorf ?-? FSC Eggendorf Hartberg II
17/10 00:00 Usv Mettersdorf ?-? ASK Voitsberg
17/10 00:00 Wallern 4-0 Donau Linz
17/10 00:00 Union Edelweiss 4-4 SV Bad Ischl 0.98 0:1/2 0.82
17/10 00:10 KAC 1909 ?-? SAK Klagenfurt 0.86 0:1/4 0.94
17/10 00:30 Kottingbrunn 1-3 Ardagger 0.83 0:1/4 0.97
17/10 00:30 FC Deutschkreutz 5-4 SV Gussing 0.88 0:2 0.92
17/10 00:30 Parndorf 6-2 SV Leithaprodersdorf
17/10 01:00 Union Weisskirchen 2-0 SV Friedburg Pondorf 1.00 0:1 1/4 0.80
17/10 19:00 Sportunion Mauer 5-2 Stadlau
17/10 19:00 SV Wienerberger 3-0 ASV 13 Vienna
17/10 20:00 SC Retz 1-1 HarreitherWaldhofen
17/10 20:00 SV Frauental 1-3 SV Lebring
17/10 20:00 FV Austria XIII 2-1 Waf Brigittenau
17/10 20:00 St Jakob/Rosental 2-1 SK Maria Saal
17/10 20:30 SV Wildon 2-3 Rottenmann
17/10 21:00 Post SV Wien 0-0 SV Gerasdorf Stammer
17/10 22:00 ASK Klingenbach 3-2 SC Bad Sauerbrunn
17/10 23:15 FC Soll 0-4 SPG Motz/Silz
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 15:30 Slovan HAC 1-4 SR Donaufeld Wien
18/10 15:30 Annabichler SV 1-2 Ruckersdorf
18/10 16:00 FC Blau Weiss Feldkirch 2-1 VfB Bezau
18/10 18:45 ASKO Kottmannsdorf 6-0 VST Volkermarkt
18/10 20:00 ASV Siegendorf ?-? UFC Markt Allhau
18/10 20:30 SV Dellach Gail 2-4 ATSV Wolfsberg
18/10 21:00 SK Ebbs 6-0 Zams
Thứ ba, Ngày 20/10/2020
20/10 23:30 SV Gerasdorf Stammer 1-2 SV Schwechat 1.04 0:0 0.76
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 00:00 SV Donau 0-2 ASK Elektra 0.80 2:0 1.00
21/10 00:00 Usv Mettersdorf 3-3 ASK Voitsberg 1.01 0:0 0.79
21/10 00:00 TUS Heiligenkreuz 4-0 Weinland Gamlitz 0.84 0:1/4 0.96
21/10 00:30 SV Pischelsdorf 1-3 FSC Eggendorf Hartberg II
21/10 00:30 SV Kirchbichl ?-? SV Innsbruck 0.88 0:0 0.92
21/10 23:15 SV Dellach Gail 2-0 VST Volkermarkt
Thứ năm, Ngày 22/10/2020
22/10 00:00 First Wien 1894 7-0 ASV 13 Vienna
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020
23/10 01:00 SV St Margarethen 0-2 SC Ritzing
23/10 22:59 SAK Klagenfurt 1-0 St Jakob/Rosental
23/10 22:59 SV Gerasdorf Stammer 1-2 SV Donau
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 00:00 Weinland Gamlitz 3-2 SV Wildon
24/10 00:00 SV Lebring 0-1 Usv Mettersdorf
24/10 00:00 SV Eberstein 1-0 St Michael Lav
24/10 00:00 Gratkorn 0-0 ASK Mochart Koflach
24/10 00:05 SV Gossendorf Jaz 5-0 SV Strass
24/10 00:30 ASK Elektra 9-0 Slovan HAC
24/10 00:30 USC Rohrbach 1-2 Kremser SC
24/10 00:30 Langenrohr ?-? ASK Mannersdorf
24/10 19:00 SV Wienerberger 5-1 SC Mannsworth
24/10 19:00 SV Donau Klagenfurt 1-1 TSV Grafenstein
24/10 19:00 SV Kraig 4-0 ASKO Kottmannsdorf
24/10 19:30 FC Andelsbuch ?-? FC Egg
24/10 20:00 Horitschon ?-? FC Deutschkreutz
24/10 20:00 USC Eugendorf ?-? Hallwang
24/10 20:00 ASV 13 Vienna 2-2 Stadlau
24/10 21:00 SU Rebenland 0-3 Grossklein
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 16:15 Favoritner AC 1-4 Sportunion Mauer 0.78 3/4:0 1.02
25/10 16:15 SR Donaufeld Wien 1-1 FV Austria XIII 1.05 0:1/4 0.75
25/10 16:30 Donau Linz 2-2 SPG Pregarten 1.02 0:1/4 0.78
25/10 16:35 ASK Klagenfurt 2-0 Annabichler SV
25/10 20:00 Vorwarts Brigittenau 0-4 First Wien 1894
25/10 20:30 DSG Ledenitzen ?-? SGA Sirnitz
Thứ hai, Ngày 26/10/2020
26/10 17:00 FC Alberschwende 4-2 SC Gofis 0.80 0:1 3/4 1.00
26/10 20:00 SV Wildon 2-0 SC Liezen
26/10 20:00 ASV Spratzern ?-? Zwettl SC
26/10 20:00 SC Ortmann ?-? SCU Kilb
26/10 20:00 SV Rader Nais Tobelbad ?-? ASK Mochart Koflach
26/10 20:00 SV Innsbruck 4-3 Zams
26/10 20:00 USV Scheiblingkirchen-Warth 3-2 Langenrohr
26/10 20:00 KAC 1909 1-0 SAK Klagenfurt
26/10 20:00 DSG Sele Zell 0-0 SV Eberstein
26/10 20:00 Usv Mettersdorf 4-0 Rottenmann
26/10 20:00 TUS Heiligenkreuz 3-0 USV Gnas
26/10 20:30 SV Ludmannsdorf 0-0 St Michael Lav
26/10 21:00 VST Volkermarkt ?-? SV Lendorf
26/10 21:00 ATSV Wolfsberg ?-? SVG Bleiburg
26/10 22:00 USC Rohrbach 1-1 HarreitherWaldhofen
26/10 22:59 Kremser SC 3-1 Kottingbrunn
26/10 22:59 SV Ruden 0-1 Ruckersdorf
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 01:00 TuS Rein 4-2 Gleinstatten
28/10 01:30 UFC Fehring 3-0 SV Feldbach
28/10 01:30 St.Polten Amateure 1-6 SC Retz
28/10 01:30 SV Ilztal ?-? SVH Waldbach
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 00:00 SC Mannsworth ?-? ASV 13 Vienna
31/10 01:00 SPG Pregarten ?-? SV Friedburg Pondorf
31/10 01:00 USV Gnas 2-2 SV Wildon 0.90 0:1 0.90
31/10 01:00 SC Liezen 0-1 SV Frauental 0.88 1 3/4:0 0.92
31/10 01:00 Union Edelweiss 4-0 Bad Schallerbach 0.80 0:1 1/4 1.00
31/10 01:00 Weinland Gamlitz 0-5 Usv Mettersdorf 0.90 1 1/4:0 0.90
31/10 01:00 SV Ilz ?-? ASK Voitsberg
31/10 01:00 SV Lebring 0-2 SV Lafnitz II 1.26 1/4:0 0.59
31/10 01:10 KAC 1909 ?-? SV Kraig 0.90 0:1 0.90
31/10 01:30 Kremser SC 2-0 SC Ortmann 0.80 0:1 1/4 1.00
31/10 01:30 HarreitherWaldhofen ?-? USV Scheiblingkirchen-Warth
31/10 01:30 First Wien 1894 4-0 SR Donaufeld Wien 0.83 0:1 3/4 0.97
31/10 01:30 SC Kundl ?-? FC Zirl
31/10 02:00 SV Kematen 4-1 Zams 0.97 0:1/2 0.83
31/10 17:00 ASKO Kottmannsdorf ?-? ATSV Wolfsberg
31/10 20:00 TSV Grafenstein ?-? SV Ludmannsdorf
31/10 20:00 Stadlau 3-2 Favoritner AC
31/10 20:00 SC Furstenfeld 5-2 TUS Heiligenkreuz
31/10 20:00 USV Draxler Mooskirc 0-1 Grossklein
31/10 20:00 Sportunion Mauer 2-1 Waf Brigittenau
31/10 20:00 ATUS Barnbach ?-? SV Frohnleiten
31/10 20:00 FV Austria XIII 1-1 ASK Elektra
31/10 20:00 SC Retz ?-? Ardagger
31/10 20:00 ATUS Ferach 3-4 SV Dellach Gail
31/10 20:00 Post SV Wien 0-3 SV Wienerberger
31/10 20:30 Admira Dornbirn ?-? FC Nenzing
31/10 20:30 FC Egg ?-? Lustenau
31/10 21:00 Annabichler SV ?-? SC St Stefan
31/10 21:00 Leoben 4-2 SC Bruck An Der Mur
31/10 22:00 SV Donau 0-0 SV Schwechat
31/10 22:30 SV Innsbruck 2-1 FC Volders
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 16:30 ASK Klagenfurt 8-0 Gurnitz
01/11 16:30 Slovan HAC 3-3 SV Gerasdorf Stammer 1.00 1/4:0 0.80
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 01:00 SV Lafnitz II ?-? ASK Voitsberg
04/11 01:00 Weinland Gamlitz ?-? SV Frauental
04/11 01:30 SV Ilztal ?-? SVH Waldbach
04/11 01:30 ASK Mannersdorf ?-? SC Retz
Thứ bảy, Ngày 29/05/2021
29/05 22:25 SV Kraig 1-2 St Jakob/Rosental
Thứ sáu, Ngày 11/06/2021
11/06 22:59 SC Mannsworth 1-1 Post SV Wien 0.83 0:1 1/2 0.95
11/06 22:59 SR Donaufeld Wien 3-0 Sportunion Mauer 0.74 1/4:0 1.04
11/06 22:59 SV Gerasdorf Stammer 1-2 FV Austria XIII 0.95 1:0 0.83
Thứ bảy, Ngày 12/06/2021
12/06 00:00 SV Schwechat 2-0 Slovan Hutteldorfer AC 0.89 0:1 1/2 0.89
12/06 00:00 SV Schwechat ?-? Slovan HAC
12/06 00:10 First Wien 1894 4-0 ASK Elektra 0.68 0:1 1.11
12/06 20:00 SV Innsbruck 2-0 SK Ebbs
12/06 20:00 ASV 13 Vienna 0-2 Favoritner AC 0.79 0:0 0.99
12/06 21:00 SV Wienerberger 0-0 SV Donau
Chủ nhật, Ngày 13/06/2021
13/06 15:30 Waf Brigittenau 1-3 Stadlau 0.96 1/2:0 0.82
13/06 15:30 SV Vols 3-0 FC Zirl 0.85 0:1 0.93
Thứ tư, Ngày 16/06/2021
16/06 00:00 First Wien 1894 3-0 Favoritner AC 0.65 0:2 1/2 1.14
16/06 00:30 SC Mannsworth 2-2 ASV 13 Vienna 0.79 0:1/2 0.99
16/06 23:30 ATSV Wolfsberg 4-1 SVG Bleiburg
Thứ năm, Ngày 17/06/2021
17/06 00:00 VST Volkermarkt 4-0 SV Lendorf 0.88 0:0 0.92
Thứ sáu, Ngày 18/06/2021
18/06 22:59 SV Donau 0-1 SC Mannsworth 0.82 0:1/4 0.96
18/06 23:30 Sportunion Mauer 1-2 ASK Elektra 0.80 1/4:0 0.98
Thứ bảy, Ngày 19/06/2021
19/06 00:00 FC Zirl 0-1 SV Innsbruck 0.97 1 1/2:0 0.81
19/06 00:30 Zams 4-5 SV Kirchbichl 0.95 1/4:0 0.83
19/06 20:00 Stadlau 1-2 SR Donaufeld Wien 0.88 1/4:0 0.90
19/06 21:00 Post SV Wien 0-0 ASV 13 Vienna 1.04 0:0 0.74
19/06 21:00 VST Volkermarkt ?-? Feldkirchen
19/06 21:00 FV Austria XIII 4-0 SV Schwechat 0.96 0:1/2 0.82
19/06 22:00 Favoritner AC 0-3 Vorwarts Brigittenau 0.95 0:3/4 0.83
19/06 22:30 First Wien 1894 6-1 SV Gerasdorf Stammer 0.91 0:4 0.87
19/06 22:30 ATSV Wolfsberg 2-1 SV Lendorf 0.68 0:1 1.11
19/06 22:59 SV Kraig 3-4 KAC 1909 0.82 1/2:0 0.96
19/06 23:30 SV Kematen 1-0 SK Ebbs 0.82 0:0 0.96
Chủ nhật, Ngày 20/06/2021
20/06 15:30 Annabichler SV 0-4 SC St Stefan
20/06 15:30 Slovan HAC 1-3 SV Wienerberger 0.70 1:0 1.08
Thứ tư, Ngày 23/06/2021
23/06 22:59 ASKO Kottmannsdorf 1-1 ATSV Wolfsberg
Thứ năm, Ngày 24/06/2021
24/06 00:00 SV Lendorf 6-3 SVG Bleiburg
Thứ sáu, Ngày 25/06/2021
25/06 21:00 VST Volkermarkt ?-? Feldkirchen
25/06 22:59 SV Donau Klagenfurt 0-4 ASK Klagenfurt
25/06 22:59 SV Gerasdorf Stammer 1-3 Sportunion Mauer 0.96 3/4:0 0.82
25/06 22:59 SC Mannsworth 0-2 Slovan HAC 0.93 0:1 1/4 0.85
25/06 23:15 SR Donaufeld Wien 2-2 Favoritner AC 0.86 0:1 1/4 0.92
Thứ bảy, Ngày 26/06/2021
26/06 00:00 SV Schwechat 0-3 First Wien 1894 1.07 1 3/4:0 0.71
26/06 00:30 FC Zirl 0-1 FC Volders
26/06 21:00 ASK Elektra 2-2 Stadlau 0.79 0:1 1/4 1.01
26/06 21:00 SV Wienerberger 1-0 FV Austria XIII 1.04 0:1/4 0.76
26/06 21:00 Post SV Wien 1-1 SV Donau 0.77 1/2:0 1.03
26/06 22:00 SAK Klagenfurt 2-3 SK Treibach
26/06 22:00 ASV 13 Vienna 2-4 Waf Brigittenau
26/06 22:30 SVG Bleiburg 2-3 ASKO Kottmannsdorf
26/06 22:30 SK Maria Saal 1-0 St Michael Bleiburg
26/06 22:59 ASKO Gmund 0-3 ATUS Ferach
26/06 22:59 SK St Johann 1-3 SV Innsbruck
26/06 22:59 FC Natters 4-0 SK Ebbs
26/06 22:59 ATSV Wolfsberg 0-2 KAC 1909
26/06 22:59 Union Innsbruck 3-0 FC Soll
Chủ nhật, Ngày 27/06/2021
27/06 15:30 Gurnitz 1-2 Annabichler SV
27/06 22:30 SC Landskron 2-5 Thal Assling
Thứ tư, Ngày 30/06/2021
30/06 00:00 SC Mannsworth 0-2 SV Schwechat 0.86 1/4:0 0.92
30/06 23:30 Favoritner AC ?-? ASK Elektra
Thứ năm, Ngày 01/07/2021
01/07 23:30 Sportunion Mauer 0-0 SV Schwechat 0.91 0:1/2 0.85
01/07 23:30 SV Donau 4-0 ASV 13 Vienna 0.94 0:1/4 0.82
Thứ sáu, Ngày 02/07/2021
02/07 22:59 Stadlau 3-2 SV Gerasdorf Stammer
Thứ bảy, Ngày 03/07/2021
03/07 00:00 First Wien 1894 2-1 SV Wienerberger
03/07 21:00 Slovan HAC 4-2 Post SV Wien
03/07 21:00 FV Austria XIII 1-0 SC Mannsworth
Chủ nhật, Ngày 04/07/2021
04/07 15:30 Waf Brigittenau 1-3 SR Donaufeld Wien
Chủ nhật, Ngày 18/07/2021
18/07 21:00 FC Horbranz 4-1 FC Schruns
Thứ sáu, Ngày 23/07/2021
23/07 23:30 SC St Stefan ?-? SGA Sirnitz
23/07 23:45 Villacher SV 6-2 Nussdorfer AC
Thứ bảy, Ngày 24/07/2021
24/07 00:00 ATSV Wolfsberg 2-0 St Michael Bleiburg
24/07 22:45 SK Maria Saal 3-0 SV Kraig 0.80 3/4:0 1.00
24/07 22:59 WAC St Andra II 1-1 ATUS Ferach 0.93 1/2:0 0.88
24/07 22:59 Admira Villach 1-5 St Jakob/Rosental 0.80 1/2:0 1.00
Chủ nhật, Ngày 25/07/2021
25/07 16:00 SV Gallizien 1-2 ASKO Wolfnitz 1.00 1 1/4:0 0.80
25/07 16:35 SK Austria Klagenfurt Amateure 1-1 St Michael Lav 0.80 0:1 3/4 1.00
Thứ tư, Ngày 28/07/2021
28/07 23:30 FC Hochst 3-1 VfB Bezau 0.85 1/4:0 0.95
Thứ sáu, Ngày 30/07/2021
30/07 23:30 St Jakob/Rosental 0-0 ASK Klagenfurt 0.78 0:3/4 1.03
30/07 23:30 SAK Klagenfurt 2-1 ATSV Wolfsberg 0.90 0:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 31/07/2021
31/07 00:00 SC Bruck An Der Mur 1-2 SV Wildon
31/07 00:00 SV Lebring 2-0 Leoben 0.85 3/4:0 0.95
31/07 00:25 Parndorf 4-0 SV St Margarethen 0.88 0:1/2 0.93
31/07 00:30 Usv Mettersdorf 2-0 TUS Heiligenkreuz 0.88 0:3/4 0.93
31/07 00:30 SC Kundl 1-0 FC Natters 0.80 0:3/4 1.00
31/07 01:30 FC Deutschkreutz ?-? ASK Kohfidisch 0.83 0:1 1/4 0.98
31/07 20:00 Rheindorf Altach B 3-3 FC Alberschwende 0.95 0:1/4 0.85
31/07 21:30 Gurnitz 1-4 SV Gallizien 0.90 0:0 0.90
31/07 22:59 ATUS Ferach 3-0 SVG Bleiburg 0.75 0:1 1/4 1.05
Chủ nhật, Ngày 01/08/2021
01/08 15:30 SPG Motz/Silz 4-2 SK Ebbs 0.73 0:1 1/4 1.08
01/08 22:00 SV Seeboden 1-3 SV Sachsenburg 0.70 3/4:0 1.10
01/08 22:59 SV Ludmannsdorf 1-0 ASKO Wolfnitz 0.93 1/2:0 0.88
Thứ sáu, Ngày 06/08/2021
06/08 22:59 ASKO Kottmannsdorf 3-3 SV Lendorf 0.68 0:1 1.15
06/08 22:59 ASK Klagenfurt ?-? St Michael Bleiburg 0.95 0:1 3/4 0.85
Thứ bảy, Ngày 07/08/2021
07/08 00:00 Grossklein 4-1 Gleinstatten 0.83 0:1 3/4 0.98
07/08 00:00 SV Lafnitz II ?-? Weinland Gamlitz 0.78 0:1 1.03
07/08 00:00 SV Strass 1-1 SV Rader Nais Tobelbad 0.90 0:0 0.90
07/08 00:30 FC Zirl 1-5 SV Kematen 0.83 0:1/4 0.98
07/08 00:30 SV Leithaprodersdorf 1-2 ASV Siegendorf 0.88 1:0 0.93
07/08 18:00 Leoben 6-0 SV Ilz 0.85 0:1 1/2 0.95
07/08 22:30 Admira Villach 1-4 SAK Klagenfurt
Chủ nhật, Ngày 08/08/2021
08/08 00:00 SC Bad Sauerbrunn 2-0 FC Deutschkreutz 0.88 3/4:0 0.93
08/08 15:30 ESV Hitthaller St Michael 0-2 SV Lebring 1.00 1:0 0.80
Thứ ba, Ngày 10/08/2021
10/08 22:59 FC Blau Weiss Feldkirch 0-1 SC Fussach 0.78 2 3/4:0 1.03
10/08 22:59 ATUS Ferach 2-0 ASKO Kottmannsdorf 1.03 0:1/4 0.78
10/08 23:30 Rheindorf Altach B 2-3 FC Hochst 0.90 0:0 0.90
10/08 23:40 SAK Klagenfurt 2-2 ASK Klagenfurt 0.90 0:0 0.90
Thứ tư, Ngày 11/08/2021
11/08 23:15 St Jakob/Rosental 2-1 SVG Bleiburg 0.90 0:3 3/4 0.90
11/08 23:30 SV Ludesch 1-5 FC Alberschwende 0.98 1/4:0 0.83
11/08 23:30 FC Andelsbuch 3-4 SC Gofis 0.98 0:1/2 0.83
Thứ năm, Ngày 12/08/2021
12/08 00:00 Feldkirchen 3-3 ATSV Wolfsberg 0.90 0:0 0.90
12/08 00:00 VST Volkermarkt 1-0 SK Maria Saal 0.85 0:1/2 0.95
Thứ sáu, Ngày 13/08/2021
13/08 22:45 Villacher SV 2-2 WSG Radenthein 0.75 0:1 1.05
13/08 22:59 SV Kraig 3-0 SV Lendorf 0.85 0:1/4 0.95
Thứ bảy, Ngày 14/08/2021
14/08 00:00 Weinland Gamlitz 1-3 TUS Heiligenkreuz 0.98 1 1/2:0 0.83
14/08 00:30 SV Kematen 4-1 Munster 1.03 0:1/4 0.78
14/08 00:30 Kottingbrunn ?-? Langenrohr 1.00 0:1/2 0.80
14/08 00:30 Zwettl SC 1-0 SC Retz 0.98 3/4:0 0.83
14/08 00:30 HarreitherWaldhofen 1-0 St.Polten Amateure 1.05 0:1/4 0.75
14/08 17:00 FC Berg 2-3 TSV Neumarkt 0.85 0:0 0.95
14/08 22:00 Horitschon 3-2 SV Gussing 0.95 0:3/4 0.85
14/08 22:30 Admira Villach 0-4 Feldkirchen 0.75 1/4:0 1.05
14/08 22:59 SV Lochau 3-1 SV Ludesch 0.70 0:1 3/4 1.10
Chủ nhật, Ngày 15/08/2021
15/08 15:30 WAC St Andra II 1-4 SAK Klagenfurt 1.00 1/4:0 0.80
15/08 15:30 ASK Klagenfurt 2-5 SV Dellach Gail 0.95 3/4:0 0.85
15/08 21:00 ASKO Kottmannsdorf 3-0 VST Volkermarkt 0.93 1/4:0 0.88
Thứ năm, Ngày 19/08/2021
19/08 00:30 TSU Bramberg 3-3 FC Berg 0.85 0:3/4 0.95
Thứ sáu, Ngày 20/08/2021
20/08 22:59 SV Donau 1-3 Slovan Hutteldorfer AC 0.85 0:1/4 0.95
20/08 22:59 St Jakob/Rosental 1-3 ASKO Kottmannsdorf 0.93 0:1 0.88
20/08 22:59 SV Gerasdorf Stammer 1-4 Favoritner AC 1.05 0:1/4 0.75
Thứ bảy, Ngày 21/08/2021
21/08 00:30 Langenrohr 1-1 Zwettl SC 0.85 0:1/4 0.95
21/08 00:30 SC Bad Sauerbrunn 1-4 SV Oberwart 0.80 0:0 1.00
21/08 01:00 SV Schwechat 0-1 SC Mannsworth 0.78 0:3/4 1.03
Chủ nhật, Ngày 22/08/2021
22/08 15:30 SK Furstenfeld 0-2 Leoben 1.00 1/4:0 0.80
22/08 22:00 St Michael Bleiburg 3-4 SK Maria Saal 0.78 1:0 1.03
Thứ tư, Ngày 25/08/2021
25/08 00:05 SV Lebring 1-2 SV Frauental 0.90 0:0 0.90
Thứ sáu, Ngày 27/08/2021
27/08 00:25 FC Berg 3-2 UFC Altenmarkt 1.10 0:1/2 0.70
27/08 22:30 SR Donaufeld Wien 1-0 Helfort 15 0.75 0:1 1/4 1.05
27/08 23:05 SC Ostbahn XI 5-2 Post SV Wien 1.00 0:0 0.80
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 00:00 Usv Mettersdorf 4-0 SK Furstenfeld 0.95 0:1/2 0.85
28/08 00:00 WAC St Andra II 1-4 Feldkirchen 0.83 1/2:0 0.98
28/08 00:00 SV Lebring ?-? TUS Heiligenkreuz 0.83 0:1/4 0.98
28/08 00:00 ASK Voitsberg 4-2 SV Wildon 0.75 0:1 3/4 1.05
28/08 00:00 Union Edelweiss 1-4 Union Mondsee 0.98 0:1/2 0.83
28/08 00:30 Kremser SC ?-? ASV Schrems 0.75 0:1 3/4 1.05
28/08 00:30 HarreitherWaldhofen 0-1 SC Retz 0.80 3/4:0 1.00
28/08 00:40 SC Mannsworth 4-0 SV Wienerberger 0.85 1/4:0 0.95
28/08 19:00 Sportunion Mauer 0-0 Stadlau 0.70 0:1 1/4 1.10
28/08 20:00 ASV 13 Vienna 3-3 Slovan HAC 0.73 1:0 1.08
28/08 21:00 FV Austria XIII 1-4 SV Donau 0.78 0:1 3/4 1.03
28/08 21:00 Horitschon 0-1 SC Bad Sauerbrunn 1.08 0:1/4 0.73
28/08 22:00 Admira Villach 2-0 ASKO Gmund 0.75 1/4:0 1.05
28/08 22:59 SV St Margarethen 0-6 SC Ritzing 0.88 1:0 0.93
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 15:15 Favoritner AC 1-1 SV Schwechat 0.88 0:0 0.93
29/08 15:30 ASK Klagenfurt 1-0 ATSV Wolfsberg 0.98 0:1/2 0.83
29/08 15:30 Waf Brigittenau 0-1 SV Gerasdorf Stammer 0.88 0:1/2 0.93
29/08 20:30 ASKO Kottmannsdorf 0-0 St Michael Bleiburg 0.90 0:3 0.90
Thứ sáu, Ngày 03/09/2021
03/09 01:00 Donau Linz 3-2 Union Weisskirchen 0.93 1/2:0 0.88
03/09 22:30 St Jakob/Rosental 2-2 SV Kraig 0.88 0:1 0.93
03/09 22:59 Post SV Wien 0-3 Sportunion Mauer 1.10 1 1/4:0 0.70
03/09 22:59 SV Donau ?-? SC Ostbahn XI 1.05 0:1/4 0.75
03/09 22:59 SV Gerasdorf Stammer 0-4 SR Donaufeld Wien 1.03 1 1/2:0 0.78
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 00:00 VST Volkermarkt 0-1 SV Lendorf 1.00 0:1/2 0.80
04/09 00:00 SV Strass 1-1 SV Frohnleiten 0.75 3/4:0 1.05
04/09 00:00 TSV Neumarkt 2-3 SV Burmoos 0.90 0:1 0.90
04/09 00:00 SC Bruck An Der Mur 0-2 Weinland Gamlitz 0.90 0:1/2 0.90
04/09 00:00 Usv Mettersdorf 1-1 USV Gnas 0.90 0:2 0.90
04/09 00:00 TUS Heiligenkreuz 0-0 SV Ilz 0.93 0:3/4 0.88
04/09 00:00 SV Wildon 1-1 SV Lebring 0.85 1/4:0 0.95
04/09 00:30 SC Bad Sauerbrunn 1-3 SC Pinkafeld 0.80 1/2:0 1.00
04/09 01:00 SV Schwechat 2-0 Waf Brigittenau 0.85 0:1 1/4 0.95
04/09 01:15 Kremser SC 5-0 USC Rohrbach 0.70 0:1 3/4 1.10
04/09 19:30 SC Landskron 8-0 SV Matrei 0.90 0:2 1/4 0.90
04/09 19:30 SC Golling 1-1 OTSU Hallein 0.93 1/2:0 0.88
04/09 19:30 SV Wienerberger 3-1 Favoritner AC 0.95 1/4:0 0.85
04/09 21:00 Stadlau 4-1 SC Mannsworth 0.93 1/4:0 0.88
04/09 21:00 Slovan Hutteldorfer AC 2-2 FV Austria XIII 0.83 1/4:0 0.98
04/09 22:00 FC Deutschkreutz 5-0 Horitschon 0.90 0:1 0.90
04/09 22:59 UFC Altenmarkt 4-0 Puch 1.03 0:1 0.78
04/09 23:30 FSG Oberpetersdorf 1-4 SV Oberwart 1.00 2 1/4:0 0.80
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 17:30 SK Austria Klagenfurt Amateure 3-1 ASKO Mittlern 0.80 0:0 1.00
05/09 22:00 SV Frauental ?-? Leoben 0.88 3/4:0 0.93
Thứ ba, Ngày 07/09/2021
07/09 23:45 FC Zirl 0-6 SC Mils 05 0.95 1 3/4:0 0.85
07/09 23:45 Gratkorn 1-2 ATUS Barnbach 0.88 0:1/2 0.93
Thứ năm, Ngày 09/09/2021
09/09 00:30 SV Kirchbichl 2-0 Innsbrucker AC 0.85 0:1/2 0.95
Thứ sáu, Ngày 10/09/2021
10/09 22:59 SC Ostbahn XI 3-4 Slovan HAC 0.98 0:1/4 0.83
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 00:00 WAC St Andra II 2-0 Admira Villach 0.75 1/4:0 1.05
11/09 00:00 SV Lebring 2-3 Rottenmann 0.80 0:1 1.00
11/09 00:15 KAC 1909 1-1 SAK Klagenfurt 0.85 3/4:0 0.95
11/09 00:30 ASV Siegendorf 3-1 SC Bad Sauerbrunn 0.75 0:3/4 1.05
11/09 00:30 SC Kundl 5-1 SC Mils 05 0.98 0:1/4 0.83
11/09 00:30 Kremser SC ?-? SC Ortmann 0.53 0:1 3/4 1.43
11/09 00:30 SV Kematen 4-1 Union Innsbruck 0.83 0:2 0.98
11/09 18:30 UFC Siezenheim 5-0 UFC Altenmarkt 0.85 0:1/4 0.95
11/09 19:00 Sportunion Mauer 1-0 SV Donau 0.93 0:1/2 0.88
11/09 20:00 ASV 13 Vienna 0-3 FV Austria XIII 0.90 1:0 0.90
11/09 20:00 SR Donaufeld Wien 4-2 SV Schwechat 0.93 0:1 1/4 0.88
11/09 22:30 Innsbrucker AC 1-3 Munster 08 0.88 0:1/4 0.93
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 15:15 Favoritner AC 2-1 Stadlau 0.83 0:0 0.98
12/09 15:30 ASK Klagenfurt 3-0 ASKO Gmund 1.00 0:3/4 0.80
12/09 15:30 Waf Brigittenau 2-1 SV Wienerberger 0.88 3/4:0 0.93
12/09 15:30 SV Vols ?-? SPG Motz/Silz 1.00 3/4:0 0.80
12/09 19:30 ASKO Kottmannsdorf 1-1 SV Dellach Gail 0.93 1/2:0 0.88
12/09 22:00 FC Natters 6-1 SK Ebbs 0.75 1/4:0 1.05
Thứ ba, Ngày 14/09/2021
14/09 23:30 TUS Heiligenkreuz 1-1 Leoben 1.03 1 1/2:0 0.78
Thứ tư, Ngày 15/09/2021
15/09 00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 5-2 Gleinstatten 0.90 0:1 1/2 0.90
15/09 00:00 SC Bruck An Der Mur 4-2 SV Lebring 0.90 0:0 0.90
15/09 00:00 USV Gnas 3-0 Weinland Gamlitz 1.03 0:1/2 0.78
15/09 00:00 SV Gossendorf Jaz 1-1 SV Rader Nais Tobelbad 0.90 0:0 0.90
15/09 00:00 SC Furstenfeld ?-? SV Frauental
15/09 00:00 SV Wildon 2-0 SC Liezen 0.78 0:1/2 1.03
15/09 00:00 Usv Mettersdorf 0-3 ASK Voitsberg 1.03 0:0 0.78
15/09 00:30 FC Zirl 2-1 Innsbrucker AC 0.93 1 1/4:0 0.88
15/09 22:30 SK Meiningen 0-1 SV Lochau 0.90 1:0 0.90
Thứ sáu, Ngày 17/09/2021
17/09 22:59 SAK Klagenfurt 4-2 SV Kraig 0.93 0:1 1/4 0.88
17/09 23:30 St Jakob/Rosental 2-2 ATUS Ferach 1.00 0:1/4 0.80
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 00:00 TSV Neumarkt 0-3 OTSU Hallein 0.85 3/4:0 0.95
18/09 00:00 Weinland Gamlitz 3-0 SK Furstenfeld 1.10 1/2:0 0.70
18/09 00:30 SC Bad Sauerbrunn 0-2 Parndorf 0.90 1:0 0.90
18/09 00:30 FC Deutschkreutz 0-2 ASV Siegendorf 0.75 1/2:0 1.05
18/09 19:00 SV Kematen 2-1 SC Kundl
18/09 21:00 Admira Villach 3-1 SVG Bleiburg
18/09 22:00 SV Gussing 0-1 UFC Markt Allhau
Chủ nhật, Ngày 19/09/2021
19/09 00:00 Leoben ?-? SV Wildon
19/09 15:30 Slovan HAC 2-2 Sportunion Mauer 0.98 1/2:0 0.83
19/09 15:30 ASK Klagenfurt 2-0 WAC St Andra II 0.85 0:1 0.95
19/09 22:00 SK Ebbs 1-2 FC Volders 0.85 0:1/4 0.95
Thứ tư, Ngày 22/09/2021
22/09 00:00 USV Draxler Mooskirc 4-0 SV Rader Nais Tobelbad 0.85 0:3/4 0.95
Thứ sáu, Ngày 24/09/2021
24/09 00:30 St.Polten Amateure 5-0 ASK Mannersdorf 0.85 0:2 1/2 0.95
24/09 22:59 SV Gerasdorf Stammer 0-2 SV Schwechat 0.90 1/2:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 00:00 VST Volkermarkt 2-2 St Jakob/Rosental
25/09 00:00 SV Pachern 4-1 ATUS Barnbach 0.95 1:0 0.85
25/09 00:00 USV Gnas 2-2 SV Lebring 0.88 0:1/2 0.93
25/09 00:00 SV Strass 2-3 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 0.90 0:1/2 0.90
25/09 00:30 Parndorf 4-0 FC Deutschkreutz 0.90 0:1 3/4 0.90
25/09 00:30 SV St Margarethen ?-? SC Bad Sauerbrunn 0.93 1/2:0 0.88
25/09 00:30 Zams 0-5 SC Mils 05 0.93 2 3/4:0 0.88
25/09 00:30 SC Kundl 2-2 Union Innsbruck 0.90 0:2 0.90
25/09 00:30 SV Leithaprodersdorf 1-1 SV Gussing 1.00 0:1/2 0.80
25/09 00:30 Kottingbrunn 0-0 Ardagger 0.93 1/2:0 0.88
25/09 20:00 ASV 13 Vienna 1-0 SC Ostbahn XI 0.90 3/4:0 0.90
25/09 20:00 SR Donaufeld Wien ?-? Stadlau 0.95 0:1 1/2 0.85
25/09 22:00 SV Lochau 2-1 SC Gofis 0.93 0:1/4 0.88
Chủ nhật, Ngày 26/09/2021
26/09 00:00 ASV Siegendorf 7-0 FSG Oberpetersdorf 0.93 0:2 1/2 0.88
26/09 00:00 SV Kraig 0-5 SV Dellach Gail 0.85 1 3/4:0 0.95
26/09 00:30 Zwettl SC 1-1 SC Ortmann 0.93 0:1/4 0.88
26/09 15:15 Favoritner AC ?-? SV Donau 0.90 0:0 0.90
26/09 15:30 Waf Brigittenau 2-3 Post SV Wien 0.70 0:1/2 1.10
26/09 16:00 SK Maria Saal 1-1 Admira Villach 0.90 0:0 0.90
26/09 16:00 SV Strasswalchen 11-2 Puch 0.90 0:2 1/2 0.90
26/09 19:30 ASKO Kottmannsdorf 2-0 ATSV Wolfsberg 0.70 0:1/4 1.10
Thứ tư, Ngày 29/09/2021
29/09 00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 4-1 SV Pachern 0.85 0:3/4 0.95
29/09 01:00 FC Mistelbach 1-2 ASV Vosendorf 0.88 0:1/2 0.93
Thứ sáu, Ngày 01/10/2021
01/10 22:59 SAK Klagenfurt 2-2 ATUS Ferach 1.08 0:1/4 0.73
01/10 22:59 SC Ostbahn XI 1-3 Sportunion Mauer 1.00 1:0 0.80
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021
02/10 00:00 SV Lebring ?-? Weinland Gamlitz 0.93 0:3/4 0.88
02/10 00:00 SV Ilz 2-2 USV Gnas 0.78 0:0 1.03
02/10 00:30 ASK Mannersdorf ?-? USV Scheiblingkirchen-Warth 0.90 4:0 0.90
02/10 00:30 FC Deutschkreutz 3-2 SV St Margarethen 0.75 0:1 1/4 1.05
02/10 00:30 TSV Neumarkt 3-1 SC Golling 0.95 1/4:0 0.85
02/10 01:00 SV Schwechat 5-0 ASV 13 Vienna 0.80 0:1 1.00
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 15:30 SV Frauental 0-2 SV Wildon 0.80 0:1 1/4 1.00
03/10 15:30 ASK Klagenfurt 2-4 SK Maria Saal 0.93 0:1 0.88
03/10 16:00 Lustenau 3-0 SC Fussach 0.98 0:1/2 0.83
03/10 20:00 St Michael Bleiburg 0-3 VST Volkermarkt 0.83 1/2:0 0.98
Thứ tư, Ngày 06/10/2021
06/10 00:00 TuS Rein 3-0 Gratkorn 0.83 0:1/4 0.98
Thứ sáu, Ngày 08/10/2021
08/10 22:59 SV Gerasdorf Stammer 0-2 Stadlau 1.03 1:0 0.78
08/10 22:59 SV Schwechat 0-1 SV Wienerberger 0.88 0:1/2 0.93
08/10 23:30 St Jakob/Rosental 2-2 St Michael Bl 0.80 0:1 1.00
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 00:00 Weinland Gamlitz ?-? SV Ilz
09/10 00:00 SV Strass 0-2 Gratkorn 0.88 0:1/2 0.93
09/10 00:10 KAC 1909 4-0 Admira Villach 1.03 0:3/4 0.78
09/10 00:30 Parndorf 1-2 SV Oberwart 0.85 0:1/4 0.95
09/10 00:30 SC Mannsworth 2-1 SC Ostbahn XI 1.03 0:3/4 0.78
09/10 00:30 Langenrohr 1-3 ASV Spratzern 1.03 0:1 0.78
09/10 00:30 ASV Siegendorf 2-0 Horitschon 0.73 0:1 3/4 1.08
09/10 00:30 SV Leithaprodersdorf 1-3 SC Bad Sauerbrunn 0.98 0:1/4 0.83
09/10 00:30 St.Polten Amateure 7-1 USC Rohrbach 0.90 0:3/4 0.90
09/10 19:00 FC Blau Weiss Feldkirch 0-4 FC Nenzing 0.90 2 1/2:0 0.90
09/10 19:00 SC Golling 2-2 USC Eugendorf 1.00 1/2:0 0.80
09/10 20:00 SR Donaufeld Wien ?-? SV Donau 0.80 0:1 1/2 1.00
09/10 20:00 ASV 13 Vienna ?-? Sportunion Mauer 0.90 2 1/2:0 0.90
09/10 21:00 SV Wildon ?-? SV Lafnitz II 0.88 1/4:0 0.93
09/10 22:00 SC Ritzing 3-3 ASK Kohfidisch 0.90 0:2 1/2 0.90
09/10 23:30 SV Kraig 2-2 ATSV Wolfsberg 0.83 1/2:0 0.98
Chủ nhật, Ngày 10/10/2021
10/10 15:15 Favoritner AC 2-1 FV Austria XIII 0.80 1/4:0 1.00
10/10 15:30 Waf Brigittenau 2-5 Slovan HAC 0.85 1/2:0 0.95
10/10 15:30 FC Natters 1-3 SPG Motz/Silz 0.90 1 1/4:0 0.90
10/10 16:00 Innsbrucker AC ?-? SV Kematen 0.88 1/4:0 0.93
10/10 19:10 ASKO Kottmannsdorf 1-3 ASK Klagenfurt 0.80 0:1 1/4 1.00
10/10 21:00 ASK Klingenbach 1-1 SV Gussing 0.90 0:1 1/4 0.90
Thứ ba, Ngày 12/10/2021
12/10 23:45 SV Lebring 1-3 Weinland Gamlitz 0.83 0:3/4 0.98
Thứ năm, Ngày 14/10/2021
14/10 00:00 SV Donau 2-1 Favoritner AC 1.00 0:3/4 0.80
Thứ sáu, Ngày 15/10/2021
15/10 22:59 SC Ostbahn XI 2-0 Favoritner AC 0.88 0:0 0.93
15/10 23:30 SAK Klagenfurt 0-1 St Jakob/Rosental 0.88 0:1/2 0.93
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 2-0 SV Frohnleiten 1.00 0:3/4 0.80
16/10 00:00 Leoben ?-? USV Gnas 0.40 0:1 3/4 1.85
16/10 00:00 SV Lebring 1-0 SK Furstenfeld 0.93 3/4:0 0.88
16/10 00:00 Feldkirchen 0-1 ATUS Ferach 0.93 0:0 0.88
16/10 00:30 Kremser SC 2-0 SCU Kilb 0.80 0:2 1/4 1.00
16/10 00:30 FC Deutschkreutz 5-4 SV Leithaprodersdorf 0.95 0:1 1/4 0.85
16/10 00:30 SC Bad Sauerbrunn 1-4 SC Ritzing 0.83 1/4:0 0.98
16/10 00:30 ASK Mannersdorf 0-3 Langenrohr 1.00 1 1/4:0 0.80
16/10 19:00 Sportunion Mauer ?-? SC Mannsworth 0.95 0:1 1/2 0.85
16/10 20:00 SV Frauental ?-? SC Bruck An Der Mur 0.90 0:1 0.90
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 00:00 SV Lafnitz II 4-2 Rottenmann 0.85 0:1 1/4 0.95
17/10 15:30 ASK Klagenfurt 3-5 KAC 1909 1.00 0:1/4 0.80
17/10 15:30 Slovan HAC 1-1 SR Donaufeld Wien 0.80 1 1/4:0 1.00
17/10 16:00 Union Innsbruck 5-2 FC Zirl 1.00 0:1/4 0.80
Thứ tư, Ngày 20/10/2021
20/10 00:00 SK Furstenfeld 1-1 TUS Heiligenkreuz 0.75 0:1/2 1.05
20/10 00:00 Weinland Gamlitz ?-? SV Ilz 0.90 0:1/4 0.90
20/10 00:00 Gratkorn 2-1 SV Pachern 0.80 0:3/4 1.00
Thứ sáu, Ngày 22/10/2021
22/10 22:59 SV Gerasdorf Stammer 0-3 SV Donau 0.90 1 3/4:0 0.90
22/10 22:59 SV Schwechat 4-0 Post SV Wien 0.85 0:1 1/4 0.95
22/10 23:30 St Jakob/Rosental 1-2 SV Dellach Gail 0.88 1/2:0 0.93
Thứ bảy, Ngày 23/10/2021
23/10 00:00 SV Lebring 2-0 SV Ilz 0.93 0:1/2 0.88
23/10 00:00 SC Bruck An Der Mur 3-3 SV Lafnitz II 1.00 1 1/4:0 0.80
23/10 00:09 KAC 1909 1-0 WAC St Andra II 0.93 0:3/4 0.88
23/10 19:00 FC Blau Weiss Feldkirch 2-1 FC Horbranz 0.80 3/4:0 1.00
23/10 20:00 SR Donaufeld Wien 10-0 FV Austria XIII 0.75 0:1 3/4 1.05
23/10 20:00 ASV 13 Vienna 3-1 SC Mannsworth 0.90 0:0 0.90
23/10 22:00 SV Kraig 3-0 ASK Klagenfurt 0.88 1/2:0 0.93
Chủ nhật, Ngày 24/10/2021
24/10 15:15 Favoritner AC 1-4 Sportunion Mauer 0.80 1 1/4:0 1.00
24/10 15:30 Waf Brigittenau 1-4 SC Ostbahn XI 1.10 0:0 0.70
24/10 15:30 FC Volders 0-2 SC Mils 05 1.00 1:0 0.80
24/10 15:30 SV Strass 1-1 SU Rebenland 0.93 0:0 0.88
24/10 18:30 ASKO Kottmannsdorf 2-3 SVG Bleiburg 0.83 0:1 3/4 0.98
24/10 20:00 St Michael Bleiburg 1-0 SAK Klagenfurt 0.98 3/4:0 0.83
Thứ ba, Ngày 26/10/2021
26/10 15:30 Slovan HAC 4-0 Favoritner AC 0.90 0:1/2 0.90
26/10 19:00 SV Frauental 3-2 Leoben 0.85 1 1/4:0 0.95
26/10 19:00 Annabichler SV 1-1 SK Austria Klagenfurt Amateure 0.85 2 3/4:0 0.95
26/10 20:00 Horitschon 2-6 Parndorf 0.90 2 1/2:0 0.90
26/10 21:30 SV Wildon 1-4 SV Lafnitz II 0.90 0:0 0.90
26/10 22:00 Zwettl SC 1-5 Kremser SC 0.85 1:0 0.95
26/10 22:59 Weinland Gamlitz 6-1 SV Ilz 0.70 0:0 1.10
Thứ sáu, Ngày 29/10/2021
29/10 22:59 SC Ostbahn XI 2-3 SR Donaufeld Wien 1.00 1 3/4:0 0.80
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 00:00 SC Liezen 2-0 SV Lebring 0.88 1/2:0 0.93
30/10 00:30 FC Deutschkreutz 1-2 ASK Klingenbach 0.93 0:1/2 0.88
30/10 00:30 SC Ortmann 1-1 SC Retz 0.90 1/2:0 0.90
30/10 00:30 Kottingbrunn 0-1 HarreitherWaldhofen 0.90 0:1 1/4 0.90
30/10 00:30 Zwettl SC 0-1 SCU Kilb 1.00 0:3/4 0.80
30/10 00:30 Ardagger 0-1 USV Scheiblingkirchen-Warth 0.88 1/2:0 0.93
30/10 00:30 SC Mannsworth 1-1 Favoritner AC 0.80 0:3/4 1.00
30/10 19:00 FC Blau Weiss Feldkirch 2-3 SC Gofis 0.90 2 3/4:0 0.90
30/10 19:00 SV Frauental 0-2 USV Gnas 0.75 0:1 1/2 1.05
30/10 20:00 Admira Villach 1-2 ATUS Ferach 0.98 1:0 0.83
30/10 21:00 Leoben 3-0 ASK Voitsberg 0.70 0:0 1.10
30/10 22:59 Kremser SC 1-1 SKN St Polten Youth 0.93 0:1 0.88
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 00:00 SV Lafnitz II 0-0 Usv Mettersdorf 0.90 0:3/4 0.90
31/10 16:30 Slovan HAC 7-1 SV Gerasdorf Stammer 0.95 0:2 0.85
31/10 16:30 ASK Klagenfurt 2-1 SV Lendorf 0.85 0:1/4 0.95
31/10 22:00 Rheindorf Altach B 7-1 Lustenau 0.95 0:3/4 0.85
Thứ năm, Ngày 04/11/2021
04/11 01:00 Bruck Mur 2-5 SV Frauental 0.85 3/4:0 0.95
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 00:00 SV Gerasdorf Stammer 4-0 FV Austria XIII 0.88 1 1/4:0 0.93
06/11 00:00 SV Schwechat 5-0 Slovan HAC 0.83 0:0 0.98
06/11 00:00 SAK Klagenfurt ?-? SV Dellach Gail 0.88 1 1/2:0 0.93
06/11 01:00 Union Edelweiss 4-1 SV Friedburg Pondorf 0.95 0:1/4 0.85
06/11 01:30 SKN St Polten Youth 1-1 Kottingbrunn 1.00 0:1 0.80
06/11 01:30 Langenrohr 2-2 SC Ortmann 1.03 0:1/4 0.78
06/11 01:30 SV Waidhofen/Thaya ?-? Zwettl SC 0.85 0:0 0.95
06/11 20:00 ESV Hitthaller St Michael 0-3 SV Frauental 1.05 1 1/2:0 0.75
06/11 20:00 SV Wienerberger 3-1 SV Donau 0.95 1/4:0 0.85
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 16:30 Waf Brigittenau 5-0 SC Mannsworth 0.83 1/4:0 0.98
07/11 16:30 KAC 1909 6-2 SK Maria Saal 0.78 0:3/4 1.03
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 00:00 SC Ostbahn XI 2-0 SV Gerasdorf Stammer 0.88 0:3/4 0.93
13/11 00:30 Union Weisskirchen ?-? SV Bad Ischl 0.75 0:2 1/4 1.05
13/11 00:45 Kottingbrunn 0-2 USV Scheiblingkirchen-Warth 0.80 1 1/2:0 1.00
13/11 00:45 Kremser SC 4-3 SC Retz 0.98 0:3/4 0.83
13/11 20:00 FV Austria XIII 0-2 SV Schwechat 0.95 3/4:0 0.85
13/11 20:00 SV Donau 2-1 Stadlau 0.98 0:3/4 0.83
13/11 22:59 USC Rohrbach 5-0 ASK Mannersdorf 1.00 0:1 0.80
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 16:15 Favoritner AC 2-2 Waf Brigittenau 0.80 1/4:0 1.00
14/11 16:30 Slovan HAC 3-3 SV Wienerberger 0.80 0:1/4 1.00
Thứ tư, Ngày 17/11/2021
17/11 02:00 SV Waidhofen/Thaya 1-0 Zwettl SC 0.90 0:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 20/11/2021
20/11 00:00 SV Gerasdorf Stammer 1-3 Sportunion Mauer 0.85 2 1/4:0 0.95
20/11 01:00 SV Schwechat 6-0 SC Ostbahn XI 0.90 0:1 0.90
20/11 01:30 Langenrohr ?-? Kremser SC 0.90 2 1/4:0 0.90
20/11 02:30 St.Polten Amateure 2-1 SCU Kilb 0.95 0:1 3/4 0.85
20/11 20:00 SV Wienerberger 0-0 FV Austria XIII 0.93 0:1 1/2 0.88
20/11 20:00 USV Scheiblingkirchen-Warth 1-0 Zwettl SC 0.90 0:2 1/2 0.90
20/11 22:59 ASK Mannersdorf 1-2 SC Ortmann 0.83 1 3/4:0 0.98

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)