Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 4 Đan Mạch CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 20/06/2020
20/06 20:00 Karlslunde IF 1-1 AB Trnby
Thứ bảy, Ngày 27/06/2020
27/06 20:00 Holstebro BK 5-2 Silkeborg KFUM
27/06 20:00 AB Tarnby 2-1 Karlslunde IF
Thứ sáu, Ngày 14/08/2020
14/08 23:30 IF Lyseng 2-1 Aarhus Fremad 2
14/08 23:30 Taastrup FC 0-2 GVI
14/08 23:45 B 1913 Odense 1-0 Marienlyst
Thứ bảy, Ngày 15/08/2020
15/08 00:00 Tj rring 1-1 Herning KFUM
15/08 00:00 Kjellerup 1-1 Vejgaard B
15/08 00:00 Frederikssund IK 1-1 Koge Nord FC
15/08 00:00 Vordingborg IK 1-1 B1908
15/08 17:00 Avedore IF 0-0 KFUM Roskilde
15/08 17:00 IF Skjold Birkerod 0-3 Allerod
15/08 17:00 BK Fremad Valby 5-3 Husum BK
15/08 18:00 Tarup Paarup IF 0-0 Horsens Freja
15/08 18:00 Otterup 1-0 Roskilde Boldklub
15/08 18:00 Viby IF 1-3 Varde
15/08 20:15 Norresundby 2-2 Vinder Vatanspor-VRI
Chủ nhật, Ngày 16/08/2020
16/08 18:00 Kolding BK 3-1 Odder IGF
Thứ sáu, Ngày 21/08/2020
21/08 23:30 Roskilde Boldklub 1-1 Taastrup FC
21/08 23:30 Marienlyst 2-0 Kolding BK
Thứ bảy, Ngày 22/08/2020
22/08 00:00 Silkeborg KFUM 1-0 Nrresundby
22/08 00:00 Aarhus Fremad 2 1-0 FC Djursland
22/08 00:00 Hedensted 3-3 Tarup Paarup IF
22/08 17:00 GVI 1-2 Vordingborg IK
22/08 17:00 B1908 2-2 Greve Fodbold
22/08 18:00 Vejgaard B 5-0 Tj rring
22/08 19:00 Rishoj 7-0 Frederikssund IK
22/08 19:00 Odder IGF 2-0 Viby IF
Thứ sáu, Ngày 28/08/2020
28/08 22:59 Tarnby FF 2-1 KFUM
28/08 23:15 Vordingborg IK 0-4 Roskilde Boldklub
28/08 23:30 Norresundby 3-1 Herning KFUM
28/08 23:30 B 1913 Odense 4-0 Horsens Freja
28/08 23:45 Kolding BK 2-2 OKS
Thứ bảy, Ngày 29/08/2020
29/08 15:30 BSF 6-1 BK Fremad Valby
29/08 17:00 Avedore IF 1-5 Rishoj
29/08 17:30 Ledoje-Smorum Fodbold 1-0 Allerod
29/08 18:00 IF Skjold Birkerod 2-0 B1908
29/08 18:15 IF Lyseng 1-1 Silkeborg KFUM
Thứ sáu, Ngày 04/09/2020
04/09 23:30 Roskilde Boldklub 1-2 Greve Fodbold
Thứ bảy, Ngày 05/09/2020
05/09 00:00 Silkeborg KFUM 2-2 Aarhus Fremad 2
05/09 17:00 B1908 1-2 Herlev IF
05/09 17:00 BK Fremad Valby 1-2 Union
05/09 17:00 GVI 1-1 IF Skjold Birkerod
05/09 18:00 Vejgaard B 1-0 Norresundby
Thứ sáu, Ngày 11/09/2020
11/09 22:45 Tarnby FF 3-2 Rishoj
11/09 23:15 Kolding BK 1-3 Hedensted
11/09 23:30 Marienlyst 4-2 OKS
Thứ bảy, Ngày 12/09/2020
12/09 00:00 IF Skjold Sæby 1-1 Kjellerup
12/09 16:00 BSF 0-2 Union
12/09 18:00 Greve Fodbold 1-2 Taastrup FC
12/09 18:15 IF Lyseng 1-1 Vejgaard B
12/09 19:00 Herlev IF 1-0 GVI
Thứ ba, Ngày 15/09/2020
15/09 22:30 B 1913 Odense 2-0 OKS
Thứ bảy, Ngày 19/09/2020
19/09 00:00 Silkeborg KFUM 4-1 FC Djursland
19/09 17:00 GVI 4-1 Ledoje-Smorum Fodbold
19/09 18:00 Vejgaard B 3-1 Aarhus Fremad 2
19/09 19:00 Husum BK 1-1 Tarnby FF
19/09 19:30 Vordingborg IK 0-2 Greve Fodbold
19/09 21:00 Horsens Freja 2-3 Marienlyst
Thứ bảy, Ngày 26/09/2020
26/09 00:00 Marienlyst 3-4 Hedensted
26/09 00:00 Silkeborg KFUM 3-1 Herning KFUM
26/09 15:30 BSF 1-3 Frederikssund IK
26/09 17:00 Avedore IF 3-4 Union
26/09 18:00 Viby IF 1-6 Ringkobing
Thứ tư, Ngày 30/09/2020
30/09 00:00 BK Fremad Valby 0-2 Avedore IF
Thứ sáu, Ngày 02/10/2020
02/10 23:30 Roskilde Boldklub 0-2 Allerod
Thứ bảy, Ngày 03/10/2020
03/10 17:00 B1908 4-1 Otterup
03/10 18:00 Tarup Paarup IF 3-0 Kolding BK
Thứ sáu, Ngày 09/10/2020
09/10 00:00 Koge Nord FC 1-0 Rishoj
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 16:00 BSF 2-0 Avedore IF
10/10 17:00 B1908 1-1 GVI
10/10 18:00 Vinder Vatanspor-VRI ?-? Kjellerup
10/10 18:00 Karlslunde IF 2-1 Frederikssund IK
10/10 18:00 Viby IF 4-2 B 1913 Odense
10/10 18:00 OKS 4-1 Varde
10/10 18:00 Ledoje-Smorum Fodbold ?-? Vordingborg IK
10/10 18:00 Allerod ?-? Taastrup FC
10/10 18:00 Otterup 5-0 IF Skjold Birkerod
10/10 18:15 IF Lyseng ?-? IF Skjold Sæby
10/10 19:00 Herlev IF 0-2 Greve Fodbold
10/10 19:00 Odder IGF ?-? Tarup Paarup IF
10/10 19:00 Tarnby FF ?-? Union
10/10 19:00 KFUM 2-1 BK Fremad Valby
10/10 19:00 Aarhus Fremad 2 ?-? Tj rring
10/10 21:00 Horsens Freja 0-1 Hedensted
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 18:00 Kolding BK 1-1 Ringkobing
11/10 18:00 Rishoj 4-1 Husum BK
Thứ năm, Ngày 15/10/2020
15/10 00:00 IF Skjold Sæby 2-2 Norresundby 0.75 1/4:0 1.01
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 16:00 BSF 2-4 Husum BK
17/10 17:00 Avedore IF 0-3 Karlslunde IF
17/10 17:00 BK Fremad Valby 1-2 Koge Nord FC
17/10 18:00 Otterup ?-? GVI
17/10 18:00 B 1913 Odense ?-? Kolding BK
17/10 18:00 Viby IF 3-3 Hedensted
17/10 18:00 Greve Fodbold ?-? Ledoje-Smorum Fodbold
17/10 18:00 IF Skjold Birkerod ?-? Herlev IF
17/10 18:00 Frederikssund IK ?-? Tarnby FF
17/10 18:00 Tarup Paarup IF ?-? Marienlyst
17/10 18:30 IF Skjold Sæby ?-? Aarhus Fremad 2
17/10 18:30 Roskilde Boldklub ?-? B1908
17/10 19:00 Union ?-? KFUM
17/10 19:30 Vordingborg IK ?-? Allerod
17/10 20:00 Norresundby 1-0 IF Lyseng
17/10 20:00 Varde ?-? Horsens Freja
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 19:00 Ringkobing ?-? Odder IGF
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 00:00 Taastrup FC 0-1 Ledoje-Smorum Fodbold
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020
23/10 00:00 Kolding BK 0-4 Viby IF 0.92 0:1/4 0.84
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 00:00 Silkeborg KFUM 0-0 Tj rring
24/10 17:00 GVI 3-2 Roskilde Boldklub
24/10 17:00 B1908 2-0 Taastrup FC 0.81 0:1/2 0.95
24/10 18:00 Allerod ?-? Greve Fodbold
24/10 18:00 Vinder Vatanspor-VRI 1-1 IF Skjold Sæby
24/10 18:00 Karlslunde IF 2-1 BSF
24/10 18:00 Ledoje-Smorum Fodbold ?-? IF Skjold Birkerod
24/10 18:00 OKS ?-? Tarup Paarup IF
24/10 18:15 IF Lyseng ?-? FC Djursland
24/10 18:30 Hedensted ?-? Varde
24/10 19:00 Tarnby FF ?-? Avedore IF
24/10 19:00 Aarhus Fremad 2 ?-? Norresundby
24/10 19:00 KFUM 4-1 Frederikssund IK
24/10 19:00 Marienlyst ?-? Ringkobing
24/10 19:00 Herlev IF ?-? Otterup
24/10 19:00 Herning KFUM ?-? Kjellerup
24/10 19:00 Rishoj 6-2 BK Fremad Valby
24/10 19:00 Koge Nord FC ?-? Union
24/10 19:00 Odder IGF ?-? B 1913 Odense
Thứ năm, Ngày 01/04/2021
01/04 16:00 BSF 0-1 Tarnby FF 0.92 0:1/4 0.84
01/04 17:00 Taastrup FC ?-? Roskilde Boldklub 0.92 0:1 0.84
01/04 17:00 Avedore IF 0-4 Koge Nord FC 0.96 3/4:0 0.80
01/04 18:00 Kolding BK 0-3 Marienlyst 0.73 1 1/2:0 1.03
01/04 18:00 Otterup 0-2 Ledoje-Smorum Fodbold 0.96 1/2:0 0.80
01/04 18:00 Frederikssund IK 4-1 Rishoj 0.65 1 1/4:0 1.12
01/04 18:30 Norresundby 1-2 Silkeborg KFUM
01/04 19:00 Union 3-1 Husum BK 1.17 0:1 1/4 0.61
Thứ hai, Ngày 05/04/2021
05/04 17:00 GVI ?-? Allerod
05/04 17:00 BK Fremad Valby 3-5 Karlslunde IF 1.04 1 1/4:0 0.72
05/04 18:00 Greve Fodbold 2-1 Otterup 0.80 0:1/4 0.96
05/04 19:00 Husum BK 0-0 KFUM 0.90 3/4:0 0.86
Thứ sáu, Ngày 09/04/2021
09/04 22:59 Tarnby FF 1-2 BK Fremad Valby 0.89 0:3/4 0.87
09/04 23:30 Kolding BK 2-4 Tarup Paarup IF 0.87 1/2:0 0.89
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 17:00 Avedore IF 2-4 Frederikssund IK
10/04 18:00 Vejgaard B 1-1 Silkeborg KFUM
10/04 18:30 Norresundby ?-? IF Skjold Sæby
Chủ nhật, Ngày 11/04/2021
11/04 18:30 Aarhus Fremad 2 ?-? Kjellerup
Thứ ba, Ngày 13/04/2021
13/04 23:30 Roskilde Boldklub 1-2 Ledoje-Smorum Fodbold 0.75 2 1/2:0 1.01
Thứ tư, Ngày 14/04/2021
14/04 23:15 OKS 2-1 Tarup Paarup IF 0.78 0:0 0.98
Thứ sáu, Ngày 16/04/2021
16/04 23:15 Vordingborg IK 2-1 Ledoje-Smorum Fodbold 0.90 1 3/4:0 0.86
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 17:00 Taastrup FC 1-3 Allerod
17/04 17:00 BK Fremad Valby 1-2 KFUM
17/04 18:00 Frederikssund IK ?-? Karlslunde IF
17/04 18:00 Greve Fodbold 0-3 Herlev IF
17/04 18:00 IF Skjold Birkerod 2-1 Otterup
Chủ nhật, Ngày 18/04/2021
18/04 17:00 Avedore IF 0-3 BSF
Thứ ba, Ngày 20/04/2021
20/04 23:30 KFUM 0-1 Tarnby FF
20/04 23:30 Husum BK 0-4 Frederikssund IK
20/04 23:45 Vinder Vatanspor-VRI 1-1 Aarhus Fremad 2
Thứ tư, Ngày 21/04/2021
21/04 22:59 BK Fremad Valby 0-0 BSF
21/04 23:30 OKS 4-1 Kolding BK
21/04 23:30 Marienlyst 2-2 Odder IGF
21/04 23:30 Herning KFUM ?-? Norresundby
21/04 23:30 Koge Nord FC ?-? Karlslunde IF
21/04 23:30 Vejgaard B ?-? IF Skjold Sæby
21/04 23:30 GVI 2-2 Greve Fodbold
21/04 23:30 Roskilde Boldklub ?-? Vordingborg IK
21/04 23:30 Hedensted 1-1 Ringkobing
21/04 23:30 Silkeborg KFUM 1-1 IF Lyseng
21/04 23:30 B1908 6-0 IF Skjold Birkerod
21/04 23:30 Allerod ?-? Ledoje-Smorum Fodbold
21/04 23:30 Rishoj ?-? Avedore IF
Thứ sáu, Ngày 23/04/2021
23/04 23:30 Tarnby FF 1-0 Frederikssund IK
Thứ bảy, Ngày 24/04/2021
24/04 17:00 GVI 3-1 Otterup
24/04 18:00 Silkeborg KFUM 2-1 Kjellerup
24/04 18:00 Vejgaard B 3-1 FC Djursland
24/04 19:00 Koge Nord FC 0-4 BK Fremad Valby
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 18:00 Kolding BK 0-2 B 1913 Odense
25/04 18:30 Aarhus Fremad 2 6-1 IF Skjold Sæby
Thứ tư, Ngày 28/04/2021
28/04 23:30 BK Fremad Valby 0-3 Frederikssund IK 0.91 1/4:0 0.89
28/04 23:30 Roskilde Boldklub 2-3 Herlev IF
28/04 23:30 Odder IGF 2-1 B 1913 Odense 1.00 0:1/4 0.80
28/04 23:30 Marienlyst 3-2 Tarup Paarup IF 0.93 0:3/4 0.87
Thứ năm, Ngày 29/04/2021
29/04 01:00 Silkeborg KFUM ?-? Vejgaard B
29/04 23:30 B1908 ?-? Allerod 0.81 1/4:0 0.99
Thứ sáu, Ngày 30/04/2021
30/04 18:00 Roskilde Boldklub 0-1 GVI
Thứ bảy, Ngày 01/05/2021
01/05 17:00 BK Fremad Valby 0-1 Rishoj
01/05 17:00 Avedore IF ?-? Tarnby FF
01/05 18:00 Frederikssund IK 1-3 KFUM
01/05 19:00 Greve Fodbold ?-? Allerod
01/05 19:00 Nørresundby 2 2-2 Aarhus Fremad 2
01/05 19:00 BSF ?-? Karlslunde IF
Thứ năm, Ngày 06/05/2021
06/05 00:00 Tarnby FF 1-2 Koge Nord FC
06/05 00:00 Viby IF 2-3 Marienlyst
06/05 00:00 Tj rring ?-? Kjellerup
06/05 00:00 BSF ?-? KFUM
06/05 00:00 Kolding BK 1-0 Horsens Freja 0.71 0:0 1.05
06/05 00:00 Ringkobing 0-0 Varde
06/05 00:00 Herlev IF 0-1 B1908
06/05 00:00 Nørresundby 2 ?-? Vejgaard B
06/05 00:00 Union 1-0 BK Fremad Valby
06/05 00:00 Norresundby 1-2 Vejgaard B 0.79 3/4:0 0.97
06/05 00:00 Karlslunde IF 0-0 Rishoj
06/05 00:00 B 1913 Odense 0-0 Hedensted
06/05 00:00 Odder IGF ?-? OKS
06/05 00:00 Greve Fodbold 2-0 Roskilde Boldklub
06/05 00:00 Aarhus Fremad 2 0-0 Silkeborg KFUM
06/05 00:00 Tjorring IF 1-6 Kjellerup
Thứ bảy, Ngày 08/05/2021
08/05 19:00 Ledoje-Smorum Fodbold ?-? Herlev IF
08/05 19:00 Rishoj ?-? Union
08/05 19:00 Marienlyst 6-0 B 1913 Odense
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 18:00 Roskilde Boldklub 4-1 Otterup
09/05 18:00 Tarnby FF 3-3 Karlslunde IF
Thứ năm, Ngày 13/05/2021
13/05 00:00 Roskilde Boldklub 0-3 IF Skjold Birkerod
13/05 17:00 GVI 3-1 Herlev IF 1.05 0:0 0.71
13/05 17:00 B1908 ?-? Ledoje-Smorum Fodbold
13/05 18:00 Tarup Paarup IF ?-? Viby IF 0.98 0:1/4 0.78
13/05 18:00 Vejgaard B 2-3 IF Lyseng 1.00 1/2:0 0.76
13/05 18:00 OKS 5-3 Marienlyst 0.89 3/4:0 0.87
13/05 18:00 Koge Nord FC 5-2 KFUM 0.80 1/2:0 0.96
13/05 19:00 Rishoj ?-? Tarnby FF
13/05 19:00 Husum BK ?-? Karlslunde IF
13/05 19:00 Union 1-2 BSF
13/05 20:00 Tj rring 4-0 FC Djursland
13/05 20:00 Varde ?-? B 1913 Odense
13/05 21:00 Horsens Freja 1-0 Odder IGF 0.86 3/4:0 0.90
13/05 22:59 Silkeborg KFUM 1-2 Vinder Vatanspor-VRI 0.69 0:3/4 1.07
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 19:00 KFUM 1-3 Rishoj
Thứ năm, Ngày 20/05/2021
20/05 00:00 Greve Fodbold 0-4 Vordingborg IK 0.92 0:1 1/4 0.84
20/05 00:00 Ledoje-Smorum Fodbold 1-1 GVI 0.91 0:1/4 0.85
20/05 00:00 Herlev IF 3-0 Roskilde Boldklub 0.96 0:1 1/4 0.80
20/05 00:00 Kolding BK 0-5 Varde 0.86 1/2:0 0.90
20/05 00:00 Allerod ?-? B1908
20/05 00:00 Odder IGF 4-2 OKS 0.86 0:0 0.90
20/05 00:00 IF Skjold Birkerod 4-5 Taastrup FC 0.95 0:1/4 0.81
20/05 00:00 Hedensted ?-? Kolding BK
Thứ bảy, Ngày 22/05/2021
22/05 15:00 B1908 1-0 Husum BK
22/05 18:00 Frederikssund IK ?-? GVI
22/05 18:00 Ledoje-Smorum Fodbold ?-? Rishoj
22/05 18:00 Karlslunde IF ?-? Allerod
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 16:00 Roskilde Boldklub 1-2 BK Fremad Valby
23/05 18:00 Vordingborg IK 1-0 KFUM
23/05 18:00 Otterup 1-1 BSF
Thứ tư, Ngày 26/05/2021
26/05 00:00 Tjorring IF 3-2 Tarup Paarup IF 0.70 1:0 1.11
26/05 00:00 Silkeborg KFUM 2-1 Odder IGF
Thứ sáu, Ngày 28/05/2021
28/05 23:30 Tarnby FF 3-0 Roskilde Boldklub 0.62 0:3/4 1.16
Thứ bảy, Ngày 29/05/2021
29/05 00:00 BK Fremad Valby 2-1 Vordingborg IK 1.08 0:3/4 0.68
29/05 17:00 GVI 2-1 Karlslunde IF 0.78 1/2:0 0.98
29/05 17:00 KFUM ?-? B1908
29/05 18:00 OKS ?-? Silkeborg KFUM
29/05 18:00 Allerod ?-? Frederikssund IK
29/05 18:00 Vejgaard B 1-2 Marienlyst
29/05 18:00 B 1913 Odense 1-3 Norresundby 0.76 0:1/2 1.00
29/05 19:00 Rishoj ?-? Herlev IF
29/05 19:00 Union 2-2 Taastrup FC
29/05 19:00 Odder IGF ?-? IF Lyseng
29/05 19:00 Koge Nord FC ?-? Ledoje-Smorum Fodbold
29/05 19:00 Vinder Vatanspor-VRI ?-? Hedensted
29/05 21:00 Horsens Freja 5-1 Tjorring IF
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 17:00 BSF 2-1 Greve Fodbold 0.90 0:0 0.86
30/05 19:00 Ringkobing 0-2 Aarhus Fremad 2 0.88 0:0 0.88
30/05 21:00 Husum BK 3-0 Otterup 0.97 0:0 0.79
Thứ năm, Ngày 03/06/2021
03/06 00:00 Ledoje-Smorum Fodbold 2-2 Karlslunde IF 1.17 1/4:0 0.61
03/06 00:00 Vejgaard B 3-1 OKS 0.83 0:1 0.93
03/06 00:00 GVI 4-3 Koge Nord FC 0.75 0:1 1.01
03/06 00:00 IF Lyseng 0-0 Hedensted 0.98 0:1/2 0.78
03/06 00:00 Allerod ?-? Rishoj
03/06 00:00 Silkeborg KFUM 3-2 Marienlyst 0.80 0:3/4 0.96
03/06 00:00 Vinder Vatanspor-VRI 0-3 Odder IGF 1.00 0:1/4 0.76
Thứ sáu, Ngày 04/06/2021
04/06 23:30 Vordingborg IK 2-0 Husum BK 1.08 0:3/4 0.76
Thứ bảy, Ngày 05/06/2021
05/06 17:00 B1908 1-3 BSF 0.75 0:1/2 1.05
05/06 17:00 Taastrup FC 2-5 BK Fremad Valby 1.02 0:0 0.78
05/06 18:00 Aarhus Fremad 2 0-1 Tarup Paarup IF 0.75 0:3/4 1.05
05/06 18:00 Karlslunde IF ?-? Herlev IF
05/06 18:00 Frederikssund IK ?-? Ledoje-Smorum Fodbold
05/06 18:00 OKS ?-? Vinder Vatanspor-VRI
05/06 18:30 Nørresundby 2 1-1 Viby IF 0.95 0:0 0.85
05/06 19:00 Hedensted 1-3 Silkeborg KFUM 1.00 0:0 0.80
05/06 19:00 Koge Nord FC ?-? Allerod
05/06 19:00 Odder IGF ?-? Vejgaard B
05/06 19:00 Rishoj ?-? GVI
05/06 19:00 Marienlyst ?-? IF Lyseng
05/06 20:00 Tjorring IF 3-0 Kolding BK 0.82 0:1/4 0.98
Chủ nhật, Ngày 06/06/2021
06/06 16:00 Roskilde Boldklub 1-4 KFUM 0.94 1 1/4:0 0.86
Thứ tư, Ngày 09/06/2021
09/06 00:00 Kolding BK 3-1 IF Skjold S by 1.03 1/2:0 0.77
Thứ năm, Ngày 10/06/2021
10/06 00:00 Allerod 2-5 Rishoj 0.94 0:0 0.82
Thứ sáu, Ngày 11/06/2021
11/06 23:30 Husum BK 1-2 Taastrup FC 0.88 1/2:0 0.88
Thứ bảy, Ngày 12/06/2021
12/06 00:00 Kolding BK 2-2 Herning KFUM 1.02 0:0 0.74
12/06 16:00 BSF 2-0 RB 1906 0.88 0:2 1/4 0.88
12/06 17:00 BK Fremad Valby 2-3 Greve Fodbold
12/06 17:00 Tarnby FF 5-1 Otterup
12/06 17:00 Viby IF 0-0 Kjellerup 0.88 0:0 0.88
12/06 17:00 KFUM 2-1 IF Skjold Birkerod 0.82 0:1 0.94
12/06 17:25 GVI 2-2 Frederikssund IK 0.80 0:1/2 0.96
12/06 18:00 Vejgaard B 7-1 Hedensted
12/06 18:00 Tarup Paarup IF 1-0 FC Djursland 0.86 0:3/4 0.90
12/06 18:00 OKS 1-4 IF Lyseng 0.86 3/4:0 0.90
12/06 18:00 Varde 2-0 Tjorring IF
12/06 19:00 Koge Nord FC 0-3 Herlev IF
12/06 19:00 Rishoj 3-2 Ledoje-Smorum Fodbold 0.97 0:0 0.79
12/06 19:00 Odder IGF 1-3 Silkeborg KFUM 0.91 3/4:0 0.85
12/06 19:00 Union 0-1 B1908 0.84 1/4:0 0.92
12/06 20:50 Horsens Freja 5-2 Nørresundby 2 0.82 0:0 0.94
Chủ nhật, Ngày 13/06/2021
13/06 19:00 Ringkobing 1-2 IF Skjold S by 0.85 0:3/4 0.91
Thứ sáu, Ngày 18/06/2021
18/06 23:30 Tarnby FF 2-2 Vordingborg IK 0.73 0:3/4 1.03
Thứ bảy, Ngày 19/06/2021
19/06 00:00 Taastrup FC 3-0 Avedore IF 0.74 0:1 1/4 1.02
19/06 17:00 B1908 2-2 BK Fremad Valby 0.96 0:1/2 0.80
19/06 18:00 Greve Fodbold 1-0 Husum BK 0.89 0:1 1/4 0.87
19/06 18:00 B 1913 Odense 5-3 FC Djursland 0.84 0:1 0.92
19/06 18:00 Frederikssund IK 2-1 Allerod 0.92 0:1/4 0.84
19/06 18:00 Ledoje-Smorum Fodbold 6-1 Koge Nord FC 0.80 0:1 1/2 0.96
19/06 18:10 BSF 0-1 IF Skjold Birkerod 0.98 0:1 1/4 0.78
19/06 18:30 Aarhus Fremad 2 1-2 Viby IF 0.76 0:1/2 1.00
19/06 18:30 Norresundby 1-0 Kolding BK 0.93 0:1/2 0.83
19/06 19:00 Union 5-1 Roskilde Boldklub 0.75 0:1 3/4 1.01
19/06 19:00 Ringkobing 4-1 Tj rring 1.01 0:3/4 0.75
19/06 19:00 KFUMs Boldklub 3-0 Otterup 0.98 0:1 1/4 0.78
19/06 19:00 Hedensted 2-1 Vinder Vatanspor-VRI 0.97 0:3/4 0.79
19/06 19:30 Tarup Paarup IF 4-2 IF Skjold Sæby 0.97 0:3/4 0.79
Chủ nhật, Ngày 20/06/2021
20/06 00:00 Silkeborg KFUM 0-1 OKS 0.84 0:1 3/4 0.92
Thứ tư, Ngày 23/06/2021
23/06 23:30 Vordingborg IK 0-0 Union
23/06 23:30 Roskilde Boldklub 1-5 Avedore IF
23/06 23:30 B1908 4-3 Tarnby FF 1.06 0:1/4 0.70
Thứ năm, Ngày 24/06/2021
24/06 00:00 Greve Fodbold 0-0 KFUMs Boldklub 0.78 0:0 0.98
24/06 00:00 Otterup 1-1 BK Fremad Valby 0.66 1/4:0 1.11
24/06 00:00 Odder IGF 5-0 Vinder Vatanspor-VRI 0.73 0:0 1.03
24/06 00:00 Norresundby 1-0 Tarup Paarup IF 0.99 0:0 0.77
24/06 00:00 Hedensted 1-1 IF Lyseng 0.95 1/2:0 0.81
24/06 00:00 IF Skjold Sæby 2-1 Horsens Freja
24/06 00:00 Herning KFUM 2-3 B 1913 Odense 0.87 1/4:0 0.89
24/06 00:00 IF Skjold Birkerod ?-? Husum BK
24/06 00:00 Taastrup FC 0-1 BSF
24/06 00:00 Rishoj 0-1 Allerod 0.82 0:1/2 0.94
24/06 00:00 Kjellerup 2-2 Ringkobing 0.94 0:1/2 0.82
24/06 00:00 Marienlyst 2-0 Silkeborg KFUM 0.83 1/4:0 0.93
24/06 00:00 Aarhus Fremad 2 0-0 Varde 0.80 0:0 0.96
24/06 00:00 Tj rring 0-1 Viby IF
Thứ bảy, Ngày 26/06/2021
26/06 17:00 Silkeborg KFUM 1-1 Hedensted 1.00 0:1/2 0.76
26/06 17:30 Varde 1-3 Kjellerup
26/06 18:00 Vegar 1-1 Odder IGF 0.69 0:1/2 1.07
26/06 18:00 IF Lyseng 4-1 Marienlyst 0.97 0:1/2 0.79
26/06 19:00 B 1913 Odense 4-0 Tj rring 0.68 0:1 1.08
26/06 19:00 Union ?-? Otterup
26/06 19:00 Horsens Freja 0-1 FC Djursland 0.76 0:1/4 1.00
26/06 19:00 Herlev IF 0-1 Karlslunde IF 0.91 1/4:0 0.85
26/06 19:00 Ringkobing 2-2 Norresundby 0.87 0:0 0.89
26/06 19:00 BSF ?-? Vordingborg IK
26/06 19:00 Viby IF 3-0 IF Skjold Sæby 0.94 0:1/2 0.82
26/06 19:00 Tarup Paarup IF 2-1 Herning KFUM 0.77 0:1 1/4 0.99
26/06 19:00 BK Fremad Valby 1-2 IF Skjold Birkerod 0.91 0:3/4 0.85
26/06 19:00 KFUMs Boldklub ?-? Taastrup FC
26/06 19:00 Kolding BK 3-1 Aarhus Fremad 2 1.05 1/2:0 0.71
26/06 19:00 GVI ?-? Rishoj
Thứ năm, Ngày 01/07/2021
01/07 00:00 KFUMs Boldklub 3-3 Taastrup FC
01/07 00:00 Tarnby FF 2-0 Greve Fodbold
01/07 00:00 BSF 3-0 Vordingborg IK 0.89 0:1 1/2 0.87
01/07 00:00 Union 3-0 Otterup
Thứ bảy, Ngày 07/08/2021
07/08 00:00 Marienlyst 1-0 Hedensted 0.78 0:1/2 1.03
07/08 00:05 FC Sydvest 2-2 B 1913 Odense 0.83 1/4:0 0.98
07/08 18:00 Fuglebakken ?-? Norresundby 0.90 0:0 0.90
07/08 19:00 B 1903 2 0-2 BK Avarta 0.85 3/4:0 0.95
Thứ sáu, Ngày 13/08/2021
13/08 22:59 Tarnby FF 1-1 Ringsted 0.88 0:1/4 0.93
13/08 23:30 Kjellerup ?-? Odder IGF 0.90 0:0 0.90
13/08 23:30 Herstedoster IC 3-2 Solrod FC 0.88 0:0 0.93
Thứ bảy, Ngày 14/08/2021
14/08 00:00 B1908 0-2 Koge Nord FC 0.90 0:3/4 0.90
14/08 00:00 Frederikssund IK 3-1 B 1903 2 1.00 0:1 1/2 0.80
14/08 00:00 Greve Fodbold 6-0 Union 1.05 0:1/2 0.75
14/08 00:00 AaB 2 2-1 Fuglebakken 0.85 0:3/4 0.95
14/08 17:00 GVI 0-0 AB Tarnby 0.83 1/4:0 0.98
14/08 18:00 SfB Oure 6-3 Aarhus Fremad 2 1.05 0:1 0.75
Thứ hai, Ngày 16/08/2021
16/08 23:30 BK Avarta 1-3 Bronshoj 0.95 0:1/4 0.85
Thứ tư, Ngày 18/08/2021
18/08 00:00 Vinder Vatanspor-VRI 2-2 Fuglebakken 0.93 0:2 0.88
Thứ sáu, Ngày 20/08/2021
20/08 22:59 FC Sydvest 1-0 Varde 0.78 0:0 1.03
20/08 23:30 Kjellerup 0-0 Holstebro BK 0.80 1/4:0 1.00
20/08 23:40 Hedensted 2-1 OKS 1.03 0:1/4 0.78
Thứ bảy, Ngày 21/08/2021
21/08 00:00 Marienlyst 1-3 SfB Oure 0.93 0:1/4 0.88
21/08 17:00 ASA Aarhus 0-5 AaB 2 0.85 3/4:0 0.95
21/08 18:00 Vejgaard B 2-0 Vinder Vatanspor-VRI 0.78 1/4:0 1.03
21/08 19:00 Tarup Paarup IF ?-? B 1913 Odense
21/08 19:00 Aarhus Fremad 2 ?-? B 1909 Odense
Thứ ba, Ngày 24/08/2021
24/08 23:30 Odder IGF 1-2 Fuglebakken 0.80 0:1 1/2 1.00
Thứ năm, Ngày 26/08/2021
26/08 23:15 Herstedoster 2-3 B 1903 2 0.88 0:3/4 0.93
Thứ sáu, Ngày 27/08/2021
27/08 22:59 Tarnby FF 3-1 KFUM 0.90 1/4:0 0.90
27/08 23:15 Ringsted 1-3 Koge Nord FC 0.80 0:1/4 1.00
27/08 23:25 Solrod FC 2-0 Union 1.08 0:1 1/4 0.73
27/08 23:30 SfB Oure 2-1 Hedensted 0.95 0:3/4 0.85
27/08 23:40 B 1913 Odense 3-2 Aarhus Fremad 2 0.80 0:0 1.00
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 17:00 Skovshoved ?-? GVI 0.98 0:3/4 0.83
28/08 17:00 B1908 1-3 Holbaek 0.88 1/2:0 0.93
28/08 17:30 AaB 2 1-3 Ringkobing 0.80 0:1/4 1.00
28/08 18:00 OKS 4-1 FC Sydvest 0.83 0:0 0.98
28/08 18:00 Frederikssund IK 2-3 Allerod 0.98 0:1/2 0.83
28/08 18:00 Fuglebakken ?-? ASA Aarhus 0.78 0:1/4 1.03
28/08 18:00 BK Avarta 2-4 Rishoj 0.98 1 3/4:0 0.83
28/08 18:30 Norresundby ?-? Vejgaard B 0.85 1/4:0 0.95
28/08 20:00 Varde ?-? Tarup Paarup IF 0.98 0:1/4 0.83
Thứ hai, Ngày 30/08/2021
30/08 23:30 Skovshoved 2-0 GVI 0.98 0:3/4 0.83
Thứ sáu, Ngày 03/09/2021
03/09 22:59 FC Sydvest 2-0 Tarup Paarup IF 0.78 0:1/4 1.03
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 00:00 Marienlyst 3-2 B 1913 Odense 0.98 0:1 0.83
04/09 17:00 GVI ?-? B1908 0.85 0:1/2 0.95
04/09 17:00 KFUM 2-1 Ringsted 0.78 0:1/4 1.03
04/09 18:00 BK Avarta ?-? Frederikssund IK 0.85 1/2:0 0.95
04/09 18:00 OKS 0-5 SfB Oure 0.90 1/2:0 0.90
04/09 18:00 Fuglebakken 0-1 Ringkobing 0.90 1/2:0 0.90
04/09 18:00 Rishoj ?-? Union 0.95 0:2 3/4 0.85
04/09 18:00 Vejgaard B 2-1 AaB 2 0.93 0:3/4 0.88
04/09 18:00 Allerod ?-? Greve Fodbold 0.85 0:0 0.95
04/09 18:30 Kjellerup ?-? Norresundby 0.98 0:1/2 0.83
04/09 19:00 Holbaek ?-? Tarnby FF 1.00 0:1 0.80
04/09 19:00 AB Tarnby 4-0 Koge Nord FC 0.90 0:1 1/4 0.90
04/09 19:00 Odder IGF ?-? ASA Aarhus 0.90 0:1 1/2 0.90
04/09 19:00 Bronshoj ?-? Herstedoster IC 0.95 0:1/2 0.85
04/09 19:00 B 1903 2 ?-? Solrod FC 0.73 1/2:0 1.08
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 18:00 Holstebro BK ?-? Vinder Vatanspor-VRI 0.93 0:0 0.88
05/09 19:00 Aarhus Fremad 2 2-2 Varde 0.80 0:0 1.00
Thứ ba, Ngày 07/09/2021
07/09 22:59 Vinder Vatanspor-VRI 0-3 Kjellerup 0.88 0:1/2 0.93
Thứ sáu, Ngày 10/09/2021
10/09 22:45 Tarnby FF 1-0 GVI 1.00 0:1 1/4 0.80
10/09 22:45 Herstedoster IC 2-1 Allerod 0.93 1 1/4:0 0.88
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 17:00 Union 2-3 B 1903 2 1.00 1/2:0 0.80
11/09 17:00 Skovshoved 1-2 AB Tarnby 1.03 0:0 0.78
11/09 17:00 B1908 4-1 Ledoje-Smorum Fodbold 0.88 3/4:0 0.93
11/09 17:30 Varde 1-4 Marienlyst 0.90 3/4:0 0.90
11/09 18:00 ASA Aarhus 1-2 Ringkobing 1.08 1 1/4:0 0.73
11/09 18:00 B 1913 Odense ?-? Hedensted 0.88 1/4:0 0.93
11/09 18:00 Vinder Vatanspor-VRI 0-1 Odder IGF 0.88 1/2:0 0.93
11/09 18:00 SfB Oure 4-1 FC Sydvest 0.95 0:1 1/2 0.85
11/09 18:30 Norresundby 1-2 Holstebro BK 0.85 1/4:0 0.95
11/09 19:00 Fuglebakken 0-3 Vejgaard B 0.90 3/4:0 0.90
11/09 21:15 AaB 2 1-3 Kjellerup 1.00 0:0 0.80
Thứ sáu, Ngày 17/09/2021
17/09 22:59 FC Sydvest 1-3 Aarhus Fremad 2 0.80 0:1/2 1.00
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 00:00 Marienlyst 3-0 Tarup Paarup IF 0.75 0:1 1.05
18/09 16:00 GVI 2-3 Ringsted 1.03 0:1/2 0.78
18/09 18:00 OKS 2-2 B 1913 Odense 0.93 0:1/4 0.88
18/09 18:00 Vejgaard B ?-? ASA Aarhus 0.95 0:2 0.85
18/09 18:00 Vinder Vatanspor-VRI ?-? Nørresundby 2 0.83 0:1/2 0.98
18/09 18:00 Allerod ?-? Solrod FC 1.03 0:1/2 0.78
18/09 18:00 Rishoj 4-1 B 1903 2
18/09 18:00 SfB Oure 4-1 B 1909 Odense 0.78 0:2 1.03
18/09 18:00 Frederikssund IK 1-1 Greve Fodbold 0.75 1/2:0 1.05
18/09 18:00 BK Avarta ?-? Herstedoster
18/09 18:30 Kjellerup ?-? Fuglebakken 0.95 0:1 1/2 0.85
18/09 19:00 Holbaek ?-? Koge Nord FC 0.83 0:1 0.98
Chủ nhật, Ngày 19/09/2021
19/09 18:00 Holstebro BK ?-? AaB 2 0.83 0:3/4 0.98
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 17:00 KFUM 3-2 Holbaek 0.98 0:1/4 0.83
25/09 18:00 Rishoj 1-3 Greve Fodbold 0.95 0:1 1/4 0.85
25/09 18:00 B 1913 Odense ?-? SfB Oure 0.95 3/4:0 0.85
25/09 18:00 FC Sydvest 3-3 B 1909 Odense 0.93 0:1 1/4 0.88
25/09 18:00 AaB 2 2-1 Vinder Vatanspor-VRI 1.05 0:1/2 0.75
25/09 18:00 Ringsted ?-? Ledoje-Smorum Fodbold 1.00 1/4:0 0.80
25/09 18:00 Tarup Paarup IF 0-0 Hedensted 0.78 0:0 1.03
25/09 19:00 B 1903 2 ?-? Bronshoj 0.98 1/4:0 0.83
25/09 19:00 Aarhus Fremad 2 4-0 Marienlyst
25/09 19:00 Solrod FC ?-? BK Avarta 0.85 1/4:0 0.95
25/09 20:00 Varde ?-? OKS 1.00 0:1/2 0.80
Chủ nhật, Ngày 26/09/2021
26/09 17:00 Union 0-3 Allerod
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021
02/10 00:00 Marienlyst 2-1 FC Sydvest 1.00 0:1 0.80
02/10 17:00 GVI 2-0 KFUM 1.10 1/4:0 0.70
02/10 17:00 B1908 0-1 Tarnby FF 0.88 1/4:0 0.93
02/10 17:00 Skovshoved 2-2 Ringsted 0.78 0:1/4 1.03
02/10 18:00 OKS 4-2 Tarup Paarup IF 0.88 0:1/4 0.93
02/10 18:00 BK Avarta 3-2 Union 0.95 0:1 1/4 0.85
02/10 18:00 Frederikssund IK ?-? Solrod FC 0.83 0:1 0.98
02/10 18:00 Ledoje-Smorum Fodbold ?-? Koge Nord FC 0.85 0:1 1/4 0.95
02/10 18:00 SfB Oure 4-0 Varde 0.80 0:1 1.00
02/10 18:00 Vejgaard B 5-4 Odder IGF 0.98 0:0 0.83
02/10 18:00 Greve Fodbold 3-0 Herstedoster 0.98 0:1 1/2 0.83
02/10 18:30 Kjellerup 1-2 Ringkobing 0.98 0:1/2 0.83
02/10 18:30 Allerod ?-? B 1903 2 0.98 0:1 1/4 0.83
02/10 18:30 Hedensted ?-? Aarhus Fremad 2 0.98 0:3/4 0.83
02/10 18:30 Norresundby 2-2 AaB 2 1.00 0:1/4 0.80
02/10 19:00 Bronshoj ?-? Rishoj 0.85 1:0 0.95
02/10 19:00 Holbaek ?-? AB Tarnby 0.80 1/4:0 1.00
02/10 19:00 B 1909 Odense ?-? B 1913 Odense 0.85 1/2:0 0.95
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 18:00 Holstebro BK 2-0 ASA Aarhus
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 00:00 Holstebro BK 3-0 Ringkobing 1.03 0:1/4 0.78
09/10 17:00 OKS 2-2 Aarhus Fremad 2 0.83 0:1/4 0.98
09/10 17:00 GVI 1-3 Holbaek 1.03 0:1/4 0.78
09/10 17:00 Skovshoved 1-4 Koge Nord FC 0.80 0:0 1.00
09/10 17:00 Union 1-0 Frederikssund IK 1.00 1:0 0.80
09/10 17:00 B1908 1-1 Ringsted 0.78 0:0 1.03
09/10 18:00 Vinder Vatanspor-VRI ?-? ASA Aarhus 0.85 0:3/4 0.95
09/10 18:00 Allerod ?-? Bronshoj 0.93 0:3/4 0.88
09/10 18:00 SfB Oure 5-2 Tarup Paarup IF 0.90 0:1 1/2 0.90
09/10 18:00 Greve Fodbold 2-1 Solrod FC 0.90 0:1 3/4 0.90
09/10 18:00 Ledoje-Smorum Fodbold ?-? KFUM 0.95 0:1 0.85
09/10 18:00 BK Avarta ?-? B 1903 2 0.85 0:3/4 0.95
09/10 18:30 Norresundby 3-1 Fuglebakken 0.83 0:3/4 0.98
09/10 18:30 Kjellerup 5-3 Vejgaard B 0.88 1/2:0 0.93
09/10 19:00 Tarnby FF ?-? AB Tarnby 0.80 1/4:0 1.00
09/10 21:15 AaB 2 1-4 Odder IGF 0.88 1/2:0 0.93
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 00:00 Marienlyst 3-2 OKS 0.88 0:1/2 0.93
16/10 17:00 KFUM 1-0 Skovshoved 0.83 0:1/2 0.98
16/10 17:00 Union 0-2 Greve Fodbold 0.83 1 3/4:0 0.98
16/10 18:00 ASA Aarhus 1-1 Norresundby 0.93 1/2:0 0.88
16/10 18:00 Fuglebakken ?-? AaB 2 1.00 3/4:0 0.80
16/10 18:00 Tarup Paarup IF 0-1 B 1909 Odense 1.00 0:1/2 0.80
16/10 18:00 Rishoj 2-1 Allerod 0.88 0:3/4 0.93
16/10 18:00 FC Sydvest 2-2 Hedensted 0.80 0:1/4 1.00
16/10 18:00 Ringsted ?-? Tarnby FF 1.00 3/4:0 0.80
16/10 19:00 B 1903 2 ?-? Frederikssund IK 0.78 1/4:0 1.03
16/10 19:00 Aarhus Fremad 2 ?-? SfB Oure 0.83 1 1/2:0 0.98
16/10 19:00 Solrod FC ?-? Herstedoster 0.95 1/2:0 0.85
16/10 19:00 Odder IGF ?-? Kjellerup 0.88 0:1/2 0.93
16/10 19:00 Vejgaard B 0-0 Holstebro BK 0.80 1/4:0 1.00
16/10 19:00 AB Tarnby ?-? GVI 0.83 0:1 1/4 0.98
16/10 19:00 Koge Nord FC ?-? B1908 0.93 0:3/4 0.88
16/10 19:00 Bronshoj 1-1 BK Avarta 0.93 0:0 0.88
16/10 19:00 Holbaek ?-? Ledoje-Smorum Fodbold 0.93 0:1/2 0.88
16/10 20:00 Varde ?-? B 1913 Odense 0.88 1/2:0 0.93
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 19:00 Ringkobing 2-0 Vinder Vatanspor-VRI 0.88 0:1 0.93
Thứ bảy, Ngày 23/10/2021
23/10 17:00 B1908 3-3 KFUM 1.00 1/4:0 0.80
23/10 18:00 SfB Oure 3-1 Marienlyst 0.75 0:1/2 1.05
23/10 18:00 OKS 3-1 Hedensted 0.93 0:1/4 0.88
23/10 18:00 B 1913 Odense ?-? Tarup Paarup IF 0.85 0:1/4 0.95
23/10 18:00 Ringsted 2-3 AB Tarnby 0.98 3/4:0 0.83
23/10 18:00 Greve Fodbold 1-1 B 1903 2 0.80 0:1 1/4 1.00
23/10 18:00 Ledoje-Smorum Fodbold ?-? GVI 0.98 0:1 0.83
23/10 18:00 BK Avarta ?-? Allerod 0.90 1/4:0 0.90
23/10 18:00 Fuglebakken 1-4 Odder IGF 0.80 1:0 1.00
23/10 18:00 Frederikssund IK ?-? Bronshoj 0.93 0:1/4 0.88
23/10 18:00 Vinder Vatanspor-VRI ?-? Vejgaard B 0.80 1:0 1.00
23/10 18:30 Norresundby 1-1 Ringkobing 0.90 1/4:0 0.90
23/10 18:30 Herstedoster ?-? Union 0.85 0:3/4 0.95
23/10 19:00 Tarnby FF 3-1 Koge Nord FC 0.80 0:3/4 1.00
23/10 19:00 B 1909 Odense ?-? Aarhus Fremad 2 0.80 1:0 1.00
23/10 19:00 Solrod FC ?-? Rishoj 0.85 1 1/2:0 0.95
23/10 20:00 Varde ?-? FC Sydvest 0.88 0:0 0.93
23/10 20:00 Skovshoved 0-1 Holbaek 0.83 1/2:0 0.98
Chủ nhật, Ngày 24/10/2021
24/10 18:00 Holstebro BK 2-1 Kjellerup 0.83 0:1/4 0.98
24/10 18:00 AaB 2 6-2 ASA Aarhus 0.95 0:3/4 0.85
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 00:00 Marienlyst 3-2 B 1909 Odense 0.90 0:1 1/2 0.90
30/10 17:00 Union 1-1 Solrod FC 0.85 0:0 0.95
30/10 17:00 Holbaek ?-? B1908 0.85 0:3/4 0.95
30/10 17:00 GVI 1-0 Skovshoved 0.90 0:1/4 0.90
30/10 18:00 Rishoj 3-2 BK Avarta 1.05 0:1 1/2 0.75
30/10 18:00 Allerod ?-? Frederikssund IK 0.80 0:1/4 1.00
30/10 18:00 Ledoje-Smorum Fodbold ?-? AB Tarnby 0.93 1/2:0 0.88
30/10 18:00 FC Sydvest 1-3 OKS 0.80 1/2:0 1.00
30/10 18:00 Tarup Paarup IF 3-2 Varde 0.83 1/4:0 0.98
30/10 18:00 Vejgaard B 5-2 Norresundby 0.93 0:3/4 0.88
30/10 18:30 Kjellerup ?-? Vinder Vatanspor-VRI 0.93 0:3/4 0.88
30/10 18:30 Hedensted ?-? SfB Oure 0.93 1 3/4:0 0.88
30/10 19:00 Bronshoj 1-3 Greve Fodbold 1.00 3/4:0 0.80
30/10 19:00 KFUM ?-? Tarnby FF 0.90 1/4:0 0.90
30/10 19:00 Odder IGF ?-? Holstebro BK 0.80 0:0 1.00
30/10 19:00 Koge Nord FC ?-? Ringsted 0.90 0:1/2 0.90
30/10 19:00 B 1903 2 2-3 Herstedoster IC 0.98 0:1/4 0.83
30/10 19:00 Aarhus Fremad 2 0-2 B 1913 Odense 0.98 0:1/4 0.83
30/10 21:00 ASA Aarhus 5-3 Fuglebakken 0.98 0:1/4 0.83
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 20:00 Ringkobing 3-2 AaB 2 0.95 0:3/4 0.85
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 18:00 B1908 1-1 GVI 0.83 0:0 0.98
06/11 18:00 Skovshoved 1-1 Ledoje-Smorum Fodbold 0.83 1/2:0 0.98
06/11 18:00 Union 4-5 Rishoj 0.80 2:0 1.00
06/11 19:00 ASA Aarhus ?-? Odder IGF 0.88 1:0 0.93
06/11 19:00 Ringsted ?-? KFUM 0.80 1/2:0 1.00
06/11 19:00 Vinder Vatanspor-VRI ?-? Holstebro BK 0.85 1:0 0.95
06/11 19:00 SfB Oure 3-2 OKS 0.93 0:1 1/4 0.88
06/11 19:00 Tarup Paarup IF ?-? FC Sydvest 0.83 0:0 0.98
06/11 19:00 Frederikssund IK ?-? BK Avarta 1.03 0:1/4 0.78
06/11 19:30 Norresundby 0-1 Kjellerup 0.85 1/2:0 0.95
06/11 19:30 Herstedoster ?-? Bronshoj 0.93 0:0 0.88
06/11 20:00 Solrod FC ?-? B 1903 2 0.83 1/4:0 0.98
06/11 20:00 B 1909 Odense ?-? Hedensted 0.95 0:0 0.85
06/11 20:00 Koge Nord FC ?-? AB Tarnby 0.88 1:0 0.93
06/11 20:00 Greve Fodbold ?-? Allerod 0.88 0:1/4 0.93
06/11 20:00 Tarnby FF ?-? Holbaek 1.00 0:1/2 0.80
06/11 20:00 Ringkobing ?-? Fuglebakken 0.95 0:1 1/2 0.85
06/11 21:00 Varde ?-? Aarhus Fremad 2 0.80 1/4:0 1.00
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 20:00 Holbaek 1-1 GVI 0.90 0:3/4 0.90

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)