Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch 2020 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đan Mạch năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Hạng 4 Đan Mạch CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gianFTChủTỷ lệKhách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 16:00BSF2-0Avedore IF
10/10 17:00B19081-1GVI
10/10 18:00Vinder Vatanspor-VRI?-?Kjellerup
10/10 18:00Karlslunde IF2-1Frederikssund IK
10/10 18:00Viby IF4-2B 1913 Odense
10/10 18:00OKS4-1Varde
10/10 18:00Ledoje-Smorum Fodbold?-?Vordingborg IK
10/10 18:00Allerod?-?Taastrup FC
10/10 18:00Otterup5-0IF Skjold Birkerod
10/10 18:15IF Lyseng?-?IF Skjold Sæby
10/10 19:00Herlev IF0-2Greve Fodbold
10/10 19:00Odder IGF?-?Tarup Paarup IF
10/10 19:00Tarnby FF?-?Union
10/10 19:00KFUM2-1BK Fremad Valby
10/10 19:00Aarhus Fremad 2?-?Tj rring
10/10 21:00Horsens Freja0-1Hedensted
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 18:00Kolding BK1-1Ringkobing
11/10 18:00Rishoj4-1Husum BK
Thứ năm, Ngày 15/10/2020
15/10 00:00IF Skjold Sæby2-2Norresundby0.751/4:01.01
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 16:00BSF2-4Husum BK
17/10 17:00Avedore IF0-3Karlslunde IF
17/10 17:00BK Fremad Valby1-2Koge Nord FC
17/10 18:00Otterup?-?GVI
17/10 18:00B 1913 Odense?-?Kolding BK
17/10 18:00Viby IF3-3Hedensted
17/10 18:00Greve Fodbold?-?Ledoje-Smorum Fodbold
17/10 18:00IF Skjold Birkerod?-?Herlev IF
17/10 18:00Frederikssund IK?-?Tarnby FF
17/10 18:00Tarup Paarup IF?-?Marienlyst
17/10 18:30IF Skjold Sæby?-?Aarhus Fremad 2
17/10 18:30Roskilde Boldklub?-?B1908
17/10 19:00Union?-?KFUM
17/10 19:30Vordingborg IK?-?Allerod
17/10 20:00Norresundby1-0IF Lyseng
17/10 20:00Varde?-?Horsens Freja
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 19:00Ringkobing?-?Odder IGF
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 00:00Taastrup FC0-1Ledoje-Smorum Fodbold
Thứ sáu, Ngày 23/10/2020
23/10 00:00Kolding BK0-4Viby IF0.920:1/40.84
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 00:00Silkeborg KFUM0-0Tj rring
24/10 17:00GVI3-2Roskilde Boldklub
24/10 17:00B19082-0Taastrup FC0.810:1/20.95
24/10 18:00Allerod?-?Greve Fodbold
24/10 18:00Vinder Vatanspor-VRI1-1IF Skjold Sæby
24/10 18:00Karlslunde IF2-1BSF
24/10 18:00Ledoje-Smorum Fodbold?-?IF Skjold Birkerod
24/10 18:00OKS?-?Tarup Paarup IF
24/10 18:15IF Lyseng?-?FC Djursland
24/10 18:30Hedensted?-?Varde
24/10 19:00Tarnby FF?-?Avedore IF
24/10 19:00Aarhus Fremad 2?-?Norresundby
24/10 19:00KFUM4-1Frederikssund IK
24/10 19:00Marienlyst?-?Ringkobing
24/10 19:00Herlev IF?-?Otterup
24/10 19:00Herning KFUM?-?Kjellerup
24/10 19:00Rishoj6-2BK Fremad Valby
24/10 19:00Koge Nord FC?-?Union
24/10 19:00Odder IGF?-?B 1913 Odense

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)