Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Italy Serie D 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Italy Serie D năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Italy Serie D CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 20:00 ASD Caldiero Terme 0-2 ASD Cartigliano
11/10 20:00 L'Aquila 3-1 ASD Lornano Badese
11/10 20:00 Bagnolese 3-1 Sammaurese
11/10 20:00 Derthona 2-0 ASD Imperia
11/10 20:00 FB Brindisi 1912 3-1 Nardo
11/10 20:00 Forli 2-0 US Corticella
11/10 20:00 Luparense FC 2-0 APDC Chions
11/10 20:00 Montebelluna 0-1 Cjarlins Muzane
11/10 20:00 Seregno 2-1 Sona
11/10 20:00 Villa d'Alme Valbrembana ?-? ASD Fanfulla
11/10 20:00 Trastevere Calcio 4-0 Montespaccato
11/10 20:00 Casarano 2-0 Citta di Fasano
11/10 20:00 Messina 1-0 ASD Troina
11/10 20:00 Atletico Porto Santelpidio ?-? Cynthiabalonga
11/10 20:00 ASD Pro Livorno ?-? Correggese Calcio
11/10 20:00 Asd Pineto Calcio 2-1 Vastogirardi
11/10 20:00 Robur Siena S.S.D. 1-3 Tiferno Lerchi
11/10 20:00 Foligno Calcio 0-3 ASD Cannara
11/10 20:00 Real Calepina FC 3-1 Ponte San Pietro
11/10 20:00 Gelbison 0-0 Rende
11/10 20:00 Mezzolara ?-? Ghivizzano
11/10 20:00 US Breno 0-0 Vis Nova Giussano
11/10 20:00 Prato 1-1 SCD Progresso Calcio
11/10 20:00 Villa dAlme Valbrembana 2-1 Fanfulla Cavenago
11/10 20:00 ASD Muravera 1-1 Team Nuova Florida
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 20:00 As Casale Calcio ?-? Gozzano
14/10 20:00 ASD Citta Di Varese 0-1 USD Pont Donnaz
14/10 20:00 Rende 0-4 Cittanovese 1.01 0:0 0.83
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 20:00 SC Caronnese 1-3 Chieri
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 20:00 Team Altamura 2-3 USD Bitonto
18/10 20:00 As Casale Calcio 0-2 A.S.D. Bra
18/10 20:00 Nardo 1-0 Puteolana
18/10 20:00 ASD Fanfulla 2-0 Seregno
18/10 20:00 Legnano 2-2 ACSD Saluzzo
18/10 20:00 Citta Di S. Agata 1-2 Cittanovese
18/10 20:00 Virtus Ciserano Bergamo 0-1 Desenzano Calvina
18/10 20:00 Ponte San Pietro 1-1 US Breno
18/10 20:00 ACD Campodarsego 0-2 Luparense FC
18/10 20:00 AC Este 2-2 Union Feltre Asd
18/10 20:00 Gavorrano 0-1 San Donato Tavarnelle
18/10 20:00 Scanzorosciate 2-4 Villa d'Alme Valbrembana
18/10 20:00 Cynthia 1-0 Castelfidardo
18/10 20:00 SCD Progresso Calcio 1-2 ASD Pro Livorno
18/10 20:00 Recanatese 3-0 Atletico Porto Santelpidio
18/10 20:00 Cjarlins Muzane 1-5 AC Mestre
18/10 20:00 Messina 2-1 Acireale
18/10 20:00 Montespaccato 2-2 Montevarchi
Thứ ba, Ngày 20/10/2020
20/10 01:30 A.C. Crema 1908 2-0 Tritium 0.96 0:1/4 0.88
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 20:00 Nocerina 2-0 Sassari Torres
21/10 20:00 Belluno 0-0 GSD Ambrosiana 1.06 0:0 0.78
21/10 20:00 Aglianese ?-? Bagnolese
21/10 20:00 Chieri 0-0 Legnano 0.84 0:0 1.00
21/10 20:00 Castrovillari 1-1 Santa Maria
21/10 20:00 As Casale Calcio 0-1 Gozzano
21/10 20:00 Mezzolara 3-3 Ghivizzano 0.84 0:1/2 1.00
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 20:30 Luparense FC ?-? Rovigo Calcio
25/10 20:30 FB Brindisi 1912 1-0 A.S Andria Bat
25/10 20:30 Messina 1-0 ACR Messina
25/10 20:30 Franciacorta 2-0 Scanzorosciate
25/10 20:30 UC Sinalunghese 0-3 ASD Cannara
25/10 20:30 USD Bitonto 1-1 USD Lavello
25/10 20:30 ASD Caldiero Terme 1-1 APDC Chions
25/10 20:30 SSD Dattilo 0-1 ASD San Luca
25/10 20:30 USD Casatese 1-2 Virtus Ciserano Bergamo
25/10 20:30 AC Mestre 0-2 AC Este
25/10 20:30 Cittanovese 1-0 ASD Licata
25/10 20:30 Forli 1-5 Sammaurese
25/10 20:30 Mezzolara 1-1 Lentigione
25/10 20:30 ASD Paterno 0-2 Santa Maria
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 20:30 TSV Klausdorf 2-1 As Casale Calcio
28/10 20:30 ASD Paterno 1-0 SSD Dattilo
28/10 20:30 Sangiovannese 0-0 US Pianese 0.99 1/4:0 0.85
28/10 20:30 APDC Chions 0-2 Montebelluna
28/10 20:30 Caravaggio ?-? A.C. Crema 1908
28/10 20:30 Legnano 2-0 Gozzano 0.86 1/4:0 0.98
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 20:30 ACD Campodarsego 0-2 ASD Caldiero Terme
31/10 20:30 Sanremese 2-2 Derthona
31/10 20:30 Cjarlins Muzane 2-1 Luparense FC
31/10 20:30 GSD Ambrosiana 1-2 AC Mestre
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 20:30 Scanzorosciate 1-0 ASD Brusaporto 1.02 0:1/4 0.82
01/11 20:30 Tolentino 0-0 Asd Pineto Calcio
01/11 20:30 Citta Di S. Agata 2-1 Rotonda
01/11 20:30 Marina di Ragusa 1-2 Acireale
01/11 20:30 Castelnuovo 3-1 ASD Montegiorgio
01/11 20:30 Gozzano 1-0 USD Castellanzese
01/11 20:30 Team Altamura 0-2 AS Sorrento Calcio
01/11 20:30 Virtus Ciserano Bergamo 1-4 Franciacorta
01/11 20:30 ASD Cannara 2-0 US Pianese
01/11 20:30 Santa Maria 2-0 Roccella
01/11 20:30 Tiferno Lerchi ?-? AS Ostia Mare
01/11 20:30 US Corticella ?-? ASD Seravezza Calcio
01/11 20:30 FC Francavilla 2-1 USD Bitonto
01/11 20:30 Rende 0-1 Messina 1.02 1/4:0 0.82
01/11 20:30 FC Savoia 1908 0-0 Arzachena
01/11 20:30 ASD Molfetta 0-0 AZ Picerno ASD 0.85 1/4:0 0.99
01/11 20:30 ASD Licata 4-1 SSD Dattilo
01/11 20:30 FC Matese 1-3 Castelfidardo 1.02 0:1/4 0.82
01/11 20:30 Team Nuova Florida ?-? Insieme Formia
01/11 20:30 Legnano ?-? A.S.D. Bra
01/11 20:30 Sangiovannese ?-? Robur Siena S.S.D.
01/11 20:40 ASD Fanfulla 5-0 Desenzano Calvina
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 20:25 ASD Licata 1-0 ASD Paterno
04/11 20:25 Clodiense 2-1 Azy based nano Bo
04/11 20:25 Gladiator 0-0 Arzachena
04/11 20:30 ASD Caldiero Terme 0-1 Delta Porto Tolle 1.03 0:1/4 0.81
04/11 20:30 Asd Pineto Calcio 0-0 Recanatese 0.99 0:0 0.85
04/11 20:30 San Donato Tavarnelle ?-? Scandicci
04/11 20:30 US Breno ?-? Tritium
04/11 20:30 AC Mestre ?-? Trento
04/11 20:30 ASD Flaminia Civita Castellana ?-? Robur Siena S.S.D.
04/11 20:30 ASD San Luca 1-0 Castrovillari
04/11 20:30 US Adriese ?-? Cjarlins Muzane
04/11 20:30 USD Castellanzese 0-1 TSV Klausdorf 0.87 0:1/4 0.97
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 20:30 Giulianova ?-? Cynthiabalonga
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 21:00 FC Vado 0-0 Derthona 1.04 0:1/4 0.80
Chủ nhật, Ngày 15/11/2020
15/11 20:30 ASD Cartigliano 2-0 US Adriese 1.00 0:0 0.84
15/11 20:30 APDC Chions ?-? Manzanese Calcio
15/11 20:30 Nuova Monterosi 2-0 Team Nuova Florida 0.94 0:1 0.90
15/11 20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-3 Robur Siena S.S.D. 1.02 0:0 0.82
15/11 20:30 Carbonia 1-1 Gladiator 1924 1.04 0:1/4 0.80
15/11 20:30 ASD Imperia 2-0 A.S. Varese 1.02 0:0 0.82
15/11 20:30 Real Forte Querceta ?-? Lentigione
15/11 20:30 ASD Seravezza Calcio 0-1 US Fiorenzuola 0.78 0:0 1.06
15/11 20:30 FC Matese 0-0 Aprilia 1.06 0:1/4 0.78
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 20:30 SS Nola 1925 ?-? Nuova Monterosi
18/11 20:30 A.S. Varese 0-1 SC Caronnese 0.84 1/4:0 1.00
18/11 20:30 Insieme Formia 1-2 Gladiator 1924
18/11 20:30 US Breno 2-2 Tritium 0.80 0:0 1.04
18/11 20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-3 Tiferno Lerchi 1.05 0:1/2 0.79
18/11 20:30 Scandicci 1-2 AS Ostia Mare 0.80 0:0 1.04
Thứ bảy, Ngày 21/11/2020
21/11 20:30 ASD Manzanese 2-0 GSD Ambrosiana
21/11 20:30 Azy based nano Bo 1-1 Virtus Bolzano
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 20:30 Tritium 2-2 Caravaggio
22/11 20:30 Vastese 2-2 Olympia Agnonese
22/11 20:30 USD Lavello ?-? Audace Cerignola
22/11 20:30 Montebelluna 1-4 Belluno
22/11 20:30 A.C. Crema 1908 2-2 US Breno
22/11 20:30 Nardo 2-0 Casarano
22/11 20:30 ASD Cartigliano 1-1 ACD Campodarsego
22/11 20:30 FC Vado 0-2 USD Pont Donnaz
22/11 20:30 Seregno 3-0 Vis Nova Giussano
22/11 20:30 US Adriese 0-1 Cjarlins Muzane
22/11 20:30 San Nicolo Notaresco 5-0 Aprilia
22/11 20:30 AC Mestre 3-2 Trento
22/11 20:30 ACSD Saluzzo ?-? Sanremese
22/11 20:30 ASD Sporting Trestina 2-1 Scandicci
22/11 20:30 Fossano Calcio 0-4 A.S. Varese
22/11 20:30 SS Nola 1925 1-1 Nuova Monterosi
Chủ nhật, Ngày 29/11/2020
29/11 20:30 ASD Grassina 0-0 UC Sinalunghese
29/11 20:30 Derthona 1-0 Fossano Calcio
29/11 20:30 Rimini 1-3 Aglianese
29/11 20:30 Vis Artena 1-2 USD Latte Dolce
29/11 20:30 Gelbison 1-1 Citta Di S. Agata
29/11 20:30 Tiferno Lerchi 2-0 AS Ostia Mare
29/11 20:30 Caravaggio 2-3 A.C. Crema 1908
29/11 20:30 SC Caronnese 0-0 ASD Imperia
29/11 20:30 Casarano 1-1 Taranto Sport
29/11 20:30 Aprilia 3-3 Vastese 0.79 0:0 1.05
29/11 20:30 Aversa Normanna 0-0 Nardo
29/11 20:30 Ponte San Pietro 2-1 Seregno 0.92 1/2:0 0.92
29/11 20:30 A.S. Varese 0-2 FC Vado
29/11 20:30 Roccella 1-0 ASD Troina
29/11 20:30 USD Castellanzese 2-3 As Casale Calcio
29/11 20:30 ASD Lanusei 0-1 Latina
29/11 20:30 Real Forte Querceta 0-1 Lentigione
29/11 20:30 Team Nuova Florida 1-0 Insieme Formia
Thứ tư, Ngày 02/12/2020
02/12 20:30 ASD Pro Livorno ?-? Real Forte Querceta
Chủ nhật, Ngày 06/12/2020
06/12 20:30 Prato 1-0 Ghivizzano
06/12 20:30 Citta di Fasano ?-? Aversa Normanna
06/12 20:30 Sassari Torres 0-0 Vis Artena
06/12 20:30 Robur Siena S.S.D. 0-1 ASD Grassina
06/12 20:30 Vis Nova Giussano 3-2 Caravaggio
06/12 20:30 Montespaccato 1-2 Foligno Calcio
06/12 20:30 Rieti ?-? Atletico Porto Santelpidio
06/12 20:30 ACSD Saluzzo ?-? Sanremese
06/12 20:30 ACR Messina 2-2 Gelbison
06/12 20:30 Gavorrano ?-? L'Aquila
06/12 20:30 Union Feltre Asd 0-2 Azy based nano Bo
06/12 20:30 Correggese Calcio 2-1 Mezzolara
06/12 20:30 Gladiator 1924 2-1 Nocerina
06/12 20:30 Portici 1906 1-3 FBC Gravina
06/12 20:30 Scandicci 1-1 ASD Flaminia Civita Castellana
06/12 20:30 US Folgore Caratese 2-3 SC Caronnese
Thứ tư, Ngày 09/12/2020
09/12 20:30 Trento 2-0 Union Feltre Asd
09/12 20:30 As Casale Calcio 1-1 A.S. Varese
09/12 20:30 Chieri 1-1 Gozzano
09/12 21:00 A.S.D. Bra 3-1 FC Vado
09/12 21:30 TSV Klausdorf 3-2 ACSD Saluzzo
Chủ nhật, Ngày 13/12/2020
13/12 20:30 Cjarlins Muzane 2-2 ASD Caldiero Terme
13/12 20:30 GSD Ambrosiana ?-? Luparense FC
13/12 20:30 ASD Pro Livorno 3-1 ASD Sasso Marconi
13/12 20:30 Trastevere Calcio 1-0 ASD Sporting Trestina
13/12 20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 0-0 ASD Grassina
13/12 20:30 Legnano ?-? A.S. Varese
13/12 20:30 Villa dAlme Valbrembana ?-? A.C. Crema 1908
13/12 20:30 AS Sorrento Calcio 3-4 USD Lavello
13/12 20:30 Aglianese 1-0 Sammaurese
13/12 20:30 Carbonia 1-1 SS Nola 1925
13/12 20:30 APDC Chions 0-2 US Adriese
13/12 20:30 Azy based nano Bo 2-0 ASD Cartigliano
13/12 20:30 Asd Pineto Calcio 1-0 Giulianova
13/12 20:30 Belluno 1-0 AC Mestre
13/12 20:30 Franciacorta 0-1 Sona
13/12 20:30 Roccella 0-1 ACR Messina
13/12 20:30 ASD San Luca 0-0 Santa Maria
13/12 20:30 Aprilia 2-1 Tolentino
13/12 20:30 Citta di Fasano 0-1 Nardo
13/12 20:30 UC Sinalunghese 0-1 ASD Lornano Badese
13/12 20:30 Desenzano Calvina 2-1 Vis Nova Giussano
13/12 20:30 US Corticella 1-5 US Fiorenzuola
13/12 20:30 USD Casatese 2-0 ASD Fanfulla
13/12 20:30 FB Brindisi 1912 ?-? ASD Molfetta
13/12 20:30 Arconatese ?-? Derthona
13/12 20:30 AS Ostia Mare 2-3 ASD Cannara
Thứ tư, Ngày 16/12/2020
16/12 20:30 Tiferno Lerchi ?-? Sangiovannese
16/12 20:30 Prato ?-? Lentigione
16/12 20:30 FC Vado 1-3 SC Caronnese 0.90 1/2:0 0.94
16/12 20:30 USD Castellanzese ?-? ACSD Saluzzo
16/12 20:30 USD Castellanzese ?-? ACSD Saluzzo
16/12 20:30 Citta di Fasano ?-? Real Agro Aversa
16/12 20:30 Aglianese 2-1 Bagnolese
16/12 20:30 ASD Seravezza Calcio ?-? SCD Progresso Calcio
16/12 20:30 Correggese Calcio ?-? Prato
16/12 20:30 Trento 3-2 ASD San Giorgio-Sedico
16/12 20:30 AC Este 1-0 Montebelluna 0.97 0:1/4 0.87
16/12 20:30 Virtus Ciserano Bergamo 2-0 Scanzorosciate
16/12 20:30 ASD Muravera 0-0 Giugliano
16/12 20:30 ASD Brusaporto 2-1 Ponte San Pietro 0.76 0:1/4 1.08
16/12 20:30 Real Forte Querceta 0-1 Mezzolara
16/12 20:30 Virtus Ciserano Bergamo ?-? Scanzorosciate
16/12 20:30 Arconatese 1-2 Derthona
16/12 20:30 Tiferno Lerchi 2-3 Sangiovannese 1.00 0:1/2 0.84
16/12 20:30 Villa d'Alme Valbrembana 1-1 A.C. Crema 1908 1.12 0:0 0.73
16/12 20:30 Vis Artena 3-0 Cassino 0.99 0:0 0.85
16/12 20:30 As Casale Calcio ?-? Sestri Levante
16/12 20:30 ASD Seravezza Calcio ?-? SCD Progresso Calcio
16/12 21:00 Legnano 0-2 A.S.D. Bra 0.72 1/4:0 1.13
16/12 22:59 US Pianese 1-2 Gavorrano 1.04 0:1/4 0.80
Thứ bảy, Ngày 19/12/2020
19/12 20:30 USD Latte Dolce 0-1 Latina
19/12 20:30 ASD Lanusei 0-2 Vis Artena
19/12 20:30 ASD Cartigliano 0-0 Cjarlins Muzane
19/12 20:30 ASD Manzanese 0-1 Belluno
19/12 20:30 Vastese 2-4 ASD Montegiorgio
19/12 20:30 Santa Maria 2-0 SSD Dattilo
19/12 20:30 AC Mestre 1-3 Clodiense
Chủ nhật, Ngày 20/12/2020
20/12 20:30 Rimini 4-0 US Corticella
20/12 20:30 ASD Caldiero Terme 1-1 AC Este
20/12 20:30 ASD Lornano Badese 1-0 US Pianese
20/12 20:30 Montespaccato 0-2 UC Sinalunghese
20/12 20:30 Ghivizzano 1-1 Bagnolese
20/12 20:30 Cynthiabalonga 3-1 FC Matese
20/12 20:30 Giulianova 0-2 Rieti
20/12 20:30 Sangiovannese 1-1 ASD Flaminia Civita Castellana
20/12 20:30 Atletico Porto Santelpidio 0-3 Asd Pineto Calcio
20/12 20:30 Gladiator 1-2 Nuova Monterosi
20/12 20:30 Ponte San Pietro 1-1 Desenzano Calvina
20/12 20:30 FC Savoia 1908 0-2 ASD Muravera
20/12 20:30 ASD Molfetta 1-0 Puteolana
20/12 20:30 Scandicci 2-4 Tiferno Lerchi
20/12 20:30 A.S. Varese 0-3 Sanremese
20/12 20:30 ACR Messina 1-0 Castrovillari
20/12 20:30 ASD Licata 1-0 ASD San Luca
20/12 20:30 Nardo 2-0 FBC Gravina
20/12 20:30 ASD Cannara 1-4 Robur Siena S.S.D.
20/12 20:30 Montebelluna 2-1 Union Feltre Asd
20/12 20:30 San Nicolo Notaresco ?-? Castelfidardo
20/12 20:30 ASD San Giorgio-Sedico 0-1 Azy based nano Bo
20/12 20:30 US Fiorenzuola 5-1 Aglianese
20/12 20:30 ASD Fanfulla 1-0 Franciacorta
20/12 20:30 Portici 1906 3-1 Citta di Fasano
20/12 20:30 Rende 0-2 Roccella
20/12 20:30 Cittanovese 1-4 Acireale
20/12 20:30 Audace Cerignola 2-1 USD Bitonto
20/12 20:30 Scanzorosciate 0-1 USD Casatese
20/12 20:30 ASD Grassina 2-4 AS Ostia Mare
20/12 20:30 A.C. Crema 1908 3-2 Seregno
20/12 21:00 ASD Biancavilla 1-0 Rotonda
Thứ tư, Ngày 23/12/2020
23/12 20:30 Desenzano Calvina 4-1 Tritium 1.06 0:1/2 0.78
23/12 20:30 SSD Marignanese 2-2 Lentigione
23/12 20:30 US Corticella 1-3 SCD Progresso Calcio
23/12 20:30 Messina 3-1 Cittanovese
23/12 20:30 ASD Pro Livorno 1-2 Rimini
23/12 20:30 Clodiense 2-1 ASD San Giorgio-Sedico
23/12 20:30 Castelfidardo 1-1 Tolentino
23/12 20:30 Sanremese 1-1 SC Caronnese
23/12 20:30 Cjarlins Muzane 1-1 Virtus Bolzano
23/12 20:30 USD Casatese 0-0 Ponte San Pietro
23/12 20:30 AS Ostia Mare 3-2 ASD Lornano Badese
23/12 20:30 ASD San Luca 3-2 Rende 0.92 0:1 3/4 0.92
23/12 20:30 Trastevere Calcio 0-1 Scandicci
23/12 20:30 Belluno 2-2 Luparense FC 0.81 0:1/4 1.03
23/12 20:30 FC Savoia 1908 0-0 Gladiator 0.89 0:1/2 0.95
23/12 20:30 Tiferno Lerchi 0-0 ASD Cannara
23/12 20:30 US Pianese 1-0 ASD Sporting Trestina
23/12 20:30 Foligno Calcio 2-1 L'Aquila 0.99 0:1/4 0.85
23/12 20:30 Delta Porto Tolle 2-2 US Adriese
23/12 20:30 AC Este 2-4 ASD Manzanese 0.81 0:1/4 1.03
23/12 20:30 Prato 1-1 Mezzolara 0.90 0:1/2 0.94
23/12 20:30 Nardo 0-1 Taranto Sport 0.87 1/4:0 0.97
23/12 20:30 USD Castellanzese 3-1 A.S.D. Bra
23/12 20:30 Casarano 2-0 FC Francavilla
23/12 20:30 Carbonia 3-2 USD Latte Dolce 1.00 0:0 0.84
23/12 20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-0 Montespaccato
23/12 20:30 As Casale Calcio 1-0 ASD Imperia
23/12 20:30 Nuovo Campobasso 3-2 Vastogirardi
23/12 20:30 Castelnuovo 1-2 San Nicolo Notaresco
23/12 20:30 Real Calepina FC 0-1 Nibionnoggiono
23/12 20:30 Cattolica SM Calcio 2-2 Renty ging
23/12 20:30 GSD Ambrosiana 2-2 ASD Caldiero Terme
23/12 20:30 US Fiorenzuola 1-1 Sammaurese
23/12 20:30 Asd Pineto Calcio 2-2 Cynthiabalonga 0.84 0:1/4 1.00
23/12 20:30 ASD Seravezza Calcio 4-1 Ghivizzano 1.04 0:1/2 0.80
23/12 20:30 Bagnolese 2-0 ASD Sasso Marconi 0.93 0:1/4 0.91
23/12 20:30 FB Brindisi 1912 1-1 USD Lavello 0.90 1/4:0 0.94
23/12 20:30 ACSD Saluzzo 2-1 Borgosesia 1.00 0:1/4 0.84
23/12 20:30 Sangiovannese 1-1 ASD Grassina
23/12 20:30 ASD Brusaporto 2-0 A.C. Crema 1908
23/12 20:30 Union Feltre Asd 3-1 AC Mestre
23/12 20:45 TSV Klausdorf 1-1 A.S. Varese
23/12 20:45 Citta di Fasano 1-1 A.S Andria Bat
23/12 21:00 Legnano 2-0 Sestri Levante
Thứ tư, Ngày 30/12/2020
30/12 20:30 Prato 0-1 Lentigione 1.04 0:1 0.80
30/12 20:30 Nerostellati Pratola 0-1 Renty ging
30/12 20:30 ACSD Saluzzo 1-0 Sanremese 1.06 0:0 0.78
30/12 20:30 Arconatese ?-? Borgosesia
30/12 20:30 APDC Chions 2-3 ASD Manzanese 1.04 1/4:0 0.80
30/12 20:30 ASD Sporting Trestina 2-1 L'Aquila 1.23 0:0 0.65
30/12 20:30 Sestri Levante 2-2 US Folgore Caratese
Thứ ba, Ngày 05/01/2021
05/01 20:30 ASD Manzanese 4-2 Union Feltre Asd 0.85 0:1/4 0.99
05/01 20:30 USD Latte Dolce 1-1 Cassino
Thứ tư, Ngày 06/01/2021
06/01 20:00 Artem Yurkov ?-? Villa dAlme Valbrembana
06/01 20:30 ASD Cannara ?-? ASD Flaminia Civita Castellana
06/01 20:30 ASD Grassina 0-1 Tiferno Lerchi
06/01 20:30 ASD Troina 1-1 ASD San Luca
06/01 20:30 ASD Muravera ?-? Latina
06/01 20:30 ASD Caldiero Terme 2-2 Trento
06/01 20:30 Montebelluna 0-0 ASD San Giorgio-Sedico 0.99 0:1/2 0.85
06/01 20:30 ASD Molfetta 0-0 Casarano
06/01 20:30 Rieti 1-0 Asd Pineto Calcio 1.01 0:0 0.83
06/01 20:30 Derthona ?-? TSV Klausdorf
06/01 20:30 USD Bitonto 0-2 AZ Picerno ASD
06/01 20:30 Montespaccato 2-2 AS Ostia Mare
06/01 20:30 Lentigione 1-1 Bagnolese
06/01 20:30 Nocerina 2-1 Carbonia
06/01 20:30 ASD Cartigliano 2-1 GSD Ambrosiana
06/01 20:30 Rimini 2-0 US Fiorenzuola 0.79 0:0 1.05
06/01 20:30 SC Caronnese 2-1 As Casale Calcio
06/01 20:30 Ghivizzano 0-2 Forli
06/01 20:30 US Folgore Caratese 2-1 Fossano Calcio
06/01 20:30 Tritium 3-0 Villa d'Alme Valbrembana
06/01 20:30 Vastese 2-2 Nuovo Campobasso
06/01 20:30 AC Mestre 1-0 Azy based nano Bo
06/01 20:30 Fanfulla Cavenago 1-1 Virtus Ciserano Bergamo
06/01 20:30 ASD Lornano Badese ?-? Robur Siena S.S.D.
06/01 20:30 Audace Cerignola 1-1 AS Sorrento Calcio
06/01 20:30 L'Aquila 4-1 Trastevere Calcio 1.06 0:1/4 0.78
06/01 20:30 ASD Licata 1-1 Santa Maria 1.01 0:1/4 0.83
06/01 20:30 Real Forte Querceta 1-0 SSD Marignanese
06/01 20:30 Cittanovese 1-5 Gelbison
06/01 20:30 Gavorrano 1-1 UC Sinalunghese 1.04 0:3/4 0.80
06/01 20:30 SS Nola 1925 0-2 Afragolese 1944
06/01 20:30 Tolentino 3-4 ASD Montegiorgio
06/01 20:30 Ponte San Pietro 2-2 Franciacorta 0.88 0:0 0.96
06/01 20:30 San Nicolo Notaresco 3-1 FC Matese
06/01 20:30 SCD Progresso Calcio 2-2 Aglianese 1.11 1/4:0 0.74
06/01 20:30 Scandicci 1-2 Sangiovannese 1.26 0:1/4 0.63
06/01 20:30 A.S. Varese 1-2 Arconatese 0.82 0:1/4 1.02
06/01 20:30 A.C. Crema 1908 3-3 Desenzano Calvina
06/01 21:00 ASD Imperia 1-0 FC Vado 0.84 0:1/4 1.00
06/01 21:00 Sestri Levante 2-1 Sanremese
Thứ bảy, Ngày 09/01/2021
09/01 20:30 Union Feltre Asd 3-5 Luparense FC 1.02 0:0 0.82
Chủ nhật, Ngày 10/01/2021
10/01 20:30 As Casale Calcio 1-1 Fossano Calcio 1.00 0:1/2 0.84
10/01 20:30 Citta di Fasano 0-0 ASD Molfetta
10/01 20:30 ASD San Luca 2-1 Citta Di S. Agata 0.97 0:1 0.87
10/01 20:30 FB Brindisi 1912 1-1 USD Bitonto 0.81 1/4:0 1.03
10/01 20:30 AC Este 0-2 US Adriese 1.03 0:1/4 0.81
10/01 20:30 Forli 1-0 ASD Sasso Marconi 0.94 0:3/4 0.90
10/01 20:30 GSD Ambrosiana 2-1 Virtus Bolzano 0.95 1/2:0 0.89
10/01 20:30 AS Ostia Mare 3-0 San Donato Tavarnelle 1.00 0:1/4 0.84
10/01 20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 3-2 Gavorrano 0.86 0:0 0.98
10/01 20:30 Tiferno Lerchi 2-1 ASD Lornano Badese
10/01 20:30 UC Sinalunghese 1-1 L'Aquila
10/01 20:30 US Corticella 2-1 Ghivizzano 0.99 0:0 0.85
10/01 20:30 Nardo 2-1 Team Altamura 0.81 1/4:0 1.03
10/01 20:30 USD Castellanzese 3-2 A.S. Varese 1.05 0:3/4 0.79
10/01 20:30 ACSD Saluzzo 0-0 Derthona 1.06 0:0 0.78
10/01 20:30 Azy based nano Bo 2-2 APDC Chions 0.95 0:1/2 0.89
10/01 20:30 FBC Gravina 0-0 FC Francavilla
10/01 20:30 Belluno 1-0 ASD Caldiero Terme 0.71 0:0 1.14
10/01 20:30 Castelnuovo 1-3 Vastogirardi 0.92 0:1/2 0.92
10/01 20:30 Foligno Calcio ?-? Scandicci
10/01 20:30 Franciacorta 2-1 Tritium
10/01 20:30 ASD Montegiorgio ?-? Giulianova
10/01 20:30 USD Casatese 2-3 A.C. Crema 1908 0.92 0:0 0.92
10/01 20:30 ASD Lanusei 2-0 Giugliano
10/01 20:30 Sassari Torres 2-1 Gladiator
10/01 20:30 Latina 3-0 Afragolese 1944
10/01 20:30 Legnano 0-1 ASD Imperia 0.90 0:1/4 0.94
10/01 20:30 Scanzorosciate 1-0 Ponte San Pietro 0.80 0:0 1.04
10/01 20:30 FC Savoia 1908 1-0 USD Latte Dolce 1.05 0:1/2 0.79
10/01 20:30 Aglianese 2-2 Real Forte Querceta 0.89 0:3/4 0.95
10/01 20:30 ASD Grassina 2-2 ASD Cannara 0.76 1/4:0 1.08
10/01 20:45 San Nicolo Notaresco ?-? Vastese 0.91 0:3/4 0.93
Thứ tư, Ngày 13/01/2021
13/01 20:30 ASD San Giorgio-Sedico 2-1 Union Feltre Asd 1.06 0:0 0.78
13/01 20:30 Derthona 1-2 TSV Klausdorf 0.73 0:0 1.12
Thứ bảy, Ngày 16/01/2021
16/01 20:30 APDC Chions 2-3 GSD Ambrosiana
16/01 20:30 San Donato Tavarnelle 0-0 Robur Siena S.S.D.
16/01 20:30 Chieri 2-1 Borgosesia
16/01 20:30 Vastese 0-1 Castelnuovo
16/01 20:30 Luparense FC 1-3 AC Mestre
16/01 20:30 Virtus Bolzano 2-2 Trento
16/01 21:00 Fossano Calcio 2-0 FC Vado
16/01 21:00 Sestri Levante 2-1 Arconatese
Chủ nhật, Ngày 17/01/2021
17/01 20:30 Giulianova 0-1 Aprilia 1.05 0:0 0.79
17/01 20:30 Scandicci 0-0 ASD Grassina 1.02 0:1/4 0.82
17/01 20:30 Sona 1-1 Scanzorosciate 0.84 0:1/2 1.00
17/01 20:30 Ponte San Pietro 1-2 Virtus Ciserano Bergamo 0.79 0:0 1.05
17/01 20:30 USD Latte Dolce 0-1 ASD Lanusei
17/01 20:30 Lentigione ?-? Forli
17/01 20:30 Tritium 1-2 ASD Brusaporto 0.77 1/4:0 1.07
17/01 20:30 A.S. Varese 0-1 Gozzano 1.04 1/2:0 0.80
17/01 20:30 USD Bitonto ?-? Puteolana
17/01 20:30 Cassino 1-1 FC Savoia 1908
17/01 20:30 ASD Manzanese 4-4 ASD San Giorgio-Sedico 0.86 0:3/4 0.98
17/01 20:30 Correggese Calcio 4-0 US Corticella 1.02 0:1 3/4 0.82
17/01 20:30 Mezzolara 1-2 Bagnolese 0.92 0:1/2 0.92
17/01 20:30 Luparense FC ?-? AC Mestre
17/01 20:30 Real Forte Querceta 0-0 ASD Seravezza Calcio 0.94 0:1/4 0.90
17/01 20:30 Recanatese 1-1 Castelfidardo 0.74 0:1/4 1.11
17/01 20:30 SC Caronnese 5-3 Legnano 1.08 0:1/4 0.76
17/01 20:30 SCD Progresso Calcio 1-4 US Fiorenzuola
17/01 20:30 Team Nuova Florida 2-2 Latina 1.05 1/2:0 0.79
17/01 20:30 Gavorrano 1-1 AS Ostia Mare
17/01 20:30 Real Calepina FC 2-4 Seregno
17/01 20:30 US Adriese 0-1 Union Feltre Asd 1.02 0:1/2 0.82
17/01 20:30 ASD Cartigliano 1-1 Belluno
17/01 20:30 ASD Cannara 2-1 Sangiovannese 0.59 0:0 1.33
17/01 20:30 ASD Pro Livorno 2-1 Prato 1.01 0:0 0.83
17/01 20:30 Derthona 1-2 USD Castellanzese 1.06 0:1/4 0.78
Thứ hai, Ngày 18/01/2021
18/01 20:30 A.C. Crema 1908 2-2 Franciacorta 0.84 0:1/4 1.00
Thứ tư, Ngày 20/01/2021
20/01 20:30 TSV Klausdorf 2-0 ASD Imperia 0.94 0:1/4 0.90
20/01 20:30 Rieti 3-1 Atletico Porto Santelpidio
20/01 20:30 FB Brindisi 1912 1-2 ASD Molfetta 0.84 0:1/4 1.00
20/01 20:30 AC Este 2-0 ASD Cartigliano
20/01 20:30 Azy based nano Bo 3-2 Cjarlins Muzane
20/01 20:30 US Fiorenzuola 0-1 Forli
20/01 20:30 Rende 1-0 Santa Maria 0.84 1 1/4:0 1.00
20/01 20:30 USD Castellanzese 1-2 Sestri Levante 0.89 0:1/4 0.95
20/01 20:30 Arconatese 1-4 US Folgore Caratese 1.04 0:1/4 0.80
20/01 20:30 ASD Seravezza Calcio 1-2 SCD Progresso Calcio 0.89 0:1/4 0.95
20/01 20:30 Sangiovannese 1-2 Robur Siena S.S.D. 0.85 1/4:0 0.99
20/01 20:30 AC Mestre 3-1 Montebelluna 0.89 0:1/2 0.95
20/01 20:30 FBC Gravina 3-0 Citta di Fasano 0.79 0:1/2 1.05
20/01 20:30 GSD Ambrosiana 1-5 ACD Campodarsego
20/01 20:30 Legnano 2-1 Fossano Calcio 1.01 0:1/2 0.83
20/01 20:30 Belluno 2-1 Virtus Bolzano 1.04 0:1/2 0.80
20/01 20:30 As Casale Calcio 0-0 Chieri
20/01 20:30 ASD Troina 0-1 Castrovillari
20/01 20:30 Aglianese 0-0 US Corticella 1.02 0:2 0.82
20/01 20:30 ASD Cannara ?-? ASD Flaminia Civita Castellana
20/01 20:30 Bagnolese 1-0 Correggese Calcio
20/01 20:30 San Donato Tavarnelle 1-0 Scandicci 0.92 0:1/2 0.92
20/01 20:30 A.S.D. Bra 2-2 Derthona 0.94 0:1/2 0.90
20/01 20:30 US Breno 0-1 Nibionnoggiono 0.84 1/4:0 1.00
20/01 20:30 Clodiense 0-0 ASD Manzanese
20/01 20:30 Giugliano 2-3 Carbonia
20/01 21:00 Vis Nova Giussano 2-1 Villa d'Alme Valbrembana
Chủ nhật, Ngày 24/01/2021
24/01 20:30 ASD Troina 0-0 Citta Di S. Agata 0.97 0:1/4 0.87
24/01 20:30 Vis Artena 2-1 Latina
24/01 20:30 Citta di Fasano 0-3 USD Lavello 0.92 1/2:0 0.92
24/01 20:30 ASD Caldiero Terme 3-1 AC Mestre 1.13 0:0 0.72
24/01 20:30 ASD Grassina 1-3 ASD Lornano Badese 0.89 0:0 0.95
24/01 20:30 ACD Campodarsego 0-1 Trento 1.04 3/4:0 0.80
24/01 20:30 SS Nola 1925 2-0 Giugliano
24/01 20:30 UC Sinalunghese 0-0 Foligno Calcio
24/01 20:30 FBC Gravina 0-0 Audace Cerignola
24/01 20:30 Insieme Formia 0-2 FC Savoia 1908
24/01 20:30 SC Caronnese 1-1 TSV Klausdorf 0.82 0:1/4 1.02
24/01 20:30 A.S. Varese 1-1 ACSD Saluzzo 0.94 0:0 0.90
24/01 20:30 USD Casatese ?-? Caravaggio
24/01 20:30 Virtus Ciserano Bergamo 3-1 Tritium
24/01 20:30 Nocerina 2-0 Arzachena 0.76 0:1/4 1.08
24/01 20:30 SCD Progresso Calcio 1-1 Correggese Calcio
24/01 20:30 US Fiorenzuola 2-1 Real Forte Querceta 0.87 0:1/2 0.97
24/01 20:30 ASD Brusaporto 3-1 Real Calepina FC 0.86 0:0 0.98
24/01 20:30 Carbonia 2-0 ASD Muravera 0.74 0:0 1.11
24/01 20:30 AS Ostia Mare 1-3 L'Aquila 0.79 0:0 1.05
24/01 20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-3 ASD Sporting Trestina 1.09 0:0 0.75
24/01 20:30 ASD Manzanese 2-1 Montebelluna 0.83 0:1/4 1.01
24/01 20:30 Tiferno Lerchi 1-1 San Donato Tavarnelle
24/01 20:30 Desenzano Calvina 3-3 Seregno 0.97 0:0 0.87
24/01 20:30 Fossano Calcio ?-? Sanremese
24/01 20:30 Luparense FC 0-1 Azy based nano Bo
24/01 20:30 Sestri Levante 1-1 Gozzano
24/01 20:30 Franciacorta 0-1 US Breno
24/01 20:30 Vastese 3-1 Vastogirardi 1.16 0:0 0.70
24/01 20:30 Cjarlins Muzane 0-3 AC Este 1.02 0:1/4 0.82
24/01 20:30 Scanzorosciate 1-1 A.C. Crema 1908 1.11 1/4:0 0.74
24/01 20:30 US Corticella 0-1 Lentigione 0.92 1:0 0.92
24/01 20:30 US Pianese 2-1 Scandicci 1.02 0:3/4 0.82
24/01 20:30 Castrovillari 0-1 Gelbison 1.13 0:1/4 0.72
24/01 21:00 ASD Imperia 2-0 Arconatese
24/01 22:00 Nardo 1-1 FC Francavilla 0.94 0:1/2 0.90
Thứ tư, Ngày 27/01/2021
27/01 20:20 SCD Progresso Calcio 1-0 Forli
27/01 20:20 Clodiense 3-0 Montebelluna
27/01 20:20 Foligno Calcio 0-1 Scandicci
27/01 20:30 Insieme Formia 0-1 Sassari Torres
27/01 20:30 Mezzolara 1-1 Rimini
27/01 20:30 Castrovillari 1-2 Acireale
27/01 20:30 Correggese Calcio 3-2 Prato 1.03 0:1/4 0.81
27/01 20:30 Derthona 1-1 As Casale Calcio 0.94 0:1/4 0.90
27/01 20:30 Arconatese 2-1 Borgosesia
27/01 20:30 Olympia Agnonese 0-2 Recanatese
27/01 20:30 A.S. Varese 0-1 US Folgore Caratese 1.07 0:1/2 0.77
27/01 20:30 Luparense FC 1-2 Trento 0.50 0:0 1.51
27/01 20:30 ASD Lornano Badese 2-0 Robur Siena S.S.D.
27/01 20:30 USD Lavello 3-0 Puteolana
27/01 20:30 ASD Cannara 2-0 ASD Flaminia Civita Castellana 1.09 0:1/2 0.75
27/01 20:30 ACD Campodarsego 0-1 Virtus Bolzano 0.79 1/4:0 1.05
27/01 20:30 Cynthiabalonga 1-2 Nuovo Campobasso
27/01 20:30 L'Aquila 1-2 San Donato Tavarnelle 0.96 0:3/4 0.88
27/01 20:30 USD Casatese 1-0 Caravaggio
27/01 21:00 TSV Klausdorf 3-1 A.S.D. Bra
Thứ bảy, Ngày 30/01/2021
30/01 20:30 AC Este 1-1 APDC Chions
30/01 20:30 Nibionnoggiono 4-1 Sona
30/01 20:30 AC Mestre 0-3 ASD Manzanese
30/01 20:30 GSD Ambrosiana 2-2 Cjarlins Muzane
30/01 20:30 US Breno 1-2 ASD Brusaporto
30/01 20:30 Ghivizzano 0-1 US Fiorenzuola
30/01 20:30 A.C. Crema 1908 1-0 Virtus Ciserano Bergamo
30/01 20:30 Seregno 2-1 Villa d'Alme Valbrembana
30/01 21:05 ACSD Saluzzo 1-1 Sestri Levante
Chủ nhật, Ngày 31/01/2021
31/01 20:30 Belluno 1-0 ACD Campodarsego 0.95 0:1/4 0.89
31/01 20:30 Legnano 2-1 FC Vado 0.99 0:1/2 0.85
31/01 20:30 Asd Pineto Calcio 1-1 Aprilia 0.80 0:1/4 1.04
31/01 20:30 Atletico Porto Santelpidio 0-2 Nuovo Campobasso 0.94 1 3/4:0 0.90
31/01 20:30 Gavorrano 4-2 Tiferno Lerchi 1.03 0:0 0.81
31/01 20:30 ASD Muravera 1-0 Nocerina 0.81 0:1/4 1.03
31/01 20:30 FC Savoia 1908 1-1 ASD Lanusei
31/01 20:30 Rimini 1-0 SCD Progresso Calcio 1.02 0:1/2 0.82
31/01 20:30 Montebelluna 1-6 Luparense FC 0.85 1/4:0 0.99
31/01 20:30 Prato 2-1 Bagnolese 0.92 0:3/4 0.92
31/01 20:30 Gelbison 1-1 Citta di Messina 0.89 0:0 0.95
31/01 20:30 Clodiense 0-2 US Adriese 0.76 0:0 1.08
31/01 20:30 Foligno Calcio 0-2 US Pianese 1.07 0:1/2 0.77
31/01 20:30 Derthona 1-1 Chieri 0.97 0:0 0.87
31/01 20:30 ASD Pro Livorno 2-2 SSD Marignanese 0.83 0:3/4 1.01
31/01 20:30 Correggese Calcio 3-1 Sammaurese 0.82 0:1/2 1.02
31/01 20:30 Giugliano 0-1 Team Nuova Florida 0.99 0:1/4 0.85
31/01 20:30 Trastevere Calcio 4-0 UC Sinalunghese 0.91 0:1/2 0.93
31/01 20:30 Lentigione ?-? Aglianese
31/01 20:30 Ponte San Pietro 2-2 ASD Fanfulla 0.90 0:0 0.94
31/01 20:30 Scandicci 0-2 ASD Cannara 0.81 1/4:0 1.03
31/01 20:30 Montevarchi 1-0 Robur Siena S.S.D. 0.96 0:1/4 0.88
31/01 20:30 USD Castellanzese 2-0 SC Caronnese 1.08 0:0 0.76
31/01 20:30 Real Forte Querceta 0-0 US Corticella 0.91 0:3/4 0.93
31/01 20:30 ASD Molfetta 1-1 Nardo 1.09 0:1/4 0.75
31/01 20:30 Real Calepina FC 0-0 Desenzano Calvina 0.87 0:0 0.97
Thứ tư, Ngày 03/02/2021
03/02 20:30 Virtus Bolzano 1-2 AC Mestre
03/02 20:30 Montespaccato 2-4 Scandicci
03/02 20:30 Correggese Calcio ?-? Rimini 0.77 0:0 1.07
03/02 20:30 Vastese 3-1 Tolentino
03/02 20:30 FC Vado 4-2 TSV Klausdorf
03/02 20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 0-0 L'Aquila
03/02 20:30 Insieme Formia 2-1 ASD Muravera
03/02 20:30 Nardo 2-0 USD Lavello 0.77 1/4:0 1.07
03/02 20:30 SC Caronnese 3-1 Borgosesia
03/02 20:30 Sestri Levante 0-1 A.S.D. Bra
03/02 20:30 Nuovo Campobasso 4-1 Rieti
03/02 20:30 FBC Gravina 0-2 USD Bitonto
03/02 20:30 Gladiator 0-0 Giugliano
03/02 20:30 Carbonia 0-1 Latina
03/02 20:30 US Folgore Caratese 3-3 USD Castellanzese
03/02 20:30 AS Ostia Mare 1-2 Trastevere Calcio
03/02 20:30 Ponte San Pietro 1-0 Nibionnoggiono 0.65 1/2:0 1.23
03/02 20:30 ASD Cannara 2-1 ASD Lornano Badese
03/02 20:30 San Nicolo Notaresco 2-1 Recanatese
03/02 20:30 ASD Manzanese 4-2 Azy based nano Bo
03/02 20:30 SS Nola 1925 1-1 Cassino
03/02 20:30 FB Brindisi 1912 1-1 Puteolana
03/02 20:30 US Adriese 0-1 Montebelluna
03/02 20:30 Aprilia 4-0 Olympia Agnonese
03/02 20:30 UC Sinalunghese 0-0 US Pianese
03/02 20:30 Nuova Monterosi ?-? Vis Artena
03/02 20:30 Cjarlins Muzane 0-0 Trento 0.86 1/2:0 0.98
03/02 20:30 A.S. Varese 1-1 Chieri 0.52 1/2:0 1.47
03/02 20:30 GSD Ambrosiana 1-1 AC Este
03/02 20:30 SSD Marignanese 1-2 Bagnolese 0.74 1/4:0 1.11
03/02 20:30 SCD Progresso Calcio 2-1 Ghivizzano
03/02 20:30 Sona 2-3 Vis Nova Giussano
03/02 20:30 Citta di Fasano 1-0 Audace Cerignola
03/02 20:30 Forli 1-1 Prato
03/02 20:30 US Corticella 1-1 ASD Sasso Marconi 0.78 1/2:0 1.06
03/02 20:30 USD Casatese 2-1 US Breno
03/02 20:30 ASD Brusaporto 0-1 Seregno
03/02 20:30 Rende 0-0 Citta Di S. Agata
03/02 20:30 Castrovillari 1-1 Messina
03/02 20:30 ASD Seravezza Calcio 0-2 ASD Pro Livorno
03/02 20:30 ACD Campodarsego 1-1 Clodiense 0.84 1/2:0 1.00
03/02 20:45 Sangiovannese 2-1 San Donato Tavarnelle
03/02 21:00 As Casale Calcio 1-1 Arconatese
03/02 21:00 ASD Imperia 3-2 ACSD Saluzzo
Thứ năm, Ngày 04/02/2021
04/02 00:00 Robur Siena S.S.D. 0-0 Foligno Calcio 0.84 0:1/2 1.00
Chủ nhật, Ngày 07/02/2021
07/02 20:30 Giulianova 0-2 San Nicolo Notaresco
07/02 20:30 AC Mestre 3-2 US Adriese
07/02 20:30 Seregno 2-1 USD Casatese
07/02 20:30 Legnano 0-1 As Casale Calcio
07/02 20:30 Acireale 2-1 Santa Maria
07/02 20:30 UC Sinalunghese 2-1 Robur Siena S.S.D.
07/02 20:30 Arconatese 2-1 FC Vado
07/02 20:30 USD Castellanzese 3-2 ASD Imperia 0.84 0:1/4 1.00
07/02 20:30 ASD Muravera 3-2 Arzachena 1.04 0:3/4 0.80
07/02 20:30 A.C. Crema 1908 1-3 Ponte San Pietro
07/02 20:30 ASD Lornano Badese 3-1 Scandicci
07/02 20:30 Foligno Calcio 3-1 ASD Flaminia Civita Castellana
07/02 20:30 USD Latte Dolce 1-0 Gladiator
07/02 20:30 Real Calepina FC 1-0 Virtus Ciserano Bergamo
07/02 20:30 Belluno 2-2 Cjarlins Muzane 0.96 0:0 0.88
07/02 20:30 Derthona 0-1 A.S. Varese
07/02 20:30 Montebelluna 1-1 ASD Caldiero Terme
07/02 20:30 Recanatese 2-2 Vastogirardi 0.92 0:1/4 0.92
07/02 20:30 FC Savoia 1908 0-0 SS Nola 1925 0.77 0:1 1/4 1.07
07/02 20:30 Tritium 2-1 Sona 1.00 0:0 0.84
07/02 20:30 Afragolese 1944 0-2 Insieme Formia
07/02 20:30 US Breno 3-0 Scanzorosciate
07/02 20:30 Aprilia 2-1 ASD Montegiorgio
07/02 20:30 Cassino ?-? Team Nuova Florida
07/02 20:30 USD Bitonto 1-0 Nardo
07/02 20:30 Trastevere Calcio 3-0 Tiferno Lerchi 0.86 0:1/4 0.98
07/02 20:30 FB Brindisi 1912 0-3 Casarano 0.97 1/4:0 0.87
07/02 20:30 Desenzano Calvina 0-1 ASD Brusaporto
07/02 20:30 Lentigione 1-1 SCD Progresso Calcio 0.98 0:3/4 0.86
07/02 20:30 Prato 0-3 Aglianese 0.82 0:1/4 1.02
07/02 21:00 TSV Klausdorf 2-1 Fossano Calcio 0.84 0:1/2 1.00
07/02 21:00 Chieri 1-1 Sanremese
Thứ tư, Ngày 10/02/2021
10/02 20:30 ASD Muravera ?-? Latina
10/02 20:30 A.S.D. Bra 0-0 Gozzano
10/02 20:30 AZ Picerno ASD 2-2 AS Sorrento Calcio
10/02 20:30 ASD Sporting Trestina 2-0 ASD Grassina
10/02 20:30 ACSD Saluzzo 0-1 Arconatese
10/02 20:30 Recanatese 2-0 Atletico Terme Fiuggi
10/02 20:30 Insieme Formia 0-0 Nuova Monterosi 1.11 0:0 0.74
10/02 20:30 US Breno 0-0 Real Calepina FC 1.05 0:0 0.79
10/02 20:30 Gavorrano 0-1 L'Aquila 0.74 0:0 1.11
10/02 20:30 Taranto Sport 0-0 Citta di Fasano 1.02 0:1 1/4 0.82
10/02 20:30 ACD Campodarsego 0-1 APDC Chions 0.88 0:1/4 0.96
10/02 20:30 Trastevere Calcio 1-0 Foligno Calcio 0.64 0:1/2 1.25
10/02 20:30 Rotonda 1-0 Gelbison
10/02 20:30 USD Pont Donnaz 1-0 Fossano Calcio
10/02 20:30 ASD Montegiorgio 1-2 Giulianova
10/02 20:30 Tolentino 2-0 Olympia Agnonese 1.02 0:1 1/4 0.82
10/02 20:30 USD Bitonto 0-1 Puteolana 0.79 0:3/4 1.05
10/02 20:30 Giugliano ?-? Arzachena
10/02 20:30 San Nicolo Notaresco 1-1 Castelfidardo 0.72 0:1/4 1.13
10/02 21:00 Borgosesia 1-4 Legnano 0.84 1/4:0 1.00
10/02 21:30 Montespaccato 0-0 Tiferno Lerchi 1.04 0:0 0.80
Thứ bảy, Ngày 13/02/2021
13/02 20:30 Luparense FC 3-0 Virtus Bolzano
13/02 20:30 Trento 3-2 GSD Ambrosiana
13/02 20:30 Clodiense 2-0 Cjarlins Muzane
Chủ nhật, Ngày 14/02/2021
14/02 20:30 US Fiorenzuola 3-0 ASD Sasso Marconi
14/02 20:30 USD Castellanzese 4-0 FC Vado
14/02 20:30 ASD Brusaporto 2-2 Villa d'Alme Valbrembana
14/02 20:30 Sammaurese ?-? Lentigione
14/02 20:30 Ponte San Pietro 0-0 Vis Nova Giussano
14/02 20:30 Rimini 2-2 SSD Marignanese
14/02 20:30 Scandicci 2-1 UC Sinalunghese
14/02 20:30 Forli ?-? Bagnolese
14/02 20:30 A.S. Varese 1-0 Sestri Levante
14/02 20:30 USD Casatese 3-1 Real Calepina FC
14/02 20:30 Team Altamura ?-? ASD Molfetta
14/02 20:30 FC Matese 0-0 Rieti
14/02 20:30 Aversa Normanna 0-1 AS Sorrento Calcio
14/02 20:30 Cynthiabalonga 0-0 Aprilia
14/02 20:30 Azy based nano Bo 0-0 ASD Caldiero Terme
14/02 20:30 SS Nola 1925 0-0 ASD Lanusei
14/02 20:30 Castelnuovo 5-1 Giulianova
14/02 20:30 SSD Dattilo 1-0 Rotonda
14/02 20:30 Montebelluna 0-2 ASD Cartigliano
14/02 20:30 ASD Troina 0-4 ASD Biancavilla
14/02 20:30 TSV Klausdorf 0-1 Sanremese
14/02 20:30 AC Mestre 0-2 ACD Campodarsego
14/02 20:30 Correggese Calcio 0-2 Ghivizzano
14/02 20:30 Sassari Torres 0-2 ASD Muravera
14/02 20:30 Robur Siena S.S.D. 0-0 US Pianese
14/02 20:30 ASD Cannara 1-3 US Follonica Gavorrano
14/02 20:30 Roccella ?-? Messina
14/02 20:30 Insieme Formia 1-1 Latina
14/02 20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 0-3 Trastevere Calcio
14/02 20:30 ASD Grassina 0-1 San Donato Tavarnelle
14/02 20:30 Virtus Ciserano Bergamo 0-1 US Breno
14/02 20:30 Aglianese 5-1 ASD Pro Livorno
14/02 20:30 SCD Progresso Calcio 1-1 Real Forte Querceta
14/02 20:30 ASD Seravezza Calcio 1-2 Prato
14/02 20:30 Chieri 1-1 USD Pont Donnaz
14/02 20:30 San Nicolo Notaresco ?-? Atletico Porto Santelpidio
14/02 20:30 Scanzorosciate 1-2 Caravaggio
14/02 20:30 Nardo 1-0 Audace Cerignola
14/02 20:30 Citta di Fasano 1-2 USD Bitonto
14/02 20:30 A.S Andria Bat 2-1 FC Francavilla
14/02 20:30 Vastese 2-0 Recanatese
14/02 20:30 Carbonia 2-1 Nuova Monterosi
14/02 20:30 ASD Paterno 1-3 Gelbison
14/02 20:30 ASD Manzanese 0-2 US Adriese
14/02 20:30 Nuovo Campobasso ?-? Asd Pineto Calcio
14/02 20:30 ASD Licata 2-1 Castrovillari
14/02 20:30 Derthona 1-2 SC Caronnese
14/02 20:30 Belluno 1-1 AC Este
14/02 20:30 Messina 3-0 Citta Di S. Agata
14/02 20:30 Arconatese 2-0 Legnano
14/02 20:30 ASD San Giorgio-Sedico 0-1 APDC Chions
14/02 20:30 Nocerina 1-2 Vis Artena
14/02 20:30 Gozzano 1-1 As Casale Calcio
14/02 20:30 AS Ostia Mare 1-1 Foligno Calcio
14/02 20:30 Gladiator 1924 0-3 Cassino
14/02 20:30 Arzachena 2-0 Afragolese 1944
14/02 20:30 Tiferno Lerchi 1-0 L'Aquila
14/02 20:30 Sangiovannese 0-2 ASD Sporting Trestina
Thứ ba, Ngày 16/02/2021
16/02 20:30 San Nicolo Notaresco 3-0 Atletico Porto Santelpidio 0.87 0:1 1/2 0.97
Thứ tư, Ngày 17/02/2021
17/02 20:30 Real Agro Aversa 0-1 USD Bitonto 1.05 0:0 0.79
17/02 20:30 USD Castellanzese 2-0 ACSD Saluzzo 0.86 0:3/4 0.98
17/02 20:30 Carbonia 2-2 Insieme Formia 1.04 0:1/4 0.80
17/02 20:30 Legnano 0-1 A.S. Varese 0.82 0:0 1.02
17/02 20:30 Tolentino 4-0 Nuovo Campobasso 1.00 3/4:0 0.84
17/02 20:30 FB Brindisi 1912 0-0 AS Sorrento Calcio 1.02 0:0 0.82
17/02 20:30 Luparense FC 1-0 Clodiense
17/02 20:30 Nuova Monterosi 2-1 Afragolese 1944 0.78 0:1 1/4 1.06
17/02 20:30 Latina 0-0 Arzachena 0.98 0:1 1/4 0.86
17/02 20:30 ASD Cannara 0-0 Montespaccato 1.09 0:1 0.75
17/02 20:30 Forli 2-0 Correggese Calcio 0.61 0:0 1.29
17/02 20:30 San Donato Tavarnelle 1-1 ASD Sporting Trestina 1.07 0:1/4 0.77
17/02 20:30 Trento 2-1 Montebelluna 1.05 0:1 1/4 0.79
Thứ bảy, Ngày 20/02/2021
20/02 20:30 Ghivizzano 0-1 Lentigione 1.00 1/4:0 0.84
20/02 20:30 Scanzorosciate 2-0 Seregno 1.00 1/2:0 0.84
20/02 20:30 Rimini 1-2 Real Forte Querceta 0.84 0:1/4 1.00
20/02 20:30 ASD Cartigliano 2-0 AC Mestre
20/02 20:30 Sestri Levante 2-0 Derthona
20/02 20:30 AC Este 2-1 FC Arzignano Valchiampo
20/02 21:00 ASD Molfetta 1-0 USD Lavello
20/02 21:00 ASD Imperia 3-1 Borgosesia
20/02 21:00 USD Casatese 3-0 Desenzano Calvina
20/02 21:00 Vastese 0-0 Rieti
Chủ nhật, Ngày 21/02/2021
21/02 20:30 ASD Cannara 0-0 L'Aquila
21/02 20:30 ASD Seravezza Calcio 3-2 Forli
21/02 20:30 US Adriese 2-2 Luparense FC 1.02 0:0 0.82
21/02 20:30 Cjarlins Muzane 4-0 Union Feltre Asd
21/02 20:30 Legnano 3-2 Chieri 0.84 0:0 1.00
21/02 20:30 Ponte San Pietro 2-0 Caravaggio
21/02 20:30 Cassino 2-2 Insieme Formia
21/02 20:30 Rende 1-0 Acireale
21/02 20:30 SS Nola 1925 1-1 Vis Artena
21/02 20:30 Castelnuovo 2-2 Atletico Terme Fiuggi
21/02 20:30 GSD Ambrosiana 1-1 Belluno
21/02 20:30 Santa Maria 0-1 Gelbison
21/02 20:30 AS Ostia Mare 3-1 Robur Siena S.S.D.
21/02 20:30 ASD Grassina 1-1 Trastevere Calcio
21/02 20:30 ACD Campodarsego 0-0 ASD San Giorgio-Sedico
21/02 20:30 Scandicci 2-1 Gavorrano 1.11 1/4:0 0.74
21/02 20:30 US Corticella 1-1 Bagnolese
21/02 20:30 Citta di Fasano 3-1 Puteolana
21/02 20:30 Delta Porto Tolle 1-2 Trento
21/02 20:30 Montespaccato 2-1 ASD Sporting Trestina
21/02 20:30 Real Agro Aversa 2-0 Casarano
21/02 20:30 Sangiovannese 1-1 Foligno Calcio
21/02 20:30 SC Caronnese 2-0 A.S.D. Bra
21/02 20:30 Correggese Calcio 2-1 ASD Sasso Marconi
21/02 20:30 FC Vado 0-2 Gozzano
Thứ tư, Ngày 24/02/2021
24/02 20:30 Belluno 0-1 Azy based nano Bo 0.92 0:1/4 0.92
24/02 20:30 Villa d'Alme Valbrembana 2-3 USD Casatese 0.67 0:0 1.20
24/02 20:30 Clodiense 0-0 Delta Porto Tolle 1.07 0:1/4 0.77
24/02 20:30 Union Feltre Asd 1-2 GSD Ambrosiana 0.87 0:1/2 0.97
24/02 20:30 Giulianova 1-1 Vastese 0.87 1/4:0 0.97
24/02 20:30 Caravaggio 2-2 Sona 0.79 0:0 1.05
24/02 20:30 Roccella 1-2 ASD Licata 1.05 0:0 0.79
24/02 20:30 San Donato Tavarnelle 2-2 Montespaccato 0.80 0:1/2 1.04
24/02 20:30 Derthona 1-2 US Folgore Caratese 0.92 1/4:0 0.92
24/02 20:30 Tritium 2-2 Ponte San Pietro 1.06 0:0 0.78
24/02 20:30 ASD Sasso Marconi 1-0 SCD Progresso Calcio 0.97 1/4:0 0.87
24/02 20:30 Prato 3-1 US Corticella 0.79 0:1 1/4 1.05
24/02 20:30 Bagnolese 0-1 Aglianese 0.92 1/4:0 0.92
24/02 20:30 USD Pont Donnaz 4-0 SC Caronnese
24/02 20:30 AS Sorrento Calcio 0-4 Citta di Fasano 0.82 0:1/2 1.02
24/02 20:30 A.C. Crema 1908 3-1 Vis Nova Giussano 0.96 0:1/2 0.88
24/02 20:30 Borgosesia 1-2 FC Vado
24/02 20:30 ASD Sporting Trestina 5-0 ASD Cannara 0.84 0:1/4 1.00
24/02 20:30 TSV Klausdorf 1-2 Arconatese 1.09 0:1/4 0.75
24/02 20:30 ASD Brusaporto 2-4 Nibionnoggiono 1.12 0:1/4 0.73
24/02 20:30 Luparense FC 1-0 ASD Cartigliano 0.82 0:1/4 1.02
24/02 20:30 ASD Manzanese 2-0 Virtus Bolzano 0.71 0:1/4 1.14
24/02 20:30 Montebelluna 1-3 ACD Campodarsego 0.80 1/4:0 1.04
24/02 20:30 Nuova Monterosi ?-? Cassino
24/02 20:30 A.S.D. Bra 3-0 Fossano Calcio 0.92 0:1 1/2 0.92
24/02 20:30 Forli 0-1 Rimini 0.73 0:0 1.12
24/02 20:30 ACSD Saluzzo 1-0 As Casale Calcio 1.04 0:0 0.80
24/02 20:30 US Breno 1-1 ASD Fanfulla 0.81 0:0 1.03
24/02 20:30 AZ Picerno ASD 0-1 Nardo 1.02 0:1/2 0.82
24/02 20:30 A.S. Varese 0-1 ASD Imperia 0.87 0:0 0.97
24/02 20:30 Trento 2-0 AC Este 1.02 0:1/2 0.82
24/02 20:30 US Pianese 3-1 ASD Flaminia Civita Castellana 1.02 0:1/2 0.82
24/02 20:30 Rieti 0-0 San Nicolo Notaresco
24/02 20:30 Carbonia 2-1 ASD Lanusei 1.13 0:1/4 0.72
24/02 20:30 Rotonda 0-0 Santa Maria 0.87 0:1/4 0.97
24/02 20:30 Cittanovese 2-2 Rende 0.92 0:1/2 0.92
24/02 20:30 Seregno 1-3 Virtus Ciserano Bergamo 0.86 0:3/4 0.98
24/02 20:30 UC Sinalunghese 1-2 AS Ostia Mare 1.19 0:1/4 0.68
24/02 20:30 Trastevere Calcio 2-0 Sangiovannese 0.82 0:3/4 1.02
24/02 20:30 Real Forte Querceta 0-1 Ghivizzano 1.05 0:3/4 0.79
24/02 20:30 Gozzano 3-1 Legnano
24/02 20:30 ASD San Giorgio-Sedico 3-0 Cjarlins Muzane 1.05 0:0 0.79
24/02 20:30 Aprilia 1-1 Castelfidardo 0.91 0:0 0.93
24/02 20:30 Lentigione 1-0 Correggese Calcio 1.12 0:1/2 0.73
24/02 20:30 ASD Caldiero Terme 0-1 US Adriese 0.73 0:0 1.12
24/02 20:30 SSD Marignanese 1-1 ASD Seravezza Calcio 1.02 0:1/4 0.82
24/02 20:30 ASD Muravera 2-0 USD Latte Dolce 1.03 0:3/4 0.81
24/02 20:30 Nocerina 0-0 FC Savoia 1908 1.02 0:1/4 0.82
24/02 20:30 Foligno Calcio 1-2 Tiferno Lerchi 0.86 0:0 0.98
24/02 20:30 AC Mestre 2-4 APDC Chions 0.79 0:1/4 1.05
24/02 20:30 Insieme Formia ?-? Giugliano
24/02 20:30 USD Castellanzese 2-1 Sanremese 0.96 0:1/4 0.88
24/02 20:30 Audace Cerignola 0-0 A.S Andria Bat 0.92 0:0 0.92
24/02 20:55 FB Brindisi 1912 0-1 Real Agro Aversa 0.76 0:0 1.08
24/02 21:00 Chieri 1-2 Sestri Levante 0.84 0:0 1.00
Thứ năm, Ngày 25/02/2021
25/02 00:00 Robur Siena S.S.D. 1-0 Scandicci 1.02 0:3/4 0.82
Chủ nhật, Ngày 28/02/2021
28/02 20:30 Vastese 2-2 Atletico Terme Fiuggi
28/02 20:30 Montespaccato 1-2 Trastevere Calcio
28/02 20:30 Real Forte Querceta 1-0 ASD Sasso Marconi
28/02 20:30 Rende 1-2 Gelbison
28/02 20:30 Fossano Calcio 0-3 Borgosesia
28/02 20:30 USD Casatese 0-0 Franciacorta
28/02 20:30 GSD Ambrosiana 1-2 ASD San Giorgio-Sedico
28/02 20:30 Azy based nano Bo 0-1 Trento
28/02 20:30 As Casale Calcio 1-2 USD Castellanzese
28/02 20:30 Scandicci 0-0 San Donato Tavarnelle
28/02 20:30 Citta di Fasano 2-2 Casarano
28/02 20:30 SS Nola 1925 1-0 Arzachena
28/02 20:30 Aglianese 0-1 ASD Seravezza Calcio
28/02 20:30 US Folgore Caratese 1-4 A.S.D. Bra
28/02 20:30 ASD Cartigliano 0-0 ASD Caldiero Terme
28/02 20:30 San Nicolo Notaresco 2-0 Olympia Agnonese
28/02 20:30 ASD Grassina 1-2 US Pianese
28/02 20:30 Santa Maria 1-1 Castrovillari
28/02 20:30 USD Latte Dolce 2-3 Nuova Monterosi
28/02 20:30 Nardo 4-0 FB Brindisi 1912
28/02 20:30 Ponte San Pietro 0-1 Real Calepina FC
28/02 20:30 Recanatese 3-2 Giulianova
28/02 20:30 Correggese Calcio 1-2 ASD Pro Livorno
28/02 20:30 Gavorrano 1-0 ASD Sporting Trestina
28/02 20:30 US Fiorenzuola ?-? SSD Marignanese
28/02 20:30 Legnano 3-1 TSV Klausdorf
28/02 20:30 SC Caronnese 1-1 A.S. Varese
28/02 20:30 Castelnuovo 3-2 Aprilia
28/02 20:30 SCD Progresso Calcio 0-2 Prato
28/02 20:30 Cjarlins Muzane 1-3 Montebelluna
28/02 20:30 US Corticella 1-3 Forli
28/02 20:30 Arconatese 1-3 Chieri
28/02 20:30 Rimini ?-? Lentigione
28/02 20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-2 AS Ostia Mare
28/02 20:30 Sangiovannese 2-0 UC Sinalunghese
28/02 20:30 ACD Campodarsego 1-4 ASD Manzanese
28/02 21:00 ASD Imperia 2-0 Derthona
Thứ hai, Ngày 01/03/2021
01/03 20:30 A.C. Crema 1908 2-3 Caravaggio 0.85 0:1 0.99
Thứ tư, Ngày 03/03/2021
03/03 20:15 Nuova Monterosi 3-1 Vis Artena 0.93 0:1/4 0.91
03/03 20:25 Olympia Agnonese 2-3 Giulianova
03/03 20:30 FC Matese 2-1 Atletico Porto Santelpidio 1.00 0:1 1/2 0.84
03/03 20:30 Forli 1-1 Real Forte Querceta 1.07 0:0 0.77
03/03 20:30 San Nicolo Notaresco 2-2 Tolentino
03/03 20:30 Rimini ?-? Sammaurese
03/03 20:30 Cittanovese 1-1 ASD Paterno
03/03 20:30 Foligno Calcio 1-0 San Donato Tavarnelle
03/03 20:30 ASD Muravera 0-1 Latina 0.98 0:0 0.86
03/03 21:00 L'Aquila 1-0 Scandicci 0.98 0:1 1/4 0.86
Thứ bảy, Ngày 06/03/2021
06/03 20:30 Prato 1-3 Sammaurese
06/03 20:30 Real Agro Aversa 4-0 Portici 1906
06/03 20:30 AZ Picerno ASD 2-0 A.S Andria Bat
Chủ nhật, Ngày 07/03/2021
07/03 20:30 ACSD Saluzzo 1-2 Legnano
07/03 20:30 Montebelluna 2-0 APDC Chions
07/03 20:30 Puteolana 2-1 Nardo
07/03 20:30 FB Brindisi 1912 2-2 Citta di Fasano
07/03 20:30 Cittanovese 0-0 Citta Di S. Agata
07/03 20:30 Forli 0-0 Aglianese
07/03 20:30 Messina 1-0 Santa Maria
07/03 20:30 US Breno 1-1 Ponte San Pietro
07/03 20:30 Trastevere Calcio 4-2 ASD Cannara
07/03 20:30 Aprilia 0-0 FC Matese
07/03 20:30 AS Ostia Mare 1-1 Scandicci
07/03 20:30 Giulianova 2-0 Tolentino
07/03 20:30 Castrovillari 0-1 ASD San Luca
07/03 20:30 Tritium 1-2 A.C. Crema 1908
07/03 20:30 Foligno Calcio 1-0 ASD Grassina
07/03 20:30 ASD Muravera 0-1 SS Nola 1925
07/03 20:30 Lentigione 3-0 Real Forte Querceta
07/03 20:30 Afragolese 1944 2-2 FC Savoia 1908
07/03 20:30 Nuova Monterosi 2-0 Sassari Torres
07/03 20:30 Atletico Porto Santelpidio ?-? Recanatese
07/03 20:30 Chieri 0-0 SC Caronnese
07/03 20:30 Derthona 2-1 FC Vado
07/03 20:30 AC Mestre 1-2 Cjarlins Muzane
07/03 20:30 US Pianese 1-1 Sangiovannese
07/03 20:30 ASD Pro Livorno 2-1 SCD Progresso Calcio
07/03 20:30 USD Castellanzese 2-1 Arconatese
07/03 20:30 Gozzano 1-2 Lavagnese
07/03 20:30 L'Aquila 1-0 Montespaccato
07/03 20:30 Real Calepina FC 0-1 Sona
07/03 20:30 ASD Caldiero Terme 1-0 Virtus Bolzano
07/03 20:30 San Donato Tavarnelle 1-1 Gavorrano
07/03 20:30 ASD San Giorgio-Sedico 2-1 Delta Porto Tolle
07/03 20:30 ASD Manzanese 1-1 ASD Cartigliano
07/03 20:30 UC Sinalunghese 0-2 Tiferno Lerchi
07/03 21:00 A.S. Varese 0-0 Fossano Calcio
Thứ tư, Ngày 10/03/2021
10/03 20:30 ACD Campodarsego 1-1 Delta Porto Tolle 1.07 0:1/4 0.77
10/03 20:30 Giugliano 3-2 Arzachena 0.88 1/4:0 0.96
10/03 20:30 Rieti 2-4 ASD Montegiorgio 1.07 0:1/4 0.77
10/03 20:30 San Donato Tavarnelle 0-3 Trastevere Calcio 1.19 0:1/4 0.68
10/03 20:30 Mezzolara 1-2 Forli 1.04 0:1/4 0.80
10/03 20:30 ASD San Luca 0-0 ASD Biancavilla 0.96 0:1/2 0.88
10/03 20:30 FBC Gravina 0-0 AZ Picerno ASD 1.16 1/4:0 0.70
10/03 20:30 Taranto Sport 1-1 A.S Andria Bat 0.77 0:1/4 1.07
10/03 20:30 Montespaccato 1-0 ASD Grassina 0.99 0:1/2 0.85
10/03 20:30 Sammaurese 0-2 Real Forte Querceta 1.35 0:1/2 0.58
10/03 20:30 1-0
Thứ bảy, Ngày 13/03/2021
13/03 20:30 ACSD Saluzzo 2-1 Fossano Calcio
13/03 20:30 Borgosesia 1-0 Lavagnese
13/03 20:30 FC Matese 2-2 Giulianova
13/03 20:30 Vastogirardi 3-3 Tolentino
Chủ nhật, Ngày 14/03/2021
14/03 20:30 Portici 1906 1-4 Taranto Sport
14/03 20:30 ACR Messina 3-0 ASD Licata
14/03 20:30 ASD Fanfulla 1-0 Real Calepina FC
14/03 20:30 Atletico Porto Santelpidio ?-? ASD Montegiorgio
14/03 20:30 Castelfidardo ?-? Atletico Terme Fiuggi
14/03 20:30 Casarano 1-0 Sorrento
14/03 20:30 Latina 0-1 Nuova Monterosi
14/03 20:30 Vis Nova Giussano 1-2 US Breno
14/03 20:30 FBC Gravina 0-1 FB Brindisi 1912
14/03 20:30 Cittanovese 2-4 Castrovillari
14/03 20:30 Real Forte Querceta ?-? Correggese Calcio
14/03 20:30 Azy based nano Bo 2-1 ACD Campodarsego
14/03 20:30 ASD Sasso Marconi 0-1 Sammaurese
14/03 20:30 Aglianese 1-0 Mezzolara
14/03 20:30 UC Sinalunghese 1-1 San Donato Tavarnelle
14/03 20:30 Vis Artena 3-1 ASD Muravera
Thứ tư, Ngày 17/03/2021
17/03 20:30 Cjarlins Muzane 3-1 Delta Porto Tolle 0.99 0:1/4 0.85
17/03 20:30 Mezzolara 1-3 US Fiorenzuola 1.06 0:0 0.78
17/03 20:30 Recanatese 2-2 FC Matese 1.03 0:1/2 0.81
17/03 20:30 Virtus Ciserano Bergamo 4-0 ASD Brusaporto 0.94 0:1/4 0.90
17/03 20:30 ASD Molfetta 3-0 Portici 1906
17/03 20:30 Atletico Porto Santelpidio ?-? Olympia Agnonese
17/03 20:30 ASD Muravera 2-3 Nuova Monterosi 0.89 1/2:0 0.95
17/03 20:30 SSD Marignanese 0-0 US Corticella 1.00 0:3/4 0.84
17/03 20:30 Real Calepina FC 1-1 Scanzorosciate 0.97 0:1/4 0.87
17/03 20:30 Team Nuova Florida 0-0 FC Savoia 1908 0.91 1/4:0 0.93
Chủ nhật, Ngày 21/03/2021
21/03 20:30 Gladiator 2-1 Insieme Formia
21/03 20:30 Montespaccato 1-1 US Pianese
21/03 20:30 Recanatese 2-2 Asd Pineto Calcio
21/03 20:30 Sangiovannese 3-0 AS Ostia Mare
21/03 20:30 Citta di Fasano 0-0 FBC Gravina
21/03 20:30 Fossano Calcio 0-0 Derthona
21/03 20:30 ASD Grassina ?-? Robur Siena S.S.D.
21/03 20:30 SS Nola 1925 2-2 Nocerina
21/03 20:30 ASD Molfetta 2-1 Sorrento
21/03 20:30 Vis Nova Giussano 0-3 Seregno
21/03 20:30 ACD Campodarsego 1-2 US Adriese 1.02 0:1/4 0.82
21/03 20:30 Castelnuovo 2-3 Castelfidardo
21/03 20:30 Scanzorosciate 0-1 Franciacorta
21/03 20:30 Legnano 1-1 USD Castellanzese
21/03 20:30 Ponte San Pietro 2-2 Villa d'Alme Valbrembana
21/03 20:30 Rimini 4-1 ASD Sasso Marconi
21/03 20:30 Scandicci 2-2 ASD Sporting Trestina
21/03 20:30 Delta Porto Tolle 0-0 Luparense FC
21/03 20:30 US Fiorenzuola 3-0 ASD Seravezza Calcio
21/03 20:30 SCD Progresso Calcio 0-1 SSD Marignanese
21/03 20:30 ASD Lornano Badese 1-1 Foligno Calcio
21/03 20:30 Tritium 2-2 US Breno
21/03 20:30 Belluno 0-4 ASD San Giorgio-Sedico
21/03 20:30 As Casale Calcio 2-1 Borgosesia
21/03 20:30 ASD Cartigliano 3-0 Virtus Bolzano
21/03 21:00 SC Caronnese 2-1 Sestri Levante
Thứ tư, Ngày 24/03/2021
24/03 20:30 Forli 2-1 Bagnolese 0.65 0:1/4 1.23
24/03 20:30 Mezzolara ?-? Forli
24/03 20:30 Roccella 0-1 Gelbison 0.95 1/2:0 0.89
24/03 20:30 Taranto Sport 3-1 ASD Molfetta 0.75 0:3/4 1.09
24/03 20:30 Cjarlins Muzane 1-1 ACD Campodarsego 1.09 0:1/2 0.75
24/03 20:30 Giugliano 1-1 Nocerina 0.99 1/2:0 0.85
24/03 20:30 Sorrento 1-0 FBC Gravina 1.06 0:1/4 0.78
24/03 20:30 Portici 1906 2-1 FB Brindisi 1912 0.91 0:0 0.93
24/03 20:30 Ge Kanter Arthur 2-2 Tolentino 0.81 0:3/4 1.03
24/03 20:30 SSD Dattilo 1-2 Cittanovese
24/03 20:30 ASD Brusaporto 1-2 USD Casatese 0.92 1/4:0 0.92
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 20:30 AC Mestre 0-1 GSD Ambrosiana 0.82 0:1/4 1.02
27/03 20:30 ASD Pro Livorno 0-2 Ghivizzano 0.92 0:1/2 0.92
Chủ nhật, Ngày 28/03/2021
28/03 19:30 Rieti 0-0 Recanatese
28/03 20:00 Cittanovese 3-2 ASD Biancavilla 0.80 0:0 1.04
28/03 20:00 Afragolese 1944 2-1 USD Latte Dolce
28/03 20:00 Nuovo Campobasso 1-2 Cynthiabalonga
28/03 20:00 US Pianese 1-1 ASD Cannara
28/03 20:00 Forli 2-2 US Fiorenzuola 0.97 1/4:0 0.87
28/03 20:00 Montebelluna 0-2 Delta Porto Tolle 1.12 0:0 0.73
28/03 20:00 ASD Seravezza Calcio 1-1 US Corticella 0.97 0:3/4 0.87
28/03 20:00 USD Castellanzese 6-3 Gozzano 1.06 0:0 0.78
28/03 20:00 Aversa Normanna 0-1 Citta di Fasano
28/03 20:00 FB Brindisi 1912 1-3 Taranto Sport 0.88 1/2:0 0.96
28/03 20:00 ACR Messina 1-0 Rende
28/03 20:00 L'Aquila 3-0 Gavorrano 1.00 0:1/2 0.84
28/03 20:00 ASD Caldiero Terme 1-2 ACD Campodarsego 1.02 0:1/4 0.82
28/03 20:00 ASD Manzanese 3-0 APDC Chions 1.02 0:3/4 0.82
28/03 20:00 Asd Pineto Calcio 1-2 Tolentino 0.93 0:1/2 0.91
28/03 20:00 US Breno 0-1 A.C. Crema 1908 0.96 0:0 0.88
28/03 20:00 USD Casatese 0-1 Nibionnoggiono 0.82 0:1/4 1.02
28/03 20:00 Prato ?-? Correggese Calcio
28/03 20:00 Real Calepina FC 0-1 Vis Nova Giussano 1.02 0:1/4 0.82
28/03 20:00 SC Caronnese 0-1 US Folgore Caratese 0.84 0:0 1.00
28/03 20:00 Audace Cerignola 3-0 USD Lavello
28/03 20:00 Sestri Levante 3-0 Fossano Calcio
28/03 20:00 Mezzolara ?-? Real Forte Querceta
28/03 20:00 ASD Sasso Marconi 0-1 Lentigione 1.06 1/4:0 0.78
28/03 20:00 Trastevere Calcio 3-3 ASD Lornano Badese 0.95 0:1 0.89
28/03 20:00 Bagnolese 1-2 SCD Progresso Calcio 1.04 0:1/4 0.80
28/03 20:00 Foligno Calcio 0-2 Montespaccato 0.89 0:1/2 0.95
28/03 20:00 ASD San Giorgio-Sedico 0-0 AC Este 1.08 0:1/4 0.76
28/03 20:00 ASD Montegiorgio 0-0 Castelnuovo 1.07 0:1/4 0.77
28/03 20:00 Aglianese 1-1 Rimini 0.80 0:1/4 1.04
28/03 20:00 AS Ostia Mare 1-1 Tiferno Lerchi 0.80 0:0 1.04
28/03 20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 3-2 Scandicci
28/03 20:00 ASD Muravera 0-0 Cassino 0.99 0:1/4 0.85
28/03 20:00 UC Sinalunghese 2-3 ASD Grassina
28/03 20:00 USD Bitonto 2-1 FC Francavilla 0.82 0:1/2 1.02
28/03 20:00 Nuova Monterosi 2-0 SS Nola 1925 0.93 0:1 0.91
28/03 20:00 Puteolana 1-1 A.S Andria Bat 1.00 1/4:0 0.84
28/03 20:00 Roccella 1-1 Santa Maria 1.02 1/4:0 0.82
28/03 20:00 Aprilia 0-1 San Nicolo Notaresco
Thứ năm, Ngày 01/04/2021
01/04 20:00 Tritium 0-1 Seregno 1.08 1/4:0 0.76
01/04 20:00 Audace Cerignola 4-1 AZ Picerno ASD
01/04 20:00 Vis Nova Giussano 1-2 Desenzano Calvina
01/04 20:00 ASD Imperia 2-1 SC Caronnese
01/04 20:00 Trento 2-2 AC Mestre
01/04 20:00 Team Altamura 1-0 Casarano
01/04 20:00 San Nicolo Notaresco 1-2 Nuovo Campobasso 1.05 0:0 0.79
01/04 20:00 Delta Porto Tolle 0-2 ASD Caldiero Terme 0.85 0:0 0.99
01/04 20:00 Scandicci 0-3 L'Aquila 1.13 1/4:0 0.72
01/04 20:00 Messina 5-1 Roccella 0.88 0:1 1/2 0.96
01/04 20:00 SCD Progresso Calcio 1-0 ASD Seravezza Calcio 1.36 0:1/4 0.57
01/04 20:00 ASD Molfetta 1-1 FB Brindisi 1912 1.16 0:3/4 0.70
01/04 20:00 Taranto Sport 1-0 FBC Gravina 1.01 0:1 1/4 0.83
01/04 20:00 ACD Campodarsego ?-? ASD Cartigliano
01/04 20:00 Sammaurese 4-2 Aglianese 0.67 1/4:0 1.20
01/04 20:00 Cittanovese 1-1 Rotonda 0.86 0:0 0.98
01/04 20:00 A.S Andria Bat 4-0 Real Agro Aversa
01/04 20:00 Lavagnese 2-2 USD Castellanzese 1.12 0:1/4 0.73
01/04 20:00 ASD Cannara 1-1 AS Ostia Mare
01/04 20:00 Lentigione 4-0 Prato
01/04 20:00 ASD Lornano Badese 1-2 UC Sinalunghese 1.08 0:3/4 0.76
01/04 20:00 Portici 1906 0-2 USD Bitonto 1.12 1/4:0 0.73
01/04 20:00 Gavorrano 2-0 US Pianese 0.98 0:0 0.86
01/04 20:00 FC Savoia 1908 4-3 Latina 0.90 0:0 0.94
01/04 20:00 Gladiator ?-? ASD Muravera
01/04 20:00 Arconatese 2-1 ACSD Saluzzo 0.73 0:1/4 1.12
01/04 20:00 Team Nuova Florida 3-3 Arzachena
01/04 20:00 US Folgore Caratese 1-0 Sestri Levante 0.96 0:1/4 0.88
01/04 20:00 A.C. Crema 1908 1-2 Villa dAlme Valbrembana
01/04 20:00 Sangiovannese 3-1 Tiferno Lerchi
01/04 20:00 Union Feltre Asd 0-1 ASD San Giorgio-Sedico
01/04 20:00 Cjarlins Muzane 2-2 US Adriese 1.01 0:0 0.83
01/04 20:00 Santa Maria 3-2 ASD San Luca
01/04 20:00 AC Este 1-2 Luparense FC 0.71 1/4:0 1.14
01/04 20:00 Scanzorosciate 0-1 Virtus Ciserano Bergamo
01/04 20:00 Fossano Calcio 2-3 USD Pont Donnaz
01/04 20:00 SS Nola 1925 3-2 Carbonia 0.76 1/4:0 1.08
01/04 20:00 ASD Sasso Marconi 3-2 ASD Pro Livorno 0.99 0:1/4 0.85
01/04 20:00 Rimini 2-1 Mezzolara 0.84 0:1/4 1.00
01/04 20:00 Castelnuovo 0-1 FC Matese 1.13 0:1/2 0.72
01/04 20:00 San Donato Tavarnelle 2-1 Foligno Calcio
01/04 20:00 Cassino 0-2 Vis Artena
01/04 20:00 Giulianova 2-2 Asd Pineto Calcio
01/04 20:00 Azy based nano Bo ?-? Clodiense
01/04 20:00 Legnano 2-0 Borgosesia 0.84 0:1/2 1.00
01/04 20:00 ASD Grassina 1-1 ASD Flaminia Civita Castellana 0.81 0:1/4 1.03
01/04 20:00 Ponte San Pietro 3-1 ASD Brusaporto
01/04 20:00 Rende 0-0 ASD Paterno 0.76 0:0 1.08
01/04 20:00 Ghivizzano 0-1 SSD Marignanese
01/04 20:00 GSD Ambrosiana 4-1 ASD Manzanese 1.06 1/4:0 0.78
01/04 20:30 APDC Chions 0-0 Virtus Bolzano 1.17 0:0 0.69
Thứ ba, Ngày 06/04/2021
06/04 20:00 ASD Caldiero Terme 2-1 Clodiense 1.05 0:0 0.79
Thứ tư, Ngày 07/04/2021
07/04 20:00 Rimini 0-2 Sammaurese 0.97 0:1/4 0.87
07/04 20:00 Delta Porto Tolle 2-0 APDC Chions
07/04 20:00 Nuova Monterosi 1-0 Giugliano
07/04 20:00 ASD Montegiorgio 0-1 Asd Pineto Calcio
07/04 20:00 Puteolana 2-1 FBC Gravina
07/04 20:00 US Corticella 4-2 Mezzolara
07/04 20:00 Cassino 1-1 Team Nuova Florida
07/04 20:00 Montespaccato 3-1 ASD Lornano Badese
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 20:00 Real Calepina FC 0-1 Tritium
10/04 20:00 Montebelluna 2-2 AC Este
10/04 20:00 Aglianese 1-0 US Fiorenzuola
10/04 20:00 Virtus Ciserano Bergamo 0-2 Nibionnoggiono
10/04 20:00 USD Casatese 4-3 Scanzorosciate
10/04 20:00 Prato 0-1 Real Forte Querceta
10/04 20:00 Trastevere Calcio 2-3 San Donato Tavarnelle
10/04 20:00 ASD Pro Livorno 1-1 Lentigione
Chủ nhật, Ngày 11/04/2021
11/04 19:00 Roccella 0-2 Rende
11/04 20:00 Nuova Monterosi 3-2 Gladiator
11/04 20:00 SSD Dattilo 1-1 Santa Maria
11/04 20:00 US Corticella 0-2 Rimini
11/04 20:00 Messina 5-1 Citta Di S. Agata
11/04 20:00 AC Mestre 2-1 Belluno
11/04 20:00 US Pianese 2-2 ASD Lornano Badese
11/04 20:00 FB Brindisi 1912 0-0 Team Altamura
11/04 20:00 SC Caronnese 1-0 FC Vado
11/04 20:00 Seregno 3-2 A.C. Crema 1908
11/04 20:00 ASD Manzanese 0-1 Delta Porto Tolle
11/04 20:00 Desenzano Calvina 2-1 Ponte San Pietro
11/04 20:00 UC Sinalunghese 0-2 Montespaccato
11/04 20:00 Asd Pineto Calcio 2-1 Atletico Porto Santelpidio
11/04 20:00 Citta di Fasano 3-0 Portici 1906
11/04 20:00 Foligno Calcio 1-2 Gavorrano
11/04 20:00 AS Ostia Mare 1-1 ASD Grassina
11/04 20:00 Castrovillari 1-3 ACR Messina
11/04 20:00 ASD Muravera 1-3 FC Savoia 1908
11/04 20:00 Forli 3-1 SCD Progresso Calcio
11/04 20:00 Mezzolara 1-1 ASD Sasso Marconi
11/04 20:00 Real Agro Aversa ?-? Taranto Sport
11/04 20:00 ASD Seravezza Calcio 3-1 Sammaurese
Thứ tư, Ngày 14/04/2021
14/04 19:30 ASD Muravera 4-0 Afragolese 1944 1.05 0:1 0.79
14/04 19:30 SS Nola 1925 2-3 Sassari Torres
14/04 20:00 Gavorrano 0-1 Robur Siena S.S.D. 0.98 0:1/4 0.86
14/04 20:00 Team Altamura 1-0 FBC Gravina 0.80 0:3/4 1.04
14/04 20:00 Recanatese 2-0 ASD Montegiorgio 0.80 0:0 1.04
14/04 20:00 AC Este 0-2 ASD Caldiero Terme
14/04 20:00 Trento 4-1 Luparense FC 0.93 0:1/2 0.91
14/04 20:00 Taranto Sport 1-0 Nardo
14/04 20:00 ASD Molfetta ?-? Real Agro Aversa
14/04 20:00 San Donato Tavarnelle 4-1 UC Sinalunghese 0.90 0:3/4 0.94
14/04 20:00 Real Forte Querceta 1-1 Forli
14/04 20:00 Montespaccato 1-2 ASD Flaminia Civita Castellana 0.92 0:1/2 0.92
14/04 20:00 Rimini 4-1 ASD Pro Livorno 1.01 0:1/4 0.83
14/04 20:00 Cjarlins Muzane 3-0 ASD Cartigliano 0.88 0:0 0.96
14/04 20:00 ASD Lornano Badese 2-2 AS Ostia Mare 0.99 0:1/2 0.85
14/04 20:00 Vis Nova Giussano 1-0 Franciacorta
14/04 20:00 Azy based nano Bo 2-0 ASD San Giorgio-Sedico 0.79 0:0 1.05
14/04 20:00 Delta Porto Tolle 1-0 Virtus Bolzano 0.75 0:0 1.09
14/04 20:00 USD Castellanzese 5-1 Chieri 0.92 0:3/4 0.92
14/04 20:00 As Casale Calcio 1-1 USD Pont Donnaz 0.94 0:0 0.90
14/04 20:00 FC Vado 4-3 Sestri Levante
14/04 20:00 SCD Progresso Calcio 2-1 US Corticella 0.90 0:3/4 0.94
14/04 20:00 US Folgore Caratese ?-? ASD Imperia 0.91 0:1/2 0.93
14/04 20:00 Cittanovese 0-0 Messina
14/04 20:00 USD Bitonto 2-0 Sorrento
14/04 20:00 ACR Messina 2-1 SSD Dattilo 0.76 0:1 1.08
14/04 20:00 GSD Ambrosiana 2-2 US Adriese
14/04 20:00 ASD Troina 1-1 Santa Maria
14/04 20:00 Mezzolara 1-1 Prato 1.11 0:0 0.74
14/04 20:00 US Breno 0-1 Seregno
14/04 20:00 Correggese Calcio 1-2 Aglianese 1.04 1/2:0 0.80
14/04 20:00 Clodiense 1-3 AC Mestre
14/04 20:00 Scandicci 0-0 Trastevere Calcio 0.97 1/2:0 0.87
14/04 20:00 Caravaggio