Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Lithuania II Lyga 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Lithuania II Lyga năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Lithuania II Lyga CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Chủ nhật, Ngày 12/07/2020
12/07 16:00 VMFD Zalgiris III 1-0 Kazlu Ruda FK Silas
12/07 16:00 BFA Vilnius II 2-2 DFK Dainava Alytus B
12/07 16:00 FK Dziugas Telsiai II 1-7 Banga Gargzdai Reserves
12/07 18:00 Nevezis II 1-6 FK Viltis Vilnius
Thứ hai, Ngày 13/07/2020
13/07 21:00 FK Vidzgiris Alytus 1-2 FK Kauno Zalgiris III
Thứ ba, Ngày 14/07/2020
14/07 00:00 Suduva Marijampole II 1-2 Panevezio Ekranas
Thứ sáu, Ngày 17/07/2020
17/07 21:00 FK Kauno Zalgiris III 5-0 BFA Vilnius II
17/07 22:59 Kazlu Ruda FK Silas 5-1 Suduva Marijampole II
17/07 23:30 FK Neptunas Klaipeda 0-0 Silute
Thứ bảy, Ngày 18/07/2020
18/07 16:00 Atlantas Klaipeda 1-2 FK Dziugas Telsiai II
18/07 17:00 Ekranas Panevezys 6-1 Nevezis II
18/07 18:00 FSK Radviliskis 1-1 Babrungas
18/07 22:00 FK Rosa Klaipeda 1-3 FK Tauras Taurage
Chủ nhật, Ngày 19/07/2020
19/07 00:00 FK FM Ateitis 1-2 Tera
Thứ hai, Ngày 20/07/2020
20/07 22:00 FK Dainava Alytus II 2-1 VMFD Zalgiris III
20/07 22:30 FK Viltis Vilnius 3-1 Utenis Utena
Thứ năm, Ngày 23/07/2020
23/07 15:00 VMFD Zalgiris III 0-1 BFA Vilnius II
Thứ sáu, Ngày 24/07/2020
24/07 22:59 Tera 1-0 FK Viltis Vilnius
Thứ bảy, Ngày 25/07/2020
25/07 17:00 Suduva Marijampole II 4-1 FK Dainava Alytus II
25/07 21:55 Sveikata 4-1 FK Kauno Zalgiris III
Thứ ba, Ngày 28/07/2020
28/07 23:30 Utenis Utena 0-1 Panevezio Ekranas
Thứ tư, Ngày 29/07/2020
29/07 22:00 FK Dainava Alytus II 2-0 Nevezis II
Thứ sáu, Ngày 31/07/2020
31/07 22:30 FK Viltis Vilnius 3-2 FK Vidzgiris Alytus
Thứ bảy, Ngày 01/08/2020
01/08 19:00 Kazlu Ruda FK Silas 6-2 Utenis Utena
Thứ hai, Ngày 03/08/2020
03/08 17:00 BFA Vilnius II 1-4 Suduva Marijampole II
03/08 22:00 FK Kauno Zalgiris III 0-1 VMFD Zalgiris III
Thứ ba, Ngày 04/08/2020
04/08 22:59 FK Dainava Alytus II 2-4 Kazlu Ruda FK Silas
Thứ năm, Ngày 06/08/2020
06/08 22:59 Suduva Marijampole II 0-2 VMFD Zalgiris III
Thứ hai, Ngày 17/08/2020
17/08 21:00 FK Kauno Zalgiris III 4-3 Suduva Marijampole II
Thứ năm, Ngày 27/08/2020
27/08 00:00 Utenis Utena 0-2 FK FM Ateitis
Thứ sáu, Ngày 28/08/2020
28/08 21:00 BFA Vilnius II 1-3 FK Vidzgiris Alytus
Thứ bảy, Ngày 29/08/2020
29/08 00:00 Banga Gargzdai Reserves 4-0 Silute
Thứ sáu, Ngày 04/09/2020
04/09 00:15 Tera 2-3 Suduva Marijampole II
04/09 22:00 Sveikata 2-0 BFA Vilnius II
04/09 22:30 Silute 5-1 Atlantas Klaipeda
Thứ bảy, Ngày 05/09/2020
05/09 18:00 FK Juventa-99 Siauliai 3-0 FSK Radviliskis
05/09 21:00 FK Siauliai II 2-3 FK Neptunas Klaipeda
Thứ năm, Ngày 10/09/2020
10/09 00:00 FK FM Ateitis 1-0 DFK Dainava Alytus B
Thứ sáu, Ngày 11/09/2020
11/09 22:59 BFA Vilnius II 5-0 FK FM Ateitis
11/09 22:59 FK Kauno Zalgiris III 2-1 Utenis Utena
Thứ bảy, Ngày 12/09/2020
12/09 17:00 Kazlu Ruda FK Silas 2-3 Panevezio Ekranas
12/09 22:00 VMFD Zalgiris III 0-1 Sveikata
Chủ nhật, Ngày 13/09/2020
13/09 17:00 Nevezis II 1-5 Tera
13/09 18:00 DFK Dainava Alytus B 4-3 FK Viltis Vilnius
13/09 22:00 Suduva Marijampole II 5-1 FK Vidzgiris Alytus
Thứ sáu, Ngày 18/09/2020
18/09 22:59 Utenis Utena 1-1 BFA Vilnius II
Chủ nhật, Ngày 04/10/2020
04/10 16:00 BFA Vilnius II 2-0 Nevezis II
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 16:00 Nevezis II ?-? Utenis Utena
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 18:00 Vilnius FK Zalgiris C 4-2 Ekranas Panevezys
24/10 18:00 Banga Gargzdai Reserves 3-3 FK Neptunas Klaipeda
Thứ ba, Ngày 27/10/2020
27/10 22:30 Nevezis II ?-? FK Vidzgiris Alytus
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 00:00 Suduva Marijampole II ?-? Tera
Thứ năm, Ngày 01/04/2021
01/04 00:30 FK Viltis Vilnius 1-1 FK FM Ateitis
Thứ ba, Ngày 06/04/2021
06/04 22:59 FK FM Ateitis 4-1 FK Dziugas Telsiai II
Thứ năm, Ngày 08/04/2021
08/04 00:15 BFA Vilnius II 2-2 FK Kauno Zalgiris III
Thứ sáu, Ngày 09/04/2021
09/04 22:30 Nevezis II ?-? Ekranas Panevezys
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 18:00 Utenis Utena 2-2 DFK Dainava Alytus B
Chủ nhật, Ngày 11/04/2021
11/04 16:00 FK Viltis Vilnius 0-6 Panerys Vilnius
Thứ năm, Ngày 15/04/2021
15/04 00:00 FK Kauno Zalgiris III 4-0 FK FM Ateitis
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 17:00 DFK Dainava Alytus B 3-1 BFA Vilnius II
Chủ nhật, Ngày 18/04/2021
18/04 16:30 Vilnius FK Zalgiris C 4-0 FM Klaipedos
18/04 20:00 Panerys Vilnius 0-1 Garliava Kaunas
Thứ sáu, Ngày 23/04/2021
23/04 22:30 Utenis Utena 0-4 FK Ekranas Panevezys
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 22:00 BFA Vilnius II 0-4 Silute
Thứ tư, Ngày 28/04/2021
28/04 00:30 FK FM Ateitis 0-1 DFK Dainava Alytus B
Thứ bảy, Ngày 01/05/2021
01/05 17:00 Sveikata 2-3 BE1 NFA
01/05 23:30 Hegelmann Litauen II 3-4 FK Viltis Vilnius
Chủ nhật, Ngày 02/05/2021
02/05 17:00 Panerys Vilnius 2-0 Utenis Utena
Thứ năm, Ngày 06/05/2021
06/05 22:59 FK Kauno Zalgiris III 6-1 FK Dziugas Telsiai II
Thứ bảy, Ngày 08/05/2021
08/05 16:00 Panerys Vilnius 4-2 BE1 NFA
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 19:00 DFK Dainava Alytus B 1-4 FK Viltis Vilnius
Thứ ba, Ngày 11/05/2021
11/05 22:30 Nevezis II 8-0 FM Fortuna
11/05 23:15 FK FM Ateitis 0-4 Ekranas Panevezys
Thứ tư, Ngày 12/05/2021
12/05 00:15 FK Kauno Zalgiris III 2-2 Panerys Vilnius
12/05 21:00 BFA Vilnius II 3-0 FA Siauliai II
12/05 21:00 FM Klaipedos 0-1 BE1 NFA
12/05 22:59 FK Viltis Vilnius 2-0 Silute
12/05 23:30 Hegelmann Litauen II ?-? Garliava Kaunas
Thứ bảy, Ngày 15/05/2021
15/05 16:00 DFK Dainava Alytus B 1-2 FK Kauno Zalgiris III
15/05 18:00 Sveikata 3-2 BFA Vilnius II
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 18:00 Ekranas Panevezys 7-0 FK Viltis Vilnius
16/05 19:00 Vilnius FK Zalgiris C 1-0 Utenis Utena
16/05 20:00 Panerys Vilnius 6-0 FM Klaipedos
Thứ tư, Ngày 19/05/2021
19/05 22:59 FA Siauliai II 4-0 FK FM Ateitis
Thứ tư, Ngày 26/05/2021
26/05 21:00 BFA Vilnius II 1-0 Vilnius FK Zalgiris C 1.02 1 1/2:0 0.68
26/05 23:30 FK Viltis Vilnius 0-2 FA Siauliai II
26/05 23:30 Hegelmann Litauen II 1-1 FM Klaipedos
Thứ bảy, Ngày 29/05/2021
29/05 20:00 Utenis Utena 3-1 FM Fortuna
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 19:00 DFK Dainava Alytus B 4-3 Panerys Vilnius
30/05 21:00 FK Kauno Zalgiris III 0-2 Silute
Thứ ba, Ngày 01/06/2021
01/06 23:30 FK FM Ateitis 3-2 Sveikata
Thứ tư, Ngày 02/06/2021
02/06 23:30 FA Siauliai II ?-? FK Dziugas Telsiai II
Thứ sáu, Ngày 04/06/2021
04/06 22:59 Ekranas Panevezys 5-1 FK Kauno Zalgiris III
Thứ bảy, Ngày 05/06/2021
05/06 18:00 Silute 1-0 DFK Dainava Alytus B
05/06 20:00 Fortuna Kaunas 0-5 BFA Vilnius II 0.95 1 3/4:0 0.75
05/06 21:00 Garliava Kaunas 2-0 Utenis Utena
Chủ nhật, Ngày 06/06/2021
06/06 17:00 FM Klaipedos 1-2 Nevezis II
06/06 19:00 Vilnius FK Zalgiris C 4-1 FK FM Ateitis
06/06 19:00 Sveikata 2-1 FK Viltis Vilnius
06/06 20:00 Panerys Vilnius ?-? Hegelmann Litauen II
Thứ ba, Ngày 08/06/2021
08/06 00:00 BE1 NFA 8-3 Niesky 0.60 0:3 1/4 1.11
Thứ sáu, Ngày 11/06/2021
11/06 21:00 BFA Vilnius II 2-2 Garliava Kaunas
11/06 22:00 Utenis Utena 1-1 BE1 NFA
11/06 22:59 FK Kauno Zalgiris III ?-? FA Siauliai II
Chủ nhật, Ngày 13/06/2021
13/06 16:00 Nevezis II 6-0 Hegelmann Litauen II
13/06 18:00 FK FM Ateitis 4-0 Fortuna Kaunas
13/06 19:00 DFK Dainava Alytus B 1-6 Ekranas Panevezys 1.28 1 1/4:0 0.48
13/06 21:00 FK Viltis Vilnius 2-0 FK Kauno Zalgiris III
Thứ bảy, Ngày 19/06/2021
19/06 18:00 Ekranas Panevezys 3-1 Silute
19/06 22:00 Garliava Kaunas 6-1 FK FM Ateitis
Chủ nhật, Ngày 20/06/2021
20/06 17:00 Fortuna Kaunas 0-6 FK Viltis Vilnius
20/06 18:30 FM Klaipedos 1-1 Utenis Utena
20/06 18:30 Hegelmann Litauen II 3-4 Niesky
20/06 20:00 BE1 NFA ?-? BFA Vilnius II 0.75 0:3/4 0.95
Thứ hai, Ngày 21/06/2021
21/06 00:00 Panerys Vilnius 4-0 Nevezis II
21/06 19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II 0.65 0:3 1/2 1.05
Thứ ba, Ngày 22/06/2021
22/06 23:30 Sveikata ?-? FK Kauno Zalgiris III 0.94 0:1 0.76
Thứ sáu, Ngày 25/06/2021
25/06 21:00 BFA Vilnius II 2-1 FM Klaipedos
25/06 23:30 Utenis Utena 4-0 Hegelmann Litauen II
Thứ bảy, Ngày 26/06/2021
26/06 21:00 Silute ?-? FA Siauliai II
Chủ nhật, Ngày 27/06/2021
27/06 17:00 DFK Dainava Alytus B 0-1 Sveikata
27/06 18:00 Ekranas Panevezys 3-1 Panerys Vilnius
27/06 22:30 FK Viltis Vilnius ?-? Garliava Kaunas
Thứ tư, Ngày 30/06/2021
30/06 21:00 FM Klaipedos ?-? FK FM Ateitis
30/06 22:00 Nevezis II 1-0 Utenis Utena
30/06 22:59 FK Kauno Zalgiris III 0-3 Vilnius FK Zalgiris C
30/06 23:15 BE1 NFA 0-3 FK Viltis Vilnius
Thứ sáu, Ngày 02/07/2021
02/07 22:00 Hegelmann Litauen II ?-? BFA Vilnius II
Thứ bảy, Ngày 03/07/2021
03/07 19:00 Sveikata 3-1 Silute
Chủ nhật, Ngày 04/07/2021
04/07 14:10 Vilnius FK Zalgiris C 2-3 DFK Dainava Alytus B
04/07 17:00 FA Siauliai II ?-? Ekranas Panevezys
04/07 20:00 Panerys Vilnius 7-2 Niesky
04/07 21:00 Fortuna Kaunas 1-5 FK Kauno Zalgiris III
Thứ ba, Ngày 06/07/2021
06/07 17:00 Utenis Utena ?-? Niesky
06/07 22:00 FK Viltis Vilnius ?-? FM Klaipedos
Thứ tư, Ngày 07/07/2021
07/07 22:59 FA Siauliai II 0-1 Panerys Vilnius
07/07 23:30 FK FM Ateitis 0-4 Hegelmann Litauen II
Thứ năm, Ngày 08/07/2021
08/07 00:00 Ekranas Panevezys 3-2 Sveikata
Thứ sáu, Ngày 30/07/2021
30/07 22:00 BE1 NFA 7-0 FK Kauno Zalgiris III 0.70 0:3/4 1.10
30/07 22:59 Sveikata 2-3 FA Siauliai II 0.75 0:1/2 1.05
Thứ bảy, Ngày 31/07/2021
31/07 16:00 Niesky ?-? BFA Vilnius II 0.88 1/2:0 0.93
31/07 19:00 FM Klaipedos 3-2 FK Dziugas Telsiai II 0.95 0:1 1/4 0.85
31/07 22:00 Garliava Kaunas 1-1 DFK Dainava Alytus B 0.80 0:1 3/4 1.00
Chủ nhật, Ngày 01/08/2021
01/08 16:00 VMFD Zalgiris III 2-5 Ekranas Panevezys 0.90 2:0 0.90
01/08 17:00 Nevezis II 3-2 FK FM Ateitis 0.80 0:1 1.00
Thứ tư, Ngày 04/08/2021
04/08 17:00 FK Dziugas Telsiai II 1-6 BE1 NFA 0.90 3 1/2:0 0.90
Thứ sáu, Ngày 06/08/2021
06/08 21:00 BFA Vilnius II 3-0 Utenis Utena 0.93 0:1/2 0.88
06/08 21:00 FK Kauno Zalgiris III 0-2 FM Klaipedos 0.80 0:1 1/2 1.00
Thứ bảy, Ngày 07/08/2021
07/08 16:30 FK FM Ateitis 2-2 Niesky 0.83 0:0 0.98
07/08 17:00 Silute 0-2 Garliava Kaunas 0.75 1/4:0 1.05
Chủ nhật, Ngày 08/08/2021
08/08 16:00 DFK Dainava Alytus B 3-4 BE1 NFA 0.95 1:0 0.85
08/08 16:00 FK Dziugas Telsiai II 2-5 Hegelmann Litauen II 0.90 2 1/2:0 0.90
Thứ hai, Ngày 09/08/2021
09/08 17:00 FA Siauliai II 4-1 VMFD Zalgiris III 0.98 0:1/4 0.83
Thứ ba, Ngày 10/08/2021
10/08 19:00 FM Klaipedos 3-1 FK FM Ateitis 1.00 0:1/4 0.80
Thứ năm, Ngày 12/08/2021
12/08 21:00 Nevezis II 5-0 FK Dziugas Telsiai II 0.90 0:2 1/2 0.90
12/08 22:00 Utenis Utena 2-1 FK FM Ateitis 0.95 0:3/4 0.85
Thứ sáu, Ngày 13/08/2021
13/08 22:00 Hegelmann Litauen II 6-0 VMFD Zalgiris III
Thứ bảy, Ngày 14/08/2021
14/08 22:00 Garliava Kaunas 0-4 Ekranas Panevezys 0.85 3/4:0 0.95
14/08 23:30 BE1 NFA 5-1 Silute 0.93 0:1/2 0.88
Chủ nhật, Ngày 15/08/2021
15/08 16:00 VMFD Zalgiris III ?-? Sveikata 0.95 0:1/2 0.85
15/08 17:00 FM Klaipedos 2-4 DFK Dainava Alytus B 0.90 1 3/4:0 0.90
15/08 20:00 Panerys Vilnius ?-? BFA Vilnius II 0.90 0:3 1/4 0.90
Thứ ba, Ngày 17/08/2021
17/08 22:59 FK FM Ateitis 0-7 BE1 NFA 0.90 2 1/4:0 0.90
Thứ tư, Ngày 18/08/2021
18/08 22:30 Silute 6-0 VMFD Zalgiris III 0.70 0:3/4 1.10
Thứ sáu, Ngày 20/08/2021
20/08 22:59 FK Kauno Zalgiris III 0-2 Nevezis II 1.10 1/2:0 0.70
Chủ nhật, Ngày 22/08/2021
22/08 15:00 VMFD Zalgiris III ?-? Panerys Vilnius 0.90 1:0 0.90
22/08 16:00 Ekranas Panevezys 1-2 BE1 NFA 0.80 0:1 1.00
22/08 17:00 FA Siauliai II 4-2 Garliava Kaunas 0.85 0:0 0.95
22/08 17:00 FK FM Ateitis 0-5 BFA Vilnius II 1.00 1:0 0.80
22/08 20:00 FK Viltis Vilnius 1-2 Utenis Utena 0.95 0:1 1/2 0.85
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 21:00 Panerys Vilnius 1-0 FK Viltis Vilnius 0.90 0:1 3/4 0.90
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 19:00 BE1 NFA 5-0 Sveikata 0.70 0:1 1/4 1.10
05/09 21:30 Hegelmann Litauen II ?-? FK FM Ateitis 0.80 0:2 3/4 1.00
Thứ hai, Ngày 06/09/2021
06/09 01:00 BFA Vilnius II 0-2 Panerys Vilnius 0.90 1:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 16:00 BFA Vilnius II 0-2 Ekranas Panevezys 0.80 2:0 1.00
11/09 17:00 Garliava Kaunas 3-1 Silute 1.10 0:3/4 0.70
11/09 17:00 FM Klaipedos 2-1 Hegelmann Litauen II 0.93 1 3/4:0 0.88
11/09 22:00 FK Viltis Vilnius 1-0 DFK Dainava Alytus B 0.83 0:1 0.98
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 16:00 FK FM Ateitis 4-4 VMFD Zalgiris III 0.90 2:0 0.90
12/09 17:00 Utenis Utena 3-0 FK Kauno Zalgiris III 0.98 0:1/4 0.83
12/09 21:00 Panerys Vilnius 1-2 Sveikata 0.80 0:3/4 1.00
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 22:04 FM Klaipedos ?-? VMFD Zalgiris III
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 00:00 FK Viltis Vilnius 2-2 Sveikata 0.88 0:0 0.93
Thứ ba, Ngày 28/09/2021
28/09 00:00 Hegelmann Litauen II 1-1 Utenis Utena 0.88 0:1/4 0.93
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 16:00 BFA Vilnius II 5-0 Sveikata 0.90 0:0 0.90
03/10 17:00 BE1 NFA 3-1 DFK Dainava Alytus B 0.95 0:1 1/2 0.85
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 16:00 BE1 NFA 1-2 Ekranas Panevezys 0.95 0:0 0.85
17/10 17:00 Silute 0-0 BFA Vilnius II 0.85 0:0 0.95
Thứ tư, Ngày 20/10/2021
20/10 00:00 FM Klaipedos 3-6 Niesky 0.78 0:0 1.03
20/10 19:30 FK Dziugas Telsiai II 2-4 FK FM Ateitis 1.00 1:0 0.80

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)