Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Poland Division 4 2021 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Poland Division 4 năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Poland Division 4 CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 17:00 Hetman Zamosc 2-2 Jutrzenka Giebultow
10/10 18:00 Pomorzanin Torun 0-2 GKS Przodkowo
10/10 19:00 MLKS Znicz Biala Piska 3-1 Ursus Warszawa
10/10 19:00 Stal Brzeg 5-1 Polonia-Stal Swidnica
10/10 20:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 0-1 Bron Radom
10/10 20:00 Olimpia Zambrow ?-? Blonianka Blonie
10/10 20:00 KS Wiazownica ?-? Stal Stalowa Wola
10/10 20:00 Foto-Higiena Olawa 0-0 Zaglebie Lubin B
10/10 20:00 Huragan Morag ?-? Concordia Elblag
10/10 20:00 Kotwica Kolobrzeg ?-? Gryf Wejherowo
10/10 20:00 Lechia Zielona Gora 1-1 Piast Zmigrod
10/10 20:00 Miedz Legnica II 2-0 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
10/10 20:00 KS Kutno 3-2 Pogon Grodzisk Mazowiecki
10/10 20:00 Wisla Pulawy 1-1 Sokol Sieniawa
10/10 20:00 KS Energetyk ROW ?-? Ruch Chorzow
10/10 20:00 Unia Skierniewice 0-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki
10/10 20:00 Nielba Wagrowiec 0-1 Swit Skolwin
10/10 20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-2 LKS Goczalkowice Zdroj
10/10 20:00 Jagiellonia Bialystok II 6-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki
10/10 20:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-0 Unia Swarzedz
10/10 20:00 Lewart Lubartow 2-0 Podlasie Biala Podlaska
10/10 20:00 Rekord Bielsko-Biala 4-0 MKS Kluczbork
10/10 20:30 Podhale Nowy 3-0 Korona II Kielce
10/10 22:59 Polonia Warszawa 3-0 KS Wasilkow
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 00:30 Baltyk Gdynia 6-0 Chemik Police
11/10 19:00 RKS Radomsko 2-0 Wikielec
11/10 20:00 LKS Lagow 4-1 Orleta Radzyn Podlaski
11/10 21:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-3 Pelikan Lowicz
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 19:00 Jutrzenka Giebultow 3-2 Stal Stalowa Wola
14/10 19:00 Lechia Zielona Gora 2-1 Miedz Legnica II
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 16:00 Escola Varsovia Warszawa ?-? Victoria Sulejowek
17/10 16:00 Jutrzenka Giebultow 0-1 Chelmianka Chelm
17/10 17:00 Korona II Kielce 1-1 Hetman Zamosc
17/10 17:00 Baltyk Koszalin 1-0 Jarota Jarocin
17/10 18:00 Unia Swarzedz 2-0 Pomorzanin Torun
17/10 18:00 Zaglebie Lubin B 2-0 Polonia Bytom
17/10 18:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-0 KS Kutno
17/10 19:00 GKS Przodkowo 4-0 Baltyk Gdynia
17/10 19:00 Podlasie Biala Podlaska 3-2 Siarka Tarnobrzeg
17/10 19:00 KS Wasilkow 1-8 Sokol Aleksandrow Lodzki
17/10 19:00 Elana Torun 5-0 KS Mieszko Gniezno
17/10 19:00 Gwardia Koszalin 0-4 KS Polonia Sroda Wlkp
17/10 19:00 Ursus Warszawa 0-1 Legia Warszawa B
17/10 19:00 Chemik Police 0-2 Sokol Kleczew
17/10 19:30 LKS Goczalkowice Zdroj 1-3 Miedz Legnica II
17/10 19:30 Stal Stalowa Wola 2-0 Stal Krasnik
17/10 19:30 Bron Radom 0-1 MLKS Znicz Biala Piska
17/10 19:30 Piast Zmigrod 1-1 Rekord Bielsko-Biala
17/10 19:30 Warta Gorzów Wielkopolski 0-0 KS Energetyk ROW
17/10 19:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-0 Foto-Higiena Olawa
17/10 20:00 KS Legionovia Legionowo 1-1 Huragan Morag
17/10 20:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 2-1 Olimpia Zambrow
17/10 20:00 Orleta Radzyn Podlaski ?-? Wisla Pulawy
17/10 20:00 Gryf Wejherowo ?-? Nielba Wagrowiec
17/10 20:00 Concordia Elblag 0-1 Unia Skierniewice
17/10 20:00 Avia Swidnik 2-2 Wisla Sandomierz
17/10 20:00 KSZO Ostrowiec ?-? Lewart Lubartow
17/10 20:00 Blonianka Blonie 0-0 Ruch Wysokie Mazowieckie
17/10 22:59 MKS Kluczbork 2-0 Polonia Nysa
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 00:30 Cracovia II 2-0 LKS Lagow
18/10 16:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-1 Wisloka Debica
18/10 16:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-2 Polonia Warszawa
18/10 16:15 Pelikan Lowicz 2-0 RKS Radomsko
18/10 19:00 Radunia Stezyca 4-0 Unia Janikowo
18/10 19:00 Sokol Sieniawa 2-1 Podhale Nowy
18/10 19:00 Gawin Sleza Wroclaw 1-1 Lechia Zielona Gora
18/10 20:00 Swit Skolwin 2-0 Flota Swinoujscie
Thứ tư, Ngày 21/10/2020
21/10 18:00 Legia Warszawa B 0-1 KS Legionovia Legionowo
21/10 19:30 Gwarek Tarnowskie Gory 3-1 Polonia Nysa
21/10 20:00 Jutrzenka Giebultow ?-? Korona II Kielce
21/10 20:30 Jarota Jarocin 3-3 Pogon Szczecin II
21/10 22:59 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-2 RKS Radomsko
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 00:00 Victoria Sulejowek ?-? Ozarowianka Ozarow
24/10 15:00 Drukarz Warszawa ?-? Okecie Warsaw
24/10 16:00 RKS Radomsko ?-? Blonianka Blonie
24/10 16:00 Gedania Gdansk ?-? Pogon Lebork
24/10 18:00 Pomorzanin Torun 1-1 Gwardia Koszalin
24/10 18:00 Zabkovia Zabki ?-? LKS Mazur Karczew
24/10 19:00 Olimpia Zambrow 1-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki
24/10 19:00 Siarka Tarnobrzeg ?-? KSZO Ostrowiec
24/10 19:00 Lechia Zielona Gora 0-1 Zaglebie Lubin B
24/10 19:00 Lewart Lubartow 2-0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
24/10 19:00 MLKS Znicz Biala Piska ?-? KS Wasilkow
24/10 19:00 Unia Skierniewice ?-? KS Legionovia Legionowo
24/10 19:30 Gwarek Tarnowskie Gory 5-0 Polonia-Stal Swidnica
24/10 19:30 Rekord Bielsko-Biala ?-? Gawin Sleza Wroclaw
24/10 19:30 Foto-Higiena Olawa 1-5 Polonia Bytom
24/10 19:30 Miedz Legnica II 2-1 Gornik II Zabrze
24/10 19:30 KS Energetyk ROW 3-2 MKS Kluczbork
24/10 19:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-0 LKS Goczalkowice Zdroj
24/10 20:00 Wisloka Debica 3-1 Jutrzenka Giebultow
24/10 20:00 Podhale Nowy 1-2 Hetman Zamosc
24/10 22:59 Wisla Pulawy 4-1 Cracovia II
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 16:55 Pogon Szczecin II 3-3 Radunia Stezyca
25/10 17:00 Legia Warszawa B 2-2 Bron Radom
25/10 20:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-6 Swit Skolwin
25/10 20:00 Sokol Sieniawa ?-? Orleta Radzyn Podlaski
25/10 20:00 KS Wiazownica 1-1 Avia Swidnik
25/10 22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-4 Pogon Grodzisk Mazowiecki
25/10 22:59 Polonia Warszawa ?-? Sokol Aleksandrow Lodzki
Thứ hai, Ngày 26/10/2020
26/10 01:30 Baltyk Gdynia 1-0 Unia Swarzedz
Thứ tư, Ngày 28/10/2020
28/10 20:00 Gornik II Zabrze 1-3 Stal Brzeg 0.70 0:1/4 1.11
28/10 22:30 Kuznia Jawor 2-3 Odra Scinawa
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 00:00 Kotwica Kolobrzeg 3-1 Nielba Wagrowiec
31/10 17:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki ?-? Ruch Wysokie Mazowieckie
31/10 17:00 Bron Radom 0-2 Huragan Morag
31/10 17:00 Hetman Zamosc ?-? Chelmianka Chelm
31/10 17:00 Jutrzenka Giebultow 1-3 Lewart Lubartow 0.98 1/2:0 0.82
31/10 18:00 Baltyk Koszalin 1-4 Elana Torun
31/10 18:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 3-2 RKS Radomsko
31/10 19:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-2 Siarka Tarnobrzeg
31/10 19:00 Unia Swarzedz 1-2 Sokol Kleczew
31/10 19:00 Orleta Radzyn Podlaski 0-2 Podhale Nowy
31/10 19:00 Ursus Warszawa 0-2 Unia Skierniewice
31/10 19:00 Avia Swidnik 3-1 Stal Krasnik
31/10 19:00 Chemik Police 0-2 Pogon Szczecin II
31/10 19:00 KS Wasilkow 1-2 Legia Warszawa B
31/10 19:00 KP Starogard Gdanski 0-1 Flota Swinoujscie
31/10 19:00 Polonia Bytom 2-0 Lechia Zielona Gora
31/10 19:00 Zaglebie Lubin B 1-2 Rekord Bielsko-Biala
31/10 19:00 Stal Stalowa Wola 0-3 Wisla Pulawy
31/10 19:00 Blonianka Blonie 3-2 Jagiellonia Bialystok II
31/10 19:00 Korona II Kielce 0-3 Wisloka Debica
31/10 19:30 KS Legionovia Legionowo 2-1 KS Kutno
31/10 20:00 Wikielec ?-? Polonia Warszawa
31/10 20:00 Gornik II Zabrze 0-2 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
31/10 20:00 LKS Goczalkowice Zdroj ?-? Foto-Higiena Olawa
31/10 20:00 Piast Zmigrod 6-0 KS Energetyk ROW
31/10 20:00 Radunia Stezyca 5-0 KS Mieszko Gniezno
31/10 20:00 Sokol Aleksandrow Lodzki ?-? MLKS Znicz Biala Piska
31/10 20:00 Gornik Konin ?-? Jarota Jarocin
31/10 20:00 Gwardia Koszalin ?-? Baltyk Gdynia
31/10 20:00 Concordia Elblag 1-1 Olimpia Zambrow
31/10 20:00 Gryf Wejherowo 0-4 KS Polonia Sroda Wlkp
31/10 20:00 Pelikan Lowicz ?-? Lechia Tomaszow Mazowiecki
31/10 20:00 Polonia-Stal Swidnica 1-0 Miedz Legnica II
31/10 22:59 Cracovia II ?-? Sokol Sieniawa
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 00:00 Ruch Chorzow 5-1 Gwarek Tarnowskie Gory
Thứ tư, Ngày 04/11/2020
04/11 18:00 Pogon Szczecin II ?-? Elana Torun 0.82 1/4:0 0.98
04/11 19:00 Podhale Nowy ?-? Podlasie Biala Podlaska
04/11 19:00 Gornik II Zabrze 2-2 Gwarek Tarnowskie Gory 0.86 1/4:0 0.94
04/11 19:00 Jutrzenka Giebultow 6-1 Korona II Kielce 0.99 0:1/4 0.81
04/11 19:30 Swit Skolwin ?-? Pomorzanin Torun
04/11 19:30 KSZO Ostrowiec 3-1 Wisla Sandomierz 0.92 1/4:0 0.88
04/11 20:00 Gryf Wejherowo 2-4 Nielba Wagrowiec 0.64 1/4:0 1.19
04/11 22:59 Wikielec 2-2 Jagiellonia Bialystok II 0.83 1/4:0 0.97
Thứ bảy, Ngày 07/11/2020
07/11 01:00 KS Raszyn 4-2 Ozarowianka Ozarow
07/11 16:00 Drukarz Warszawa 6-1 Escola Varsovia Warszawa
07/11 17:00 RKS Radomsko 4-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki
07/11 18:00 Unia Janikowo 0-0 Unia Swarzedz
07/11 19:00 Orleta Radzyn Podlaski ?-? Cracovia II
07/11 19:00 Unia Skierniewice 2-0 Bron Radom
07/11 19:00 Stal Krasnik ?-? Podlasie Biala Podlaska
07/11 19:00 Sokol Kleczew ?-? Gwardia Koszalin
07/11 19:00 Huragan Morag 0-0 KS Wasilkow
07/11 19:00 Ruch Wysokie Mazowieckie ?-? Concordia Elblag
07/11 19:00 Olimpia Zambrow 1-4 KS Legionovia Legionowo
07/11 19:00 Zabkovia Zabki ?-? Unia Warszawa
07/11 19:00 Podhale Nowy Targ 3-2 Chelmianka Chelm
07/11 19:00 LKS Lagow 1-4 Avia Swidnik
07/11 19:00 Siarka Tarnobrzeg ?-? Jutrzenka Giebultow
07/11 19:00 Wikielec ?-? Pelikan Lowicz
07/11 19:00 Nielba Wagrowiec ?-? Baltyk Koszalin
07/11 19:00 Lewart Lubartow 1-1 Korona II Kielce
07/11 19:00 KS Kutno 1-2 Ursus Warszawa
07/11 19:30 Foto-Higiena Gac 3-4 Lechia Zielona Gora
07/11 19:30 Polonia Nysa 2-0 Zaglebie Lubin B
07/11 19:30 Miedz Legnica II 0-3 Ruch Chorzow
07/11 19:30 Rekord Bielsko-Biala 1-2 Polonia Bytom
07/11 19:30 KS Energetyk ROW 1-1 Gawin Sleza Wroclaw
07/11 19:30 Stal Brzeg ?-? Piast Zmigrod
07/11 19:30 LKS Goczalkowice Zdroj 1-1 Gornik II Zabrze
07/11 19:30 Foto-Higiena Olawa 3-4 Falubaz Zielona Gora
07/11 19:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2-0 Polonia-Stal Swidnica
07/11 20:00 Jarota Jarocin ?-? Radunia Stezyca
07/11 20:00 Elana Torun ?-? Gornik Konin
07/11 20:00 KS Mieszko Gniezno ?-? Chemik Police
07/11 20:00 Flota Swinoujscie 0-1 Kotwica Kolobrzeg
07/11 21:00 Jagiellonia Bialystok II ?-? Pogon Grodzisk Mazowiecki
07/11 22:00 Lechia Gdansk II ?-? Chojniczanka Chojnice II
07/11 22:59 Polonia Warszawa 0-1 MLKS Znicz Biala Piska
Chủ nhật, Ngày 08/11/2020
08/11 01:30 Baltyk Gdynia ?-? Swit Skolwin
08/11 17:00 Legia Warszawa B 3-1 Sokol Aleksandrow Lodzki 0.94 1/4:0 0.86
08/11 17:00 Pogon Szczecin II 1-4 GKS Przodkowo 1.03 0:0 0.77
08/11 17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki ?-? Blonianka Blonie
08/11 18:00 Pomorzanin Torun 3-0 Gryf Wejherowo
08/11 18:00 Wisla Sandomierz ?-? LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
08/11 19:00 Sokol Sieniawa 1-0 Stal Stalowa Wola
08/11 19:30 Gwarek Tarnowskie Gory ?-? Warta Gorzów Wielkopolski
08/11 19:30 KS Wiazownica 3-2 KSZO Ostrowiec 0.95 3/4:0 0.85
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 17:00 Baltyk Koszalin 1-0 Gornik Konin
11/11 17:00 Kotwica Kolobrzeg 0-1 KS Polonia Sroda Wlkp
11/11 17:00 Jaguar Gdansk ?-? Cartusia
11/11 17:00 Bron Radom 3-2 KS Kutno
11/11 17:00 Jutrzenka Giebultow 3-3 Wisla Sandomierz
11/11 18:00 Korona II Kielce 4-1 Siarka Tarnobrzeg 1.06 1/2:0 0.74
11/11 18:00 Ursus Warszawa ?-? Olimpia Zambrow
11/11 18:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 6-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki
11/11 18:30 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-3 Jagiellonia Bialystok II
11/11 18:55 Blonianka Blonie 2-1 Wikielec 0.90 0:1/2 0.90
11/11 19:00 Unia Swarzedz 3-1 Pogon Szczecin II 1.04 0:0 0.76
11/11 19:00 MLKS Znicz Biala Piska ?-? Legia Warszawa B
11/11 19:00 KP Starogard Gdanski ?-? Pomorzanin Torun
11/11 19:00 Concordia Elblag 2-0 RKS Radomsko 1.00 0:0 0.80
11/11 19:00 Avia Swidnik 1-1 Wisla Pulawy 0.85 1/2:0 0.95
11/11 19:00 Chelmianka Chelm 0-0 Wisloka Debica 0.85 0:1/4 0.95
11/11 19:00 Rekord Bielsko-Biala 1-1 Gawin Sleza Wroclaw 1.01 1/4:0 0.79
11/11 19:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-1 Huragan Morag 0.82 0:3/4 0.98
11/11 19:00 Podlasie Biala Podlaska 0-2 LKS Lagow
11/11 19:00 KSZO Ostrowiec ?-? Stal Krasnik
11/11 19:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-0 KS Wiazownica 0.88 0:1 1/4 0.92
11/11 19:10 Hetman Zamosc 0-2 Lewart Lubartow
11/11 19:30 KS Wasilkow 2-5 Unia Skierniewice 0.87 2:0 0.93
11/11 19:30 Mirkow Dlugoleka 3-2 Mechanik Brzezina
11/11 19:30 Swit Skolwin 3-2 Sokol Kleczew
11/11 19:30 Pelikan Lowicz 2-2 Polonia Warszawa
11/11 20:00 Stal Stalowa Wola 2-1 Orleta Radzyn Podlaski
11/11 20:00 Cracovia II 5-1 Podhale Nowy Targ 0.97 1/4:0 0.83
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 17:00 Jaguar Gdansk 0-0 KTS-K Luzino
14/11 19:00 KS Polonia Sroda Wlkp 1-2 Nielba Wagrowiec
14/11 19:00 Polonia Bytom 3-2 Polonia Nysa
14/11 19:00 Zaglebie Lubin B 2-2 KS Energetyk ROW 0.88 0:1/2 0.92
14/11 19:00 Flota Swinoujscie 0-3 Baltyk Koszalin
14/11 19:00 KS Kutno 1-4 KS Wasilkow 0.98 0:1 3/4 0.82
14/11 19:00 MKS Kluczbork 4-1 Gwarek Tarnowskie Gory
14/11 19:00 Olimpia Zambrow 0-2 Bron Radom 0.96 0:0 0.84
14/11 19:00 Podhale Nowy Targ 1-1 Wisloka Debica 0.98 0:1/4 0.82
14/11 19:00 Unia Skierniewice 0-0 Sokol Aleksandrow Lodzki 1.00 0:1/4 0.80
14/11 19:00 Wikielec 0-2 Pogon Grodzisk Mazowiecki 0.95 1/2:0 0.85
14/11 19:30 Polonia-Stal Swidnica 0-3 LKS Goczalkowice Zdroj
14/11 19:30 Gawin Sleza Wroclaw 5-0 Stal Brzeg
14/11 22:00 Cracovia II 0-3 Stal Stalowa Wola
14/11 22:30 Polonia Warszawa ?-? Legia Warszawa B
Chủ nhật, Ngày 15/11/2020
15/11 17:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0.92 3/4:0 0.88
15/11 17:00 Huragan Morag 1-1 MLKS Znicz Biala Piska 0.82 1/4:0 0.98
15/11 17:15 Pelikan Lowicz 1-0 Blonianka Blonie 0.90 0:1/4 0.90
15/11 17:55 Wisla Sandomierz 1-2 Korona II Kielce
15/11 19:00 Sokol Sieniawa ?-? Avia Swidnik
15/11 19:00 RKS Radomsko 0-0 KS Legionovia Legionowo 0.85 1/4:0 0.95
15/11 19:00 Wisla Pulawy ?-? Podlasie Biala Podlaska
15/11 19:00 LKS Lagow 1-3 KSZO Ostrowiec 0.75 1/4:0 1.05
15/11 19:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 5-1 Ursus Warszawa 1.00 0:0 0.80
Thứ ba, Ngày 17/11/2020
17/11 19:00 Stal Krasnik 1-1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0.66 1/2:0 1.16
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 00:00 Ruch Chorzow 2-0 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0.95 0:1 1/2 0.89
18/11 19:00 Gornik II Zabrze 0-2 Zaglebie Lubin B 0.97 0:0 0.83
18/11 19:00 Pogon Szczecin II ?-? Elana Torun
18/11 19:30 Gawin Sleza Wroclaw 4-2 Polonia Nysa 0.84 0:1 3/4 0.96
Thứ bảy, Ngày 21/11/2020
21/11 17:00 Jutrzenka Giebultow 1-3 Stal Krasnik 0.95 1/4:0 0.89
21/11 17:00 Znicz Pruszkow Youth ?-? Mechanik Brzezina
21/11 17:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0-1 Wikielec 0.98 0:1 1/4 0.86
21/11 17:05 KS Raszyn 1-1 Escola Varsovia Warszawa
21/11 18:00 Bron Radom 2-2 Ruch Wysokie Mazowieckie
21/11 18:00 KS Wasilkow 3-0 Olimpia Zambrow
21/11 18:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki ?-? Pelikan Lowicz
21/11 18:00 Korona II Kielce 3-4 KS Wiazownica 0.92 0:3/4 0.92
21/11 18:00 Legia Warszawa B 5-0 Huragan Morag
21/11 18:00 Grom Nowy Staw ?-? Lechia Gdansk II
21/11 18:00 Ursus Warszawa 3-1 RKS Radomsko 0.91 1/4:0 0.93
21/11 19:00 Wisloka Debica 1-1 Lewart Lubartow
21/11 19:00 Radunia Stezyca 2-1 Elana Torun 0.86 0:1 0.98
21/11 19:00 Unia Janikowo 0-2 Pogon Szczecin II 1.04 1/2:0 0.80
21/11 19:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 0-2 KS Kutno 0.90 0:3/4 0.94
21/11 19:00 Concordia Elblag 0-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki
21/11 19:00 Foto-Higiena Olawa 2-0 Rekord Bielsko-Biala
21/11 19:00 Miedz Legnica II 2-2 MKS Kluczbork
21/11 19:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-1 Warta Gorzów Wielkopolski
21/11 19:00 KSZO Ostrowiec 1-0 Wisla Pulawy
21/11 19:00 MLKS Znicz Biala Piska 2-2 Unia Skierniewice
21/11 22:59 Baltyk Gdynia 1-1 KP Starogard Gdanski
Thứ tư, Ngày 25/11/2020
25/11 18:00 Ursus Warszawa 0-0 Olimpia Zambrow 0.77 0:0 1.03
25/11 19:00 Podlasie Biala Podlaska ?-? KS Wiazownica
25/11 19:00 Gwarek Tarnowskie Gory 1-2 Warta Gorzów Wielkopolski 0.84 0:1/2 0.96
25/11 19:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0-0 Ruch Wysokie Mazowieckie 0.90 0:1 1/2 0.90
25/11 19:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1 KP Starogard Gdanski
25/11 19:00 Cracovia II 1-2 Sokol Sieniawa 0.98 3/4:0 0.82
25/11 19:00 KSZO Ostrowiec 1-0 Stal Krasnik
25/11 22:59 MKS Kluczbork 3-3 Stal Brzeg 0.92 0:1/4 0.88
25/11 22:59 Wikielec 1-0 Polonia Warszawa 0.79 1:0 1.01
Thứ bảy, Ngày 28/11/2020
28/11 18:00 KP Starogard Gdanski 1-0 Pomorzanin Torun
28/11 18:00 RKS Radomsko 3-1 Bron Radom
28/11 18:30 Olimpia Zambrow 1-4 Sokol Aleksandrow Lodzki
28/11 19:00 Warta Gorz w Wielkopolski 1-2 LKS Goczalkowice Zdroj
28/11 19:00 Piast Zmigrod 1-1 Miedz Legnica II
28/11 19:00 Polonia-Stal Swidnica 0-5 Foto-Higiena Olawa
28/11 19:00 Wikielec 0-0 Concordia Elblag
28/11 19:00 Unia Skierniewice 0-2 Legia Warszawa B 0.76 3/4:0 1.04
28/11 19:00 KS Kutno 0-3 MLKS Znicz Biala Piska 1.04 0:1/4 0.76
28/11 19:00 Polonia Bytom 1-0 Stal Brzeg
28/11 19:00 Gawin Sleza Wroclaw 4-1 Gwarek Tarnowskie Gory
28/11 19:00 Blonianka Blonie ?-? Pogon Grodzisk Mazowiecki
28/11 19:00 Lechia Zielona Gora 2-2 KS Energetyk ROW
28/11 22:59 Polonia Warszawa 2-2 Huragan Morag
Chủ nhật, Ngày 29/11/2020
29/11 00:00 Ruch Chorzow 1-0 Gornik II Zabrze 0.78 0:1 3/4 1.02
29/11 17:15 Pelikan Lowicz 2-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0.94 0:0 0.86
29/11 18:30 LKS Lagow 1-4 Stal Stalowa Wola
29/11 19:00 MKS Kluczbork 0-3 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
29/11 19:00 Elana Torun 6-0 Chemik Police
29/11 19:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-0 KS Wasilkow
Thứ tư, Ngày 02/12/2020
02/12 19:00 Jagiellonia Bialystok II 2-1 Pelikan Lowicz
Thứ năm, Ngày 03/12/2020
03/12 18:30 Pogon Szczecin II 3-0 Elana Torun 0.90 0:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 05/12/2020
05/12 00:00 Polonia Warszawa 1-0 Sokol Aleksandrow Lodzki 1.00 0:1/2 0.80
05/12 19:00 MLKS Znicz Biala Piska 1-0 Legia Warszawa B
Thứ bảy, Ngày 27/02/2021
27/02 18:00 Jagiellonia Bialystok II 1-1 Ruch Wysokie Mazowieckie
27/02 18:00 Korona II Kielce 0-0 Stal Krasnik 0.88 0:0 0.92
27/02 20:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0-1 Wisla Pulawy
27/02 20:30 Podhale Nowy Targ 0-0 Lewart Lubartow
Chủ nhật, Ngày 28/02/2021
28/02 00:00 Blonianka Blonie 1-2 Pogon Grodzisk Mazowiecki 1.00 1/2:0 0.80
28/02 19:00 Avia Swidnik 1-1 Cracovia II
28/02 20:30 Jutrzenka Giebultow 0-3 LKS Lagow
Thứ sáu, Ngày 05/03/2021
05/03 19:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-1 KSZO Ostrowiec 0.98 3/4:0 0.82
Thứ bảy, Ngày 06/03/2021
06/03 17:00 Baltyk Koszalin 0-4 Radunia Stezyca 0.97 1 1/4:0 0.83
06/03 19:00 Flota Swinoujscie 1-2 KS Polonia Sroda Wlkp
06/03 19:00 Unia Swarzedz 3-1 Jarota Jarocin
06/03 19:00 Gawin Sleza Wroclaw 3-0 Miedz Legnica II
06/03 19:00 KS Legionovia Legionowo 2-1 Jagiellonia Bialystok II
06/03 20:00 Gryf Wejherowo 1-4 Unia Janikowo
06/03 20:00 Warta Gorzów Wielkopolski 0-1 Gornik II Zabrze
06/03 20:00 Gwardia Koszalin 2-0 KS Mieszko Gniezno
06/03 21:00 Rekord Bielsko-Biala 0-0 KS Energetyk ROW
06/03 21:00 LKS Lagow 1-0 Korona II Kielce
06/03 22:59 Ruch Chorzow 3-0 Polonia-Stal Swidnica
Chủ nhật, Ngày 07/03/2021
07/03 17:00 GKS Przodkowo 1-2 Elana Torun
07/03 19:00 Cracovia II 0-0 Podlasie Biala Podlaska
07/03 19:00 Sokol Sieniawa 3-2 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
07/03 19:00 Zaglebie Lubin B 2-0 Gwarek Tarnowskie Gory
Thứ bảy, Ngày 13/03/2021
13/03 17:00 Radunia Stezyca 9-0 Chemik Police 0.80 0:3 3/4 1.00
13/03 18:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-2 Blonianka Blonie 0.80 0:1/2 1.00
13/03 18:00 Unia Janikowo 0-0 KP Starogard Gdanski 1.00 0:1/4 0.80
13/03 18:00 Miedz Legnica II 1-1 Zaglebie Lubin B 1.02 0:0 0.78
13/03 20:00 Polonia Sroda 2-2 Baltyk Koszalin
13/03 20:00 KS Wasilkow 0-3 RKS Radomsko
13/03 20:00 KS Legionovia Legionowo 3-0 Wikielec
13/03 21:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-1 Orleta Radzyn Podlaski
13/03 21:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 1-0 Polonia Warszawa
13/03 21:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-0 Ruch Wysokie Mazowieckie
13/03 21:00 Gwarek Tarnowskie Gory 1-0 Polonia Bytom
13/03 21:00 KSZO Ostrowiec 1-2 Cracovia II
13/03 21:00 KS Energetyk ROW 2-4 Polonia Nysa
13/03 21:00 Gornik II Zabrze 3-0 MKS Kluczbork
13/03 21:00 LKS Goczalkowice Zdroj 2-0 Piast Zmigrod
13/03 21:30 Jarota Jarocin 2-1 Gwardia Koszalin
13/03 22:59 Elana Torun 1-0 Unia Swarzedz 0.80 0:1/2 1.00
Chủ nhật, Ngày 14/03/2021
14/03 17:00 Legia Warszawa B 0-0 KS Kutno 0.69 0:3/4 1.12
14/03 17:00 Pogon Szczecin II 3-2 Gryf Wejherowo 0.78 0:1 1/4 1.02
14/03 17:00 Pomorzanin Torun 0-0 Flota Swinoujscie 0.80 1/4:0 1.00
14/03 18:00 Bron Radom 1-3 Jagiellonia Bialystok II
14/03 18:00 Korona II Kielce 0-4 Wisla Pulawy
14/03 18:00 Chelmianka Chelm 3-1 Stal Krasnik
14/03 18:00 Concordia Elblag 2-1 Pelikan Lowicz
14/03 19:00 Jutrzenka Giebultow 0-2 Sokol Sieniawa
Thứ bảy, Ngày 20/03/2021
20/03 16:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-3 MLKS Znicz Biala Piska
20/03 17:00 Radunia Stezyca 2-0 GKS Przodkowo
20/03 18:00 Orleta Radzyn Podlaski 3-2 Jutrzenka Giebultow
20/03 18:00 Jagiellonia Bialystok II 5-0 KS Wasilkow
20/03 18:00 RKS Radomsko 0-0 Sokol Aleksandrow Lodzki
20/03 19:00 Unia Swarzedz 0-2 Gornik Konin
20/03 19:00 Cracovia II 2-0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
20/03 19:30 Blonianka Blonie 0-3 Concordia Elblag
20/03 20:00 Stal Stalowa Wola 1-2 KSZO Ostrowiec
20/03 20:00 Flota Swinoujscie 0-0 Baltyk Gdynia
20/03 20:00 Gawin Sleza Wroclaw 5-1 LKS Goczalkowice Zdroj
20/03 20:00 Gryf Wejherowo 5-0 KS Mieszko Gniezno
20/03 20:30 MKS Kluczbork 2-1 Polonia-Stal Swidnica
20/03 21:00 KS Polonia Sroda Wlkp 1-1 Pomorzanin Torun
20/03 21:00 Olimpia Zambrow 2-1 Legia Warszawa B
20/03 21:00 Avia Swidnik 0-1 Podhale Nowy Targ
20/03 21:00 Wikielec 0-4 Ursus Warszawa
20/03 21:00 KP Starogard Gdanski 1-0 Pogon Szczecin II
20/03 21:00 Polonia Bytom 1-0 Miedz Legnica II
20/03 21:00 Wisla Pulawy 7-0 Hetman Zamosc
20/03 22:59 Polonia Warszawa 0-1 Unia Skierniewice
Chủ nhật, Ngày 21/03/2021
21/03 17:15 Pelikan Lowicz 1-2 KS Legionovia Legionowo
21/03 21:00 LKS Lagow 0-2 Chelmianka Chelm
Thứ sáu, Ngày 26/03/2021
26/03 20:00 Hetman Zamosc 1-2 Sokol Sieniawa 1.02 3 1/4:0 0.78
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 01:30 Elana Torun 0-1 Swit Skolwin 0.98 0:0 0.82
27/03 18:00 Korona II Kielce 0-4 Orleta Radzyn Podlaski
27/03 18:00 Miedz Legnica II 0-1 Lechia Zielona Gora 1.02 0:0 0.78
27/03 18:00 Gornik II Zabrze 0-4 Gawin Sleza Wroclaw 0.78 1/2:0 1.02
27/03 18:00 Legia Warszawa B 4-0 Ruch Wysokie Mazowieckie 0.98 0:2 0.82
27/03 18:00 Cracovia II 1-1 Jutrzenka Giebultow
27/03 20:00 Baltyk Gdynia 1-1 KS Polonia Sroda Wlkp
27/03 20:00 Gornik Konin 0-1 Gwardia Koszalin
27/03 20:00 Unia Skierniewice 2-1 KS Kutno
27/03 20:00 Chemik Police 0-2 GKS Przodkowo
27/03 20:00 KS Mieszko Gniezno 0-1 KP Starogard Gdanski
27/03 20:00 Radunia Stezyca 1-0 Unia Swarzedz
27/03 21:00 MLKS Znicz Biala Piska 1-0 RKS Radomsko
27/03 21:00 Wisloka Debica 0-0 LKS Lagow
27/03 21:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-2 Jagiellonia Bialystok II
27/03 21:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-1 Polonia Bytom
27/03 21:30 LKS Goczalkowice Zdroj 1-2 Zaglebie Lubin B
27/03 21:30 Gwarek Tarnowskie Gory 3-3 Rekord Bielsko-Biala
27/03 21:30 Polonia-Stal Swidnica 1-0 Piast Zmigrod
27/03 22:59 Ruch Chorzow 4-1 MKS Kluczbork 0.80 0:1 3/4 1.00
Chủ nhật, Ngày 28/03/2021
28/03 17:00 Bron Radom 2-1 Wikielec
28/03 17:00 Rakow II Czestochowa ?-? Lks Drama Zbroslawic
28/03 21:30 Podhale Nowy Targ 1-0 Wisla Sandomierz
Thứ tư, Ngày 31/03/2021
31/03 19:00 Zaglebie Lubin B 4-1 Gornik II Zabrze 1.02 0:3/4 0.78
Thứ năm, Ngày 01/04/2021
01/04 18:00 Podlasie Biala Podlaska 0-2 Podhale Nowy Targ 0.85 3/4:0 0.95
01/04 21:00 Rekord Bielsko-Biala 3-0 Miedz Legnica II 1.02 0:1/4 0.78
Thứ sáu, Ngày 02/04/2021
02/04 19:00 Unia Skierniewice 4-0 Jagiellonia Bialystok II
02/04 21:30 Huragan Morag 1-5 Sokol Aleksandrow Lodzki 0.94 1/2:0 0.86
Thứ bảy, Ngày 03/04/2021
03/04 16:00 Avia Swidnik 3-1 KSZO Ostrowiec
03/04 17:00 KS Legionovia Legionowo 3-1 Legia Warszawa B
03/04 17:00 Stal Krasnik 0-0 Siarka Tarnobrzeg
03/04 17:00 LKS Lagow 2-2 Lewart Lubartow
03/04 18:00 KS Wiazownica 2-2 Wisla Sandomierz
03/04 18:00 Foto-Higiena Olawa 1-4 Stal Brzeg
03/04 18:00 Lechia Zielona Gora 0-2 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
03/04 18:00 Blonianka Blonie 3-1 Olimpia Zambrow
03/04 18:15 Sokol Sieniawa 0-1 Chelmianka Chelm
03/04 19:00 Cracovia II 2-0 Korona II Kielce
03/04 19:00 Gawin Sleza Wroclaw 2-1 Polonia-Stal Swidnica
03/04 19:00 Piast Zmigrod 0-1 Ruch Chorzow
03/04 21:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 3-3 Polonia Warszawa
03/04 22:00 Polonia Bytom 3-2 LKS Goczalkowice Zdroj
Thứ tư, Ngày 07/04/2021
07/04 18:00 Radunia Stezyca 2-0 Pogon Szczecin II 0.99 0:1 3/4 0.81
07/04 21:00 Elana Torun 0-1 KP Starogard Gdanski 0.84 0:1/2 0.96
07/04 22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1 GKS Przodkowo 0.79 0:3/4 1.01
07/04 22:15 Swit Skolwin 4-1 Baltyk Gdynia
Thứ bảy, Ngày 10/04/2021
10/04 17:00 Sokol Kleczew 3-1 Gornik Konin
10/04 18:00 Radunia Stezyca 3-0 Swit Skolwin
10/04 18:00 Miedz Legnica II 0-0 Polonia Nysa
10/04 20:00 Unia Janikowo 1-1 Gryf Wejherowo
10/04 20:00 Legia Warszawa B 3-1 MLKS Znicz Biala Piska
10/04 20:00 Concordia Elblag 4-3 Wikielec
10/04 21:00 KS Wasilkow 0-2 Bron Radom
10/04 21:00 KSZO Ostrowiec 2-0 Podlasie Biala Podlaska
10/04 21:00 Podhale Nowy Targ 3-1 KS Wiazownica
10/04 21:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-1 Rekord Bielsko-Biala
10/04 21:00 Gornik II Zabrze 1-2 Polonia Bytom
10/04 22:00 MKS Kluczbork 0-1 Foto-Higiena Olawa
10/04 22:00 GKS Przodkowo 0-0 Elana Torun
10/04 22:59 Ruch Chorzow 3-2 Gawin Sleza Wroclaw
Chủ nhật, Ngày 11/04/2021
11/04 16:00 Pogon Szczecin II 0-3 KP Starogard Gdanski
11/04 17:00 Korona II Kielce 1-0 Stal Stalowa Wola
11/04 19:30 Baltyk Gdynia 0-1 KS Polonia Sroda Wlkp
11/04 22:00 Polonia Warszawa 3-0 Jagiellonia Bialystok II
Thứ ba, Ngày 13/04/2021
13/04 22:00 Stal Stalowa Wola 5-0 Hetman Zamosc 0.75 0:2 1/4 1.05
Thứ tư, Ngày 14/04/2021
14/04 17:00 Avia Swidnik ?-? Jutrzenka Giebultow 0.90 0:1 1/2 0.90
14/04 18:00 Cracovia II 1-2 Chelmianka Chelm 1.00 0:1/4 0.80
14/04 20:00 Podlasie Biala Podlaska 1-0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0.83 1/2:0 0.97
14/04 21:00 Wisla Pulawy ?-? Siarka Tarnobrzeg
14/04 22:00 LKS Lagow 2-1 Wisla Sandomierz
14/04 22:00 KSZO Ostrowiec 0-1 Podhale Nowy Targ
14/04 22:00 Sokol Sieniawa ?-? Lewart Lubartow
14/04 22:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-6 Wisloka Debica
Thứ sáu, Ngày 16/04/2021
16/04 22:00 KS Energetyk ROW 1-3 Miedz Legnica II 0.89 0:0 0.91
Thứ bảy, Ngày 17/04/2021
17/04 16:00 Swit Skolwin 4-2 Pogon Szczecin II
17/04 18:00 Unia Swarzedz 3-0 KS Mieszko Gniezno
17/04 18:00 Blonianka Blonie 3-0 Sokol Aleksandrow Lodzki
17/04 18:00 Jutrzenka Giebultow 2-4 Podlasie Biala Podlaska
17/04 18:59 Chemik Police 0-1 Unia Janikowo
17/04 19:00 Gawin Sleza Wroclaw 1-0 Warta Gorzów Wielkopolski
17/04 19:00 Elana Torun 2-0 Baltyk Gdynia
17/04 20:00 Unia Skierniewice 2-3 Legia Warszawa B
17/04 20:00 Zaglebie Lubin B 0-1 Ruch Chorzow
17/04 21:00 Gryf Wejherowo ?-? Jarota Jarocin
17/04 21:00 Polonia Bytom 5-3 Polonia-Stal Swidnica
17/04 21:00 KS Polonia Sroda Wlkp 2-2 Radunia Stezyca
17/04 21:00 KS Wasilkow 2-0 Huragan Morag
17/04 21:30 Piast Zmigrod 2-2 MKS Kluczbork
17/04 21:30 Lechia Zielona Gora 0-0 Gornik II Zabrze
17/04 22:00 Podhale Nowy Targ 1-1 Stal Krasnik
17/04 22:00 Bron Radom 3-0 Concordia Elblag
Chủ nhật, Ngày 18/04/2021
18/04 17:00 Korona II Kielce 0-3 Avia Swidnik
18/04 21:30 KS Wiazownica 0-2 LKS Lagow
18/04 22:00 Lewart Lubartow 3-0 Orleta Radzyn Podlaski
18/04 22:00 KS Legionovia Legionowo 3-3 Polonia Warszawa
18/04 22:00 Wisloka Debica 3-1 Cracovia II
Thứ tư, Ngày 21/04/2021
21/04 20:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 3-1 Ruch Wysokie Mazowieckie
21/04 22:00 Bron Radom 0-1 Ursus Warszawa
21/04 22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 3-1 RKS Radomsko
21/04 22:00 Huragan Morag 1-1 KS Kutno
21/04 22:00 Sokol Sieniawa 0-1 Lewart Lubartow
21/04 22:00 Chelmianka Chelm 0-0 Wisla Pulawy
21/04 22:00 Wikielec 2-1 Olimpia Zambrow
21/04 22:00 Blonianka Blonie 2-2 Pelikan Lowicz
Thứ bảy, Ngày 24/04/2021
24/04 16:00 Cartusia 2-1 MKS Wladyslawowo
24/04 16:59 Gornik II Zabrze 1-2 Rekord Bielsko-Biala
24/04 17:00 Legia Warszawa B 0-3 Jagiellonia Bialystok II
24/04 18:00 Miedz Legnica II 1-3 Stal Brzeg
24/04 18:00 Unia Swarzedz 2-3 Flota Swinoujscie
24/04 18:00 Baltyk Koszalin 0-1 Kotwica Kolobrzeg
24/04 18:00 Baltyk Gdynia 2-1 KP Starogard Gdanski
24/04 19:00 Unia Warszawa 0-0 Mechanik Brzezina
24/04 20:00 Grom Nowy Staw ?-? Kaszubia Koscierzyna
24/04 22:00 Swit Skolwin 4-2 KS Polonia Sroda Wlkp
24/04 22:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 4-2 Unia Skierniewice
24/04 22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 0-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki
24/04 22:00 LKS Lagow 1-1 Stal Krasnik
24/04 22:00 Avia Swidnik 7-0 Hetman Zamosc
24/04 22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2-1 KS Energetyk ROW
24/04 22:00 Jarota Jarocin ?-? Chemik Police
24/04 22:00 Piast Zmigrod 1-1 Foto-Higiena Olawa
24/04 22:59 Ruch Chorzow 2-1 Polonia Bytom
Chủ nhật, Ngày 25/04/2021
25/04 00:00 Polonia Warszawa 3-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki
25/04 16:00 Pogon Szczecin II 5-1 GKS Przodkowo
25/04 17:00 Bron Radom 1-0 Olimpia Zambrow
25/04 17:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-3 Wikielec
25/04 18:00 Cracovia II 0-1 Lewart Lubartow
25/04 20:00 Huragan Morag 0-2 Blonianka Blonie
25/04 21:00 Wisla Pulawy 1-0 KS Wiazownica
Thứ tư, Ngày 28/04/2021
28/04 18:00 Cracovia II 0-0 Siarka Tarnobrzeg 0.85 1/4:0 0.95
28/04 21:00 KS Wiazownica 0-2 Sokol Sieniawa 0.84 1/4:0 0.96
28/04 21:00 Jutrzenka Giebultow 2-2 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0.87 3/4:0 0.93
28/04 21:00 Wisla Sandomierz 2-1 Orleta Radzyn Podlaski 0.95 0:1/4 0.85
28/04 22:00 Korona II Kielce 0-3 KSZO Ostrowiec
Thứ năm, Ngày 29/04/2021
29/04 21:55 Elana Torun 0-0 Swit Skolwin
Thứ sáu, Ngày 30/04/2021
30/04 20:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-0 Pelikan Lowicz 0.68 1/4:0 1.13
30/04 21:00 Escola Varsovia Warszawa 5-1 LKS Mazur Karczew
30/04 22:00 Chemik Police 2-6 Nielba Wagrowiec
30/04 22:00 Wikielec 1-1 Sokol Aleksandrow Lodzki
30/04 22:59 KS Polonia Sroda Wlkp 1-0 Pogon Szczecin II 0.74 0:1/2 1.06
Thứ bảy, Ngày 01/05/2021
01/05 16:00 GKS Przodkowo 0-1 Baltyk Gdynia 1.02 0:0 0.78
01/05 16:00 Unia Janikowo 2-1 Kotwica Kolobrzeg 0.98 0:1/4 0.82
01/05 17:00 Orleta Radzyn Podlaski 4-0 KS Wiazownica 1.06 0:1/4 0.74
01/05 18:00 Zaglebie Lubin B 4-0 MKS Kluczbork
01/05 18:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-0 Bron Radom
01/05 18:00 Foto-Higiena Olawa 3-2 Gwarek Tarnowskie Gory
01/05 18:00 Jutrzenka Giebultow 1-2 Podhale Nowy Targ 1.20 1/4:0 0.63
01/05 18:00 Unia Swarzedz 1-1 Gwardia Koszalin 0.90 0:1/4 0.90
01/05 18:00 Cracovia II 6-2 Wisla Sandomierz 1.02 0:1 0.78
01/05 18:15 KS Kutno 1-0 Blonianka Blonie 1.02 0:0 0.78
01/05 19:00 Jagiellonia Bialystok II 2-3 Pogon Grodzisk Mazowiecki
01/05 19:00 Gawin Sleza Wroclaw 2-2 Piast Zmigrod
01/05 20:00 Ursus Warszawa 3-1 KS Wasilkow
01/05 20:00 Sokol Kleczew 4-0 Baltyk Koszalin
01/05 20:00 Unia Skierniewice 5-3 KS Legionovia Legionowo
01/05 20:00 RKS Radomsko ?-? Huragan Morag
01/05 22:00 KS Energetyk ROW 1-1 LKS Goczalkowice Zdroj
01/05 22:00 Lechia Zielona Gora 0-2 Ruch Chorzow
01/05 22:00 KSZO Ostrowiec ?-? Hetman Zamosc
01/05 22:00 Avia Swidnik 2-0 Wisloka Debica
01/05 22:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-3 Korona II Kielce
01/05 22:00 Rekord Bielsko-Biala 7-3 Polonia-Stal Swidnica
01/05 22:00 Polonia Bytom 3-1 Warta Gorzów Wielkopolski
Chủ nhật, Ngày 02/05/2021
02/05 21:00 Drukarz Warszawa ?-? Zabkovia Zabki
02/05 22:00 Wisla Pulawy 3-1 LKS Lagow
Thứ ba, Ngày 04/05/2021
04/05 20:00 Znicz Pruszkow Youth ?-? Ozarowianka Ozarow
Thứ tư, Ngày 05/05/2021
05/05 21:00 Miedz Legnica II 3-2 Gwarek Tarnowskie Gory 0.90 0:1/2 0.90
05/05 22:00 Wisla Pulawy 4-0 Wisloka Debica
05/05 22:00 MKS Kluczbork 2-4 Polonia Bytom
05/05 22:59 Ruch Chorzow 3-2 Rekord Bielsko-Biala 0.94 0:1 1/2 0.86
05/05 22:59 Warta Gorzów Wielkopolski 1-1 Lechia Zielona Gora 0.80 0:0 1.00
05/05 22:59 LKS Goczalkowice Zdroj 1-1 Stal Brzeg 0.97 0:1/4 0.83
05/05 22:59 Gornik II Zabrze 4-2 KS Energetyk ROW 0.97 0:1/4 0.83
05/05 22:59 Gawin Sleza Wroclaw 5-1 Foto-Higiena Olawa 0.98 0:1 3/4 0.82
05/05 22:59 Piast Zmigrod 0-2 Zaglebie Lubin B 0.91 1/4:0 0.89
Thứ năm, Ngày 06/05/2021
06/05 00:00 Arka Gdynia II ?-? WDA Lipusz
Thứ sáu, Ngày 07/05/2021
07/05 22:59 KS Polonia Sroda Wlkp 3-0 Elana Torun 0.95 0:1/2 0.85
Thứ bảy, Ngày 08/05/2021
08/05 16:00 Sparta Jazgarzew ?-? Okecie Warsaw
08/05 17:00 Bron Radom 2-0 Sokol Aleksandrow Lodzki 0.95 1/4:0 0.89
08/05 17:00 RKS Radomsko 0-0 KS Kutno
08/05 18:00 Radunia Stezyca 6-0 GKS Przodkowo
08/05 18:00 Zaglebie Lubin B 0-1 Gawin Sleza Wroclaw
08/05 18:00 Wisloka Debica 1-0 Podlasie Biala Podlaska
08/05 19:00 Rekord Bielsko-Biala 0-2 Warta Gorzów Wielkopolski
08/05 22:00 Gwardia Koszalin 1-2 Flota Swinoujscie
08/05 22:00 Swit Skolwin 1-2 KP Starogard Gdanski
08/05 22:00 Sokol Kleczew 3-1 Unia Janikowo
08/05 22:00 Lechia Zielona Gora 2-2 MKS Kluczbork
08/05 22:00 Polonia Bytom 2-1 Piast Zmigrod
08/05 22:30 Pomorzanin Torun 4-2 Chemik Police
08/05 22:59 Pogon Grodzisk Mazowiecki 1-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 00:11 Polonia Warszawa 1-2 Legia Warszawa B
09/05 16:00 Pogon Szczecin II 0-0 Baltyk Gdynia 1.00 0:1/4 0.80
09/05 17:00 Korona II Kielce 2-2 Jutrzenka Giebultow
09/05 18:00 Cracovia II 4-1 KS Wiazownica
09/05 20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 2-2 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
09/05 21:00 Gryf Wejherowo 1-2 Unia Swarzedz
09/05 22:00 LKS Lagow 0-1 Sokol Sieniawa
09/05 22:00 KS Energetyk ROW 0-0 Polonia-Stal Swidnica
Thứ tư, Ngày 12/05/2021
12/05 17:00 Avia Swidnik 6-0 Jutrzenka Giebultow 0.90 0:1 1/2 0.90
12/05 22:00 Unia Skierniewice 0-1 Polonia Warszawa 0.86 0:1/4 0.94
12/05 22:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-1 KSZO Ostrowiec 0.94 1/4:0 0.86
12/05 22:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-0 KS Legionovia Legionowo 0.96 0:0 0.84
12/05 22:59 Legia Warszawa B 3-4 Pogon Grodzisk Mazowiecki
12/05 22:59 Jagiellonia Bialystok II 3-2 MLKS Znicz Biala Piska
Thứ sáu, Ngày 14/05/2021
14/05 22:00 Nielba Wagrowiec 1-2 Kotwica Kolobrzeg 1.21 0:0 0.62
Thứ bảy, Ngày 15/05/2021
15/05 01:00 Bron Radom 0-1 Pelikan Lowicz 0.88 0:1/4 0.92
15/05 16:00 Drukarz Warszawa 0-1 KS Raszyn
15/05 16:00 Unia Janikowo 0-0 Baltyk Koszalin
15/05 17:00 Legia Warszawa B 3-1 KS Legionovia Legionowo
15/05 17:00 Jagiellonia Bialystok II 1-2 Unia Skierniewice
15/05 17:00 Baltyk Gdynia 3-6 Radunia Stezyca
15/05 18:00 Zaglebie Lubin B 6-1 Foto-Higiena Olawa
15/05 18:00 Cracovia II 2-1 Stal Krasnik
15/05 19:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-4 KS Kutno
15/05 19:00 Chemik Police 1-3 Unia Swarzedz
15/05 20:00 Ursus Warszawa 2-1 Ruch Wysokie Mazowieckie
15/05 20:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-1 Concordia Elblag
15/05 21:00 Blonianka Blonie 1-4 RKS Radomsko
15/05 21:00 Gryf Wejherowo 1-3 Flota Swinoujscie
15/05 22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-1 Miedz Legnica II
15/05 22:00 Huragan Morag 1-3 Wikielec
15/05 22:00 MKS Kluczbork 1-3 Rekord Bielsko-Biala
15/05 22:00 Sokol Sieniawa 0-1 Wisla Pulawy
15/05 22:00 Stal Stalowa Wola 2-2 KS Wiazownica
15/05 22:00 Jutrzenka Giebultow 5-3 Hetman Zamosc
15/05 22:00 Avia Swidnik 2-1 Siarka Tarnobrzeg
15/05 22:45 Znicz Pruszkow Youth ?-? Victoria Sulejowek
15/05 22:59 Ruch Chorzow 5-0 KS Energetyk ROW
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 00:10 Polonia Warszawa 0-2 Pogon Grodzisk Mazowiecki
16/05 16:00 MKS Piaseczno 3-1 LKS Mazur Karczew
16/05 17:00 Korona II Kielce 0-0 Podhale Nowy Targ 0.95 3/4:0 0.85
16/05 18:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-1 Chelmianka Chelm
16/05 19:10 Gawin Sleza Wroclaw 1-1 Polonia Bytom
16/05 22:00 GKS Przodkowo 1-5 Swit Skolwin
16/05 22:59 Pomorzanin Torun 0-0 Gornik Konin
Thứ tư, Ngày 19/05/2021
19/05 20:30 Wisloka Debica 4-1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0.93 0:1/2 0.87
19/05 22:00 Lewart Lubartow 1-1 KSZO Ostrowiec
19/05 22:00 Podhale Nowy Targ 1-2 Sokol Sieniawa
19/05 22:00 Siarka Tarnobrzeg 3-2 Podlasie Biala Podlaska
19/05 22:59 Wisla Pulawy 2-1 Orleta Radzyn Podlaski 0.96 0:1 1/2 0.84
Thứ bảy, Ngày 22/05/2021
22/05 16:00 Drukarz Warszawa 0-2 MKS Piaseczno
22/05 17:00 GKS Przodkowo 0-2 KS Polonia Sroda Wlkp 0.80 1 1/4:0 1.00
22/05 17:00 Korona II Kielce 0-1 Chelmianka Chelm
22/05 17:05 KS Raszyn 3-0 Znicz II Pruszkow
22/05 18:00 Cracovia II 2-0 Wisla Pulawy 0.96 1/2:0 0.84
22/05 18:00 Miedz Legnica II 3-0 LKS Goczalkowice Zdroj 0.82 0:0 0.98
22/05 18:00 Jagiellonia Bialystok II 0-2 Polonia Warszawa 0.82 0:0 0.98
22/05 18:00 Unia Swarzedz 0-2 Gornik Konin 0.93 0:1 1/2 0.87
22/05 18:00 Baltyk Gdynia 0-2 Swit Skolwin 0.95 1 1/4:0 0.85
22/05 20:00 RKS Radomsko 5-0 KS Wasilkow
22/05 20:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-1 Ursus Warszawa
22/05 20:00 MLKS Znicz Biala Piska 2-2 Legia Warszawa B
22/05 21:00 Blonianka Blonie 1-3 Lechia Tomaszow Mazowiecki
22/05 21:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-2 Olimpia Zambrow
22/05 22:00 Avia Swidnik 3-0 KS Wiazownica
22/05 22:00 Jarota Jarocin 1-0 Baltyk Koszalin
22/05 22:00 Pelikan Lowicz 1-2 Concordia Elblag
22/05 22:00 KS Energetyk ROW 0-1 Warta Gorzów Wielkopolski
22/05 22:00 Unia Janikowo 5-0 KS Mieszko Gniezno
22/05 22:00 Rekord Bielsko-Biala 2-0 Piast Zmigrod
22/05 22:00 Foto-Higiena Olawa 1-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
22/05 22:00 Gwardia Koszalin 3-1 Gryf Wejherowo
22/05 22:00 Gwarek Tarnowskie Gory 1-5 Gornik II Zabrze
22/05 22:00 KSZO Ostrowiec 1-0 Siarka Tarnobrzeg
22/05 22:00 Polonia Bytom 1-0 Zaglebie Lubin B
22/05 22:00 Lechia Zielona Gora 1-3 Gawin Sleza Wroclaw
22/05 22:30 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 3-0 Lewart Lubartow 1.05 0:1/4 0.75
22/05 22:59 Jutrzenka Giebultow 2-8 Wisloka Debica
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 16:00 Lechia Gdansk II 0-2 Cartusia
23/05 16:00 Pogon Szczecin II 1-4 Radunia Stezyca 1.08 2:0 0.72
23/05 22:00 Arka Gdynia II ?-? KTS-K Luzino
Thứ tư, Ngày 26/05/2021
26/05 21:00 Polonia-Stal Swidnica 0-0 Gwarek Tarnowskie Gory 0.82 1:0 0.98
26/05 22:00 Warta Gorzów Wielkopolski 3-0 Stal Brzeg 0.82 0:0 0.98
26/05 22:00 MKS Kluczbork 3-3 KS Energetyk ROW 0.78 0:1/4 1.02
26/05 22:00 Zaglebie Lubin B 4-1 Lechia Zielona Gora 0.69 0:1/4 1.12
26/05 22:59 Gawin Sleza Wroclaw 8-2 Rekord Bielsko-Biala 0.81 0:1 0.99
26/05 22:59 Polonia Bytom 5-2 Foto-Higiena Olawa 1.00 0:1 3/4 0.80
26/05 22:59 Gornik II Zabrze 0-1 Miedz Legnica II 0.95 0:1/2 0.85
26/05 22:59 Ursus Warszawa 1-0 Wikielec 1.05 0:3/4 0.75
26/05 22:59 LKS Goczalkowice Zdroj 1-2 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0.94 1/4:0 0.86
Thứ sáu, Ngày 28/05/2021
28/05 21:00 KP Starogard Gdanski 3-1 Pogon Szczecin II 0.84 0:3/4 0.96
28/05 22:59 Chelmianka Chelm 4-0 Hetman Zamosc
28/05 22:59 Kotwica Kolobrzeg 1-1 Unia Swarzedz 0.90 0:1 0.90
Thứ bảy, Ngày 29/05/2021
29/05 16:00 Jaguar Gdansk 4-1 Stolem Gniewino
29/05 16:00 Baltyk Koszalin 2-2 Nielba Wagrowiec 0.87 1/4:0 0.93
29/05 17:00 Chemik Police 0-2 Gwardia Koszalin 1.04 1:0 0.76
29/05 17:00 Legia Warszawa B 0-0 Unia Skierniewice
29/05 17:00 KS Wiazownica 0-2 Podlasie Biala Podlaska
29/05 17:00 RKS Radomsko 2-2 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0.91 0:1/4 0.89
29/05 20:00 Mirkow Dlugoleka 8-0 MKS Pogon Pieszyce
29/05 20:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-2 Gornik II Zabrze 0.92 0:3/4 0.88
29/05 20:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 0-1 Olimpia Zambrow 0.81 0:1/4 0.99
29/05 20:00 Elana Torun 4-0 GKS Przodkowo 0.69 0:1/2 1.12
29/05 20:00 Concordia Elblag 4-1 Huragan Morag 0.78 0:1 1.02
29/05 21:00 KS Wasilkow 0-0 Ruch Wysokie Mazowieckie
29/05 21:00 KS Polonia Sroda Wlkp 3-0 Baltyk Gdynia
29/05 22:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-1 Ruch Chorzow
29/05 22:00 Swit Skolwin 2-0 Radunia Stezyca
29/05 22:00 KS Energetyk ROW 1-2 Piast Zmigrod
29/05 22:00 Foto-Higiena Olawa 1-0 LKS Goczalkowice Zdroj
29/05 22:00 Jarota Jarocin 1-2 Unia Janikowo
29/05 22:00 Siarka Tarnobrzeg ?-? LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
29/05 22:00 Rekord Bielsko-Biala 4-2 Zaglebie Lubin B
29/05 22:30 Wisloka Debica 1-1 Korona II Kielce
29/05 22:59 Sokol Sieniawa 0-2 Cracovia II
29/05 22:59 Pelikan Lowicz 0-1 Ursus Warszawa
Chủ nhật, Ngày 30/05/2021
30/05 16:00 Pomorzanin Torun 0-2 Sokol Kleczew 0.85 1/4:0 0.95
30/05 22:59 Wisla Pulawy 1-3 Stal Stalowa Wola
Thứ tư, Ngày 02/06/2021
02/06 18:00 Cracovia II 2-0 Orleta Radzyn Podlaski 0.88 0:3/4 0.92
02/06 20:00 Jutrzenka Giebultow 0-1 Siarka Tarnobrzeg 0.97 1/2:0 0.83
02/06 22:00 Sokol Kleczew 1-2 Unia Swarzedz 0.85 0:1/2 0.95
02/06 22:00 Korona II Kielce 1-0 Lewart Lubartow 1.16 0:0 0.66
02/06 22:00 Gwardia Koszalin 0-1 Gornik Konin 1.23 0:3/4 0.61
02/06 22:00 Gryf Wejherowo 0-0 Chemik Police 0.87 0:1 1/2 0.93
02/06 22:00 KSZO Ostrowiec 0-1 KS Wiazownica 1.08 0:1 0.72
02/06 22:00 Zaglebie Lubin B 3-1 Polonia Nysa 1.00 0:1 3/4 0.80
02/06 22:00 Avia Swidnik 5-1 LKS Lagow 0.75 0:3/4 1.05
02/06 22:00 GKS Przodkowo 0-2 KP Starogard Gdanski 1.19 3/4:0 0.64
02/06 22:30 Blekitni Orneta 0-2 Olimpia Olsztynek
02/06 22:30 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2-0 Wisla Sandomierz 0.65 0:1/4 1.17
02/06 22:59 Stal Stalowa Wola 0-0 Sokol Sieniawa 0.98 0:1/2 0.82
02/06 22:59 Polonia Bytom 3-0 Rekord Bielsko-Biala 1.02 0:1 1/4 0.78
02/06 22:59 Gawin Sleza Wroclaw 4-2 KS Energetyk ROW 0.94 0:1 1/2 0.86
02/06 22:59 Polonia-Stal Swidnica 3-3 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
02/06 22:59 Ruch Chorzow 4-0 Miedz Legnica II 0.84 0:1 3/4 0.96
02/06 22:59 Gornik II Zabrze 4-0 LKS Goczalkowice Zdroj 0.77 0:0 1.03
02/06 22:59 Warta Gorzów Wielkopolski 0-2 Gwarek Tarnowskie Gory 0.77 0:1/4 1.03
02/06 22:59 Pogon Szczecin II 0-1 Swit Skolwin 1.07 1 1/4:0 0.73
Thứ năm, Ngày 03/06/2021
03/06 18:00 Baltyk Gdynia 0-3 Elana Torun 0.92 1/2:0 0.88
03/06 18:00 Blonianka Blonie 1-3 Bron Radom 1.02 0:1/4 0.78
03/06 19:00 Baltyk Koszalin 4-3 Pomorzanin Torun 0.86 1/4:0 0.94
03/06 20:00 Lechia Gdansk II 4-0 Gwiazda Karsin
03/06 20:00 Radunia Stezyca 3-0 KS Polonia Sroda Wlkp 0.92 0:3/4 0.88
03/06 21:00 Piast Zmigrod 0-1 Stal Brzeg 0.92 0:1/4 0.88
03/06 21:00 Victoria Sulejowek ?-? Escola Varsovia Warszawa
03/06 22:00 Kotwica Kolobrzeg 3-2 Flota Swinoujscie 0.87 0:1/2 0.93
03/06 22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-1 Sokol Aleksandrow Lodzki 0.93 1/2:0 0.87
03/06 22:00 Nielba Wagrowiec 4-0 Unia Janikowo 0.84 0:0 0.96
03/06 22:00 Podlasie Biala Podlaska 1-3 Stal Krasnik 0.94 0:1/4 0.86
Thứ sáu, Ngày 04/06/2021
04/06 21:30 Concordia Elblag 4-2 KS Kutno 0.95 0:1/2 0.85
04/06 22:00 Ursus Warszawa 3-0 Huragan Morag 0.86 0:1 1/2 0.94
Thứ bảy, Ngày 05/06/2021
05/06 16:00 Lewart Lubartow 4-1 Hetman Zamosc 0.92 0:2 1/4 0.88
05/06 17:00 Jagiellonia Bialystok II 1-4 Legia Warszawa B 0.91 0:0 0.89
05/06 18:00 Miedz Legnica II 2-0 Warta Gorzów Wielkopolski 0.99 0:1/4 0.81
05/06 18:00 Wikielec 2-0 RKS Radomsko 0.98 0:1/4 0.82
05/06 19:00 MLKS Znicz Biala Piska 1-6 KS Legionovia Legionowo 0.80 1/4:0 1.00
05/06 20:00 Olimpia Zambrow 3-1 Pelikan Lowicz
05/06 20:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-0 KS Wasilkow
05/06 20:00 Unia Skierniewice 0-3 Pogon Grodzisk Mazowiecki 1.21 0:1/4 0.62
05/06 22:00 KS Energetyk ROW 0-4 Zaglebie Lubin B 0.94 3/4:0 0.86
05/06 22:00 Drukarz Warszawa ?-? Mechanik Brzezina
05/06 22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2-3 Ruch Chorzow 0.94 3/4:0 0.86
05/06 22:00 LKS Goczalkowice Zdroj 1-0 Polonia-Stal Swidnica
05/06 22:00 Foto-Higiena Olawa 3-0 Gornik II Zabrze 0.98 1/4:0 0.82
05/06 22:30 Wisloka Debica 3-1 Chelmianka Chelm 0.83 0:0 0.97
05/06 22:59 Wisla Pulawy 1-0 Avia Swidnik 0.95 0:1/2 0.85
05/06 22:59 Podhale Nowy Targ 3-1 Cracovia II 0.75 1/4:0 1.05
Chủ nhật, Ngày 06/06/2021
06/06 16:00 Grom Nowy Staw 0-0 MKS Jantar Ustka
06/06 16:00 Gedania Gdansk 0-5 Stolem Gniewino
06/06 17:00 GKS Przodkowo 1-1 Pogon Szczecin II 0.88 1/4:0 0.92
06/06 19:00 Olimpia Elblag II 6-3 GKS Pisa Barczewo
06/06 19:10 Stal Brzeg 1-1 Gawin Sleza Wroclaw 1.03 1/2:0 0.77
06/06 20:00 Jarota Jarocin 2-0 Nielba Wagrowiec 1.02 0:1/4 0.78
06/06 20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 2-1 MKS Kluczbork 0.80 0:1/2 1.00
06/06 20:00 Baltyk Koszalin 2-2 Unia Swarzedz 0.83 1/4:0 0.97
06/06 21:00 KS Polonia Sroda Wlkp 5-0 Swit Skolwin 0.88 0:0 0.92
06/06 21:00 KP Starogard Gdanski 3-1 Baltyk Gdynia 0.74 0:1 1.06
06/06 22:00 Arka Gdynia II ?-? WDA Lipusz
06/06 22:00 Wisla Sandomierz 1-0 Jutrzenka Giebultow
06/06 22:00 LKS Lagow 3-0 Podlasie Biala Podlaska
06/06 22:00 Polonia Trzebnica ?-? MKP Wolow
06/06 22:00 Rekord Bielsko-Biala 2-1 Lechia Zielona Gora
06/06 22:00 Unia Janikowo 2-1 Pomorzanin Torun 0.93 0:1/2 0.87
06/06 22:00 Stal Krasnik 1-2 KSZO Ostrowiec
06/06 22:59 KS Wiazownica 3-3 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0.81 0:1/2 0.99
06/06 22:59 Gwardia Koszalin 1-1 Kotwica Kolobrzeg 0.70 1/4:0 1.11
06/06 22:59 Orleta Radzyn Podlaski 4-3 Stal Stalowa Wola 0.90 1/2:0 0.90
06/06 22:59 Jaguar Gdansk 2-1 Chojniczanka Chojnice II
Thứ ba, Ngày 08/06/2021
08/06 22:00 MLKS Znicz Biala Piska 6-2 Jagiellonia Bialystok II 0.80 0:1/2 1.00
Thứ tư, Ngày 09/06/2021
09/06 22:59 Lechia Zielona Gora 2-1 Foto-Higiena Olawa 0.91 0:1/4 0.89
Thứ năm, Ngày 10/06/2021
10/06 21:00 Escola Varsovia Warszawa 5-1 KS Raszyn
Thứ sáu, Ngày 11/06/2021
11/06 00:00 Bron Radom 4-1 RKS Radomsko 0.97 0:1/4 0.83
11/06 22:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 6-0 Jagiellonia Bialystok II 0.74 0:1 1/2 1.06
11/06 22:59 Pogon Szczecin II 0-3 KS Polonia Sroda Wlkp 0.87 1:0 0.93
Thứ bảy, Ngày 12/06/2021
12/06 17:00 Legia Warszawa B 2-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0.94 3/4:0 0.86
12/06 18:00 Baltyk Gdynia ?-? GKS Przodkowo
12/06 18:05 Unia Swarzedz 1-1 Unia Janikowo 0.85 0:1/4 0.95
12/06 19:00 Baltyk Koszalin 2-4 Flota Swinoujscie 0.80 0:0 1.00
12/06 20:00 KS Legionovia Legionowo 4-2 Unia Skierniewice 0.81 0:1/2 0.99
12/06 21:00 Gryf Wejherowo 3-0 Kotwica Kolobrzeg
12/06 22:00 Swit Skolwin 1-0 Elana Torun 1.02 0:1/2 0.78
12/06 22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 9-1 KS Wasilkow
12/06 22:00 Piast Zmigrod 0-0 Gwarek Tarnowskie Gory 0.90 0:1/4 0.90
12/06 22:00 Zaglebie Lubin B 1-0 Stal Brzeg 0.98 0:3/4 0.82
12/06 22:00 Pelikan Lowicz 3-1 Ruch Wysokie Mazowieckie 0.87 0:1 1/4 0.93
12/06 22:00 Polonia Bytom 3-1 KS Energetyk ROW 0.70 0:1 1/2 1.11
12/06 22:00 Concordia Elblag 0-3 Blonianka Blonie
12/06 22:00 Wikielec 0-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0.86 0:0 0.94
12/06 22:00 Ruch Chorzow 1-2 LKS Goczalkowice Zdroj 0.93 0:2 0.87
12/06 22:00 MKS Kluczbork 1-2 Miedz Legnica II
12/06 22:00 Polonia-Stal Swidnica 1-0 Gornik II Zabrze 1.00 3/4:0 0.80
12/06 22:00 Rekord Bielsko-Biala 5-1 Foto-Higiena Olawa 1.11 0:3/4 0.70
12/06 22:00 Gwardia Koszalin 2-6 Sokol Kleczew 0.76 0:0 1.04
12/06 22:15 Okecie Warsaw 4-0 Drukarz Warszawa
12/06 22:30 Wisloka Debica 3-1 Podhale Nowy Targ 0.98 0:3/4 0.82
12/06 22:30 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 3-2 Stal Krasnik 0.94 0:1/2 0.86
12/06 22:30 Podlasie Biala Podlaska 0-2 Wisla Pulawy
12/06 22:30 Stal Stalowa Wola 2-2 Cracovia II
12/06 22:30 Korona II Kielce 2-0 Wisla Sandomierz
12/06 22:30 Avia Swidnik 1-1 Sokol Sieniawa 1.03 0:3/4 0.77
12/06 22:30 Jutrzenka Giebultow 0-1 KS Wiazownica 0.83 3/4:0 0.97
Chủ nhật, Ngày 13/06/2021
13/06 00:10 MKS Polonia Warsaw 4-0 MLKS Znicz Biala Piska 0.95 0:1 0.85
13/06 16:00 Pomorzanin Torun 1-3 Jarota Jarocin 0.94 1/4:0 0.86
13/06 19:00 KTS-K Luzino 1-1 Grom Nowy Staw
13/06 20:00 Baltyk Gdynia 2-1 GKS Przodkowo 0.91 0:1/2 0.89
13/06 22:10 Arka Gdynia II 1-2 Lechia Gdansk II
Thứ tư, Ngày 16/06/2021
16/06 22:00 Legia Warszawa B 0-3 MKS Polonia Warsaw 0.97 1:0 0.83
16/06 22:00 Jagiellonia Bialystok II 1-5 KS Legionovia Legionowo 1.16 1:0 0.66
16/06 22:00 Kotwica Kolobrzeg 3-1 Gornik Konin 0.98 0:1 1/4 0.82
16/06 22:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki 1.03 0:1/4 0.77
16/06 22:00 Unia Skierniewice 1-1 MLKS Znicz Biala Piska 0.97 0:1/2 0.83
16/06 22:00 Pogon Szczecin II 2-3 Elana Torun 0.73 1/2:0 1.07
Thứ năm, Ngày 17/06/2021
17/06 22:59 Gryf Wejherowo 1-0 Sokol Kleczew 1.05 1/4:0 0.75
Thứ sáu, Ngày 18/06/2021
18/06 22:00 Huragan Morag 6-4 Ruch Wysokie Mazowieckie 0.80 0:1/2 1.00
18/06 22:30 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 3-1 LKS Lagow 0.78 0:1/4 1.02
18/06 22:59 KP Starogard Gdanski 0-2 Swit Skolwin 1.05 3/4:0 0.75
18/06 22:59 Stal Krasnik 5-1 Jutrzenka Giebultow 0.85 0:3/4 0.95
Thứ bảy, Ngày 19/06/2021
19/06 16:00 Jaguar Gdansk 6-2 Pogon Lebork
19/06 17:00 GKS Przodkowo 0-10 Radunia Stezyca 1.23 1 3/4:0 0.61
19/06 17:00 Wisla Pulawy 7-1 KSZO Ostrowiec 0.64 0:1/2 1.19
19/06 18:00 Baltyk Gdynia 2-1 Pogon Szczecin II 0.71 0:1/4 1.09
19/06 19:00 Elana Torun 1-1 KS Polonia Sroda Wlkp 0.95 1/2:0 0.85
19/06 19:00 Chemik Police 2-6 Kotwica Kolobrzeg 1.13 1 1/2:0 0.68
19/06 20:00 Miedz Legnica II 0-3 Piast Zmigrod 0.67 0:1/4 1.14
19/06 20:00 Polonia Nysa 1-2 Rekord Bielsko-Biala
19/06 20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-2 Gawin Sleza Wroclaw 0.98 0:1/4 0.82
19/06 20:00 Foto-Higiena Olawa 2-3 Polonia-Stal Swidnica 0.97 0:1 1/4 0.83
19/06 20:00 Baltyk Koszalin 1-0 Gwardia Koszalin
19/06 20:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 5-2 MKS Kluczbork 0.63 0:1 1/2 1.20
19/06 20:00 LKS Goczalkowice Zdroj 3-0 Warta Gorzów Wielkopolski 0.82 0:0 0.98
19/06 20:00 Olimpia Zambrow 1-2 KS Kutno
19/06 20:00 KS Energetyk ROW 2-2 Lechia Zielona Gora 1.01 1/4:0 0.79
19/06 21:00 Odra Wodzislaw 2-1 Rakow II Czestochowa
19/06 22:00 Nielba Wagrowiec 2-4 Pomorzanin Torun 0.90 0:3/4 0.90
19/06 22:00 Unia Janikowo 1-1 Flota Swinoujscie
19/06 22:00 Bron Radom 2-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1.00 0:1/4 0.80
19/06 22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 0-0 Pelikan Lowicz 0.98 0:0 0.82
19/06 22:00 Ursus Warszawa 2-2 Blonianka Blonie
19/06 22:00 Jarota Jarocin 2-1 Unia Swarzedz 0.80 0:3/4 1.00
Chủ nhật, Ngày 20/06/2021
20/06 21:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 5-0 Legia Warszawa B 1.00 0:1 3/4 0.80
20/06 22:30 Podhale Nowy Targ 2-2 Stal Stalowa Wola 0.83 1/2:0 0.97
20/06 22:30 Siarka Tarnobrzeg 0-2 Chelmianka Chelm 0.90 0:1/4 0.90
20/06 22:30 KS Wiazownica 5-1 Korona II Kielce 1.17 0:1/2 0.65
20/06 22:30 Sokol Sieniawa 3-4 Podlasie Biala Podlaska 0.96 0:1 0.84
20/06 22:30 Wisla Sandomierz 5-2 Hetman Zamosc
20/06 22:30 Lewart Lubartow 0-2 Wisloka Debica 0.67 1/2:0 1.14
Thứ ba, Ngày 22/06/2021
22/06 21:00 Rakow II Czestochowa 2-4 Odra Wodzislaw
22/06 23:10 Gedania Gdansk 3-3 Chojniczanka Chojnice II
22/06 23:30 Dab Przybyszow ?-? Czarni Browar Witnica
Thứ sáu, Ngày 25/06/2021
25/06 22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 2-0 KP Starogard Gdanski 0.99 0:3/4 0.81
Thứ bảy, Ngày 26/06/2021
26/06 20:00 Wislanie Jaskowice 2-1 Unia Tarnow
26/06 21:00 Sokol Kleczew 3-1 Chemik Police
26/06 21:00 Flota Swinoujscie 2-0 Jarota Jarocin 0.80 0:0 1.00
26/06 21:00 Unia Janikowo 5-2 Gwardia Koszalin 0.89 0:1/2 0.91
26/06 21:00 Radunia Stezyca 4-0 Baltyk Gdynia 0.75 0:2 1/4 1.05
26/06 21:00 Unia Swarzedz 2-3 Nielba Wagrowiec 1.03 0:1/4 0.77
26/06 21:00 Baltyk Koszalin 1-0 Gryf Wejherowo
Chủ nhật, Ngày 27/06/2021
27/06 22:00 Mlawianka Mlawa 0-2 Zabkovia Zabki
Thứ hai, Ngày 28/06/2021
28/06 22:59 Gornik Walbrzych 2-2 Karkonosze Jelenia Gora
Thứ ba, Ngày 29/06/2021
29/06 22:59 Unia Tarnow 4-0 Wislanie Jaskowice
Thứ tư, Ngày 30/06/2021
30/06 22:59 Karkonosze Jelenia Gora 2-2 Gornik Walbrzych
Thứ sáu, Ngày 06/08/2021
06/08 23:50 Stolem Gniewino 3-1 GKS Przodkowo 1.00 1/4:0 0.80
Thứ bảy, Ngày 07/08/2021
07/08 16:00 Escola Varsovia Warszawa 3-0 Unia Warszawa 0.88 0:3/4 0.93
07/08 19:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 2-1 Unia Janikowo 0.85 3/4:0 0.95
07/08 19:00 KS Polonia Sroda Wlkp 1-2 Stargard Szczecinski 0.83 0:3/4 0.98
07/08 20:00 Baltyk Koszalin 0-1 Elana Torun 0.78 3/4:0 1.03
07/08 21:00 Stal Brzeg 2-1 Lechia Zielona Gora 0.88 0:1/4 0.93
07/08 21:00 KS Legionovia Legionowo 2-0 Jagiellonia Bialystok II 0.90 0:1 1/2 0.90
07/08 22:00 Wissa Szczuczyn 3-1 Blonianka Blonie 0.78 1/4:0 1.03
07/08 22:00 Avia Swidnik 0-1 Stal Stalowa Wola 0.85 0:0 0.95
07/08 22:00 Czarni Polaniec 0-2 LKS Lagow 0.88 1/2:0 0.93
07/08 22:00 LKS Goczalkowice Zdroj 1-1 Gawin Sleza Wroclaw 1.00 0:1/4 0.80
07/08 22:00 Wikielec 0-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0.88 1/2:0 0.93
07/08 22:00 Victoria Sulejowek 3-2 Ruch Wysokie Mazowieckie 0.88 0:1/4 0.93
07/08 22:59 LKS Lodz II 4-3 Ursus Warszawa 0.98 0:0 0.83
Chủ nhật, Ngày 08/08/2021
08/08 16:00 Korona Rzeszow 5-0 Wisla Sandomierz 0.93 0:1/2 0.88
08/08 17:00 Pelikan Lowicz 1-1 Sokol Aleksandrow Lodzki 0.75 0:0 1.05
08/08 17:00 Gornik II Zabrze 1-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0.83 1/4:0 0.98
08/08 18:00 Miedz Legnica II 2-2 Polonia Bytom 0.83 1/2:0 0.98
08/08 19:00 Zaglebie Lubin B 1-2 Rekord Bielsko-Biala 1.00 0:1/2 0.80
08/08 22:00 Swit Skolwin 3-2 Kotwica Kolobrzeg 1.03 0:1/4 0.78
08/08 22:00 Baltyk Gdynia 2-1 Sokol Kleczew 1.03 0:0 0.78
08/08 22:00 Siarka Tarnobrzeg 3-0 Wisloka Debica 0.95 0:0 0.85
08/08 22:00 Sokol Sieniawa 0-4 Orleta Radzyn Podlaski 0.88 0:0 0.93
Thứ sáu, Ngày 13/08/2021
13/08 22:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-0 Bron Radom 0.95 0:0 0.85
Thứ bảy, Ngày 14/08/2021
14/08 16:00 Drukarz Warszawa 4-1 Narew Ostroleka 0.83 1/2:0 0.98
14/08 17:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1-0 Baltyk Koszalin 0.88 0:0 0.93
14/08 17:00 Jagiellonia Bialystok II 3-0 Wissa Szczuczyn 0.95 0:0 0.85
14/08 18:00 Stargard Szczecinski 1-0 KP Starogard Gdanski 1.05 0:1 1/4 0.75
14/08 20:00 GKS Przodkowo 0-1 Swit Skolwin 0.85 1:0 0.95
14/08 21:00 Ursus Warszawa 1-1 Wikielec 0.98 0:1/2 0.83
14/08 21:00 Olimpia Grudziadz 2-0 Baltyk Gdynia 0.95 0:1 0.85
14/08 21:00 KS Kutno 2-1 Pelikan Lowicz 0.85 1/2:0 0.95
14/08 21:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-2 KS Legionovia Legionowo 0.85 0:1/4 0.95
14/08 22:00 Podlasie Biala Podlaska 0-2 Korona Rzeszow 0.85 0:0 0.95
14/08 22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-1 LKS Lodz II 1.05 0:1/4 0.75
14/08 22:00 Odra Wodzislaw 1-3 Miedz Legnica II 0.85 0:0 0.95
14/08 22:00 Elana Torun 2-4 KS Polonia Sroda Wlkp 0.85 1/4:0 0.95
14/08 22:00 Gawin Sleza Wroclaw 6-0 MKP Carina Gubin 0.70 0:1 1/4 1.10
14/08 22:00 Zabkovia Zabki 1-0 WKRA Zuromin 0.78 0:1 1/4 1.03
14/08 22:00 Lechia Zielona Gora 2-4 Zaglebie Lubin B 0.85 1/2:0 0.95
14/08 22:00 Blonianka Blonie 0-1 Unia Skierniewice 0.90 1/4:0 0.90
14/08 22:00 Gwarek Tarnowskie Gory ?-? Siarka Tarnobrzeg 0.75 0:0 1.05
14/08 22:00 Wisloka Debica 5-2 Stal Stalowa Wola 1.00 0:0 0.80
14/08 22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 3-1 Karkonosze Jelenia Gora 0.85 0:1 1/4 0.95
14/08 22:00 Unia Janikowo 0-0 Jarota Jarocin 1.00 0:1/4 0.80
14/08 22:00 Kotwica Kolobrzeg 5-0 ZKS Kluczevia 0.80 0:2 1.00
14/08 22:00 Piast Zmigrod 0-1 Rekord Bielsko-Biala 0.93 0:0 0.88
Chủ nhật, Ngày 15/08/2021
15/08 16:00 Pogon Szczecin II 2-3 Stolem Gniewino 0.98 0:1/4 0.83
15/08 18:00 Cracovia II 1-1 Czarni Polaniec 0.90 0:1 1/2 0.90
15/08 22:00 LKS Lagow 2-1 KSZO Ostrowiec 0.83 0:0 0.98
Thứ ba, Ngày 17/08/2021
17/08 22:59 LKS Lodz II 2-1 KS Kutno 0.90 0:1/2 0.90
Thứ tư, Ngày 18/08/2021
18/08 20:00 Baltyk Gdynia 1-2 Kotwica Kolobrzeg 0.98 3/4:0 0.83
18/08 21:30 Rekord Bielsko-Biala 1-1 Lechia Zielona Gora 0.90 0:1 1/4 0.90
18/08 22:00 KS Legionovia Legionowo 2-3 Ursus Warszawa 0.80 0:3/4 1.00
18/08 22:00 Gornik II Zabrze 0-2 Gawin Sleza Wroclaw 0.98 1/4:0 0.83
18/08 22:00 Pelikan Lowicz 3-2 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0.80 0:0 1.00
18/08 22:00 Avia Swidnik 1-1 Podlasie Biala Podlaska 0.88 0:1 0.93
18/08 22:00 Sokol Sieniawa 2-2 Wisloka Debica 0.78 1:0 1.03
18/08 22:00 Unia Tarnow 2-2 Chelmianka Chelm 1.05 1/4:0 0.75
18/08 22:00 Miedz Legnica II 4-3 Piast Zmigrod 0.98 0:1/2 0.83
18/08 22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 2-2 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 0.88 0:1 1/4 0.93
18/08 22:00 Czarni Polaniec 1-1 Orleta Radzyn Podlaski 0.90 1/4:0 0.90
18/08 22:00 MKP Carina Gubin 0-0 Foto-Higiena Olawa 1.03 0:1/4 0.78
18/08 22:30 Stal Brzeg 2-0 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0.85 1/4:0 0.95
18/08 22:30 Korona Rzeszow 2-2 Podhale Nowy Targ 1.00 1/4:0 0.80
18/08 22:59 ZKS Kluczevia 1-3 GKS Przodkowo 1.00 1/4:0 0.80
18/08 22:59 LKS Goczalkowice Zdroj 2-0 Polonia Bytom 1.00 1/4:0 0.80
18/08 22:59 Stolem Gniewino 0-0 Stargard Szczecinski 0.98 1/2:0 0.83
18/08 22:59 Wikielec 2-2 Sokol Aleksandrow Lodzki 0.93 0:1/4 0.88
18/08 22:59 Wissa Szczuczyn 0-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1.00 1:0 0.80
18/08 22:59 KP Starogard Gdanski 4-3 Elana Torun 0.83 0:0 0.98
18/08 22:59 Swit Skolwin 1-1 Pogon Szczecin II 1.03 0:1 1/4 0.78
Thứ năm, Ngày 19/08/2021
19/08 00:05 Polonia Warszawa 3-0 Blonianka Blonie 0.90 0:1 0.90
19/08 00:38 Stal Stalowa Wola 2-1 Wisla Sandomierz 0.88 0:1 1/2 0.93
Thứ bảy, Ngày 21/08/2021
21/08 16:00 Milan Milanowek 1-1 KS Energia Kozienice
21/08 16:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 3-0 LKS Lodz II 0.98 0:1/4 0.83
21/08 17:00 Miedz Legnica II 2-0 Warta Gorzów Wielkopolski 0.85 0:1/2 0.95
21/08 17:00 Chelmianka Chelm 0-2 Korona Rzeszow 0.93 0:3/4 0.88
21/08 20:00 Jagiellonia Bialystok II 1-5 Polonia Warszawa 0.80 3/4:0 1.00
21/08 21:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 2-4 Unia Skierniewice 1.03 0:1/2 0.78
21/08 21:00 Ursus Warszawa 1-1 Wissa Szczuczyn 0.93 0:1 0.88
21/08 22:00 Wisloka Debica 6-2 Wisla Sandomierz 1.00 0:1 1/4 0.80
21/08 22:00 GKS Przodkowo 1-1 Baltyk Gdynia 1.00 0:1/2 0.80
21/08 22:00 Gwarek Tarnowskie Gory 2-2 Rekord Bielsko-Biala 0.78 1/4:0 1.03
21/08 22:00 Odra Wodzislaw 1-1 LKS Goczalkowice Zdroj 1.03 1/2:0 0.78
21/08 22:00 Elana Torun 5-1 Stolem Gniewino 1.03 0:1/4 0.78
21/08 22:30 Podhale Nowy Targ 1-0 Avia Swidnik 0.78 0:1/2 1.03
Chủ nhật, Ngày 22/08/2021
22/08 16:00 Pogon Szczecin II 5-0 ZKS Kluczevia 1.03 0:1 3/4 0.78
22/08 16:00 Legia Warszawa B 3-1 Bron Radom 0.95 0:2 1/4 0.85
22/08 17:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 3-4 KS Legionovia Legionowo 0.85 1/2:0 0.95
22/08 17:00 Baltyk Koszalin 1-1 KS Polonia Sroda Wlkp 0.93 1 1/4:0 0.88
22/08 18:00 Cracovia II 1-1 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0.70 0:2 1.10
22/08 19:00 Foto-Higiena Olawa 1-2 Gornik II Zabrze 0.88 0:0 0.93
22/08 21:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-1 Zaglebie Lubin B 0.83 0:0 0.98
22/08 21:00 Olimpia Grudziadz 4-1 Jarota Jarocin 0.95 0:1 1/4 0.85
22/08 22:00 Sokol Sieniawa 0-4 Tomasovia Tomaszow Lubelski 1.05 0:1/4 0.75
22/08 22:00 MKS Kluczbork 0-3 Stal Brzeg 0.88 1/4:0 0.93
22/08 22:00 Orleta Radzyn Podlaski 0-0 KSZO Ostrowiec 0.95 0:1/4 0.85
22/08 22:00 LKS Lagow 3-5 Unia Tarnow 0.70 0:3/4 1.10
22/08 22:00 MLKS Znicz Biala Piska 1-3 Pelikan Lowicz 0.90 0:0 0.90
Thứ sáu, Ngày 27/08/2021
27/08 21:00 LKS Lodz II 1-2 MLKS Znicz Biala Piska 0.83 0:1/4 0.98
27/08 22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 4-1 Unia Janikowo 0.85 0:1 0.95
27/08 22:00 Czarni Polaniec 3-2 Sokol Sieniawa 1.00 0:1/4 0.80
27/08 22:00 Baltyk Gdynia 2-1 Pogon Szczecin II 0.88 0:0 0.93
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 00:00 Bron Radom 3-1 Pilica Bialobrzegi 0.98 0:1/4 0.83
28/08 17:00 Korona Rzeszow 0-3 LKS Lagow 1.03 0:1/4 0.78
28/08 18:00 Stargard Szczecinski 2-0 ZKS Kluczevia 0.98 0:1 1/2 0.83
28/08 18:00 Zaglebie Lubin B 4-1 MKS Kluczbork 0.75 0:3/4 1.05
28/08 19:00 Wikielec 3-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1.00 0:0 0.80
28/08 21:00 Stal Brzeg 1-2 Gawin Sleza Wroclaw 1.03 1/4:0 0.78
28/08 21:00 Blonianka Blonie 4-2 Jagiellonia Bialystok II 0.85 0:1/4 0.95
28/08 21:00 LKS Goczalkowice Zdroj 1-0 Miedz Legnica II 0.98 0:1/2 0.83
28/08 22:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0-3 Orleta Radzyn Podlaski 0.90 1/4:0 0.90
28/08 22:00 Unia Tarnow 1-2 Cracovia II 0.85 1/2:0 0.95
28/08 22:00 Karkonosze Jelenia Gora 1-0 Foto-Higiena Olawa 0.85 1/4:0 0.95
28/08 22:00 Unia Skierniewice 1-2 Ursus Warszawa 0.85 0:1/4 0.95
28/08 22:00 KS Legionovia Legionowo 2-1 KS Kutno 0.88 0:1 0.93
28/08 22:00 Rekord Bielsko-Biala 2-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0.98 0:1/4 0.83
28/08 22:00 Avia Swidnik 2-0 Chelmianka Chelm 1.00 0:1/2 0.80
28/08 22:00 KP Starogard Gdanski 2-2 Baltyk Koszalin 0.98 0:1/2 0.83
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 00:00 Polonia Warszawa 1-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0.85 0:3/4 0.95
29/08 00:30 Stal Stalowa Wola ?-? Podhale Nowy Targ 0.90 0:1/4 0.90
29/08 17:00 Gornik II Zabrze 2-0 Polonia Bytom 0.88 3/4:0 0.93
29/08 17:00 Pelikan Lowicz 1-1 Legia Warszawa B 0.90 0:0 0.90
29/08 22:00 Wisla Sandomierz 2-0 Podlasie Biala Podlaska 0.90 0:0 0.90
29/08 22:00 Swit Skolwin 3-0 Elana Torun 0.95 0:1 0.85
29/08 22:00 Tomasovia Tomaszow Lubelski 2-2 Wisloka Debica 0.83 3/4:0 0.98
Thứ hai, Ngày 30/08/2021
30/08 01:00 Wissa Szczuczyn 1-1 Sokol Aleksandrow Lodzki 1.00 1/4:0 0.80
Thứ sáu, Ngày 03/09/2021
03/09 21:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-4 Unia Skierniewice 0.83 0:0 0.98
03/09 22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1 KP Starogard Gdanski 0.80 0:1 1.00
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 17:00 GKS Przodkowo 0-1 Jarota Jarocin 0.78 0:0 1.03
04/09 17:00 Wissa Szczuczyn 1-2 KS Kutno 0.98 0:0 0.83
04/09 17:00 Foto-Higiena Olawa 2-2 Stal Brzeg 0.88 1/4:0 0.93
04/09 18:00 Baltyk Koszalin 0-3 Stolem Gniewino 1.00 0:1/2 0.80
04/09 18:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 0-0 Swit Skolwin 0.90 3/4:0 0.90
04/09 18:00 Stargard Szczecinski 3-2 Baltyk Gdynia 0.88 0:1/2 0.93
04/09 18:00 Cracovia II 3-1 Korona Rzeszow 0.88 0:3/4 0.93
04/09 21:00 Ursus Warszawa 0-2 Polonia Warszawa 0.85 1/2:0 0.95
04/09 21:00 LKS Lagow 2-0 Avia Swidnik 0.85 0:0 0.95
04/09 21:00 Miedz Legnica II 1-3 MKP Carina Gubin 0.83 0:1 0.98
04/09 21:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-3 Blonianka Blonie 0.78 0:1 1.03
04/09 21:30 Gawin Sleza Wroclaw 5-2 Zaglebie Lubin B 0.83 0:1 0.98
04/09 21:30 Wisloka Debica 1-1 Podlasie Biala Podlaska 0.93 0:1 1/4 0.88
04/09 22:00 Pilica Bialobrzegi 1-1 Pelikan Lowicz 1.00 0:0 0.80
04/09 22:00 Unia Janikowo 0-1 Olimpia Grudziadz 0.80 1 1/2:0 1.00
04/09 22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0-2 Lechia Zielona Gora 0.93 0:3/4 0.88
04/09 22:00 Podhale Nowy Targ 5-2 Wisla Sandomierz 0.85 0:1 1/2 0.95
04/09 22:00 Kotwica Kolobrzeg 2-0 Sokol Kleczew 0.93 0:1 0.88
04/09 22:00 Piast Zmigrod 2-0 Gwarek Tarnowskie Gory 0.95 0:0 0.85
04/09 22:00 MLKS Znicz Biala Piska 1-2 Wikielec 0.98 0:1/2 0.83
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 17:00 Legia Warszawa B 2-1 LKS Lodz II 0.83 0:3/4 0.98
05/09 17:00 Pogon Szczecin II 0-2 Zawisza Bydgoszcz SA 0.80 0:1/2 1.00
05/09 21:00 Sokol Sieniawa 0-3 KSZO Ostrowiec 1.03 1:0 0.78
05/09 22:00 Elana Torun 1-1 ZKS Kluczevia 0.78 0:1 3/4 1.03
Thứ ba, Ngày 07/09/2021
07/09 22:00 MKP Carina Gubin ?-? Warta Gorz w Wielkopolski
07/09 22:00 Zaglebie Lubin B 2-0 Foto-Higiena Olawa 0.83 0:3/4 0.98
Thứ tư, Ngày 08/09/2021
08/09 17:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0-1 Sokol Sieniawa 0.78 0:1/4 1.03
08/09 19:00 Jagiellonia Bialystok II 0-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0.98 1/4:0 0.83
08/09 21:00 Olimpia Grudziadz 0-1 Kotwica Kolobrzeg 0.88 0:1/4 0.93
08/09 21:00 Avia Swidnik 1-0 Cracovia II 1.03 0:0 0.78
08/09 21:00 Czarni Polaniec 0-1 Wisloka Debica 0.95 1/2:0 0.85
08/09 21:00 Unia Skierniewice 1-2 KS Kutno 0.98 0:3/4 0.83
08/09 21:00 Gornik II Zabrze 1-0 Miedz Legnica II 0.80 0:0 1.00
08/09 21:30 Wikielec 1-0 Legia Warszawa B 1.00 0:0 0.80
08/09 21:30 Stal Brzeg 1-3 Polonia Bytom 0.88 0:0 0.93
08/09 21:30 Rekord Bielsko-Biala 3-0 Gawin Sleza Wroclaw 0.83 1/2:0 0.98
08/09 21:30 Korona Rzeszow 1-1 Orleta Radzyn Podlaski 0.78 0:0 1.03
08/09 22:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-0 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0.85 1/4:0 0.95
08/09 22:00 Baltyk Gdynia 2-3 Elana Torun 0.98 0:0 0.83
08/09 22:00 KS Legionovia Legionowo 1-0 MLKS Znicz Biala Piska 0.88 0:1 1/4 0.93
08/09 22:00 Zawisza Bydgoszcz SA 1-4 Stargard Szczecinski 0.90 1/4:0 0.90
08/09 22:00 KSZO Ostrowiec 2-0 Tomasovia Tomaszow Lubelski 1.03 0:3/4 0.78
08/09 22:00 Wisla Sandomierz 0-2 Chelmianka Chelm 0.83 3/4:0 0.98
08/09 22:00 Stal Stalowa Wola 2-0 LKS Lagow 0.83 0:1/2 0.98
08/09 22:00 Jarota Jarocin 1-1 Pogon Szczecin II 1.00 0:1/2 0.80
08/09 22:00 LKS Goczalkowice Zdroj 4-0 Piast Zmigrod 0.83 0:1 1/4 0.98
08/09 22:00 Sokol Kleczew 2-0 GKS Przodkowo 0.98 0:1/2 0.83
08/09 22:00 Lechia Zielona Gora 2-0 MKS Kluczbork 0.90 0:1/2 0.90
08/09 22:00 KP Starogard Gdanski 0-1 Unia Janikowo 0.95 0:1/4 0.85
08/09 22:00 Podlasie Biala Podlaska 1-1 Podhale Nowy Targ 0.90 1/2:0 0.90
08/09 22:00 Pelikan Lowicz 1-1 Mamry Gizycko 0.95 0:1 0.85
08/09 22:00 LKS Lodz II 2-3 Pilica Bialobrzegi 1.00 0:1/4 0.80
08/09 22:00 Unia Tarnow 2-2 Siarka Tarnobrzeg 0.90 1/4:0 0.90
08/09 22:15 Swit Skolwin 0-1 Baltyk Koszalin 0.98 0:1 3/4 0.83
08/09 22:30 Stolem Gniewino 1-4 KS Polonia Sroda Wlkp 0.90 1/4:0 0.90
08/09 22:59 Polonia Warszawa 1-0 Sokol Aleksandrow Lodzki 0.78 0:1 1.03
08/09 22:59 ZKS Kluczevia 1-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 0.55 1:0 1.38
Thứ năm, Ngày 09/09/2021
09/09 00:00 Wissa Szczuczyn 1-4 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0.90 1/4:0 0.90
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 16:00 Gedania Gdansk ?-? Grom Nowy Staw 1.05 0:1 1/4 0.75
11/09 17:00 Unia Janikowo 1-4 Kotwica Kolobrzeg 0.93 1:0 0.88
11/09 17:00 Legia Warszawa B 1-1 KS Legionovia Legionowo 1.05 0:1/4 0.75
11/09 18:00 Stargard Szczecinski 0-0 Jarota Jarocin 0.95 0:1 0.85
11/09 20:00 GKS Przodkowo 0-4 Olimpia Grudziadz 0.80 1:0 1.00
11/09 20:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 3-1 Baltyk Gdynia 0.85 0:1/4 0.95
11/09 20:00 KS Kutno 0-0 Polonia Warszawa 0.93 3/4:0 0.88
11/09 20:00 Wisloka Debica 2-6 Podhale Nowy Targ 0.80 0:1/4 1.00
11/09 20:30 Piast Zmigrod 0-3 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0.93 1/2:0 0.88
11/09 21:00 Pilica Bialobrzegi 3-0 Wikielec 0.88 0:1/2 0.93
11/09 21:00 LKS Goczalkowice Zdroj 2-0 MKP Carina Gubin 0.93 0:1 3/4 0.88
11/09 21:00 Czarni Polaniec 2-2 KSZO Ostrowiec 0.88 1/2:0 0.93
11/09 21:00 Ursus Warszawa 2-3 Jagiellonia Bialystok II 0.88 0:3/4 0.93
11/09 21:00 Mamry Gizycko 1-3 LKS Lodz II 0.88 1/4:0 0.93
11/09 21:00 MKS Kluczbork 1-1 Gwarek Tarnowskie Gory 0.95 0:0 0.85
11/09 21:00 Siarka Tarnobrzeg 2-2 Korona Rzeszow 1.05 0:1 0.75
11/09 21:30 Foto-Higiena Olawa 2-4 Rekord Bielsko-Biala 1.00 1/4:0 0.80
11/09 21:30 Gawin Sleza Wroclaw 2-0 Lechia Zielona Gora 0.93 0:1 1/4 0.88
11/09 22:00 Warta Gorzów Wielkopolski 0-0 Gornik II Zabrze 0.90 0:0 0.90
11/09 22:00 Bron Radom 0-0 Pelikan Lowicz 1.05 0:0 0.75
11/09 22:00 Odra Wodzislaw 2-1 Stal Brzeg 0.83 1/4:0 0.98
11/09 22:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-1 Unia Skierniewice 0.95 0:1/4 0.85
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 17:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 3-0 Blonianka Blonie 0.90 0:1/4 0.90
12/09 17:00 Miedz Legnica II 2-0 Karkonosze Jelenia Gora 0.93 0:1 1/4 0.88
12/09 17:00 Pogon Szczecin II 2-1 Sokol Kleczew 0.98 0:1/4 0.83
12/09 18:00 Cracovia II 4-0 Stal Stalowa Wola 0.98 0:1/2 0.83
12/09 19:00 Elana Torun 2-2 Zawisza Bydgoszcz SA 0.80 0:3/4 1.00
12/09 19:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1 Swit Skolwin 0.78 0:1/4 1.03
12/09 20:00 Baltyk Koszalin 4-1 ZKS Kluczevia 0.78 0:3/4 1.03
12/09 21:00 Chelmianka Chelm 2-2 Podlasie Biala Podlaska 1.00 0:1 0.80
12/09 21:00 Orleta Radzyn Podlaski 3-2 Avia Swidnik 0.78 0:0 1.03
12/09 21:00 Polonia Bytom 1-2 Zaglebie Lubin B 0.95 0:3/4 0.85
12/09 21:00 LKS Lagow 2-1 Weiss La sang dome 0.88 0:1 1/2 0.93
12/09 21:00 Sokol Sieniawa 1-0 Unia Tarnow 0.98 1/4:0 0.83
Thứ sáu, Ngày 17/09/2021
17/09 22:00 Baltyk Gdynia 2-2 Baltyk Koszalin 0.80 0:0 1.00
17/09 22:59 Wikielec 1-2 Mamry Gizycko 0.70 0:3/4 1.10
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 16:00 Czarni Pruszcz Gdanski ?-? Gryf Slupsk Youth 0.75 1/2:0 1.05
18/09 17:00 Stal Brzeg 2-4 Miedz Legnica II 0.85 0:1/4 0.95
18/09 17:00 Gornik II Zabrze 0-1 LKS Goczalkowice Zdroj 0.93 1/2:0 0.88
18/09 18:00 Zaglebie Lubin B ?-? Odra Wodzislaw
18/09 19:00 ZKS Kluczevia 0-2 KS Polonia Sroda Wlkp 0.95 1 3/4:0 0.85
18/09 19:00 Rekord Bielsko-Biala 0-0 Polonia Bytom 0.83 1/4:0 0.98
18/09 20:00 Kotwica Kolobrzeg 2-0 GKS Przodkowo 0.95 0:1 1/2 0.85
18/09 20:00 Unia Skierniewice 3-2 MLKS Znicz Biala Piska 1.00 0:3/4 0.80
18/09 20:00 KSZO Ostrowiec 1-0 Wisloka Debica 0.93 0:0 0.88
18/09 20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 1-1 Gawin Sleza Wroclaw 0.85 3/4:0 0.95
18/09 21:00 Sokol Kleczew ?-? Stargard Szczecinski 0.88 1/4:0 0.93
18/09 21:00 Avia Swidnik 2-2 Siarka Tarnobrzeg 0.80 0:0 1.00
18/09 21:00 KS Legionovia Legionowo 3-1 Pilica Bialobrzegi 0.83 0:1 1/4 0.98
18/09 21:00 Swit Skolwin 2-1 KP Starogard Gdanski 0.78 0:1 1.03
18/09 21:00 Unia Tarnow ?-? Tomasovia Tomaszow Lubelski
18/09 21:00 Jarota Jarocin 1-2 Elana Torun 0.80 0:0 1.00
18/09 21:00 Wissa Szczuczyn 0-0 Legia Warszawa B 0.90 1 1/4:0 0.90
18/09 21:00 LKS Lodz II ?-? Bron Radom
18/09 21:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie ?-? MKS Kluczbork 1.00 0:1 1/4 0.80
18/09 21:30 Podhale Nowy Targ 1-5 Chelmianka Chelm 0.95 0:3/4 0.85
18/09 21:30 Lechia Zielona Gora ?-? Foto-Higiena Olawa 0.95 0:3/4 0.85
18/09 22:00 Zawisza Bydgoszcz SA 4-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1.00 0:0 0.80
18/09 22:00 Stal Stalowa Wola 2-2 Orleta Radzyn Podlaski 0.78 0:1 1.03
18/09 22:00 Karkonosze Jelenia Gora ?-? Warta Gorzów Wielkopolski 0.90 0:0 0.90
18/09 22:30 Stolem Gniewino 1-3 Unia Janikowo 0.85 0:0 0.95
Chủ nhật, Ngày 19/09/2021
19/09 00:11 Polonia Warszawa 2-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0.95 0:1 1/4 0.85
19/09 16:00 Blonianka Blonie 1-2 KS Kutno 0.93 0:1/4 0.88
19/09 19:00 Jagiellonia Bialystok II 2-0 Sokol Aleksandrow Lodzki 0.95 0:1/4 0.85
19/09 21:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-0 Ursus Warszawa 0.83 0:1/2 0.98
19/09 21:00 MKP Carina Gubin ?-? Piast Zmigrod 0.88 0:0 0.93
19/09 21:00 Podlasie Biala Podlaska 1-0 LKS Lagow 0.93 1/2:0 0.88
19/09 21:00 Wisla Sandomierz 1-3 Cracovia II 0.98 1:0 0.83
Thứ ba, Ngày 21/09/2021
21/09 21:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-1 Czarni Polaniec 0.93 0:1/4 0.88
Thứ năm, Ngày 23/09/2021
23/09 00:00 Karkonosze Jelenia Gora 2-2 Odra Wodzislaw 0.88 1/4:0 0.93
Thứ sáu, Ngày 24/09/2021
24/09 22:00 Pogon Szczecin II 1-1 Kotwica Kolobrzeg 0.95 3/4:0 0.85
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 16:00 Gedania Gdansk 4-4 Bytovia Bytow 0.80 0:1 1/4 1.00
25/09 16:00 Jaguar Gdansk ?-? Czarni Pruszcz Gdanski 0.95 0:1 1/2 0.85
25/09 16:00 Legia Warszawa B 0-2 Unia Skierniewice 0.88 0:1/2 0.93