Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá Schleswig Holstein Liga 2020 hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Schleswig Holstein Liga năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Schleswig Holstein Liga CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi tỷ lệ cá cuoc bóng đá hôm nay trực tuyến hoàn toàn tự động.
Vòng đấu hiện thời: vòng 0
Thời gian FT Chủ Tỷ lệ Khách
Thứ bảy, Ngày 22/02/2020
22/02 20:00 Eutin 08 3-1 SV Preussen 09 Reinfeld
Thứ bảy, Ngày 29/02/2020
29/02 20:00 TSV Bordesholm 1-2 Oldenburger SV
29/02 20:00 VfB Lübeck II 0-3 SV Eichede
29/02 22:00 Inter Turkspor Kiel 2-3 TSB Flensburg
Chủ nhật, Ngày 01/03/2020
01/03 21:00 SV Frisia 03 2-0 Husumer SV
Thứ bảy, Ngày 07/03/2020
07/03 19:30 Weiche Flensburg 08 II 6-3 VfB Lübeck II
07/03 20:00 TSV Bordesholm 7-0 SV Frisia 03
07/03 20:00 TSB Flensburg 5-1 Husumer SV
07/03 21:00 Oldenburger SV 2-2 Union Neumunster
Thứ năm, Ngày 24/09/2020
24/09 00:00 Inter Turkspor Kiel 0-1 TSV Altenholz
24/09 00:00 VfB Lübeck II 2-3 Eutin 08
Thứ bảy, Ngày 26/09/2020
26/09 18:30 Weiche Flensburg 08 II 0-2 TSV Kronshagen
26/09 21:30 Oldenburger SV 2-2 VfB Lübeck II
Chủ nhật, Ngày 27/09/2020
27/09 19:00 SV Todesfelde 1-3 SV Eichede
Thứ bảy, Ngày 03/10/2020
03/10 19:00 TSV Altenholz 0-1 TSV Bordesholm
03/10 19:00 Union Neumunster 1-4 SV Todesfelde
Chủ nhật, Ngày 04/10/2020
04/10 18:00 SV Eichede 1-2 VfB Lübeck II
Thứ bảy, Ngày 10/10/2020
10/10 19:00 TSV Kronshagen 2-0 SV Frisia 03
10/10 19:00 TSV Bordesholm 1-1 Weiche Flensburg 08 II
10/10 19:00 Husumer SV 2-1 Eckernforder SV
Chủ nhật, Ngày 11/10/2020
11/10 19:00 TSB Flensburg 2-3 TSV Altenholz
Thứ tư, Ngày 14/10/2020
14/10 00:00 Eutin 08 2-4 TSV Pansdorf 0.80 0:1 1.00
Thứ bảy, Ngày 17/10/2020
17/10 19:00 Eutin 08 0-1 SV Todesfelde
17/10 19:00 Eckernforder SV 1-1 TSV Kronshagen
17/10 19:00 TSV Altenholz 2-1 Husumer SV
17/10 21:30 Oldenburger SV 3-3 Dornbreite Lubeck
Chủ nhật, Ngày 18/10/2020
18/10 20:00 Inter Turkspor Kiel 0-1 TSV Bordesholm
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 19:00 Husumer SV 2-4 Weiche Flensburg 08 II
24/10 19:00 Union Neumunster 3-1 SV Preussen 09 Reinfeld
24/10 19:00 TSV Bordesholm 5-0 TSV Kronshagen
24/10 19:00 TSB Flensburg ?-? Inter Turkspor Kiel
Chủ nhật, Ngày 25/10/2020
25/10 20:00 SV Todesfelde 1-1 Oldenburger SV
25/10 20:00 Eckernforder SV 2-2 TSV Altenholz
Thứ năm, Ngày 29/10/2020
29/10 01:00 TSB Flensburg ?-? Husumer SV
29/10 01:30 SV Frisia 03 ?-? Weiche Flensburg 08 II
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 20:00 Eutin 08 ?-? Union Neumunster
31/10 20:00 TSV Pansdorf ?-? Dornbreite Lubeck
31/10 20:00 TSV Kronshagen ?-? TSB Flensburg
Thứ năm, Ngày 05/11/2020
05/11 01:00 TSV Bordesholm ?-? TSB Flensburg
Thứ năm, Ngày 12/11/2020
12/11 01:00 Weiche Flensburg 08 II ?-? TSB Flensburg
12/11 01:30 SV Frisia 03 ?-? Husumer SV
Thứ bảy, Ngày 21/08/2021
21/08 18:00 Weiche Flensburg 08 II 3-3 TSB Flensburg 0.83 1/2:0 0.98
21/08 18:30 TSV Bordesholm ?-? Inter Turkspor Kiel 0.83 0:1 1/4 0.98
21/08 20:00 TSV Kronshagen 0-0 TSV Altenholz 0.98 0:1/2 0.83
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 20:00 SV Frisia 03 ?-? Eckernforder SV 0.90 0:3/4 0.90
29/08 20:00 Inter Turkspor Kiel 2-2 Weiche Flensburg 08 II 0.95 1:0 0.85
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 19:00 Union Neumunster 0-3 Oldenburger SV 0.93 0:0 0.88
05/09 19:00 SV Eichede 3-0 VfB Lübeck II 0.95 0:1 0.85
05/09 20:00 Eckernforder SV ?-? TSV Kronshagen 0.95 0:1/2 0.85
05/09 20:00 SV Preussen 09 Reinfeld ?-? TSV Pansdorf 0.93 1/4:0 0.88
05/09 20:00 SV Frisia 03 2-3 TSV Bordesholm 0.80 1 3/4:0 1.00
Thứ sáu, Ngày 10/09/2021
10/09 22:30 Dornbreite Lubeck 1-0 SV Preussen 09 Reinfeld 0.85 0:1/4 0.95
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 18:30 TSV Bordesholm 0-0 Eckernforder SV 0.93 0:1 1/2 0.88
11/09 19:00 TSV Pansdorf 1-2 Union Neumunster 0.93 1/2:0 0.88
11/09 19:00 Eutin 08 ?-? SV Todesfelde 0.95 2 1/4:0 0.85
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 19:00 VfB Lübeck II 0-3 Oldenburger SV 1.00 0:1/4 0.80
12/09 20:00 Inter Turkspor Kiel ?-? TSV Altenholz 0.93 0:3/4 0.88
12/09 20:00 Weiche Flensburg 08 II 2-2 SV Frisia 03 0.90 0:1 3/4 0.90
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 18:00 Weiche Flensburg 08 II 3-1 TSV Kronshagen 0.98 0:1 1/4 0.83
25/09 18:30 TSB Flensburg 0-2 Eckernforder SV 0.88 0:3/4 0.93
25/09 19:00 Eutin 08 ?-? Union Neumunster 0.88 1/4:0 0.93
25/09 20:00 Dornbreite Lubeck ?-? Oldenburger SV 0.95 1/2:0 0.85
Chủ nhật, Ngày 26/09/2021
26/09 19:00 SV Eichede 7-1 SV Preussen 09 Reinfeld 0.93 0:2 1/4 0.88
26/09 20:00 Inter Turkspor Kiel 2-1 SV Frisia 03 0.93 0:1/4 0.88
Thứ năm, Ngày 30/09/2021
30/09 00:30 SV Todesfelde 4-0 Dornbreite Lubeck 0.85 0:2 0.95
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021
02/10 18:30 TSV Bordesholm 2-1 Weiche Flensburg 08 II 0.90 0:1/2 0.90
02/10 19:00 Union Neumunster 0-3 SV Eichede 0.98 1 3/4:0 0.83
02/10 19:00 TSV Pansdorf ?-? Dornbreite Lubeck 1.03 0:0 0.78
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 19:00 VfB Lübeck II 0-1 SV Todesfelde 0.95 1 1/4:0 0.85
03/10 20:00 Eckernforder SV 5-0 Inter Turkspor Kiel 0.93 0:1/2 0.88
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 18:30 TSB Flensburg 2-2 TSV Bordesholm 0.83 1/4:0 0.98
09/10 19:00 Eutin 08 2-3 TSV Pansdorf 0.90 1/4:0 0.90
09/10 19:00 TSV Altenholz 1-1 Eckernforder SV 0.80 1:0 1.00
09/10 19:00 SV Eichede ?-? Oldenburger SV
Chủ nhật, Ngày 10/10/2021
10/10 19:00 SV Todesfelde 2-0 SV Preussen 09 Reinfeld 0.83 0:2 1/2 0.98
10/10 20:00 Inter Turkspor Kiel 1-1 TSV Kronshagen 0.98 0:1/2 0.83
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 18:30 TSB Flensburg 5-1 TSV Kronshagen 1.00 0:2 1/4 0.80
16/10 19:00 Eutin 08 1-0 Oldenburger SV 0.98 1 1/4:0 0.83
16/10 19:00 TSV Altenholz 3-2 SV Frisia 03 0.78 0:0 1.03
16/10 20:00 Dornbreite Lubeck ?-? TSV Pansdorf 0.78 1/4:0 1.03
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 19:00 SV Eichede 1-1 Union Neumunster 0.90 0:3 0.90
Thứ bảy, Ngày 23/10/2021
23/10 18:00 Weiche Flensburg 08 II ?-? TSV Altenholz 0.80 0:1/2 1.00
23/10 18:30 TSB Flensburg ?-? Inter Turkspor Kiel 0.88 0:1 1/2 0.93
23/10 19:00 TSV Kronshagen 1-4 SV Frisia 03 0.80 1/4:0 1.00
23/10 19:00 VfB Lübeck II ?-? Union Neumunster 0.90 0:3/4 0.90
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 19:00 Weiche Flensburg 08 II 1-3 Inter Turkspor Kiel 0.85 0:3/4 0.95
06/11 20:00 Union Neumunster ?-? SV Preussen 09 Reinfeld 0.98 0:1/4 0.83
06/11 20:00 Dornbreite Lubeck 0-3 SV Eichede 0.80 2 1/4:0 1.00
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 20:00 TSV Altenholz 5-4 Weiche Flensburg 08 II 0.93 0:0 0.88
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021
14/11 20:00 SV Frisia 03 3-0 TSV Kronshagen 0.98 0:1 0.83
14/11 20:00 SV Todesfelde 2-1 TSV Pansdorf 0.93 0:2 1/4 0.88
14/11 20:00 SV Eichede 5-2 Eutin 08 0.80 0:2 3/4 1.00
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021
27/11 20:00 Union Neumunster ?-? TSV Pansdorf 0.83 1/4:0 0.98
Chủ nhật, Ngày 28/11/2021
28/11 20:00 Eckernforder SV ?-? TSV Bordesholm 0.90 1:0 0.90

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)